ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6010101354   นฤเบศร   เล็กชูวงศ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6010102317   ธนัญญา   อินทนิล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6015123327   ณัฐนนท์   เดชพันธุ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123364   กฤตณัท   ภาวัตโชติกุล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6112102346   นายสาริศ   ผ่องธัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6118102363   นางสาวยวิษฐา   ศรีกะพา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102364   นางสาวรุ่งนภา   อินทร์นาง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6204106326   นายศุภฐิติ   สำลีร่วง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6205105373   นายสหัสชัย   นุชนันท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6208106301   นางสาวกนกพรรณ   ศรีธรรมมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6208111305   นางสาวรัชชา   จันทร์เกตุ : บัญชี 3ชั่วโมง
6208114312   นายจิรกิตติ์   ตันประดิษฐ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6208114339   นางสาวเบญจมาศ   นิพิฐธรรม : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6208114361   นางสาวสุนิตา   ปรางสุวรรณ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6208114369   นางสาวอัศญาภร   คุ้มเกิด : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6208114370   นายอาทิตย์   พิมศรี : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6209101308   นางสาวเกษวรินทร์   เขียวมณีย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101312   นางสาวจิราลักษณ์   ลุงกอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101327   นางสาวดารารัตน์   กลิ่นขจร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101331   นายไตรมาตร   พลายวงษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101334   นายธนวินท์   เกตุคง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101351   นางสาวพรวิภา   โกแสนตอ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101352   นางสาวพรสวรรค์   วงศ์แสง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101355   นางสาวพิชญ์กานต์   โพธิยอด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101356   นางสาวพิมพ์ชนก   ถวายนิล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101369   นางสาวรุ่งทิวา   พยาเรือน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102328   นางสาวณัฏฐณิชา   สีสัน : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6210101331   นางสาวรังรัก   สืบศักดิ์อนุสรณ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6212106320   นางสาวพิมพ์นิภา   แก้วคล้าย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106327   นางสาววณิชชา   ต๊ะนันตา : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106331   นางสาวสุภณิดา   แก้วตุ้ย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6214102408   นายอานนท์   ชัยชาติ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6215123319   นายธีร์   วงค์พุ่ม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6218102343   นายนพรุจ   อินต๊ะแสน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6219103507   นายณัชพล   วรรราช : สถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6301102337   นางสาวณัฐธิดา   วงค์อารี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102344   นางสาวดรุณี   ธนะสมบัติ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102350   นายธนวัฒน์   เขื่อนใจ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102356   นายธีรพัฒน์   ใจการ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102365   นายบริสุทธิ์   รอดสรรเสริญ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102387   นายภีชาพัช   ใจก้อน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102394   นางสาวรักษิณา   ไชยสิทธิ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102396   นางสาวรุ่งอรุณ   บวรเกษตร : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102397   นางสาวลออรัตน์   บุญโตนด : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102398   นางสาววนันญา   ตาลำ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102401   นางสาววรรณพร   แจ่มเลิศ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102417   นายสมชาย   พูลเทพ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102424   นางสาวสุธีมนต์   ปาโมกข์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102440   นางสาวณิชกานต์   โตเจริญ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102442   นางสาวพิมพร   ใจมา : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301122006   นายกีรติ   นิคมไพบูลย์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301122013   นายชำนาญ   ศรีคำวัง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301122014   นายชำนิ   ศรีคำวัง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301122016   นางสาวฐิติมา   มูลตรี : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301122020   นายณัฐพล   ชัยสม : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301122040   นายปวินท์   วงศ์ละคร : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301122073   นางสาวอภัสรา   ธุระกิจ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125302   นางสาวกานต์ธีรา   คาลี : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125305   นายเกริกพล   พิทาคำ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125309   นางสาวชฎาภรณ์   ตาบุญ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125311   นางสาวชิดชนก   ส่างสุ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125315   นางสาวฐิติพร   เกษตรสุขใจ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125316   นายฐิติพันธ์   จันต๊ะวงค์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125322   นายประสิทธิ์   ยาวิละ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125324   นายปวเรศ   นามะเสน : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125325   นายพงศกร   พัฒนากุล : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125326   นางสาวพรลภัส   ฟูสอน : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125327   นางสาวพัชริญา   ภิราราม : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125329   นางสาวเพ็ญพร   จันทพูล : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125332   นางสาวมาลีวัลย์   ยาวิชัย : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125333   นางสาวรวี   ขุนลาว : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125336   นางสาววันทนา   เครือทัต : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125337   นางสาวศศิธร   คำปวง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125338   นางสาวศสิประภา   พาวิชา : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125356   นางสาววนิดา   จะที : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125357   นางสาววรรณวิสา   ราชปรีชายุทธ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6303101303   นางสาวกัญญาวีร์   ศรีบุญมา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101334   นายวัศพล   รัตนพงษ์พิทักษ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101346   นางสาวจุฑารัตน์   ไชยเมืองชื่น : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303102312   นางสาวณัฐธิรา   คูณขุนทด : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303102316   นางสาวนันทการต์   อักขระพันธ์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303102320   นางสาวพรสุดา   บุระเนตร : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303102321   นางสาวภัคจีราพร   ปู่ก่ำ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303102323   นางสาวภีรนีย์   มหิสลากุล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303103301   นางสาวกนกกาญจน์   นันท์ชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103307   นายเกริกฤทธิ์   เกษนาวา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103318   นางสาวนันท์นภัส   ไชยชนะชมภู : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103353   นางสาวสุพัดตรา   คำดวง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303104303   นางสาวฉัตรภัสรา   พระเนตร : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6303104309   นายเมธวิน   วงศ์เมธา : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6303104310   นางสาววนิดา   สุธรรม : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6304101335   นางสาวธัญชนก   ปัญญาคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304101343   นายบัณฑิต   สมบูรณ์ชัย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304101355   นางสาวภัทรวดี   จันทมณี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304101374   นางสาวสิริยา   นามออ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304102302   นายกฤษดา   เพ็ชด้วง : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102314   นายภาณุวัฒน์   บัวระวงค์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102315   นางสาวมณฑกานต์   มณีวรรณ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304103309   นายนที   ประเสริฐนอก : เคมี 3ชั่วโมง
6304104303   นายกฤติชัย   โรจะนะ : สถิติ 3ชั่วโมง
6304105309   นางสาวศิริวรรณ   หาระมี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6304106307   นางสาวจุฑามาศ   พงษ์เถื่อน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304106325   นายบวรทัต   จำปาทอง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304106327   นายพันธกานต์   คนเที่ยง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304106333   นายรัชชานนท์   เพ็ชรหาญ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304106339   นางสาวหัสยา   ขาวใหม่ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304106340   นางสาวอรพินท์   จันทา : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304106341   นางสาวอัญญารัตน์   อินทรมงคล : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304108302   นางสาววชิรญาณ์   ศรีจันทร์ : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6305101301   นางสาวกนกวรรณ   ฤกษ์ฉาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101305   นางสาวกิตติมา   จันทร์ชาวใต้ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101311   นางสาวจิดาภา   บำรุงเจียม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101314   นายจิตรกร   สุดเต้ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101315   นายจิระศักดิ์   นางเมาะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101316   นางสาวเจริญขวัญณ์   ภัสสิญาพงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101321   นางสาวชวิศา   ภักดีกิจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101323   นางสาวชัญญานุช   ดวงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101324   นายชินวัตร   สุวรรณโน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101325   นายโชคนรินทร์   บัวบาน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101326   นางสาวฐิติมา   อุตโรกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101328   นางสาวณฐมณ   ป้อมเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101330   นางสาวณัฏฐ์ชญา   ติ๊บใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101331   นางสาวณัฐธิดา   ด้วงวิเศษ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101332   นางสาวณัฐธิตา   อยู่สบาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101333   นายณัฐพล   บำรุงมิตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101334   นางสาวณัฐลินี   อุราแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101337   นายดิศรณ์   เจริญแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101338   นางสาวตรีรัตน์   บรรณพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101349   นายนฤตย์   ทุนอินทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101356   นางสาวปนัดดา   นพเก้า : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101358   นายประเสริฐ   ชาตรีวินิจทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101368   นางสาวพรทิพา   พรหมถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101378   นางสาวพิชยดา   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101382   นายภาครินท์   พนมนิเวศน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101383   นายภานุเดช   กองวี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101397   นางสาววีรดา   ท้าวศิริ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101402   นางสาวศิริญญา   บิดาคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101405   นายสิทธิกร   ดู่คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101407   นางสาวสิริกัญญา   คำจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101409   นางสาวสุนิตา   แก้วสาร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101420   นางสาวอภิญญา   พัฒน์ธิพงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101422   นางสาวอมรรัตน์   เสานุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101423   นางสาวอมลณัฐ   ช่วยสงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101427   นางสาวอัจฉราภรณ์   สำราญใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101429   นางสาวอัญญานี   อาษา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101432   นายเอกพจน์   หนั่นตา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105301   นางสาวกมลวรรณ   แคว้นคอนฉิม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105305   นางสาวขนิษฐา   ยาวไธสง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105306   นางสาวขวัญจิรา   ผูกพันธุ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105307   นายคณรัฐ   ชื่นรัมย์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105308   นางสาวคุณนิธิ   รองเดช : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105314   นายชินวัฒน์   พวงอภัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105316   นายฐานทัพ   ท้าวภูธร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105318   นางสาวฐิตารีย์   ศรีจันทร์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105329   นางสาวนริสรา   อินโอภาส : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105330   นางสาวนรีกานต์   ไทยนิยม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105334   นางสาวบุญนิศา   ทาคำ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105337   นางสาวปวีณ์นุช   ภูครองหิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105340   นางสาวพัณณิตา   ยอดดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105341   นางสาวพัทธนันท์   ยาปัน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105348   นายวชิรากร   ราษตรีสกล : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105350   นายวรินทร์   คำมุลนา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105358   นางสาวสายรุ้ง   อาลัยไพรสณฑ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105359   นางสาวสิริกานดา   จดจำ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105364   นางสาวสุภาพร   เฟื่องฟูสมบูรณ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105365   นางสาวสุภิชา   สมพงษ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105372   นางสาวอารีย์รัตน์   ลายะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105378   นายถิรวัฒน์   ปถมสุข : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105380   นางสาวปิยนันท์   น้อยใจ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105381   นายพลอธิป   กันทา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105388   นางสาวสุดารัตน์   ทองมีมาก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6306101422   นางสาวอธิษฐาน   คำภีระ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101426   นางสาวอังค์วรา   แซ่ฉั่ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101446   นางสาวอาทิตยา   รัตนพงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306102309   นางสาวจริยาสิริ   เมธา : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102314   นางสาวจิรภิญญา   หมวดคง : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102322   นายชาญวิทย์   ยานะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102328   นางสาวฐิติมา   อินทร์สารีย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102339   นางสาวเต็มสิริ   กองคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102342   นางสาวทิพวรรณ   ตั้งเพียร : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102348   นายธนาพัฒน์   เพชรหทัยกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102354   นายธีรเดช   เกิดสันติสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102356   นายนราวิชญ์   คงเนียม : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102368   นางสาวนัชญ์แพรวา   สุโมตะยะกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102369   นางสาวพิราภรณ์พัชร   คำพนัสสัก : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102378   นางสาวรุ่งตะวัน   คำแหง : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102381   นางสาววิภาดา   ศรีปัตถา : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102382   นางสาววีรยา   หนูหล่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102386   นางสาวศิรภัสสร   ศรีตะบุตร : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102391   นางสาวสกุลรัตน์   จันทร์มาลี : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102394   นางสาวสุธิดา   ปานทองคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102398   นางสาวสุพัตรา   ฟ้าภูเจริญ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102406   นางสาวอรณิช   ปันสกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6306103002   นางสาวกนิษฐา   มูลคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103018   นางสาวณัฐวดี   ศรีจันทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103351   นายประภวิษณุ์   นิลโขง : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103369   นางสาวภัสราพร   จันเลน : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103403   นางสาวสิริกัลยา   บุญชัย : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103405   นางสาวสิริอัยการ   ทะขุ่ย : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103406   นางสาวสุชาดา   สังเทพ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103407   นางสาวสุธินี   ชัยยะ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103409   นางสาวนราวดี   นวลคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103411   นางสาวสุภาพร   สุทธเขต : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103413   นางสาวอนันตญา   อาษา : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103414   นางสาวอภิชญา   โยกฟ้า : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103418   นางสาวอังค์วรา   ทนันชัย : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103420   นางสาวปิยะดา   ตันดี : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103421   นางสาวพรทิพา   บุญช่วย : บัญชี 3ชั่วโมง
6308107311   นายพีรพัฒน์   หางศร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107313   นายภูมิกิจ   กิจชระภูมิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107318   นายอภิชา   พึ่งแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308108309   นายพศิน   ขวัญกิจศักดา : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6308114317   นางสาวธนัชพร   ผัดนาเมือง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114334   นางสาวพรรณนภา   อมราภรณ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114340   นางสาวรมณา   บัวทอง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114348   นางสาววรรณยุดา   บุตรนวน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114367   นายธัชชัย   อัมพาประเสริฐ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308115319   นางสาวสุธาสินี   เณรตาก้อง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308116314   นางสาวอุบลพรรณ   หอมทวนลม : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6308116319   นายพันธรัฐ   รอดเสน : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6309101313   นางสาวจุฑามาศ   สีสุกไสย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101323   นางสาวณัฐธิดา   พนมเวช : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101327   นางสาวดวงหทัย   ดวงพิชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101333   นายธีรภัทร์   วงษ์นาค : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101335   นายธีรภัทร   สุวรรณโกมลชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101337   นางสาวนฤมล   แซ่ยะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101339   นางสาวนัทธรดา   ตันละมัยงาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101347   นางสาวพนิดา   ช่วยพันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101358   นางสาวรมย์นลิน   ใยน้อย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง