เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5800101301
นางสาว
กมลชนก
ชัยม่วง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101307
นางสาว
ธัณย์สิตา
โปธิมา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101308
นาย
ธีรเมธ
มีอนันต์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101309
นางสาว
นนท์ธิชา
บัวหนอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101318
นางสาว
วรรษมน
พวงเสงี่ยม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101320
นางสาว
วรัญญา
จันทิมา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101326
นาย
สราวุธ
วันชมภู
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101332
นางสาว
อัษฎาพร
เตชะลือ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101334
นางสาว
พัทธ์ธีรา
จิโนตัน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5800101335
นางสาว
สมฤทัย
อุดเถิน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5801101343
นางสาว
พิศชานันท์
โล่วันทา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5801105337
นางสาว
ธัญญา
ก๋องคำมูล
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5801126308
นางสาว
ฉัตรสุดา
จันทร์ปิง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126318
นางสาว
บุรพร
ศรพรหม
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126328
นาย
ภาณุชิตย์
ศิริการ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126329
นางสาว
เมทินี
ปันมาเรือน
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5803101329
นางสาว
ประภัสสร
ดอนไม้ไทร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5803101360
นางสาว
อรยา
ติ๊บธง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5803103315
นางสาว
ทิพยาพัศ
เรืองคำ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
5803103316
นาย
ธนชัย
กันทะบุปผา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
5803103345
นางสาว
สุมินทร์ตรา
คุ้มคง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
5803104308
นางสาว
นรยา
จันทร์กอง
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
5803104316
นางสาว
ศิริรัตน์
ชัยวรรณา
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
5803104321
นางสาว
สุวิมล
เยาวรัตน์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
5804101343
นาย
ธีราวุฒิ
หงษ์ฟ้อน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5804101410
นางสาว
อทิติญา
บัวบรรเทา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5804105317
นางสาว
นัชรินทร์
ใจอินทร์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5804105319
นางสาว
นารินทร์
ก๋ายอด
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5804105344
นางสาว
สุดารัตน์
อินทะเกษ
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5804107325
นางสาว
พิชญา
สิงคะตา
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
5804107330
นางสาว
เมทนี
เพชรสอาด
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
5804107334
นางสาว
ศิขริน
บุญตัน
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
5805101310
นางสาว
จิราภา
พรมเสน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805101311
นางสาว
จุฑามาศ
เวชภัณฑ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805101342
นางสาว
บรรจงวาด
ใจพุก
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805101410
นางสาว
สุจิตรา
จำปา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805104305
นาย
กัญจน์ชนน
นามวงษา
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805104334
นางสาว
ณัฐริกา
เกิดกุญชร
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805104376
นาย
ภากร
ชื่นอารมย์
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805104394
นางสาว
ศิริพร
อ่อนม่วง
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805104397
นาย
ศิวดล
แก้ววงษ์นุกูล
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805104401
นาย
เศรษฐพร
อยู่เย็น
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805104403
นางสาว
สิริยากร
แก้วเคียงคำ
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805104409
นางสาว
สุภัสสรา
กอบแก้ว
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805104418
นางสาว
อัจฉริยา
ไชยโปธิ
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805201342
นางสาว
ภิญญาพัชญ์
สรณวัชรเอกากุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805204302
นางสาว
กรกนก
ไชยวงศ์
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805204304
นาย
กันต์ธร
สุทธกูล
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805204311
นางสาว
ฐิติรัตน์
ลัดดาวรพรรณุ์
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805204315
นางสาว
ณัทธิดา
จันทร์หอม
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805204328
นาย
พงษ์ศิริ
ม่วงเขาแดง
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805204350
นาย
อภิรักษ์
โสระสา
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5805204353
นางสาว
อักษรทิพย์
นามเจิง
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5806101317
นาย
เกียรติพงศ์
โสภีผ่อง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101321
นางสาว
ขวัญฤทัย
ติ๊บปะละ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101363
นาย
ดนุพงษ์
อนุมะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101371
นาย
ธนโชติ
ชัยนิพัทธ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101372
นาย
ธนพล
จั่นทับทิม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101376
นาย
ธราดล
จันต๊ะมณี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101377
นาย
ธวัตรชัย
เสวะกะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101401
นางสาว
บรีรักษ์
ขวัญตา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101408
นางสาว
ปรียนันท์
ไชยเครื่อง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101437
นางสาว
เพชรชราภรณ์
ฟุ่มเฟย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101448
นางสาว
มณัฐชญาภรณ์
แก้ววงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101466
นางสาว
วรรณภา
เพ็งผลา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101470
นางสาว
วริศรักษ์
วุฒิแพทย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101523
นางสาว
อัญมณี
ไสกาง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806102319
นาย
กิตติพงษ์
นาคคชฤทธิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102454
นาย
ภาณุพงศ์
วียะศรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806103472
นาย
ศุภกิตติ์
นันตา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103481
นางสาว
สุกัญญา
แขวงถึก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806104303
นางสาว
กมลทิพย์
ภู่คงพันธุ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104371
นาย
ณัฐพล
สุดเจริญ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104458
นางสาว
ยุพิน
ขำคม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104491
นางสาว
วิศรุตา
พลอยบุตร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104497
นางสาว
ศศิธร
จันทร์อิน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104499
นางสาว
ศศิพิมพ์
อุ่นเรือน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104504
นางสาว
ศิรินยา
ติ๊บงา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806105378
นาย
วงศธร
ลังการ์พินธุ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105409
นาย
ธวัชชัย
สิงหนุกุลกิจ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5808107360
นาย
พิสิทธิ์
เกิดสังข์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5809101301
นางสาว
กชกร
แซ่เย่า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101304
นาย
กฤษฏ์
ชอบสวน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101309
นางสาว
กาญจนา
อิ่นทา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101314
นางสาว
จินตปาตี
จินดาวนิชย์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101322
นางสาว
ชฏารัตน์
เป็งนำสุวรรณ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101331
นางสาว
ดรุณี
ประทุมมา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101337
นางสาว
ธนิดา
จักร์แก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101345
นาย
นัควัต
มาสกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101346
นางสาว
นัทชา
เวียงจันทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101356
นางสาว
ปิยะพร
พิมพะกรรณ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101373
นางสาว
มณฑกานต์
แดงใหม่
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101379
นางสาว
วราภรณ์
จันทร์เพ็ญ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101388
นาย
เศรษฐภูมิ
ปาขัน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101392
นางสาว
สาวิตรี
สุภานันท์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101393
นางสาว
สุชาดา
หวังพลายเจริญสุข
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101406
นางสาว
อารยา
หน่อคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5810101328
นางสาว
ณัฐนันท์
คงจันทร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5812101304
นางสาว
กัญญารัตน์
โนวังหาร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101377
นางสาว
วรัญญา
ต๊ะวงษ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101390
นาย
สมิทธิ์
เพ็ชรทิม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101402
นางสาว
สุพัตรา
สร้อยสนธิ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812102316
นางสาว
จุฑามาศ
กันตีฟอง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812102317
นางสาว
จุฑารัตน์
คำทอง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812102326
นางสาว
ณัฐนันท์
บินซายัน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812102328
นาย
ณัฐวัฒน์
ศรีแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812102349
นางสาว
ปัณณิกา
ช่วยงาน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812102374
นางสาว
ศศิประภา
ไฝต๊ะ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812102375
นางสาว
ศศิภา
ฉวีจันทร์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812102380
นางสาว
สมัชชา
สันหาด
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812102396
นางสาว
อังคณา
ไชยโย
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5812106316
นางสาว
ชมพูนุช
พิมพิรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106319
นาย
ชวลิต
ติดชัย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106329
นางสาว
ณัฐมนต์
สินเหล็ก
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106332
นางสาว
ทักษิณา
หอมบรรดาศักดิ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106340
นางสาว
ธิดาดาว
พลไตร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106348
นางสาว
บุณฑริกา
สายฟู
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106379
นางสาว
ศีดาลักษณ์
แก้วปุก
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5815123331
นาย
ณัฐดนัย
กิ่งจันทร์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5815123336
นาย
ณัฐวุฒิ
ทองแก้ว
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5815123340
นางสาว
ทิพย์เทวี
มณีชื่น
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5815123349
นางสาว
นฤมล
จาวสถาพร
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5815123372
นาย
ภาณุวิชญ์
แจขจัด
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5815123384
นางสาว
วรวรรณ
ภูยางตูม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5815123403
นางสาว
สิริยากร
ธัญญเจริญ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5815123407
นางสาว
สุพิชฌาย์
สิทธิ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5818102307
นาย
จิรศักดิ์
พิมมี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5818102338
นาย
พัชรพล
นุวงศ์ศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5818102348
นางสาว
มณีรัตน์
จองนันตา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5818102359
นางสาว
วิมลรัตน์
มงคล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5818102368
นางสาว
สุวนี
มูลย่อง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5819102524
นางสาว
มณฑกานต์
รู้รอบ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
5819103501
นาย
กิตติพงษ์
ดิษฐบรรจง
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
5819103504
นางสาว
ชนิสรา
หงษ์เส็ง
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
5819103506
นางสาว
ญาณิศา
ฉัตรกุลกวิน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
5819103513
นางสาว
บัณฑุวรรณ
ดอกแก้ว
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
5900101305
นางสาว
ปุณยนุช
อุ่นเรือน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5901101310
นางสาว
ชลธิชา
แพทย์กลาง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101323
นางสาว
ณิชาภัทร์
ฉาดฉาน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101327
นาย
ธนกาญน์
คล้ายวิมุติ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101332
นาย
นพดล
อินริสพงค์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101335
นางสาว
นุศิตา
ทาสุรินทร์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101337
นางสาว
ปทุมพร
ปงเทพ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101340
นางสาว
ประภาภรณ์
เลยเมือง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101343
นางสาว
ปริญญาณี
ศรีพอ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101345
นางสาว
ผกามาศ
ทองเกิดอินทร์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101373
นาย
สุรเชษฐ์
มูลรัตน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101376
นาย
อนุเชษฐ์
วิบูลย์กุล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101377
นางสาว
อนุสรา
ช่อจันทร์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901101379
นางสาว
อุราวรรณ
แสนสร้อย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5901102306
นางสาว
กรนภา
กงชัย
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102316
นางสาว
กาญจนาพร
จันทร์ดวง
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102334
นางสาว
เจนจิรา
เขียวคำ
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102343
นาย
ซาบัน
คำยุง
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102350
นาย
ณรงค์ชัย
ทองเงิน
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102351
นางสาว
ณัชชา
นรทศ
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102353
นางสาว
ณัฐชา
จันชูทิพย์
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102365
นางสาว
ทักษพร
สารเขียว
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102370
นาย
ธนาวัฒน์
ปัญญาละ
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102372
นางสาว
ธมลวรรณ
ปาสุข
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102374
นางสาว
ธัญพร
ขันจันทร์
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102375
นางสาว
ธัญลักษณ์
แก้วหน้อย
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102376
นางสาว
ธารสิริ
สายธิ
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102379
นางสาว
ธารีรัตน์
ขามอรุณ
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102383
นางสาว
นิติยา
เอี่ยมศรี
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102384
นางสาว
นิภาพร
อินน้ำลึม
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102387
นางสาว
บุปผา
สุมาลี
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102391
นางสาว
ประวัณรัตน์
ใจสุข
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102395
นางสาว
ปาริฉัตร
หมื่นไธสง
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102401
นางสาว
พชรพร
สรอินทร์
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102404
นางสาว
พรพิมล
สิระไผ่ทอง
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102405
นางสาว
พรพิมล
สีเม้า
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102408
นางสาว
พัชราภรณ์
สายชลอัมพร
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102413
นางสาว
พิชญา
ปุริตาเน
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102447
นางสาว
วรัญญา
ดนตรี
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102448
นางสาว
วันทนา
ผิวขำ
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102450
นางสาว
วัลภาพร
วิเศษวงษา
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102452
นางสาว
วาทิยา
เผือดนอก
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102458
นาย
วีระชัย
หีตเพ็ง
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102459
นางสาว
ศรสวรรค์
สายทรัพย์สิน
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102466
นางสาว
ศุธิษา
นาจารย์
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102469
นางสาว
สายพิน
เจริญวนาสันติ
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102473
นางสาว
สุดารัตน์
อินอ่อน
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102475
นางสาว
สุทธิดา
กันทยะ
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102478
นางสาว
สุธิตา
นวลวงค์อิน
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102483
นาย
สุวัฒน์ชัย
ต๊ะน้ำอ่าง
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102484
นาย
แสงชัย
ยอดกันทอน
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102499
นาย
อุดมศักดิ์
ใจทาน
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5901102502
นาย
เอกลักษณ์
นันป้อ
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901102504
นางสาว
ฮาลหวา
กอซา
:
พืชสวน (พืชผัก)
3ชั่วโมง
5901102513
นางสาว
สุกันยา
บัวอิ่น
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
5901105304
นางสาว
กรองกาญจน์
สุดวิลัย
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105309
นาย
กิตติ
สระแก้วมณี
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105310
นาย
กิติชัย
สระทองเทียน
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105313
นางสาว
จันทกานต์
เทียนมงคล
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105314
นาย
จาตุรงค์
ตุละภาพ
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105315
นาย
จิรัฎฐ์
คำปา
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105318
นางสาว
ชญาณี
บุญทาขันแก้ว
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105324
นางสาว
ญาณิศาม์
นามเมือง
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105330
นางสาว
ณัฎฐาพร
หมวกสุข
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105343
นางสาว
นัจนันท์
ตะเภา
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105347
นางสาว
เบญญาภา
สูงกลม
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105350
นางสาว
ปนัดดา
มาเพ้า
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105352
นางสาว
ประณิตา
แจ้งไพร
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105355
นางสาว
พรนภา
ศรีทรัพย์
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105356
นางสาว
พรรณนิกา
ตาแก้ว
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105361
นางสาว
พิมพกานต์
สันธิ
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105362
นางสาว
พิมพ์พิชญ์
สุขเสาร์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105363
นางสาว
พิมพ์วิมล
พลรักษ์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105366
นาย
ภาสกร
สารี
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105379
นางสาว
วริศรา
บัวแจ่ม
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105380
นางสาว
วาสนา
แจ่มหอม
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105381
นางสาว
วิจิตรา
ศรีธนหล้า
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105382
นางสาว
วิไลวรรณ
พิมพวง
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105384
นางสาว
ศศิวิมล
ผดุงสันต์
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105386
นางสาว
ส้มโอ
ฉิมเสือ
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105390
นางสาว
สิรภัทร
ประยงค์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105393
นางสาว
สิรีธร
สุวรรณ
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105398
นางสาว
สุนิษา
แก้วศรี
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105399
นางสาว
สุนิษา
ปานสุด
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105402
นางสาว
หทัยชนก
สังราช
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901113313
นาย
ณรงศักดิ์
พันธุ์ทาโฮม
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
5901113318
นาย
ธนวัทย์
สุนันทะพงศ์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
5901113319
นางสาว
ธัญจิตรา
สุวรรณ์พิงคา
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
5901113325
นางสาว
ปิยธิดา
ท่องเที่ยว
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
5901113332
นาย
โภคพัฒน์
โล่พานิช
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
5901124313
นางสาว
ทักษิณา
สมบูรณ์
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
5901124316
นางสาว
บัวผัด
จะโบ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
5901124323
นาย
ยรรยง
ประเทืองไพรศรี
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
5901125305
นางสาว
กัญญารัตน์
ศรีคุ้มวงศ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125306
นางสาว
กุลจิรา
สุขศรีทอง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125310
นางสาว
ชลธิชา
เชื้อแถว
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125323
นาย
ธันย์
จันทฤกษ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125324
นางสาว
นริสรา
พลโสดา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125331
นางสาว
ปีรยา
แสงทอง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125333
นางสาว
พรณิภา
โคตรพัฒน์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125348
นางสาว
สรัญญา
ราชโยธา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125350
นางสาว
สุดาภรณ์
ผดุงเวช
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901125354
นางสาว
อัจฉริยาพร
สวัสดิ์วงศ์ไชย
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5901126303
นางสาว
จิณณพัต
ลดหวั่น
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5901126309
นางสาว
ฉัตรกมล
ศรีจันทร์ดี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5901126318
นางสาว
ธันย์ชนก
จูเปรมปรี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5901126319
นางสาว
นภัสกรณ์
ทะเหมย
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5901126320
นางสาว
น้ำทิพย์
ลีนา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5901126321
นาย
ณัฐลภัส
ปัญญา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5901126322
นางสาว
ประกายแก้ว
จันสง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5901126331
นางสาว
สิริยากร
วงศ์โสภา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5901126333
นางสาว
อมรรัตน์
กัลพฤกษ์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5903101310
นางสาว
ชญากาณฑ์
สิทธิโอด
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101311
นาย
ทินกฤต
นฤธนันต์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101312
นาย
ชนธีร์
จันวรรณะ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101313
นาย
ชัชวาลย์
จับใจนาย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101318
นาย
ณัฐพล
ทองประเสริฐ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101325
นาย
ธีระพงศ์
ไหมเหลือง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101328
นางสาว
ปภัทร์นันท์
ศรีจันทร์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101330
นาย
ปรุฬห์วิชญ์
พงษ์สวัสดิ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101331
นางสาว
ปวีณา
วงษ์ศรีทา
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101332
นาย
ปิยวัช
ต้นนาค
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101335
นาย
พงศธร
รักคุณ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101341
นาย
พิทักษ์
มหาไม้
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101347
นาย
ภาควัฒน์
ท่อนคำ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101354
นางสาว
วลารินทร์
ยาวุฒิ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101365
นางสาว
สุมินตรา
อินแถลง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903101370
นางสาว
อาจรีย์
เงินงาม
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
5903102302
นางสาว
เกตวรีย์
สุวรรณภักดิ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102305
นางสาว
จิตรลดา
ฟักอินทร์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102308
นางสาว
จิราภรณ์
เนตรนพรัตน์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102310
นางสาว
จีราภรณ์
ประทุม
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102315
นางสาว
ฑิฆัมพร
ไชยวงค์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102318
นางสาว
ณัฐชยา
เทพหินลัพ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102325
นางสาว
ธิวาพร
ศิริปัญญา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102326
นางสาว
นริศราภรณ์
แสงสี
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102333
นางสาว
ปานวาด
พัฒนากล้า
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102350
นางสาว
สรัลพร
ใจมาเครือ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903102351
นางสาว
สาริณี
คำแปง
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5903103301
นางสาว
กมลชนก
ทองงามขำ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
5903103357
นางสาว
อรกานต์
กาบคำ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
5903103360
นางสาว
อันธิกา
เจริญเมือง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
5903104305
นางสาว
ขนิษฐา
ผาสุขเจริญไพบูลย์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
5903104320
นาย
ปิยะ
เทียนดำ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
5903104321
นางสาว
พรรษมล
จันทร์รัตนา
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
5903104324
นางสาว
พิมพ์ศิริ
ทองดี
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
5903104330
นาย
ระพีพัฒน์
กุดนอก
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
5904101303
นาย
กฤติน
ภูษาพาณิชย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5904101309
นาย
เกษมสันต์
ภักดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5904101317
นาย
ณัฐวุฒิ
ตั้งธรรม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5904101345
นาย
พีระพันธ์
ขันชุ่ม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5904101357
นางสาว
รจนา
โคตะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5904101362
นางสาว
วิลัยวรรณ
กันญาณะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5904101393
นาย
อภิสิทธิ์
ฟักเถื่อน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5904102302
นางสาว
กัญญาภัค
ฉางข้าวไชย
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904102303
นางสาว
เก็ดแก้ว
หนักแน่น
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904102305
นางสาว
จันทร์จิรา
มหายศ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904102312
นาย
ตุลญ์ณพ
สิทธิมล
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904102318
นางสาว
นฤมล
สุวรรณ์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904102319
นางสาว
นิภาภรณ์
พรมจิโน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904102324
นางสาว
พรนิภา
คำเขียว
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904102337
นางสาว
วิภาดา
วราพุฒ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904102347
นางสาว
อติกานต์
เพชรม่อม
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5904103302
นางสาว
กาญจนา
วิญญา
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904103303
นางสาว
กานติมา
ปัญญาอ้าย
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904103307
นางสาว
ฐิติภัทร
จักรกาฬ
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904103313
นางสาว
ญาณวิศา
รอดมา
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904103315
นางสาว
ทัชชกร
สอนบุญเรือง
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904103318
นางสาว
นภัสสร
ต๊ะอ้าย
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904103328
นางสาว
มณีรัตน์
เมืองใจ
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904103338
นางสาว
สกุลตรา
จงรัมย์
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904103348
นางสาว
อรณญา
สุยะวงศ์
:
เคมี
3ชั่วโมง
5904104302
นางสาว
กรรณิการ์
ปัญญาเลิศ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
5904104304
นางสาว
แคทธรินทร์
วรรณทา
:
สถิติ
3ชั่วโมง
5904104311
นางสาว
ปราณี
มูลชุมภู
:
สถิติ
3ชั่วโมง
5904104317
นาย
ระพีพงศ์
โพทวี
:
สถิติ
3ชั่วโมง
5904104326
นาย
อรรถชัย
แซ่เจ็ง
:
สถิติ
3ชั่วโมง
5904104328
นางสาว
อักษรวลี
ศรีบุศย์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
5904104329
นางสาว
อารีรัตน์
ศรีภูมิ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
5904105301
นางสาว
กมลพรรณ
โยวะผุย
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5904105317
นางสาว
ธันยมัย
แท่นไธสง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5904105318
นางสาว
นภารัตน์
ผ่องศรีใส
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5904105322
นางสาว
พนิตพร
สุวรรณะ
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5904105324
นางสาว
พรพรรณ
เลาหลื่อ
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5904105331
นางสาว
วิรากานต์
ผอบนาค
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5904105335
นางสาว
ศุภนิดา
อู่เถื่อน
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5904106302
นางสาว
กัญญารัตน์
จันลาวิลาด
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
5904106307
นาย
ฐานกาญจน์
ปรีชาไพศาลจิต
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
5904106317
นางสาว
ปาณิศรา
นินทะคา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
5904106323
นางสาว
รจนา
โสระดา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
5904106332
นาย
ศิวัช
เสาวรส
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
5904109317
นางสาว
พิมพ์ธนารัตน์
มุ่งการ
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
5904109324
นางสาว
ศรุดา
สุนา
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
5905101305
นาย
กฤษณะ
สีเขียว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101317
นาย
จินณวัตร
ฉิมนิกร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101320
นางสาว
ชนากานต์
แก้วกำเนิด
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101331
นางสาว
ณัฐกุล
ภูกองไชย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101342
นางสาว
ธนวัณ
อินทชื่น
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101354
นางสาว
ผกาสินี
วิชัยปะ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101357
นางสาว
พิชาวีร์
จักรบุตร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101362
นางสาว
พิริยาธร
แสงศรี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101363
นางสาว
พุธวรรณ
เกิดแสง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101364
นางสาว
ภัครมัย
ใจมา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101369
นางสาว
มานิตา
กาวิชัย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101370
นางสาว
มุขสุดา
เปี้ยกาศ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101374
นางสาว
รินลณี
วงค์พุทธคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101375
นางสาว
วชิรญาณ์
วงค์คำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101404
นางสาว
เสาวลักษณ์
จินดา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101408
นางสาว
อรอนงค์
ปล้องประภา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101410
นางสาว
อัจจิมา
ทิพย์ปา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905101411
นางสาว
อารียา
วงค์ปัญญา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905104305
นางสาว
กัญญารัตน์
แก้วมาหา
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104306
นางสาว
กาญจนา
คำเกลี้ยง
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104310
นางสาว
เกศกานดา
แก้วมณีจันทร์
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104345
นางสาว
ธัญพิชชา
ปาลีกุย
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104351
นางสาว
นฤมล
ศรีวิชัย
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104359
นาย
ปิยะนัฐ
คำสาย
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104361
นาย
พรเทพ
เฉลิมศรี
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104363
นางสาว
พรรณิการ์
ศิริวรรณ
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104365
นางสาว
พิศุทธสินี
สิงห์คา
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104366
นาย
ภัทรภณ
อภิวงค์งาม
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104367
นางสาว
ภัทรา
วิชิตผลไพบูลย์
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104373
นางสาว
รัตนา
มูลชัย
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905104393
นางสาว
สุนิตา
วิเชียรชาติ
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905201301
นาย
กฤษฎ์
ใจจินา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201306
นางสาว
จารุวรรณ
หมันบุตร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201313
นาย
ชินกฤษ
พรมเรือง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201315
นาย
ณรงค์ฤทธิ์
ศรีแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201317
นางสาว
ณัฐรี
ศิริพัฒนโยธิน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201325
นาย
ปณชัย
หลำน้อย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201327
นาย
ปริญญา
นุ่มโต
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201328
นางสาว
ปาริชาติ
ประชาสุข
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201338
นางสาว
ศิญาภรณ์
ไชยเจริญ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905201340
นางสาว
ศุภิสรา
สุวรรณศรี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5905204301
นางสาว
กนกพร
กันทะละ
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204304
นางสาว
กฤษณา
ใจบุญ
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204308
นางสาว
จุฑาทิพย์
จันทวงษ์
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204313
นาย
ณรงค์เดช
ใจกล้า
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204320
นาย
ตรัยวิทย์
มูลตุ้ย
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204321
นาย
ทรงสิทธิ์
พรหมเนตร
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204322
นาย
ธนพัฒน์
พระทองคำ
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204324
นางสาว
ธัญรดา
ปิ่นแก้ว
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204329
นาย
บวรภัค
ยะสะนะ
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204330
นาย
บุญฤทธิ์
สมีนาง
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204338
นางสาว
รัญชนา
เรือนทราย
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204342
นาย
วัฒนา
ธรรมเสน
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204346
นาย
สิรวิชญ์
เมืองมาหล้า
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5905204354
นาย
อาทิตย์
ทองดี
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5906101303
นางสาว
กนกวรรณ
บัวกัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101310
นางสาว
กวินทิพย์
แสนแก้วกาศ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101314
นางสาว
เกวรินทร์
อินทนุ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101318
นาย
เกียรติก้อง
กองเงิน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101328
นางสาว
จุฑามาศ
จืมทราย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101333
นางสาว
ชนกกานต์
ต๋าคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101339
นางสาว
ชลธร
โกมล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101345
นาย
โชติพงศ์
อินชัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101371
นางสาว
ธัญญาเรศ
หลักแก้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101372
นางสาว
ธันย์ชนก
คำสร้อย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101374
นางสาว
ธิติสุดา
ยังเกิด
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101377
นาย
ธีระภัทร์
เกียรติศิริถาวร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101378
นาย
นราทัศน์
สังข์แก้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101381
นางสาว
นวพร
จันทะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101382
นางสาว
นัทวดี
คำเมฆ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101385
นาย
นิติกร
หาญสกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101402
นางสาว
ปริชญา
เหมราสวัสดิ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101412
นางสาว
พรชิตา
อุตมะโน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101413
นางสาว
พรรณทิวา
จันทิมา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101414
นางสาว
พรรณนภา
อินต๊ะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101426
นาย
ภาณุวัฒน์
ขัติยะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101428
นาย
มนตรี
กันหาจันทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101435
นางสาว
รพีพรรณ
เผือกสังคชา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101437
นาย
รุ่งโรจน์
ชมชื่น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101438
นางสาว
รุจิเรศ
ไชยอ้าย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101439
นางสาว
ลักษมี
ชัยวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101441
นางสาว
วนิดา
กะล้อม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101450
นาย
วิทยุทธ์
จันทร์เพชร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101456
นาย
ศรัญวิทย์
สมศรี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101457
นางสาว
ศศิธร
ปันโปธา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101463
นาย
ศุภชัย
แก้วเกตุ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101479
นางสาว
สุนิษา
สิงห์สัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101503
นางสาว
อิสริยาภรณ์
มะโนสกูล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906101504
นาย
อุดมเดช
บุญตา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5906102016
นาย
ทศพร
วงค์เรือน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102034
นางสาว
อริศรา
จันทะวัง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102338
นาย
จิรายุ
ไชยมงคล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102343
นางสาว
จุฑามาศ
พงค์สุรินทร์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102345
นางสาว
จุฑามาศ
แย้มอ่ำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102357
นางสาว
ชุติมา
อ้ายแดง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102376
นางสาว
ณัฐริกา
ธรรมโม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102378
นาย
ณัฐวุฒิ
ชัยชนะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102391
นางสาว
ธนพร
จันทร์ต๊ะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102398
นาย
นนทวัฒน์
ปารมีส้าว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102426
นางสาว
ประกายพิมพ์
โชคเดชากุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102440
นางสาว
พรธิวา
พรมสุจา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102451
นาย
พิษณุศักดิ์
ทองสา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102456
นางสาว
ภัทรวดี
บังเกล็ด
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102466
นางสาว
มณฑิรา
ปาแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102469
นางสาว
มัณฑนากร
ฟ้าร่วมปัญญา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102476
นาย
รัชตะ
ผ่องฉวี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102503
นาย
วีระพล
อุ่นใจ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102507
นาย
ศรัณย์ภัทร
ชัยดวงคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102509
นางสาว
ศรุตา
กลอยสวัสดิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102512
นางสาว
ศิริพร
เวฬุวนารักษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102514
นางสาว
ศิริวรรณ
วงษ์วิภาค
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102518
นาย
ศุภกิต
แสงจง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102521
นาย
ศุภวิชญ์
ชัยชนะวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102535
นาย
สุตนันท์
พุทธวงค์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906102538
นาย
สุรวิชญ์
ธิวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5906103329
นางสาว
จิรภิญญา
รักษาชน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103339
นางสาว
ชไมพร
นครพิทักษ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103342
นางสาว
โชติรัตน์
เผ่าอ้าย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103343
นางสาว
โชว์ธิดา
ละครพล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103347
นางสาว
ฑิตยา
เครือพานิช
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103361
นางสาว
ณิชกานต์
จี้ยอด
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103368
นางสาว
แทนเพชร
คำเพ็ชรดี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103376
นางสาว
ธัญญาลักษณ์
ทิพทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103380
นางสาว
นฤมล
สระทองลี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103392
นางสาว
เบญจมาศ
คำยวง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103432
นางสาว
รวิพา
พัทยากร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103441
นางสาว
วชิรญาณ์
คณะวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103454
นาย
วีระชัย
แพรศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103459
นางสาว
ศิริพร
ใจกอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103460
นางสาว
ศิริรัตน์
คนซื่อ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103463
นางสาว
ศุภรัตน์
พิชัยพงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103464
นางสาว
สกุณตลา
คำปิงบุตร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103465
นางสาว
สมฤทัย
ใหม่ตั้ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103467
นางสาว
สิรินดา
สักกะโต
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906103504
นางสาว
อัญฤดี
มีใจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5906104303
นางสาว
กนกวรรณ
วงค์คม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104326
นาย
จิโรจน์
แผ่นหิน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104339
นางสาว
ชวัลรัตน์
เวชณาวัฒนากุล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104352
นางสาว
ณัฐธิดา
จ่าเขียว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104355
นางสาว
ณัฐวรรณ
เทียมศรี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104363
นางสาว
ธฤตมน
อิ่นแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104366
นางสาว
ธิดารัตน์
สุริยา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104372
นางสาว
นัทตยา
มาแดง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104398
นางสาว
ไพลิน
รักวัติ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104406
นางสาว
มัลลิกา
ใจคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104411
นางสาว
รัชนีกร
หงอกแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104428
นางสาว
นริศรา
พรมสวะนา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104433
นางสาว
ศศิวิมล
อ้นอ้าย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104445
นางสาว
สุกัญญา
มหาพรม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104450
นางสาว
สุทธิวรรณ
คำมะณี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104455
นางสาว
สุมิตรา
ไชยคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104467
นางสาว
อมรรัตน์
ปัญญาเสน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104470
นางสาว
อรวรรณ
คำภิระวงศ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104472
นางสาว
อริสรา
นิ้วยะวงศ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104474
นางสาว
อัญชิษฐา
จิวโฮฮวด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906104475
นางสาว
อาทิตยาพร
มีเกษร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5906105311
นาย
กิตติเชษฐ์
รักงามพุฒิพงศ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105314
นาย
เกษมสัน
มูลทราย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105319
นางสาว
จิราภรณ์
จงรวมกลาง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105324
นาย
ชวนากร
หมื่นโฮ้ง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105325
นาย
ชวนิศนนท์
ปภัสศรัณย์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105329
นาย
เชี่ยวชาญ
มิหนุน
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105349
นางสาว
นฤพร
ไตรรัตนพงศ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105355
นาย
นิธิศ
เชื้อลื้อ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105356
นางสาว
ศุภาณัฐน์
ปัญญาดี
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105367
นาย
พงศภัค
สุพานิช
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105370
นางสาว
พัชรประภา
คำเขียว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105371
นางสาว
พัชรินทร์
วิลัยการ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105385
นางสาว
รลิตา
ชื่นหัตไทย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105386
นางสาว
รัตน์ตะวัน
ลีเบาะ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105396
นาย
ศัณศรัณย์
พันธ์จันทร์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105397
นางสาว
ศุภมาส
พงค์จันทร์เขียว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105398
นางสาว
สายธาร
ศรีมอญ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105406
นางสาว
หทัยชนก
แสงซอ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5906105411
นาย
อัษฎาวุธ
กาบแก้ว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5909101015
นางสาว
ชามาดา
กิตติศุรธรพันธ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101303
นางสาว
กัญญาภัทร
ไพรแสงเดช
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101304
นางสาว
กัญญารัตน์
ปานสีสด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101305
นางสาว
กัญญารัตน์
เผ่าปินตา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101308
นางสาว
กานติมา
สงวนแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101310
นางสาว
เกศรินทร์
ศรีลิมปนนท์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101317
นาย
เฉกชนก
จงรักษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101319
นางสาว
ชนัตถา
เกียรติพุฒิรักษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101327
นางสาว
ญาณี
ปู่เสาร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101329
นาย
ณัฏฐ์ภัค
ถ่านคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101331
นางสาว
ณัฐธิดา
ดารามณฑล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101332
นางสาว
ณิชา
รัตนเทวมาตย์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101333
นางสาว
ณิชากร
เหล่าชาติ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101338
นางสาว
ธัญรัชฎ์
สนสุนันท์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101343
นางสาว
นันทพัชร์
ธนัญธรวนิชกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101346
นางสาว
นิรชา
เชียงหนุ้น
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101350
นางสาว
ปรารถนา
สุริยะวงค์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101355
นางสาว
ปิยรัตน์
จันลอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101361
นางสาว
พิชญา
พันธ์สูงเนิน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101362
นางสาว
พิลาวัลย์
ศรีจักรโคตร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101363
นางสาว
เพชรลดา
ราชบำเพิง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101364
นางสาว
ภัคจิรา
จุมปา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101369
นางสาว
มัทราภรณ์
เฟื่องฟูกิจการ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101370
นาย
ยสินธร
จารณะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101374
นางสาว
รัตนพร
ลัญจกรกิจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101384
นางสาว
ศศิธร
ใจดี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101389
นางสาว
สมิตา
พลอยเรียง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101392
นางสาว
สโรชา
วงศ์ตัน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101393
นาย
สิรภพ
ศิริพรรณาภิรัตน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101394
นางสาว
สิริยากร
สมพินิจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101395
นางสาว
สิริวรรณ
วิถี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101398
นางสาว
สุทธินี
ทะนันปา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101399
นางสาว
สุภัตรา
แพเถื่อน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5909101400
นางสาว
สุรัชฎาภรณ์
คำกลาง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5910101301
นางสาว
กชกร
ค่วยเทศ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101312
นาย
จตุพล
สามัญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101315
นางสาว
จิราภรณ์
กังวาล
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101316
นางสาว
จีรนันท์
พิสกุล
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101330
นางสาว
ณัชชา
บุญดี
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101333
นาย
ณัฐพล
ด้วงจิโน
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101338
นาย
ทินกร
พลราชม
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101339
นาย
ธงชัย
ราศรีจันทร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101341
นาย
ธนพล
สิริธนาวรรณ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101355
นางสาว
ประภัสราณัฐ
สินไพบูลย์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101367
นางสาว
พรจิรา
ลีลาน้อย
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101397
นางสาว
วัชราภรณ์
ไชยวงค์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101405
นางสาว
สมฤดี
มากหลาย
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101418
นางสาว
สุนิษา
เนคมานุรักษ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101425
นางสาว
โสภิตา
หอมจันทร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101426
นางสาว
หัทยา
ณ นคร
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101429
นางสาว
อภิชญา
อาทิตย์ตั้ง
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101434
นางสาว
อักษร
ทรัพย์สมบัติ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5912101301
นางสาว
กนกนาถ
สุธรรมน้อย
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101309
นาย
กุลกิตติ
ศรคำ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101319
นาย
ชิตณรงค์
สร้อยดอน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101325
นางสาว
ณัฐธิดา
กาแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101327
นาย
ณัฐพร
พุฒหอม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101328
นางสาว
ณัฐพร
วรเวทวุฒิกร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101333
นาย
ตนุภัทร
อรุณนพรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101337
นางสาว
ธัญญลักษณ์
สมควร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101339
นาย
นพวิชญ์
วงษ์มากวารี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101341
นางสาว
นันธิดา
ก๋ามิ่ง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101342
นาย
นิติเทพ
สอนไว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101344
นางสาว
เบญจมาศ
ใจแสน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101345
นาย
ปฏิพล
อุ่นหะวงค์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101349
นางสาว
ปิยากร
วงค์เจริญ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101357
นางสาว
ยุวพา
นาจันทอง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101360
นางสาว
ลลิตา
ดังสท้าน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101365
นางสาว
ศรัญยา
ปั๋นแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101370
นางสาว
ศิริวรรณ
มะโนแจ่ม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101371
นางสาว
ศุภนิดา
คำแปง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101377
นางสาว
สุดารัตน์
หอมเจริญ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101380
นางสาว
สุภาวดี
กันไชย
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912101384
นางสาว
อรกานต์
ดีน้อย
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5912102309
นางสาว
คัทลียา
ธิน้อมธรรม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102333
นาย
ธีรพงศ์
วงศ์ทองเครือ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102334
นางสาว
ธีราภรณ์
อาชนี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102337
นางสาว
นภาภรณ์
เตชะบริบูรณ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102340
นางสาว
นวพร
สายยศ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102346
นาย
บุรัสกร
จันระวัง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102358
นาย
พิเชษฐ
เรือนมูล
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102368
นางสาว
วรกานต์
มุกดานัน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102376
นางสาว
ศรินญา
ใจมี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102383
นางสาว
ศิริพร
ปัญญามูล
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102384
นางสาว
ศิริรัตน์
เกษศรี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102389
นางสาว
สิริรัตน์
วาลือศรี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102392
นางสาว
สุดาภรณ์
กองแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102393
นางสาว
สุดารัตน์
มูลเมือง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102395
นางสาว
สุปรียา
ใจทอง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102398
นางสาว
สุรีพร
กะจันต๊ะ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102399
นางสาว
หมวย
ลุงย๊ะ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102401
นาย
อนุวัฒน์
พรมเสน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102406
นางสาว
อักษร
พรหมปัญญา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102408
นางสาว
อัญชนา
ดาวทอง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912102410
นางสาว
อินทุอร
วินัยธนอม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5912106303
นางสาว
กัญญ์วรา
แก้วมา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106305
นางสาว
กานต์มณี
ทะเรรัมย์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106320
นาย
ณัฐวุฒิ
พานธงรักษ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106328
นาย
ธนากร
แสนสาร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106331
นาย
วรัทยา
วงค์คม
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106343
นางสาว
ปณิดา
ติ๊บปาละ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106352
นางสาว
เพชรกนก
ศิริโส
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106353
นางสาว
ภัทรียา
โปร่งเจริญ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106355
นาย
ภานุวัฒน์
ทองใบ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106359
นางสาว
มาณีรัตน์
วังมูล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106362
นางสาว
รวิภา
คุ้มครอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106371
นางสาว
วลัยลักษณ์
ลิ้นจี่ขาว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106374
นางสาว
วิภาวี
ฟักทอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106377
นางสาว
ศิริวรรณ
ทาสัก
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106379
นาย
ศุภวิชญ์
ศรีเพชร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106383
นาย
สุขสันต์
สิงห์จวง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106390
นาย
อานนท์
สำเร็จผล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912106392
นางสาว
อาภา
ฝ่ายเพชร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5912107302
นางสาว
กุลณัฐ
ชนาภิมุข
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5912107307
นางสาว
ชนากานต์
ประทีปพนาธรรม
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5912107309
นาย
ชัยรวี
เคลื่อนเพชร
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5912107312
นางสาว
ณัฐวดี
โปธิ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5912107316
นางสาว
ธนวรรณ
ทุ่มสอน
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5912107331
นางสาว
พันณิภา
ขันเชียง
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5912107334
นาย
ภัคพงศ์
ปัญธิญา
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5912107348
นางสาว
อารียา
แซ่เอี๊ยบ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5914101311
นางสาว
ณัชชา
จันทร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5914101325
นางสาว
นิธิวดี
มังกิตะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5914101334
นาย
พรเทพ
ฟองจันทร์งาม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5914101385
นางสาว
อรวี
ใจคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5914102314
นางสาว
ชุติกาญจน์
วงศ์วิเศษ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5914102317
นางสาว
ณัฐวดี
วนเครือ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5914102321
นาย
ธนกฤต
ทุมมาโต
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5914102325
นางสาว
นทีกานต์
เมืองเอก
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5914102327
นางสาว
นภสร
ปัญญะการ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5914102329
นางสาว
นวลปราง
มหาวันแจ่ม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5914102349
นางสาว
โยษิตา
หน้อยดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5914102358
นางสาว
ศศิพิมพ์
คีลาวงค์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5914102372
นางสาว
อัญชนา
สุวรรณ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5915123306
นางสาว
กานต์ชนิต
ขุนแก้ว
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123314
นาย
จักราวุธ
นิลทา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123315
นางสาว
จิตสุภา
สวนหม้อ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123316
นางสาว
จิราภรณ์
เป็งเมืองมูล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123319
นางสาว
ฉัตรศิริ
ใจวงศ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123330
นาย
ณัฐวุฒิ
บุญเป็ง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123333
นางสาว
ตฤณญาวีร์
พันธ์อ่อน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123335
นาย
ธนพงษ์
บุญเลิศ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123340
นาย
ธีรภัทร
สายวงศโห้
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123343
นาย
นันทวิช
แสงจู
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123348
นางสาว
ปนัฐดา
พญาไทย
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123351
นางสาว
ปรียา
กฤตถิรพุทธิ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123354
นางสาว
ปิยะพร
มากมิ่ง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123359
นางสาว
พรนภา
จงวัฒนาไพศาล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123390
นาย
ศุภกฤต
วงศ์สอน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123395
นางสาว
สุดารัตน์
ต้องจิตต์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123396
นางสาว
สุธิตา
นันตา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123398
นางสาว
สุภาพร
โชคบันดิฐ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123399
นางสาว
สุวีรยา
นามกร
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123400
นางสาว
โสรญา
สวัสดิ์ผล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123401
นางสาว
อชิรญาณ์
พรมมิจิตร์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5915123402
นางสาว
อนันตญา
กาบแก้ว
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5918102312
นาย
จุลธวัช
ทองอร่าม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5918102324
นางสาว
ธนัญญา
มิ่งมงคล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5918102326
นางสาว
ธัญชนก
เปยาคม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5918102343
นาย
ปารเมศ
ไชยวงค์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5918102345
นางสาว
พัชรีพร
หงษ์ทอง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5918102352
นาย
รัชนิกร
พรมประดิษฐ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5918102366
นาย
อธิป
สำราญ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5919101303
นางสาว
กาญจนา
มีศิริ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
5919101335
นางสาว
ปิยรัตน์
การวิทย์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
5919101344
นางสาว
มณทิรา
วิจารณ์พล
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
5919101345
นางสาว
มธุรดา
สุริยากิจ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
5919101356
นางสาว
สร้อยฟ้า
มิสา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
5922101301
นางสาว
กมลรัตน์
ใจมุข
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101302
นางสาว
กรัณฑรัตน์
ในเวียง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101305
นางสาว
กัญญาณัฐ
จ่าเมือง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5922101307
นางสาว
กาญจนา
ศรีนวลใหญ่
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101309
นางสาว
กุลณัฐ
แก้วกรม
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101313
นางสาว
จิราวรรณ
จันทร์เทพ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101315
นางสาว
จุติพร
จบจังหรีด
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101321
นาย
ชัชชน
อุปมาณ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5922101322
นางสาว
ชิตาภรณ์
ปานเหลือง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5922101327
นางสาว
ณัฐชยา
ดีดวงแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101328
นางสาว
ณัฐณิชา
บุญเล็ก
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101330
นางสาว
ณัฐธิดา
ทะสีใจ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101334
นาย
ธวัชชัย
จายานะ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101340
นางสาว
นนทิชา
เกลียวกมลทัต
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101341
นาย
นพรัตน์
บุญยวง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101351
นาย
ปฏิพัทธ์
กาเรือง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101352
นางสาว
ปลายฝัน
สำราญ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101354
นางสาว
ปาริฉัตร
จำปาเครือ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101358
นางสาว
พลอยไพริน
ปัญโยกาศ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101360
นางสาว
พัฒนวพรรณ
ปารีธัญ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101365
นางสาว
มัลลิกา
กองขาม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101366
นางสาว
มัลลิกา
อินจันทร์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101371
นางสาว
รัตติญากร
จันแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101372
นางสาว
รัตนาภรณ์
คำหน้อย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101379
นาย
วรกานต์
โพธิวัฒน์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101380
นาย
วรยุทธ
วิสาปา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101382
นางสาว
วัชรินทร์
จันติ๊บ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101388
นางสาว
วิมลมณี
นิสภา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101395
นางสาว
ศศิวิมล
หมดดี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101399
นาย
ศิวกร
บัวหลวง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101405
นางสาว
สันทกานต์
ปัญญาภิรักษ์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101406
นางสาว
สายธาร
มูลแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101409
นางสาว
สุกัญญา
ชมดง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5922101414
นาย
สุรวุฒิ
ช่วยนุกูล
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101415
นาย
สุริยา
เตจารังษี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101417
นาย
เสฏฐวุฒิ
วงค์ยามี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922101427
นางสาว
อัยเรศ
สำราญ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5922102004
นาย
จิรพันธุ์
สายต่างใจ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5922103017
นาย
ศราวุธ
หาญฤทัยโชคสกุล
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6001101003
นางสาว
จุทาธิป
ไผ่ตาแก้ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101006
นาย
ชุมพล
แซ่หาง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101007
นางสาว
ณัฏฐนันท์
ฉันทะมิตร์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101011
นาย
ทัศไนย
กล้าหาญ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101012
นางสาว
ธนภรณ์
จกัลยา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101014
นาย
นพดล
อ่องยิ้ม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101016
นางสาว
นัฐฐิกา
เร็วการ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101019
นาย
ปรีชา
บุบผาศักดิ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101020
นาย
พงศ์พิสุทธิ์
พรดอนก่อ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101023
นาย
พิเชฐ
คำมีแก่น
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101024
นาย
พีรพันธ์
ทองเปลว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101026
นางสาว
มะลิวัลย์
สิงขรพิมาน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101031
นาย
วโรดม
ใฝ่รักษาทรัพย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101032
นาย
วโรตม์
อ่ำพริ้ง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101035
นางสาว
วันเพ็ญ
พรมวงศา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101040
นางสาว
สกาวรัตน์
พิศเพ็ง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101048
นาย
อภิเดช
ธิวงค์คำ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101050
นางสาว
อารดา
เรืองอดุลย์วิทย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101051
นาย
อาวี
แสงช้าง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101301
นางสาว
กนกวรรณ
ปิ่นเมือง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101305
นางสาว
ขวัญตา
สงเนย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101307
นางสาว
จิรัชญา
ชุ่มวงค์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101309
นางสาว
จุฑามาศ
จันทร์ดี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101311
นาย
เฉลิมชัย
พิทักษ์พงศ์เจษฎา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101314
นาย
ฐิติพงษ์
สุยะใหญ่
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101315
นางสาว
ณัฐกานต์
ปานเกิด
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101319
นางสาว
ดุษณี
ผิวทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101324
นาย
ธัชธรรม
คำป๊อก
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101326
นางสาว
ธีรดา
ธงวิลัย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101327
นาย
ธีรพงษ์
ทาทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101328
นาย
ธีรวัฒน์
แก้วเครือวงค์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101329
นาย
ธีรวัฒน์
เนียมหอม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101331
นางสาว
นรารัตน์
ทาวงศ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101332
นางสาว
นัฐลิกา
ศรีตันดา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101334
นาย
นิติพัฒน์
ศรีอุดร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101335
นางสาว
นิศารัตน์
มั่นศิล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101337
นางสาว
บุษกร
จงกลรัตน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101339
นางสาว
ปราญชลี
สุยะ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101340
นาย
ปริญญา
ดอนเทพพล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101342
นาย
ปิยะพงษ์
ชัยหมอน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101343
นาย
พงศ์ศิริ
ทองสวาท
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101348
นางสาว
พิมลพรรณ
สุขจันทึก
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101349
นางสาว
แพรวพรรณ
โนนสันเทียะ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101351
นางสาว
ภวิตรา
โภครักษา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101352
นางสาว
มณันทยา
เทพตาแสง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101353
นางสาว
มาลัย
ทรายทวีป
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101354
นางสาว
มุกดา
นาคป้อมฉิน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101356
นาย
ยุทธนันท์
พฤกษาพราว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101357
นางสาว
ยุราพร
พันธวงษ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101359
นาย
รัตนพนธ์
แก้วจักร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101363
นาย
วริทธ์
สุรกุล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101364
นาย
วัชระ
ลิ้มสุวรรณ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101365
นางสาว
วาริณี
ประจักษ์บุญเจษฎา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101366
นาย
วิรยุทธ
ธงศรี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101368
นางสาว
ศรีนคร
เพ็งถา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101375
นางสาว
สราลี
พรมมายะกุล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101377
นางสาว
สุชาวดี
อัตรสาร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101378
นางสาว
สุภิญญา
ทาอุปรงค์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001102301
นางสาว
กนกวรรณ
ภู่ด้วง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102302
นางสาว
กนกวรรณ
อาจหาญ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102306
นาย
กฤติพงศ์
วงค์ปาลีย์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102309
นางสาว
กัญจนา
ปาประกัง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102312
นางสาว
กัลยาภัสร์
ดำบัว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102319
นาย
ไกรวิชญ์
ดาคำ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102323
นางสาว
จันทกานต์
กล้าหาญ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102326
นางสาว
จินตนา
สุทธาชีวสิทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102327
นาย
จิรายุ
แดงคำดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102331
นางสาว
จุฑารัตน์
บริบูรณ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102339
นางสาว
ชาลิสา
อ่อนประสพ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102341
นาย
ชุติพงศ์
อยู่เย็น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102344
นาย
ณัฐ
ท่อทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102346
นาย
ณัฐพงษ์
ใจวรรณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102356
นางสาว
ทิพย์เกษร
ทองแสงธรรม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102357
นางสาว
ทิพยา
จันทร์หอม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102359
นางสาว
ธนพรรณ
พลับพลา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102364
นาย
ธนาพล
เชาวลิต
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102365
นาย
ธนารักษ์
บัวงาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102366
นางสาว
ธนิชา
ทะไชย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102367
นาย
ธรณินทร์
ไชยกระเชียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102372
นางสาว
ธีญารัตน์
ถิ่นที่
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102378
นางสาว
นนทพร
แตงรื่น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102381
นางสาว
นพมาศ
ชุมภูมี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102384
นางสาว
นลินี
พรหมสังข์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102391
นาย
นิรุช
สิงห์อุปโป
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102392
นางสาว
นิศารัตน์
คำปา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102393
นาย
บุญรภัทร
บุญแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102399
นาย
ปริญญ์
สมัครธัญญกรณ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102401
นาย
ปริญญา
คำภูแสน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102402
นางสาว
ปวีณา
วงศ์แวว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102405
นางสาว
ปาริชาติ
เชื้อหมอ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102406
นาย
เป็ณไท
ชมัฒพงษ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102410
นาย
พฤกษ์
ศรีตะวัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102415
นางสาว
พิมพกานต์
รูปสูง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102417
นางสาว
พิมรภา
คำภีระ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102420
นาย
พุฒิพงษ์
ยุติวงษ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102423
นางสาว
ภัทรวดี
ทองหล่อ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102425
นางสาว
ภันทิรา
ทาคำมา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102429
นางสาว
มัณฑนา
บุญเจือ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102430
นางสาว
มินตรา
โวหาญกล้า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102431
นาย
มุสลีมีน
แวหามะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102432
นางสาว
ยศธร
เกตุหิรัญ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102434
นางสาว
รวินันท์
หมาดสุวรรณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102435
นางสาว
รวีภัทร์
เยี่ยมสวัสดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102436
นางสาว
รังสิยา
ธรรมขันแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102438
นางสาว
รัชนีกร
ธรรมลังกา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102439
นางสาว
รัชนีกร
มาเปียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102440
นาย
ราเชนทร์
วินากร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102444
นาย
วรพล
อรุณพันธุ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102445
นางสาว
วรวลัญช์
แก้ววิโรจน์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102448
นางสาว
วรารัตน์
อินทร์ต๊ะกอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102450
นาย
วรินทร
แสนกล้า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102458
นางสาว
วิรัสยา
แก้วสุวรรณ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102459
นางสาว
วิลาวรรณ
เปรมใจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102461
นาย
วุฒิชัย
ลักษณะวิลัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102463
นางสาว
ศลิษา
แสงพระจันทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102464
นางสาว
ศศิธร
นันทกุล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102466
นางสาว
ศิริพร
ทับทิมจันทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102467
นางสาว
ศิริพร
หมื่นอาษา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102468
นางสาว
ศิริรักษ์
คำบุญเรือง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102469
นางสาว
ศิริรัตน์
พรมสวัสดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102473
นาย
ศุภกิจ
ศิริเฉลิม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102476
นาย
สมชาย
ยอดเงิน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102477
นางสาว
สมฤทัย
เอี่ยมสุพรรณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102478
นาย
สมิทธ์
เดือนดาว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102480
นางสาว
สินีนุช
โม้ป้อ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102482
นางสาว
สิริยากร
ฟูวัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102484
นาย
สุชาติ
แสงจิ่ง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102486
นางสาว
สุดารัตน์
วุฒิ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102492
นางสาว
สุภณิดา
กุลโคตร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102493
นางสาว
สุภาณี
หมีนกาด้า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102494
นางสาว
สุภาภรณ์
เลขนอก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102495
นางสาว
สุภาวรรณ
จันทะนาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102500
นางสาว
สุวรรณภา
พองเสียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102507
นาย
อนุวัต
กอกัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102510
นางสาว
อรนภา
การดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102513
นาย
อาทิตย์
นันตาวงค์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102515
นางสาว
อารยา
เอี่ยมสอาด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102519
นาย
เอกชัย
เชื้องาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102522
นางสาว
อรณิชา
ศรีเสาวรัก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001105303
นาย
กฤษฎา
ทองโพธิ์
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105307
นางสาว
นภัทรธมณฑ์
แสงลูน
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105313
นางสาว
จิราภรณ์
มีหินกอง
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105316
นางสาว
จุฑามาศ
สุ่มมาตย์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105319
นางสาว
ชนิดาพร
แนวประเสริฐ
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105320
นางสาว
ชลธิชา
ม้าวิ่ง
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105328
นางสาว
ฐิรกานดา
เนียรสวัสดิ์
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105329
นางสาว
ณัฐชนน
สืบสิงห์
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105330
นางสาว
ณัฐณิชา
ดอนชัย
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105331
นางสาว
ณัฐณิชา
ตาใจ
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105332
นางสาว
ณัฐธิดา
สุก้อน
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105333
นางสาว
ณัฐนารี
นันทะนัด
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105334
นาย
ณัฐวัฒน์
บุญรอด
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105335
นางสาว
ณัฐิวรรณ
คนสูง
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105338
นาย
ดนุสรณ์
รัตนชัยประสิทธิ์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105343
นาย
เดชชนะ
ผุดผ่อง
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105345
นาย
ธนกร
ระวังภัย
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105347
นาย
ธนิน
ปูปิง
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105351
นางสาว
ธิตินันท์
จันทร์โสม
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105352
นาย
ธีระวัฒน์
วงค์ใหญ่
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105353
นาย
นนทกานต์
ดอนกลอย
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105355
นางสาว
นภัสสร
ภิญโญยาง
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105359
นางสาว
นัทธมน
แก้วอินศรี
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6001105360
นางสาว
นันทิยาภร
วิจิตขะจี
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105361
นางสาว
นันธิณี
มณีอรุณ
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105373
นางสาว
พรธิตา
เดชโคบุตร
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105374
นางสาว
พรพรรณ
ศรีสำโรง
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105377
นางสาว
พรลภัส
ดีพิชัย
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105382
นางสาว
พิมพ์พิมล
ศรีอุดมเดชสกุล
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105383
นางสาว
พิลาวัณย์
หอมใบบัว
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105384
นางสาว
พุทธชาด
ทองหล้า
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105389
นางสาว
ยศวดี
ยศสละ
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105394
นาย
วชิรวิทย์
แจ่มใสศรี
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105398
นาย
วัชระพงค์
ตันเกษม
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105400
นาย
วิศรุติ
จินดา
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105404
นางสาว
ศราวดี
แสนศรี
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105405
นางสาว
ศศิวรรณ์
ปะโมทะโก
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105408
นางสาว
สุจิตรา
ศรีมั่น
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105411
นางสาว
อติพร
เขียนค้างพลู
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001113301
นางสาว
กชพรรณ
เขื่อนศรี
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113304
นางสาว
แกมกาญจน์
แสวงวงค์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113305
นางสาว
ขจิตมณี
เมืองพรหม
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113308
นางสาว
จินตนา
ใจยะสุ
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113311
นางสาว
ชนากานต์
ภูมิพันธ์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113312
นางสาว
ชนิตา
ใจภักดี
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113314
นาย
ชาญเดชา
ปัตภี
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113315
นางสาว
ณัฐมน
มืดคำบง
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113316
นางสาว
ณัฐริกา
คนสูง
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113317
นางสาว
ณัฐวศา
ใจกันทะ
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113320
นาย
นครชัย
กันทะเอ้ย
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113322
นาย
บัณฑิต
สมจิตร
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113323
นางสาว
ปิลันธสุทธิ์
มาศตันติพร
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113326
นาย
ภควัต
บุญยงค์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113328
นางสาว
ภานุชนาถ
อรุณศรี
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113329
นาย
ภูริน
สิริโชติชัย
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113331
นางสาว
ยุพากมล
ภูสิทธิ์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113334
นาย
ราเชนทร์
โอฐงาม
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113335
นางสาว
วิชาดาภรณ์
พรมบุตร
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113338
นางสาว
ศุภกานต์
พชกูล
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113339
นางสาว
สิรินทรา
ทาไชย
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113340
นางสาว
สุภาภรณ์
แก้วเทวี
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113341
นางสาว
สุภาภรณ์
ประธาน
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113342
นาย
อนุสรณ์
วงค์คม
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001122004
นาย
เกียรติศักดิ์
กาบขุนทด
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122009
นางสาว
เจนจิรา
น้อยวิบูลย์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122011
นาย
เฉลิมชัย
คำมี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122013
นางสาว
ฐิติรัตน์
ขำในเมือง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122014
นาย
ณัฐพงษ์
สีคำสุข
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122017
นาย
ทวิน
คำทาก
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122022
นาย
นครินทร์
สุขอยู่
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122026
นาย
บัญชา
เข็มเพลีย
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122028
นาย
ประกฤษฏิ์
วิรุฬพรรณ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122030
นางสาว
พรสุรีย์
พุ่มพิจิตต์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122033
นาย
มนตรี
ชมสุข
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122035
นาย
วศิน
วชิรประเสริฐสุข
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122038
นาย
ศราวุธ
ทิพมะณี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122040
นาย
สมพงษ์
ธัญญเจริญ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122042
นางสาว
สุนันทา
พรมอ่อน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122043
นาย
สุรศักดิ์
สิงห์ผาสุข
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122044
นางสาว
เสาวณีย์
สุขเกษม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122049
นาย
อานนท์
ผลเพียร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122050
นางสาว
อารีรัตน์
มั่นเสม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001122052
นางสาว
ขวัญชนก
เพชรทองด้วง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001124306
นางสาว
จารุวรรณ
ร่มพนาธรรม
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001124310
นางสาว
ณัฐชนก
ทรัพย์ลออ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001124311
นางสาว
ธนภรณ์
ประภาวงศ์
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001124317
นางสาว
มัทณี
อินทะผิว
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001124321
นาย
ศิรญา
สิงห์พรรณา
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001124326
นางสาว
สุกัญญา
ทนุโวหาร
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001125304
นาย
จักกราช
จินต์วิเศษ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125309
นางสาว
ฑิมพิกา
สีอุบล
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125310
นางสาว
ณัฐณิชา
ใจพรหมมา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125312
นางสาว
ณัฐพร
พันดวง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125314
นาย
ธีร์ธวัช
ปุรินทราภิบาล
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125315
นางสาว
นัทชญา
นันทไชย
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125316
นางสาว
นันธวารี
หลายแห่ง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125318
นาย
ประทีป
กรรณิกา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125323
นางสาว
พัทธ์ธีรา
บุญธรรม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125324
นาย
พีรศักดิ์
เดชทัน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125325
นางสาว
ภรณ์ปวีร์
คำอุด
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125326
นางสาว
ภาวิณี
กูลนันท์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125328
นางสาว
รวิวรรณ
เพ็ชรนิล
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125329
นางสาว
ลลิตสินี
คเชนทร์ชัยถาวร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125331
นางสาว
วัชราภรณ์
บาริศรี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125333
นางสาว
ศกุลตลา
ศรีพิพัฒน์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125334
นางสาว
ศุภาพิชญ์
โพธิ์ศรี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125336
นางสาว
สุจิวรรณ
โกติแพง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125342
นางสาว
อารียา
ทองคำสม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125343
นางสาว
อารียา
สุฤทธิ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125347
นางสาว
ภณิฎา
รินเย็น
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001125348
นาย
ธนกร
สงวนรัมย์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001126302
นางสาว
กรรณิกา
ดวงลังกา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126304
นางสาว
จอมใจ
พลด้วง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126305
นางสาว
จิตรภา
วรพจน์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126306
นางสาว
ชลันธร
ศิลารักษ์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126310
นางสาว
นฤมล
สุธีมน
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126315
นางสาว
แพรวพรรณ
วงค์บุญจู
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126316
นางสาว
ภัทรพร
โพธิ์ม่วง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126318
นางสาว
ราชาวดี
โยดี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126324
นางสาว
อรุณสุขสม
เพ็ชรกิ่ง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126325
นางสาว
อารดา
ราธิเสน
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6003101305
นาย
คณัศว์
มิ่งโอโล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101306
นางสาว
จรัญญา
บุญสีสุข
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101311
นางสาว
จุฑามาศ
สิงห์ทร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101313
นางสาว
ชนาพร
ป้อมคำ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101316
นางสาว
ชลลดา
ท้าวนิล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101319
นาย
ไชยวัฒน์
ปัญญาหล้า
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101321
นาย
ณัฐชลัช
คงเพ็ชรขาว
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101322
นาย
ณัฐวัฒน์
ชุ่มสา
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101324
นาย
ธนโชติ
วันเปี้ย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101328
นางสาว
ธัญชนก
แสนยอด
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101330
นาย
นนทนันท์
ต๊ะนางอย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101332
นางสาว
นภาพร
จันทร์ชู
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101333
นาย
นาธาน
จะทอ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101335
นางสาว
ปิย์วรา
โกวิทอิสริยะ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101336
นางสาว
พรนภา
แสงแก้วกาศ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101337
นาย
พิตรพิบูล
เกียรติพิบูลย์ชัย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101343
นางสาว
ยุพิณ
อุดมศักดิ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101344
นางสาว
รัชฎาภรณ์
ส่องาม
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101346
นาย
เริงฤทธิ์
สุขวัฒนานนท์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101354
นางสาว
ศิริประภา
สีทะหา
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101355
นางสาว
ศิโรรัตน์
เจริญองค์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101359
นางสาว
สริญญา
พรมรุกขชาติ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101360
นาย
สิทธินนท์
พรมศรี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101363
นาย
สุกฤษฎิ์
ผดุงไทย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101364
นางสาว
สุประภา
กันยาประสิทธิ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101365
นางสาว
สุภาพร
ปานประสิทธิ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003102303
นางสาว
กุลนัฐ
ตันเชียงคำ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102305
นาย
จิรวัฒน์
เต้าชัยภูมิ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102306
นางสาว
จิระนันท์
กองแสน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102308
นางสาว
ชลฐิกา
เทือกชัยคำ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102309
นาย
ชาญวิทย์
ศรีแสงทอง
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102310
นางสาว
ชานันดา
ธิน่าน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102312
นางสาว
ชุติมา
สุพร
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102314
นางสาว
ณัฐริกา
สิมเจริญ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102324
นาย
ธีรพล
กัณหาเรียง
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102330
นางสาว
ปานทอง
แก้ววงษา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102331
นางสาว
ปิ่นประภา
คำจันดา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102332
นางสาว
พรนภัส
เยื้องทิพย์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102336
นางสาว
ภาวรินทร์
ปรินเเคน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102338
นางสาว
มานิตตา
อ่อนวรรณะ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102348
นางสาว
ศุภดา
ชาวนาแปน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102350
นาย
สุขเกษม
สุขมี
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102356
นางสาว
หทัยภัทร
พยัคฆ์เรือง
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102357
นางสาว
อุบลวรรณ
วรรณโกสิทธ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003103301
นางสาว
กชกร
คำชัยยะ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103304
นางสาว
จารุวรรณ
โนจรมา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103313
นางสาว
ณัฐนรี
คันทะมัง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103318
นาย
ณัฐวุฒิ
สุพะนาม
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103330
นางสาว
เนตรนภา
สุจดา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103335
นางสาว
ปรียาภรณ์
ธรรมมัง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103340
นางสาว
พรธิดา
ถาแวง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103354
นาย
วัชรพงษ์
เทพังธง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103361
นางสาว
สิเมษินี
คูปฏิพัทธ์นุกุล
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103365
นางสาว
สุภาวินี
พันธ์สวัสดิ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103366
นาย
สุริยา
อ้นยะ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103368
นางสาว
สุวพัชร
อุยถาวรยิ่ง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003104302
นางสาว
กาญจนา
ตาเปี้ยว
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104303
นางสาว
คัคนางค์
ปัญญาเทพ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104307
นาย
ชนาธิป
รัตนนพนันท์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104310
นางสาว
ฐานิดา
แก้วแก่น
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104311
นางสาว
ฐิตินันท์
สีลาแก้ว
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104312
นาย
ณพงศ์
คันทะเนตร
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104314
นางสาว
ณิชมน
ตาติ๊บ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104318
นางสาว
นฤมล
แซ่เตี่ยว
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104321
นางสาว
ปดิวลันดา
กันเจียก
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104324
นางสาว
ปิยะนุช
สินโพธิ์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104325
นางสาว
พิรุณโรจน์
ปันแสน
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104330
นางสาว
วราสิรี
เลิศศิลป์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104335
นางสาว
ศุภรัตน์
จันทร์ติ๊บ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104337
นางสาว
สโรชา
ทองปลอด
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104342
นาย
อานนท์
สุปินะ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104343
นางสาว
อินทิรา
ระบือนาม
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003105304
นางสาว
จุฑารัตน์
โชติกาญจนวงศ์
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6003105306
นาย
ฉัฐวณิชย์
ภัสสุวัสม์
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6003105309
นาย
ทวีชาติ
ประสาขา
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6003105318
นางสาว
นริศรา
ปงผาบ
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6003105322
นางสาว
พชรวรรณ
ศิริ
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6003105339
นางสาว
สุชาดา
สามเกลียว
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6004101305
นาย
กรวิชญ์
เชิงหอม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101325
นาย
ฐาปนพงศ์
ขัดเรือน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101329
นางสาว
ณภัทร
ปิมปา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101331
นาย
ณัฐกร
บุรีรัตน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101332
นาย
ณัฐกฤต
กองใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101346
นาย
ธนายุทธ
บังเมฆ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101349
นาย
ธารินทร์
ฝั้นฉางข้าว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101363
นาย
ภัคพล
บำรุงเกียรติ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101380
นาย
ศราพันธ์
บุญค้ำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101382
นาย
ศราวุฒิ
บุญทิพย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101393
นาย
อนุพงษ์
อภิวงษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004102301
นางสาว
กนกพร
นิลไชย
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102305
นางสาว
เกสรา
ดีมาก
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102318
นาย
นันทวัฒน์
เตจ๊ะ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102320
นางสาว
นันทิยา
อุดตา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102325
นางสาว
พลอยไพลิน
มณีโชติ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102328
นางสาว
ยุคลธร
ศูนย์กลาง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102331
นางสาว
วราภรณ์
เขียวดี
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102333
นางสาว
วัลภา
แก้วทอง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102334
นางสาว
วาสนา
กาฬภักดี
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102335
นางสาว
วาสนา
เฉลิมวงค์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102339
นางสาว
ศุภาวรรณ
น้อยบุญทัน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004102344
นาย
อนาวิน
มาอินทร์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6004103301
นางสาว
กมลลักษณ์
สุมาลย์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103311
นางสาว
ชธินาถ
อภิวงษ์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103331
นางสาว
รชา
คำตรง
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103332
นางสาว
รัตติกาล
พูนดำ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103333
นางสาว
วรรณพร
สุขไสย
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103337
นางสาว
วิริยา
ด้วงบุญมา
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103344
นางสาว
สุรีวัลย์
แสงศรีจันทร์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103345
นางสาว
สุลีมาศ
เพ็งแจ่ม
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103351
นางสาว
อภิชญา
เฉิน
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103356
นางสาว
อัจฉรี
แก้วเพ็ชรวงค์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004103357
นางสาว
อาจรีย์
อินน้อย
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004104303
นางสาว
ชนิตา
คมขำ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104311
นางสาว
รัชฎาพร
ปินทิพย์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104314
นางสาว
ศรัณย์พร
แก้วเต๋จา
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104317
นาย
แสง
สินบันเทิง
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104318
นางสาว
อรอัชฌา
คำอินต๊ะ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104319
นางสาว
อรัญญา
จีนะ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004105313
นางสาว
โชติรส
ฤทธิบำรุง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105316
นางสาว
ธันยพร
หมูดวง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105324
นาย
ยุทธการ
ชุ่มมงคล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105328
นางสาว
ลัดดาวัลย์
บวรศักดิ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105330
นาย
วศิน
คำน่วม
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105336
นางสาว
สุดารัตน์
สว่างแจ้ง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004106302
นาย
กิตติพงศ์
ทองมาตรา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106304
นาย
จิรัตน์
สิทธิมูล
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106334
นาย
ฤทธิเดช
พงษ์ไพรวัน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106340
นาย
วีระชัย
กันทะวงศ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106346
นางสาว
สิริกร
ณ ลำพูน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106349
นางสาว
อธิศา
อินทะสังข์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004107321
นางสาว
รัชนีพร
เกตุพิมล
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107335
นาย
สุรดิษ
หิรัญพานิช
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004108309
นางสาว
นิภาพร
รุ่งเรืองชัยศรี
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6004109304
นาย
ชัยพล
จินะทา
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109316
นางสาว
วาสนา
ปินสม
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6005101303
นางสาว
กษิมาภรณ์
เชี่ยวชลัญญกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101307
นาย
เขษมศักดิ์
ฟักเงิน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101311
นางสาว
จุฬาลักษณ์
จิตรำรุณ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101314
นางสาว
ชลารักษ์
คุณาธิมาพันธ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101316
นางสาว
ณัฐธิดา
จินะใจ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101319
นาย
ณัฐพงษ์
ศรีธิมงคล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101321
นาย
ณัฐพันธ์
เขื่อนคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101324
นางสาว
ดวงจันทร์
สูงรันดอน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101327
นาย
ทรงวุฒิ
ศรีสุวรรณ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101328
นาย
ทศพร
นึกเร็ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101329
นาย
ธนากร
สุภาคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101330
นางสาว
ธนาดา
ก๋าแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101331
นางสาว
ธัญญรัตน์
ทองเวียง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101332
นางสาว
ธัญญรัตน์
วงศ์โชคสกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101340
นางสาว
นภัสสร
เกษพันธ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101344
นางสาว
บุษญาภรณ์
โลกคำลือ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101345
นางสาว
เบญจภรณ์
กองจันทร์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101346
นางสาว
เบญจมาศ
พาทะขัน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101350
นาย
ปัญญพนต์
คำภิโล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101352
นางสาว
ปิยธิดา
เงินทูล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101354
นางสาว
ผกามาศ
ฟองคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101356
นาย
พลัฏฐ์
คูณจอมเกล้าสิริ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101357
นางสาว
พัชนิดา
อินต๊ะปุก
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101358
นางสาว
พิชชาพร
ไชยพันธุ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101362
นาย
ภาธร
ตระกูลสว่าง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101364
นาย
ภูวมินทร์
สัมมุขา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101365
นางสาว
มัทรียา
ตรีไวย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101367
นางสาว
ยุวดี
สีโน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101368
นาย
รัชชานนท์
ธีรวังโส
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101371
นางสาว
รัตนาภรณ์
กันทะดง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101375
นาย
วรพล
โชติจิรเดชากุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101379
นางสาว
วันวิสาข์
ปันเซ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101380
นางสาว
วิภาวนีย์
ใจทอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101381
นางสาว
วิริษฐา
กำแพงคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101382
นางสาว
วิลาศินี
ครุตศรี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101391
นางสาว
ศิรินภา
คำจันทร์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101396
นางสาว
สิริวิภา
โกสิต
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101398
นาย
สุทธิฉัตร
โชติกจำรูญ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101400
นางสาว
สุภาภรณ์
พรมแจ่ม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101403
นางสาว
อภิญญา
พันธ์ภักดี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104303
นาย
กฤษณะ
เวียงทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104307
นางสาว
กาญจนา
สินต๊ะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104310
นางสาว
เกศินี
พรมมิจิตร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104311
นางสาว
ขนิษฐา
ลอพอ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104312
นางสาว
ขนิษฐา
สุภัคจันทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104315
นางสาว
จิราพรรณ
มะตัน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104316
นางสาว
จิราภรณ์
วังเย็น
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104320
นางสาว
ชนากานต์
เลิศอุทัย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104322
นางสาว
ชลดา
ปินตาแสน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104323
นางสาว
ชลธิชา
เปล้ากระโทก
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104325
นาย
ชาญณรงค์
จันทร์มี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104326
นางสาว
โชศิกา
คำศรี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104328
นางสาว
ญาดา
พันสุภะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104329
นางสาว
ญานิศา
มิ่งขวัญใจ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104330
นางสาว
ณัฐกานต์
ตาคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104332
นางสาว
ณัฐธิดา
ตันมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104343
นางสาว
ธิดาพร
จุรัตน์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104344
นางสาว
นภสร
ก่ำคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104348
นางสาว
ปรัชญาภรณ์
พรมเวียง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104349
นางสาว
ปริสา
สอดสี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104351
นางสาว
ปลายฟ้า
เรืองฤทธิ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104355
นางสาว
ปิยนุช
สิทธิกุลเมฆ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104356
นางสาว
ปิยะดา
เชื้อเต๊อะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104359
นางสาว
พรพิมล
บุญมูล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104360
นางสาว
พรพิมล
ปั๋นตุ้ย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104361
นางสาว
พรยมล
อินทโชติ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104370
นาย
ภควัต
คำมงคล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104374
นางสาว
มณทิรา
ยาวิเลิศ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104375
นางสาว
มาทินี
ชูช่วย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104378
นางสาว
รัตติยากร
ชาวส้าน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104385
นางสาว
วรรณวิศา
นุ่มอินทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104392
นาย
วิศรุต
แสนคำอ้าย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104393
นาย
ศรัณย์
จันทร์ซุย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104394
นาย
ศรานนท์
โคตะวิน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104400
นางสาว
สิริรัตน์
ลงสิน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104402
นาย
สุประวีร์
บุญมาลัย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104405
นางสาว
สุรางคนา
ภาวดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104407
นางสาว
สุวรรณา
พิพัฒนาพร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104409
นางสาว
อนัญลักษณ์
ประทุมทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104410
นางสาว
อมรรัตน์
ฐานชารี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104416
นางสาว
เอรารินทร์
เถายศ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6006101304
นางสาว
กมลวรรณ
จันทนานนท์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101305
นางสาว
กรกช
หัวคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101308
นางสาว
กัญญรัตน์
ยะติน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101309
นางสาว
กัญญารัตน์
อัศวะภูมิ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101310
นางสาว
กัลยาณี
สีจา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101311
นางสาว
กัลยานี
ลีจาง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101313
นางสาว
การะเกด
เกตุกลมเกล้า
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101314
นางสาว
กิ่งฉัตร
แสงทองดี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101317
นาย
กิตติพัฒน์
ค้าไกล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101319
นางสาว
กุลณัฐ
ประวิง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101320
นางสาว
กุลนาถ
วังเชิ่ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101321
นางสาว
เขมจิรา
เขียวจันสืบ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101323
นาย
จักรกฤช
มูลชีพ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101324
นาย
จักรกฤษณ์
ภาระกิจ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101330
นาย
จีระศักดิ์
จันทรามูล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101332
นางสาว
จุฑารัตน์
บุญคอย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101333
นาย
เจิดรุ่ง
แก้วจันทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101336
นางสาว
ชนกพร
หวานขัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101342
นางสาว
ชาลิสา
ปิงชัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101343
นางสาว
ชุติมา
ยาวิไล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101355
นาย
ณัฐกานต์
เขื่อนแก้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101358
นาย
ณัฐพงษ์
ใจมา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101359
นาย
ณัฐพล
พรหมจอม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101360
นาย
ณัฐภัทร
ชัยเพ็ชร์ปภา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101361
นางสาว
ณัฐริกา
แก้วมณี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101363
นางสาว
ณัฐริกา
มาภิรมย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101364
นาย
ณัฐวัตร
แปงใจ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101366
นางสาว
ปุณณภา
แข็งขันธุ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101367
นางสาว
ตติยา
วัชโรทยาน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101368
นางสาว
ทัศนีย์
เรือนสุภา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101373
นางสาว
ธนัญญา
แซ่ลี้
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101375
นางสาว
ธนาพร
ขัติยะวรา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101378
นางสาว
ธมลวรรณ
เรืองตื้อ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101382
นางสาว
ธิดา
น้อยวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101383
นาย
ธีรนัย
ดวงชมภู
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101388
นางสาว
นฤมล
ดาวสุวรรณ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101391
นางสาว
นัยนา
กุมารกาศ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101394
นางสาว
เนตรนรินทร์
ยุภานิช
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101399
นางสาว
ประภัสสรา
สุตาคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101400
นางสาว
ปรายฟ้า
ปารมี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101402
นางสาว
ปลายฟ้า
อัครพนธ์อังกูร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101403
นางสาว
ปาณลิณี
มังคะวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101404
นางสาว
ปิยรักษ์
เตโชฬาร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101408
นางสาว
พนิดา
โนลอย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101409
นางสาว
พรทิพย์
จันทน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101412
นางสาว
พัชรินทร์
อินเตจ๊ะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101415
นางสาว
พิชชาภา
ยารังษี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101416
นางสาว
พิชญาภา
หล่อธาร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101417
นางสาว
พิมผกา
ศรีติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101418
นางสาว
พิมพ์ชนก
เดชอุดม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101419
นางสาว
แพรพรรณ
ปัญจะเรือง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101422
นางสาว
ภัคจิรา
พงค์ดา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101423
นางสาว
ภัคนัน
วรรณศาสตร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101425
นางสาว
ภัทริกา
รู้รอบ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101429
นางสาว
มลธิฌา
รัตนศิริพฤกษ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101431
นางสาว
ยวิษฐา
ชินดา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101433
นางสาว
ยุพา
สุเป็ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101436
นางสาว
รังสินี
พลพัชรวัฒน์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101441
นางสาว
เรณุกา
สุวีระ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101443
นาย
วรฏ
กิจนิมิตผล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101448
นางสาว
วรินทร
นภาศิริปกรณ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101452
นางสาว
วิจิตรา
ประดง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101453
นางสาว
วิฐิตญา
ตาปิง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101454
นางสาว
วิภาดา
กาบจันทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101455
นางสาว
วิมพ์วิภา
ศรีสุวรรณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101456
นางสาว
วิยะดา
อุปจักร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101457
นางสาว
ศิรประภา
ชินะกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101464
นางสาว
สุกานดา
อะภัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101466
นางสาว
สุชาดา
กันทะวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101468
นางสาว
สุทธิดา
พรมฟอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101469
นางสาว
สุทธิดา
ราชตัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101470
นางสาว
สุทธิดา
อินต๊ะปาน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101475
นางสาว
สุวนันท์
วิชาคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101476
นางสาว
เสาวลักษณ์
ใจคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101477
นางสาว
โสวิชญา
ถาวร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101479
นางสาว
อนุสรา
ฐานเหล็ก
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101480
นางสาว
อมรรัตน์
กิตติธีรานุรักษ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101483
นางสาว
อรปฏิมา
ขาวหอม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101484
นางสาว
อรพรรณ
ใหมละเอียด
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101487
นางสาว
อัมพวัญ
ทะระถา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101488
นางสาว
อาจรีย์
พรมวงษา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101490
นางสาว
อาทิตยา
คำบุญเรือง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101492
นางสาว
อาทิตยา
ทองมงคล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101497
นางสาว
อุษาวณิช
มูลภา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101509
นางสาว
กชกร
อิ่มเขียว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101512
นางสาว
พิมพ์ประภัส
ธิวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006102301
นางสาว
กนกวรรณ
พินิจชนะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102302
นางสาว
กนกวรรณ
หวงสัจจะกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102310
นางสาว
กัญญารัตน์
อินต๊ะธง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102312
นางสาว
กันยารัตน์
กันทะวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102325
นาย
จิรายุส
ตันอร่าม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102329
นางสาว
ชฎาพร
แก่นแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102331
นางสาว
ชัญญานุช
มูลพรมมา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102339
นางสาว
ณัฐชมล
มาตรง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102346
นางสาว
ณัฐริการ์
กันไชย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102347
นาย
ณัฐวัฒน์
จันต๊ะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102348
นางสาว
ณัฐสุดา
สิธิยอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102352
นางสาว
ทัศนีย์
มาระวัง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102353
นางสาว
ทิตยา
ใสสุทธิสะอาด
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102358
นางสาว
ธนัชชา
ใจเที่ยง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102360
นางสาว
ธัญชนก
ช่างเจรจา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102366
นาย
นภสินธุ์
เดชยิ่ง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102373
นางสาว
น้ำฝน
น้อยวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102374
นาย
นิพิฐพนธ์
พุทธิรังษีวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102376
นางสาว
นุชนาฏ
ก๋าพรม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102384
นางสาว
ปรียาดา
วีรเศรษฐ์กรกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102385
นาย
ปัณณธร
พลานุกร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102387
นางสาว
ปิยะพร
ปวงอูป
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102388
นางสาว
ปิยาพัชร
เปล่งศรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102389
นางสาว
ปุญญาพร
ชูประเสริฐ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102390
นางสาว
พรไพลิน
เตจ๊ะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102391
นางสาว
พรสวรรค์
หวายหอม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102393
นางสาว
พัชรพร
กันยา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102396
นางสาว
พิชญาภัค
แคนยุกต์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102398
นางสาว
พิมพ์ประภา
มหายศ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102404
นางสาว
ภัทราพร
ขัติกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102407
นางสาว
ภาณิศา
ปานนท์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102410
นาย
ภานุพงษ์
เฉลิมสินสุวรรณ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102413
นางสาว
เมทินี
ดิษฐศรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102414
นาย
เมธาวี
จันทรมิตรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102415
นางสาว
ยุพารัตน์
สุขจิตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102418
นางสาว
โยธากา
ชิดสนิท
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102419
นางสาว
รวิสรา
จินาไหม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102421
นางสาว
รัชนันท์
บดีรัฐ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102422
นาย
รัฐนันท์
ขยัน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102426
นางสาว
วณิชชา
บุญมี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102429
นางสาว
วรัชยา
ปั้นเปรม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102434
นาย
วรินทร
ศรประดิษฐ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102444
นางสาว
ศิริพร
สีสุข
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102445
นางสาว
ศิริลักษณ์
เชื้อชูม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102447
นางสาว
ศิริลักษณ์
มินทร์ชัย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102451
นางสาว
สรัศณี
สุขอยู่
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102452
นางสาว
สรารักษ์
เชื้อชัย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102454
นางสาว
สะกีนะห์
เกียรติ์กรัณย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102456
นางสาว
สิรินทรา
บุญมาเจริญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102457
นางสาว
สิริยากรณ์
ใหญ่อยู่
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102458
นาย
สิริวัฒน์
ปิ่นแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102465
นางสาว
สุภัสรา
อุปทะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102466
นางสาว
สุมลฑา
พุกพะยา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102468
นาย
หฤษฎ์
ผัดผ่อง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102469
นาย
อติเทพ
เสลานนท์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102472
นางสาว
อนันตา
คงรัตน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102477
นางสาว
อภิญญา
ศรีสุวรรณ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102482
นางสาว
อัจฉรา
พุ่มพฤกษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102484
นางสาว
อัญชลีพร
ชัยขุนพล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102485
นางสาว
อาภัสรา
เทพกัน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006103002
นางสาว
กัญญาพัชร
วงศ์ยี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103008
นางสาว
จิราภรณ์
ธนันชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103014
นางสาว
ทิวาพรรณ
ชินพัฒน์มงคล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103015
นางสาว
ธนาวดี
คำคันทุง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103017
นางสาว
ธันยพร
ทิศทอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103020
นางสาว
นันทัชพร
มาลัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103024
นางสาว
นิภาพร
เหลืองใจดี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103025
นางสาว
บุศรินทร์
พึ่งสุข
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103026
นางสาว
เบญญาภา
ขาวแท้
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103030
นางสาว
ปรียานุช
ยอดตระกูล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103032
นางสาว
ฝนทิพย์
ทัพท่าช้าง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103033
นางสาว
พรพิมล
ทองสว่าง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103034
นางสาว
พรพิลัย
พิเรนรัมย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103038
นางสาว
มณฑรัตน์
พรมเพ็ชร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103043
นางสาว
ลลิตา
วิชัยคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103044
นางสาว
ลักษมี
ธงซีก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103046
นางสาว
ศศิธร
ชายเพชร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103050
นางสาว
ศิริลักษณ์
เมืองแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103052
นางสาว
สายฝน
คชพันธ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103056
นางสาว
สุภาวรรณ
พันโน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103304
นางสาว
กนกลักษณ์
สังข์แก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103305
นางสาว
กฤตพร
จุลสอน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103306
นางสาว
กฤตินา
ทิพย์สน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103309
นางสาว
กัลย์สุดา
คำเพ็ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103311
นางสาว
กานต์ธิดา
เปี้ยปลูก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103312
นางสาว
กิจติพร
คำชื่น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103318
นาย
ขวัญชัย
สุขถา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103320
นางสาว
คีตวา
แสงอาทิตย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103328
นางสาว
จุฑามาศ
บัวคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103344
นางสาว
ญาณี
วันจ้อย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103346
นางสาว
ฐิตารีย์
อุดมอำนวย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103356
นางสาว
ณิชากร
วันมาลา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103378
นางสาว
นัทธ์หฤทัย
สอนสิทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103379
นางสาว
นันทิดา
ศรีโภคา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103381
นางสาว
นารีรัตน์
จันสาน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103382
นางสาว
นิจฉรา
ตรัสสุภาพ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103389
นางสาว
ปรมาภรณ์
เยาว์นุ่น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103396
นางสาว
ปานไพลิน
ศรีอรุณกิจจา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103399
นางสาว
ปิยวรรณ
แสนโซ้ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103403
นางสาว
พรทิพย์
ศรีสุรักษ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103405
นางสาว
พรปวีณ์
วงเมืองมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103407
นางสาว
พรรณิภา
เทพฝั้น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103410
นางสาว
พลับพลึง
ชัยรักษ์วารี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103419
นางสาว
พิชาภัค
กองนอก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103421
นางสาว
พิมลมาศ
ธรรมเกษม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103422
นางสาว
พีรกานต์
ณ บางช้าง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103424
นางสาว
ภัคจิรา
จุไร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103444
นางสาว
ลาวัลย์
บุญเป็ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103446
นางสาว
วนัชพร
มหานันท์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103447
นางสาว
วนิดา
ประดิษฐ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103460
นางสาว
วิไลรัตน์
สุพาภรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103463
นางสาว
ศรัณยา
ตั้งธีระบัณฑิตกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103465
นางสาว
ศิริญญา
ยศนวล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103467
นางสาว
ศิรินทิพย์
บุญโกย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103469
นางสาว
ศิริลักษณ์
หมื่นจำปา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103470
นางสาว
ศิริวิมล
แสงแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103479
นางสาว
สิรินยา
สารสุรินทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103480
นางสาว
สิริปรียา
จะสาร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103491
นางสาว
สุวนันท์
ทรงตระกูลวงศ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103495
นางสาว
อภิญญา
ไกรวังค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103497
นางสาว
อรอนงค์
เหม่ถ่า
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006104301
นางสาว
กนกวรรณ
วัฒนศิริ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104302
นางสาว
กมลพรรณ
บุญอินทร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104306
นางสาว
กัญจนพร
เงานอ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104308
นางสาว
กาญจณา
บุญมา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104310
นางสาว
กุลวดี
บางสุวรรณ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104312
นางสาว
เกวลิน
เพตะกร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104317
นางสาว
จรรยารัตน์
จันทร์ดวง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104318
นางสาว
จันทร์จิรา
ซ้อมจันทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104319
นางสาว
จิดาภา
ชีวะวัฒนา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104323
นางสาว
ฉัตรธิพร
กาวิโล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104333
นางสาว
ณัชชา
วันศุกร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104337
นางสาว
ดารัณ
ขัติทะจักร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104338
นางสาว
ณัฐนันท์
มั่นคง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104339
นางสาว
ณัฐนันท์
วงค์ทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104340
นางสาว
ณัฐนิชา
ศรีบุปผา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104343
นางสาว
ณัฐสุดา
วงค์ไพศาลฤทธิ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104346
นางสาว
ตรีทิพย์
แก้วทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104350
นางสาว
ทิวาภรณ์
เชียงมา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104364
นางสาว
บัณฑิตา
อดุลทิฐิพัชร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104368
นางสาว
ปภาพินท์
คำบังวัล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104373
นางสาว
ปิยธิดา
ทองพิจิต
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104374
นางสาว
ปิยธิดา
อิ่นเเก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104377
นางสาว
ผาณิตา
ภาระตะวัตร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104378
นางสาว
พรรณนารายณ์
ใจบุญทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104380
นางสาว
พิชญ์สินี
บุราคร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104383
นางสาว
พิมพ์ชนก
ศรีวิทะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104384
นางสาว
พิมพ์นภา
เมืองคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104386
นางสาว
แพรวพรรณ
นันทชัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104393
นางสาว
มาริสา
มณีรัตน์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104395
นางสาว
รวินท์นิภา
พ่วงตรง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104397
นางสาว
รัชยา
บัวชุม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104399
นางสาว
รุ่งนภา
เนยสูงเนิน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104401
นางสาว
ลลิดา
กุสุโมทย์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104404
นางสาว
วรรณพร
มูลเขียน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104411
นางสาว
วิลาวรรณ
เจริญศุภมิต
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104413
นางสาว
ศรัญญา
สุนันต๊ะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104414
นางสาว
ศันศนีย์
อุดทาเสด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104418
นางสาว
สิราวรรณ
ตรีสุข
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104419
นางสาว
สิริยากร
ณะไชย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104421
นางสาว
สุชานาถ
แก้วเมืองไชย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104422
นางสาว
สุพัฒศร
บุญขำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104424
นางสาว
สุพัศป์
กิ่งแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104425
นางสาว
สุภัคดี
สนเปี่ยม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104429
นางสาว
เสาวลักษณ์
เขื่อนจันทึก
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104430
นางสาว
แสงดาว
จันทร์ทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104431
นางสาว
โสรยา
ล่าป่าตัน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104438
นาย
อรัณย์
ดวงแก้วมงคล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104439
นางสาว
อรุณประเสริฐ
ชูเดช
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104442
นางสาว
อัญชลี
มณีชัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104444
นางสาว
อาทิตยา
นวลทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104445
นางสาว
อารียา
สาธรรม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104446
นางสาว
เอมญิกา
ชมภู
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104447
นางสาว
ไอรดา
ใบหลี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104448
นางสาว
อุษณิษา
ปัญญาหลวง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006105002
นางสาว
กาญจนา
มาจันแสง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105005
นางสาว
คุณิตา
บุญยอง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105023
นาย
ปริญญา
อารีจิตรานุสรณ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105039
นางสาว
อังคนาง
อยู่เย็น
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105041
นางสาว
อาทิตยา
คำตา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105302
นางสาว
กนกวรรณ
เพ็งบุบผา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105304
นางสาว
กมลวรรณ
ราชเปียง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105308
นางสาว
ขนิษารพิน
อินต๊ะผัด
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105316
นางสาว
จีรวรรณ
เสมอคำ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105323
นาย
ชานน
บุญมีมีไชย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105349
นาย
ปรัตถกร
คำมา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105350
นาย
ปรินทร์
พระพิชัย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105351
นางสาว
ปริยาภัทร
ใจหมั้น
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105357
นางสาว
เปรมปรีดา
เครื่องคำ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105359
นางสาว
พรพรรณ
คำบัว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105366
นาย
ภควัฒน์
อินนันชัย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105367
นางสาว
ภัณฑิลา
วงศ์อินทร์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105371
นางสาว
เยาวรัตน์
รุ่งทวีนันทพงศ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105378
นาย
วุฒิภัทร์
เจริญพร
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105384
นางสาว
สโรชา
โกมินทร์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6009101004
นาย
ศิริณย์ณัฐ
ศรีสุนทร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101012
นาย
ณัฐภัทร
วุฒิ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101025
นางสาว
อัณณ์ณิชา
บุญบรรลุ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101026
นางสาว
พัชญนันท์
มายาต๋า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101028
นางสาว
พิจิตรา
ยอดคำเหลือง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101041
นางสาว
ศศิชา
ขุนจำนวน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101050
นางสาว
อรญา
มุงเมิน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101053
นางสาว
อัยลดา
มหาชัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101301
นางสาว
กชกร
ไฝเอ้ย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101302
นางสาว
กนกพร
โสภา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101303
นางสาว
กนกพรรณ
กัณหาวงศ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101305
นาย
กษิดิศ
อรินใจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101313
นางสาว
งามพิศ
สุพุทธยางกูร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101326
นาย
ทินกร
โฉมทะนงค์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101329
นางสาว
ธัญลักษณ์
คำรินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101335
นางสาว
นลพรรณ
ใจภิภักดิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101336
นางสาว
นันท์นภัส
รักยิ่ง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101337
นางสาว
นันทพร
ทองชัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101339
นางสาว
ณัฐสุดา
กำแพงทิพย์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101340
นางสาว
นิศรา
ทิยะมุข
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101341
นางสาว
นิศาชล
พชรเมือง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101349
นางสาว
ปวิตรา
พลอินต๊ะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101354
นางสาว
พัทธรียา
แสนสุรินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101358
นางสาว
ภรณ์นภา
ติ๊บวงษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101361
นางสาว
ยุวดี
ลำดับ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101363
นางสาว
รุ่งทิวา
กิตินันท์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101368
นางสาว
วรรณศิริ
เกลียวสีนาค
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101369
นางสาว
วรรษวิมล
วุ่นวน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101372
นางสาว
วิกานดา
สุตาคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101373
นางสาว
วิภาพรรณ
คำสิม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101375
นางสาว
ศรสวรรค์
พรมขุนทด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101376
นาย
ศวัสกร
เทพวรรณ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101377
นางสาว
ศศินา
ชัยสวัสดิ์อารี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101378
นางสาว
ศศิวิมล
คำภูษา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101380
นางสาว
ศิรินทิพย์
รักษาพันธุ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101383
นางสาว
สไบทิพย์
ปิงเมือง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101385
นางสาว
สราวลี
อุดนัน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101387
นางสาว
สิณิสา
สิงห์ทอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101391
นางสาว
สุกัญญารัตน์
จันทร์พุ่ม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101392
นางสาว
สุชาดา
ดวงสุข
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101393
นางสาว
สุชานาถ
แสงสุวรรณ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101394
นางสาว
สุชิรา
สมบูรณ์ศรีสกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101396
นางสาว
สุรัญชนา
หน่อบุญโยง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101406
นางสาว
อาทิตยา
สิทธิสาร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101407
นางสาว
อาธิญา
ภูอาลัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009101411
นางสาว
ฮิโยริ
อิชิกาว่า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102301
นางสาว
สุภาดานันท์
สารี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102304
นางสาว
ฐิติพร
พิรมย์พันธ์นุกุล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102305
นางสาว
ฑิฆัมพร
สมบูรณ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102309
นาย
ธนภัทร
ธูปเทียน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102316
นางสาว
ปานบุญ
อยู่โสนะ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102317
นางสาว
พรชนัญญ์
แก้วเอียด
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102321
นาย
ภูวดล
ดีหริ่ง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102326
นาย
ราเชน
วงศ์สุภา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102329
นาย
วิทวัส
ไชยพรมพาณิชย์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102331
นางสาว
ศรัญญา
สุขสุแดน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102337
นางสาว
สุธินันท์
จอมอูป
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102338
นางสาว
สุภาวดี
ตันมา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102339
นาย
สุวพัชร
นกนวล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102341
นางสาว
หทัยพร
อุ่มสาพล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102342
นาย
อธิการ
สัญญะวิชัย
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102346
นาย
ฐิณัส
คัพเลอร์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6010101004
นาย
จิรายุ
ฉ่ำมิ่งขวัญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101016
นาย
นันทวัฒน์
ขจีวงศ์วิไล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101018
ว่าที่ร้อยตรี
วีรวิชญ์
เจริญฐิติธนาโชติ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101021
นาย
ลุกมาน
อูเซ็ง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101022
นาย
วรวิทย์
มีปาน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101025
นาย
สถาพร
ทิพย์เดช
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101026
นางสาว
สมฤดี
สมบัติรักษา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101029
นาย
สุริยัน
รักดีไพรวัลย์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101031
นางสาว
อุษณีย์
สิทธิสังข์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101301
นางสาว
กนกวรรณ
พงษ์ปราโมทย์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101302
นางสาว
กมลชนก
อินทะโล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101306
นางสาว
กัลย์สุดา
ใจสม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101307
นาย
กิตติพงษ์
จิระพงษ์สุวรรณ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101308
นางสาว
กุณฑิรา
ลื่นลม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101309
นางสาว
กุลธิดา
มณเฑียร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101311
นาย
ขจรเดช
ลิ้มสกุล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101314
นาย
คมกริช
นิ่มนวล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101316
นางสาว
จิตตราภรณ์
ไชยยะ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101318
นาย
จิระนันท์
ศรีต่ายขำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101319
นางสาว
จิราภรณ์
คำโสภา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101322
นางสาว
จุฑามณีรัตน์
ตันยศ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101324
นางสาว
ชนากานต์
ปันเมือง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101325
นางสาว
ชลธิชา
ทองหลิม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101326
นางสาว
ชัชชฎาพร
จันโทสถ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101327
นาย
ชัชชล
วรรณา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101336
นางสาว
ณิชาภัทร
ใยเมือง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101337
นางสาว
ดาวพระศุกร์
ปัดนาพันธ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101346
นางสาว
ธนัตดา
พรหมทะนันท์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101348
นาย
ธาดา
จันศิริ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101352
นาย
ธีรภัทร
วงสถาวร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101358
นาย
ประวีร์
สิงห์บัวขาว
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101360
นางสาว
ปัทมา
หางนาค
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101363
นาย
ปุญญาพัฒน์
ทองเอม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101373
นางสาว
พัชยา
นิชำนาญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101374
นาย
พีรวุฒิ
จิตต์เพ็ง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101376
นางสาว
ภัทรพรรณ
วรรณภิระ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101380
นาย
เมธิชัย
วงศ์เป็ง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101384
นางสาว
วณิชยา
พ่วงทรัพย์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101388
นางสาว
ศกลวรรณ
ศิริสานต์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101395
นางสาว
ศิโรรัตน์
ไกรทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101399
นางสาว
สัณห์พิชา
มินทร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101402
นางสาว
สิริวิธิชา
เวชกร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101405
นางสาว
สุทธิดา
ปัตทิเก
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101407
นางสาว
สุภาวดี
อิ่มสำราญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101413
นางสาว
หัตถดี
คงขวัญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101417
นาย
อนุพงค์
มูลเฟย
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101419
นาย
อภิรักษ์
เหมพันธุ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101421
นางสาว
อรชร
รังศรี
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101423
นาย
อาชาไนย
ศิริแตง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010102305
นางสาว
จินดาภา
รักปัญญา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6010102308
นางสาว
ชนากานต์
ดวงแก้ว
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6010102319
นางสาว
ธัญสุดา
งามช่วง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6010102324
นางสาว
นุชรีภรณ์
สุริยตรีทอง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6010102328
นาย
พรนที
สิริธนบัตร
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6010102333
นาย
ภูมิพัฒน์
เจริญวรรณยิ่ง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6010102348
นาย
อัครชัย
ป้อมเผือก
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6012101304
นาย
กฤชณัฐน์
ชำนาญหมอ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101305
นางสาว
กัญญารัตน์
สมเวช
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101306
นางสาว
กาญจนา
แข่งขัน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101309
นางสาว
นภัทร์ธมณฑ์
นาสินสอน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101310
นางสาว
จิรัชญา
ม่วงแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101313
นางสาว
ชณมาศ
ไชยสุทธินันท์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101318
นาย
ชัยชนะ
ธะราวุฒิ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101319
นางสาว
ชาฎาพร
แจ้ป้อม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101321
นางสาว
ชุติมา
ทบนา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101322
นาย
เชนตระการ
สิงหราช
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101323
นางสาว
ฐาปนี
สุขอนันต์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101325
นางสาว
ณัชรินทร์
วงค์น้ำโจ้
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101328
นางสาว
ณัฐมน
ม่วงสิมมา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101335
นางสาว
ธนวรรณ
เขียวดี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101336
นาย
ธนากร
ทรายแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101342
นางสาว
นัดทิดา
อู๋ปั๋น
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101345
นางสาว
พีรญา
ศรีพรม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101358
นางสาว
ภาพตะวัน
เทพวงค์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101363
นางสาว
รุ่งจิตรา
สุวรรณรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101370
นางสาว
วิลาสินี
ชตานนท์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101372
นางสาว
ศรัณย์ญา
อ้อเจริญ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101374
นางสาว
ศิริลักษณ์
วงคม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101375
นางสาว
ศิริวรรณ
มูลเมืองมา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101385
นางสาว
สุวนันท์
อินต๊ะสี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101387
นางสาว
อนัญญา
แก้วมามือ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101388
นางสาว
อนินทิตา
ทรงเดช
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101390
นางสาว
อัญชิสา
ธีระวิทย์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101391
นางสาว
อารียา
พลลาภ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101392
นาย
อำนวยวิชญ์
วรรณา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101393
นางสาว
อิศราพรรณ
ศรีมาตร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012102301
นางสาว
กชมน
ไกรเทพ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102302
นางสาว
กมลชนก
โพธิ์เหลือ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102303
นางสาว
กาญจนา
จิตร์ตรง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102306
นางสาว
กิ่งกาญจน์
เทพวงค์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102307
นาย
กุลวัฒน์
คำพุก
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102309
นางสาว
เกษกนก
จี้ยศกาบ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102311
นางสาว
จันทรากานต์
ธณแจ่ม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102312
นาย
จารุวัฒน์
วงศ์ชุมภู
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102314
นาย
จิรพัฒน์
พุทธวงศ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102316
นางสาว
ช่อผกา
เหมยแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102320
นางสาว
ณัฐชยา
ผลวัฒนะ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102321
นางสาว
ณัฐณิชา
ธิมายอม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102322
นางสาว
ณัฐธิดา
คำสอน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102328
นางสาว
ณัฐริกา
กันทะวงค์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102332
นาย
ทัศธนะ
ศิริ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102333
นาย
เทียนชัย
กันยา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102338
นาย
ธิติ
บุรีแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102339
นาย
ธีรพงศ์
ชมภูจี๋
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102341
นางสาว
นันทวดี
หอมแก่นจันทร์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102343
นางสาว
นิภารัตน์
สลีอ่อน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102346
นางสาว
ปณิตา
บุญประเสริฐ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102348
นางสาว
ปัทมาภรณ์
วงศ์รักศักดิ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102352
นางสาว
พัชณิตา
ปัญญาศรีวิชัย
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102353
นางสาว
พิมพ์ชนก
ละออ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102357
นาย
ภัทรดนัย
ใจทาน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102359
นาย
ภาณุวิชญ์
ปู่ประเสริฐ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102361
นาย
โภคิน
วันใส
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102365
นางสาว
รวีวรรณ
พงค์ไฝ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102366
นางสาว
รัตติยา
ชาญชำนิ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102368
นางสาว
เรณุกา
สันแดง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102371
นาย
วรากร
แก้วสวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102373
นางสาว
วศินี
สิทธิเขตการ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102378
นางสาว
ศิริพร
ดวงไฟ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102381
นางสาว
สนธิยา
วงศ์ชัย
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102382
นาย
สมคิด
โยตะมาร
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102383
นางสาว
สิรีธร
พิสิษฐ์กุล
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102384
นางสาว
สุกัญญา
สิงห์ใจ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102387
นางสาว
สุธิชา
แดงคำมูล
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102389
นางสาว
สุวินตรา
ปวงจักรทา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102390
นางสาว
หทัยรัตน์
ขยันงาน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102391
นาย
อนุชา
ทองสวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102394
นางสาว
อิรวดี
มีงาม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102397
นางสาว
ศิรินทร์กาญจน์
ใจใหม่
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012106301
นางสาว
กนกวรรณ
อินใบ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106303
นาย
กวินภพ
ประเสริฐ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106315
นางสาว
จุฑารัตน์
อยู่ชาวนา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106317
นางสาว
ชรัญดา
เปรมปรีด์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106318
นางสาว
ชลดา
คำจันทร์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106319
นางสาว
ฐิติกา
เกษสระน้อย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106320
นางสาว
ฐิติยา
จิตณาวิน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106322
นาย
ณัฐชนน
ภูคาจารย์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106323
นางสาว
ณัฐชยา
พานคำ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106333
นางสาว
ธัญญะรัตน์
มิ่งคำ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106335
นางสาว
นวลนภา
นามรส
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106339
นางสาว
เบญจวรรณ
ปิ่นหอม
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106344
นางสาว
พัชณิดา
อยู่กัน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106345
นางสาว
พิชญา
สบานงา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106347
นางสาว
ภควดี
จันทร์พุฒ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106348
นางสาว
ภัทราภรณ์
เครือกุณา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106351
นาย
ภูชิสส์
ตรีรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106354
นางสาว
ยุวดี
ทองทิน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106358
นางสาว
วัชราภรณ์
มหาวงศนันท์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106360
นางสาว
วิภารัตน์
แก้วคต
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106364
นางสาว
ศิริรัตน์
หงษ์ทอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106365
นาย
ศิวพันธ์
ชมชื่น
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106373
นางสาว
สุกัญญา
พลมั่น
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106382
นางสาว
อังคณา
อ้อยสุวรรณคีรี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106385
นางสาว
อาภาภรณ์
ทิพย์ดวง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106386
นาย
อุทัย
ประสารสุข
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012107303
นางสาว
กาญจนา
รอดไพร
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107319
นางสาว
ณัฐธิดา
ภูบ้านหม้อ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107322
นางสาว
ธัญวรัตม์
แก้วทอง
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107323
นางสาว
ธัญญชนก
กุศะโรจน์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107324
นางสาว
นันนภัทร์
เสาร์ห้า
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107327
นางสาว
พอหทัย
เกลี้ยงสง
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107331
นางสาว
พุทธิชา
พิริยสถิต
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107333
นางสาว
มณิสร
เรืองแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107337
นาย
วราเทพ
สุทธิกูล
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107346
นางสาว
สุกฤตา
อุดรจรัส
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6012107353
นางสาว
อัจจิมา
ทุ่ยอ้น
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6014101305
นาย
กฤษฏิ์
โชคพนารัตน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101310
นางสาว
คุกกี้
-
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101316
นางสาว
จุฬาลักษณ์
ทองคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101328
นางสาว
ณิชารีย์
พึ่งเก็บ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101331
นางสาว
ธนพร
ดงประหลาด
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101336
นางสาว
นภัสวรรณ
วงศ์แคะหล้า
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101339
นางสาว
เบญจมาศ
บัวนาค
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101341
นางสาว
พิมพ์ประภัทร
เยาว์ลา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101360
นางสาว
วราพิณ
ยาบูฮา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101365
นางสาว
เวธกา
วงศ์ใหญ่
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101367
นางสาว
ศิวัชญา
ทิมกลับ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101370
นางสาว
สาวิตรี
จิตอารีย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101371
นางสาว
สิรินยา
ชาญกิจ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101379
นาย
อุดมทรัพย์
โพธิ์สุวรรณ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014101382
นางสาว
อุมารินทร์
โสดาดี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6014102301
นางสาว
กชพร
เชื้อศักดิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102302
นางสาว
กชวรรณ
เลิศทวิวงศ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102307
นางสาว
จิดาภา
รอดภัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102309
นางสาว
จินดา
ลุงตี้
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102314
นางสาว
ฐิติพร
เสือเล็ก
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102316
นางสาว
ณัฐวรา
อินทิยศ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102319
นาย
ธนิศร
เชียงคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102326
นางสาว
บุณฑริกา
บุญอาจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102327
นางสาว
ปริมประภา
นามวงศ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102331
นางสาว
พัชริดา
สาวดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102333
นางสาว
ภัคจิรา
ชาญเดช
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102336
นางสาว
มนสิการ
คงนวน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102342
นางสาว
ศุภลาพร
จองบุญ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102343
นางสาว
สิริเนตร
วรรณกอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102345
นางสาว
อรจิรา
เทพแปง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102347
นางสาว
อุมาภรณ์
อัยราชทนารักษ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6015123309
นางสาว
คณิตตา
จันทร์แดง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123310
นางสาว
จริยา
ใจเย็น
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123313
นางสาว
จุฑาทิพย์
ปัญโญ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123315
นาย
เจษฎาภรณ์
ด่านวิบูลย์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123317
นางสาว
ชฎาพร
นำภา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123326
นางสาว
ณัฐกานต์
มะโนวงค์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123351
นาย
ปริญญา
มาสืบ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123360
นางสาว
พรวิลัย
ไผ่งาม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123379
นาย
วรวุฒิ
พูลเทียบรัตน์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123384
นาย
ศุภกฤต
ภูวิชัย
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123386
นาย
สิรวิชญ์
ฟูธรรม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123391
นางสาว
สุปรีญา
ผัดตุ่น
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123392
นางสาว
สุภาพร
ขุนสันเทียะ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123393
นาย
สุรโชค
ตุ้ยตามพันธุ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123395
นาย
อนุวัฒน์
อุดนัน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123398
นางสาว
อังคณา
เรืองวิลัย
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123399
นาย
อัฐพล
เตชะวงศ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6018102301
นางสาว
กรวรัศมิ์
เวชพิทักษ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102303
นาย
กวิภัฎ
จำปาทิพย์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102306
นาย
จารุเดช
สิวานุสรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102307
นาย
จิรพันธ์
เทียมอรุโณทัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102311
นาย
จีรศักดิ์
จีรวัชรากร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102313
นาย
ชัชวาล
ภูมิภาค
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102317
นาย
ณราธร
สุทธิพงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102318
นางสาว
ณัฐการ
คำแสน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102321
นางสาว
ณัฐสุดา
พุทธใจก๋า
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102324
นาย
ทศทิศ
เจริญสุข
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102329
นางสาว
ธนัญญา
จงอรุณงามแสง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102332
นาย
ธรรมรงค์
เสาร์แก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102336
นางสาว
ธิดารัตน์
จันทร์หอม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102337
นาย
นนทพัทธ์
มุสิกเจริญ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102339
นางสาว
นภาราดา
สุริยะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102343
นางสาว
นิโลบล
สมป่าสัก
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102344
นางสาว
นีรชา
ศิริประภา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102346
นางสาว
เบญจวรรณ
คำแก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102350
นาย
พิชญุตม์
ญาณวรพงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102353
นาย
พงศธร
เขียวเจถะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102360
นางสาว
มัณฑนา
พิมมี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102364
นางสาว
ลักษิกา
เชื้อในเขา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102369
นางสาว
สิริกร
สมบูรณ์วงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102371
นางสาว
สุพิชชา
นะธัม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102374
นาย
อชิตพล
อุทัยฤกษ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6019101009
นาย
ธงชัย
ท้องสิน
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6019101021
นาย
ศุภชัย
สมศรี
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6019102502
นางสาว
กิดากาญจน์
เถินบุรินทร์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102509
นาย
ชานนท์
ชะโลธร
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102519
นางสาว
พิมพ์นภัส
แวงอุบล
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102520
นางสาว
ภัทรวดี
ผาลาด
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102522
นางสาว
วงนภา
โพธิ์ภู
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102523
นางสาว
วชิรญาณ์
ดีงาม
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019103504
นาย
ชุติพนธ์
ฉลภิญโญ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019103505
นาย
ญาณพันธุ์
แก้วกุนทน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019103507
นาย
ณัฐวัตน์
สุโรพันธ์
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019103520
นาย
วโรดม
วงศ์สาย
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019103525
นางสาว
สิรีนิจ
กุลสุวรรณ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019103529
นาย
หรินทร์
มลิซ้อน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019103532
นางสาว
พิมพ์พิชญ์ชา
นาคดิลก
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6022101002
นาย
จักรพงษ์
กองจันดา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101308
นางสาว
กัญญารัตน์
สุนันตา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101309
นางสาว
กัณฐิกา
ปั๋นเกี๋ยง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101318
นางสาว
จุฑาทิพย์
บุญยะ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101322
นางสาว
ชนิตา
สิงห์คำปัน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101323
นางสาว
ชลธิชา
การรัตน์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101325
นาย
ชัยวัฒน์
ข่วงทิพย์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101327
นางสาว
ญานิกา
บุญทอง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101328
นางสาว
ญานี
อินทรพินิจ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101329
นางสาว
ณัฏฐกานต์
สุจารีย์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101330
นางสาว
ณัฐชฎาภรณ์
จันทอน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101334
นางสาว
ดลยา
ศรีมานพ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101336
นางสาว
ทัศนีย์
เงินตาสุก
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101338
นาย
ธณรัตน์
ขันธปราบ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101340
นาย
ธนพล
ราชาสุข
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101341
นาย
ธนวัฒน์
มีลักษณ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101344
นางสาว
ธัชมาศ
เกล็ดเปรื่อง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101345
นางสาว
ธัญชนก
ขุนอาจวาส
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101346
นางสาว
ธัญญาภรณ์
พิมเห็ม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101348
นางสาว
ธัญลักษณ์
ทองดี
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101349
นางสาว
นงนภัส
เดชบุญ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101350
นางสาว
นธิตญา
ทับฤทธิ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101351
นางสาว
นภัสสร
มูลงาม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101353
นางสาว
ธนภร
ดั่นเจริญ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101354
นางสาว
นันทวรรณ
ดิษสวน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101355
นางสาว
นิธิพร
พึ่งสุข
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101358
นางสาว
บวรรัตน์
วงค์พระยา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101361
นางสาว
เบญจมาศ
ประพันธ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101363
นางสาว
เบญญาพร
ยาไชยบุญเรือง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101368
นางสาว
ปภาสิริ
ธนะอุตร
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101371
นาย
ปริญญา
คำปวน
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101384
นางสาว
พิมพ์ชนก
มหาวัน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101385
นาย
พิศลย์
เจือทอง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101386
นาย
พีรพัฒน์
ทองอ่อน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101387
นางสาว
แพรวา
สุขเจริญ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101391
นางสาว
ภาวารินทร์
หมื่นจันทร์สม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101395
นาย
มอนหลาว
ลุงสุ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101399
นางสาว
เมธิตา
อ่วมจ้อย
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101400
นางสาว
รจนา
อิ่นแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101401
นางสาว
ระวีวรรณ
ศิริวรรณ์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101404
นางสาว
รุ่งรัศมี
วังบุญคง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101405
นางสาว
ลีลาวันต์
ใจกว้าง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101409
นางสาว
วราลักษณ์
พูลวิเชียร
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101410
นาย
วัชรกร
คำโส
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101411
นาย
วัชระ
มีสานุ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101412
นาย
วานุชา
ผดุงกิจ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101414
นางสาว
วิภาวดี
สุวรรณสังข์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101417
นางสาว
วิไลลักษณ์
ล่าร้อง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101418
นาย
วิษณุ
วันสา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101419
นางสาว
ศรัญญา
สัพโส
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101420
นาย
ศราวุธ
ขาวนวล
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101421
นาย
ศรีทอง
ชื่นบาน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101423
นางสาว
ศิริรัตน์
จุลนันท์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101426
นางสาว
ศุภาวรรณ
บัวจาย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101432
นาย
สิริพงษ์
เสาร์แดน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101440
นางสาว
สุรัชดา
ธรรมขัน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101449
นางสาว
อรนันท์
เพชรรัตน์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101451
นาย
นโรปกรณ์
เด่นชัย
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101453
นาย
วีรภัทร
ไกรเภา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6101101002
นางสาว
กัญญารัตน์
โนโชติ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101003
นางสาว
เกศณี
ดีแกละ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101005
นาย
ไกรวิชญ์
สินหมี่
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101006
นาย
คมชาญ
แซ่ตั้น
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101007
นางสาว
จันทร์ทิมา
ฮ่องกือ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101008
นาย
จิรพงศ์
อินประสิทธิ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101009
นางสาว
จิราพร
บุตรเขียว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101010
นางสาว
ชนะกานต์
เต๋จา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101011
นาย
ชัยวัฒน์
คำฮ้อย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101013
Mr.
Chheang
San
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101014
นาย
ไชยยา
แย้มแสงทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101015
นางสาว
ซารีน่า
เลาะสะแต
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101017
นาย
ณัฐพงษ์
วงษาฝั้น
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101018
นาย
ดนุพล
ใจจริง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101019
นางสาว
ดรุณี
เครือจินลิ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101020
นาย
ทรงฤทธิ์
ไกรเพชร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101021
Miss
Thim
Loeuy
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101022
นางสาว
นภาภรณ์
สมจิตชมไพร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101023
นาย
นราพันธ์
ละว้า
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101026
Mr.
Bee
Ly
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101027
นางสาว
ประภัสสร
พลเยี่ยม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101028
นางสาว
ปริญญา
มรดกพนา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101029
Mr.
Pov
Pat
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101030
นาย
พงศกร
สุดมี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101031
นาย
พลากร
เยรัมย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101032
นาย
พสธร
สมโภชน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101033
นางสาว
พัชรา
มั่นยืน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101034
นาย
พัทธดนย์
รสชา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101035
นางสาว
พิมพร
ตาเจริญ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101036
นาย
พิศิษฐ์
ประจักษ์บุญเจษฎา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101037
นางสาว
ฟ้ารุ่ง
เฮงทรัพย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101039
นาย
ภูวดล
หลวงจำนง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101040
นางสาว
ภูวัน
นาถี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101041
นางสาว
รวมพร
จันทร์ประโคน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101042
นาย
รัชชานนท์
ธรรมยืน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101044
นางสาว
ลลิตา
สมาธิ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101045
นางสาว
วนิดา
ปัญญา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101046
นางสาว
วรรณวิศา
ขัตติยะ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101047
นางสาว
วราภรณ์
พลเยี่ยม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101048
นางสาว
วัลลิภา
วิทยาพงษ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101049
นาย
ศรชัย
พรนิรันดร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101050
นางสาว
ศรารินทร์
คำไทย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101051
นาย
สกรรจ์
แสงมา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101052
นางสาว
สมใจ
ยอดศรี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101054
นาย
สว่างพงษ์
นามเทพ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101055
นางสาว
สุฑาทิพย์
พุ่มทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101056
นาย
สุเทพ
นิ่มประสพ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101057
นางสาว
เสาวลักษณ์
ขอพิมาย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101058
นาย
หัตถชัย
นามปาน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101059
นาย
อัสดาวุฒ
ศรีพรวัน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101060
นาย
อิธิวัตร
แรงเพ็ชร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101061
นาย
ธนดล
คูนาดี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101062
นางสาว
เอื้องฟ้า
ธงภักดิ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101301
นางสาว
ณัฐวลัญช์
วรโชติวานิชกุล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101302
นาย
กิตติธร
เติกทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101303
นางสาว
แคทรียา
เชื่อมรัมย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101304
นางสาว
จริญญา
โมกศิริ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101305
นาย
จักรภาณุ
ทุมแสน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101306
นาย
จิรพงษ
นางาม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101308
นาย
จีรพันธ์
กลั่นแฮม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101314
นางสาว
ซูไรดา
เปาะอีแต
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101316
นางสาว
ฐิติวรดา
ดีสาระ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101317
นางสาว
ณัฐนรี
แก้วปินตา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101318
นาย
ณัฐพล
คำกุ้ม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101319
นางสาว
ณัฐวดี
แสวงศรี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101320
นางสาว
ดาราพร
ประจักษ์กาญจนา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101321
นางสาว
ดาราวรรณ
วงศ์สุวรรณ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101323
นาย
ทินกร
มั่นมงคลเดช
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101324
นางสาว
ทิพย์เกสร
นุ่มเนื้อ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101328
นาย
ธีรภัทร
กันธิกา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101329
นาย
ธีรวัฒน์
สุระเสน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101330
นางสาว
นงลักษณ์
ลีสุขสาม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101331
นาย
นพรุจ
สุริทำนา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101333
นาย
นรินทร์
พิสัยเลิศ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101334
นางสาว
นิภาพร
แสงบุญเรือง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101335
นางสาว
เบญจรัตน์
นพพันธ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101336
นางสาว
ปณัฐฐา
ตาแก้ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101337
นาย
ปณิธาน
ถาวร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101339
นาย
ปานเทพ
วันศรี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101340
นางสาว
เปรมยุดา
จันทาทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101341
นาย
เปรมศักดิ์
พัชรมงคลสกุล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101343
นาย
พงษ์เดช
คุ้มบัวลา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101344
นางสาว
พนิดา
หลักแหลม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101345
นางสาว
พรชิตา
บุญแก้ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101348
นางสาว
พิมพ์ชนก
ยวงผ้า
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101349
นาย
พุทธิพงษ์
เชื้อกุลา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101350
นางสาว
เพ็ญนภา
คำไส
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101351
นางสาว
ภัทราภรณ์
คิดรักเมือง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101354
นางสาว
มญชุ์พิชา
คำยา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101356
นาย
ระวีโรจน์
สุรินรัตน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101358
นางสาว
รัชฎาพร
ธรรมจิตร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101365
นางสาว
ศราลักษณ์
ภิญโญจิตร์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101366
นางสาว
ศรีบังอร
กุลดวงจันทร์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101368
นางสาว
ศิริลักษณ์
วงค์เก๋
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101369
นางสาว
ศุภาวรรณ
ระมั่งทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101370
นางสาว
โศรดา
อาจปาสา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101371
นาย
สรวิชญ์
เบี้ยจั่น
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101372
นางสาว
สรัลรัตน์
อยู่รอด
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101373
นางสาว
สุนิศา
มีพวก
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101374
นางสาว
สุพิณ
วนาเฉลิมเครือ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101375
นางสาว
สุภัตรา
เจริญสุข
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101376
นางสาว
อรัญญา
จิตรโคตร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101377
นางสาว
อริสรา
ทันนาเขตต์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101378
นางสาว
อโรชา
นันเขียว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101379
นางสาว
อัญชลี
ขวัญยืน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101380
นาย
อัฐพงษ์
ผิวขาว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101381
นาย
อัษฎาวุธ
สุวรรณชาติ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101382
นางสาว
อารญา
รักซ้อน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101383
นางสาว
อารยา
วงศ์ถานะ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101384
นางสาว
ภัทรพร
อ้วนมะโฮง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101385
นางสาว
เมธาวี
กามานคร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101386
นาย
นัทธพงศ์
วงศ์วิศิษฏ์ชัย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101102301
นาย
กนกฉัตร
ไชยฟู
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102302
นางสาว
กนกอร
ผึ่งแผ่
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102303
นางสาว
กรรณิการ์
แก้วยงกฎ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102304
นาย
กฤษธร
อุ่นใจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102305
นาย
กลวัชร
ถาพยอม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102306
นางสาว
กัญญารัตน์
พรหมพชร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102307
นางสาว
กัญญารัตน์
สายยิ้ม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102308
นางสาว
กานดา
จ้อยหนองบัว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102309
นาย
กิตตินันท์
มังคละ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102310
นาย
กิตติศักดิ์
กาญจนันท์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102312
นาย
จงรักษ์
หนูช่วย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102314
นาย
จักรพงศ์
เมืองขวา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102315
นางสาว
จันทร์จิรา
พรมแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102316
นางสาว
จันทร์จิรา
ศรศิลป์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102317
Mr.
Chanthavong
Chanthakhot
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102318
นาย
จาตุรันต์
นันทศักดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102319
นางสาว
จามจุรี
สิทธิฤกษ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102320
นางสาว
จิตรานุช
สุทธหลวง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102321
นางสาว
จินทภา
มาครอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102322
นางสาว
จิรารัตน์
เนื้อนวลจันทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102323
นางสาว
จีรวรรณ
ลิบือ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102324
นางสาว
จุฑามาศ
แก้วนิล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102326
นาย
ฉันทวัต
ตั๋นนิ้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102327
นางสาว
ชฎาภรณ์
เรืองคำ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102328
นางสาว
ชนาภา
ดิแฮ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102329
นางสาว
ชนิกานต์
ทาทราย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102330
นางสาว
ชนิกานต์
วาริน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102331
นางสาว
ชนิดา
เพชรจิตร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102332
นางสาว
ชรัญธร
โคตรไกรสร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102333
นางสาว
ชลธิชา
วงษ์น้อย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102334
นางสาว
ชลธิชา
สุธรรมฤทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102335
นาย
ชลาวุธ
ฟองวรรณา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102336
นาย
ชลิต
พนมไพร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102337
นาย
ชัยวุฒิ
วงค์ใหญ่
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102342
นาย
ญาณธร
ทรัพย์สิน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102343
นางสาว
ญาณิศา
ยอดคำ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102344
นาย
ฐากูร
คงทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102345
นางสาว
ฐิติวรดา
วอนอก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102346
นางสาว
ณทิตา
มณีขัติยะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102347
นางสาว
ณัฐฑริกา
เพิ่มเขียว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102348
นางสาว
ณัฐณิชา
เรือนคำฟู
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102349
นาย
ณัฐนิช
ไชยแขวง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102350
นาย
ณัฐพงศ์
ปันทะวงค์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102351
นาย
ณัฐพล
สายแวว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102352
นาย
ณัฐภูมิ
เชษฐ์สิริพัฒ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102354
นาย
ณัฐวุฒิ
แสงสุวรรณ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102355
นางสาว
ณิชาภัทร
ทาเศรษฐ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102356
นางสาว
ดวงกมล
ธรรมชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102357
นางสาว
ดวงแก้ว
อาซอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102358
นางสาว
ดารารัตน์
หน่อคำหล้า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102359
นาย
ตะวัน
จันทร์ต๊ะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102360
นางสาว
ทิพวัลย์
คำธารา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102361
นางสาว
ทิพาพร
แสนอินต๊ะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102362
นางสาว
ทิมาพร
กิมาคม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102363
นาย
เทิดพงศ์
สว่างวงษ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102364
นาย
เทียนชัย
คำแสง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102365
นาย
ธงไชย
แดงมาลี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102366
นาย
ธนภัทร
ธนันท์กุล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102367
นางสาว
ธนัญญา
ศักดิ์พุ่ม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102368
นาย
ธนากร
ทานุเมาะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102370
นางสาว
ธัชพรรณ
สารคำ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102371
นางสาว
ธัญลักษณ์
สมสวัสดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102372
นางสาว
ธันย์ชนก
ค้างสำโรง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102373
นางสาว
ธารารัตน์
กันทิยะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102374
นาย
ธิตินันท์
เค้าอ้น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102375
นาย
ธีรชัย
เย็นใจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102378
นาย
ธีรพงษ์
จันปัญญา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102380
นาย
ธีระพงษ์
จันทะบุตร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102381
นางสาว
นฤมล
เกิดพงษ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102382
นางสาว
นวพรรษ
ไชยธรรม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102383
นาย
นวัช
เพียรกิจจำรัส
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102384
นางสาว
นัฏธญา
บุญมี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102385
นางสาว
นัฐวรรณ
แซ่ลี้
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102387
นาย
นันทภพ
สีม่วง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102388
นางสาว
นัยนา
คำสว่าง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102389
นางสาว
นาตยา
หลักใหล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102390
นาย
บุณยวัชร์
คำเเดง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102391
นางสาว
ประภาพร
มณีย์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102392
นางสาว
ประภารัตน์
วงวิราช
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102393
นางสาว
ปวีณา
พาพุทธา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102394
นางสาว
ปวีณา
สุต้น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102395
นางสาว
ปวีณา
อ่อนทองหลาง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102396
นาย
ปัณณทัต
สอนศรี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102398
นางสาว
ปิยะนุช
จันทร์แก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102399
นาย
ปุณณเมธ
พรมราช
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102400
นาย
พงศกร
คำวงศ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102401
นาย
พงศ์ศิริ
บุญกอด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102403
นางสาว
พรรณประภา
นาศา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102404
นางสาว
พัชรศรี
แซ่เฮ้อ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102405
นางสาว
พัชราภา
งามขำ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102406
นาย
พัฒน์ฐพงษ์
กันทา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102407
นาย
พันธกานต์
ลำดับ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102408
นาย
พันธฤทธิ์
วิธี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102409
นางสาว
พิมพิกา
อาภรณ์เลิศสุข
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102410
นาย
พีรดนย์
โพธิ์ชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102411
นาย
พุฒิพงษ์
โปธาจุ่ม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102412
นางสาว
ภญิดา
วงค์ษา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102414
นางสาว
มณีรัตน์
ฉ่ำฉิมพลี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102415
นางสาว
มัชฌิมา
ดีขะนุ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102416
นางสาว
มัลลิกา
เหมือนขุนทด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102417
นาย
มาโนด
วงอินทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102418
นางสาว
เมทิณี
จีนา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102420
นางสาว
ยอง
ซาเย็น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102421
นางสาว
ยุพดี
ชารี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102422
นางสาว
ยุพิน
ภารกุล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102424
นาย
รัชชานนท์
วงค์ไชย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102425
นางสาว
รัตน์มณี
สีชาทุม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102426
นางสาว
รัตนากร
เกษี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102428
นางสาว
รติกร
เจริญตา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102429
นาย
รุ่งรวิน
เก่งกาจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102431
นางสาว
วทันยา
สมโภชน์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102432
นางสาว
วรรณทนา
ศิยะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102433
นางสาว
วรรณพร
เกษาพร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102434
นางสาว
วรัญญา
อินทร์สุข
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102435
นาย
วัชรพล
สังข์สิงห์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102436
นาย
วัชระ
คันทะสาร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102438
นางสาว
วันวิสา
สมนึก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102439
นาย
วัศพล
แบนใจวาง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102440
นาย
วิญญู
เทียนสว่าง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102442
นาย
วิทวัฒน์
ศิริ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102443
นางสาว
วิภา
หมื่อแล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102445
นางสาว
วิริยา
ชนะชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102446
นางสาว
วิลาสิณี
มุ่งมาตย์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102447
นาย
วีระชัย
บุบผาสังข์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102449
นาย
วีรากร
วรกิจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102450
นาย
วุฒิพงษ์
นันตี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102451
นางสาว
ศตกมล
พรมจวง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102453
นางสาว
ศศิกัลยา
คำตา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102456
นางสาว
ศิริกันยา
อุดทา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102457
นางสาว
ศิรินทิพย์
ขอนรัก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102458
นาย
ศิริพงษ์
สันติวิมล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102459
นางสาว
ศิริวรรณ
สารฤทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102461
นางสาว
ศีวิกา
สิงห์ลี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102463
นาย
ศุภวัฒน์
แสงจันทร์จิรเดช
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102464
นางสาว
สตรีรัตน์
เมืองทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102465
นางสาว
สมพร
เเซ่ฟุ้ง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102466
นาย
สรศักดิ์
นิธิภคพันธ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102467
นางสาว
สริตา
เกียรติศักดิ์โสภณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102468
นาย
สฤษฏ์พงค์
วงศ์วิลัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102469
นาย
สวราชย์
ผลภิญโญ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102470
นางสาว
สาวิตรี
รักษากลิ่น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102471
นาย
สิทธินนท์
จันทรสีมาวรรณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102473
นางสาว
สิริประภา
ก๋าสมุทร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102474
นาย
สุกฤษฏิ์
บุรีรักษ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102475
นางสาว
สุกัญญา
สืบจะบก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102476
นาย
สุกัลย์
จันทร์อ่อน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102477
นางสาว
สุชาวดี
คล้ายเจ๊ก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102480
นางสาว
สุธิดา
รุณกิจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102481
นางสาว
สุพรรษา
คู่กระสังข์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102482
นางสาว
สุภัสสรา
ชุ่มอินจักร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102483
นางสาว
สุภาภรณ์
ศิริงาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102484
นาย
สุรชัย
บุญธีรภาพกุล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102486
นางสาว
เสาวลักษณ์
วิชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102487
นางสาว
โสภิตา
อบเชย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102488
นางสาว
โสรยา
บัวกอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102489
นางสาว
อธิชา
อยู่ซับซ้อน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102491
นางสาว
อภิญญา
มณีวรรณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102492
นาย
อภิสิทธิ์
ไชยบุตร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102493
นาย
อลงกรณ์
ศรีภิรมย์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102494
นาย
ออมสิน
เนาว์ประเสริฐ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102495
นางสาว
อัญชลีพร
จันทร์เติมต่อ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102496
นางสาว
อัญมณี
คำชมภู
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102498
นาย
อัมรินทร์
อาปัดชิง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102499
นางสาว
อาทิตยา
บุตตะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102500
นางสาว
อารดา
รักศิริ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102501
นางสาว
อาลาแต
ภู่นายพล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102502
นาย
อาหมัด
ตำภู
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102504
นางสาว
อิสริยาพร
อยู่ชั่วกัลป์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102505
นาย
เอกพันธ์
หิรัญรัตนะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101105301
นางสาว
กรีชาดา
พรมวงษ์ป้อ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105302
นาย
ก้องตระกูล
สุวรรณแพร่
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105303
นางสาว
เกวลิน
อ่อนศรี
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105304
นาย
ไกรวุฒิ
ต๋าคำ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105305
นางสาว
เขมิกา
เดชอะรัญ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105306
นางสาว
จิตรลดา
คำปา
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105307
นาย
จิรพงศ์
คงมี
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105308
นางสาว
จิรัชญา
อุปละ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105309
นางสาว
จิราพร
ลาสิงห์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105310
นางสาว
เจินเจิน
โซ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105311
นางสาว
ชนากานต์
อุสา
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105312
นางสาว
ชุติกาญจน์
คนยัง
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105313
นางสาว
ณัฏฐ์นรี
สอนทรัพย์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105314
นางสาว
ณัฐชา
นรินทร์นอก
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105315
นางสาว
ณัฐญา
กล้าหาญ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105316
นางสาว
ณัฐธิดา
วงศ์ยา
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105317
นางสาว
ณัฐนันท์
ทองปาน
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105318
นางสาว
ณิชา
ตรัสงาม
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105319
นาย
ทินกร
จันทร์เงิน
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105320
นางสาว
ทิพากร
เรือนคำ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105321
นาย
ธนบูรณ์
ฟักบัว
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105322
นาย
ธรรมวัฒน์
ศรีภักดี
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105323
นางสาว
ธัญธิดา
ใจคำ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105325
นาย
ธีรภัทร
ขุนพิลึก
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105327
นาย
นพรัตน์
นัยโพธิ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105328
นางสาว
นพวรรณ
ภูลำ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105330
นางสาว
นัทชมน
พรมพิทักษ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105333
นางสาว
นุชนาถ
จิตจักร์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105334
นางสาว
บัณฑิตา
โตนสันเทียะ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105335
นางสาว
ปัทมวรรณ
บุญแสง
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105336
นางสาว
ปาริฉัตร
เตรียมแรง
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105337
นางสาว
ปิยฉัตร
บำรุงแคว้น
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105338
นาย
พงพัฒน์
โคนทรงแสน
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105339
นาย
พงศกร
ชัยวรรณ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105340
นาย
พงศธร
แสงใหญ่
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105341
นาย
พฤติวัตร
อุดม
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105342
นาย
พลวัต
นามมนตรี
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105343
นางสาว
พัชชา
เข็มราช
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105344
นาย
พัชรพล
ใจแก้ว
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105345
นางสาว
พัชรา
ผ่องอำไพศักดิ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105346
นางสาว
พัชรียา
คำอินทรักษ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105349
นางสาว
พิมลรัตน์
เขื่อนข่าย
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105350
นางสาว
พิรยา
สินสุวรรณ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105352
นางสาว
มัทธริกา
อินต๊ะวิน
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105353
นางสาว
เมธาวี
ลาภทิพย์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105354
นางสาว
ยุพา
อาชาชัยกิจ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105355
นางสาว
รวินท์ธิชา
พรศิริกาญจน์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105356
นางสาว
รุ่งทิวา
ปัญญา
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105357
นาย
ฤทธิเดช
ภมรพรรณ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105360
นาย
วรเมธ
เครือวัลย์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105361
นาย
วราวุฒิ
บุญชูช่วย
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105362
นางสาว
วรินทร์ทิพย์
แจ้งสันเทียะ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105363
นางสาว
วลีลักษณ์
มรดกธีรภาพ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105364
นางสาว
วัลย์ลิการ์
วงค์ไชย
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105365
นางสาว
ศศิวิมล
สีสวัสดิ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105366
นางสาว
ศิราณี
จันทะคุณ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105367
นางสาว
ศุทธินี
นวลศรีใส
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105369
นางสาว
สุกัญญา
สงวนกลิ่น
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105370
นางสาว
สุนิสา
ปุลาถาเน
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105372
นางสาว
หวันยิหวา
พรมสันต์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105374
นางสาว
อนิสา
เลิศราวี
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105375
นางสาว
อรพรรณ
จิตรีวาสน์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105376
นางสาว
อรพินท์
เพชรตรีทอง
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101113302
นางสาว
กนกพร
ฟูเกียรติธนชัย
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113303
นางสาว
กนกวรรณ
สกุลโพน
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113304
นางสาว
กมลรัตน์
จังอินทร์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113305
นางสาว
กรณิการ์
หมีดง
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113306
นาย
กฤษฎา
ทับหงษา
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113307
นาย
กิตติธัช
จันเหลือง
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113308
นาย
จักรกฤษณ์
ทองรักษ์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113310
นาย
ชุติพงษ์
สุภาวรรณ์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113311
นางสาว
ญาณิศา
สมไธสง
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113312
นางสาว
ณัฐพัชร์
สีโณ
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113313
นางสาว
ดารารัตน์
สาลี
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113314
นาย
ธนกฤต
ติ๊บลังกา
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113315
นางสาว
ธนัชชา
โสมนัส
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113316
นาย
ธนาวุฒิ
โฉมห่วง
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113317
นาย
ธนาวุฒิ
หรั่งนิ่ม
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113318
นางสาว
ธนิชญกานติ์
เครืออินทร์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113319
นาย
ธีรภัทร์
บุญที
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113320
นาย
ธีรยุทธ
ศรีสม
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113321
นางสาว
บงกช
จันทร์หลวง
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113323
นาย
พัชรพล
ยศใจสุรินทร์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113324
นาย
พัทธนันท์
จันต๊ะสา
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113325
นางสาว
มฑธิชา
ทาเเก้ว
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113326
นางสาว
มนธิรา
พิณโสดา
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113327
นางสาว
มาริสา
เหล็กอ่อน
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113328
นางสาว
วรพรรณ
ชัยวรรณ
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113329
นาย
วัชรกรณ์
สารคุณไพศาล
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113330
นาย
ศตวรรษ
โสภณกุลทรัพย์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113331
นาย
ศิรวรรษ
ธนูศิลป์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113332
นาย
สหัสวรรษ
จ้องสาระ
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113333
นางสาว
สุดารัตน์
ครอบแก้ว
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113334
นางสาว
สุทธารัตน์
แสงศร
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113335
นาย
สุทธิพงษ์
ศรีฉัตรใจ
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113336
นาย
สุธิพงษ์
ทารินทร์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113337
นาย
สุรชัย
ลือชา
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101113338
นางสาว
อมรรัตน์
สามแสน
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6101122001
นาย
กนต์ธีร์
พัฒนกิจเกษตร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122002
นาย
กฤษณ์
อาวุธเพชร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122003
นาย
ก้องเกียรติ
กองสมบูรณ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122004
นาย
กัณฑวุฒิ
อินใจ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122005
นางสาว
กัลยา
วงษาเลิศ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122006
นาย
กิตติพศ
คุ้มแสง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122007
นาย
กุลวุฒิ
ประพิมพันธ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122010
นางสาว
จินตนา
สายสังข์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122011
นางสาว
จินตหรา
โกมลช่อมาลี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122012
นาย
จีรภัทร
ดวงใจไพรวัลย์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122013
นาย
จีระศักดิ์
ศิริวัฒนะธรรม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122014
นางสาว
จุฑามาศ
ทาพรม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122016
นางสาว
ญาสุมินทร์
บุญพันธ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122017
นาย
ณรงค์ฤทธิ์
วงษ์แย้ม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122018
นาย
ณัฐนนท์
อินทวิชัย
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122019
นาย
ณัฐพงษ์
เพชรฤทธิ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122021
นาย
ณัฐวัฒน์
ชัยยืน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122022
นาย
ณัฐวัตร
มนตรีนิธิกร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122023
นาย
ดั่งตะวัน
บนแท่ทิพย์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122025
นาย
ไตรภพ
วัลภา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122026
นางสาว
ทิพยาภรณ์
กล้าวิกรณ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122027
นาย
เที่ยงธรรม
สิงห์แก้ว
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122028
นาย
ธวัชชัย
ปีกสันเทียะ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122029
นาย
ธันวา
สุนทรเมฆาเขต
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122031
นาย
นพดล
ฟิตประยูร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122033
นางสาว
นัทรียา
ชูเพชร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122034
นางสาว
น้ำฝน
หงษ์คำ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122035
นางสาว
นิภาพร
ยะป่า
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122036
นาย
บูดีร์มัน
สาเต๊าะ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122037
นางสาว
ปนัดดา
จุมปาทอง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122038
นาย
พงศกร
พนาบรรพต
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122040
นาย
ภัคธร
จิตรเอื้อ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122041
นาย
ภาสกร
ทองดอนน้อย
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122043
นาย
มงคล
กลัดแก้ว
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122044
นาย
มงคล
อรรถวิเชียร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122045
นาย
มานะชัย
เนื้ออ่อน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122046
นาย
มุขตาด
บูมะลายู
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122047
นางสาว
รมณียา
ยะรังษี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122049
นาย
วทัญญู
เพาะนิสสัย
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122051
นาย
วาทิน
คันธี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122053
นาย
ศราวุธ
อุตตัน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122054
นาย
ศุภกร
ศรีกำพล
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122055
นาย
สมศักดิ์
สง่าไพรหอม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122056
นาย
สมหมาย
แดงเถิน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122058
นางสาว
สาลิกา
ไชยวงค์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122059
นาย
สุชัจจ์
ศรีสุข
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122060
นางสาว
สุชาดา
กร่ายติ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122061
นางสาว
สุทธาทิพย์
นวลแก้ว
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122062
นาย
สุทธิพงษ์
เพ็ญจันทร์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122063
นางสาว
สุภัสธิดา
วงษ์สุวรรณ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122066
นาย
อนุวัติ
ศรหยกภูษิต
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101122067
นาย
อลงกรณ์
แซ่ตั้ง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101124301
นาย
กตัญญู
พิภัชมงคลกุล
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124302
นางสาว
กรรณภิรมย์
ศรีกระจ่าง
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124303
นาย
กฤติพงษ์
สว่างจันทึก
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124306
นาย
กิตติคุณ
แผนฉลาด
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124307
นางสาว
เกศกุลธร
กุดเป่ง
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124308
นางสาว
เกศินีย์
จันมี
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124309
นาย
จักร์รัญ
ปาระมี
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124313
นาย
ฐิติกร
สมพงษ์
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124314
นาย
ณัชพล
วงษ์สวรรค์
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124315
นางสาว
ณัฐธิดา
เนื่องหล้า
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124316
นาย
ธนภัทร
คันธยศ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124317
นาย
ธีรภัทร
เทียมเทศ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124318
นางสาว
นทีกานต์
นิจผล
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124319
นางสาว
นพรัตน์
ป้องท้าว
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124320
นาย
นพรัตน์
สายวงค์คำ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124321
นาย
นิธิ
โพธิ์พันธุ์
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124323
นาย
พีรพัฒน์
เพชรไทย
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124324
นางสาว
ยุพวดี
เชิญขวัญมา
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124325
นางสาว
รุจิรา
กองม่วง
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124326
นางสาว
ลลิตา
บัวพร
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124327
นางสาว
เสาวลักษณ์
แสนฝั้น
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124328
นางสาว
อนิสา
เกริ่นสระน้อย
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124329
นางสาว
อภิญญา
ยอดคีรี
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124330
นางสาว
อารยา
อามหน้อย
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124331
นางสาว
อภิพร
จันทรสนธยา
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101125301
นาย
กิตติพงศ์
นอกไธสง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125302
นางสาว
เกวลิน
มิตรมาตย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125303
นางสาว
เกศชฎาภรณ์
สุลัยยะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125304
นางสาว
จิดาภา
คำอุ่นเรือน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125305
นางสาว
ชณิลตา
จัดแจง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125306
นาย
ชนาธิป
ณัฏฐากร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125307
นางสาว
ช่อนภา
ใจจะนะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125309
นาย
ชายชล
ธูปแพ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125310
นาย
ไชยานันท์
มิ่งสมร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125311
นาย
ฐิติศักดิ์
ฉาดฉาน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125312
นางสาว
ณัฏฐกมล
ชุ่มแจ่ม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125313
นาย
ณัฐดนัย
ชินนาวงษ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125315
นาย
ณัฐพล
วงค์มะโน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125317
นาย
ทรงศักดิ์
อะโนมา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125319
นางสาว
นิศารัตน์
มัดทะปะนัง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125320
นางสาว
เบญจพร
ปานสอาด
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125323
นาย
พันธกานต์
ปัญญามี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125324
นางสาว
ภรัณยา
น้ำเต้าทอง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125325
นางสาว
ภัครจีรา
ยอดป้องเทศ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125326
นางสาว
ภัทรวดี
กรวยในเมือง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125327
นาย
ภูบดินทร์
เสนาะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125328
นางสาว
มโนชา
นวพรสีวลี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125329
นาย
มาสะยูกิ
ยามาโมโต้
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125330
นาย
มิกชน
บุญยืน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125332
นาย
วรพัฒน์
นวลเป้า
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125333
นาย
วรวิช
อ๊อดทรัพย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125336
นางสาว
ศิริกัญญา
แก้วนำ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125337
นาย
ศุภกร
นรารุจนันท์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125338
นางสาว
สรัญญา
พุทธสอน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125339
นางสาว
สโรชา
แสงบุญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125342
นาย
สุริยา
พรหมหาญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125343
นางสาว
สุวนันท์
สมสุพรรณ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125344
นางสาว
โสริญา
ทองเนตร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125345
นาย
อจลวิชญ์
ชัยบุญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125348
นางสาว
อัญรินทร์
พัฒนฉัตร์ฐากุล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125350
นางสาว
ณิชนันทน์
คำมา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125351
นาย
สิรภพ
อินริสพงค์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101126301
นางสาว
กัลยกร
วัฒนศิริ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126302
นางสาว
กัลยาลักษณ์
เทือกเพีย
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126303
นางสาว
เกษมณี
บุญพร
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126304
นางสาว
ฐิติรัตน์
ปัญญาอุด
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126305
นางสาว
ณัฎฐา
ทิพคุณ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126306
นาย
ธนโชติ
หัวนา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126308
นาย
นราทิพย์
หาญแท้
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126309
นางสาว
นวลพรรณ
จิตต์ภาวนา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126310
นางสาว
นิตยา
ฤกษ์ดวงมณี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126311
นาย
เนติพงศ์
ปัญญาวงศ์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126312
นางสาว
ฝนทิพย์
บุญตะไนย์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126314
นางสาว
รวิสรา
เทพสิงห์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126315
นางสาว
วริศรา
วงศ์เวียน
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126318
นางสาว
ศิริวิมล
เคือนิน
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126319
นางสาว
สุภาวดี
มีโพธิ์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101126320
นางสาว
อริสรา
ชินดวงงาม
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6101222007
นาย
จักรกฤษณ์
คำปินใจ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101222018
นาย
ธีรยุทธ์
หนูเมือง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6101222041
นาย
อภิสร
อุมาจิ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6103101301
นางสาว
กชกร
อุ่นเรือน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101302
นาย
กรวีร์
ยอดยิ่ง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101303
นางสาว
กัลยาลักษณ์
ถาป้อม
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101304
นาย
กิตติภพ
อ่อนละม้าย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101305
นาย
เกียรติภูมิ
ขัดศรี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101307
นาย
คัมภีร์
คำลือ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101308
นาย
โฆษิต
ประชานิยม
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101309
นาย
เฉลิมพล
เด่นดาวเรือง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101310
นาย
ชนิตชัย
เอ่งฉ้วน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101311
นางสาว
ชมพูนุช
วงษ์มณี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101312
นาย
ชยานันต์
นิดมังกร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101313
นาย
ญาณวัฒน์
ตัดโส
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101314
นางสาว
ฑิฆัมพร
สวนสวรรค์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101315
นางสาว
ทัตพิชา
ตามาลี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101316
นางสาว
ณัฐภรณ์
วรรณวงษ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101317
นาย
ธนกร
พงษ์มณี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101318
นาย
ธนวัฒน์
งอนจัตุรัส
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101319
นางสาว
ธมลวรรณ
พิสาชัย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101320
นาย
ธราธิป
สมหมาย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101322
นางสาว
ธัญลักษณ์
มะณีแสน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101323
นาย
ธันวา
สระสม
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101324
นาย
ธีรภัทร์
จิณะ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101325
นางสาว
นตวรรณ
ไชยโย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101326
นาย
นทีธรณ์
สิงห์สุวรรณ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101329
นางสาว
น้ำทิพย์
เเสนกล้า
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101330
นางสาว
เนวสิตา
กันแก้ว
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101333
นางสาว
ปิยนุช
รุ่งพรไสว
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101334
นางสาว
พรฟ้าใส
สิ่วสงวน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101335
นาย
พันธกานต์
ลูนละวัน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101336
นาย
พัสสน
เขื่อนแก้ว
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101337
นาย
พิเชษฐพงศ์
ใจเรือน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101338
นาย
พีรภัทร์
เสาะสาย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101339
นาย
พุฒิพงศ์
สุทหนิ้ว
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101341
นางสาว
ภัสสร
ศิริวัฒน์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101344
นาย
ภูมินทร์
กฤษวงษ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101346
นาย
มิ้น
จินตา
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101347
นางสาว
รัชฎาธร
นามเสน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101348
นาย
รัชพล
นุกิจ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101349
นางสาว
รุ่งทิวา
ยิ้มเมือง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101350
นาย
วราพงศ์
เสืออุดม
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101351
นาย
วรายุ
สิทธิสรวง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101352
นางสาว
ศรีสุภา
สังเกตกิจ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101353
นางสาว
ศิรินภา
เอื้อเจริญกุล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101355
นางสาว
สิรินทรา
มงคลเพชรคีรี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101357
นาย
สุรัตน์
แม้นพ่วง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101358
นางสาว
อติยากรณ์
งามพลแสน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101359
นางสาว
อนันดา
ทะเลลึก
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101360
นางสาว
อภิญญา
แพงไทย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101361
นาย
อภิวรรธน์
คำฟู
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101362
นาย
อรรถพัฒน์
เกตุพงษ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101363
นาย
อานันต์
ภัทรบรรพต
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101364
นางสาว
อารยา
อุตาเรือน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103101365
นาย
มุมตาซ
ไสสากา
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6103102301
นางสาว
กนกวรรณ
อัสกุล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102302
นางสาว
กมลพรรณ
สินสุพรรณ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102303
นาย
กันตชนม์
เลิศมงคลชัย
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102305
นางสาว
จิตตินันท์
เกตุแจ้
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102306
นางสาว
ชลิตา
เต๊ะปานันท์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102307
นางสาว
ชวัลนุช
แสงเงิน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102309
นาย
ไชยพัฒน์
จินดาพรม
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102310
นางสาว
ณัฐณิชา
พรรณาสุระ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102312
นาย
เทพทัต
หมั่นสาน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102313
นางสาว
ธารดี
จันทร์เจริญ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102314
นางสาว
ธุติญาพร
เพชรงาม
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102315
นางสาว
นันทิยา
สามิบัติ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102316
นางสาว
นิภาธร
วิลัยลักษณ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102317
นางสาว
นิศานาถ
โปทากาศ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102318
นางสาว
บัณฑิตา
ใจปินตา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102319
นางสาว
บุษบรรณ
วงศ์สิงห์ขัน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102321
นางสาว
ปวีณา
บัวนิล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102322
นางสาว
ปานตา
ปานอ่อน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102324
นาย
พงษ์เดชา
เสือมาพะเนา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102325
นางสาว
พจมาน
สักลอ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102326
นางสาว
พรภัทร
พิมมะศรี
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102327
นางสาว
พรมรินทร์
เสนสอน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102328
นางสาว
พัชรินทร์
สอาดล้วน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102329
นางสาว
พิชานันท์
พรหมจันทร์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102330
นาย
ภาณุวัฒน์
กองใจ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102332
นาย
มัทธิว
ใจมัน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102333
นางสาว
มาลินี
แสงมณี
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102334
นางสาว
ยุพารัตน์
เครือวิเสน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102335
นางสาว
ยุลดา
จงกล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102336
นางสาว
ลลิตา
กันทะวงค์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102337
นาย
วรุตม์
ไชยวรรณ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102338
นาย
วัทธิกร
ศุภวงศ์กุล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102339
นางสาว
วันวิสา
เหล่าสมาธิกุล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102340
นางสาว
วิรดา
มิ่งทอง
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102341
นางสาว
ศรัณย์ธร
ใจแก้ว
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102342
นางสาว
ศศินา
ดวงเนตร
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102343
นางสาว
สิญาดา
วาทีกานท์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102344
นางสาว
สิริยากร
ลำไธสง
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102345
นางสาว
สุกัลญา
ฮาดดา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103102348
นางสาว
อัณศยา
หออัมพวันวงศ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6103103301
นางสาว
กชพร
พวงทอง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103302
นางสาว
กนกนภา
จันทร์นวล
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103304
นางสาว
กุลปริยา
อุปมา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103306
นางสาว
จรัสภรณ์
จันทร์จุ่น
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103307
นางสาว
จิรนุช
เชื้อเมืองพาน
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103308
นางสาว
ชนิสรา
พงพิยาน
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103311
นางสาว
ชุติมณฑน์
พัฒนประสิทธิ์ชัย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103312
นาย
ซอฟรอน
เกงเลอมะ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103313
นางสาว
ญาณิศา
ควรสวัสดิ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103314
นางสาว
ฐิติกา
พรธีรโชติ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103316
นางสาว
ณัฎฐณิชา
พันธ์แก้ว
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103318
นางสาว
ณัฐณิชา
สมฤทธิ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103320
นาย
ทศภัทร
เกตุพันธ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103321
นาย
ทศวรรษ
หนั่นต่า
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103322
นางสาว
ทัศสุดาพร
ต้นคำ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103326
นางสาว
ธนาพร
สอนหล้าวงศ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103327
นางสาว
นันทภัทร
เอี่ยมนอก
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103328
นางสาว
นิภาดา
โททอง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103329
นางสาว
นุชนารถ
เครือสุวรรณวงษ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103330
นางสาว
ปณิดา
พวงนิลน้อย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103331
นาย
ปริญญา
อรุณชัย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103333
นางสาว
ปวันรัตน์
ฝ้ายเทศ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103334
นางสาว
ปิยนุช
แซ่เฮ้อ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103336
นางสาว
พิพรรษพร
ชัยทองคำ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103337
นางสาว
พรทิพย์
อิ่มบาง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103338
นางสาว
พัณณิตา
ชมภูมิ่ง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103340
นางสาว
พิชยา
จันพรม
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103341
นางสาว
พิมพิดา
โชครวย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103342
นางสาว
พีชานิการ์
นวเฉลิม
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103343
นางสาว
ณัฏฐ์ณรัณช์
วรชญกุล
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103344
นางสาว
ฟาตีฮะห์
โต๊ะแต
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103346
นางสาว
มณธิยา
ใจดี
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103347
นางสาว
มัลลิกา
แซ่เฮ้อ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103348
นางสาว
มินตรา
อินตาคง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103349
นาย
ยุทธภูมิ
ไชยชมภู
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103350
นางสาว
ยุภาภรณ์
ไชยกาศ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103352
นางสาว
วรรณกานต์
วงศ์ป้อง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103353
นางสาว
วัชราภรณ์
ชัยกันทา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103354
นางสาว
วัสสิกา
หมื่นอุดม
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103355
นาย
วิทยาพล
ญาติฝูง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103356
นางสาว
วิลาวัลย์
โคตรบัว
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103357
นาย
ศุภกร
วงค์เขื่อน
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103358
นาย
ศุภเกียรติ
ค้ำจุน
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103359
นางสาว
สิรินารถ
คุณยศยิ่ง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103360
นางสาว
สิริวิภา
ชัยปัญญา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103361
นางสาว
สุชาวดี
ทะเหมย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103362
นาย
สุธิมนต์
ปิยะชาน
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103363
นางสาว
สุภนิดา
สุวรรณกาศ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103364
นางสาว
สุภาสินี
วรรณทัย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103366
นางสาว
อภิชญา
โนวิชัย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103367
นางสาว
อมรพรรณ
บุญยะวัตร
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103368
นางสาว
อรปรียา
กันภัย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103369
นางสาว
อารีวรรณ
มาดหมาย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103370
นางสาว
อินทิรา
ตราพระสำโรง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103371
นางสาว
อิสริยา
อินธิมา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103103372
นางสาว
เบญญาภา
นามดำรัสศิริ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103104301
นาย
กฤษชนะพงศ์
จันต๊ะตึง
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104302
นางสาว
เกวลิน
เส็นสอ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104303
นางสาว
ขนิษฐา
ทองจอก
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104304
นางสาว
ขวัญชนก
กันธิยะ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104305
นางสาว
จันทิมา
เรือนคำ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104306
นางสาว
จิรัชญา
คำมาเร็ว
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104307
นาย
ณัฐพล
มันพร้าว
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104308
นาย
นวคุณ
มาไทย
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104309
นางสาว
นารดา
พรอำนวย
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104310
นางสาว
ปรีญาฉัตร
ไชยชุมภู
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104311
นาย
วรปรัชญ์
ชัยรุ่งโรจน์สกุล
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104312
นาย
วรากร
ยากรณ์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104313
นาย
วัชรินทร์
หม่องน้อย
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104315
นาย
สุธี
ใจทนนท์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104316
นาย
สุรยุทธ
หงษ์คำ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103104317
นางสาว
อัครยา
หมื่นรินทร์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6103105302
นางสาว
กัญญาณัฐ
ไชยวิชู
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105304
นาย
กำพลพัฒณ์
เกตุแก้ว
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105306
นาย
จรินทร์
สุขขำ
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105307
นางสาว
จิตรลดา
หล้าเตจา
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105308
นาย
จิรพงศ์
อามาตย์มนตรี
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105309
นาย
ชัชชานนท์
อินกอง
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105310
นางสาว
ฐิติพร
น้ำมลิวรรณ
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105314
นางสาว
ธนัญญา
จุ่มน้ำใส
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105319
นางสาว
ปัทมาวรรณ
เตชนันท์
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105321
นางสาว
พิมลดา
สุขผดุง
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105324
นางสาว
รุจิรา
อัครพัฒน์
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105325
นางสาว
วิชุดา
กันหาจันทร์
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105328
นางสาว
สุทธิดา
เทพพา
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6103105330
นาย
อนุชา
จันทาคีรี
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6104101301
นางสาว
กชกร
ภู่เทศ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101302
นางสาว
กนกวรรณ
บะคะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101303
นางสาว
กมลนัทธ์
สุขุมิน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101305
นาย
กษิดิ์เดช
จายโจง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101307
นาย
กิตฒิกาญจน์
ดิษขนาน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101308
นาย
กิตติพงศ์
คงแหลม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101309
นาย
เขมทัต
ศรีหริ่ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101310
นาย
จตุภัทร
กลับกลาย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101311
นาย
จตุรงค์
คำป้อ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101312
นาย
จักรี
ม่วงสาร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101313
นาย
จิรภัทร
ก๋องคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101314
นาย
จิรัฏฐ์
แสงฉาย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101315
นาย
ชนะพล
รัตนพงค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101316
นาย
ชนาธิป
จันทร์เดช
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101317
นาย
ชยานันต์
สุยะใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101318
นางสาว
เชษฐ์สุดา
สมปาน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101319
นาย
ญาณวุฒิ
ญาณจินดา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101320
นางสาว
ญานิกา
สุขโต
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101321
นางสาว
ณัฏฐธิดา
สุวรรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101322
นาย
ณัฐชนน
บุญเพ็ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101324
นาย
ณัฐพล
ปานแดง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101325
นาย
ณัฐภัทร์
คำดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101326
นาย
ณัฐภาส
ผลากอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101327
นาย
ณัฐวุฒิ
เขียวอุบล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101328
นาย
ณัฐวุฒิ
บุญทาวงค์ษา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101329
นาย
ณัฐวุฒิ
พรหมบูรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101330
นาย
เดชาวัต
ใจตา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101332
นาย
เทพฤทธิ์
จันทะบูลย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101335
นาย
ธนบุตร
สุทธวิชา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101337
นาย
ธนวัฒน์
ไก่งาม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101338
นาย
ธนวัฒน์
สามเคี้ยม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101340
นาย
ธวัชชัย
ไถหว่าน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101342
นาย
ธีรภัทร
ฟุ่มเฟือย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101345
นางสาว
นลิน
สายทองชั่ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101348
นางสาว
เบญจวรรณ์
ปวนปัน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101351
นาย
ประสิทธิ์
บุญกว้าง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101353
นางสาว
ปิยธิดา
ชลประเสริฐสุข
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101354
นาย
พงศ์พิสุทธิ์
ผากา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101356
นางสาว
พรพิมล
กาวี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101358
นาย
พฤติพงศ์
มุสิกอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101359
นางสาว
พัชราภา
ชัยเทพ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101360
นางสาว
พิชชาภา
จี๋คำวรรณ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101361
นาย
พิสิฐ
คนผักแว่น
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101362
นาย
พีรวีร์
ระย้าเพชร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101363
นาย
พืชมงคล
อินทานุวัฒน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101366
นาย
ภาณุ
บุตรดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101368
นาย
ภูมินทร์
คชพัฒน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101369
นางสาว
เมวิกา
กันภัย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101370
นาย
รัชชานนท์
เชื้อเมืองพาน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101371
นาย
รัชภัฏ
เตียวสุวรรณ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101372
นาย
วชิราพงษ์
ขวัญถาวร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101373
นาย
วรเทพ
บุญศักดิ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101374
นาย
วรายุทธ์
ศิวบูรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101375
นาย
วัชพล
ภูบุญเต็ม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101376
นาย
วันชัย
นวลผ่อง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101377
นาย
วุฒิพงษ์
อรุณโน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101378
นาย
ศรชัย
คันทะมูล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101379
นาย
ศรัณยู
ขันคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101380
นางสาว
ศรี
บัวแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101381
นาย
ศักดิธัช
ชอบธรรมกุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101382
นางสาว
ศิวนันท์
บูรณ์เจริญ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101385
นาย
สถาพร
ตีคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101386
นาย
สมยศ
มุกดาสวรรค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101387
นาย
สมรัตน์
ศีลธรรม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101388
นางสาว
สาวิกา
ปาทายะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101389
นาย
สิรวิชญ์
กาญจนารมย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101391
นางสาว
สิริพิม
หมอดู
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101392
นางสาว
สุจารี
คำเงิน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101399
นาย
สุรชาติ
คงกำเหนิด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101400
นาย
หัตธวัช
โพธิ์งาม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101401
นางสาว
อริสรา
อินตา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101402
นางสาว
อารยา
ทารินทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101404
นางสาว
ณัฐวดี
คงแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104102302
นางสาว
กีรภัทร์
จินะ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102303
นางสาว
เก็จมณี
แสวงดี
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102304
นาย
คณวัฒน์
สีดาธรรม
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102305
นางสาว
จริญญา
แสงสว่าง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102306
นางสาว
จารุวรรณ
สายทอง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102307
นางสาว
จิรวรรณ
ตรีสิน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102308
นางสาว
จิราพรรณ์
แก้วอุ๊ด
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102309
นางสาว
จิราภรณ์
ยาวะโนภาส
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102310
นางสาว
เจนจิรา
ญาวุฒิปัน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102312
นางสาว
ชนนิกานต์
ประจิตร
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102313
นางสาว
ฐิศิรักษ์
อินเเก้ววงศ์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102314
นางสาว
ณัฐพร
กานา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102315
นางสาว
ธนพร
สาหร่ายรักษ์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102316
นางสาว
ธัญชนก
ประณตพงศ์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102317
นาย
ธิรา
พระกระโทก
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102319
นางสาว
ปาริชาติ
อินคม
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102320
นางสาว
ปิยะพร
เเย้มชู
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102321
นางสาว
พิมพ์ชนก
ภิราญคำ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102322
นางสาว
พิมพิดา
ปัญญาแก้ว
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102323
นางสาว
มาริสา
เกตุอ่อน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102324
นางสาว
เมวิกา
ถ้ำกลาง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102325
นางสาว
วิไลวัลย์
สาทรอัมพา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102326
นางสาว
ศรัญญา
อิศรานนท์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102327
นางสาว
ศศิวรรณ
แก้วนิล
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102328
นางสาว
ศินินธา
วงศ์ม่าน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102329
นางสาว
ศิราวรรณ
คิดดี
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102330
นางสาว
สมพร
สระแก้ว
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102331
นาย
สหรัฐ
ตั๋นก้อน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102332
นางสาว
สุนทรี
สุรินทราโช
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102333
นาย
เสฏฐวุฒิ
พันพลอย
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102334
นางสาว
เสาวลักษณ์
ปราณี
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102337
นางสาว
อุไรรัตน์
แออัด
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104102338
นาย
ภูมิรพี
นาหิรัญประดิษฐ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6104103302
นางสาว
กมลพรรณ
ขุนแก้ว
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103303
นางสาว
กรณ์กาญจน์
รัชกรณ์พรรณ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103304
นางสาว
กฤตกา
โสหา
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103305
นางสาว
กัญญาณี
สาธิตบุญ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103306
นางสาว
กัญญาวีร์
แก้วประดับ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103307
นางสาว
เกศรินทร์
โปธา
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103308
นางสาว
ขนิษฐา
ภูจอมขาว
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103309
นางสาว
ฉัตรกาญจน์
จันทะพุธ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103310
นางสาว
ชลลดา
สุภาธง
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103311
นางสาว
ชาริณี
นุ่มนิ่ม
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103312
นางสาว
ณัฐกานต์
จันทร์ดำ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103313
นาย
ณัฐนนท์
ณ ระนอง
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103314
นางสาว
ตวิษา
ปังสกุลยานนท์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103315
นางสาว
ทิพย์วรรณ
ปัตพี
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103316
นางสาว
ธาดารัตน์
กระภูฤทธิ์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103317
นาย
ธีรพัฒน์
คงเจริญ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103321
นางสาว
ณัฐชญา
อัครจินดาฤทธิ์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103322
นางสาว
พิชชาวัส
เชื้อบุญจันทร์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103324
นาย
พีรพัฒน์
ยะทิพย์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103326
นางสาว
ยลดา
บุญวิจิตร
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103327
นางสาว
รุจิเรศ
มุธิตา
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103328
นางสาว
ฤกษ์สิญาภรณ์
กิ้มเส้ง
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103329
นางสาว
วรรณพร
กิจโชคประเสริฐ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103330
นางสาว
วรรณวิสา
ประโยงค์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103331
นางสาว
วราภรณ์
แก่นนาคำ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103332
นางสาว
วิชชุดา
บุญน่วม
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103333
นางสาว
ศศิวิมล
สายยิ้ม
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103334
นางสาว
ศิริวรรณ
จ่างผล
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103335
นางสาว
สิรินาถ
กฤสชนกนาถ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103336
นางสาว
สุกัญญา
หมื่นชัยสิทธิ์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103337
นางสาว
สุภัทรา
แสนสุรินทร์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103338
นางสาว
อนุชสรา
โพธิ์ทอง
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103339
นางสาว
อรณี
เพชรดำ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103340
นางสาว
อรอานันท์
อินทร์จำนงค์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103341
นางสาว
อัญชลี
ศรีทานนท์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103342
นางสาว
อัมพร
หว่างไม
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103343
นางสาว
อาศิตา
รังสรรค์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104104301
นางสาว
ชุติวัณ
ดงจารย์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104104302
นางสาว
ทักษาชล
ขันจันทร์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104104303
นาย
ธนัตม์
ชุมภูพเยาว์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104104304
นางสาว
เบญจมาศ
โชติ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104104305
นางสาว
ภัทรภร
ญาณะโรจน์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104104306
นางสาว
วรารัตน์
วงศ์สนันท์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104104307
นางสาว
ศศิวิมล
คร่องไหม
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104104308
นางสาว
สุภาวดี
อินทร์เสวียด
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104104309
นางสาว
อรพินท์
ศาลางาม
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104105301
นางสาว
ชนิษฐา
สมปาน
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105302
นางสาว
กวินนา
คุลาไคล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105304
นางสาว
จันทร์จิรา
ขัติรัตน์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105305
นางสาว
ชนากานต์
ทองเหลือง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105306
นางสาว
ชนาภัทร
คำดี
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105307
นางสาว
ชลกร
ไทยเสถียร
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105308
นาย
ชายชาญ
อรุณเบิกฟ้า
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105309
นาย
ธเนศพล
คำซาว
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105310
นางสาว
ธัญลักษณ์
อ่ำนาคิล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105312
นาย
บัญชา
เจริญนิรมล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105313
นาย
บัณฑิต
เชื้ออาษา
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105314
นาย
ปกรณ์ศักดิ์
สว่างแสง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105315
นาย
ประกร
แซ่ว้าง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105316
นาย
ภูมินันท์
เกาะลอย
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105318
นางสาว
รัตติกาล
จักรวาลย์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105319
นางสาว
รุ่งฤดี
เถาหลง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105320
นาย
วศิน
เทพสิงห์แก้ว
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105321
นางสาว
ศิริพรรณ
สุกันโท
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105322
นางสาว
สิริยากร
จันทร์เพ็ง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105323
นาย
อติรุจ
ขยัน
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105324
นาย
อิทธิฤทธิ์
ช่างสลัก
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104106301
นาย
กอบุญ
อนุพจน์มนตรี
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106302
นางสาว
กัญธิวา
ฉวีวงค์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106303
นาย
กิตตินันท์
เกียรติศิริโรจน์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106304
นางสาว
ขวัญฤทัย
ไวจำปา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106305
นาย
จตุรวิทย์
ศรีศุภลักษณ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106306
นาย
เจษฎา
หลวงจินา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106307
นาย
ฉิมนรณ
ซองเงิน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106308
นางสาว
ชลธิชา
เก่งการจับ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106309
นาย
ชัชชัย
เหลี่ยมไพศาล
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106310
นางสาว
ชุติกาญจน์
เหงี่ยมสูงเนิน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106311
นาย
ณัฐพงศ์
ทีมอย
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106312
นาย
ธนกฤต
ล่าชัย
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106313
นาย
ธนบรรณ
ขาคำ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106314
นาย
ธาดา
ใจตารักษ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106315
นาย
ธิเบศ
อุดทอง
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106316
นาย
ธิปก
สิมสินธุ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106317
นาย
ธีรภัทร
จันต๊ะนาเขต
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106318
นาย
นคร
อิ่นแก้ว
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106319
นาย
ปรมินทร์
ไชยชนะ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106320
นาย
ปรมินทร์
สาทิพจันทร์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106321
นาย
ปริญญา
ปันยูร
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106322
นาย
ปัณชัย
รักษ์จินดา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106324
นาย
พงศกรณ์
เหล่าศิริเสถียร
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106325
นาย
พิเชษฐ์
มะโนริ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106326
นาย
พิพัฒพงษ์
นามดี
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106327
นาย
พุฒิพงศ์
ชมชิด
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106328
นาย
เพชร
ทองขำ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106330
นาย
ภูสิทธิ
ฟูเมืองปาน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106331
นาย
รณฤทธิ์
เสนตา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106332
นาย
รติกร
อยู่ชุ่ม
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106333
นาย
วิชญะ
จิตตะวิกุล
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106334
นาย
วีรยุทธ
จอมเมืองกาศ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106335
นาย
เวชพิสิฐ
ตาสุรินทร์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106336
นาย
สถาพร
เเสนเเล
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106337
นาย
สถาพร
รุจีรัตน์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106339
นางสาว
สุจินธร
เจียมจำรัส
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106340
นางสาว
สุดารัตน์
กิจอุดมวัฒน์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106342
นาย
สุรศักดิ์
ศรีจันทร์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106343
นาย
อชิกร
โรจน์รณชิต
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106344
นาย
อานันท์
คำใจหนัก
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106345
นาย
ไอ้ใจ
ลุงเฮิง
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104107304
นาย
พิพัฒน์
ถาวร
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6104107305
นางสาว
พิมพ์พินัน
นาคโคตร
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6104107307
นาย
อัชราทร
ปู่ศรี
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6104107308
นางสาว
อัมพวรรณ์
เอี่ยมสะอาด
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6104108303
นางสาว
ธิติรัตน์
กงพลนันท์
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6104108304
นางสาว
ศิวิตา
มูลมาวัน
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6104108305
นาย
จักรกฤษณ์
ชุมแวงวาปี
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6104109301
นางสาว
กรกนก
อุตชี
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6104109302
นาย
ธนโชติ
ตุ่นคำ
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6104109304
นาย
มนัสวิน
รินเย็น
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6104109305
นางสาว
สุขิตา
กระแสเสน
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6104109306
นางสาว
อรนุช
จันทโปแว่น
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6104109307
นางสาว
ปรางณภัส
ศิลปเสริฐ
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6105101301
นางสาว
กชกร
เซ็นน้อย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101302
นาย
กตัณณ์
ไชยพรมมา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101304
นาย
กฤษณะ
อ่อนละมูล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101307
นางสาว
กิตติมา
ดิสา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101309
นาย
ไกรวิชญ์
ทองดี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101310
นางสาว
ขวัญจิรา
ชมชื่น
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101312
นางสาว
จันทร์จิรา
พงษ์รักษ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101313
นาย
ชยากร
ธรรมเขตต์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101316
นาย
ชวิน
นิลแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101319
นาย
ฐากูร
เงินสลุง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101320
นางสาว
ฐานนันท์
ศรีอินทยุทธ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101324
นางสาว
ณัฐณิชา
อินสุยะ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101326
นาย
ณัฐวุฒิ
ของมา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101327
นางสาว
เดือนนภา
เสนแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101328
นาย
ตะวัน
จันทร์แก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101331
นาย
ทัศนชัย
ชูศรีทอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101332
นาย
ธนาวุฒิ
โนเลี่ยม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101333
นางสาว
ธัญจิรา
กันทวงค์ษา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101336
นาย
ธีรพันธุ์
เสาร์จันทร์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101337
นางสาว
ธีรภัทร์
บุญรอด
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101340
นาย
นคร
พึ่งสุวรรณ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101342
นางสาว
นฤภร
เจาะมู
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101343
นาย
นลธวัช
ตาวงค์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101344
นางสาว
นัฐธิดา
สุภายะ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101345
นางสาว
นัฐวรรณ
มากหลาย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101347
นางสาว
บุณยานุช
ทัศนา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101349
นาย
ปฐวี
อุทวีสาร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101350
นางสาว
ประภาภรณ์
ศุภผลา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101354
นาย
ปารมี
เจริญศักดิ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101355
นางสาว
ปาริชาติ
บารมีสมบูรณ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101356
นางสาว
ผกาวัลย์
เขื่อนคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101357
นาย
ผดุงเกียรติ
พีวงษ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101358
นาย
พงษ์ศักดิ์
ทองกลัด
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101359
นางสาว
พลอย
สุวรรณ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101363
นาย
พิชชากร
เอี่ยมธีระกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101364
นาย
พิชาภพ
รัตนชมภู
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101365
นางสาว
พิมพ์วิไล
ไชยวงค์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101366
นางสาว
พิมพ์สุภา
ศักดิ์คงนันทกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101367
นางสาว
ภัทรภร
ปัญญาทอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101368
นางสาว
ภัทรวดี
เชื้อสายใจ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101369
นาย
มนัสวิน
สิงห์อาจ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101370
นางสาว
มัญชุลา
เฟื่องฟู
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101371
นางสาว
มัณฑิรา
ตองใจ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101372
นางสาว
ยุวภรณ์
จอมทอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101374
นางสาว
รวิชา
คำแปง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101375
นางสาว
รุจิรา
เต็มแบบ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101376
นาย
ฤทธิชัย
ภักดิ์สันติพงศ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101378
นางสาว
ลักษิกา
ณ เชียงใหม่
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101379
นางสาว
วรรณกนก
อุตอามาตย์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101380
นางสาว
วรรณวิศา
ศรีคำภา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101381
นาย
วรากรณ์
ต๊ะปัญญา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101382
นางสาว
วลาวรรณ
แสงตา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101383
นาย
วัชรพงษ์
ฝั้นวงศ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101387
นาย
ศรายุท
สวนจันทร์ดี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101388
นางสาว
ศริญญา
ธีรวัฒน์ประทาน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101389
นางสาว
ศศิวิมล
ม่วงคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101390
นางสาว
ศิริกาญจน์
ศรีวรรณะ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101391
นางสาว
ศิรินทรา
คิดดี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101393
นางสาว
ศิริลักษณ์
พริบไหว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101394
นาย
ศิวัฒ
กงทอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101395
นาย
ศุภสันต์
พรวิทยารัตน์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101397
นาย
สหัสวรรษ
ติยะโคตร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101398
นาย
สิทธิชัย
ศรีสวัสดิ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101399
นาย
สิทธิชัย
อินต๊ะจาย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101402
นางสาว
สิริลักษณ์
เรืองวิไลพร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101405
นางสาว
สุดาพร
ธิตินนท์กูน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101407
นางสาว
สุพิชชา
สมกาศ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101409
นางสาว
สุรีย์พร
ท้าวมั่น
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101410
นางสาว
เสาวลักษณ์
มีแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101411
นางสาว
โสภิตา
มาลุจันทร์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101412
นางสาว
โสรยา
ฟองสุภา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101415
นางสาว
ฑิตยา
ใจเนตร์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101416
นางสาว
อรทัย
นำพล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101417
นางสาว
วราภัสร์
สุวรรณ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101418
นางสาว
อรยา
หุ่นทอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101420
นางสาว
อรอนงค์
คงประยูร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105302
นางสาว
กัญธิกา
จันทร์นพเก้า
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105303
นางสาว
กิ่งกาญจน์
กุลุชิ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105304
นางสาว
เกศินี
เลิศวงศ์ร่มเย็น
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105305
นางสาว
จารุวรรณ
เพชรยอด
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105306
นางสาว
จารุวรรณ
ศิริ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105307
นางสาว
จิณัฐชา
อาทรประชาชิต
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105308
นางสาว
จิตสุภา
ป้อมเสมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105309
นาย
ชญานนท์
นิลจันทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105310
นาย
ชนกานต์
ผูกจิต
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105311
นางสาว
ชเนตตี
ลือชัย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105312
นางสาว
ชลณิชา
สกุลจรรยาดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105313
นางสาว
ชลธิชา
ง้าวกาเขียว
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105314
นางสาว
ชลลดา
พรหมมินทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105315
นางสาว
ชลลดา
อินนันต์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105316
นาย
ชัยภัทร
วิทิตปริวรรต
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105317
นาย
ชัยวัฒน์
พงศวณิชย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105320
นางสาว
ณัฐชนก
นิยะบุญ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105321
นาย
ณัฐดนัย
วงค์ปวน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105322
นางสาว
ณัฐนพิน
เจ้ากลดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105323
นางสาว
ณัฐปภัสร์
กรองกาญจน์กุล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105324
นางสาว
ณัฐพร
พงศ์ไพบูลย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105325
นางสาว
ณิชาภัทร
สาระชาติ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105326
นางสาว
ดารารัตน์
บุญเรือง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105327
นาย
เตชิต
พินิจสุวรรณ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105328
นาย
ทัศไนย
วงค์ศรี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105329
นาย
ธนวัฒน์
สมฟอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105330
นางสาว
ธนาภรณ์
ศรีสุนนท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105331
นางสาว
ธัญญาลักษณ์
ดวงแสง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105332
นางสาว
ธัญวรัชญ์
นิธิธานนท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105333
นางสาว
ธัญวรัตน์
การกิจ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105335
นาย
นพเก้า
จิตรอมร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105336
นางสาว
นภาพร
สิริเดชะกุล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105341
นางสาว
นุชจารี
คำอ้าย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105342
นาย
บันลือศักดิ์
รักกะเปา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105343
นาย
ปกรณ์
มูลเมือง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105344
นางสาว
ปทิตตา
ภิญญะเดช
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105345
นางสาว
ปนัทดา
จิตร์มุง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105346
นางสาว
ประทุมวรรณ
คำกิติ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105347
นางสาว
ประภัสรา
บุดดีแพง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105348
นาย
ปริวรรต
กาเรือง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105350
นางสาว
ปิยนุช
กุลณา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105351
นาย
ปิยพัทธ์
ธิปั๋น
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105352
นางสาว
ปิยะภา
ขวัญวงษ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105353
นาย
พงศกร
ใจดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105356
นางสาว
พรรณิภา
ดวงจันทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105358
นาย
พัชรพล
นิลทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105359
นางสาว
พัชรา
พรมบุ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105360
นาย
พิชญุตม์
อรุณวรรณชาติ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105361
นาย
พิชัยยุทธ
พรมมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105362
นางสาว
พิมพ์อัปสร
อุปนันท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105363
นางสาว
พีรชยา
พงค์ดา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105364
นางสาว
พุธิตา
มหาสิงห์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105365
นางสาว
เพชรลดา
เรือนปลี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105366
นางสาว
เพ็ญประภา
กิติ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105369
นาย
ภาณุภณ
อินทวงศ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105370
นาย
ภานุเกียรติ
สีชมภู
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105371
นางสาว
ภาพิมล
โชคทวีกูล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105372
นาย
ภีรพัฒน์
เดชมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105373
นาย
ยศกร
หลวงอำมาตย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105376
นาย
วงศธร
เนตรนภากร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105377
นาย
วนารัฐ
ช่วยแก้ว
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105378
นางสาว
วรรณวิษา
บัวซ้อน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105379
นางสาว
วรัตถา
บุญสิตาอาชานนท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105380
นางสาว
วริศรา
จันทร์เปียง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105381
นางสาว
วริศรา
ยาละนะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105382
นาย
วสันต์
วงศ์มูล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105384
นางสาว
วีรวรรณ์
ปัญญาเนาว์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105385
นาย
ศักดิ์ดา
เที่ยงธรรม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105387
นางสาว
ศิรภัสสร
น่วมเพ็ง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105388
นางสาว
ศิริยากร
บุดดาหาร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105389
นางสาว
ศิริวรรณ
วงษ์พานิชย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105390
นางสาว
สนธยา
เขื่อนคำแปง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105392
นาย
สมรักษ์
ยิ้มเขียว
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105395
นางสาว
สัภยา
แซ่ห้อง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105396
นาย
สิทธิโชค
สงวนวงษ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105397
นางสาว
สุขิตา
เพชรสุวรรณ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105400
นางสาว
สุทธิดา
สัตตารัมย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105401
นางสาว
สุธาทิพย์
ดีศรี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105402
นางสาว
สุพิชชา
คุณยศยิ่ง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105405
นางสาว
สุวรรณี
โจมรัมย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105406
นางสาว
ญาณิฐา
กาวิละมูล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105407
นางสาว
อรพิณ
บุญวงค์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105408
นางสาว
อรวรรณ
ใจหวัง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105409
นางสาว
อริสา
ฐิตสิริพงศ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105411
นางสาว
อัญชนา
คำซอนโยง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105412
นางสาว
อัฐพร
มีชื่อ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105413
นางสาว
จุฬารักษ์
ทองดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6106101301
นางสาว
กนกวรรณ
บริบูรณ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101302
นางสาว
กนกวรรณ
วงศ์ชัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101303
นางสาว
กนต์รพี
กิตติคุโณดม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101304
นางสาว
กมลวรรณ
แก้วจิตร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101305
นางสาว
กรกมล
ใจสว่าง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101306
นาย
กฤติพงษ์
บุญปั๋น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101307
นาย
กฤษฎา
ตาสาย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101308
นางสาว
กัญญ์วราภา
ไชยนุรักษ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101310
นางสาว
กานต์ธิดา
ณ นครพนม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101311
นาย
กิตติโชค
อุยเหินนภา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101312
นาย
กีรติ
กิ้มสวัสดิ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101313
นาย
เขมรัตน์
กันทะวัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101314
นางสาว
คำหอม
ฟองเกตุ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101315
นางสาว
จณิษดา
สายบุญทา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101316
นางสาว
จันจิรา
ปานบัวคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101317
นางสาว
จิรวรรณ
ทองสุข
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101318
นางสาว
จิรัฐติกาล
ลาภสิทธิ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101319
นาย
ธนิก
หิรัญวัฒนะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101320
นาย
ชนายุทธ
สิงห์ลอ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101323
นาย
ชโยดม
บุญตั้ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101324
นางสาว
ชรินรัตน์
จัดของ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101325
นางสาว
ชลธิชา
พวงแย้ม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101326
นางสาว
ชลธิชา
ศิลา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101328
นางสาว
ชุติวรรณ
ก้อนคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101330
นางสาว
ฐานิกา
ลัภย์โภคาสกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101331
นางสาว
ฐิติณัฏฐ์
อานุ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101332
นาย
ฐิติวัฒน์
สุขสวัสดิ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101333
นาย
ณฏฐพล
อ้วนวุฒิ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101334
นาย
ณณัฐ
ผดุงกิจเจริญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101335
นางสาว
ณัฎฐณิชา
สมหมึก
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101337
นาย
ณัฐดนัย
เป็งคำตา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101338
นางสาว
ณัฐธิดา
ยี่ทะรา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101340
นางสาว
ณัฐริกา
ปาลี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101343
นางสาว
ณัฐสุดา
ไชยสุภาพ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101344
นางสาว
ณิชารีย์
ช่างเกวียนดี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101345
นางสาว
ดวงหทัย
ดีแป้น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101346
นางสาว
ดาราณี
ใจเข้าชุม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101347
นางสาว
ดารุณี
ไกรกิจราษฎร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101348
นางสาว
ดาวเรือง
ดนัยกรประเสริฐ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101349
นาย
ไตรภูมิ
ศิลปสมศักดิ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101350
นางสาว
ทัศนวรรณ
ปันอินทอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101352
นางสาว
ธนกานต์
ตันติชวาลวัฒน์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101354
นาย
ธนรัตน์
แสงพิงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101355
นางสาว
ธนัชชา
เหล่าเวียงเกตุ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101357
นาย
ธรรมธร
ฮะวังจู
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101358
นางสาว
ธัญชนก
นาเจริญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101360
นางสาว
ธันย์ชนก
แก้วเบี้ย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101361
นางสาว
ธิดา
นามมนตรี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101362
นางสาว
ธีรกานต์
ไชยอิ่นคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101363
นาย
ธีรธร
ทรงศิริวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101366
นาย
ธีระภันท์
ธีระนานันท์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101367
นาย
เธียรชัย
ปวงคำตั๋น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101368
นางสาว
นริศรา
ใจกันทะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101369
นาย
นวพล
เตชะสกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101370
นาย
นัฐกานต์
ทศจันทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101371
นางสาว
นารีรัตน์
ลำเจียก
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101372
นาย
นำพล
ชุ่มสวัสดิ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101373
นางสาว
นิภาวี
ปัญวงษา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101375
นาย
บพิธพงศ์
ไชยวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101377
นาย
ปฏิภาณ
บัวละวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101378
นางสาว
ปฐมรัก
เจริญสุข
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101380
นางสาว
ปนัดดา
ศัตรู
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101381
นางสาว
ปนัดดา
แสนกันหา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101382
นาย
ปริญญา
ทรงคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101383
นาย
ปริญญา
ปัญญา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101384
นางสาว
ปริญญา
สุนันต๊ะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101385
นางสาว
ปรียานุช
แซ่ซี่
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101386
นางสาว
ปวริศา
คำอิ่น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101387
นางสาว
ปาณิสรา
พันตรี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101388
นางสาว
ปาริฉัตร
ขอนขาว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101389
นางสาว
ปาริฉัตร
แซ่ตัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101390
นางสาว
ปาริฉัตร
ศรีสมบัติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101391
นาย
ปิชาพันธ์
ปราบสงบ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101392
นางสาว
ปิยฉัตร
นะติ๊บ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101394
นางสาว
ผกาทอง
เขียวแก้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101395
นาย
พงศ์ภัค
พวงมาลัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101397
นางสาว
พรกนก
คำผัด
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101398
นาย
พรชัย
แซ่เฮ้อ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101399
นางสาว
พรทิพย์
มะตัง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101400
นางสาว
พรธิดา
เมืองจันทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101401
นางสาว
พรนิภา
บัวชุม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101403
นางสาว
พลอยพรรณ
อธิมา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101404
นางสาว
พัชณิดา
จันทร์แก้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101406
นาย
พัชรพันธ์
การประพันธ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101407
นางสาว
พัณณิตา
คำหมื่น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101408
นางสาว
พัทธ์ธีรา
บุญบาง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101412
นางสาว
พิมพ์ปภัส
อ้นบ้านดง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101413
นางสาว
พิมพ์ลฎา
ศิริพิมุกต์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101414
นางสาว
พิมพ์วิไล
มิ่งเหล็ก
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101415
นางสาว
พิรัญญา
อินต๊ะวิชัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101416
นาย
พิษณุ
จันทร์คำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101418
นางสาว
ภคพร
โปทา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101419
นาย
ภัทรพงษ์
ไชยวุฒิ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101423
นางสาว
ภิญญดา
วิมลสมบัติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101424
นางสาว
มณฑิตา
ยาดิบ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101425
นางสาว
มานี
เตชะเลิศพนา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101426
นาย
ยามาโต๊
นิอีมือระ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101428
นางสาว
รัตติกาล
วงค์ชำนาญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101429
นางสาว
รินทร์หทัย
สุขทรัพย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101430
นาย
วชิรวิทย์
ญาณะทาน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101431
นางสาว
วทันยา
ชัยสมร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101432
นางสาว
วนิดา
กล่อมดี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101433
นางสาว
วรฎา
สว่างเมฆ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101434
นางสาว
วรดา
โชครวย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101436
นาย
วรินทร์
ถิรปวร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101437
นางสาว
วริศรา
คะชา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101440
นาย
วีรภัทร
บุญต่อ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101441
นางสาว
ศศิภา
อมรวัฒนานุกูล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101442
นางสาว
ศศิวิมล
โพธิ์ทองดี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101443
นาย
ศาสตรา
โกติแพง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101444
นางสาว
ศิรินรัตน์
สุวรรณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101446
นาย
ศิวกร
วัชรศิรินทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101447
นางสาว
สรัญญา
ไชยวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101448
นางสาว
สรารัตน์
พรมมา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101449
นาย
สิริพงศ์
ทองอินต๊ะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101451
นางสาว
สุกันยา
มูลเมือง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101453
นางสาว
สุดรัตน์
เเตะวอ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101454
นาย
สุทธิพงศ์
ไหวคูณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101455
นางสาว
สุภาพร
สุขเกิด
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101456
นางสาว
แหม่ม
สุทธสา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101457
นางสาว
อทิตยา
วิชัยวงษ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101458
นางสาว
อนัญญา
โนเขื่อน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101459
นาย
อนันธภูมิ
บุญสูง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101460
นาย
อนุพงศ์
วงค์ศรีแก้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101461
นาย
อนุวัต
รากะรินทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101462
นางสาว
อภิชญา
ธิยะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101463
นาย
อภิวัฒน์
ปวนยา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101465
นางสาว
อรอนงค์
อินโสภา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101466
นาย
ออมทรัพย์
ตูมหอม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101467
นาย
อัษฎาวุฒิ
นามสูง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101468
นางสาว
อารีรัตน์
คำคุ้ม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101471
นางสาว
สิรินาถ
ญานะศร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101472
นางสาว
อรัญญา
ขุนศักดิ์ดา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101473
นางสาว
นิชนันท์
แดงภักดี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101474
นางสาว
ศราภรณ์
มุนิกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101475
นางสาว
เอกปวีร์
สมติ๊บ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101476
นางสาว
สุพิชญา
เกิดทอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106102301
นางสาว
กนกนิภา
เกริกเกียรติปรีดา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102302
นางสาว
กนกพร
พงค์สวัสดิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102303
นางสาว
กนกวรรณ
พันธุมิตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102304
นางสาว
กมนรัตน์
ศรีภา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102305
นางสาว
กมลลักษณ์
ซาววงค์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102306
นางสาว
กมลวรรณ
พึ่งบุญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102307
นางสาว
กรกนก
จันทร์เจนจบ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102308
นางสาว
กัญญาลักษณ์
แสงท้าว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102310
นางสาว
กันธิมา
ศรีวะรา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102311
นาย
กิตตินันท์
เขื่อนสุวรรณ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102312
นาย
กิตติพศ
เตจ๊ะสา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102313
นางสาว
กิตติยา
วังท่า
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102316
นาย
คชินทร์
ชาฎา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102318
นางสาว
งามตา
พฤกษาอนันตรา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102319
นางสาว
จตุรพร
ไชยณรงค์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102320
นางสาว
จันทร์จิรา
อุดทาสุข
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102321
นางสาว
จิรประภา
โตยะวนิช
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102322
นาย
จิรวัตร
เลาย่าง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102324
นางสาว
จีรภัทร์
ขัดพูล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102325
นางสาว
จุฑาทิพย์
ระโพธิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102326
นางสาว
ฉัตรพร
ขวัญคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102327
นางสาว
ชนิกานต์
สิงห์คำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102328
นางสาว
ชนินาถ
ดอกคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102329
นางสาว
ชลธิชา
แสงสุวรรณ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102330
นางสาว
ชัญญา
วังศิริโชติ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102332
นางสาว
ฐิตาพร
มั่งคั่ง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102333
นาย
ฐิติกร
ล้ำเลิศสุข
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102334
นางสาว
ฐิติมา
ยาวุฒิ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102336
นางสาว
ณัฐทริการ
ทาสิทธิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102337
นาย
ณัฐธีร์
วัฒนจรสโรจน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102338
นาย
ณัฐพงษ์
สินสวัสดิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102339
นาย
ณัฐพล
มัชฌลีลา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102340
นาย
ณัฐวุฒิ
ไชยวุฒิ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102343
นางสาว
ดวงฤทัย
อรรคบุตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102344
นางสาว
นัคมน
ด้วงดี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102345
นาย
ต้นตระการ
สกุลทอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102347
นางสาว
ทิพธัญญา
เอี่ยมศรีพงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102348
นาย
ธนกานต์
ล้อไพบูลย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102349
นาย
ธนชิต
สักแกแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102350
นางสาว
ธนพร
สุชฎา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102351
นาย
ธนพล
สุนทมาลา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102352
นางสาว
ธนภรณ์
กันธิมา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102354
นางสาว
ธัชณัณ
วัตถุโชคดีงาม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102355
นาย
ธัชธรรม
จิระภาค
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102356
นางสาว
ธัญญารัตน์
เวทำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102359
นางสาว
นัฐมล
ชัยเจริญศรีเมธี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102361
นาย
นันทพงศ์
พนากำเนิดสกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102362
นางสาว
นิภาพร
หมื่นปา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102363
นางสาว
นุชนารถ
อินตา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102364
นางสาว
บุษราคัม
ปราบทองกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102365
นางสาว
เบญจวรรณ
บริสุทธิ์เพ็ชร์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102366
นาย
ปฏิภูมิ
ใจบุญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102367
นางสาว
ปภัสกัญญ์
เกิดสุขตระกูล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102368
นางสาว
ประกายดาว
ชมภูยอด
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102369
นางสาว
ปวีณวัสสา
ขันธนานันท์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102371
นางสาว
ปั้นหยา
ผาสุวรรณ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102373
นางสาว
ปาริชาติ
พรมวัง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102375
นาย
พงศ์พันธ์
คำเขียว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102376
นางสาว
พรรณิภา
ทองหล่อ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102377
นางสาว
พิชญธิดา
สืบพันธ์โพธิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102378
นาย
พิชญุฒม์
เธียรเมธาวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102380
นาย
พีรภัทร์
แสนสวะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102381
นาย
พีรวัส
กิติสาย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102383
นางสาว
เพียงเดือน
ยืนยงคีรีมาศ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102385
นางสาว
ภัทรภร
สุวรรณคุณ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102386
นางสาว
ภัทรวดี
อ่อนเเก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102387
นางสาว
ภัทรวรินทร์
อินต๊ะทุ่ง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102388
นางสาว
ภัทรสุดา
สังข์ลักษณ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102391
นาย
ภูมิ
บุญมาชัย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102392
นางสาว
มณีโชติรส
เขมศิระจตุรัตน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102395
นางสาว
ยุพเรศ
ราชชมภู
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102397
นางสาว
ร่มดี
ชมพูคีรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102398
นางสาว
รวิสรา
ไชยพานิชย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102399
นางสาว
รักชนก
ไอนัน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102400
นาย
รัชนิพนธ์
แสวงผล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102401
นางสาว
กวินทิพย์
พีรบุศราพัฒน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102402
นางสาว
รัตนาภรณ์
ตั้งสลุง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102403
นางสาว
รุ่งนภา
ขาวแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102404
นางสาว
ลดาวัลย์
ชนะพันธ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102405
นางสาว
ลัดดา
ปิ่นสุวรรณ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102406
นางสาว
ลัดดาพร
ภัทรเสถียรชัย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102407
นางสาว
ลัดดาวรรณ
สุภากูล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102408
นาย
วงศธร
สีเมืองแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102409
นางสาว
วรัญญา
ธัญญาโกศล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102410
นางสาว
วัชรมน
ครุนันท์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102411
นางสาว
วันวิสา
อำต๋า
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102413
นาย
วิระยะ
เท่งฮวง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102414
นางสาว
วิลาวัลย์
คำยันต์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102415
นาย
ศตวรรษ
ต้อตานา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102416
นางสาว
ศรีนวล
ใฝ่รักเกียรติ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102417
นางสาว
ศศิกานต์
คำปันแสน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102418
นางสาว
ศศิญา
ชัยนุรักษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102419
นาย
ศักดิพงษ์
บูรพา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102421
นางสาว
ศิรดา
รัตนพันธ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102422
นางสาว
ศิรประภา
เหล็กเพชร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102423
นางสาว
ศิริรัตน์
สังข์ประคอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102424
นางสาว
ศุทชา
อุดมสินค้า
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102425
นาย
สมชาย
เมอโป
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102426
นาย
สรวิศ
เกียรติ์กรัณย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102428
นางสาว
สโรชา
ทาไชยวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102429
นางสาว
สหัสยา
มหาผล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102430
นาย
ญาณินท์มณี
ตนหาญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102431
นาย
สิทธินันท์
จันต๊ะคาด
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102432
นาย
สิปปกร
กันทา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102433
นาย
สิรภพ
ผ่องประภา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102434
นางสาว
สิรินดา
สีเงา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102435
นางสาว
สิรินทร์ยา
ขาวดี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102437
นางสาว
สุชารัตน์
วงศ์โชติบริรักษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102438
นาย
สุทธิพงษ์
กันทะแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102439
นางสาว
สุนทรีพร
จินะพรม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102440
นางสาว
สุนันทินี
คงเรือน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102441
นางสาว
สุพัตรา
นวลยง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102443
นางสาว
สุวนันท์
สุทธะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102444
นางสาว
สุวภัทร
ดอกรัก
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102445
นางสาว
สุวัสสา
ระงับพาล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102446
นาย
อภิชัย
ถูกจิตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102447
นางสาว
อภิษฎา
เชื้อลาว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102449
นางสาว
อรัชพร
อินทะพันธ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102452
นางสาว
อัญญาเรศ
แก้วคำอ้าย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102454
นางสาว
อาทิตยา
วรรณต๊ะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102455
นางสาว
อาภาพร
วงศ์ษา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102456
นางสาว
อารยา
มั่นหมาย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102457
นาย
อำนาจ
มัจฉา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102459
นางสาว
เอื้อการย์
นนท์นิติรัตน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102460
นางสาว
ชฎาธาร
ขันท์ไพศาล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102461
นางสาว
อุษา
แข็งขันธุ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102462
นางสาว
ปวีณา
ชุ่มชาติ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106103001
นางสาว
กมลวรรณ
มากล้น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103002
นางสาว
กัญญารัตน์
มาเชียงผา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103003
นาย
เกียรติภูมิ
แก้วคำฟู
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103004
นางสาว
จารวี
นิรันดร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103005
นาย
จิระวัฒน์
พรมนวล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103006
ว่าที่ร้อยตรีหญิง
จิราภรณ์
สุริยะมณี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103007
นางสาว
จุฑามาส
ชำนาญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103008
นางสาว
จุฑารัตน์
พวงขจร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103009
นางสาว
ฉันทนา
ขันพล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103010
นางสาว
ชฎาทิพ
เกิดสา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103011
นางสาว
ชฎาพร
แสนวิชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103012
นางสาว
ชนัญชิดา
กฤตวิริยะตระกูล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103013
นางสาว
ชนาพร
คำวิโรจน์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103014
นางสาว
ชลนารถ
ทองทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103015
นางสาว
ชลิดา
นิลเชิดชูสกล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103016
นางสาว
ชวัลลักษณ์
คำเฮือง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103017
นาย
ชิตพล
บุตรทอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103018
นางสาว
ชุติกาญจน์
กุณพันธ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103019
นางสาว
ณัฐกานต์
คำอิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103020
นางสาว
ณัฐธยาน์
ลาพิงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103021
นางสาว
ณัฐธิดา
เงินคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103022
นางสาว
ดวงฤทัย
วิเวกวนารมณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103023
นางสาว
ทิพานัน
เรียนแพง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103026
นางสาว
นารีนาถ
วรรณเครือ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103027
นางสาว
นิตยา
ใจฝั้น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103028
นางสาว
ประกายดาว
ตันตุ้ย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103029
นางสาว
ปุณจิราณัฐ
อุดจอมธนวิชญ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103032
นางสาว
พัชรินทร์
คุณศิริองอาจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103033
นางสาว
ภาวิณี
เกียรติเนรมิตร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103034
นางสาว
มัลลิกา
เป่าพิษ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103035
นางสาว
รจนา
ยาสุทธิ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103036
นางสาว
รุ่งทิวา
บัวงาม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103037
นางสาว
วนิดา
ปันสา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103038
นางสาว
วรรณพร
ทิพเทพา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103039
นางสาว
วริศรา
เชียงมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103040
นางสาว
วริศรา
ศรีเจริญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103042
นางสาว
วาสนา
ยูระมาศ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103043
นางสาว
วิชชุเวช
ปินกันทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103044
นางสาว
วิภาดา
ซอปู
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103045
นางสาว
วิภาวี
วงตันกาศ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103046
นาย
วุฒิชัย
ปานฟัก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103047
นางสาว
ศิรินทรา
สมศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103048
นางสาว
สุพพัตรา
สระทองทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103049
นางสาว
สุภาภรณ์
นิ่มนวล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103051
นางสาว
สุภาภรณ์
หลวงพันเทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103052
นาย
แสน
แซ่สง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103053
นางสาว
หอมนวล
ลุงวิ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103055
นางสาว
อภัสนันต์
ปันจุติ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103056
นางสาว
อรศิริ
ใจคะจัด
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103058
นางสาว
อาภาศิริ
สีระนี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103059
นางสาว
ณัฐธีรา
ครินชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103301
นางสาว
กชพร
แก้วพะคงคา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103302
นางสาว
กชพรรณ
โชคพงศ์กุศล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103303
นางสาว
กนกวรรณ
สุนันวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103304
นางสาว
กัญญารัตน์
ชนะสงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103305
นางสาว
กัลยรัตน์
เทพกัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103306
นางสาว
กาญจนา
จันทาพูน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103308
นางสาว
กิตติยา
เจียมศักดิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103309
นางสาว
กิติยาภรณ์
คำธารา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103310
นางสาว
กุลนิษฐ์
คำหล้าทราย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103313
นาย
เกียรติศักดิ์
ค้ำจุนสวรรค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103314
นางสาว
ขนิษฐา
บุญโนนยาง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103315
นางสาว
จันทร์จิรา
ส่องแสง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103316
นางสาว
จารุวรรณ
พันธ์พืช
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103317
นางสาว
จินตนา
กรุงนะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103318
นางสาว
จิรนันท์
งามสมทรง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103319
นาย
จิรพันธุ์
พูลวิริยะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103320
นางสาว
จิรัชยา
ใจคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103321
นางสาว
จิราพร
เมืองขาว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103322
นางสาว
จีราวรรณ
เตจ๊ะฝั้น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103323
นางสาว
เจนจิรา
จำภูวรรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103324
นางสาว
เจนจิรา
ถาวรคงสกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103325
นางสาว
ชฎาพร
แก้วประภา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103326
นางสาว
ชนาภา
สักลอ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103327
นางสาว
ชนิดาภา
พรมตาแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103328
นางสาว
ชลธิศ
สิงห์แก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103329
นางสาว
ชุติมา
คงความเพียร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103330
นางสาว
แซ้บ
-
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103332
นางสาว
ฐิติวรดา
ใจเอ้ย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103333
นางสาว
ณฐิกา
ภูธิวุฒิ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103334
นางสาว
ณัฐกานต์
คงมาก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103335
นางสาว
ณัฐกานต์
จี๋แปง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103337
นาย
ณัฐพงษ์
ใจแปง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103338
นางสาว
ณัฐริกา
ศรีจันทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103339
นางสาว
ณิชานาฎ
รินนายรักษ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103340
นางสาว
ดลฤดี
อินทะโจน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103341
นางสาว
ดาราภรณ์
ชาติสุข
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103342
นางสาว
ดาราภรณ์
สุจิรพจีกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103343
นางสาว
ดาเรศนารถ
ดาวสลับสี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103344
นางสาว
ดุษฎีพร
เรืองคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103345
นางสาว
ตรีทิพยนิภา
จี้ใจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103346
นางสาว
ทรรศนีย์
เก๋วัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103347
นาย
ทักษ์ดนัย
ญานะฟู
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103348
นางสาว
ทิพรดา
อิ่งต่า
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103349
นางสาว
ธนาภรณ์
พยาชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103350
นางสาว
ธนิษฐา
นวลปันยอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103351
นางสาว
ธัญลักษณ์
ฟักแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103352
นางสาว
ธิดารัตน์
สิริพรชัยกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103353
นาย
นนทกร
จันทร์บุญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103354
นางสาว
นภัสวรรณ
สารกาศ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103357
นางสาว
นริศรา
ชมชื่น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103359
นางสาว
นฤมล
วังโพธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103360
นางสาว
นลินนิภา
นำพา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103361
นางสาว
นลินี
ทาทอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103363
นางสาว
นันท์นภัส
คำชู
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103364
นางสาว
นาถยา
เสริฐศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103365
นางสาว
นารีเทพ
ปิงแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103366
นางสาว
น้ำฝน
ทับเปียง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103368
นาย
นิติธร
ลูกบัว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103369
นางสาว
นิศารัตน์
เขื่อนสุวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103370
นางสาว
ปณิตา
หอมอบ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103371
นางสาว
ปนิดา
ของดี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103372
นางสาว
ประกายแก้ว
โคนโท
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103373
นางสาว
ปริณดา
ยะกุย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103376
นางสาว
ปานขวัญ
ปกรณ์วนาไพร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103377
นางสาว
ปาริณา
ปิ่นวิเศษ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103378
นางสาว
ปิยาอร
สุภาวะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103379
นางสาว
ปุณชรัสมิ์
กาญจนเตมีย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103380
นางสาว
พรธิดา
ตะบิ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103381
นางสาว
พวงผกา
ทามัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103382
นางสาว
พัชราภรณ์
บัวจี๋
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103383
นางสาว
พัชรี
ปุกคาม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103384
นางสาว
พัชรี
สายบุญยืน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103385
นาย
พัฒนากร
ทาคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103386
นางสาว
พิมพ์จันทร์
แซ่ย่าง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103387
นางสาว
พิมพ์พนิต
ใหม่คำน้อย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103388
นางสาว
พิราพรรณ
คำแปง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103390
นางสาว
เพชรรัตน์
ชิดสูงเนิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103391
นางสาว
ภัตทรา
หลำหยง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103394
นางสาว
ภิภาพร
แซ่เติ๋น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103395
นางสาว
มณีรัตน์
สุกใส
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103396
นางสาว
มนัญญา
รามการุณย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103397
นางสาว
มัตสยา
อุระแสง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103398
นางสาว
มุกดา
เตชะเดชวรพันธ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103399
นางสาว
รวิภา
สกุลไพรวงศ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103400
นางสาว
รังสิมา
สมบูรณ์ชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103402
นางสาว
รัตนากาญจน์
สุขมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103403
นาย
ราเมศวร์
หมอกกร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103404
นางสาว
รุฤญา
มาโยธา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103405
นาย
ฤชุกรณ์
ทิพย์พะละ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103406
นางสาว
ลักษิกา
เเซ่หลี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103408
นางสาว
วรพรรณ
โบเซะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103409
นาย
วรภัทร
โชติพรม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103410
นางสาว
วรรณพร
คิดว่อง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103411
นางสาว
วรรณิดา
แก้วหลวง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103412
นางสาว
วรรัตน์
คำนวล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103413
นางสาว
วราพร
พระโพธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103414
นางสาว
วราภรณ์
กันหา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103416
นางสาว
วันดา
มานิตพนา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103417
นางสาว
วิกานดา
ศรีสำราญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103418
นางสาว
วิมพ์วิภา
จิตรช่วย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103420
นางสาว
วิลาสินี
ราชคม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103421
นางสาว
วิลาสินี
วงษ์กัณหา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103422
นางสาว
ศกลวรรณ
บัญญัติศิลป์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103423
นางสาว
ศรัณยา
พึ่งสุข
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103425
นางสาว
ศรารัตน์
หล้ามา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103426
นางสาว
ศศิประภา
โชติ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103427
นางสาว
ศศิวิมล
ใจหล้า
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103428
นางสาว
ศัตราภรณ์
ตุ้ยดี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103429
นางสาว
ศิรัญญา
ดวงสุภา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103430
นางสาว
ศิริวรรณ
คำแจ้ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103431
นางสาว
ศิริโสภา
ปินใจกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103432
นางสาว
ศุทธินี
ธุระวรรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103433
นางสาว
ศุภากรณ์
มีบุญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103434
นางสาว
สรวงสุดา
วิมานสาคร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103435
นางสาว
สิรามล
ชารีวัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103437
นางสาว
สิริรัตน์
กุณะแสงคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103438
นางสาว
สุกฤตา
ปินใจกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103439
นางสาว
สุชานันท์
แสนเสมอใจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103440
นางสาว
สุทธิดา
บุญชื่น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103441
นางสาว
สุธิตา
เสือยงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103442
นางสาว
สุประภา
ธาตุทอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103443
นางสาว
สุพัตรา
บุตรโพธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103444
นางสาว
สุพิชญา
พันธุ์สุวรรณ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103445
นางสาว
สุมิตรา
สุพรมพิมพ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103446
นางสาว
สุรารักษ์
ตุ่นหนิ้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103447
นางสาว
สุวนันท์
เค้าแหวน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103448
นางสาว
สุวนันท์
แม้นศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103449
นางสาว
หอม
ลุงทุน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103450
นางสาว
อรนุช
หมื่นกัณทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103451
นางสาว
อรพรรณ
มีมาก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103452
นางสาว
อรวรรณ
ณรงค์มี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103453
นางสาว
อรอิศรา
สุขผล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103455
นางสาว
อักษิพร
ภิรมย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103456
นางสาว
อัมพกา
วรสุนทราสมบัติ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103457
นางสาว
อาภาศิริ
จินะพรม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103458
นางสาว
อุบลรัตน์
บุญวัง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106104301
นางสาว
กนกกร
รุณเกตุ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104302
นางสาว
กนกพร
สุริพันธ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104303
นางสาว
กรณิศ
ไชยเมืองชื่น
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104304
นาย
กฤษณะ
สิทธิเรือง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104306
นางสาว
กัลยรัตน์
คำธารา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104307
นางสาว
กัลยรัตน์
ติ๊บน้อย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104308
นางสาว
กัลยาลักษณ์
อนันต์หงสา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104309
นาย
กิตตินันท์
รุ่งกิตติรัตน์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104310
นาย
กิตติพศ
โรจนสาโรจน์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104311
นางสาว
เก็จมณี
คำลือ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104312
นาย
เกียรติภูมิ
กาฝากทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104313
นางสาว
ขวัญเรือน
มณีรัตน์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104314
นางสาว
จันทร์ทิรา
มุ่งรังสี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104315
นางสาว
จิณห์วรา
บุหงา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104316
นางสาว
จินตนา
ปาระมี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104317
นางสาว
จิรัชยา
คำปันวงค์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104318
นางสาว
จิราพร
พงษ์พันธ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104319
นางสาว
จีรวรรณ
ยอดพล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104320
นางสาว
จุฑามณี
วงษ์จักร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104321
นางสาว
จุฑามาศ
สุริยะโต้
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104324
นางสาว
เจตวรรณ์
แสงคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104328
นาย
ชนันชัย
ชัยเจริญ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104330
นางสาว
ชนิสรา
ดอกไม้
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104331
นางสาว
ชลนิภา
สารทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104332
นางสาว
ชลลดา
สุนันต๊ะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104333
นาย
ชัยวัฒน์
ดวงเกิด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104334
นาย
ชาคริต
วิณรงค์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104335
นางสาว
ชายิกา
มาซอย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104336
นางสาว
ชารินา
กิจประเสริฐศิลป์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104337
นางสาว
ชุตินันท์
แขกทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104338
นางสาว
ชุติมณฑน์
แสนต๊ะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104339
นางสาว
ญานิกา
ผิวเผือก
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104340
นางสาว
ณัฎฐณิชา
ชำนาญกุล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104341
นาย
ณัฏพล
ราชตา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104342
นางสาว
ณัฐกานต์
เหล็กทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104343
นางสาว
ณัฐฐิดา
กาวิล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104344
นางสาว
ณัฐมล
ลุงออ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104345
นางสาว
ณัฐริกา
อินต๊ะซอน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104346
นางสาว
ณัฐริดา
ผาแดง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104348
นางสาว
ณิชนันทน์
อายุยืน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104349
นางสาว
ณิชา
ตองติดรัมย์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104350
นางสาว
ณีรนุช
ต๊ะสุทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104351
นางสาว
ดวงพร
สมบัติปัน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104352
นางสาว
ดุสิตา
สิทธิบุญทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104353
นางสาว
ทัศนีย์
สาพันธ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104354
นาย
ทิชานนท์
ก๋าคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104355
นางสาว
ทิพวรรณ
สมพรมปัน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104356
นางสาว
ธณีญา
คงเขียว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104357
นางสาว
ธนภรณ์
จันทร์เขียว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104358
นาย
ธนเศรษฐ์
ศรีวิชัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104359
นางสาว
ธรณ์ธันย์
นวชัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104360
นาย
ธรรมรัตน์
เเซ่ตัน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104361
นางสาว
ธีรกานต์
บุญรอด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104363
นาย
ธีร์ธวัช
จันแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104364
นางสาว
ธีร์วรา
เริงสุทธิ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104366
นาย
นครินทร์
ประพรม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104369
นางสาว
นัทธวรรณ
สีสาโคตร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104370
นาย
นันทภพ
จันทร์สอาด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104372
นางสาว
นิรชา
ก้อใจ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104373
นางสาว
นิรมัย
จ๋ามใหม่
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104374
นางสาว
นุชวรา
กองบุญเรือง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104375
นางสาว
นุชวรา
ทำความชอบ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104376
นางสาว
เบญจวรรณ
วิชัยคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104378
นางสาว
ปวรรณรัตน์
บุตรลพ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104380
นาย
ปาฏิหาริย์
แสงสว่างพิพัฒน์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104381
นาย
เปี่ยมสกุล
วีระเดชชูชีพ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104383
นางสาว
พรทิพย์
อักษรบริสุทธิ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104384
นางสาว
พรนิภา
พุฒศรี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104385
นางสาว
พรรณวิภา
อุดถา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104386
นางสาว
พัชรินทร์
ราชสมบัติ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104388
นางสาว
พิมลวรรณ
ยันทะวาย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104389
นางสาว
เพ็ญนภา
ศิรินอก
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104390
นางสาว
ภัคธีมา
อ่อนเถื่อน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104391
นางสาว
ภัททิยา
จันทรา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104392
นางสาว
ภัทริยา
อวดหาญ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104393
นางสาว
ภาณุมาศ
ขุนหาญ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104394
นาย
ภูบดี
พิทองจา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104395
นาย
ภูริณัฐ
เพียจันทร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104396
นางสาว
มธุรส
หาชิต
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104397
นาย
มังกรกาญจน์
เจียรรุจิระกุล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104398
นาย
มังกเรศ
พิบูลย์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104400
นางสาว
โยธกา
ปาใจ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104401
นางสาว
รชนีกร
อุดถา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104402
นางสาว
รดา
ทะอาด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104404
นางสาว
รัตติกาล
มันทะนา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104405
นาย
วทัญญู
สุทธิอรรคเวช
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104406
นาย
วรกิจ
นาวา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104407
นาย
วรวิทย์
โพธิ์ศรี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104408
นางสาว
วรัญญา
หมอป่า
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104410
นางสาว
วิจิตรา
เต๋จ๊ะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104411
นางสาว
วิทาดา
คุ้มตระกูล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104412
นางสาว
วิลาวรรณ
แสนบุตร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104413
นางสาว
วิลาวัลย์
สลอมทุน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104414
นางสาว
วิไลลักษณ์
มาเมือง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104415
นางสาว
วีรวรรณ
ลอยมาปิง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104416
นางสาว
เวธกา
กันทะวงค์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104417
นางสาว
ศรัญญา
หงษ์ผ้วย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104418
นางสาว
ศรีสุดา
ภูมะตัน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104419
นางสาว
ศศินันท์
สืบนุการณ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104420
นางสาว
ศศิวิมล
โชตฐิติธนานันท์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104421
นางสาว
ศิริรัตน์
เพ็ชรจำรัส
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104422
นางสาว
ศุภานัน
เลิศหล้า
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104424
นางสาว
สายสัมพันธ์
จันทวลี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104425
นางสาว
สาวิตรี
โจมหาร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104426
นางสาว
สิริยากร
กิ่งแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104427
นางสาว
สิริรัตน์
ปินตาติ๊บ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104428
นางสาว
สุชาดา
ครุฑเครือ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104429
นางสาว
สุนิษา
ปิยศทิพย์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104430
นางสาว
แสงระวี
กัดนะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104431
นางสาว
โสภา
ภูมะตัน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104432
นางสาว
หทัยภัทร
ปาประลิต
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104433
นางสาว
อทิตยา
วรวิภู
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104434
นางสาว
อนัชชา
โตแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104437
นางสาว
อภิญญา
เพ็ชราวรรณ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104438
นางสาว
อมลวรรณ
ปานมาศ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104439
นางสาว
อรณิช
เเดงตาสี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104440
นางสาว
อรณิชา
จุลคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104441
นางสาว
อัจฉรา
กอฝั้น
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104442
นางสาว
อาภรณ์
ไพบูลย์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104443
นางสาว
อารียา
นันตา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104444
นางสาว
อารียา
พวงรักษ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104445
นางสาว
เอเชีย
ภิระปัญญา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104446
นางสาว
ไอรดา
อินปินตา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106105001
นางสาว
กณกวรรณ
บุญเมือง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105002
นางสาว
กาญจนารัตน์
ลบช้าง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105003
นางสาว
กุลธิดา
สายบุญยงค์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105004
นาย
จิดายุ
ยอด
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105006
นางสาว
ชนกานต์
วรภัทร์จิรนนท์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105008
นาย
ณฐพงษ์
เหลี่ยมพันธุ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105009
นางสาว
ณิชกานต์
จินดามัง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105010
นางสาว
ดรุณี
บุญสม
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105011
นางสาว
ดวงลดา
ดวงใย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105012
นางสาว
ธนาภรณ์
มั่งเชียง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105014
นาย
นิติกูล
เขียวอ่อน
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105015
นางสาว
นิลาวรรณ
ซ้อนเขียว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105016
นาย
ปฐมพร
ฟูวงศ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105017
ว่าที่ร้อยตรีหญิง
ปภาวดี
จิตตา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105018
นางสาว
ปิยะธิดา
จันทร์เทศ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105019
นางสาว
พรปวีณ์
คงกลัด
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105020
นาย
ภาณุพงศ์
ทองอินทร์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105021
นาย
ภาณุพงษ์
อุดอ้าย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105022
นาย
วันชัย
แซ่โซ้ง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105023
นางสาว
วิลาสินี
ปล้องลา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105024
นางสาว
ศรัญย์พร
คุ้มวิวัฒน์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105025
นางสาว
ศิริณัฐ
เพิ่มพูล
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105026
นางสาว
สุธาลินี
รัตนาภรณ์ตระกูล
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105027
นาย
อภิชาติ
เยี่ยมมิ่ง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105301
นางสาว
กมลชนก
เชิงเชาว์ชาญ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105303
นาย
กิตติวุธ
อุดอ้าย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105304
นาย
ไกรภพ
ถนอมรุ่งเรือง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105305
นางสาว
จุฑามาศ
นัดนันญา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105308
นางสาว
ณัฏฐธิดา
บุญรัตน์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105313
นาย
ตรัยรัตน์
เกตุพุฒ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105316
นางสาว
ธัญญาเรศ
จิตใหญ่
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105317
นาย
นราธิป
ปันจันทร์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105318
นางสาว
นริศรา
สุวเสริม
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105319
นาย
เนติกร
ใสสุทธิ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105322
นางสาว
ประภาศิริ
บัวเขียว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105324
นาย
พัชร
ติ๊บบุญศรี
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105326
นางสาว
ภัทรนันท์
แป้งทา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105329
นางสาว
มณีรัตน์
แสนวงค์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105332
นาย
รุ่งโรจน์
บุญเมือง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105333
นาย
วิรัชพล
ดุลย์นิธิไพศาล
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105336
นางสาว
ศุภรัตน์
ทวิชัย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105337
นางสาว
สุกัญญา
น้ำทิพย์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105338
นางสาว
เสาวลักษณ์
คำลือ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105340
นางสาว
อารีรัตน์
คำยอง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105341
นาย
อุกกฤษฎ์
คำด้วง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105342
นางสาว
อุทัยทิพย์
กันเงิน
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6106105343
นาย
นารเมธ
ไตรรัตนพงศ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6109101001
นางสาว
กรชนก
แปงดีวงศ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101002
นางสาว
กรรณิการ์
ปัญญาเลิศวิชญ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101003
นางสาว
กรรณิการ์
มะโร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101005
นางสาว
กัณฐมณี
บุญมา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101006
นางสาว
กัณฐิกา
ดาวรื่น
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101007
นางสาว
กัลญานี
จิตนิยม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101008
นางสาว
กาญจนกานท์
แก้วดี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101010
นางสาว
กุลธิดา
วังสะนา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101012
นางสาว
เกศินี
กฤษณเศรณี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101013
นาย
เกษมสันต์
ดวงจันทร์คำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101014
นางสาว
ครองขวัญ
รักขิโต
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101015
นาย
จิรกิตต์
แก้วอาภัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101016
นางสาว
จิราพร
ทนาราช
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101017
นางสาว
ชลธิชา
จันทะพันธ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101018
นาย
ชวดล
จอมเรือง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101020
นางสาว
ฐิติมา
มณีวรรณ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101021
นางสาว
ฐิติมา
ปินตาแหลม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101023
นาย
ณัฐชนน
ปงรังษี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101024
นางสาว
ณัฐชยา
แสนสีลิ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101025
นางสาว
ณัฐธิดา
สาระพันธ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101027
นางสาว
ณิชาภัทร
เมลเกิ้ล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101028
นางสาว
ณีรนุช
เกตุเวชช์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101029
นาย
ดบัสวินธ์
สืบดา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101030
นางสาว
ดวงรัตน์
ไมตรีนิธิเดช
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101034
นางสาว
ธัญญาลักษณ์
อุดมโภชน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101036
นางสาว
สิริรัญญา
สุจินดาชัยภักดิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101037
นางสาว
ธิติมา
ภัทรนิธิเดช
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101039
นางสาว
นพกมล
ธนาธีรภัทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101040
นางสาว
นฤมล
ชัยมงคล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101041
นาย
นิติพัชร
ศรีพงษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101046
นางสาว
ปณิตา
รกไพร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101047
นางสาว
ประกายเพชร
สุภารักษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101048
นางสาว
ปลายอ้อ
ลันวงษา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101051
นางสาว
พรพิมล
รื่นเจริญ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101052
นางสาว
พัชรารณ์
พากเพียร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101053
นางสาว
พัชราวดี
แตงทับ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101056
นางสาว
ภณิชชา
แก้วเขียว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101057
นางสาว
ภัทราภรณ์
วิมลรัตน์สุนทร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101058
ว่าที่ร้อยตรี
ภาณุพงศ์
ปราบชนะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101059
นาย
รณชัย
สุวรรณะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101060
นางสาว
รัชนี
บัวสุข
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101061
นางสาว
รุจิกาญจน์
ธรรมโรจนเมธี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101062
นางสาว
ฤชา
คำแหงพล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101064
นางสาว
วรรณรัตน์
แซ่หยาง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101065
นางสาว
ศิรินทร์ทิพย์
ปังสี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101067
นางสาว
ศุภิศรา
ศิริวรรณ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101069
นางสาว
สิรีธร
ไทยใหม่
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101070
นางสาว
สุกานดา
ดอนไพรศรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101071
นางสาว
สุชาดา
ธงศรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101072
นางสาว
สุธิดา
เสาว์นา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101073
นางสาว
สุวิภา
ปัญวงค์ษา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101074
นางสาว
หนึ่งฤทัย
วรชินา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101076
นางสาว
อรญา
ประเมนาโพธิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101077
นางสาว
อรัญญา
นันทเสน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101078
นางสาว
อัณณ์ชญาณ์
ลายทิพย์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101079
นางสาว
อินทิรา
ชัยเมืองรินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101301
นางสาว
กชกร
กุลสุวรรณ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101302
นางสาว
กรรณิการ์
วงค์ชารี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101303
นางสาว
กษิรา
สินมณฑากิจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101304
นางสาว
กัญญาณัฐ
ศิริกุลพันธ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101306
นางสาว
กัลย์สุดา
เมืองมูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101307
นางสาว
กุลภรณ์
อินเหลา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101308
นางสาว
ขวัญทิพย์
เจริญพร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101309
นางสาว
วีรินทร์ภัทร์
จันทร์แก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101310
นางสาว
จิรนันท์
อินหว่าง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101311
นางสาว
จิรประภา
หินเเสง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101312
นาย
จิรัฐโชติ
อินทะราชา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101313
นาย
จื้อฉาง
แซ่หม่า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101315
นางสาว
ชนกชนท์
ไชยชมภู
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101316
นาย
ชนาธิป
ก่ำจีน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101317
นางสาว
ชนิกานต์
บัวเกิด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101318
นางสาว
ชลดา
รื่นพิทักษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101319
นางสาว
ชุติมณฑน์
อินตะกูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101320
นางสาว
ชุติมา
วางฐาน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101321
นางสาว
ณัฐการณ์
รู้ฉลาด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101322
นางสาว
ณัฐณิชา
มีเงิน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101323
นาย
ณัฐพล
ปวงสมุทร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101324
นางสาว
ณัฐมนท์
เชาวนา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101325
นางสาว
ทมนวรรณ
สาบุ่ง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101326
นาย
ทักษิณ
บุญก้อน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101328
นางสาว
ธัญทิพย์
ทรงมณี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101330
นางสาว
ธิดา
ใจคง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101331
นางสาว
ธิดาพร
ดอกระกำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101332
นางสาว
ธิวาภรณ์
แสงทอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101333
นาย
ธีรพัฒน์
จ๊ะมั่ง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101334
นาย
นพกร
เนตรสุวรรณ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101335
นางสาว
นริศรา
คงเพ็ชรศักดิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101336
นางสาว
นลินธร
จันทร์ฟู
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101337
นางสาว
นัฐณิชา
หงษ์ยนต์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101338
นางสาว
นัฐริการ์
บุญเรือง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101339
นางสาว
นีรภา
ศรียายอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101340
นางสาว
นุสบา
มะหะหมัด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101341
นางสาว
ปนัดดา
นาที
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101342
นาย
ปพนธีร์
สิทธิคณากูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101343
นางสาว
ประกายดาว
เลศักดิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101344
นาย
ปริญญา
คีรีกิ้น
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101345
นางสาว
ปองศธร
ปิ่นแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101346
นาย
พงศธร
คำปินตา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101347
นางสาว
พรวิมล
ลุงสม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101348
นาย
พศวีร์
เส็งวะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101349
นางสาว
พัชราภรณ์
อรุณเกษร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101350
นางสาว
พิมพ์ชนก
บวรรัตน์กรกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101351
นางสาว
ไพรัลยา
ใจคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101352
นาย
ภวินท์
นุชนาฎ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101353
นางสาว
ภัทรวดี
แมลงทับ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101355
นาย
ภูรินทร์
ดวงปัญญาสว่าง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101356
นางสาว
มณฑิการ์
ก๋าแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101357
นางสาว
มาตารี
เเสนทวี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101359
นางสาว
รัฐการ
บัญชาโต
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101360
นางสาว
รัตนภรณ์
อัศวไพศาลกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101362
นางสาว
เรณุการ์
กองตู้ย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101363
นางสาว
วรางคณา
อัศววิจิตรนาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101365
นางสาว
วันวิสาข์
พงษ์ทอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101367
นางสาว
วิภาภรณ์
อุไรรุ่งโรจน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101368
นางสาว
วิยะดา
บุดดี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101369
นางสาว
ศศิกร
ใจงาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101370
นาย
ศักดา
ก่ออินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101371
นางสาว
ศิริลักษณ์
ปรีพัฒน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101372
นางสาว
ศุภานัน
ทีมี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101373
นางสาว
สกุลตรา
โสมานะวัฒน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101374
นางสาว
สมิตานัน
บุตรพรหม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101375
นางสาว
สโรชา
หาญผจญกิจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101376
นาย
สหัสวรรษ
จันตาราม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101377
นางสาว
สิริรัตน์
ภิระบรรณ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101378
นางสาว
สุทธิชา
ขันนารัตน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101379
นางสาว
สุทธิดา
ปัญญา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101381
นางสาว
สุภาวรรณ
การะเกตุ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101382
นางสาว
สุวิตรา
วงศ์งาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101383
นางสาว
เสาวลักษณ์
พฤกษภักดีวงศ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101384
นางสาว
หนึ่งฤทัย
สีทอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101385
นาย
ลัลณ์พวัฒน์
มุราชวงษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101386
นางสาว
อมรทิพย์
สำรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101387
นางสาว
อมลรดา
สมใจนึก
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101388
นางสาว
อรฤดี
ทองนาคะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101389
นางสาว
อรุโณทัย
รัตนวรางค์กุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101391
นางสาว
อัญชิษฐา
อินทะจักร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101392
นางสาว
อัญธิกา
ภูเวียงจันทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101393
นางสาว
อารียา
อริยะลิขิตกร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101394
นางสาว
อุษณี
ชื่นดวง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101395
นาย
เอกภพ
มาเครื่อง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101396
นางสาว
ไอลดา
หลีจ๊ะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101397
นาย
อำนวย
ลอห์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102301
นาย
กฤษณะ
เกิดทวี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102302
นางสาว
กัตติมาส
ลิ้มตระกูล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102303
นางสาว
กุลนันท์
กิจสมัคร
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102305
นางสาว
จังคนิภา
แก้วมาระวัง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102306
นางสาว
จิรภัทร
สัตย์สูง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102307
นางสาว
จิรัญธิญา
เฉลิมกุล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102308
นางสาว
จุลจิรา
ราษี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102309
นางสาว
ฉัตรลัดดา
โพธิ์ศรีทอง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102310
นางสาว
ฉัตรศิริ
วงษา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102311
นางสาว
ชนาภา
หมั่นสดับ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102312
นางสาว
ชวนวรรณ
เดชดี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102313
นางสาว
ซันญ่า
มาลัย
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102314
นางสาว
ณัชชา
ไชยแก้ว
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102315
นางสาว
ณัฏฐณิชา
สีสัน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102316
นางสาว
ทิชากร
ศรีสุด
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102317
นางสาว
ธิติมา
ขุมเพชร
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102318
นาย
ธีรธาดา
โปรดปราน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102320
นางสาว
นันท์นภัส
อภิรัฐพูลศิริ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102321
นางสาว
นัยนา
สลีวงค์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102322
นางสาว
นีรณุช
เจริญทรัพย์อนันต์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102323
นางสาว
ปิยฉัตร
คลังกลาง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102324
นางสาว
ปุณยาพร
ระใหวนอก
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102325
นางสาว
พิชชา
อนุสรณ์วิโรจน์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102326
นางสาว
พิมพ์ทอง
ปุกแก้ว
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102327
นาย
พีรพัฒน์
ช่วยสงค์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102328
นาย
เพทาย
กาบบัว
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102329
นางสาว
ภัทชรินทร์
อริยะชัยชาญ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102331
นางสาว
มิลรินี
ฟ้ากระจ่าง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102333
นางสาว
ยุพดี
วิกยานุเคราะห์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102334
นางสาว
รักษิณา
อินทรเทศ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102337
นางสาว
วรัมพร
ศรีสม
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102338
นาย
วสวัตติ์
วงศ์กาวี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102339
นาย
วิศิษฎ์
มานนท์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102340
นางสาว
ศศิวิมล
เรืองบูชา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102342
นาย
สืบสกุล
ศักยพันธุ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102343
นางสาว
ศรุดา
จีรภัทรวุฒิ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102344
นางสาว
หทัยกาญจน์
เรืองฤทธิ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102345
นางสาว
อคิราภ์
โนกุล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102347
นางสาว
อาทิตยา
พงษ์ทิตย์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102348
นางสาว
อารีรัตน์
แนบกลาง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6110101001
ว่าที่ร้อยตรีหญิง
กนกพร
เกียรติธีรโชติ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101002
นางสาว
จริยา
ลิงาลาห์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101003
นาย
จักรชัย
แก้วแสง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101004
นาย
ณัฏกิตติร์
กาวีอ้าย
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101005
นาย
ธนพล
สุระรังสิต
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101006
นาย
ธิติวุฒิ
นาคสง่า
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101007
นาย
ธีรยุทธ
พนาพัฒน์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101008
นาย
นรวีร์
ทองเจียม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101009
นาย
นราธร
ชุมนุม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101010
นาย
นัฏฐิติ
เวียงสี
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101011
นาย
ประวิทย์
ละดาดก
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101012
นางสาว
พรชิตา
พิชัยคำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101013
นางสาว
พรพฤติกร
รัตนไพบูลย์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101014
นาย
ภาณพัช
รอดคง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101015
นาย
วชิระ
เลิศพรกุลรัตน์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101017
นางสาว
วิไลลักษณ์
ใจขาน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101018
นางสาว
ศิริพร
เป้าพะเนาว์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101020
นางสาว
สุภาพร
อาษา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101021
Mr.
Horngda
Hon
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101023
Mr.
Alamderlong
Him
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101301
นาย
กณภพ
สมทรง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101302
นาย
กมลภพ
โพธิ์ทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101303
นางสาว
กัญญาพัชร
เข็มเพชร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101305
นางสาว
กุลธิดา
แก้วสูงเนิน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101306
นางสาว
เกตุสุดา
อินต๊ะวงค์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101308
นาย
จักรพันธ์
บุญพิทักษ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101309
นาย
จินดาวุธ
ขันลา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101310
นางสาว
จิรัญชญา
ปฤษณา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101311
นางสาว
จิราวรรณ
แก่นไธสง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101312
นางสาว
จุฑามาศ
เปรมปราคิน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101313
นาย
ชยรัตน์
ชลุยรัตน์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101314
นางสาว
ชลิตา
สุขสว่าง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101315
นางสาว
ชารีรัตน์
กันทะวัง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101316
นาย
ชิติพัทธ์
ธรรมโชติ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101317
นางสาว
ชุติมา
ใจแสน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101318
นางสาว
ฐิติยา
อานุ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101320
นาย
ณัฐกานต์
ปันเต็ม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101321
นางสาว
ณัฐกุล
มีแท้
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101323
นางสาว
ณิราวรรณ
ชาวยอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101326
นางสาว
ธนชภรณ์
ทิพย์โอสถ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101328
นางสาว
ธนพร
วงษ์ศิลา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101329
นางสาว
ธนวรรณ
ลิ้มประเสริฐ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101330
นาย
ธนะวัฒน์
เจริญภักดี
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101331
นาย
ธนากร
สุธรรม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101332
นาย
ธนาวุฒิ
หมูคำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101333
นาย
ธเนศ
สอนแก้ว
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101335
นางสาว
ธัญชนก
แววคล้ายหงษ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101337
นางสาว
ธัญสมร
กุยเเก้ว
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101338
นาย
ธีรทัศน์
ต๊ะวิจิตร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101339
นาย
ธีรศักดิ์
แก้วยองผาง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101342
นาย
บทวชง
มากล้น
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101343
นางสาว
บัวชมพู
นะราพงษ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101345
นางสาว
เปมิกา
ทองพ่วง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101347
นาย
พงศธร
เหมรา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101348
นาย
พงศภัค
ธรรมศร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101349
นาย
พงษ์สิริ
จันทร์เสาร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101350
นางสาว
พรทิพย์
นุชนารถ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101352
นางสาว
พัชรวลัย
เมฆโปธิ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101353
นางสาว
พิทยารัตน์
สอนม่วง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101354
นางสาว
พีรยา
ขำสกล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101356
นาย
พีรัช
สิงห์เกษมศักดิ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101357
นางสาว
เพิ่มพูน
ต้นวรรณา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101358
นางสาว
เพียงฤทัย
อินทวิสัย
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101360
นาย
ภานุพงศ์
สาริโน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101361
นาย
ภูธเรศ
เอี่ยมอารมณ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101362
นาย
ภูริทัศน์
พอใจ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101363
นางสาว
มลฑาทิพย์
ชูเทียน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101364
นางสาว
เมลิกา
ปาโหด
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101366
นาย
ลัทธพล
ปินธง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101368
นางสาว
วรณัฏฐา
จ๋ายเจริญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101369
นางสาว
วราภรณ์
มอมขุนทด
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101370
นาย
วราวุธ
ยศเรือนคำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101371
นาย
วัฒนกร
ปัญญาเฟือน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101372
นางสาว
วันอาสาฬ์
นนกระโทก
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101373
นางสาว
วิยดา
หมื่นพิลมทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101374
นาย
วีรพล
พงศ์พชร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101375
นาย
วีระภัทร์
ศรีวิชัย
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101376
นาย
วุฒิเกียรติ
คำภิระ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101377
นาย
ศกวรรธน์
คงชม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101379
นาย
ศุภวิชญ์
สุทธพันธุ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101382
นาย
สัญหนัส
เชียงทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101383
นางสาว
สุขุมาลย์
สุภาพ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101384
นางสาว
สุชารวี
ดอกคำแดง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101385
นางสาว
สุภาพร
ธุระพันธ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101387
นางสาว
สุวรรณา
วิเศษแก้ว
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101388
นาย
หาญณรงค์
ขัดมัน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101389
นาย
อนุวัฒน์
สุภรัตนกุล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101390
นาย
อรรถพล
ครรไลรักษ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101391
นางสาว
อัญชลีพร
เพ็งตา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101394
นาย
พีรวิชญ์
ศรีวัตถา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101396
นาย
ธนพัต
ภูมิคง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101397
นางสาว
แสงแก้ว
หงษ์คำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110102302
นางสาว
เกวลิน
สุกใส
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102303
นาย
จักรวาล
อรรคนิตย์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102305
นาย
จิรวัฒน์
ซางเล็ง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102306
นางสาว
จิราพร
นาจกระโทก
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102307
นางสาว
จุฑามาศ
จูงใจ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102308
นางสาว
ชมพูนุช
เกตุสกุล
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102310
นาย
ชิษณุพงศ์
ศิริประยงค์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102311
นาย
โชคชัย
ศรีคลัง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102313
นาย
ฐากรณ์
จันทนป
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102318
นางสาว
ดวงรัตน์
ภู่ดนตรี
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102319
นาย
ทิวากร
ชัยกาจ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102321
นาย
ธนวัฒน์
เขียวสอาด
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102323
นาย
ธีรภัทร์
แก้ววงวาล
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102324
นาย
ธีรศักดิ์
การคนซื่อ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102327
นางสาว
นภัสสร
คำพวง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102330
นางสาว
นิภาภัทร์
คงสง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102333
นางสาว
บุษบา
สีพรรณ์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102336
นางสาว
พรรยี่หวา
ภุมกา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102337
นางสาว
พิจิตรา
บุญโพธิ์กอง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102338
นางสาว
พิมพ์วิภา
พลอยแดง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102341
นาย
ภูมินทร์
คำแก้ว
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102342
นาย
โภคิน
สมณะ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102343
นางสาว
มณีวรรณ
ป๋าพนัสสัก
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102344
นาย
โยธา
แก้วกาศ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102345
นางสาว
ลักษณพร
ขันทะมา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102348
นางสาว
วิภาวรรณ
เนื้อนาค
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102350
นางสาว
ศิรินาฎฐ์
บุญช่วย
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102351
นางสาว
ศิริลักษณ์
อยู่รัมย์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102352
นางสาว
ศิริโสภา
ทิพย์เนตร
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102353
นาย
เศรษฐภูมิ
สุยะราช
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102355
นาย
สรวิศ
จีวะเจริญ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102356
นาย
สัญลักษณ์
สัญญะเขตต์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102358
นางสาว
สุทธิรักษ์
ทองคำ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102359
นาย
สุพกรณ์
สุขศิริ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102360
นางสาว
สุภัสสร
บัวลม
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102361
นางสาว
สุภัสสรา
บัวลม
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6110102364
นางสาว
อาจารีย์
โลหะพงษ์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6112101302
นาย
กรวิชญ์
จันทร์ฟู
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101303
นางสาว
กฤษณา
ชัยนำบิน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101304
นาย
กันฑ์เอนก
ใจรังสี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101305
นางสาว
กุลจิรา
ศาลางาม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101306
นางสาว
จิรชญา
บุญทาคำ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101307
นางสาว
จิราพัทร์
ชำนาญมนต์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101308
นางสาว
ชญานิศ
อารินทร์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101309
นาย
ชนัตร
สินจักร์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101310
นาย
ชัยพันธ์
มงคล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101311
นาย
ชาติชาย
อมรไพรกุล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101313
นาย
ณัฐพันธ์
ราชคม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101314
นางสาว
ทุรัถยา
อุ่นใจจม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101315
นาย
ธนพล
แรดสมศรี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101316
นาย
ธนะพัฒน์
ถาวรงามยิ่งสกุล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101317
นางสาว
ธัญชนิต
จันทร์เขียว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101318
นางสาว
ธัญพิชชา
แก้วถา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101321
นางสาว
นริสรา
บุตรดางาม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101322
นางสาว
นิมนญา
ปาลพันธ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101323
นางสาว
นิลรัตน์
บุ้งทอง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101325
นาย
ปรัตถกร
แสงดี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101326
นางสาว
ปรารถนา
กาวิละ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101329
นาย
พงศกร
หวานแหลม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101331
นาย
พงศภัค
คงมา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101332
นางสาว
พนิตนันท์
แผนจู๋
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101333
นางสาว
พิจิตราพร
คุ้มวงษ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101334
นางสาว
พิไลวรรณ์
คำแดง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101335
นางสาว
เฟื่องลดา
สิริแสง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101336
นางสาว
ภัทรวรรณ
ไข่ทอง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101338
นาย
ภานุวัฒน์
ฝั้นพรม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101339
นางสาว
มาลิสา
เรือนทอง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101340
นางสาว
มิ่งขวัญ
แสงกล้า
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101341
นาย
ยุทธภูมิ
ขันตัน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101342
นางสาว
รัชนก
แก้วจันทร์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101344
นางสาว
รุจิรางค์
ก้อเฝือ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101345
นางสาว
ลักษมณ
จำปา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101346
นาย
วัชระ
ทองวิเศษ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101347
นาย
วิทยา
ชมภูคำ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101348
นาย
ศุภณัฏฐ์
เสมอใจ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101350
นางสาว
ศุภานิช
ศิริเสาร์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101352
นาย
สรรเพชญ
ชำนิ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101353
นางสาว
สรสิชา
หมดดี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101354
นางสาว
สรัสวดี
วังมงคล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101355
นางสาว
สิริภัส
แก้วโนเครือ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101357
นางสาว
สุธิดา
ศรีนวล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101359
นางสาว
สุประวีณ์
หงษ์เพชรวารี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101360
นาย
สุรเชษฐ์
เดือนขาว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101362
นางสาว
หัสยา
อภิชาติ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101363
นางสาว
อนิจศรา
ปันผล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101364
นางสาว
อภิชญา
โพธิ์แดง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101365
นางสาว
อังคณา
ดวงมณี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101367
นาย
อิทธิพล
แก้วสมตัว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101368
นางสาว
ช่อผกา
ผายทอง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112102301
นางสาว
กมลวรรณ
ชัยปัญญา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102304
นางสาว
จามีกร
โพธิ์ทอง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102305
นางสาว
จิดาภา
เตชะนา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102306
นางสาว
เจนจิรา
ใจปิง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102307
นางสาว
ฉวีวรรณ
อินด้วง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102309
นางสาว
ชลดา
แก้วตุ้ย
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102311
นางสาว
ณัฏฐณิชา
มะโนคำ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102313
นาย
ณัฐพงศ์
กันภัย
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102314
นางสาว
ณัฐภรณ์
สุภานันต์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102315
นางสาว
ทิพย์วาพร
กันตีฟอง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102316
นางสาว
ทิพย์สุคนธ์
ยอดอานนท์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102317
นาย
ธรรพ์ณธร
ศรีเหรา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102318
นาย
ธัชพล
แก้วก๋องมา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102319
นางสาว
ธัญญาพร
ปกรณ์วนาไพร
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102321
นางสาว
นริศรา
ไชยยา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102328
นางสาว
พนิดา
ขำหล่อ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102329
นางสาว
พรชนิตว์
แก้วโชติ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102330
นางสาว
พรนิพา
อุตตะโก
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102331
นางสาว
พิรญาณ์
ครุฑเสน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102333
นางสาว
เรณุกา
กันยะ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102334
นาย
วทัญญู
คำจันทา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102335
นาย
วนัสนันท์
ตันตี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102337
นางสาว
วลัญญา
สมบุตร
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102339
นางสาว
วิรีญาย์
เงินโก
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102340
นางสาว
ศวรรยา
เสทธยะ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102343
นาย
ศุภวิชญ์
หน่อแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102345
นาย
สราวุธ
สิทธิ์เชนทร์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102348
นางสาว
อรจิรา
รินห้วยเสียม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102349
นางสาว
อรวรรณ
กันทะวี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102350
นางสาว
อัครยา
สิทธิ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102351
นางสาว
อารีรัตน์
ศรีสุวรรณ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102353
นาย
ธนกร
เเกล้วกล้า
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112106301
นางสาว
กมลวรรณ
ปายูน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106302
นางสาว
กรรณ์ตัง
ถาวร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106303
นาย
กฤษติภูมิ
งามโฉม
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106304
นาย
กษิดิศ
ศรีฟ้า
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106308
นางสาว
จักรกรียา
มาธุระ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106309
นางสาว
จันทกานต์
เอกชัยวีรกูล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106310
นาย
จิรศักดิ์
ยิ้มพิมพ์ใจ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106311
นางสาว
ช่อผกา
ศรีวงค์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106312
นางสาว
ชุติมา
ธนพัฒน์ศิริ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106314
นาย
ณภัทร
อยู่สุข
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106315
นางสาว
ณัชฌา
ทับบุญมี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106317
นางสาว
ณิชกมล
เกิดแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106320
นางสาว
ธนพร
สมุดหอม
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106321
นาย
ธนพัฒน์
พรมไชย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106322
นาย
ธนภัทร
แถบทอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106323
นาย
ธนากร
สายคำอิน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106324
นางสาว
ธิติมา
บุพโต
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106325
นาย
ธิติวุฒิ
ศรีวิมาลา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106326
นาย
ธีรภัทร์
วิจิตร์กุล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106327
นางสาว
อนุธิดา
ด่านระหาญ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106328
นาย
นราวิชญ์
กองมูล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106329
นาย
นฤเบศร์
มณีรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106330
นาย
นันทวัฒน์
ผลพฤกษา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106331
นางสาว
นิศารัตน์
ศรีสุทัศน์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106332
นางสาว
เบญญทิพย์
อังศุกุลชัย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106333
นางสาว
ใบเฟริน
ดวงแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106335
นางสาว
ปฐมาวดี
กองลุน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106336
นาย
ปรมัตถ์
ใจศิริ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106337
นางสาว
ปรางทิพย์
สมบูรณ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106339
นางสาว
ปาณิตา
แสงคำ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106340
นางสาว
ปิยธิดา
ทิพย์โพธิ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106341
นางสาว
ปิยะฉัตร
แสนต๊ะ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106342
นางสาว
ปิยะดา
สีระ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106343
นาย
ปุณณวิชญ์
พงศ์สวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106344
นางสาว
พรรณธิชา
พรหมบุตร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106345
นาย
พันธกานต์
แช่มไพโรจน์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106348
นางสาว
ภัทรธิภา
หมู่ธรรมไชย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106349
นาย
ภูธเนศ
วงค์ยัง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106353
นาย
รัฐธรรมนูญ
แสงมณี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106354
นางสาว
รัฐนันท์
คล้ายโพธิ์ทอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106355
นาย
วรเมธ
พรมลา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106356
นางสาว
วรัญญา
จันทร์คำ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106357
นางสาว
วริศรา
ชนะสิงห์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106358
นางสาว
วิลาวัณย์
ฟักเเก้ว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106359
นางสาว
วิไลวรรณ
พวงทอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106360
นาย
วีรยุทธ
เหล่าพิมพ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106361
นางสาว
ศศิวรรณ
คำคิด
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106362
นาย
ศักดิ์ดา
จ่าลุย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106363
นางสาว
ศิริพร
คำสัย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106364
นางสาว
ศุภรัตน์
สุจริต
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106365
นาย
สราวุฒิ
วาศจำนอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106366
นาย
สหรัฐ
ผลชูศรี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106368
นางสาว
สุดารัตน์
ไชยลาภ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106376
นางสาว
อ้อย
ต๋าคำ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112106377
นางสาว
อินทิรา
อินเทพ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6112107301
นางสาว
ขวัญกมล
โลหะญาณจารี
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107303
นางสาว
จิราดา
ใจคำปิง
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107305
นางสาว
ฐิดายุ
ทรัพย์อนันต์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107306
นางสาว
ณัฐชลาลัย
วิทยาอุดมพันธ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107307
นางสาว
ณัฐธิตา
วิทยา
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107308
นางสาว
ณัฐวิภา
มานะยิ่ง
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107309
นางสาว
ทิพย์สุภา
แซ่หว้า
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107310
นางสาว
ธัญพิชชา
ศรีนวนจันทร์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107311
นางสาว
ปริศนา
ลุงจัย
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107312
นาย
ปาณัท
อุตสาหะ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107314
นางสาว
ฟ้าใส
ทองประสงค์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107318
นางสาว
ลลิตา
พรมจักร์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107319
นาย
ศุภกร
วงษา
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107320
นางสาว
สุพิชชา
ทนันชัย
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107321
นางสาว
สุภัสสร
โฉมเชิด
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107322
นางสาว
สุรีรัตน์
พุ่มพวง
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6112107323
นางสาว
ไอย์ลดา
พรหมพนัส
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6114101301
นางสาว
กชพรรณ
เข็มเพ็ชร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101302
นาย
กรวิชญ์
อภัยโรจน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101303
นาย
กรวิทย์
วงศ์ต๊ะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101305
นางสาว
กัญญารัตน์
พันตาคม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101307
นาย
กิตติกร
ตันอุด
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101311
นางสาว
เกศลิน
คันธรส
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101315
นาย
จักรกฤษณ์
กันทาคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101317
นางสาว
จุฬา
จันทร์วุฒิวงศ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101318
นางสาว
เจนจิรา
วุฒิวงษ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101320
นางสาว
ชนัสดาว
จอมหาร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101324
นางสาว
ณัฐณิชา
เพ็ชรรัตน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101325
นางสาว
ณัฐมน
ศิริอดุลย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101329
นาย
เดชาธร
แซ่ตึ๋ง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101330
นาย
ธงชัย
แก้วเขียว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101333
นางสาว
ธนันยา
มีภู่
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101334
นาย
ธนาวินท์
ปัญโญ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101335
นางสาว
ธนิษฐา
อินทร์แสงทอง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101339
นางสาว
นัฐกัลย์
สีสังข์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101340
นาย
นัฐพนธ์
สุพัฒนุกูล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101342
นาย
นิติ
ร่มลมูล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101343
นาย
นิติพล
อภิวงค์งาม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101346
นางสาว
ปภัสสร
พัฒนะกายา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101347
นาย
ปรณัฐ
แสนแปง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101348
นาย
ปรเมท
หาทรัพย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101350
นางสาว
ปาริฉัตต์
สันคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101351
นางสาว
ปาลิตา
พึ่งกริม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101353
นาย
พงษ์ธนากร
เชิงเร็ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101354
นางสาว
พรนัชชา
รักษ์พนาไพศาล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101355
นางสาว
พรลภัส
สุขบัติ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101357
นาย
พัฒนวัฒน์
มาสวัสดิ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101358
นาย
พัทธาดนย์
สดับ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101359
นางสาว
พิตราภรณ์
ดำรงค์ธรรม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101360
นางสาว
พิยดา
กอแก้ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101361
นาย
พีรดนย์
ดาวดึงส์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101363
นางสาว
ภัคจิรา
ปันด้วง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101364
นางสาว
ภัทรพร
สุขศิริศักดิ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101365
นางสาว
ภัทราพร
แสนเสมอใจ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101369
นางสาว
เมธาวรรณ
อาภรณ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101370
นาย
เมธาสิทธิ์
แดงสัก
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101371
นางสาว
เมลิสสา
โยธา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101374
นางสาว
รัชฏากรณ์
อำพันธ์ศรี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101375
นาย
ฤชุกร
ฟองวรรณา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101376
นางสาว
วณิชยา
ไสยยาสน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101379
นางสาว
วรัชญ์กวิน
แก้ววีระสิงห์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101380
นางสาว
วรางคณา
สุวรรณศรี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101381
นาย
วราวุฒิ
ทองเจือ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101384
นางสาว
ศรัณณภัคร์
ระพิพันธุ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101385
นาย
ศรัณย์
เก๋อาภัย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101386
นางสาว
ศศิธร
โพธิ์สกุลชัยโรจน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101390
นาย
ศุภอัฌซ์
ย้อยดี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101391
นางสาว
สกาย
สุวรรณกิตติกุล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101392
นาย
สรนันท์
จันทาชา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101393
นาย
สหัสวรรษ์
ใจหวัน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101394
นาย
สหัสวรรษ
ยะรินทร์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101395
นางสาว
สิริพร
เกตุสุวรรณ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101398
นางสาว
สุภาดา
ยี่นวล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101400
นางสาว
แสงจันทร์
บุญคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101401
นางสาว
เหมสุดา
ดวงดาว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101403
นาย
อธิวัฒน์
ทิพย์ภัคนันท์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101404
นาย
อภิสรา
คำเชียงแสน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101405
นาย
อภิสิทธิ์
หม่องมาลี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101406
นางสาว
อริสรา
หวันแดง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114102301
นางสาว
กมลทิพย์
สมัครการ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102304
นางสาว
กัญญารัก
ฟักอ่อน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102305
นางสาว
กัญญารัตน์
สายสวาท
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102306
นางสาว
กานต์ชนก
เหล่าภักดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102307
นางสาว
กิตินันท์
จันโทริ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102309
นางสาว
ขวัญกมล
กุมเมฆ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102310
นางสาว
ขวัญชนก
หอมกลิ่น
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102311
นาย
จรรษณะ
สมบูรณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102312
นางสาว
จิณห์นิภา
มาลัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102313
นางสาว
จูจู
-
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102314
นาย
เจษฎา
ต๊ะวัง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102315
นางสาว
เจือจันทร์
แถบหอม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102316
นาย
ชลัช
อังศุธรธนวัฒน์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102317
นางสาว
ชุติกานต์
บุญชูช่วย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102318
นาย
ชูศักดิ์
ประเสริฐกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102319
นางสาว
ณัฐธิกา
ตะพัง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102320
นางสาว
ณีรนุช
ธีรสุขพิมล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102322
นาย
ตันติกร
สุบินมงคล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102323
นาย
ทวีทรัพย์
ธรรมฤทธิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102324
นาย
ทักษิณ
ยุทธการกำธร
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102325
นาย
ธนบล
จุลนิมิตร
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102326
นางสาว
ธัชชา
อะกะเรือน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102327
นางสาว
ธัญญลักษณ์
มั่นคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102328
นางสาว
ธัญญาภรณ์
พันชคาม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102329
นางสาว
ธัญมาศ
ทาหน่อทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102330
นาย
ธาม
ปานาม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102331
นางสาว
ธิดาพร
อินคูณ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102332
นาย
นนทิวรรธน์
นพคุณกุลดิลก
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102333
นางสาว
นนลดา
สะมิระสุทธิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102334
นางสาว
นิตยา
ติสละ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102335
นางสาว
นิต้า
หีบทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102337
นาย
เนติวิทย์
วงศ์จันทร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102339
นางสาว
ปรียากร
ยกฉวี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102340
นางสาว
ปรียาภรณ์
ชมพบ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102341
นางสาว
พชรพรรณ
บุณยบวรวิวัฒน์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102342
นางสาว
พฤกษา
ผานุกูล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102344
นางสาว
พิมพิศา
คงนิสัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102345
นางสาว
พิศลยา
เหมือนหงษ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102346
นาย
พิสิษฐ์
หน่อยะ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102347
นาย
พีรเดช
บุญยืน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102349
นางสาว
ภัทรภร
คำดอนใจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102350
นางสาว
เมสินี
สุขแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102352
นางสาว
รุ่งอรุณ
จุลแวง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102353
นางสาว
ลลิตา
ทาริวงศ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102354
นางสาว
วนิดา
แววนิล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102355
นางสาว
วรรณิสา
วงค์ตะวัน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102356
นางสาว
วริศรา
สุดวารี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102357
นางสาว
วิภาดา
เครือหอม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102358
นางสาว
ศรัณย์ภัทร
กำแพงเพชร
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102359
นาย
ศรายุทธ
จันดา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102360
นาย
ศราวุฒิ
เรียบร้อย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102362
นางสาว
ศิริประภา
ไชยแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102363
นางสาว
ศิริประภา
สิงห์ลอ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102364
นางสาว
ศิริวรรณ
ทนงใจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102366
นางสาว
สุดารัตน์
เขียวพระอินทร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102367
นางสาว
สุทธิดา
นามสุข
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102369
นางสาว
สุภาภรณ์
ลอยเที่ยง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102370
นางสาว
อรพิน
สุดเฉลามาลี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102372
นางสาว
อรุณวตี
ต้นศรี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102373
นางสาว
อัมรีย์
วิหคไพรวัลย์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102374
นาย
อานุภาพ
สังข์ยก
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102375
นางสาว
อาภาพรรณ
สุขทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102376
นางสาว
อารียา
ผาสุขศาสตร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102377
นางสาว
อารีรัตน์
สิงห์ชัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102378
นางสาว
อุณาลักษณ์
สุวรรณพูล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102379
Mr.
Arie Adriaan Lambert Johanna
Janssen
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102380
นาย
กัมพล
ปัญญา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6115123301
นางสาว
กชพรรณ
สอนง่าย
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123302
นางสาว
กรีติ์รยา
กิตติวราพันธ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123304
นาย
กษิดิ์เดช
ศรีฟ้า
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123306
นางสาว
กานดามณี
โชติ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123307
นาย
กิตติคุณ
สิทธิกาจน์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123308
นาย
กิติวงษ์
เงินวิเศษ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123309
นาย
วุฒิพงษ์
มอไก่
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123310
นางสาว
จิรภัทร
สุขเกิด
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123311
นางสาว
จุฑามาศ
เอกบาง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123312
นางสาว
เจติญา
ฟูเถิ้ม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123313
นาย
เฉลิมเกียรติ
วารินสุ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123314
นางสาว
ชนากานต์
ไชยทิกุล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123315
นาย
ชยาวุธ
วิไลรัตน์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123316
นาย
ชวนากร
สุริยะเจริญ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123317
นาย
ชิติพัทธ์
พันธ์จันทร์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123318
นางสาว
ญาดานันท์
สีสุข
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123319
นาย
ฐิติวัฒน์
ฟักสมบูรณ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123320
นาย
ณดณ
ทองบริสุทธิกุล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123321
นาย
ยศบดินทร์เดโช
อ้ายแก้ว
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123322
นาย
ณรงค์ฤทธิ์
ต๊ะวีพันธ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123323
นาย
ณัชธกฤษณ์
เกตุศรี
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123324
นางสาว
ณัฐชา
วาวแวว
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123325
นาย
ณัฐดนัย
ขุนชัย
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123327
นาย
ณัฐวัฒน์
แสงวงค์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123329
นางสาว
ทิพย์วรารัตน์
รุ่งเรืองดี
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123330
นาย
ธนชิต
ปาลี
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123331
นาย
ธนพัทธ์
สุมาลัย
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123333
นาย
ธนวัฒน์
เพียรประกอบ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123334
นาย
ธนาธิป
บุญประเสริฐ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123335
นาย
ธวิท
ศรีสุข
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123336
นาย
ธัชชัย
บำรุงกิจ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123337
นางสาว
ธัญชนก
เจียมอนันท์กุล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123338
นางสาว
ธัญธร
หน่อพันธ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123340
นาย
นราวิชญ์
ชูส่งแสง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123342
นาย
นวพล เตียวสกุล
เพิ่มงาม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123343
นาย
นันทพงศ์
ทักษ์ธีรสิทธิ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123344
นางสาว
นันทิยา
ผิวสด
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123345
นางสาว
บุษยมาส
ไวยคีรี
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123346
นางสาว
เบญจมาศ
จิตมานนท์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123348
นาย
ปฏิภาณ
พงค์ปวน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123349
นางสาว
ปวีณา
อามาตรมนตรี
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123350
นางสาว
ผกามาศ
พลเยี่ยม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123351
นาย
พชร
ศรีสุวรรณ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123352
นาย
พนา
บุญจา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123353
นาย
พบตะวัน
ดีสวัสดิ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123354
นางสาว
พรชนก
จงเพ็งกลาง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123357
นาย
ภานุวัฒน์
คำมินเศก
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123358
นางสาว
ภิรมณ์พร
สถาปนศิริ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123361
นางสาว
มณีรัตน์
มาพะเนาว์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123362
นาย
มนัสวี
ขัดทา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123363
นางสาว
มลาภรณ์
เกตุแก้ว
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123364
นางสาว
มะลิสา
กิติตาล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123365
นาย
ยุทธพิชัย
จันวันนา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123367
นาย
รัฐวิทย์
หวังธรรมคุ้ม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123368
นางสาว
รุ่งรวี
พุ่มเงิน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123371
นางสาว
นันญฤณ
พิมพา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123373
นาย
วันชัย
คำวันดี
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123374
นาย
วิชชากร
ยะอินทร์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123375
นาย
วิชชุกร
ลลิตพิสิฐ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123376
นาย
วิธวัส
เกตุพิบูลย์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123377
นางสาว
วิยะดา
บุญมายศ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123378
นาย
วิโรจน์
แซ่ย่า
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123379
นาย
ศตวรรษ
เสาศิริ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123380
นางสาว
ศศิภา
แก้วธิ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123381
นาย
ศิวกร
ทองคำ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123382
นางสาว
ศิวัชญา
สุทธวิชา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123383
นางสาว
ศุภลักษณ์
อุ่นเรือน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123384
นาย
ศุภวิชญ์
อายุมั่น
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123385
นางสาว
ศุภาพิชญ์
มะโนวรรณา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123386
นาย
สถิตย์
พรมจันทร์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123387
นาย
สมบูรณ์
บุษบงไพบูลย์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123389
นางสาว
สมิตานันท์
พงษ์สุวรรณ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123390
นาย
สรวิชญ์
วิไลวรรณ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123391
นาย
สันติภพ
บาลไธสง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123392
นางสาว
สิริพรวดี
ทองทา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123393
นางสาว
สุกฤตา
อินต๊ะวงศ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123394
นางสาว
สุจิตรา
สุขเสมอ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123395
นางสาว
สุฑาลินี
แสนวัง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123396
นางสาว
สุพัตรา
ชัยศรีหา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123397
นางสาว
สุภารัตน์
ศึกเสือ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123398
นาย
สุรชัย
แซ่โซ้ง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123399
นางสาว
สุวนันท์
ทองยุ้น
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123405
นางสาว
อรวรรณ
ยะแบน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123406
นางสาว
อัญชิสา
คงวล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123408
นางสาว
อาทิตยา
โปธิ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115124013
นาย
ชิติพัทธ์
พันธ์จันทร์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6118102301
นางสาว
กนกอร
วิสุวรรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102302
นางสาว
กรรณิการ์
สุราช
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102303
นาย
กฤติพงศ์
ลังกา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102304
นาย
กฤษฎา
ฆารละออง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102305
นางสาว
กัณฐิกา
ต่ายครบุรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102307
นาย
กิตติกานต์
ญาณวรรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102308
นางสาว
กุลนิษฐ์
อินทรกำเหนิด
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102309
นางสาว
เกวลิน
วงศ์แพงศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102310
นางสาว
เกศชนก
แก้วทุ่ง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102312
นางสาว
พิมพ์ลดา
พรหมมิจิตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102314
นาย
จักรกฤษณ์
เที่ยงน้อย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102317
นางสาว
ชนนิกานต์
นาคะวิจิตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102318
นางสาว
ชนิกานต์
วิริยภาพ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102319
นางสาว
ชลิดา
ตาบุญ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102320
นางสาว
ชัชชาภรณ์
รัตนอุบล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102321
นาย
ชามิน
หนุนอนันต์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102325
นางสาว
ณัฏฐา
ชมนารถติกร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102328
นาย
ณัฐพล
หงษ์สุวรรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102329
นาย
ณัฐภัทร
ดวงศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102330
นางสาว
ณิชากร
ธนศรีพนิชชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102331
นาย
ธนกร
สุภาศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102334
นางสาว
ธิดารัตน์
ขะจำปี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102335
นางสาว
ธิดารัตน์
สมหวัง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102336
นาย
ธีระชัย
มังกร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102339
นางสาว
นวรัตน์
เวียงคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102340
นางสาว
นัจภัค
ปรีดาสกุล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102341
นาย
นันทณัฐ
ทองสุข
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102342
นาย
นิติธร
เปียงตา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102343
นางสาว
นิษฐ์ชญา
นวลวงค์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102349
นางสาว
ปัณฑิกา
คงประเสริฐ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102351
นาย
พล
เมทา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102353
นางสาว
ณิพิชญ์สินี
มีฤทธิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102354
นาย
พิเชษฐ์
ทุนอินทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102355
นางสาว
พิมพ์ลภัส
นาคะเกศ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102357
นาย
พีรภัทร
สมบูรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102358
นาย
พุฒิพงศ์
ปิยะพันธ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102359
นาย
ภควัต
ฉนวนจิตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102360
นาย
ภูมินทร์
กิตติพันธ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102361
นาย
ภูมิรพี
จุลญาติ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102362
นางสาว
มะปราง
มีสิทธิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102365
นางสาว
วรดา
เพ็ชรศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102366
นางสาว
ศิริตา
กาญจนามัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102367
นางสาว
ศิริลักษณ์
เครือดวงคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102369
นาย
ศุภกิตติ์
แสงสว่าง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102370
นาย
สรัล
สุขแก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102372
นางสาว
ชญาณิศา
น้อยศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102375
นางสาว
สุภาวดี
คำมะฤทธิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102376
นางสาว
สุวพิชญ์
ปัญญาแดง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102379
นางสาว
อรนลิน
แก้วเกตุ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102380
นางสาว
อรรจาอร
พิมพิศาล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6119101001
Mr.
Kimtich
Huy
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101002
นาย
เกียรติศักดิ์
ชุมหล่อ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101003
นางสาว
ญาณิศา
พิทักษ์วัฒนดำรง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101005
นาย
ณัฐวัตร
ขวัญนิมิตร
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101006
นาย
ธีระวัฒน์
สามทอง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101007
นาย
เนวิน
ทำศรี
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101009
นาย
พีระพงศ์
เลาเทาะ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101010
นาย
พุทธิฉัตร
วงศ์ตาผา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101011
นาย
มนัส
น้อยทับทิม
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101012
นาย
ศุภวิชญ์
ใจสมุทร
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101013
นาย
เศรษฐชัย
เเสงสีจันทร์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101014
นาย
สุพจน์
แซ่ย่าง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101015
นาย
อธิป
สมาพงษ์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101016
นาย
เอกชัย
น้อยแฮ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101303
นาย
ณัฐวุฒิ
ศรีระกิจ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101307
นาย
ปฏิภาณ
รักษาศีล
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101308
นางสาว
พรรณาลาย
มั่นทัน
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101310
นางสาว
วรรณภา
ก้งทอง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101311
นางสาว
วรวรรณ
หมื่อโปกู่
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101314
นาย
วีระพล
วงษ์พรม
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119101318
นาย
อนุมัติ
สุปิณะ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6119102507
นางสาว
ธันชนก
ไชยวันดี
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119102509
นางสาว
ปาริฉัตร
ภูริจารุยางกุล
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119102514
นางสาว
ภัทรานิษฐ์
อินทร์สมใจ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119102515
นาย
รัฐนันท์
สุวาโร
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103501
นางสาว
กัญญาภัค
ณ สุวรรณ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103502
นางสาว
กิตติวรา
ชุมปัญญา
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103505
นางสาว
ชยุดา
หยูจีน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103506
นางสาว
ชลดา
คำแหง
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103507
นางสาว
ชุตินันท์
พัฒนศิริเลิศ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103508
นาย
โชคทวี
ปาลี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103509
นางสาว
ณัชชา
ขันคำ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103511
นางสาว
ประณัยยา
จันแรง
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103512
นางสาว
ปิยะฉัตร
พรมชาติ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103514
นางสาว
เพชรน้ำผึ้ง
ด่านปาน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103515
นางสาว
มาริษสา
ระลึก
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103516
นางสาว
รัตนพร
อ่อนตะวงศ์
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103517
นาย
วัลลภ
พัน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103518
นาย
สมรักษ์
หมื่อแล
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103519
นางสาว
สโรชา
เกตุวัตร์
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103521
นางสาว
สุรางค์รัตน์
สุยะใจ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103522
นาย
อธิศ
งานสุจริต
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103523
นาย
อัคคเดช
สมศรี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6122101021
นางสาว
อริสรา
บุญพึ่ง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101302
นางสาว
กมลวรรณ
ทาแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101303
นางสาว
กรรณิการ์
ศรีสุวรรณดิษฐ์
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101304
นางสาว
กฤติยา
เหลืองฐิตกุล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101306
นางสาว
กัญญารัตน์
ศรีชนะ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101308
นางสาว
กัลยรัตน์
นราเกษม
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101310
นางสาว
กานต์ภัทรณิชา
สุวรรณธีรวงศ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101311
นางสาว
กิ่งกมล
ลาภเพิ่มพูนสิริกุล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101312
นางสาว
กิ่งแก้ว
ปลอดทองสม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101313
นางสาว
กิตติมา
เงินจันทร์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101316
นางสาว
กุหลาบ
ทนงค์แผง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101317
นาย
เกรียงไกร
เรือนใจดี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101319
นางสาว
เกียรติสุดา
มงคลเจริญเชาว์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101320
นางสาว
ขนิษฐา
บังราช
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101321
นาย
คณุตม์
ภาตินทุ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101322
นาย
คันธรัตน์
ต้องเชื้อ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101323
นาย
จักรพงษ์
บุญสอน
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101324
นางสาว
จารุวรรณ
มากระโทก
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101325
นางสาว
จินตนา
ภาพฉิมพาลี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101327
นางสาว
จิราภรณ์
ถินกระโทก
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101329
นางสาว
จุฑามาศ
พงษ์ธรรม
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101330
นางสาว
ชณิดาภา
เกษา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101331
นาย
ชณิลธร
โพธิ์แสงดา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101332
นาย
ชนาธิป
ผุดเกตุ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101333
นางสาว
ชนิตร์นันท์
ฉันทยา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101334
นางสาว
ชลิตา
วรรณเผือก
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101335
นาย
ชาติชาย
กู้วัฒนะสกุล
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101336
นางสาว
ชุติกาญจน์
เชิดพุทรา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101337
นางสาว
ชุติกาญจน์
บัวกระโทก
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101338
นางสาว
ชุติมา
จบศรี
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101339
นางสาว
ฐิดารัตน์
สิทธิเป็ง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101340
นางสาว
ฐิติวรดา
แหยมนาค
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101341
นาย
ณภัทร
โชติสุวรรณรัตน์
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101342
นาย
ณรงค์สรร
พรมรังสี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101343
นางสาว
ณัฎฐณิชา
ชัยรังษี
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101344
นางสาว
ณัฏฐณิชา
หงษาวงษ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101347
นาย
ณัฐภัทร
จันเป็ง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101348
นางสาว
ณัฐภาวี
หนูจันทร์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101351
นางสาว
ณัฐิกา
ทาต่อมวงศ์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101352
นางสาว
ณิชนันท์
อุตรชน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101353
นาย
ดนุพร
หาญทา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101354
นาย
เตชสิทธิ์
จิตรบุตร
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101355
นางสาว
ทิพย์น้ำฝน
สิ่วสงวน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101356
นาย
ทิวัตถ์
จุมปาคำ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101357
นาย
ธนบดี
ยศไชยวิบูลย์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101358
นางสาว
ธัญญาลักษ์
คำภีระ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101359
นางสาว
ธัญลักษณ์
คำลือ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101360
นาย
ธาดา
อินทร์สุวรรณโณ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101361
นางสาว
ธิติกานต์
ม่วงมี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101362
นาย
ธีรภัทร
คงปันนา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101363
นาย
ธีระ
บัวเย็น
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101365
นางสาว
นภัสวรรณ
วันเกลี้ยง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101366
นางสาว
นภัสสร
เสสา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101367
นาย
นรานันทน์
จันทร์เลน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101368
นางสาว
นัฐชา
พบกระโทก
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101369
นางสาว
นัฐทรียา
พวงพันธ์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101370
นางสาว
นันทภรณ์
วิยานันท์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101371
นางสาว
นาเดีย
กันยา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101372
นางสาว
น้ำตาล
อนิยมพิสัย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101373
นางสาว
นิจจารีย์
สายสี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101374
นางสาว
นุชนาถ
รกไพร
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101376
นางสาว
บุญธิดา
หมอรักษา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101377
นาย
เบญจพล
มูลคำ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101378
นางสาว
เบญจมาศ
สุภานิชย์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101379
นางสาว
เบญจรัตน์
ปานน้อย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101380
นาย
ปวริศ
ญาณจรูญ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101383
นางสาว
ปิยะธิดา
พฤษกิจ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101384
นางสาว
ปิยาพัชร
พุทธนาวงศ์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101385
นาย
พงศธร
กองลี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101386
นาย
พงษ์สถิต
ต้องสู้
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101387
นางสาว
พชรพรรณ
เสณาคำ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101388
นางสาว
พนิตา
แย้มฤดี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101389
นางสาว
พริมา
ช่างคำ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101390
นาย
พลวัตร
มิ่งชัย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101391
นางสาว
พัชนี
พรมสาย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101392
นางสาว
พัชรมัย
เอี่ยมชัย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101393
นางสาว
พิมประไพ
ครองอำนวย
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101394
นาย
พิสิษฐ์
อ้ายมา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101395
นางสาว
พุทธมาศ
หลวงนวล
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101396
นางสาว
ภัทรภร
มูลออน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101397
นางสาว
ภัทราภรณ์
วังใจ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101401
นางสาว
มัลลิกา
คณะพล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101404
นางสาว
รัตติกร
แพงศรี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101405
นางสาว
รินรดา
สินอุดม
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101406
นางสาว
รุ่งนิษฐ์ชา
รุ่งรัตน์เดชากรณ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101407
นางสาว
รุ่งระวี
สารทอง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101408
นางสาว
รุจีรัตน์
พูมพักดิ์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101409
นางสาว
ฤดีรัตน์
ยะเชียงคำ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101410
นางสาว
ลัดดา
หมุนอุดม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101412
นางสาว
ลัดลิตา
ต๊ะหล้า
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101413
นางสาว
วนัชพร
ตักโพธิ์
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101414
นางสาว
วนิดา
เเชกรี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101415
นางสาว
วรพรรณ
มหาวัน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101416
นาย
วราพงค์
ณ ลำพูน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101417
นางสาว
วราภรณ์
นันลือ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101418
นางสาว
วันวิสา
แพงศรี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101419
นางสาว
วิชยา
บุญเจริญตั้งสกุล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101420
นางสาว
วิมลรัตน์
สุขส่ง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101421
นางสาว
วิไล
ธาราเสรี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101422
นางสาว
ศรินณา
พรมจัก
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101423
นางสาว
ศศิกานต์
ศรีเกิน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101424
นางสาว
ศศิธร
ชัยเกษม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101425
นาย
ศักดิ์สิทธิ์
ดวงชื่น
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101426
นางสาว
ศิขริน
คำวันนา
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101427
นางสาว
ศิรภัสสร
อุ่นปวง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101428
นางสาว
ศิริลักษณ์
สอนหาจักร
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101429
นางสาว
ศิริวิมล
เงาใส
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101430
นาย
ศุภากร
ใจมุข
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101431
นาย
ศุวิจักษ์
เรืองเนตร
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101433
นางสาว
สายธาร
เพลินพัฒนา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101434
นางสาว
สาริกา
อินต๊ะโมง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101435
นางสาว
สาลินี
หมุนสิงห์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101436
นาย
สิขเรศ
แสนสุข
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6122101438
นางสาว
สุดารัตน์
แสงมณี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101439
นางสาว
สุพรรณนิกา
ลอยมา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101441
นางสาว
สุพัตรา
ลีศรี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101442
นางสาว
สุพัตรา
สังข์แย้ม
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101443
นางสาว
สุพิณญา
กาศมณี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101444
นางสาว
สุรีรัตน์
อุ่นวิเศษ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101446
นางสาว
เสาวิภักดิ์
เชื้อโตเติม
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101447
นางสาว
อโณทัย
เขียวทัพ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101448
นาย
อธิวัฒน์
คงเมือง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101449
นาย
อนุชิต
ศรีขัดเค้า
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101450
นาย
อมรเทพ
แสงมณี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101451
นางสาว
อรัญญา
นายจะหริ่ง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101452
นางสาว
อริยา
ปัจจัย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101453
นาย
อัครชัย
คำเพราะ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101454
นางสาว
อังษณา
ประวัติงาม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101455
นางสาว
อัญธิชา
เหมวิเชียรชัย
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101457
นางสาว
อารยา
เขื่อนควบ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101458
นาย
อำพล
เลิศสกุลทอง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101459
นาย
อิศรา
จงชมผา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6122101461
นาย
เอนก
สุวรรณทา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6122101462
นาย
เอนกพงค์
เสาร์ขัน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101463
นาย
รัชชานนท์
ชาววิวัฒน์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101464
นางสาว
หทัยรัตน์
แสงสุวรรณ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6122101465
นาย
นรากร
นาเบ้า
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101466
นาย
พิชัย
เกียงมี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง