ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6004106322   นางสาวนันทนัท   ขัดสงคราม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6019102511   นายณภัทร   อภิสิทธยากร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102517   นายปุณวรุตม์   สุภาแดง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6104106342   นายสุรศักดิ์   ศรีจันทร์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6107108320   นางสาวศศิธร   สมหิรัญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6109102341   นายสรวิชญ์   เขื่อนสุข : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6110101342   นายบทวชง   มากล้น : การประมง 3ชั่วโมง
6201101321   นายนวพล   ยืนยงค์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6203103318   นางสาวนราพร   นราพงษ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6203103352   นางสาวภัณฑิลา   ศรีทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6206102421   นางสาวอรรวี   นาแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6207107307   นายพลวัต   สืบขจร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6208108302   นายธาดา   ธรรมสังวาลย์ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6209101350   นางสาวพรชนก   แตงไทย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6210101311   นางสาวณัฐิดา   ปงลังกา : การประมง 3ชั่วโมง
6210102306   นายเจษฏากร   ทองด้วง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6212101301   นายกฤศภูดิส   ปี่แก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6212102306   นายเฉลิมชัย   วงศ์เจริญ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212106323   นางสาวมฆวัน   เสนาธรรม : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6219102501   นางสาวกนกพรรณ   ตุงคบุรี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102502   นายฉัตรมงคล   ปันชัย : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102503   นางสาวชนิกานต์   เงินเลิศสกุล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102504   นางสาวฐิตารีย์   ชลิตเลิศรัตน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102506   นางสาวณัฐริกา   เต็มบางงอน : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102507   นางสาวณัฐสุดา   โพธิ์ศรีทอง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102508   นางสาวเณวิกา   นุรังษี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102509   นายทวีศักดิ์   แซ่อิ๋ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102510   นายธนาธร   ชำนาญ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102512   นางสาวธัญพร   ไทยประสิทธิ์เจริญ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102513   นางสาวนภัสสร   ทองมูล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102514