ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6004106322   นางสาวนันทนัท   ขัดสงคราม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6019102511   นายณภัทร   อภิสิทธยากร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102517   นายปุณวรุตม์   สุภาแดง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6104106342   นายสุรศักดิ์   ศรีจันทร์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6106103331   นางสาวฐานิภา   ฉิมวัย : บัญชี 3ชั่วโมง
6107108320   นางสาวศศิธร   สมหิรัญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6201101321   นายนวพล   ยืนยงค์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201102476   นางสาวณัฐวดี   นิลพฤกษ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6203103318   นางสาวนราพร   นราพงษ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6203103325   นายบุญประเสริฐ   อ่อนปั้น : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6205105301   นางสาวกนกวรรณ   สุขแสน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6207107307   นายพลวัต   สืบขจร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6208108302   นายธาดา   ธรรมสังวาลย์ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6210102306   นายเจษฏากร   ทองด้วง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6212101301   นายกฤศภูดิส   ปี่แก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6212101304   นายธนพัฒน์   วิชิตกุล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6212102306   นายเฉลิมชัย   วงศ์เจริญ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6215123307   นายเจษฎากร   ศรีประเสริฐ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6219102501   นางสาวกนกพรรณ   ตุงคบุรี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102502   นายฉัตรมงคล   ปันชัย : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102503   นางสาวชนิกานต์   เงินเลิศสกุล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102504   นางสาวฐิตารีย์   ชลิตเลิศรัตน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102506   นางสาวณัฐริกา   เต็มบางงอน : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102507   นางสาวณัฐสุดา   โพธิ์ศรีทอง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102508   นางสาวเณวิกา   นุรังษี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102509   นายทวีศักดิ์   แซ่อิ๋ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102510   นายธนาธร   ชำนาญ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102512   นางสาวธัญพร   ไทยประสิทธิ์เจริญ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102513   นางสาวนภัสสร   ทองมูล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102514   นางสาวนิษิตา   สุบิดา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102516   นางสาวเบญญภา   เกตุแก้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102517   นางสาวปชิตา   แก้วสิงขรณ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102518   นายปรัชญา   มะโนรัตน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102519   นางสาวปัณฑิตา   บุญศรี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102521   นายปิยภัทร์   แซะตุ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102522   นายพงศพล   ศรีบุญเรือง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102523   นางสาวพัชรพร   แสงรัชตินันท์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102524   นางสาวภรณ์ทิพย์   ไพรเขียว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102526   นางสาวรุ้งตะวัน   บุญพร้อม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102527   นางสาววิรัญชณา   ริยาพันธ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102528   นายศตวรรษ   จันดา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102531   นายศิวกร   เจริญวงษ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102532   นางสาวสกุณี   พันมูล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102533   นางสาวอนัตตา   สุทธิศิลป์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6219102534   นายอุทัย   ไชยเลิศ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6222101361   นางสาวนัทริกา   จินะกาศ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6301101306   นางสาวจรรยา   ดอกพิกุล : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101318   นายนนธนรัฐ   สุขผล : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101320   นายบุญชัย   แซ่ย่าง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101323   นายปฏิพัทธ์   คิดอ่าน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101325   นายปุณยวีร์   จินะโต้ง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101330   นายระพีพัฒน์   ระวังพรมราช : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101331   นายรักษ์   รอดรื้อผิด : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101341   นางสาวสุชิราภรณ์   นาเหนือ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101342   นายสุรยุทธ   บุตรดี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101348   นายพงศ์พล   ดวงวงศ์พร : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101349   นางสาววิชุดา   สืบชาติ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301102318   นางสาวคันธนีรา   พละเสน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102320   นายจตุพล   เพ็งแจ่ม : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102339   นายณัฐพงศ์   แก้วเล็ก : พืชสวน 3ชั่วโมง