เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5906101004
นางสาว
กัลยวรรธน์
อุ่นใจ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5915123377
นางสาว
วรยา
จันทร์กลิ่น
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6001102472
นาย
ศุภกฤษ
บุญเลิศ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001124324
นาย
ศุภฤกษ์
ต๋าคำ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6004101357
นาย
พงศ์ศักดิ์
พงษ์ตุ้ย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101374
นางสาว
วรรณกร
รักสัตย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101379
นาย
ศรัณย์
ยาวิชัย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101383
นาย
ศวิติโรจน์
แก้วลาเวียง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004107308
นางสาว
ณารินทร์
บุญรุ่งเรืองศักดิ์
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107311
นาย
ธิติ
ขันธ์สุวรรณ
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107313
นาย
ธีรภัทร
เนตรฉัยยา
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107320
นางสาว
ยุพารัตน์
ภูแถวเชือก
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107324
นางสาว
วิชชุดา
อินต๊ะชัยวงค์
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004108303
นาย
กรองเกียรติ
ณ ลำพูน
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6005101336
นาย
ธีรวัฒน์
แก้วมงคล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101348
นาย
ปริญญา
บุญนา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6006101302
นางสาว
กนกวรรณ
บุญโกศล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101409
นางสาว
พรทิพย์
จันทน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006102391
นางสาว
พรสวรรค์
หวายหอม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102395
นางสาว
พิชชาภา
เสือมาก
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006103318
นาย
ขวัญชัย
สุขถา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103354
นาย
ณัฐวัฒน์
น้อยวันนา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103396
นางสาว
ปานไพลิน
ศรีอรุณกิจจา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6012102323
นาย
ณัฐนนท์
สายชลศรีจินดา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102380
นาย
ศุภณัฐ
ศรีจันทร์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6014101313
นาย
จิรฐิติกาล
นาคหมู
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6015123320
นาย
ชวนากร
จันทวงศ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123327
นาย
ณัฐนนท์
เดชพันธุ์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123356
นาย
เผด็จพล
ไชยสกุล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6101102402
นาย
พรชัย
สุขแสงสว่าง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101105334
นางสาว
บัณฑิตา
โตนสันเทียะ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105350
นางสาว
พิรยา
สินสุวรรณ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105351
นางสาว
ภาวนา
ชุมภูนุช
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105370
นางสาว
สุนิสา
ปุลาถาเน
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6103103369
นางสาว
อารีวรรณ
มาดหมาย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6103105319
นางสาว
ปัทมาวรรณ
เตชนันท์
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6104101309
นาย
เขมทัต
ศรีหริ่ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101349
นาย
ปฏิพล
สถาวรวิจิตร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104105302
นางสาว
กวินนา
คุลาไคล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105319
นางสาว
รุ่งฤดี
เถาหลง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101304
นาย
กฤษณะ
อ่อนละมูล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101328
นาย
ตะวัน
จันทร์แก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101334
นางสาว
ธันยมัย
ติระถา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101373
นาย
รติพงศ์
สมคะเน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101398
นาย
สิทธิชัย
ศรีสวัสดิ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101402
นางสาว
สิริลักษณ์
เรืองวิไลพร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101414
นาย
อภิสิทธิ์
ธเนศวรสุวรรณ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105312
นางสาว
ชลณิชา
สกุลจรรยาดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105363
นางสาว
พีรชยา
พงค์ดา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105412
นางสาว
อัฐพร
มีชื่อ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6106102313
นางสาว
กิตติยา
วังท่า
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102321
นางสาว
จิรประภา
โตยะวนิช
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102348
นาย
ธนกานต์
ล้อไพบูลย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6109101306
นางสาว
กัลย์สุดา
เมืองมูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101334
นาย
นพกร
เนตรสุวรรณ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101358
นาย
เมธาสิทธิ์
อนุพันธุ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6110101353
นางสาว
พิทยารัตน์
สอนม่วง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110102319
นาย
ทิวากร
ชัยกาจ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6114101405
นาย
อภิสิทธิ์
หม่องมาลี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114102314
นาย
เจษฎา
ต๊ะวัง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102346
นาย
พิสิษฐ์
หน่อยะ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102347
นาย
พีรเดช
บุญยืน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102359
นาย
ศรายุทธ
จันดา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6115123371
นางสาว
นันญฤณ
พิมพา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6115123386
นาย
สถิตย์
พรมจันทร์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6118102351
นาย
พล
เมทา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6119103514
นางสาว
เพชรน้ำผึ้ง
ด่านปาน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6201105328
นางสาว
วิลาณี
อุ่นใจ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6201105329
นางสาว
ศิรภัสสร
เตชทัตสิวลี
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6201105330
นางสาว
ศิริภัทร
ตุ้ยหนิ้ว
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6201105331
นางสาว
ศุภิสรา
สุวรรณวงศ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6201105336
นางสาว
อารีมา
เส็นทุ่ย
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6201105337
นางสาว
อุษณีย์
ศิริอาดัมพันธุ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6201105343
นาย
กษิดิศ
กลั่นยิ่ง
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6201122023
นางสาว
ประกายกาญจน์
จันทะวัง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6201125314
นาย
ณัฐวุฒิ
จาวเจริญพาณิชย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6203101318
นาย
ธวัชชัย
ชัยกาจ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6204101322
นาย
นรภัทร
แคว้งใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6204103302
นางสาว
กวินธิดา
นาสินสอน
:
เคมี
3ชั่วโมง
6204103303
นาย
ธีรภัทร์
ทองจันทร์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6204103307
นางสาว
พิศมัย
ตาประโคน
:
เคมี
3ชั่วโมง
6204103308
นางสาว
ภัทราภรณ์
เชื้อลิ้นฟ้า
:
เคมี
3ชั่วโมง
6204103311
นางสาว
สุวรรณี
ชุมผาง
:
เคมี
3ชั่วโมง
6204105301
นางสาว
กันยารัตน์
กมลสดใส
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6204105302
นางสาว
จิราภรณ์
อภิรักษ์มงคล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6204105305
นางสาว
ชนัญธิดา
ปิ่นแสงแก้ว
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6204105311
นางสาว
พรพรรณ
จันทร์แก้ว
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6204105312
นางสาว
ยลดา
ศิริรัตน์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6204105313
นางสาว
วัลยา
แก้วจา
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6204106326
นาย
ศุภฐิติ
สำลีร่วง
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6205105307
นาย
คงกระพัน
บุตรจันทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6205105361
นางสาว
วรลักษณ์
หงษ์เก้า
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6205105369
นางสาว
ศิริโสภา
ชายคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6205105373
นาย
สหัสชัย
นุชนันท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6206101350
นาย
ธัญพิศุทธิ์
สิ้นเคราะห์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206101381
นาย
พุฒิพงษ์
ยานะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206101383
นาย
ภาณุวิชญ์
บุญเถาว์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206101384
นาย
ภานุวุธ
จันทร์มณี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206101391
นาย
ฤกษ์ดี
อุดมทิพย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206101393
นาย
วรเดช
แก้วมณี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206101418
นางสาว
หทัยภรณ์
ถมยาพันธ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206101419
นาย
อนันตภูมิ
เรือนหน้อย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206101436
นางสาว
ศิริกัญญา
ดวงเกิด
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206102302
นางสาว
กนกวรรณ
ขันสุรินทร์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102303
นางสาว
กรรณิการ์
ญาณะวงษา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102304
นางสาว
กรวีร์
วงค์หาญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102309
นางสาว
กัณขนิษฐา
แจ่มใส
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102321
นาย
เกษม
ตีคา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102358
นาย
ปณต
หน่อเรือน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102361
นางสาว
ปารีณา
ป้อปาง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102372
นาย
เพิ่มทรัพย์
ยิ้มสุขอนันต์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102393
นางสาว
วิปัศยา
ค้าคล่อง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102408
นางสาว
สุตาภัทร
จันทร์ลอย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102413
นางสาว
เสาวลักษณ์
หนูดี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102418
นาย
อภิวรรธน์
คำฟู
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206105014
นาย
นพรัตน์
กลีบประทุม
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6209101302
นางสาว
กมลทิพย์
ตั้งประดิษฐ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101317
นางสาว
ชนินาถ
จันชะนะกิจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101320
นาย
ณพงศ์
อินอ่อน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101321
นางสาว
ณัฐชยา
วงศ์บุญมา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101323
นางสาว
ณัฐธิดา
สถานเขื่อน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101324
นาย
ณัฐนนท์
วงศ์หล่มแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101330
นางสาว
แตงโม
มูหลิ่ง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101341
นางสาว
นฤมล
บุญแย้ม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101342
นางสาว
พิชญ์ธรินทร์ญา
จิภูนันทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101345
นาย
ปฏิภาณ
รักวงษ์ฤทธิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101348
นางสาว
เปี่ยมปิติ
เปี่ยมปิ่นเศษ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101349
นางสาว
พชรนันท์
ศักดินา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101350
นางสาว
พรชนก
แตงไทย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101351
นางสาว
พรวิภา
โกแสนตอ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101357
นางสาว
พิมพ์นิภา
พวงมาลา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101371
นาย
วราเทพ
ไพรสานฑ์วณิชกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101380
นางสาว
ศศิประภา
โง่นแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101399
นาย
ธัมมภัทร์
ธาสุกรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209102328
นางสาว
ณัฏฐณิชา
สีสัน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6210101301
นางสาว
กนกวรรณ
โกสุมภ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101303
นาย
คชา
วิไลลักษณ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101305
นางสาว
จุฑามาศ
สุขกล้า
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101307
นาย
ณภัทร
หวานนุ่น
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101308
นางสาว
ณัชยา
โสภารินทร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101309
นางสาว
ณัฐฌา
ศรีละออง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101311
นางสาว
ณัฐิดา
ปงลังกา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101312
นาย
เดชปรีชา
ก๋าซุ้ม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101314
นาย
ทรงพล
กมลยุทธชัย
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101315
นาย
ทวิช
กลิ่นผา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101316
นาย
นิติวัฒน์
ต้อนรับ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101319
นางสาว
ปริฉัตร
ปรากฎรัตน์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101320
นางสาว
ปรียา
สาพา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101324
นางสาว
ปิยมน
มั่นคง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101326
นาย
ภัทรพล
ดุมใหม่
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101327
นาย
ภูมรินทร์
สิงห์ทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101328
นาย
ภูมิ
ถึงคุณ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101332
นางสาว
รินรดี
มีคม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101334
นางสาว
ศิราณี
วงศ์ราษฎร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101338
นางสาว
สิราวรรณ
ล้อมรื่น
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101339
นางสาว
สุนันทา
สมแก้ว
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101340
นาย
สุรศักดิ์
สังข์อ่อน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101343
นาย
อารีฟีน
ลังเมือง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210102302
นางสาว
กุศลิน
เพียรสกุล
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6210102303
นาย
เกษมสันต์
สุขแก้ว
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6210102306
นาย
เจษฏากร
ทองด้วง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6210102307
นาย
ชนะศักดิ์
สมเครื่อง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6210102308
นาย
ณภัทร
มั่นคงฐาน
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6210102311
นาย
ธนพล
ทับทิมศรี
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6210102316
นางสาว
ปันนธร
วงษ์สาจันทร์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6210102319
นาย
สมเกียรติ
โยมญาติ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6210102321
นาย
กรรธวัช
กันทะวงค์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6212102328
นางสาว
ศิรินภา
ตูยทัง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6212102338
นาย
โชติวิทย์
คุ้มสว่าง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6212102341
นาย
ปกรณ์กิต
ทองเลี่ยม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6214101320
นางสาว
ชนัญชิดา
พงศ์ศุภะมงคล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6214101384
นาย
สุริยา
มีนาค
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6214102321
นางสาว
ชวนพิศ
ก๋าวินจันทร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102322
นางสาว
ชัญญานุช
อำนาจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102323
นางสาว
โชติกา
ภูพวก
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102326
นางสาว
ณิชกานต์
เก้าสกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102354
นางสาว
ปิยะธิดา
สันตะพันธ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102363
นางสาว
พิมพิศา
พุ่มพฤกษ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6215123353
นางสาว
อาทิมา
ใจคำ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6215123355
นางสาว
อารีญา
วงศ์สอน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6218102303
นาย
กฤษณะ
ด่านปาน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6218102333
นางสาว
ตวงทอง
ปาชนะวงค์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6218102347
นางสาว
นลินี
สืบสมุทร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6219101307
นาย
ธนพนธ์
สังขสัญญา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6219101318
นางสาว
สุคันธา
ศรีคำมา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6222101336
นาย
ณราพงษ์
ปูแปง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6222101424
นาย
สรวิศ
ภู่สมบูรณ์ไพศาล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6301101004
นางสาว
กาญจนา
ม่วงมุกข์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101005
นาย
กิตติธัช
โทธะริน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101006
นางสาว
กุลธิดา
แจ่มกระจ่าง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101008
นางสาว
เจนจิรา
สีเขียว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101009
นางสาว
ชฎาพร
นามรัตน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101010
นาย
ชาญชัย
ทองดวง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101011
นาย
ชาตเวท
แซ่ลี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101012
นางสาว
ณัฐถิณี
อินทะโณ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101015
นางสาว
ทิพญาภรณ์
ท้วมยัง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101016
นาย
ทิวากร
กมล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101018
นาย
ธนทัต
เฉลิมศักดิ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101019
นาย
ธนพนธ์
ไพรเนติธรรม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101020
นาย
ธราเทพ
อุดมพนาไพร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101021
นางสาว
นฤมล
นันทะสิงห์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101022
นางสาว
นุชสรา
วงษ์บุญรอด
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101023
นาย
บุญชนะ
ทองภูคีรีไพร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101024
นาย
ปฏิญญา
คำชัย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101025
นางสาว
ปรียาลักษณ์
รอดปันนา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101026
นางสาว
ปิยะธิดา
ทองประทีป
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101027
นางสาว
พจนาถ
ระมั่ง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101028
นาย
พัชวิทย์
พินพันธ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101029
นางสาว
พิชญา
คามบุศย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101032
นางสาว
มนัสนันท์
นนทะกา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101033
นาย
มังกร
แสนยะมาตย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101034
นางสาว
มาริสา
สระทองอ้อย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101035
นาย
วายุ
ทวีทรัพย์ล้ำเลิศ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101036
นางสาว
วิธมล
ใจแม่น
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101037
นางสาว
วิไล
สุวรรณจิตร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101039
นาย
ศิลา
โรจน์บุญถึง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101041
นางสาว
สกาว
ธนชัยพงศ์พันธ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101042
นางสาว
สิริกานดา
พุดหอมโพธิ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101043
นาย
สุกฤษฏิ์
เครื่องร้อน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101044
นางสาว
สุกัญญา
อังสุภานิช
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101045
นางสาว
สุภัสสร
อารีเอื้อ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101046
นาย
อดิศร
ศรียะ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101048
นาย
อรุพงษ์
เดียวกี้
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101049
นาย
อามีน
ดอเลาะ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101051
นาย
เอกอนันท์
ตาดี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101052
นางสาว
เหมือนฝัน
การปรีชา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101053
นาย
สิทธิพงษ์
ประการแก้ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101313
นาย
เทพพารักษ์
นามวิจิตร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101314
นาย
ธนกร
นิลคง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101315
นาย
ธรณินทร์
สายปิ๋ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101316
นาย
ธีรศักดิ์
มามั่น
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101334
นางสาว
ลลิตา
อมฤกษ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101341
นางสาว
สุชิราภรณ์
นาเหนือ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101342
นาย
สุรยุทธ
บุตรดี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101343
นางสาว
สุวณี
ยุภา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101344
นาย
อนันตชัย
บัวทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101350
นางสาว
ชิดชนก
ตัดโส
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101351
นางสาว
จุฑาทิพย์
ศรีสังข์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301101352
นางสาว
บัณฑิตตา
บุญผ่อง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301102301
นางสาว
กนกวรรณ
ยะภูมิน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6301102302
นางสาว
กนิษฐา
ชัยวุฒิ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6301102331
นางสาว
ชาลินี
อ่อนนางรอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6301102334
นางสาว
ฐติรัตน์
สิทธิพรม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6301102360
นาย
นัฐพงญ์
เมฆยะพิสิทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6301113301
นาย
ชัชวาลย์
แซ่ม้า
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6301113305
นางสาว
วิลาวรรณ
ชมภูเทพ
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6301113307
นางสาว
อภิญญา
นำนนท์
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6301122003
นาย
กิตติธัช
ต้นโนนเชียง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122004
นาย
กิตติธัช
อมรเลิศวิทย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122005
นางสาว
กิตติมา
มณีวงษ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122006
นาย
กีรติ
นิคมไพบูลย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122007
นาย
เกียรติศักดิ์
บัวดำ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122008
นาย
โกเมศ
บุญเกตุ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122009
นางสาว
ขวัญจิรา
โพเก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122012
นางสาว
ชมพูนิกข์
แสงมณี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122013
นาย
ชำนาญ
ศรีคำวัง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122014
นาย
ชำนิ
ศรีคำวัง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122015
นาย
ชีวัธนัย
ยะอนันต์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122016
นางสาว
ฐิติมา
มูลตรี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122017
นาย
ฐิติศักดิ์
แสงเจือ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122018
นางสาว
ณัฐฐ์ริษสา
วงษ์เจริญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122019
นางสาว
ณัฐธิชา
พงษ์แสงสุริยะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122020
นาย
ณัฐพล
ชัยสม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122022
นาย
ธนกร
กาญจนะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122028
นาย
ธวัชชัย
ปานสงค์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122030
นาย
ธีรภัทร
วงษ์เวทเทวันท์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122034
นาย
ปกรณ์
ศรีวรรณุ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122035
นาย
ปฐมพร
ไชยรัตน์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122036
นางสาว
ปณิตา
หมานปุเต๊ะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122037
นางสาว
ปภัสสร
กลุ่มบ้านหัน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122038
นาย
ประชา
เจริญวงศ์เกียรติ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122039
นางสาว
ปริญานันท์
แพงแก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122040
นาย
ปวินท์
วงศ์ละคร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122042
นาย
พงศกร
มั่งมูล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122043
นางสาว
พรทิพา
คำทำ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122044
นางสาว
พรรพิรา
จันทะชาติ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122045
นาย
พิจิตร
นิธิทวีคูณ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122046
นางสาว
พิชญ์สินี
สิทธิศักดิ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122047
นาย
พิเชษฐ์
นาสวนจำรัส
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122048
นาย
พิษณุพงศ์
ธิใจเงิน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122049
นางสาว
เมตตา
ปานทสูตร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122050
นางสาว
เยาวลักษณ์
แซ่หาญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122051
นางสาว
รัชณีกร
จำปา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122052
นางสาว
รัตติกร
ดอกป๋อ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122053
นางสาว
รัตติยา
ต่อมคำ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122054
นางสาว
รัตนาภรณ์
พรศิริโสภา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122055
นาย
วงค์เทพ
ชัยบุญแก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122056
นาย
วรเชษฐ์
ธารหอมชื่น
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122057
นาย
วรโชติ
ป่าไม้งาม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122058
นางสาว
วรดา
ปัญญาบุญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122059
นางสาว
วรรณวิทู
วิเศษปัสสา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122060
นาย
วรากร
กันทะสอน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122061
นางสาว
วราพร
สะอาดชัยกุล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122062
นาย
วราวุธ
คลองรั้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122063
นาย
วิษณุ
ประมูลทรัพย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122064
นางสาว
ศลิตา
ปองพัฒนาทรัพย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122065
นางสาว
ศิริพร
โพธิ์ภักดิ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122066
นาย
ศิวกร
ดำกลึง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122067
นางสาว
สมฤดี
นิยมทอง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122070
นาย
สุรชาติ
จันเป็ง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122074
นาย
อรุณ
มุละสิวะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122075
นางสาว
อรุณยุพา
พรมเพียร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122077
นางสาว
อุไรวรรณ
มาโต
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122078
นาย
ปฎิภาณ
ปฎิมินทร์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122079
นางสาว
พัชราภรณ์
ไพฑูรย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301122080
นาย
อนิรุท
บุญสาร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301124301
นาย
กนกนภัส
ตั๋นกำเลิศ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301124303
นางสาว
จุฬาลักษณ์
พาทีทิน
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301124304
นางสาว
ชนิสรา
ผ่องศรี
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301124306
นาย
นัฐกานต์
อินทร์มณี
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301124307
นางสาว
พรธิดา
ชัยสงคราม
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301124308
นางสาว
วิรัญญา
ขันคำ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301124309
นางสาว
สรัลพร
ศรีหาตา
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301124310
นางสาว
เสาวลักษณ์
คะวะดี
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301124312
นางสาว
อลิสา
สรงนวล
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6301125302
นางสาว
กานต์ธีรา
คาลี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125305
นาย
เกริกพล
พิทาคำ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125307
นาย
จิรพนธ์
ทองแก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125309
นางสาว
ชฎาภรณ์
ตาบุญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125312
นาย
ชิติพัทธ์
รัตนชัยประสิทธิ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125313
นาย
ชิษณุพงศ์
กาวิน่าน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125316
นาย
ฐิติพันธ์
จันต๊ะวงค์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125320
นาย
ธณธร
คำภีระ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125322
นาย
ประสิทธิ์
ยาวิละ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125323
นาย
ปวริศ
บุญเพิ่ม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125330
นาย
ภูริวัฒน์
ปรีดี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125334
นาย
วรรษชล
นนทโคตร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125335
นางสาว
วรัญญา
หล้าคอม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125339
นาย
ศิวัช
ทวิติยกุล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125340
นาย
ศุภณัฏ
ทองมี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125359
นาย
ธนาพล
จินดาเรือง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125361
นาย
ศักดิ์ชัย
สิทธิคงตั้ง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6303101302
นาย
กษิดิศ
ศิลป์ประกอบ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101303
นางสาว
กัญญาวีร์
ศรีบุญมา
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101304
นาย
เกษมศักดิ์
ชนะชล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101306
นางสาว
ณัฐนรี
มูลเมือง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101307
นาย
ณัฐพงษ์
คนเที่ยง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101308
นางสาว
ณิชลดา
อุ่นเมือง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101310
นาย
ทัศน์พล
ภูวเกียรติกุล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101312
นาย
ธณนชัย
ศรีภูมิ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101313
นาย
ธนกฤต
มโนชัยวุฒิกุล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101314
นาย
ธนดล
ฤกษ์ดี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101315
นาย
ธวัชชัย
เชี่ยวชาญ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101316
นาย
ธันยธรณ์
ทีเจริญวารี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101317
นาย
ธีรภัทร
สกลทัศน์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101318
นาย
ธีรศักดิ์
ฮุนตระกูล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101320
นางสาว
นูรลี
เล๊าะเสะ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101321
นาย
บุญเกิด
จินดาประภาพร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101327
นาย
ภคนันท์
สังวรวิตร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101331
นาย
มนัญชัย
บุญคง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101332
นางสาว
รติมา
เอมหลำ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101334
นาย
วัศพล
รัตนพงษ์พิทักษ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101335
นาย
ศรายุทธ
ธนันชัย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101336
นางสาว
สุทธิดา
หงษ์ศรี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101337
นาย
สุภัควี
อินดี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101338
นาย
สุรยุทธ์
กึกก้องโลกา
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101339
นางสาว
อธิตญา
จันทร์สม
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101340
นาย
อนุพงศ์
เขื่อนแก้ว
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101341
นาย
อัครชัย
ปูดอก
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101342
นาย
อำนาจ
ธนูไตร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303102301
นางสาว
กรณิกา
อัตนสูตร
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102302
นางสาว
เขมิกา
สุพะศิริ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102303
นางสาว
จงรักษ์
วันทอง
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102304
นางสาว
จิตตราภรณ์
ใจตื้อ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102306
นาย
จิระวัฒน์
ประทุมชาติ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102309
นาย
ชวลิต
อินตาเส้า
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102313
นาย
ณัฐพล
ไชยจิตร
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102314
นางสาว
ธิดารัตน์
สุขทิพย์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102315
นาย
ธีระนันต์
วาสีอนุรักษ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102316
นางสาว
นันทการต์
อักขระพันธ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102317
นางสาว
ปฎิมากร
กิจนิยม
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102318
นาย
ปฏิญญา
พาดา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102319
นางสาว
ปิยนุช
จันทร์มูล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303102329
นางสาว
อินทิรา
แสงอุทัย
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303103301
นางสาว
กนกกาญจน์
นันท์ชัย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103302
นางสาว
กนกภรณ์
ดู่สันเทียะ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103303
นางสาว
กรรณิการ์
กาวิชัย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103307
นาย
เกริกฤทธิ์
เกษนาวา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103312
นางสาว
ชญานิษฐ์
จักรใจวงค์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103313
นางสาว
ชมพูนุท
จูด้วง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103314
นางสาว
ชัญญานุช
บุญพันธ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103315
นางสาว
ณัชนก
สมศรี
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103316
นางสาว
ทิพย์ตะวัน
วารินทร์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103353
นางสาว
สุพัดตรา
คำดวง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103356
นางสาว
อรสินี
ปันไฝ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103363
นางสาว
ณัฎฐณิชา
เทาทา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303105301
นาย
กฤษฎา
มุ่งพูนกลาง
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6303105302
นาย
ดนัย
ชัยภูมิเสรี
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6303105303
นาย
รณกร
เครือหงษ์
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6304101301
นางสาว
กนกกร
เขตรักษา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101302
นางสาว
กมลวรรณ
บัวคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101304
นาย
กรวิทย์
ประกาศ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101306
นางสาว
กฤติยา
ถนอมใจเกษม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101307
นาย
กฤษฎิ์
แซ่เอี้ยว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101316
นาย
เจษฎา
เสนา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101317
นาย
เจษฎากร
เพลัย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101318
นาย
ฉัตรมงคล
ในนามมหมัด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101338
นาย
นนทวัฒน์
เธอจันทึก
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101339
นาย
นนภวัฒน์
ศรีนวล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101345
นางสาว
บุญยานุช
พุฒิเมธาวุฒิ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101349
นาย
พัฒนพงศ
สัมพันธโน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101351
นาย
พิศณุพงษ์
ชุ่มใจ๋
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101354
นางสาว
ภัทรธิดา
พงศ์พัสนันท์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101368
นาย
ศุภชัย
รอดฤทธิ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101370
นาย
สราวุฒิ
การะภักดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101375
นาย
เสฎฐวุฒิ
ปู่ตน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101376
นาย
อนุภัทร
ภู่ทอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101380
นาย
อาชากร
ขจีเจริญกุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101382
นาย
เอกรินทร์
แสงยอ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101388
นาย
วีระชัย
แสงคม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304102311
นางสาว
พนิตา
วนาอาสา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102313
นางสาว
พิณญาพร
วงค์สามาร
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102314
นาย
ภาณุวัฒน์
บัวระวงค์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102315
นางสาว
มณฑกานต์
มณีวรรณ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102319
นางสาว
เวียงพิงค์
ขัดสีแสง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102321
นางสาว
สุธิษา
ขัติหอม
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102322
นาย
อดิพงษ์
โพธิจักร์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304103303
นาย
ชิติสรรค์
ปะศิริ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304103308
นางสาว
ทิพวัลย์
รายะ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304103309
นาย
นที
ประเสริฐนอก
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304103312
นางสาว
แพรวพรรณ
วงศ์ตา
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304103313
นางสาว
ภัทรมาศ
บุตรจุมปา
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304104302
นางสาว
ธัญญรัตน์
ขันธมะ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6304105302
นางสาว
ชลธิชา
ผ่านชมภู
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105303
นาย
ธนกฤต
ไชยวงค์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105304
นาย
ธนาธร
ลอยเลิศ
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105305
นาย
นัตดานัย
แช่มช้อย
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105306
นาย
บรรณวัฒน์
ศรีเอี่ยมกุล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105307
นางสาว
พรสุนีย์
ภักดีวงษาสกุล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105308
นางสาว
วิชชุตา
สุบินรักษ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105309
นางสาว
ศิริวรรณ
หาระมี
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105310
นางสาว
อภิญญา
เครือน้ำคำ
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105311
นางสาว
อินทิดา
มาพิทักษ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105312
นาย
อิบรอเฮม
มุสิกะพันธ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304106303
นาย
กิตติพงศ์
พรหมเรืองฤทธิ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106304
นาย
เกียรติกุล
กิจสงวน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106305
นางสาว
จณิตตา
เจริญศิริ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106306
นาย
จารุกิตติ์
กัญญา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106307
นางสาว
จุฑามาศ
พงษ์เถื่อน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106308
นาย
เจตนิพัทธ์
ทองรอด
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106309
นาย
เจษฎาพงษ์
ปุ๊ดใจ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106310
นาย
เจษฎาภรณ์
ปุ๊ดใจ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106311
นางสาว
ชนาพร
ภูนสุวรรณ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106312
นาย
ชัชรินทร์
ชัยบัญชาการ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106314
นาย
ณัฐพล
นวนอ่อน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106315
นาย
ถิระพจน์
ถีระพันธ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106316
นาย
ทักษ์ดนัย
ฤกษ์สกุลชัย
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106318
นาย
ธนกร
วงศ์ลังกา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106319
นาย
ธนธรรม
ขัติวงษ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106320
นาย
ธนวิทย์
บุญวิจิตร
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106321
นาย
ธนศักดิ์
ราชล้อม
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106322
นาย
ธนัญชัย
ไชยชะนะ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106323
นาย
นิธิวิทย์
แสนขาว
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106324
นาย
บรรพต
รัตนดิลกกุล
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106325
นาย
บวรทัต
จำปาทอง
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106327
นาย
พันธกานต์
คนเที่ยง
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106329
นาย
ภัคพล
ปานบัว
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106330
นาย
ภูรินท์
ทองแดง
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106331
นาย
ภูวิศ
คำสุขา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106332
นาย
มนต์ชัย
ศรีสวาท
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106333
นาย
รัชชานนท์
เพ็ชรหาญ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106334
นางสาว
วาสนา
กิมอ่อน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106335
นางสาว
ศศินา
เฮงสิน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106336
นาย
ศุภกร
เปียงเจริญ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106337
นาย
ศุภมงคล
นนฤาชา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106338
นาย
สุรเชษฐ
ลาภโต
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106339
นางสาว
หัสยา
ขาวใหม่
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106340
นางสาว
อรพินท์
จันทา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106341
นางสาว
อัญญารัตน์
อินทรมงคล
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304106342
นางสาว
สกุลดี
ลิ้มวัฒนะ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6304108301
นางสาว
กันต์นิษฐ์
วังคีรี
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6304108302
นางสาว
วชิรญาณ์
ศรีจันทร์
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6304109303
นางสาว
ระพีพรรณ
ลือใจ
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6305101318
นางสาว
ชนนิกานต์
แซ่แต้
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101323
นางสาว
ชัญญานุช
ดวงแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101326
นางสาว
ฐิติมา
อุตโรกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101329
นางสาว
ณัชชา
ทิพยธรรม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101330
นางสาว
ณัฏฐ์ชญา
ติ๊บใจ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101334
นางสาว
ณัฐลินี
อุราแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101343
นางสาว
ธัญธิดา
นิ่มนวล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101344
นางสาว
ธัญเรศ
งามแสงสิริทรัพย์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101350
นางสาว
นฤตยา
เมืองใจแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101351
นางสาว
นลินี
จันทร์ต๊ะมา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101360
นางสาว
ปริยากร
อินรุ่ง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101368
นางสาว
พรทิพา
พรหมถา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101369
นางสาว
พรนภา
บัวลี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101373
นางสาว
พลอยวรินทร์
คงนุ่น
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101381
นางสาว
ภัทราพร
สอนเสนา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101385
นาย
ภูวดล
ชัยกาวิล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101386
นาย
มงคล
ทองพิมพ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101393
นางสาว
วัลภา
แลวฤทธิ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101394
นางสาว
วาสนา
หลวงอภิรักษ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101399
นางสาว
ศศิกานต์
ฟักแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101400
นางสาว
ศศิวิมล
สุจาแสน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101402
นางสาว
ศิริญญา
บิดาคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101403
นางสาว
ศุภรัตน์
ทวีเลิศวุฒิกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101411
นางสาว
สุพิชชา
บัวพันธ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101412
นางสาว
สุภัสสรา
ศรีมอยน้อย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101413
นางสาว
สุวิดา
บุญใส
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101416
นาย
อธิบดี
แสนใจบาล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101431
นางสาว
อาทิตยา
เทวกุล ณ อยุธยา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101433
นาย
พีรวิทญ์
พินเรา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105301
นางสาว
กมลวรรณ
แคว้นคอนฉิม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105302
นาย
กานภวินท์
แก้วใส
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105304
นางสาว
เกตุสุดา
แย้มกระจ่าง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105305
นางสาว
ขนิษฐา
ยาวไธสง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105306
นางสาว
ขวัญจิรา
ผูกพันธุ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105307
นาย
คณรัฐ
ชื่นรัมย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105308
นางสาว
คุณนิธิ
รองเดช
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105311
นางสาว
พิชญนัทธ์
ปัญญากูล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105313
นางสาว
ชั้นบุญ
เชียงปาละ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105316
นาย
ฐานทัพ
ท้าวภูธร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105317
นางสาว
ฐิตาพร
ใจดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105319
นางสาว
ณัฐวดี
พุ่มชะเอม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105320
นาย
ดัสกร
กัญจนะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105321
นางสาว
ดารารัตน์
ถิ่นทิพย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105323
นาย
ทักษิณ
แข็งแรง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105325
นางสาว
ธรรมารัตน์
ขำขจร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105326
นาย
ธิติ
ต๊ะพ่อ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105327
นาย
ธีรโชติ
ธรรมตา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105328
นาย
นพรัตน์
ศิริ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105331
นางสาว
นัชริกา
ปัญญาวงค์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105333
นางสาว
หนึ่งกมล
พังแสงสุ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105337
นางสาว
ปวีณ์นุช
ภูครองหิน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105338
นางสาว
ผกามาศ
ไววาง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105339
นางสาว
พรนัชชา
วิภาสธวัช
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105340
นางสาว
พัณณิตา
ยอดดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105341
นางสาว
พัทธนันท์
ยาปัน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105342
นาย
พิพัฒน์
เมืองมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105345
นางสาว
มินธาดา
ปาโน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105346
นางสาว
รักตกันท์
กาละ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105347
นางสาว
รินรดา
ป้องกัน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105349
นางสาว
วรรณวลี
ใจดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105350
นาย
วรินทร์
คำมุลนา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105352
นางสาว
วาสนา
จันทร์สุวรรณ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105354
นางสาว
ศิริรัตน์
โรงคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105358
นางสาว
สายรุ้ง
อาลัยไพรสณฑ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105359
นางสาว
สิริกานดา
จดจำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105360
นางสาว
สิริกานดา
เลื่อนลอย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105362
นางสาว
สุชาดา
ช้างดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105363
นางสาว
สุพัตรา
ว่างป่อ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105364
นางสาว
สุภาพร
เฟื่องฟูสมบูรณ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105365
นางสาว
สุภิชา
สมพงษ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105366
นางสาว
สุวิสา
ศรีสวัสดิ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105367
นาย
แสงชัย
อนุดีเก้า
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105369
นาย
อภิศักดิ์
ดวงดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105372
นางสาว
อารีย์รัตน์
ลายะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105380
นางสาว
ปิยนันท์
น้อยใจ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105384
นาย
ภูมิศักดิ์
หารสุโพธิ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105386
นาย
ศวัสกรณ์
ทิพย์โอสถ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105388
นางสาว
ชวัลนัทธ์
ทองมีมาก
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105392
นาย
รอซีดี
ดอล๊ะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105393
นางสาว
รัชดาพร
อภัยนอก
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105396
นางสาว
อัญติมา
อินทร์ชัย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6306101302
นาย
กมลภพ
แก้วเดียว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101304
นาย
กร
ธเนศวรสุวรรณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101307
นาย
กษิติ
นครแพง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101309
นาย
กันติทัต
กอดู่
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101310
นาย
กิตติคุณ
อุปมาณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101311
นางสาว
กุลนันท์
ทองคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101313
นางสาว
เกศรินทร์
พลประถม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101314
นางสาว
คำหลาว
ลุงยอด
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101316
นางสาว
จินดาพร
อิ่นคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101317
นาย
จินไตร
ไชยยอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101318
นาย
จิรพนธ์
สุริยา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101320
นางสาว
เจนจิรา
ปาแตงอ่อน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101321
นาย
ฉัตรชัย
ไพรสถิตสวาท
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101322
นางสาว
ชฎาพร
เพชรวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101323
นางสาว
ชฎาภรณ์
ศักดิ์คงนันทกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101324
นางสาว
ชฎารัตน์
จักรปา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101325
นางสาว
ชนนิกานต์
สุวรรณไตร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101326
นางสาว
ชนัสรา
ธนะภพ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101327
นางสาว
ชนากานต์
เลิศไตรคุปต์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101329
นาย
ชัยพันธ์
พรธีรโชติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101330
นางสาว
ชาลีนา
สาเหล่
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101331
นางสาว
ซารีน่า
หะจิ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101332
นาย
ณรงค์ฤทธิ์
เครือสกุลเพ็ญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101333
นางสาว
ณัชชา
การดี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101334
นางสาว
ณัฏฐณิชา
สายอินต๊ะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101335
นาย
ณัฏฐนันท์
เครือแปง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101336
นาย
ณัฐชัย
เนตรใหญ่
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101337
นางสาว
ณัฐฐาพร
กลิ่นมาลัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101339
นาย
ณัฐภัทร
แซ่ชั่น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101342
นางสาว
ณัฐวรันทร
แซ่ตั้ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101343
นางสาว
ณิชนันทน์
ฤกษ์งาม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101344
นางสาว
ดลพร
จมรมงคลพิไล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101345
นาย
แทนตะวัน
โพธิ์สอน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101346
นาย
ธณาดล
ดอกงาม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101347
นางสาว
ธัญญเรศ
ทองเมือง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101350
นาย
ธีรศักดิ์
มาติ๊บ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101351
นาย
ธีระพัฒน์
คำมาปัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101352
นาย
นฤบดี
จำปาทอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101354
นาย
นัฎชากร
ปิ่นยา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101355
นางสาว
น้ำฝน
ชมภูกลาง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101357
นาย
บุญญฤทธิ์
อินต๊ะหล้า
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101359
นางสาว
ปณาลี
นิจศรีวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101360
นาย
ปภาวิน
บัวรวย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101361
นาย
ปรมินทร์
ตรีรัตนาเศรฐ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101362
นางสาว
ปอรรัชม์
วงค์โห้
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101363
นางสาว
ปาลิดา
ธนภัทรหิรัญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101364
นาย
ปีติภัทร
ใจพรหม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101369
นางสาว
พัชราภรณ์
ตาเร็ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101370
นางสาว
พัชราภรณ์
นงลัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101372
นางสาว
พัชรินทร์
ศรีชนะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101375
นางสาว
พิชชาภา
ตาเมืองมูล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101377
นาย
พิชญุตม์
ศรีสุวรรณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101378
นางสาว
พิมพ์ชนก
ปัญญาจันทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101379
นางสาว
พิมพิศา
ทองสุข
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101385
นางสาว
ภิญญาพัชญ์
ใจหาญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101388
นาย
ยุทธนา
ทาชื่นจิตร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101389
นาย
ยุทธภูมิ
ผาสุก
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101390
นางสาว
ยุพารัตน์
จินดาธรรม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101391
นาย
วชิรภพ
อูปทอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101392
นาย
วชิราวุฒิ
ป้องกัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101393
นางสาว
วณิชตา
ถาวรวิริยะหิรัญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101394
นางสาว
วราภรณ์
นันตา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101395
นางสาว
วริยาภรณ์
หล่อประเสริฐกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101397
นางสาว
ศศิกานต์
ไชยวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101398
นางสาว
ศศิกานต์
บุญเปี่ยม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101400
นางสาว
ศิรินภรณ์
เล่ห์กล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101401
นางสาว
ศิรินภา
โสดอินตา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101402
นางสาว
ศิริพร
งามสุวรรณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101407
นาย
สรวิศ
ดวงตา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101408
นาย
สรวิศ
ธีระศิลป์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101409
นาย
สราวุธ
ประทุมธา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101410
นาย
สหรัถ
จันทร์ปัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101411
นาย
สิทธิชัย
สิทธิชยาพรกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101416
นางสาว
สุธีธิดา
ขันเขียว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101417
นางสาว
สุพิชญาย์
สุปินนะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101418
นางสาว
สุภาวดี
ประเสริฐมหาศาล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101419
นางสาว
สุภาวินี
ปัญญา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101420
นาย
สุรชัย
แข็งแรง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101421
นางสาว
อฐิติยา
ภู่สมอาง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101422
นางสาว
อธิษฐาน
คำภีระ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101423
นาย
อนุวัฒน์
กาสอน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101424
นางสาว
อภิญญา
ศิริภูมิ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101425
นางสาว
อรอมล
วงศ์คำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101426
นางสาว
อังค์วรา
แซ่ฉั่ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101427
นางสาว
อัจฉรา
เจียชะรัมย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101428
นางสาว
อัจฉราภร
อัศวมงคล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101429
นาย
อาทิตย์
ซั่วเซ่งอิ้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101430
นางสาว
อาทิตยา
คตวงษ์ฆ้อง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101431
นางสาว
อุบลรัตน์
บุญวัง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101432
นาย
เอกชัย
โสนันโต
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101433
นาย
จินตามัย
อินทร์ปาน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101438
นางสาว
นาฎนารี
ของงาม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101439
นางสาว
ภัทรนันท์
รัตนนิรมลสกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101440
นางสาว
มัศยา
แสงธิ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101441
นางสาว
ยลดา
โอกาศ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101442
นาย
สุทจิรานุทักษ์
ไชยวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101445
นาย
อดิศักดิ์
สุดเฉลียว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101446
นางสาว
อาทิตยา
รัตนพงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101447
นาย
นวพล
บุญล้ำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101449
นางสาว
ปาณิศา
ทรงเจริญกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101450
นาย
จีรภาส
สุระจิตต์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101451
นางสาว
นภวรรณ
สิงห์สุภา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101452
นางสาว
รัตนาภรณ์
ประจิตร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101453
นาย
รติพันธ์
มาลัยรุ่งสกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306102302
นาย
กมล
อินธิยศ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102304
นาย
กฤษนัย
ก้อนศิลา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102306
นางสาว
กัลยาณี
ดีวิเศษ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102309
นางสาว
จริยาสิริ
แถวกระโทก
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102312
นางสาว
จิตรกัญญา
จินะการ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102313
นางสาว
จิตรลดา
ถนอมใจ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102314
นางสาว
จิรภิญญา
หมวดคง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102315
นาย
จิระพงศ์
แจ้งน้อย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102316
นางสาว
เจนจิรา
ปุ้มแสง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102317
นางสาว
ชฎาพร
แต่งแดน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102318
นางสาว
ชเนตตรี
นาเมืองรักษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102319
นางสาว
ชลธิชา
บุญปราณีวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102320
นาย
ชลสิทธิ์
รักษา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102322
นาย
ชาญวิทย์
ยานะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102323
นางสาว
ชาลีรัตน์
จันการ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102324
นาย
ชินวัตร
กวินเดโช
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102326
นาย
ฐิติกร
เมืองคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102328
นางสาว
ฐิติมา
อินทร์สารีย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102329
นางสาว
ณัฐกานต์
ใบบอกบุญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102330
นางสาว
ณัฐกานต์
ล้วนสุคนธ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102331
นาย
ณัฐเกียรติ
วัชรสุทธากุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102332
นาย
ณัฐชนน
บังคมเนตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102333
นาย
ณัฐวุฒิ
ภิระคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102334
นางสาว
ดรัลพร
จมรมงคลพิไล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102336
นางสาว
ดวงพร
ศรีสุพรรณสุทธิ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102337
นาย
ต้นข้าว
พิมขนิษฐ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102338
นาย
ต้นน้ำ
เด่นดี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102339
นางสาว
เต็มสิริ
กองคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102340
นางสาว
ทักษิณา
มะโนพันธ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102341
นางสาว
ทิพย์วรรณ
เอี่ยมรอด
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102342
นางสาว
ทิพวรรณ
ตั้งเพียร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102343
นาย
ธงชัย
พูนทิพย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102344
นาย
ธนพล
วงษ์ภา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102345
นางสาว
ธนรัตน์
กุลมอญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102347
นาย
ธนาคาร
พลีพรม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102349
นางสาว
ธมนวรรณ
เกตุมณี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102350
นาย
ธวัชชัย
หนานปินใจ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102354
นาย
ธีรเดช
เกิดสันติสุข
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102357
นางสาว
นริศรา
ศิริมนตรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102358
นางสาว
นิศาชล
อินทร์ทอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102359
นางสาว
บุญสิตา
พัฒนะศิลป์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102364
นางสาว
พนัชกร
นาชะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102365
นางสาว
พนัชกร
โนขัติ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102366
นางสาว
พรรณฤทัย
มะโนปัน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102367
นางสาว
พิชชาภา
สว่างพัฒนกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102368
นางสาว
นัชญ์แพรวา
สุโมตะยะกูล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102369
นางสาว
พิราภรณ์พัชร
คำพนัสสัก
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102370
นาย
พีรพัฒน์
ตุยทัง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102372
นาย
ภควัต
พลพิลา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102373
นางสาว
ภัทรภร
แสงศรีจันทร์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102374
นาย
ภัทรวรรธน์
ตั้งอารมณ์มั่น
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102375
นาย
ภาสกร
สมานกุลบุตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102376
นาย
ภูเบศร์
วีร์บุตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102377
นางสาว
รวิสุดา
กองทอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102378
นางสาว
รุ่งตะวัน
คำแหง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102379
นางสาว
วริษา
จะสอ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102380
นาย
วิทวัสน์
ยะมะโน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102382
นางสาว
วีรยา
หนูหล่ำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102383
นาย
ศรัณยู
สมานพงษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102384
นาย
ศักดินนท์
กิตติวิโรจน์ชัย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102385
นาย
ศักดิพงศ์
ใจทา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102386
นางสาว
ศิรภัสสร
ศรีตะบุตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102389
นาย
ศุภชีพ
ชาญเชี่ยว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102391
นางสาว
สกุลรัตน์
จันทร์มาลี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102392
นาย
สิทธิพงษ์
วังแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102393
นางสาว
สุทินา
ไทยเดชา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102394
นางสาว
สุธิดา
ปานทองคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102396
นางสาว
สุพรรณิการ์
คำใจ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102399
นางสาว
สุภัชชา
ผินผัน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102400
นาย
สุวรรณ
ลุงออ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102401
นาย
เสริมชาติ
อินทะนาม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102402
นาย
อคิราภ์
เสรีภาพ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102403
นาย
อนุชา
ปากหวาน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102404
นางสาว
อภิญญา
โพธิตุ้ย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102405
นางสาว
อมรรัตน์
วันนาหม่อง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102406
นางสาว
อรณิช
ปันสกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102407
นางสาว
เทียนกัลญาภัค
เกาะแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102409
นาย
อรุณฉาย
วิจิตร์ชยังกูร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102410
นางสาว
อาทิตยา
บุญสนธ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102415
นางสาว
พรนภัสญ์
บุญมา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102419
นาย
อดิศร
พรมหล่ำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102420
นาย
อภิสิทธิ์
ทองทิพย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102422
นาย
นิรันดร
สามดวง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102424
นาย
อลังการ
สามนคร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102427
นาย
ณัฐดนัย
ยะเชียงคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306103001
นางสาว
กนกอร
ลุงทุน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103002
นางสาว
กนิษฐา
มูลคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103003
นางสาว
กมล
ส่วย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103004
นางสาว
กฤษณา
อินชินา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103005
นาย
จันทพร
แซแฮ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103006
นางสาว
กัลย์สุดา
อินทร์ฉ่ำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103007
นางสาว
จิตรกัญญา
เมธีเกษม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103008
นางสาว
จิรวรรณ
จันสุภาเสน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103009
นางสาว
จิรัชยา
นามสร้อย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103010
นางสาว
จิราภรณ์
ศรีต๊ะวรรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103011
นางสาว
เจนจิรา
ส่วนตัว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103012
นางสาว
ชรินทร์รัตน์
ปัญญา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103013
นางสาว
ชลดา
สีตะมะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103014
นางสาว
ชลธิชา
ใจเดียว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103015
นางสาว
ณพิชญา
เต็ม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103016
นางสาว
ณัฐการณ์
อาศัยบุญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103017
นาย
ณัฐภัทร
สุวรรณเดชา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103018
นางสาว
ณัฐวดี
ศรีจันทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103019
นางสาว
ดาว
นายอ่อง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103020
นางสาว
ทัศนีย์
สำเร็จ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103021
นาย
เทิดพงศ์
ศักดิ์เจริญชัยกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103022
นาย
ธนากร
พะยา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103023
นางสาว
ธัญญพร
ธรรมวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103024
นางสาว
ธิดารัตน์
นามวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103025
นางสาว
นลินี
ปิ่นวัฒนะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103027
นางสาว
นัชชา
วงศ์แสง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103028
นางสาว
นันทกานต์
เทียนดำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103029
นางสาว
นิตยา
แซ่ว่าง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103031
นางสาว
นิยดา
พรมมงคล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103032
นาย
ปฐิวัฐ
มานันตา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103033
นางสาว
ประภัสสร
เขียวธง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103034
นางสาว
ประภัสสร
ทองคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103036
นางสาว
ปรียาภรณ์
แก้วดวงเล็ก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103037
นางสาว
ปวันรัตน์
แก้วคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103038
นางสาว
ปอรรัชม์
สุนทรพัฒน์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103039
นางสาว
ปิยะมาศ
ขัดหนูวงศ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103040
นางสาว
พรพิมล
แสนจันทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103041
นางสาว
พรรวี
หลวงนา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103042
นางสาว
พัชรา
แซ่โซ้ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103043
นาย
พรรณากรณ์
คำศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103044
นางสาว
พันธิภา
วงศ์กุณา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103045
นางสาว
ภัคจิรา
ปัญญาทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103046
นางสาว
ภันทิลา
ปัญญาทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103047
นางสาว
ภาชินี
ชะแป
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103048
นาย
สิริรัญญา
ธรรมใจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103049
นางสาว
ภิญญาพัชญ์
พิพัฒน์ธรักษา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103050
นางสาว
มาริษา
ดวงปินตา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103051
นางสาว
เมธาสิทธิ์
คำก๋า
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103052
นางสาว
รมย์ธีรา
เรือนสุข
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103053
นางสาว
รัชดาภรณ์
ศิริพิศาลพงษ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103054
นางสาว
รัตนภรณ์
ปู่เงิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103055
นางสาว
ริยาภรณ์
สุประสงค์นิติ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103056
นางสาว
รุ่งนภา
ใจเมือง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103057
นางสาว
ลดาวัลย์
สิทธิวงศ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103058
นางสาว
ลลิตา
โกวฤทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103059
นางสาว
วรัญญา
เขียนสุข
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103060
นางสาว
วริศรา
โพธายะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103061
นางสาว
วิภาวี
วงค์มี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103062
นาย
วุฒิพงษ์
ใจบ้านเอื้อม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103063
นางสาว
ศิริวรรณ
สมวรรณ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103064
นางสาว
ศุภมาส
พิงคะสัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103065
นางสาว
สมพร
กันทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103066
นางสาว
สายเดือน
พะยิ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103067
นางสาว
สายทอง
บุญมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103068
นางสาว
สิริมงคล
ใจกาศ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103069
นางสาว
สิริลักษณ์
เชื้อจิต
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103070
นางสาว
สุชานันท์
ศรีจันทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103072
นางสาว
สุณีรัตน์
แซ่เฮ้อ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103073
นางสาว
สุธารัตน์
มหามิตร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103074
นางสาว
สุธีรา
รูปสูง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103075
นางสาว
สุนิสา
ชะเงา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103076
นางสาว
สุพรรณพร
แวนแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103077
นางสาว
สุพัฒน์ตรา
คงสัมพันธ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103078
นางสาว
สุภาวรรณ
วุ่นนุรัตน์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103079
นาย
สุรพงศ์
ตาสีเน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103080
นางสาว
สุรัญชนา
ถาดทอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103081
นางสาว
สุวจี
สีลาน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103082
นางสาว
สุวนันท์
ชุ่มธิ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103083
นางสาว
โสลญา
เกษเสณีย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103084
นางสาว
หัถยา
พุ่มรส
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103085
นางสาว
อภิชญา
พรมปิงเครือ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103086
นางสาว
อภิชญา
วงศ์กันทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103088
นางสาว
อภิสมัย
พุฒตาลดง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103089
นางสาว
อรยา
แซ่เกอ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103090
นางสาว
อริศรา
ใยทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103091
นางสาว
อัครณี
มณีเหล็ก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103092
นางสาว
อัมรินทร์
อุตะมะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103093
นางสาว
อาซามิ
อูเอะดะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103094
นางสาว
อารีวรรณ
รุจิจารีพลกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103095
นางสาว
จิตตรีภรณ์
หอมคล้าย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103096
นางสาว
ภัทรกมล
สุสมวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103097
นางสาว
กรภัทร์
ไชยวุฒิ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103301
นางสาว
กนกวรรณ
จันทัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103302
นางสาว
กฤติยาภรณ์
คำเขียว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103303
นางสาว
กัลยกร
พรรณเผือก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103304
นางสาว
กิ่งดาว
โคสัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103306
นางสาว
เกตน์นิภา
ชนะราช
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103307
นางสาว
เขมิกา
ภูดอนตอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103308
นางสาว
คุณัญญา
เรือนสม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103309
นางสาว
จรรยาพร
นาคิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103310
นางสาว
จันทรักษ์
สมใจอาศัยพนา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103311
นางสาว
จารุณี
แซ่วะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103312
นาย
จิรายุ
คงคร้าม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103314
นาย
เจตนิพัทธ์
สังข์วิศิษฎ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103315
นาย
เฉลิมพล
ทะตัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103316
นาย
ชญานนท์
อริยะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103317
นางสาว
ชลธิชา
บาลี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103319
นางสาว
ชารีรัตน์
รัตนาวรวิเศษ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103320
นางสาว
ญาริณี
อินทะวงษ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103322
นาย
ฐิติกร
พรมเสน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103323
นางสาว
ฐิติชญา
ขอนดอก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103325
นาย
ณัฐกฤช
ใจแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103326
นางสาว
ณัฐริกา
วงษ์ถา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103327
นางสาว
ณัฐิดา
มณีขัติย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103328
นางสาว
ณิชากร
แหวนทอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103329
นางสาว
ถิรพร
กุศลทาน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103330
นางสาว
ทันญา
บริสุทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103331
นาย
ทิชากร
สุขทิพย์คงคา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103332
นางสาว
ทิพากร
แสงนูญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103333
นางสาว
ธนัชชา
ทองแท่น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103334
นาย
ธนายุ
ศรีกุลภัทร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103335
นางสาว
ธัญวรัตน์
วงศ์สายปัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103336
นางสาว
ธัญสุดา
แสนเขื่อน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103338
นางสาว
ธิญาดา
ทาป้อ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103339
นางสาว
นฎกร
เงินกองแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103341
นางสาว
นราทิพย์
เจดีย์ปน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103342
นาย
นราวิชญ์
ศรีโพธิ์วัง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103343
นางสาว
นริศรา
การิยา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103344
นางสาว
นริศรา
แซ่เย่
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103345
นางสาว
นริศรา
ทานัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103346
นางสาว
นฤมล
ดาวเงิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103347
นางสาว
นัทชา
สายสร้อย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103348
นางสาว
นิรชา
บุญสุข
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103349
นางสาว
เบญจรัตน์
มิ่งมิตรวัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103350
นางสาว
เบญญาภา
จันทราราม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103351
นาย
ประภวิษณุ์
นิลโขง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103352
นาย
ปราชญ์
ขาวนุช
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103353
นางสาว
ปราณปริยา
แก้วมามือ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103354
นางสาว
ปรียนุช
ใจอิ่ม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103355
นางสาว
ปิยวดี
สมบูรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103357
นาย
พชรพล
เทพแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103359
นางสาว
พรพรรณ
วิเศษศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103360
นางสาว
พัชราภา
สุทะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103361
นางสาว
พิชสินี
เอี่ยมโพธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103362
นางสาว
พิมพิวรรณ
กิริยา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103363
นางสาว
พิมพิศา
พันมะโน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103364
นาย
พิริยะ
ตันตระกูล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103366
นางสาว
เพชรนภา
วังสุนันท์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103367
นางสาว
ภัคจิรา
สมเพชร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103369
นางสาว
ภัสราพร
จันเลน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103370
นาย
ภาณุวัฒน์
แก้ววงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103371
นางสาว
ภาลินี
มะโนคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103372
นางสาว
ภิรมณ์ภรณ์
จ่อจันทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103373
นางสาว
มาลินี
ถานะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103374
นางสาว
มุขรินทร์
โอโลรัมย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103375
นางสาว
เมธาวี
จันทร์ต๊ะวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103376
นางสาว
ยุวดี
อุดหนุน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103377
นางสาว
เยาวภา
ก๋าถม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103380
นางสาว
ระพีพัฒน์
เพชรศรีงาม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103381
นางสาว
รัตติยา
ปัญญา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103383
นางสาว
รุ่งอรุณ
ช่างเหล็ก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103384
นางสาว
รุจิกาญจน์
ปาเมืองมูล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103386
นางสาว
วริสรา
ชุมภู
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103387
นาย
วศิน
วงศ์สาร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103388
นางสาว
วันวิสา
นาคอก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103389
นางสาว
วาษิณี
คำมูลใจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103390
นาย
วิธวัช
อินใจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103391
นางสาว
วิภารัตน์
เขียวหล้า
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103392
นางสาว
วิยดา
สีกล่อม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103393
นางสาว
ศกาวรัตน์
วิทยาเลิศวจี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103394
นางสาว
ศรัณย์พร
เมืองก้อน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103395
นางสาว
ศิรดา
สามัคคีสาธร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103396
นางสาว
ศิราพร
สมคิด
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103397
นางสาว
ศิริวิมล
เรือนหน้อย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103398
นางสาว
ศุภกานต์
เรืองรัตน์วณิชยา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103399
นางสาว
ศุภลักษณ์
พิสปิงคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103400
นาย
ศุภวิชญ์
คิดอ่าน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103401
นางสาว
สวรรญา
จิตต์ปราณี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103403
นางสาว
สิริกัลยา
บุญชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103405
นางสาว
สิริอัยการ
ทะขุ่ย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103406
นางสาว
สุชาดา
สังเทพ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103407
นางสาว
สุธินี
ชัยยะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103408
นาย
สุปรีชา
ดีอินทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103409
นางสาว
นราวดี
นวลคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103410
นางสาว
สุภชา
ยาปะนะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103411
นางสาว
สุภาพร
สุทธเขต
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103413
นางสาว
อนันตญา
อาษา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103414
นางสาว
อภิชญา
โยกฟ้า
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103415
นางสาว
อมรรัตน์
ทิยะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103416
นางสาว
อรณัส
เทศนิยม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103417
นางสาว
อริยา
ปราณีทะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103418
นางสาว
อังค์วรา
ทนันชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103419
นางสาว
อาชิว
แซ่เจ้า
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103420
นางสาว
ปิยะดา
ตันดี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103421
นางสาว
พรทิพา
บุญช่วย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103422
นางสาว
วลัยลักษณ์
ต้อติดวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103423
นาย
สิทธิโชค
นิลนุ้ย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103424
นางสาว
สุพร
แสงซา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306104314
นาย
พัฐจักร
ปัญญ์อภิลักษณ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306104323
นางสาว
ทิพวรรณ
บุญธรรม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306105001
นางสาว
ชลิตวรรณ
นาคทอง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105002
นางสาว
ณิชานาฏ
นาคราช
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105003
นาย
ปอรมัท
เกตุแก้ว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105004
นาย
ยศภัทร
ปัญจะนะ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105005
นางสาว
อารียา
มะยี
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105006
นาย
วัชรพงศ์
พิชวงศ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105301
นางสาว
กณิตา
ชัยศิริ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105302
นาย
กันตินันท์
ยี่แก้ว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105303
นางสาว
ขวัญจิรา
ชมภู
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105304
นางสาว
จิตรานนท์
บุญทรัพย์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105305
นางสาว
ณัชชา
ประมูลวงค์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105306
นาย
ณัฐพล
สีดำ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105307
นาย
ธณเดช
สังข์นวล
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105308
นางสาว
ภูนิศา
มูลพนัส
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105309
นาย
ศดานันท์
มัธยม
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105310
นางสาว
สวิณี
มูลฟอง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105311
นาย
สุภทัต
มารื่น
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105312
นาย
นิติศาสตร์
อยู่ศรี
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105313
นาย
ทีปกร
ไชยมงคล
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105314
นาย
ปิยวัช
กาวิน
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306106301
นางสาว
กนกพร
เรืองชัย
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106304
นาย
ชนาธิป
คารมศิลป์
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106305
นาย
ชลวิทย์
ต๊ะซิ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106306
นาย
ชัชวาลย์
คำไชโย
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106311
นาย
ฟากิฮ
อาแว
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106313
นางสาว
เมวดี
พุฒได้สุข
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106315
นางสาว
วลัยกร
สินหมี่
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106316
นาย
วัชรพงษ์
วาทกิจ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106319
นางสาว
อัญชิษฐา
ลักษณะกุลบุตร
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106320
นาย
อาคม
อาหยิ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106321
นางสาว
อาทิมา
พันธุ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106322
นางสาว
กรรณิการ์
แซ่อึ้ง
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106323
นางสาว
นบชุลี
แซ่เฮ้อ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106325
นางสาว
สร้างฝัน
ปาเลิง
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6306106326
นาย
สิทธิพงษ์
เสน่ห์ไทย
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6309101001
นางสาว
กมลลักษณ์
พรหมคล้าย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101003
นาย
กิติศักดิ์
ทิบุตร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101006
นางสาว
จอมขวัญ
ยาอู
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101009
นาย
ชยากร
อุตนะวงค์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101011
นาย
แชมป์
หม่องยืน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101017
นางสาว
เดือน
ลุงติ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101019
นาย
ธนากร
ปัญญาเรือน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101020
นางสาว
ธัญญชนก
บุญยืน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101021
นาย
ธีรนัย
ดอกป๋อ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101023
นางสาว
นิจวรีย์
สินธุยี่
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101024
นางสาว
นิตยา
ลุงทอน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101025
นางสาว
บัวชมภู
หาญฟ้างาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101029
นางสาว
พนิพร
คำปา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101030
นางสาว
พลอย
ลุงนะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101036
นางสาว
พัชริดา
โสภาใจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101037
นางสาว
พัชรีลา
ลุงหลวง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101038
นางสาว
พิชญ์สุดา
บุญมา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101039
นางสาว
เพ็ญพักตร์
บุตรดี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101040
นางสาว
มัชญาภรณ์
ปินตา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101041
นาย
ยงยุทธ
พลอยประกายแสง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101045
นางสาว
วรรณวิภา
ท้าวอรุณ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101047
นางสาว
ศรินทร์นดา
สมศักดิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101048
นาย
ศักมนพรรณ
ทองเลิศ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101053
นางสาว
แสงคำ
สมหลู่
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101054
นางสาว
โสภิดา
ทาอินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101055
นางสาว
หนึ่งฤทัย
ชูกำเนิด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101057
นางสาว
อรนิสา
บุญศรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101058
นางสาว
อริศรา
เบ็ญจวรรณ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101059
นางสาว
ออมหญิง
ยอดคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101063
นาย
บิณฑ์
เลาว้าง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101064
นาย
พีรณัฐ
ต๊ะนาง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101065
นางสาว
อัจฉรียา
นวลวัฒน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101066
นางสาว
ปิยะวรรณ
ดวงจันทร์โชติ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101301
นางสาว
ธวษมน
ดำอำไพ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101302
นางสาว
กรรณิกา
กาละวงศ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101305
นางสาว
กุลธิดา
มั่งคั่ง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101306
นาย
เขมณัฐ
วามะศิริ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101307
นางสาว
จณิสตา
จานแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101308
นางสาว
จรินทร์ดา
จิมารส
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101310
นางสาว
จารุวรรณ
อุดเลิศ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101311
นางสาว
จิณัฐชญา
อาทรประชาชิต
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101313
นางสาว
จุฑามาศ
สีสุกไสย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101314
นางสาว
เจนจิรา
วงภักดี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101316
นางสาว
ชนนิศา
สงวนนาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101318
นางสาว
ชารินณา
จันตะนี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101320
นางสาว
ณหทัย
ชุมเขียว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101321
นาย
ณัฐกานต์
แก้วรินมูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101323
นางสาว
ณัฐธิดา
พนมเวช
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101324
นางสาว
ณัฐธิดา
เสาริเดช
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101326
นาย
ณัฐวุฒิ
จันทคาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101327
นางสาว
ดวงหทัย
ดวงพิชัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101328
นางสาว
ดาริกา
บุญปั๋น
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101329
นางสาว
ทนาภรณ์
คำด้วง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101331
นางสาว
ธัญวรัตน์
ไชยสลี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101332
นางสาว
ธันวา
รัตนโภคา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101334
นาย
ธีรภัทร
แก้วสิงขร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101335
นาย
ธีรภัทร
สุวรรณโกมลชัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101340
นาย
นิติ
อ้อยกาบ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101342
นางสาว
ปณัฐดา
ฐิติญาณวิโรจน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101343
นางสาว
ปณิดา
ปาลียะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101344
นางสาว
ปภาวรินทร์
พรหมมา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101345
นางสาว
ปาริฉัตร
ดวงละม้าย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101346
นางสาว
ปิยากร
คำจันทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101347
นางสาว
พนิดา
ช่วยพันธ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101363
นางสาว
วรารัตน์
ลิตา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101364
นาย
วสันต์
จันทร์อ่อน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101367
นางสาว
วีร์สุดา
กาติ๊บ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101368
นาย
วุฒิไกร
สุดใจงาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101369
นางสาว
ศรีนารี
ภาสดา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101372
นางสาว
ศิริกุล
ตะริดโน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101374
นางสาว
ศิริโสภา
แก้วประสิทธิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101375
นาย
สรายุทธ
วรรณ์สุทธะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101379
นางสาว
สุชาดา
สุเค
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101383
นาย
สุรเชษฐ์
แซ่เท่า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101388
นางสาว
อนุสรา
แสนสุวรรณ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101389
นางสาว
อรจิรา
แก้วมณี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101392
นางสาว
อาทิตยา
วระรัตน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101394
นางสาว
ณัชชา
รี่คุปต์ฤทธิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101399
นางสาว
วชิรญาณ์
บุตรดา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101407
นาย
ชนาธิป
ทาปัญญา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309102340
นาย
พีรภัทร
จันทะวงค์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6310101001
นางสาว
กฤติกา
ศรีกัลลา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101002
นาย
กวินกิตติ์
วีระพันธ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101003
นาย
คงเดช
คุณประทุม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101004
นางสาว
ณัฏฐ์นรี
ลักษณะสกุล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101005
นาย
ณัฐวุฒิ
โทนหงส์สา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101006
นาย
ณัฐวุฒิ
อาหลี
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101007
นาย
เทวัญ
ฤทธิ์เอี่ยม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101008
นางสาว
ปลายฟ้า
ภมรสูตร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101009
นาย
พงศธร
อ่อนคำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101010
นาย
พลภัต
พานิช
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101011
นาย
ภานุวัฒน์
ศิริกุล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101013
นาย
วรวิทย์
หิรัญวงษ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101014
นางสาว
วาสนา
แก้วยงกต
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101015
นางสาว
ศิริพร
หอมจันทร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101016
นางสาว
ศิริลักษณ์
เสถียร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101017
นาย
ศุภชัย
เอี่ยมสอาด
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101018
นาย
ศุภณัฐ
คงสี
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101019
นางสาว
อลิษา
ศรีหะรัญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101020
นางสาว
อัฐภิญญา
แสนใจ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101021
นางสาว
อุษา
ธรรมศร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101023
นาย
ธฤต
ไชยเจริญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101301
นาย
กฤษศุวิทย์
แก้วงาม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101303
นางสาว
กัลย์สุดา
รัตนชัยนันทกุล
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101306
นางสาว
จุติภรณ์
นันไชย
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101307
นางสาว
เจษฎาพร
เต่งมาก
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101308
นาย
ชญานนท์
วุฒิไกรอุดมเดช
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101309
นางสาว
ชนัญญา
ท้วมบ้านไทร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101310
นางสาว
ชลิตา
จองจันทร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101311
นาย
ณฐโชค
ขันตี
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101313
นาย
ณัฐกฤต
รัตนหงษ์ทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101314
นางสาว
ณัฐริกา
อินชูใจ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101315
นางสาว
ณัฐริการ์
วงษ์เสนสะ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101316
นางสาว
ธิดารัตน์
จันทร์ธูป
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101319
นางสาว
พิมวรีย์
สารนารถ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101320
นางสาว
พีรดา
ไขแสง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101321
นาย
ภาณุพงศ์
บัวใหญ่
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101322
นาย
ภูมิพงศ์
ทองสุข
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101323
นางสาว
มญชุ์ปริยา
เชียงรินทร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101324
นางสาว
รวิสรา
สุทธิจิต
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101325
นางสาว
ระวิวรรณ
รวีกำจร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101326
นางสาว
รัตติกาล
กันเชียง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101327
นาย
วรายุทธ
จิรวัฒนกูลชัย
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101329
นางสาว
ศิรประภา
ฝักแคเล็ก
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101330
นาย
ศุภกิตติ์
จันทร์ปัญญา
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101334
นาย
สุทธิพงศ์
เอี่ยมทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101335
นาย
สุทธิพันธ์
แก่นยิ่ง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101336
นางสาว
สุปิยกุล
กวงเเหวน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101337
นางสาว
สุลักษณา
จันกิติ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101338
นางสาว
หงส์เหม
ทองนาค
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101340
นาย
อัมรินทร์
เกิดสมมาตร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101342
นางสาว
เกศิณี
กอสัมพันธ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310102301
นาย
กรวิชญ์
กายา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102302
นาย
กฤษกร
จิณะกับ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102303
นาย
กลวัชร
ปรารมภ์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102304
นางสาว
จันทร์จิรา
โยธา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102305
นาย
จิณณวัตร
ม่วงมี
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102307
นาย
เจษฎา
เทียนสื่อเจริญ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102308
นาย
ชัยนิตย์
ธรรมมา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102309
นาย
ชัยวัฒน์
กนกจรัสวาณิชย์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102310
นาย
ชุติวัต
คะปานา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102311
นาย
ณภัทร
สุวิมล
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102313
นาย
ธนายุทธ
เดชจินดา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102314
นางสาว
ธีนิดา
อัศวภูมิ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102317
นางสาว
พรรณวิษา
เทพสิงห์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102319
นาย
ภานุ
แสงฉาย
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102320
นาย
วีรภัทร
แก้วสีทองคำ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102321
นางสาว
ศศิธร
องค์สุนทร
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102322
นาย
ศิริชัย
มณทอง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102324
นาย
สุทธิพัตร์
ทองรัตน์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102325
นาย
สุทิวัส
ดีชูศร
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102326
นางสาว
ธนิดา
นองสมุทร
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102327
นาย
อธิษฐ์
รัศมีเพ็ญ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102328
นาย
ฮัดรีย์
จิตภาค
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102329
นาย
พัฒน์เชษฐ์
ธัญพรบุญอนันต์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6312101301
นางสาว
กมลชนก
วัดศรีทานัง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101302
นาย
กฤตพัศ
ศรีแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101303
นาย
กิตตินันท์
น้อยด้วง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101304
นางสาว
ขัตติยาภรณ์
ปู่หล้า
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101306
นางสาว
จันทัปปภา
ภิรมศรี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101307
นาย
จิรพันธุ์
แก้วฟอง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101308
นางสาว
ณัฐฐาวดี
บัวสุข
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101309
นาย
ณัฐวุฒิ
แสนแอ่น
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101310
นาย
ตรีนิล
จงงามวิไล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101311
นางสาว
ทิพรัตน์
คำสุข
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101312
นาย
ธนศักดิ์
สุขธรณ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101313
นาย
นครินทร์
อินทาน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101314
นางสาว
นธัญญา
คำชมภู
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101315
นางสาว
นัตถรัตน์
อิ่นแจ้
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101316
นางสาว
นิชานาถ
วรรณรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101317
นางสาว
นุชนพิน
อินขาว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101318
นางสาว
เบญจมาศ
อัมภรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101319
นาย
ปฏิคม
มุกกาศ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101320
นางสาว
ปวีณา
ขนาดกำจาย
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101321
นาย
พงศธร
อ่ำกลาง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101322
นางสาว
พณิชรดา
คนโต
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101323
นางสาว
พลอยไพลิน
เมืองโคตร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101324
นางสาว
พิจิตรา
ชมภูทัส
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101325
นาย
ภูมิสิริณ
ศรีพิชยานันท์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101326
นางสาว
มณฑาทิพย์
จูบ้วนกิม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101327
นางสาว
มินตรา
แสนพันศิลป์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101329
นางสาว
ศิริกานดา
จันต๊ะหลวง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101330
นาย
ศิวากร
ผัดจันตา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101334
นางสาว
สุชัญญา
นามสิงห์สา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101335
นางสาว
สุภัญชลี
ทองนาคะ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101336
นาย
หาญณรงค์
วงค์สกุลทิพย์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101338
นางสาว
อริสรา
เหลาปัญญา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101340
นางสาว
อัจฉรีย์
นิสี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101341
นางสาว
อาติกานต์
เสริมกิจ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101343
นาย
อิศรพงษ์
พวงบุญมี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101346
นาย
พงศกร
อยู่ทอง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101350
นางสาว
สุรีย์พร
เพียรบุญ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101351
นาย
ชัชวาล
แสนอุบล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101352
นางสาว
ทะเลดาว
รัตนสมาหาร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101353
นางสาว
ธนัชพร
จันภูมี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101354
นางสาว
ภัทรพร
เข็มทอง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101355
นางสาว
อริสรา
โอระมิตร์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101356
นางสาว
กรรณิกา
กล่ำเทพ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312102301
นางสาว
กัญญารัตน์
วงศ์วิศิษฐ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102302
นางสาว
กัลยรัตน์
อวดสุข
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102303
นางสาว
กาญจนา
ศรีวิชัย
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102304
นาย
เขมนันท์
คุณธรรม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102306
นางสาว
จิราภรณ์
อินเสาร์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102308
นางสาว
ชัชฎาภรณ์
แก้วบัวดี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102309
นางสาว
ญาณิศา
วิมลสมบัติ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102310
นาย
ถิรพิทย์
สุพร
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102312
นาย
น้ำเพชร
เทศทอง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102313
นางสาว
ปฐมาวดี
เชื้อดี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102314
นางสาว
ปรียาลักษณ์
มูลแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102315
นางสาว
ปัญญดา
เจริญสุข
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102317
นาย
พีระพล
จินดา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102318
นาย
ภัทร
สังขวิสุทธิ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102319
นาย
ภูมินทร์
นำหน้าวงษ์สุข
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102320
นางสาว
มัลลิกา
มูลซาว
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102321
นางสาว
รอยพิมพ์
โคกเขา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102322
นางสาว
ราณีร์
เทพวิชา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102323
นาย
ศรัณย์ภัทร
มั่นคง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102324
นางสาว
ศิริวิภา
วิชัยดิษฐ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102325
นางสาว
สรวีย์
อดิสรณกุล
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102326
นางสาว
สุพัตรา
ธรรมขัดดุก
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102327
นางสาว
สุภัสสรา
ลุมมา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312102328
นาย
ชัยณรงค์
ผันยอด
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6312106304
นาย
จักริน
ญาณรัชชเมธี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106305
นาย
จาฏุพัจน์
พิมพ์ชาติ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106310
นาย
ณัฐชนน
ใสหยด
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106312
นาย
ธนากร
ธงซิว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106313
นาย
ธนิสร
มงคลไชยเจริญ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106314
นาย
ธีรพงษ์
เถื่อนแท้
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106316
นางสาว
นริศรา
สัมฤทธิ์ตระกูล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106320
นาย
บุญมี
แน่นอุดร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106322
นางสาว
พรรษชล
ตะนุ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106323
นางสาว
พัชราภา
คุ้มสว่าง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106324
นาย
ภาสวิชญ์
แช่มไพโรจน์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106325
นางสาว
มาริษา
สิมมาลี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106326
นางสาว
วนัสนันท์
คีรีแสนภูมิ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106328
นาย
วีรภัทร
ปิ่นปั่น
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106330
นาย
ศักดิ์นคร
จ่าเห็ม
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106331
นาย
สาคร
เกตุแสนลี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106332
นางสาว
สุทิพย์ตา
โนนดา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106336
นางสาว
อารียา
วิปัสสา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312106338
นาย
ชลัช
ก่ำศรี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6312107301
นางสาว
กช
เกียรติพงไพร
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107303
นาย
กฤตเมธ
ศรีราช
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107304
นางสาว
กัญญารัตน์
ปู่ดำ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107311
นางสาว
ธิญาดา
นันทปัญโญ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107314
นางสาว
รุจินันท์
คุณวันดี
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107315
นางสาว
ศศิธร
อ่อนน้อม
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107317
นางสาว
สโรชา
สุมามารย์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107318
นางสาว
สุวิษา
ปากลาว
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107322
นางสาว
ชญาดา
ทนันท์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107324
นางสาว
ธวัลรัตน์
อินตา
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107325
นาย
ศิริศักดิ์
เสวตร์ครุตมัต
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6312107326
นางสาว
นายิกา
แพรวตะคุ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6314101301
นาย
อนุชิต
เทพทัน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101304
นาย
กรุณพล
อินทร์สุวรรณ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101305
นาย
กฤติน
พรนิมิตร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101306
นาย
กฤศธพัฒญ์
แก่นท้าว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101307
นาย
เขมทัต
วงศ์สวัสดิ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101308
นาย
คริสมาส
ฟูศรีเจริญ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101309
นาย
คามิน
ลุงหนุ่ม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101310
นาย
จิรภาส
ศรีดี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101311
นางสาว
จุฑามาศ
เปี้ยเรือน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101314
นาย
ชโรธร
ศรีไพรสนธิ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101315
นาย
ชัยชนะ
แสนศรี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101316
นาย
ไชยวัฒน์
จันทร์ดา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101317
นางสาว
ญาณิกา
ขันทะธง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101318
นางสาว
ญาดา
ไชยแก้ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101319
นางสาว
ฐิติพร
แดงเป้า
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101320
นางสาว
ณชพร
ดีวัน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101321
นางสาว
ณยฎา
บุณยรัตพันธุ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101322
นางสาว
ณรีลักษณ์
ยาวิชัย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101323
นางสาว
ณัชชา
เวทไทยสงค์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101324
นางสาว
ณัชยา
รัตนะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101325
นางสาว
ณัฐธยาน์
จันทร์พัฒนะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101326
นางสาว
ณัฐริกา
ต้นหนองดู่
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101327
นาย
ณัฐวัฒน์
รินพล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101328
นาย
เดชาธร
ณ ลำพูน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101329
นาย
เตช
บุณยรัตพันธุ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101331
นาย
เทพพิทักษ์
รัตนสากล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101334
นาย
ธนภัทร
ภิรมย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101335
นาย
เมธาวี
พังยะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101336
นาย
ธรรมรัตน์
งามคาย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101338
นาย
ธีรศานติ์
ศิริกุลธรรมา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101341
นางสาว
นภัสรา
ทิยะมุข
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101342
นาย
นราธิป
ทาแจ่ม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101343
นางสาว
นันท์นภัส
ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101344
นางสาว
นันทิญา
ไชยคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101347
นางสาว
นิรมล
โพธิศิริ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101348
นางสาว
นุสรา
ทาก๋า
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101349
นางสาว
บัณฑิตา
แก้ววีระสิงห์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101352
นางสาว
ปนัดดา
บาทอง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101353
นาย
ปริญญา
อุตะมะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101354
นาย
ปวริศ
บุญเชิด
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101356
นางสาว
ปิยธิดา
ไชยเลิศ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101357
นางสาว
ปุญณิศา
ศรีโพธิ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101359
นางสาว
ไปรยา
ศักดิ์เรืองศรี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101362
นาย
พงศธร
หมวกหลำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101364
นางสาว
พรรณพิชชา
ยิ้มเจริญ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101365
นางสาว
พรหมพร
สุขพิมาย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101366
นาย
รภีพาญจณ์
พิภัฌรเวชกุล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101367
นางสาว
พัชราภรณ์
แซ่อ๋อง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101370
นาย
พีรวิชญ์
อุตวัฒน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101382
นาย
ยุทธศาสตร์
วงค์หาญ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101384
นาย
รณกร
อัศวบวรวงศ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101385
นาย
รัตนชัย
ทองคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101387
นางสาว
วณารี
ฤทธิ์ทา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101388
นาย
วรเมธ
อินต๊ะอาด
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101389
นางสาว
วรรณทนีย์
น้อยหลวง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101390
นาย
วรากร
ต้องจิตต์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101391
นาย
วสันต์
เกียรติศักดิ์สกุล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101393
นางสาว
วิภาวี
พูลทรัพย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101395
นางสาว
วิลาสินี
วัฒนะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101396
นาย
วีรวัฒน์
สังข์ทอง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101399
นาย
ศรายุธ
ปะหูสี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101401
นางสาว
ศิริธิดา
สิทธิพูนอนุภาพ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101405
นางสาว
สุกัญญา
พูลถาวร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101408
นาย
สุทธิพงษ์
ไชยวงค์คำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101412
นาย
หฤษฎ์
ซิเนท์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101414
นาย
อนุชา
กองมูล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101417
นางสาว
อรณิชา
ลุงหล่อ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101419
นาย
อรรถกิจ
ดาวเรือง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101420
นาย
อักษร
เนคะมานุรักษ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101422
นางสาว
อัมรินทร์
คำลือ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101423
นาย
อัษฎาวุธ
แสนแก้ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101425
นาย
เอกอุดม
เป็งเมืองมูล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101426
นางสาว
ไอลดา
สังวล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101428
นางสาว
ชญาดา
กล้าคง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101429
นางสาว
ชนมน
รักษ์จันดี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101430
นางสาว
ธัญญารักษ์
อาลักษณ์ธรรม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101431
นาย
นิติภูมิ
วงศ์ใหญ่
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101433
นางสาว
พรนภา
ปัญญา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101434
นาย
ภูวดล
ศรีบุญเรือง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101435
นาย
วรยศ
แซ่ย่าง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101436
นาย
สงกรานต์
ปราโมทย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101437
นางสาว
สุกัญญา
แก่นโทน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101438
นาย
สุรเกียรติ์
สุคันธมาลย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101439
นางสาว
เสาวภา
แก้วมาลา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314102307
นางสาว
กรองทอง
สาระบูรณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102309
นาย
กฤษณ์
เชื้อเมืองพาน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102311
นางสาว
กัญญมน
มีฤทธิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102312
นางสาว
กัญญารัตน์
คงกะพันธ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102314
นาย
กีรดิต
หีมบุญช่วย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102318
นางสาว
จันทร์ธิดา
เปียงแหล่
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102319
นางสาว
จันทรัตน์
จันทร์แกม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102320
นางสาว
จิระวดี
สารากาล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102322
นางสาว
ฉัตรพร
สกุลธนาภา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102323
นางสาว
ชนกนาถ
ปู่หวาน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102324
นางสาว
ชลธิชา
แก้วหาวงค์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102330
นางสาว
ญาณิศา
อุดมวงษ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102331
นางสาว
ฐิติกานต์
มากรด
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102332
นางสาว
ฐิตินันท์
ดอนทิพย์ทราย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102334
นาย
ณทกฤท
สุวรรณศรี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102337
นางสาว
ณัชชา
คงกล่ำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102339
นางสาว
ณัฏฐณิชา
ถวิลรักษ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102340
นางสาว
ณัฏฐพิชา
อารีพรสมสุข
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102349
นาย
ทิชานนท์
กันยาประสิทธิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102350
นางสาว
ทิพย์อาภา
ชัยชนะชมภู
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102354
นาย
ธนภัทร
ไชยลังการ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102355
นาย
ธวัชชัย
มาลี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102362
นางสาว
ธันยา
รมนา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102363
นาย
ธาณุพงษ์
ทำทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102364
นาย
ธีรภัทร์
นามซื่อ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102369
นางสาว
นลินี
ลาไผ่
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102372
นางสาว
นุชนาฎ
ทองคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102376
นางสาว
เบญสิตา
ไกรสุข
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102384
นาย
พงศธร
วรรณรัตน์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102386
นางสาว
พนิดา
จันทร์แก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102389
นางสาว
พรอุมา
นามเดช
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102393
นางสาว
พิมฤทัย
ไชยวาน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102395
นาย
ไพโรจน์
จันทรัตน์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102399
นางสาว
ภัคจิรา
เขาแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102400
นางสาว
ภัทรพรรณ
ทรัพย์พ่วง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102401
นางสาว
ภัทรวดี
ชาญสุวรรณ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102402
นาย
ภีม
วงศ์ใหญ่
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102403
นางสาว
มณีนพรัษน์
สว่างคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102404
นางสาว
มนัสชนก
เสริมศักดิ์วรกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102405
นางสาว
มาลินี
ลำสกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102406
นางสาว
เมทินี
ประโยชน์มี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102407
นาย
ยศนันท์
มอญเต้
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102409
นางสาว
ยอดชีวัน
ผาทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102410
นางสาว
เยาวลักษณ์
นอสร้อยทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102412
นางสาว
รัชนีกร
ดาวประดับ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102414
นางสาว
รินลณี
ครูบรรณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102416
นางสาว
ลภัสรดา
วงค์ราชสีห์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102417
นางสาว
ลักษิกา
ทะทุมมา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102419
นางสาว
ลาภิสรา
บุนนาค
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102420
นางสาว
วณพันธน์
อิงควระ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102421
นางสาว
วธิดา
นันตาดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102422
นางสาว
วรรณทสา
ขืนเขียว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102424
นางสาว
วราภรณ์
แซ่ห่วง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102425
นางสาว
วราลี
ทองใส
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102427
นาย
วสันต์
เจริญทองดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102430
นางสาว
วิญาดา
ห้าด่านจาก
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102443
นางสาว
สโรชา
คำพุด
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102444
นางสาว
สโรชา
พาพรหม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102446
นางสาว
สาวินี
กวินวรรณา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102451
นางสาว
สุปริญา
หมายมั่น
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102452
นางสาว
สุพัตรา
เพ็งหมู
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102455
นางสาว
สุรางค์วรรณ
สุขเกษม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102460
นาย
อภิวัฒน์
สุทธิพัฒน์อนันต์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102461
นางสาว
อรุณี
ดอกไม้
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102463
นาย
อัครพงศ์
กันใจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102467
นางสาว
อารีญา
ปู่อ่อน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102468
นางสาว
อารียา
หอมบุญ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102471
นางสาว
อาอีซะห์
สาลัง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102473
นางสาว
รวีวร
ก้างออนตา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6315123303
นางสาว
กาญจนา
ยศดี
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123312
นางสาว
ธนิตา
อวดผล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123316
นางสาว
นฤมล
บุญเสริม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123325
นาย
พีรพล
ไกรวศิน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123327
นาย
ภารดร
กันธะ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123330
นาย
วราธิษณ์
ใจกันทา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123333
นาย
วิษณุ
ใจงาม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123338
นาย
อัศวราช
เกิดผล
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123342
นาย
ไอศวรรย์
บุญยรัตน์
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123346
นาย
นายปฏิพล
จองซาน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123347
นาย
พิสิทธิ์
สีม่วง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315124001
นาย
สุวิทย์
จะเย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124002
นาย
กฤษฏิ์
เจียงสงวน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124003
นาย
กัมพล
กำเนิดสูง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124004
นาย
กานต์
พงษ์สานต์คีรี
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124005
นาย
เกรียงไกร
ธรรมศิริ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124007
นาย
จักรพันธ์
อุ่นผูก
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124008
นาย
จิตรทิวัส
แก้วเพชร
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124009
นาย
จิรศักดิ์
สวมทอง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124010
นาย
ชัชธพล
ช่างทอง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124011
นาย
ชูเกียรติ
เนตปัญญา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124013
นาย
ญัตติชัย
ชัยมงคล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124014
นาย
ณัฐกิตติ์
รินสินจ้อย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124015
นาย
ณัฐพนธ์
ปวนลูน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124016
นาย
ณัฐพล
พรมคำ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124017
นาย
ณัฐพล
มาลีเจริญ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124018
นาย
ณัฐวุฒิ
ทองคำ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124020
นาย
ทักษกร
วังสาร
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124022
นาย
ธนกฤต
บัวเรือง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124023
นาย
ธนภัทร
ใจจุมปู
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124024
นาย
ธนวัฒน์
ฟองสมุทร
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124025
นาย
ธนาวุฒิ
ไชยสวรรค์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124026
นาย
ธันญาวิทย์
วงศ์ทอง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124027
นาย
ธิติ
หอมทวนลม
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124028
นาย
นพรุจ
เขยตุ้ย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124029
นาย
นัฐวุฒิ
เอี่ยมสะอาด
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124030
นาย
ชัชวาล
พุดอ่อน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124031
นาย
นิติการณ์
เจริญ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124032
ว่าที่ร้อยตรี
นิติพัฒน์
ปัญญา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124033
นาย
ปฐมพร
บุญยัง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124034
นาย
ประสิทธิ์
ลุงออ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124035
นาย
ปิติพล
จิ่งต่า
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124036
นาย
ปิติพัฒน์
โยธาทิพย์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124037
นาย
พงศกร
ตั้งเพียร
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124038
นาย
พงศ์พันธุ์
สิงห์มูล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124039
นาย
พงศ์ภัค
ดีจันทร์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124041
นาย
พันธ์พงษ์
อินต๊ะมา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124042
นาย
พิทวัส
ปัญญา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124043
นาย
พุทธพงษ์
สุวรรณกูล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124044
นาย
เพียน
ต่า
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124045
ว่าที่ร้อยตรี
ภัทรดนัย
สุ่มมาตย์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124046
นาย
ภานุวัฒน์
ศึกษา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124047
นาย
ภูวดล
ใจซื่อ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124048
นาย
ยุทธภูมิ
ชัยชนะ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124049
นาย
รณกร
กันทะวงค์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124050
นาย
รังสิพล
เสือคง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124051
นาย
รัชพล
ไข่ทา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124052
นาย
รัฐศาสตร์
สุมทุม
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124053
นาย
วรพจน์
ขัติยะ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124054
นาย
วรภพ
ไชยวงค์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124055
นาย
วรากร
กุหลาบแสง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124056
นาย
วรากร
ปิยะลังกา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124057
นาย
วสันต์
รักษา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124059
นาย
วินัย
คำแสน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124060
นาย
วุฒิพงษ์
แก้วปา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124062
นาย
ศักราช
ความหมั่น
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124063
นาย
สรวิชญ์
งามพร้อม
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124064
นาย
สวิช
ก๋าติ๊บ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124065
นาย
สหัสวรรษ
พรมเสน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124066
นาย
สาณัฐ
คำมา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124067
นาย
สินธร
โพธิ์เที้ยม
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124068
นาย
สืบศักดิ์
อินสิทธิ์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124069
นาย
สุรพงษ์
ยิ้มพงษ์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124070
นาย
สุรพงษ์
หาญสรเดช
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124071
นาย
เสฏฐวุฒิ
ศรีวิเชียร
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124072
นาย
อดิศักดิ์
อินสำราญ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124073
นาย
อธิพันธ์
เหล็กสีสืบ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124074
นาย
อธิวัฒน์
ตะปุย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124075
นาย
อนิเทพ
ใคร้โท้ง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124076
นาย
อนุสรณ์
ชัยยะ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124077
นาย
อภินันท์
คำขา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124078
นาย
อภิสิทธิ์
สัมปันนัง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124079
นาย
อัษฎาวุธ
อมาตยกุล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124080
นาย
อินทนนท์
สุวรรณ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124082
นาย
ชัยนันท์
จัตุรงค์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124083
นาย
ธนวัฒน์
ภิมร
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124084
นาย
ยรรยง
ลุงหมั้น
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124086
นาย
สหัสวรรษ์
มูคา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124087
นาย
จักรกฤษณ์
สารบรรณ์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124088
นาย
กรวิชญ์
กวงแหวน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6318102001
นาย
กรวิทย์
สุภาแสน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102002
นาย
กัณฐวิชย์
แซ่หนา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102004
นาย
จารุวิทย์
บางแก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102005
นาย
จิรพันธุ์
กันเงิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102006
นางสาว
เจนนิสา
ธงชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102008
นาย
ธนวัฒน์
แก้วศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102012
นาย
วัชรายุทธ
สุขสามัคคี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102014
นาย
เสฎฐวุฒิ
ทุมทอง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102015
นาย
อธิป
ว่องรัตนโสภณ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102016
นาย
อธิปพันธ์
ใหม่ขันท์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102017
นางสาว
ปลายวรรษา
เกิดสมบูรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102018
นางสาว
ภัณฑิลา
โสรัสสะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102020
นาย
ภูวดล
คำมา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102021
นาย
เมธาสิทธิ์
แสนคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102301
นางสาว
กวินธิดา
วงค์ใหม่
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102302
นาย
กษิดิศ
นิยมสำรวจ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102303
นาย
กษิดิศ
สุภาคุณ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102304
นางสาว
กัญญาภา
ปากเสนาะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102305
นางสาว
กัลยกร
อภิวงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102307
นาย
กิตติพงษ์
จินายะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102309
นาย
กิตติวุฒิ
สุพงษ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102310
นางสาว
เกศรา
ตาติ๊บ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102312
นางสาว
เขมจิรา
ถิ่นสุข
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102318
นาย
จิรภัทร
ลีลาวัฒน์ศรีชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102323
นางสาว
ชญาดา
คำวัน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102327
นาย
ชลกันต์
ตันกิจประเสริฐ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102328
นาย
ชัยวัฒน์
พรหมวงค์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102329
นาย
ชัยศิริ
สมศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102331
นาย
โชค
แป้นเจริญ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102335
นางสาว
ณัฏฐณิชา
พิมพากุล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102336
นางสาว
ณัฐกานต์
แจ้งมงคล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102340
นาย
ณัฐภพ
มีชำนาญ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102346
นาย
ธนรัตน์
จินดามงคล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102351
นางสาว
ธัญลักษณ์
ศรีบุญเพ็ง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102352
นาย
ธิติวัฒน์
มณีวรรณ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102353
นาย
ธีปกรณ์
ช่วยคิด
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102354
นาย
ธีรกร
คันธวังอินทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102355
นาย
นพรุจ
ภู่พารา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102356
นางสาว
นภัสสร
จีนะสฤษดิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102357
นาย
นรวร
เตชะสร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102358
นาย
นราธิป
นวลจันทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102360
นาย
นันทวัฒน์
เกิดยอด
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102361
นาย
นิติพล
ยืนยง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102362
นางสาว
เบญจมาภรณ์
วงศ์เสนา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102363
นางสาว
เบญจรัตน์
วันจันทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102364
นางสาว
เบญญา
จิตรงามขำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102368
นางสาว
ปัณฑิตา
แก้วปัน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102369
นาย
ปัณณวิชญ์
คำภีระ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102370
นาย
ปีติพล
ธนกรเกรียงไกร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102371
นาย
ปุวริศศร
จำนงค์วัฒน์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102373
นาย
พงศกร
ก้อนป้อ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102374
นาย
พงศฑร
รัตนบุรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102376
นางสาว
พรธิภา
จันทร์ดาพรหม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102379
นาย
พลากร
ศรีวงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102380
นาย
พัชรพล
ศรีมณี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102382
นาย
พัฒกร
สนธิ์ทิม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102383
นาย
พัฒนพงค์
สุทธคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102384
นาย
พัทธดลย์
นาคมณี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102385
นาย
พัทธนะ
เพชรจรัสชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102388
นางสาว
พิรยาพร
โทจำปา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102390
นางสาว
พุทธิชา
แสนสุข
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102393
นางสาว
ภัทรวดี
สดคมขำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102398
นาย
เมธี
พรหมฝาย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102399
นางสาว
ยลดา
คล้ายสิทธิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102401
นาย
ราชสิริ
โกเสนตอ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102402
นาย
วงศกร
ดวงรุ่งนภา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102403
นาย
วรเมธ
เรือนคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102404
นางสาว
วรัญญา
บุญมา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102405
นาย
วรัญวิชญ์
ชาสงวน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102406
นาย
วโรดม
ใจแสน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102407
นาย
วายุเทพ
สุวรรณดี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102408
นาย
วีรเทพ
ในฤทัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102410
นางสาว
ศรัญญา
โต๊ะเก็ง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102414
นางสาว
ศิริลักษณ์
รังรองชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102415
นาย
ศิวัช
ไตรนทีพิทักษ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102416
นางสาว
สโรชิตา
ยังอ้น
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102418
นาย
สิรภพ
ตรีรัตน์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102422
นาย
สุรชาติ
สมณา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102423
นางสาว
ธัญวรินทร์
เวหะชาติ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102424
นาย
อดิศักดิ์
วันใส
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102425
นาย
อนุสรณ์
ทาโม่น
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102426
นางสาว
อภิชญา
สมไหว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102429
นางสาว
อัศญาณิน
อินใจ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102430
นางสาว
อาทิตยา
ทองสังข์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102432
นาย
อิทธิพัทธ์
นพโรจน์ฐากุล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102433
นาย
กฤตพัส
บุรินตูม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102435
นาย
ชัยวัฒน์
คำนวลจิตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102436
นาย
ทักษ์ดนัย
เกษี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102437
นาย
ธนาวุธ
เขมาชะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102442
นาย
สหัสวรรษ
ติดผาย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102443
นาย
สุทธิพงษ์
คงภักดี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102444
นาย
อานนท์
-
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102445
นางสาว
กัญญารักษ์
ใจโพธิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102446
นางสาว
ปัณฑ์ชนิต
นครังกุล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102447
นาย
สมชาย
ชัยศรีสวัสดิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6319101001
นาย
เกียรติคุณ
เวชกามา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101002
นาย
จะชี
อาส่า
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101003
นาย
จ๋ามเมือง
อินตา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101005
นาย
ตรีวิชญ์
สมยศ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101006
นาย
ทศพร
ชูตรัง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101008
นาย
ปฏิญญา
ชำนินา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101010
นางสาว
ปวัณรัตน์
ศรทอง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101011
นางสาว
พิกุลแก้ว
ชัยสิทธิ์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101012
นางสาว
ภัณฑิรา
สุใจจา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101013
นาย
ภานุพงศ์
พรหมสร้างมิ่ง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101014
นางสาว
มณฑิรา
มูลมัง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101015
นาย
มนต์ธัช
นนทะโคตร
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101016
นาย
วัชรพล
ขัดชุมภู
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101017
นาย
วุฒิชัย
ทองเสน่ห์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101018
นาย
สิทธิชาติ
หนองแบก
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101022
นาย
ณัฐวุฒิ
ฉิมพาลี
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101303
นาย
จิณพรต
มียวน
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101310
นาย
พุฒิพงศ์
แสงทอง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319101311
นาย
ภูมิทัศน์
ชูมณี
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6319102524
นางสาว
รุจิกาญจน์
เศรษฐเชื้อ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103503
นางสาว
จางฟง
พรทิพย์
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103505
นางสาว
เจตนัตว์
แสงทอง
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103506
นาย
ชญานนท์
อินทรประวัติ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103507
นางสาว
ชนัดดา
คงเครือ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103510
นางสาว
ณัฐพร
แก้วสาย
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103511
นางสาว
ณัฐริกา
เสนา
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103521
นางสาว
เบญจรัตน์
แสนละคร
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103522
นางสาว
เบญจวรรณ
กามาด
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103523
นางสาว
ปณิตา
รัตนศรี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103536
นางสาว
วงศ์วรุณ
อุ่นบ้าน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103537
นางสาว
วรดา
ดารา
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103545
นางสาว
สิรินทิพย์
จันทะศรี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103546
นางสาว
สุวนันท์
พรวน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6322101363
นางสาว
ปิยดา
ป้อเครือ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322101364
นางสาว
ปิยธิดา
นวลกรม
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322101366
นางสาว
ปิยะฉัตร
คำแปง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322101378
นาย
ภคิน
บัวเขียว
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6322101384
นางสาว
เยาวลักษณ์
หวังสุข
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322101385
นางสาว
โยษิตา
เชื่อมชิต
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6322101387
นาย
ระพีพัฒน์
กิมิเส
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322101392
นางสาว
วรกมล
เถาว์พิมาย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322101395
นางสาว
วรรณิกา
สุดใจ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322101396
นาย
วรวิทย์
ขวัญรอด
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322101399
นางสาว
วรัชยา
เมืองตาแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6322101402
นางสาว
วัทนวิภา
ใหม่ทองดี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322101442
นาย
ณภัทร
ขวัญนาค
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102001
นาย
กวิน
กลิ่นเกตุ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102002
นาย
ไกรวุฒิ
ดีประเสริฐ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102003
นาย
ครรชิต
จะแล
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102004
นางสาว
จิตสินี
จีนเพชร
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102007
นาย
ดลธรรม
นามเหลา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102008
นาย
ธนวรรธน์
วัชระศิริบรรลือ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102010
นาย
นันทวัฒน์
จันต๊ะยศ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102011
นาย
ปฎิพล
ชลธิศบรรพต
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102012
นาย
ภาณุพงศ์
บัวหลวง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102013
นางสาว
มะลิวัลย์
จงสมจิตต์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102015
นางสาว
มีนาพร
สวิหนิ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102018
นาย
สานิตย์
เลาหาง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102019
นางสาว
อนงค์ลักษณ์
ทองรอด
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102020
นาย
อภิวัฒน์
ขาวกุลชร
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102021
นาย
อิสรา
ค้าไม้
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102022
นางสาว
เอ๊
อินต๊ะ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102023
นาย
ดนัย
กุณรินทร์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102024
นางสาว
นุชวรา
อุประ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322102026
นางสาว
ญาดา
วงศ์อินทร์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322103001
นาย
อรรถพล
ชูรส
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103002
นาย
เกริกเกียรติ
ตั้งเตี้ย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103003
นาย
เกียรติศักดิ์
ชัยนอก
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103004
นาย
จิรายุ
แสงแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103006
นาย
ณัฐกิตต์
ยอดสวิป
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103007
นาย
ธนณัฏฐ์
สุขนาค
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103009
นาย
ธนารักษ์
คนกำแหง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103010
นาย
ธวัชชัย
ทินเพ็ง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103011
นางสาว
ธัญวรัตน์
กันดีลัง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103012
นาย
ธิติวุฒิ
เด็ดเดี่ยว
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103013
นาย
ธีรยุทธ
รอดหมื่นไวย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103014
นางสาว
ปนัดดา
พลสาลี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103015
นางสาว
ผุสดี
พรหมทอง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103016
นาย
พงษ์ศักดิ์
จุฬา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103017
นาย
พีระพัฒน์
นุ่มเดื่อ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103018
นาย
เพิ่มศักดิ์
เฟื่องฟูลอย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103019
นาย
ภาณุพงศ์
ชีรวัฒน์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103020
นางสาว
มนทกานติ
ยอดเมือง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103022
นางสาว
วราภรณ์
ทะวิลา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103023
นางสาว
ศิริพร
สุขสำราญ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103024
นาย
ศุภวัฒน์
ฟักลำพู
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103025
นางสาว
ศุภิสรา
ไพยประสิทธิ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103026
นางสาว
อชิรญา
เกาะแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103028
นาย
อภิสิทธิ์
สอนกล้า
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322103031
นาย
อนุสรณ์
นุ้ยเมือง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง