เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5805101310
นางสาว
จิราภา
พรมเสน
:
รัฐศาสตร์
4ชั่วโมง
5805101321
นางสาว
ณัฐชนก
จอมแปง
:
รัฐศาสตร์
4ชั่วโมง
5805101325
นางสาว
กาญจนกร
เหลืองทอง
:
รัฐศาสตร์
4ชั่วโมง
5805101352
นาย
ชลธร
สันติเกียรติ์ผดุง
:
รัฐศาสตร์
4ชั่วโมง
5806101474
นางสาว
วิภาพร
อินถาอ้าย
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
5812101333
นางสาว
ธนัญญา
คำมา
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
5814102306
นางสาว
กัญญาวีร์
ภักดี
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
5814102310
นางสาว
กาญจนาภรณ์
ใจอ่อน
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
5814102330
นาย
ณัฐกฤษ
กาใจ
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
5814102349
นางสาว
พิมพ์ตะวัน
บำรุงรส
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
5814102376
นางสาว
สิรินทรา
แสงสกาวรัตน์
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
5900101303
นาย
จิรายุส
ศุภธนศักดิ์สิริ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
5901105311
นางสาว
เกษศิรินทร์
ธิกาศ
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
5901105368
นางสาว
มรกต
โอษะคลัง
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
5901105379
นางสาว
วริศรา
บัวแจ่ม
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
5901105382
นางสาว
วิไลวรรณ
พิมพวง
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
5901105384
นางสาว
ศศิวิมล
ผดุงสันต์
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
5901105387
นางสาว
สริตา
วีระสกุลชัย
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
5901105394
นางสาว
สุกัญญา
แก้วพงษ์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
5901105398
นางสาว
สุนิษา
แก้วศรี
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
5903102353
นางสาว
สุวนันท์
โชติสวัสดิ์
:
วิศวกรรมอาหาร
4ชั่วโมง
5904105332
นาย
วิรุฬห์
โพธิชัยเลิศ
:
คณิตศาสตร์
4ชั่วโมง
5906101306
นางสาว
กฤติยา
นาอินทร์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
5906104303
นางสาว
กนกวรรณ
วงค์คม
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104314
นางสาว
กัลยกร
พิสิฐธนกร
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104325
นาย
จิรวัฒน์
ดวงแก้ว
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104327
นางสาว
จุฑามาศ
อนุสนธิ์
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104381
นางสาว
ปพิชญา
บัวย้อย
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104384
นาย
ปรัชญา
ศิริหิรัญรัชตะ
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104395
นาย
พิทวัส
ขัตติวงศ์
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104421
นางสาว
วรางคณา
ใจงาม
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104454
นางสาว
สุภัทรตรา
เกิดประไพ
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5906104465
นาย
อภิชิต
แก้ววันทา
:
การเงิน
4ชั่วโมง
5910101362
นางสาว
ปาลิตา
ตาชมพู
:
การประมง
4ชั่วโมง
5910101379
นางสาว
ภาพพิมพ์
ใจโต
:
การประมง
4ชั่วโมง
5912107334
นาย
ภัคพงศ์
ปัญธิญา
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
4ชั่วโมง
5914101327
นางสาว
เบญจวรรณ
พันธไชย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
5914102343
นางสาว
พัชรินทร์
วงค์คำปวน
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
5914102371
นางสาว
อรพรรณ
วนาสาสน์
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
5918102358
นาย
วีรภัทร
ยาตรา
:
การสื่อสารดิจิทัล
4ชั่วโมง
6001102357
นางสาว
ทิพยา
จันทร์หอม
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102359
นางสาว
ธนพรรณ
พลับพลา
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102378
นางสาว
นนทพร
แตงรื่น
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102422
นางสาว
แพรพลอย
โพธิสง่า
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102429
นางสาว
มัณฑนา
บุญเจือ
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102430
นางสาว
มินตรา
โวหาญกล้า
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102431
นาย
มุสลีมีน
แวหามะ
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102432
นางสาว
ยศธร
เกตุหิรัญ
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102434
นางสาว
รวินันท์
หมาดสุวรรณ
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102435
นางสาว
รวีภัทร์
เยี่ยมสวัสดิ์
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102443
นางสาว
ลัลน์ลลิต
พวงนาค
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102445
นางสาว
วรวลัญช์
แก้ววิโรจน์
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102447
นางสาว
วรัชยา
ศรีวิชัย
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102448
นางสาว
วรารัตน์
อินทร์ต๊ะกอง
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102449
นางสาว
วราศิริ
ดีมืด
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102459
นางสาว
วิลาวรรณ
เปรมใจ
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001102493
นางสาว
สุภาณี
หมีนกาด้า
:
พืชสวน
4ชั่วโมง
6001105310
นางสาว
จันทิมา
เสนพรหม
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105312
นางสาว
จิราภรณ์
กวงใหม
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105319
นางสาว
ชนิดาพร
แนวประเสริฐ
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105321
นางสาว
ชลธิชา
โมราเจริญ
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105328
นางสาว
ฐิรกานดา
เนียรสวัสดิ์
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105331
นางสาว
ณัฐณิชา
ตาใจ
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105360
นางสาว
นันทิยาภร
วิจิตขะจี
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105366
นางสาว
ปรายฟ้า
พลายมี
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105368
นางสาว
ปิยะธิดา
ศรีวิชัย
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105371
นางสาว
เปรมฤทัย
กลิ่นชื่น
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105374
นางสาว
พรพรรณ
ศรีสำโรง
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105377
นางสาว
พรลภัส
ดีพิชัย
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105383
นางสาว
พิลาวัณย์
หอมใบบัว
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105384
นางสาว
พุทธชาด
ทองหล้า
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105385
นางสาว
เพชรรัตน์
ปาดี
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105386
นางสาว
เพ็ญพิชชา
นามมนตรี
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105392
นางสาว
รัชตะวัน
พะกิโล
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105393
นางสาว
รัชนีกร
เหม่ชัยภูมิ
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105396
นางสาว
วรัญญา
ขวัญทอง
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105405
นางสาว
ศศิวรรณ์
ปะโมทะโก
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105406
นางสาว
ศิริพร
ปัญญาปัน
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105408
นางสาว
สุจิตรา
ศรีมั่น
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001105415
นางสาว
อรวี
เมาะราษี
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
4ชั่วโมง
6001126314
นาย
พันคม
พรหมรักษ์
:
วิทยาการสมุนไพร
4ชั่วโมง
6003104301
นาย
กชกรบดินธ์
สุขวัฒนาสินิทธ์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
4ชั่วโมง
6003104309
นาย
ชาญณรงค์
กุลเพชร
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
4ชั่วโมง
6003104333
นาย
วายุพล
งามเลิศ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
4ชั่วโมง
6003104340
นาย
อนาวิล
เบ็ญจะญาติ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
4ชั่วโมง
6004101381
นาย
ศราวุฒิ
กาติ๊บ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
4ชั่วโมง
6004103344
นางสาว
สุรีวัลย์
แสงศรีจันทร์
:
เคมี
4ชั่วโมง
6004105317
นาย
ธีรชัย
มีวงศ์
:
คณิตศาสตร์
4ชั่วโมง
6004105330
นาย
วศิน
คำน่วม
:
คณิตศาสตร์
4ชั่วโมง
6004105332
นาย
วิศรุต
วาจาชื่น
:
คณิตศาสตร์
4ชั่วโมง
6004106301
นาย
กฤษฎากร
ไชยวงค์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
4ชั่วโมง
6004106304
นาย
จิรัตน์
สิทธิมูล
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
4ชั่วโมง
6004106334
นาย
ฤทธิเดช
พงษ์ไพรวัน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
4ชั่วโมง
6004106338
นาย
วัชรินทร์
กันอ่วม
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
4ชั่วโมง
6004106340
นาย
วีระชัย
กันทะวงศ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
4ชั่วโมง
6004106344
นาย
ศุภกร
แทนสอน
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
4ชั่วโมง
6006101324
นาย
จักรกฤษณ์
ภาระกิจ
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101325
นาย
จักราวุธ
สิริธราพงศ์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101327
นาย
จิตรภาณุ
ยังใสไพร
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101329
นาย
จิรายุ
จันทร์ดี
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101333
นาย
เจิดรุ่ง
แก้วจันทร์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101334
นาย
ชญานนท์
ขัดทา
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101341
นาย
ชาติชาย
พรพิสูทธ์วงศ์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101345
นาย
ไชยนรินทร์
อยู่คมโชติ
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101346
นาย
ไชยวัฒน์
น้อยนาค
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101355
นาย
ณัฐกานต์
เขื่อนแก้ว
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101358
นาย
ณัฐพงษ์
ใจมา
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101359
นาย
ณัฐพล
พรหมจอม
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101360
นาย
ณัฐภัทร
ชัยเพ็ชร์ปภา
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101364
นาย
ณัฐวัตร
แปงใจ
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101370
นาย
ธนดล
พึ่งสีใส
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101372
นาย
ธนวิชญ์
สารเวียง
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101374
นาย
ธนันท์รัฐ
สุทธการ
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101379
นาย
ธราวุธ
บุบผาหอม
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101383
นาย
ธีรนัย
ดวงชมภู
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101397
นาย
ปรวรรต
สมเกตุ
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101407
นาย
พนธกร
จันทร์หอม
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101421
นาย
ไพโรจน์
สาหร่ายทอง
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101427
นาย
ภาณุพงศ์
ใจปินตา
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101432
นาย
ยุทธศาสตร์
สหกิจขจร
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101435
นาย
รวิช
พิเชฐวรกุล
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101436
นางสาว
รังสินี
พลพัชรวัฒน์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101438
นาย
ราเชน
พงศาวลี
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101439
นางสาว
รินลดา
ช้างขาว
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101440
นางสาว
รุ่งนิดา
วอบือ
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101441
นางสาว
เรณุกา
สุวีระ
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101442
นางสาว
วนิดา
ศิริราชนิยม
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101443
นาย
วรฏ
กิจนิมิตผล
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101446
นางสาว
วรรณรัตน์
ทองแจ่ม
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101451
นางสาว
วาสนา
พรมตัน
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101460
นางสาว
สกุลรัตน์
โซงเซา
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101463
นาย
สิริชัย
หุมนา
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101464
นางสาว
สุกานดา
อะภัย
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101465
นางสาว
สุคนธ์ทิพย์
พลัดเชื้อนิล
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101466
นางสาว
สุชาดา
กันทะวงค์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101467
นางสาว
สุชานรี
โชคสมงาม
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101468
นางสาว
สุทธิดา
พรมฟอง
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101469
นางสาว
สุทธิดา
ราชตัน
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101478
นาย
อนุสรณ์
ชุมภูสุวงษ์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101479
นางสาว
อนุสรา
ฐานเหล็ก
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101480
นางสาว
อมรรัตน์
กิตติธีรานุรักษ์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101483
นางสาว
อรปฏิมา
ขาวหอม
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101496
นางสาว
อารียา
อินมูล
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101497
นางสาว
อุษาวณิช
มูลภา
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101504
นางสาว
สุทธิดา
พวงเงิน
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006101512
นางสาว
พิมพ์ประภัส
ธิวงค์
:
การจัดการ
4ชั่วโมง
6006103326
นางสาว
จิราพร
เชื้อต่าย
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103328
นางสาว
จุฑามาศ
บัวคำ
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103329
นางสาว
จุฑามาศ
วามตา
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103403
นางสาว
พรทิพย์
ศรีสุรักษ์
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103405
นางสาว
พรปวีณ์
วงเมืองมา
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103407
นางสาว
พรรณิภา
เทพฝั้น
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103410
นางสาว
พลับพลึง
ชัยรักษ์วารี
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103411
นางสาว
พัชรวรรณ
ฟูสาร
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103419
นางสาว
พิชาภัค
กองนอก
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103421
นางสาว
พิมลมาศ
ธรรมเกษม
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103422
นางสาว
พีรกานต์
ณ บางช้าง
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103424
นางสาว
ภัคจิรา
จุไร
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103425
นางสาว
ภัทราพร
ชัยภูมิ
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103453
นางสาว
วราภรณ์
เปียงน้อย
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103457
นางสาว
วิภาพร
แก้วกำแพง
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103483
นางสาว
สุดารัตน์
ธนะทิพย์
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103485
นางสาว
สุทธิดา
ก๋าคำ
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006103501
นางสาว
ไอรดา
จันทร์อ่วม
:
บัญชี
4ชั่วโมง
6006104322
นาย
จิราเมธ
เทวนา
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104324
นางสาว
ฉัตรฤทัย
สุริยจักร
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104326
นางสาว
ชนัญชิดา
เฉียบแหลม
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104329
นางสาว
ฐิติมา
กิ้งเงิน
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104334
นางสาว
ณัฎฐริณีย์
อุดทาคำ
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104339
นางสาว
ณัฐนันท์
วงค์ทอง
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104340
นางสาว
ณัฐนิชา
ศรีบุปผา
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104350
นางสาว
ทิวาภรณ์
เชียงมา
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104373
นางสาว
ปิยธิดา
ทองพิจิต
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104377
นางสาว
ผาณิตา
ภาระตะวัตร
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104387
นางสาว
ภัคจีรา
สุกันธา
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104388
นางสาว
ภัททิยา
โปธา
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104394
นางสาว
ยอดใจ
พนมไพร
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104395
นางสาว
รวินท์นิภา
พ่วงตรง
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104405
นางสาว
วรรณิกา
โพธิ
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104407
นางสาว
วรารัตน์
แจ้วิสอน
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104408
นางสาว
วาทพร
ผาสม
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104409
นางสาว
วิภาพร
สุดแสง
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104410
นางสาว
วิภาวรรณ
คำแดง
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104411
นางสาว
วิลาวรรณ
เจริญศุภมิต
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104412
นางสาว
ศรัญญา
พูลสวัสดิ์
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104413
นางสาว
ศรัญญา
สุนันต๊ะ
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104415
นางสาว
ศิริลักษณ์
ปู่สวน
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104420
นางสาว
สุชัญญา
มุทนาเวช
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104425
นางสาว
สุภัคดี
สนเปี่ยม
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104437
นางสาว
อรัญญา
ยี่แก้ว
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104442
นางสาว
อัญชลี
มณีชัย
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006104445
นางสาว
อารียา
สาธรรม
:
การเงิน
4ชั่วโมง
6006105307
นางสาว
กิตติยาภรณ์
แกลเลิ่พ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
4ชั่วโมง
6006105357
นางสาว
เปรมปรีดา
เครื่องคำ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
4ชั่วโมง
6006105363
นางสาว
พิมพรรณ
อร่ามฤทัยกุลพนา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
4ชั่วโมง
6006105376
นางสาว
วริยาภรณ์
วรรณพิณ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
4ชั่วโมง
6009101372
นางสาว
วิกานดา
สุตาคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102305
นางสาว
ฑิฆัมพร
สมบูรณ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102310
นางสาว
ธัญจิรา
หาญใจ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102312
นางสาว
ธัณศร
วิรตาพงษ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102328
นางสาว
วันชนก
ฉลองสุขวัฒน์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102330
นางสาว
วิรัญชนา
ตะไนย
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102331
นางสาว
ศรัญญา
สุขสุแดน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102334
นางสาว
สิรีธร
โพธิเสาร์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102335
นางสาว
สุทธิดา
อินผสม
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6009102336
นางสาว
สุทธิรัก
แซ่ตั้ง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
4ชั่วโมง
6010101311
นาย
ขจรเดช
ลิ้มสกุล
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101313
นาย
คณาธิป
ไชยยา
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101314
นาย
คมกริช
นิ่มนวล
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101315
นาย
จรัญ
วงศ์ทวี
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101317
นาย
จิรพันธ์
แรงดี
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101318
นาย
จิระนันท์
ศรีต่ายขำ
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101321
นาย
จิรายุ
มิ่งแก้ว
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101326
นางสาว
ชัชชฎาพร
จันโทสถ
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101327
นาย
ชัชชล
วรรณา
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101328
นาย
ชินดนัย
ลีเจี๊ยะ
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101330
นาย
ไชยวัฒน์
เจียมจำรัส
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101331
นางสาว
ฏิญาภัคร์
อุ่นแสง
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101332
นาย
ฐาปนาสิทธิ์
ธูปประโคม
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101334
นางสาว
ณัฐนิชา
เนียมจำนงค์
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101336
นางสาว
ณิชาภัทร
ใยเมือง
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101339
นาย
ทยากร
รัตนเจริญ
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101342
นาย
ทินกร
ปฏิสิขัง
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101343
นาย
ธนกร
ลำใย
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101344
นาย
ธนพล
นันท์ตระกูล
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101345
นาย
ธนวัฒน์
พรหมเสนา
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101346
นางสาว
ธนัตดา
พรหมทะนันท์
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101347
นางสาว
ธันยพร
เซ่งสีแดง
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101348
นาย
ธาดา
จันศิริ
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101351
นาย
ธีรภัทร
เชิญรัมย์
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101352
นาย
ธีรภัทร
วงสถาวร
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101357
นางสาว
ปทิตตา
ภิญญะเดช
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101358
นาย
ประวีร์
สิงห์บัวขาว
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101363
นาย
ปุญญาพัฒน์
ทองเอม
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101364
นางสาว
ปุณิกา
นินยะมาศิริ
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101366
นาย
พงษ์ศกร
ตุ้ยคำ
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101367
นางสาว
พจนีย์
คำฝั้น
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101370
นางสาว
พรรณิภา
ช่วยพันธ์
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101374
นาย
พีรวุฒิ
จิตต์เพ็ง
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101380
นาย
เมธิชัย
วงศ์เป็ง
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101382
นาย
รัชพัชร
พรหมศร
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101383
นาย
รัฐนนท์
ทองนุช
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101395
นางสาว
ศิโรรัตน์
ไกรทอง
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101399
นางสาว
สัณห์พิชา
มินทร
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101403
นาย
สุกฤษฏิ์
ทิมศิลป์
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101408
นาย
สุริยา
ติ่งดา
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101414
นาย
เหมชาติ
เพ็งสลุด
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101415
นาย
ทชากร
เวียงสิมมา
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101417
นาย
อนุพงค์
มูลเฟย
:
การประมง
4ชั่วโมง
6010101419
นาย
อภิรักษ์
เหมพันธุ์
:
การประมง
4ชั่วโมง
6012101301
นางสาว
กนกกานต์
ทิพเทพา
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101303
นางสาว
กรกช
ติ๊บเบี้ยว
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101306
นางสาว
กาญจนา
แข่งขัน
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101309
นางสาว
นภัทร์ธมณฑ์
นาสินสอน
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101313
นางสาว
ชณมาศ
ไชยสุทธินันท์
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101323
นางสาว
ฐาปนี
สุขอนันต์
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101325
นางสาว
ณัชรินทร์
วงค์น้ำโจ้
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101329
นางสาว
ณัฐรมย์
รนวิทย์
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101331
นางสาว
ดารณี
เมฆไพบูลย์
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101332
นางสาว
ทิพภาพร
อิ่นแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101335
นางสาว
ธนวรรณ
เขียวดี
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101340
นางสาว
นภาพร
กาวิตา
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101341
นางสาว
นฤมล
อินสา
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101342
นางสาว
นัดทิดา
อู๋ปั๋น
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101344
นางสาว
นันท์ชพร
อ้ายต๊ะ
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101345
นางสาว
พีรญา
ศรีพรม
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101347
นางสาว
ประภาพร
ปั๋นแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101352
นางสาว
พรปวีณ์
มนสิการ
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101370
นางสาว
วิลาสินี
ชตานนท์
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101373
นางสาว
ศศิวิมล
จันทร์ศิริ
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101374
นางสาว
ศิริลักษณ์
วงคม
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101393
นางสาว
อิศราพรรณ
ศรีมาตร
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012101394
นางสาว
อุบลวรรณ
พิกุลขาว
:
เศรษฐศาสตร์
4ชั่วโมง
6012107319
นางสาว
ณัฐธิดา
ภูบ้านหม้อ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
4ชั่วโมง
6012107325
นางสาว
ปฏิญญา
พวงประโคน
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
4ชั่วโมง
6012107346
นางสาว
สุกฤตา
อุดรจรัส
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
4ชั่วโมง
6012107347
นางสาว
สุพิญญา
บาทชารี
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
4ชั่วโมง
6012107350
นางสาว
อรนิชา
สิงห์ภักดี
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
4ชั่วโมง
6014101303
นางสาว
กรกช
มณีผ่อง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101305
นาย
กฤษฏิ์
โชคพนารัตน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101307
นางสาว
กัญญาวีร์
เหล่าศรีชัย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101309
นาย
คมกริช
เชื้อเทวา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101314
นางสาว
จิรานุช
ไชยคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101317
นางสาว
ชนาลัย
นพเก้า
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101320
นาย
ชารีฟ
สมิทธิยะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101327
นางสาว
ณิชากร
บุญธรรม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101328
นางสาว
ณิชารีย์
พึ่งเก็บ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101333
นาย
ธัญญากร
บุระผากา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101335
นาย
นพณัฐ
ชัยเทพ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101337
นางสาว
นฤตยา
ศรีสุข
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101339
นางสาว
เบญจมาศ
บัวนาค
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101347
นาย
ภัทวรรธน์
ทามัน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101349
นางสาว
ภาสิณี
รัชชุศานติ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101352
นางสาว
รัชฎาภรณ์
เขื่อนแก้ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101353
นางสาว
จิราพรรณ
มหัทธนวาณิชย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101357
นาย
วณัฐพงศ์
พิทักษ์ทอง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101360
นางสาว
วราพิณ
ยาบูฮา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101365
นางสาว
เวธกา
วงศ์ใหญ่
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101367
นางสาว
ศิวัชญา
ทิมกลับ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101368
นาย
สมภพ
ฐิตินันท์กุล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014101371
นางสาว
สิรินยา
ชาญกิจ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
4ชั่วโมง
6014102301
นางสาว
กชพร
เชื้อศักดิ์
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6014102304
นาย
กฤษฎา
คงเมือง
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6014102322
นาย
ธีรวีร์
แสงเงิน
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6014102330
นาย
พัชรนันท์
สถาอุ่น
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6014102331
นางสาว
พัชริดา
สาวดี
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6014102332
นางสาว
พุทธชาติ
ชื่นชม
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6014102334
นาย
ภาพตะวัน
ทองคำ
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6014102338
นางสาว
โยทกา
คลังประโคน
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6014102341
นางสาว
ศศิวิมล
แสนแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
4ชั่วโมง
6018102301
นางสาว
กรวรัศมิ์
เวชพิทักษ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
4ชั่วโมง
6018102316
นางสาว
ญาดาวดี
ดวงปัญญา
:
การสื่อสารดิจิทัล
4ชั่วโมง
6018102326
นาย
ธนกฤต
ชะนะหัง
:
การสื่อสารดิจิทัล
4ชั่วโมง
6018102327
นาย
ธนวินท์
วิระคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
4ชั่วโมง
6018102348
นาย
ปรัชญา
คำแก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
4ชั่วโมง
6018102372
นางสาว
หทัยชนก
เชื่อมสกุล
:
การสื่อสารดิจิทัล
4ชั่วโมง
6018102378
นางสาว
อาทิตยา
จินดาวงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
4ชั่วโมง
6022101321
นางสาว
ชนม์นิภา
เปไสล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
4ชั่วโมง
6022101329
นางสาว
ณัฏฐกานต์
สุจารีย์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
4ชั่วโมง
6022101330
นางสาว
ณัฐชฎาภรณ์
จันทอน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
4ชั่วโมง
6022101451
นาย
นโรปกรณ์
เด่นชัย
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
4ชั่วโมง