ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5607101301   กฤษฎา   วิริยะหิรัญไพบูลย์ : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101302   นางสาวเกสร   ทองช่วย : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101303   นายจิรยุทธ์   ชุมละออง : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101304   ชานนท์   สุภรักษ์ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101305   เชษฐา   กองวงค์ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101306   นายณัฐกานต์   สุขโข : การประมง 6ชั่วโมง
5607101307   นายณัฐพล   หมื่นคุ้ม : การประมง 6ชั่วโมง
5607101308   ดำรงค์   ดิษฐผล : การประมง 6ชั่วโมง
5607101309   เดชะวิชญ์   สิทธิจันทร์ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101310   นายทศพร   ปทะวานิช : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101311   นายนันทิช   เสงี่ยมพันธ์ศิริ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101312   น้ำเพชร   ศรีพรหม : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101313   นางสาวเบญจวรรณ   ศิลธรรม : การประมง 6ชั่วโมง
5607101314   นายปรีชาพล   สุขสวัสดิ์ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101315   นางสาวปัณณิกา   จั่นเรไร : การประมง 6ชั่วโมง
5607101316   นายพรรษชนม์   เขียวรอด : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101317   นางสาวพุทธรักษา   แซ่ฉั่ว : การประมง 6ชั่วโมง
5607101318   นายภูมิ   อิ่มโอษฐ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101319   นางสาวฤดีนาถ   ชายทุ่ย : การประมง 6ชั่วโมง
5607101320   นางสาววรรณรัตน์   เชื้อบ่อคา : การประมง 6ชั่วโมง
5607101321   นายวรวิทย์   วันปู : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101322   นายวัชรวิทย์   วงศ์ทวีทอง : การประมง 6ชั่วโมง
5607101323   วิกรานต์   ธารธาราทอง : การประมง 6ชั่วโมง
5607101324   นางสาวศิรารัศมิ์   อักโขสุวรรณ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101325   นายสกุลศักดิ์   มีเพียร : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101326   นางสาวสุกัญญา   มณีโชติ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101327   นางสาวสุทารัตน์   บุญช่วย : การประมง 6ชั่วโมง
5607101328   นางสาวหทัยชนก   แก้วไฝ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101329   นางสาวหทัยภัทร   คล้ายแก้ว : การประมง 6ชั่วโมง
5607101330   นายอดิเทพ   สร้อยสุวรรณ : การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) 6ชั่วโมง
5607101331   นายอดิศักดิ์   เจ๊ะเหยง : การประมง 6ชั่วโมง
5607101332   นายอนุสร   ญวนพลาการ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101333   นายอมรเศรษฐ์   สังข์สุวรรณ : การประมง 6ชั่วโมง
5607101334   นางสาวอัญชิษฐา   สารบัน : การประมง 6ชั่วโมง
5607101335   นายอัมรินทร์   ม่วงหีต : การประมง 6ชั่วโมง
5607103301   กิติศักดิ์   ดวงขวัญ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103302   นายจักรพันธุ์   แดงทอง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103303   นายจักรี   เมฆนิติ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103304   นายชัยณรงค์   ปิ่นสุวรรณ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103305   นางสาวธนภรณ์   พะมะ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103306   ธรรมนูญ   พรหมทุ่งฆ้อ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103307   นายธวัชชัย   วิริจิตร : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103308   นายธัญญวัชร   เจียมสวัสดิ์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103309   นายนราทิตย์   บุตรจันทร์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103310   นายนฤเดช   พราหมณ์เอม : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103311   นายปราโมทย์   จันทร์มัด : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103312   นางสาวผุสดี   นพมาศ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103313   นางสาวพัชราภรณ์   หนูน้อย : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103314   นางสาวพัชรี   สะอาด : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103315   นายพีรพล   สุขเจริญ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103316   นางสาวภัทรธิชา   ศรีนางแย้ม : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103317   นายภัทรภณ   บริสุทธิ์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103318   นายภิญโญ   ขุนดำริห์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103319   นางสาวมณีรัตน์   แก้วประภา : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103320   นางสาวมุกดามาศ   ขำสุวรรณ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103321   นายระพีภัทร   แถลงเพราะ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103322   นายวรพงษ์   เพ็งสกุล : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103323   นายวัชรินทร์   นาคิน : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103324   นายวัฒนากรณ์   พันธ์กิ่งทิพย์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103325   นางสาวศรัญญา   พุทธิเลิศ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103326   สุทธิชัย   คล้ายอุดม : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103327   นายสุภชัย   พัฒน์ทอง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103328   น.ส.สุวนันท์   สุวรรณเนาว์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103329   นางสาวสุวิมล   ฉิมมณี : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103330   นางสาวเสาวลักษณ์   เกื้อเสนาะ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103331   อนันตศักดิ์   เรืองสุขสุด : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103332   นายอนุรักษ์   หนูไชยา : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103333   นายอภิรักษ์   ย้อยไชยา : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103334   นายอภิสิทธิ์   ภูผานิล : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103335   นายอภิสิทธิ์   สังขวิจิตร : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103336   นายอัศวเทพ   แซ่หลิน : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607103337   นางสาวอารีญา   ยอดสวาท : การจัดการ 6ชั่วโมง
5607104301   นางสาวกนกวรรณ   รอดแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104302   นางสาวกุสุมา   สมคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104303   นางสาวคคนานต์   ฉิมหาด : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104304   นายจรัชชนก   เมืองมีทรัพย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104305   นางสาวจริญญา   ทิศกองราช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104306   นางสาวจิณัฐตา   ทองรื่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104307   นางสาวจุฬาลักษณ์   เลิศทวีชัยสกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104308   นางสาวฉันทนา   - : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104309   อัยยา   วิชชุประภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104310   นางสาวทรรศิกา   แก้วสว่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104311   ทักษิณ   อินทร์ช่วย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104312   นายเทวินทร์   ปิ่นเพชร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104313   นายธนบัตร   เกกินะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104314   นายธนากร   ชูชาติ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104315   นายนพรัตน์   ทองสด : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104316   นางสาวน้องขวัญ   เขียมวัชระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104317   นายนิพัฒน์   ผิวคล้ำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104318   นางสาวบุษกร   แสงรัศมี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104319   นายปฐมพงษ์   ปิยะพิทักษ์วงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104320   นายปราณันต์   น่วมแม่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104321   นายผอูนศิริ   โงกเขา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104322   นางสาวเพ็ญนภา   สำรองรักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104323   นางสาวภัทราวดี   อินนาวา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104324   นางสาวภัสญา   โบศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104325   นางสาวเมสินี   หลวงสมบัติ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104326   นายวิทยา   พันทวี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104327   นางสาวศิลป์ศุภา   จำปาเงิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104328   นางสาวสมฤทัย   สมฤทธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104329   นายสรศักดิ์   มหาวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104330   นางสาวสุวนันท์   กันกาญจนะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104331   นางสาวอภิญญา   จารุสันติกาญจน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104332   นางสาวอภิญญา   ลูกหยี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607104333   นางสาวอรดี   พูลสวัสดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5607107301   นายกีรติ   หล่อเพชร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107302   นางสาวจิรวรรณ   รักษาสังข์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107303   นายจิรวัฒน์   พรหมมาศ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107304   นางสาวชุติมา   ระกา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107305   นางสาวทิพย์วรรณ   ชุมแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107306   นางสาวบุญญา   นวลจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107307   นางสาวบุปผารัตน์   คงทองคำ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107308   นายปราโมทย์   จุลภักดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107309   นายศราวุฒิ   เกษมสุข : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107310   นายศุภกร   ชูฤกษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107311   นายเศวตฉัตร   เรืองชู : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107312   นางสาวอรทัย   สุขวิทยา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107313   นายอัษฎาวุฒิ   พวกยะ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607107314   นายเอกลักษณ์   โมราศิลป์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5607108301   นางสาวกรรณิการ์   นิติพัฒนกุล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108302   นายกฤษฌากร   คงมา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108303   นายกันต์กวี   สังข์รอด : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108304   นายกิตติศักดิ์   เครือสาย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108305   นายเกรียงไกร   พัฒน์บุญเรือง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108306   นางสาวจันทิมา   กองสมบุญ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108307   นายจิรวัฒน์   แก้วเนตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108308   นายจิรวุฒิ   หนูทองแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108309   นางสาวเจนจิรา   พงษ์สัมฤทธิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108310   นายเจษฎา   ร่มเย็น : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108311   นางสาวชณิดา   จีนโดน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108312   นางสาวชนิกานต์   พึ่งพันธ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108313   นายชวลิต   จักรราช : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108314   นายชาญยุทธ   นิกาหลี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108315   นายเชาวนันท์   วรงคไพสิฐ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108316   นางสาวซอบีเร๊าะ   ล่าหมัน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108317   นายฐากูร   กิ้มขู่ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108318   นายณฤทธิ์   สาโมลี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108319   นายณัฐกมล   แก้วเนียม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108320   นายณัฐวุฒิ   สมบูรณ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108321   นางสาวดวงเดือน   วรรณชัย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108322   นางสาวดาวารี   สวาหลัง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108323   นางสาวทิพยาภรณ์   ฉั่วสกุล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108324   นายทิวากร   อินทพนม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108325   นายธนภูมิ   มิตรวงค์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108326   นางสาวธัญวรัตน์   รุ่งอำไพ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108327   นางสาวธาดารัตน์   แก้วเรือง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108328   ธิราภัทร   พุ่มพวง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108329   นายธีรพจน์   ดวงมณี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108330   นางสาวนพเก้า   หนุนภักดี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108331   นางสาวนพวรรณ   ปล้องคง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108332   นางสาวนริศรา   พรหมรักษา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108333   นายนัฎนัย   มะเฮมี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108334   นายนัฐพล   โต๊ะพ่อ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108335   นางสาวนารีรัตน์   มั่นจิตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108336   นางสาวนิตยา   ชูพยันต์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108337   นิวัฒน์   มะเด : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108338   นางสาวเบญจวรรณ   ช่วยอรัญ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108339   นายปวริศ   ปรีดาสุทธิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108340   นางสาวปาริฉัตร   วงศ์พิพันธ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108341   นายปิยะณัฐ   ลับเลิศลบ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108342   นางสาวเปาะห์นูรีซัน   สาและ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108343   นางสาวพนิดา   อ่อมแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108344   นายพัสวัฒน์   อังโชติพันธุ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108345   นางสาวพาลิณี   กังวาล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108346   นายพิเชษฐ์   บุญศิริ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108347   นายพิสิทธิ์   มณีแสง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108348   นายพิสิษฐพงษ์   เสนาน้อย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108349   นางสาวภัทรวดี   ตรีวุธก้องเดช : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108350   นายภาคภูมิ   จันทร์เต็ม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108351   นายภูบดินทร์   รอดอุนา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108352   นายยศพัทธ์   ทองโฉม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108353   นายวรายุทธ   จำเริญ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108354   นายวศิน   เทียมทัต : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108355   นายวิทยา   จำนงค์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108356   นายวีรวุฒิ   เชยชื่นจิตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108357   นางสาวศรินธร   ไชยณรงค์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108358   นางสาวศิริพร   สีทอง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108359   นางสาวศิริวรรณ   มีภพ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108360   นายศุภกฤต   เดียวฉิ้ม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108361   นายศุภชัย   แบนคีรี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108362   นายสิทธิพันธ์   เพ็งทลุง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108363   นางสาวสุดารัตน์   จันมัด : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108364   นางสาวสุธามาศ   ชุมขลิง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108365   นางสาวสุภารัตน์   อินทร์บุตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108366   นายสุริยศักดิ์   วงศ์ศรีสังข์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108367   อภิรัฐ   อินตัน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108368   นางสาวอรอุมา   หนูแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108369   นางสาวอัยมี่   เด็ง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108370   อัศศิริ   จันตุด : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108371   นายอิทธิพล   แก้วกลาง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108372   นางสาวอิสสรียา   ศรีสมเดช : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108373   นายอุดมรัตน์   พรหมแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108374   นางสาวชญาณี   จันทร์ช่วง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5607108375   เอกพันธ์   สุขศรีแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707101301   กนกพล   พรหมทอง : การประมง 6ชั่วโมง
5707101302   นางสาวกมลศรี   บุราณสุข : การประมง 6ชั่วโมง
5707101303   กฤษฎา   วิริยะหิรัญไพบูลย์ : การประมง 6ชั่วโมง
5707101304   นางสาวกาญจนา   ตราเงิน : การประมง 6ชั่วโมง
5707101305   กิตติภัค   ก้องพัฒนางกูร : การประมง 6ชั่วโมง
5707101306   นายกีรติ   กีรติสุทธิพร : การประมง 6ชั่วโมง
5707101307   นางสาวธนัชพร   รองเมือง : การประมง 6ชั่วโมง
5707101308   น้ำเพชร   ศรีพรหม : การประมง 6ชั่วโมง
5707101309   นางสาวนิรชา   ยิ้มประดิษฐ์ : การประมง 6ชั่วโมง
5707101310   นางสาวปวีณา   หมื่นสวัสดิ์ : การประมง 6ชั่วโมง
5707101311   นางสาวพิชชานันท์   จงศุภวิศาลกิจ : การประมง 6ชั่วโมง
5707101312   นายวรวิทย์   วันปู : การประมง 6ชั่วโมง
5707101313   นางสาววรัญญา   อ่อมแก้ว : การประมง 6ชั่วโมง
5707101314   นายวรากรณ์   พุฒเอก : การประมง 6ชั่วโมง
5707101315   นายวันชัย   เด็ดดวง : การประมง 6ชั่วโมง
5707101316   นายวิศิษฐ์   กำพวน : การประมง 6ชั่วโมง
5707101317   วิษณุ   แสงสว่าง : การประมง 6ชั่วโมง
5707101318   นางสาวศิริลักษณ์   สงวนชม : การประมง 6ชั่วโมง
5707101319   ศิวะพงศ์   คล้ายสมบัติ : การประมง 6ชั่วโมง
5707101320   สหภูมิ   ทิพวุฒิ : การประมง 6ชั่วโมง
5707101321   นายสุวิทย์   หลวงแสน : การประมง 6ชั่วโมง
5707101322   นางสาวเสาวลักษณ์   สมใจ : การประมง 6ชั่วโมง
5707101323   นางสาวอมรรัตน์   ศรีหรั่งไพโรจน์ : การประมง 6ชั่วโมง
5707101324   อวิรุทธ์   ทองมั่น : การประมง 6ชั่วโมง
5707103301   นางสาวกนกวรรณ   เพิ่มชอบ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103302   นางสาวกมลรัตน์   ศรีอินคำ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103303   นายกฤติเดช   เลียนกาญจนากร : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103304   นายกฤษดา   สุดใจดี : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103305   กุลวรียา   ธรรมรัตน์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103306   คริษฐา   ดาษฎาจันทร์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103307   นายจิรสิน   ชนกเศรณีต์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103308   นางสาวชลิตา   ยังเตง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103309   นายชาญชัย   เเสงอุ่น : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103310   นางสาวญาณิศา   ชุมธรรม : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103311   นางสาวฑิฆัมพร   สุภาพ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103312   นางสาวณัฐยา   เศรษฐกุล : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103313   นางสาวณิชากร   ขนันทอง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103314   ทรงชัย   ธานีวรรณ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103315   นายธีรเมธ   สิทธิกุล : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103316   นิตยา   ปลอดภัย : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103317   นายปัฐวี   แก้วทอง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103318   นางสาวปัทมพร   เพชรเจริญ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103319   นางสาวปาณิศรา   คล้ายพ้อแดง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103320   นางสาวปิยพร   ประภาศ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103321   นายพรรษชนม์   เขียวรอด : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103322   นางสาวพิไลวรรณ   โกจิ๋ว : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103323   นายภูริช   วงศ์ภาคำ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103324   นางสาวมัททิมา   ไทยนิยม : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103325   นายรัฐพงษ์   เผ่ามงคล : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103326   วรรณชนก   เพชรพลอย : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103327   นายวศิน   สุขเกื้อ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103328   นายวสุรัตน์   ฉายากุล : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103329   นางสาววิมลสิริ   สงค์สิริจินดา : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103330   นางสาวศรัญญา   เถียรวิชิต : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103331   นายศราวุธ   ยังคีรี : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103332   นางสาวศศิพร   เจนอักขรกุล : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103333   นางสาวสุดารัตน์   หมุนแทน : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103334   นางสาวสุปรียา   มั่นคง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103335   นางสาวสุพรรษา   คงกลิ่น : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103336   สุพัตรา   แสงอรุณ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103337   นางสาวสุวรรณี   ใหมทอง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103338   นางสาวสุวิมล   สงจันทร์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707103339   อัษฎา   หีดชนา : การจัดการ 6ชั่วโมง
5707104301   นางสาวเกศินี   มนต์พิพัฒน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104302   นายจรัชชนก   เมืองมีทรัพย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104303   นางสาวจารวี   สุสิลา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104304   นางสาวจิรัชยา   ปรีชาชน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104305   นายชนะวุฒิ   สิทธิชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104306   นายณฐพล   แก้วนาเคียน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104307   นางสาวดรัลรัตน์   ขุนนุ้ย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104308   นางสาวธัญญารัตน์   แป้นเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104309   นางสาวธาราทิพย์   เกิดสุวรรณ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104310   นางสาวนฤชล   กลิ่นกรุด : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104311   นางสาวเบญจมาศ   บุญแทน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104312   นางสาวปภัสสร   วงษ์เสงี่ยม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104313   นายประชา   สั่นสท้าน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104314   นางสาวพรปวีณ์   ปานสวี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104315   นายพฤกษกร   พฤกษวานิช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104316   นายพันธกานต์   ภาศภิรมย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104317   นายไพโรจน์   ชาวนา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104318   ภานุรุจ   รอดทองดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104319   นางสาวมณฑาทิพย์   กังวานสุระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104320   นายฤทธิรงค์   เดชกล้า : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104321   นางสาววัลยา   ม่วงสวย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104322   นางสาวศรันญา   บัวอุไร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104323   นายสัจจะ   ชูทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707104324   นายอาทิตย์   แพชนะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5707107301   นางสาวจารวี   ดิษฐรักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107302   นางสาวจีรวรรณ   เอี่ยมคีรี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107303   นายชิติพัทธ์   สุพรรณ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107304   นางสาวนันทวัน   ใจผง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107305   พงศธร   บัวทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107306   นายพีรพล   สุวรรณโชติ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107307   นายภูบดินทร์   ทองพร้อม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107308   นายวราวุธ   เมกฉาย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107309   นายเสกสรร   กรดสุวรรณ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707107310   นายเสริมสิริ   ทองวงค์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
5707108301   นายกุลธร   ทรัพย์หนุน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108302   เกริกพล   ปิ่นเพชร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108303   นายจักริน   นิลอนันต์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108304   นางสาวจันทรามาศ   เพราแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108305   นางสาวจินดารัตน์   บุญชู : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108306   นายชญานินทร์   สงประสพ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108307   นายชาคริต   มณีโชติ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108308   นางสาวฐิตินันทา   แก้วสม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108309   นางสาวณฐิกา   ช้างชนะ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108310   ณัฐพงศ์   ชูช่วย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108311   นายณัฐพล   ช่วยเต็ม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108312   นางสาวณิชากานต์   สงขวัญ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108313   นายธวัชชัย   เฉลิมเกียรติ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108314   นายธีระวัฒน์   จันทร์ส่ง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108315   นางสาวประกายกานต์   ป้อมประเสริฐ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108316   นางสาวปัทมา   จันทร์เพชร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108317   นางสาวผัลย์สุภา   หงษ์สกุล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108318   นางสาวพรพิมล   ตวนกูพงษ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108319   นางสาวกชกร   นครพัฒน์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108320   นางสาวพาภรณ์   ขำรักษา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108321   นายพิเชษฐ์   แซ่แต่ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108322   นางสาวภัทรวดี   บุญรัตน์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108323   นางสาวมัณฑนา   วิไลรัตน์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108324   นางสาวรตีวิมล   เสนสิงห์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108325   นางสาวรวิษฎา   เสลาคุณ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108326   นางสาวรอกีเยาะ   สนิ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108327   นายราชัน   รักษาพล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108328   นางสาวเลอลักษณ์   ขาวเรือง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108329   วงศ์เมือง   เมืองน้อย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108330   นายวชิรวิทย์   พรหมอินทร์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108331   นางสาวศศิธร   ดวงหลังสวน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108332   นายศุภณัฐ   ศรีศิริ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108333   ศุภวัฒน์   หนูเขียว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108334   นางสาวสกาวรัตน์   โพธิยก : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108335   นางสาวสุธิดา   สุขสมบูรณ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108336   นางสาวสุธิตา   เหล่าบุญกล่อม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108337   นางสาวสุธีระภัทร   ภิรมย์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108338   นางสาวสุภาวดี   ศรีเพ็ชร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108339   นายสุรพงษ์   รินสินธุ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108340   นางสาวแสงเดือน   ยิ้มแย้ม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108341   นางสาวอธิติยา   รอดอุนา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108342   นายอภิสิทธิ์   มีเดช : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108343   นายอรรณพ   นันต๊ะลิต : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5707108344   นางสาวอรอนงค์   คงสนิท : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5807101002   นางสาวจันทร์จิรา   สิงห์อุดม : การประมง 6ชั่วโมง
5807101003   นายทวีศักดิ์   กาญจนะ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101004   ธรรมรงค์   แซ่โค้ว : การประมง 6ชั่วโมง
5807101005   นพพร   เพ็งสว่าง : การประมง 6ชั่วโมง
5807101006   เพิ่มศักดิ์   แก้วอำไพ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101007   ภาณุวัฒน์   พูลพิพิศ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101008   วนาภรณ์   เขียวคำรพ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101009   นางสาวศันสนีย์   แซ่เตียว : การประมง 6ชั่วโมง
5807101010   นางสาวสุทธิดา   ศรีสน : การประมง 6ชั่วโมง
5807101011   สุธินี   มั่งคั่ง : การประมง 6ชั่วโมง
5807101012   เสาวลักษณ์   นิ่งราวี : การประมง 6ชั่วโมง
5807101301   กฤษฎา   มูลสวัสดิ์ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101302   กัญจนา   ขุนประเสริฐ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101303   กัญธิมา   ขวัญแพ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101304   กิตติภัค   ก้องพัฒนางกูร : การประมง 6ชั่วโมง
5807101305   จิราญา   แสนทอง : การประมง 6ชั่วโมง
5807101306   เจตสฎา   ใหม่ซ้อน : การประมง 6ชั่วโมง
5807101307   ฐิตาภา   แก่นอ่ำ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101308   ดิษยวิมล   สงฆ์ปรีดา : การประมง 6ชั่วโมง
5807101309   ทักษิณา   ศรีวาริน : การประมง 6ชั่วโมง
5807101310   นพดล   กรรณิกา : การประมง 6ชั่วโมง
5807101311   ปนัดดา   จักกระนอง : การประมง 6ชั่วโมง
5807101312   ปรมินทร์   ติง : การประมง 6ชั่วโมง
5807101313   ปริชาติ   พริกแก้ว : การประมง 6ชั่วโมง
5807101314   ปาลิดา   เอ่งฉ้วน : การประมง 6ชั่วโมง
5807101315   ปิยพร   จันทร์บัว : การประมง 6ชั่วโมง
5807101316   พันศักดิ์   หงษ์ทอง : การประมง 6ชั่วโมง
5807101317   พิชามญชุ์   สังข์เครือ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101318   ภัทรภรณ์   เนียมเงิน : การประมง 6ชั่วโมง
5807101319   ระพีพรรณ   พุ่มขจร : การประมง 6ชั่วโมง
5807101320   ลภัสสา   สุวรรณะ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101321   วีรภัทร   แก้วลิพอน : การประมง 6ชั่วโมง
5807101322   ศรัณย์   ธารณาศิลป์ : การประมง 6ชั่วโมง
5807101323   สรัลพร   จันทร์มณี : การประมง 6ชั่วโมง
5807101324   สุจิตตา   สยมพร : การประมง 6ชั่วโมง
5807101325   สุพรรณี   สมรูป : การประมง 6ชั่วโมง
5807101326   อนุพงษ์   ศรีแพ่ง : การประมง 6ชั่วโมง
5807103301   กมลชนก   ทิพย์รัตน์แก้ว : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103302   กัมพล   เกื้อเพชร : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103303   เกศกนก   ช่วยศรัทธา : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103304   ธีรเดช   ทองศรี : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103305   นิรชา   พุกประเสริฐ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103306   ปาลิตา   อรุณโชติ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103307   พลรัตน์   ชูรัตน์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103308   พุฒิพงศ์   แซ่เลี่ยง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103309   นายภูริช   วงศ์ภาคำ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103310   นายรัฐพงษ์   เผ่ามงคล : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103311   นางสาวรัตนศิริ   ดีดวง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103312   วรชาติ   วังมี : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103313   วรายุทธ   วิเศษสินธุ์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103314   ศัลยา   สารโพธิ์คา : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103315   สโรชินี   ศรีขวัญ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103316   สุนิษา   รัตน์ทนา : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103317   นางสาวอนงค์นาถ   แสงทิ้ง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103318   อภิเษก   ทองสวัสดิ์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103319   นายอัศวเทพ   แซ่หลิน : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103320   นางสาวอุมาวดี   เจริญสุข : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103321   ไอลดา   ทองด้วง : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103322   นายวศิน   สุขเกื้อ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807103323   อริสา   ปทุมานนท์ : การจัดการ 6ชั่วโมง
5807104301   กนกพร   กลดแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104302   กุศลสุก   ขเรืองศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104303   จิตติกานต์   ทับทิม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104304   จิตรา   โสพินธุ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104305   ชลิสสา   เล็กจินดา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104306   อัยยา   วิชชุประภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104307   โชษิตา   อิฐกอ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104308   ตุลากานต์   คงรื่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104309   ทักษิณ   อินทร์ช่วย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104310   ธนกฤต   คชเวช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104311   ธัญญารัตน์   แก้วจรูญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104312   ปรินทร์   ปางวัชรากร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104313   นางสาวปิยะกุล   ศรีดาวเรือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104314   นายเพชรัตน์   ช่วยไทย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104315   มัทนากาญจน์   แคนตะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104316   วริษฐา   พรหมมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104317   นางสาวศันสนีย์   เนียมมีศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104318   สนธยา   บุญสม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104319   นายสรศักดิ์   มหาวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104320   สวรรยา   กาญจนพันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5807104321   นายสหเทพ   พริ้งสกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง