เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
นางสาวณัฏฐิณิชา เจ๊ะนุ้ย
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6222101446
นาย
ทนันชิต
ยศคำลือ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6301102380
นาย
พศวัต
ชดพรมราช
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
6306102309
นางสาว
จริยาสิริ
แถวกระโทก
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6309101402
นาย
ณัฐภัทร
โปธา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6401102366
นาย
ธรรศ
ปินตาเปี้ย
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
6401102427
นางสาว
วรัชยา
มาประกอบ
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
6401125319
นางสาว
ภาพตะวัน
ช่างทอง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6404101363
นาย
ธนาคม
ขวัญเงิน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6405101416
นางสาว
กนกพร
งามบ้าน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6406101469
นาย
ธนภัทร
ประจวบศิลป์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101477
นาย
นิธิศ
พลสิงห์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101479
นาย
บุญทำมา
กิจณัทกิจฑ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101530
นางสาว
รัญชนา
จิตรค้ำคูณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406102308
นางสาว
เกวลิน
เพลา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6406102342
นางสาว
พัชรินทร์
นามวงษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6406102351
นาย
ภัทรพล
รักยศ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6406102448
นาย
ศุภกฤต
ปํญญาเปียง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6406102456
นาย
สุนทร
วงศ์หล้า
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6406102460
นางสาว
อรสา พาเมล่า
เขียวนิล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6406106335
นาย
ณัฐดนัย
ขำดำ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6409101315
นางสาว
นิรดา
มะลิโค
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101320
นางสาว
พิมพ์ภัสสร
ศรีธิ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101344
นางสาว
ฐาปณีย์
มณีโชติ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101353
นางสาว
บัวเงิน
ดานุกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101358
นางสาว
พัชรินทร์
ใจปวน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101369
นาย
อัฑฒ์
วิจารณ์พล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6410101309
นาย
ชัชวาลย์
โล่ห์ประเสริฐ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6412101354
นาย
ศุภโชค
กันทแปลง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6414101317
นาย
ณภัทร์
จีระพันธุ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6414101329
นางสาว
นัทธ์ชนัน
สิทธิการวงค์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6414101340
นาย
รังสิมันต์
พรมมา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6414101355
นางสาว
อรัญญา
มะลาง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6414101372
นาย
จีระเดช
เพียปลัด
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6414101398
นางสาว
พนิดา
คงอักษร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6414102316
นางสาว
ญาดา
เผือกโสมณ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102323
นางสาว
เบญจวรรณ
แปลงล้วน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102431
นางสาว
มาริตา
เกตบุญ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102438
นางสาว
วิลาวัณย์
อินผ่อง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6418102361
นาย
พงษ์สุวรรณ
สุริยะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6418102386
นาย
วิสา
อินทนุ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6418102419
นางสาว
จารุกัญญ์
เครือจินจ๋อย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6422101323
นาย
คามิน
มารแพ้
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6501102544
นางสาว
วิชญา
ไคล้สา
:
พืชสวน (ไม้ผล)
3ชั่วโมง
6501125320
นาย
ธนภัทร
เอี่ยมสามโคก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6501125338
นางสาว
ศุภิสรา
จันต๊ะนัง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6501125343
นาย
ทศลักษณ์
พิลึก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6501126405
นาย
ธีระพนธ์
รัตนพงษ์
:
เกษตรอินทรีย์
3ชั่วโมง
6501126454
นาย
พลัฏฐ์
ลิ้มภัทรวรรธน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6501126499
นางสาว
รัศมี
สาคร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6501126540
นางสาว
ศุภาวินี
เพ็งสกุล
:
เกษตรอินทรีย์
3ชั่วโมง
6504101369
นาย
ภาณุวัฒน์
ประเสริฐ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6504101373
นาย
ภูสิทธิ์
บุญดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6504101383
นาย
วัชพล
พลสุวรรณ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6504101387
นาย
วีรวัฒน์
โพธิ์จวง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6505101303
นางสาว
กนกพร
แดงประเสริฐ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6505101353
นางสาว
ณัฐณิชา
ภัสสร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6505101391
นางสาว
นิติยา
มโนราช
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6505101455
นางสาว
วิธิดา
โพธิ์ชัย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6505101460
นางสาว
ศศิธร
พุ่มพวง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6505101462
นางสาว
ศิรดา
บัวพุทธา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6505105328
นาย
ชลชาติ
เสตะพะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6505105340
นาย
ณัฐชนน
อินทราวุธ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6505105375
นางสาว
นิติภรณ์
ปานนิ่ม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6505105425
นางสาว
วริศรา
พงษ์อนันต์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6505105439
นาย
สรวิชญ์
แสงศรี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6506101334
นางสาว
จันทกานติ์
ใจกุลทรัพย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6506101460
นางสาว
พรรพะษา
สุภาติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6506101547
นางสาว
สุกัญญา
คล้ายเงิน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6506101584
นางสาว
อาทิตยา
จันทร์ถาวร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6506101586
นางสาว
อาภัสรา
สร้อยเสนา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6506101587
นางสาว
อาใหม่
ละทอ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6506102307
นางสาว
กนกอร
ต๊ะสิทธิ์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102312
นางสาว
กฤษณา
กระสินธุ์ไพศาล
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102314
นางสาว
กัญจน์ณิชา
จันตำรา
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102317
นางสาว
กันติชา
ปาลี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102324
นางสาว
กานต์นรินทร์
วิเศษกันทรากร
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102350
นางสาว
จุฬาลักษณ์
ปั๋นคำ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102351
นางสาว
จุฬาลักษณ์
เพชรนอก
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102352
นางสาว
เจติยา
บุญมี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102359
นางสาว
ชลธิชา
ไชยเรือน
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102369
นางสาว
ฐานิดา
ริมทอง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102376
นางสาว
ณัฐกฤติยา
โกษศิริศิลป์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102383
นางสาว
ณัฐธิรา
เกษผกา
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102408
นาย
ธนทรัพย์
บุญเลิศ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102409
นาย
ธนพล
จิตตานนท์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102436
นางสาว
นันทิชา
อายุยืน
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102440
นางสาว
นิจวรีย์
ขุนคีรีไพร
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102451
นางสาว
บุณยาพร
สุขไพรบูรณ์ศรี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102466
นางสาว
ประภัสสร
ตั้งไกรสรสิทธิ์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102467
นางสาว
ประวีณ์นุช
จี้ฟู
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102468
นางสาว
ปวันรัตน์
ชัยพนัส
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102470
นางสาว
ปวีณา
ดีติ๊บ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102481
นาย
พยัต
เก้าพันกร
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102483
นางสาว
พรชิตา
หาระภูมิ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102502
นาย
พีระภัสร์
กันสิทธิ์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102539
นางสาว
รัชนี
จายนาง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102541
นางสาว
รุ่งทิพย์
อุปคำ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102542
นางสาว
ลดาพร
คีรีรัตน์กมล
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102545
นางสาว
ลักษมี
อินต๊ะแสน
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102559
นางสาว
วาสิตา
ใจใหม่
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102574
นาย
ศาตนนท์
วงค์จอม
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102577
นางสาว
ศิริพร
แสงมิ่ง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102584
นางสาว
สณฑกานต์
แซ่เจี่ย
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102585
นางสาว
สลิลทิพย์
อมรใฝ่แย้มศรี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102586
นางสาว
สวิตตา
นาคสังข์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102588
นางสาว
สาริกา
ชัยวิเศษกุล
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102595
นางสาว
สิริวัน
เมาลี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102607
นางสาว
หทัยรัตน์
บุญประโหลก
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102645
นางสาว
บุญญิสา
ในจิตร
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102648
นางสาว
สมัชญา
เหล็กสิงห์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506102650
นางสาว
อมรพรรณ
วรรณสาร
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6506103334
นางสาว
ชาดา
ตะโรงใจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6506103358
นางสาว
ณิชาธร
มโนฬี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6506103378
นาย
ธีรวัฒน์
คชโคตร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6506103453
นางสาว
วิชญากุล
งาต้น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6506103515
นางสาว
ณัฏฐณิชา
ภู่สุวรรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6506104394
นาย
พิชัย
แซ่ม้า
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6506104395
นาย
พิชิตชัย
แซ่ฉ่าย
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6506104408
นาย
ภูวิช
ธัญญาโอภาส
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6506104428
นางสาว
ศิรินุช
สมสงวน
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6506104446
นาย
สืบวงศ์
หาญกล้า
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6506104464
นาย
อภิสิทธิ์
นิลเพชร
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6506106364
นางสาว
อรอนงค์
ทองประดับ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6509101354
นางสาว
ปิลันธน์
น้อยอุ่นแสน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6509101371
นางสาว
มณัฐฌญา
สำปารี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6509101380
นางสาว
รินรดา
อุปการรอด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6509101405
นาย
อัครพล
ย้อยดวงชัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6509101406
นางสาว
อัญจรีย์
อินประภักตร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6509102302
นางสาว
กชนันท์
ฤทธิ์บำรุง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6509102307
นางสาว
กรองแก้ว
เพชรทอง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6509102356
นางสาว
พลอย
นามวงษา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6509102392
นางสาว
สภัทร์พร
ศรีกรด
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6509102400
นางสาว
อภิชญา
ต๊ะโน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6509102405
นางสาว
อาหมี่
ยูเบีย
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6514101301
นางสาว
กชกร
คุณา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6514101384
นางสาว
น้ำพระทัย
มณีกร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6514102399
นางสาว
เบญจพร
ลือชา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6514102457
นาย
วชิราวิทย์
เรือนคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6514102475
นางสาว
ศิริพัทตรา
สาโยธา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6514102520
นางสาว
จิรนันท์
มาเยอ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6518102303
นางสาว
กนกวรรณ
แซ่โป่ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6518102334
นาย
จักรกริช
จันทร์ศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6518102338
นาย
จิรพัฒน์
ประดิษฐ์ชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6518102513
นางสาว
วรางคณา
จินะตา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6518102520
นางสาว
วาสิตา
จันทร์อ่อน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6518102534
นางสาว
ศุภคินี
หารปิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6522101301
นางสาว
กนกพรรณ
ไชยสัญ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6522101303
นาย
กมลภพ
กีตา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6522101338
นาย
ชลธาร
สุขพลอย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6522101367
นาย
ธีระชัย
บุตรมงคล
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6522101368
นาย
นพกร
พร้อมวงษ์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6522101376
นางสาว
นิญาดา
สีดา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6522101392
นาย
พงค์พล
คำมี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6522101403
นาย
พิทวัส
จันทวาลย์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6522101430
นาย
วรากร
โป่งดอยหลวง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6522101439
นาย
ศรัณยู
การเพียร
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6522101440
นาย
ศรายุธ
ดวงสาพล
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6522101441
นางสาว
ศลิษา
รุ่งเรืองแก้วมณี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6530101304
นาย
เกียรติพงษ์
บุญอินทร์
:
พยาบาล
3ชั่วโมง
6530101314
นางสาว
ฐิตินันท์
สุวงค์
:
พยาบาล
3ชั่วโมง
6530101319
นางสาว
ทิพย์ภาพร
ศิริวัฒน์
:
พยาบาล
3ชั่วโมง
6530101325
นางสาว
ปานดวงใจ
ชินสงคราม
:
พยาบาล
3ชั่วโมง
6530101338
นางสาว
รัตนาภรณ์
แซ่ย่าง
:
พยาบาล
3ชั่วโมง
6530101352
นางสาว
อรกัญญา
อินลี
:
พยาบาล
3ชั่วโมง
6530101355
นางสาว
อารีพรรณ
สุภามงคล
:
พยาบาล
3ชั่วโมง
6604101330
นาย
ธนพัทร
บุญผัด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6605101404
นาย
ภูมิภัทร
เอื้อนุกูล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6605105321
นางสาว
จินต์รุจี
ธรรมเดช
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6605105357
นางสาว
ธมลวรรณ
หล้าอินเชื้อ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6605105409
นางสาว
ฟ้าใหม่
โกยทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6605105451
นางสาว
เสาร์รุ่งนภา
ฮุ่งหวล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6605105455
นางสาว
อภัชรา
แร่ทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6605105456
นาย
อภิชาติ
โกนันทะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6605105457
นางสาว
อริสรา
บัวหาญ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6605105478
นางสาว
ศิริมาศ
จันหอม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6606102392
นาย
ณัฐกฤต
ทองอนันต์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6606102410
นางสาว
ณิชานาฏ
เชื้อเฉลิม
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6606102411
นางสาว
ดาว
แก้ว
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6606102415
นางสาว
ทักษพร
อักษรพาลี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6606104338
นาย
เจษฎาภรณ์
วงศ์สุวรรณ
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6606104346
นางสาว
ฐิติกา
แซ่เจียง
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6606104347
นางสาว
ฐิติรัตน์
มีดี
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6606104383
นางสาว
นวพร
เอกธนาโชติกุล
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6606104434
นาย
ภูธเนศ
ไชยา
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6606105421
นางสาว
ศตพร
ฉายาสกุลวงศ์
:
นวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล
3ชั่วโมง
6606106310
นางสาว
จิราพัชร
โปณะสุวรรณ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6606106315
นาย
ณดณ
หิรัญคำ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6609101050
นางสาว
ปรียาณัฐ
ใหม่วงค์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101058
นางสาว
พนิดา
หมื่นสิริ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101096
นางสาว
สุภัสสรา
ลาวัลย์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101109
นางสาว
เงินอ่อง
ทองคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101112
นางสาว
ทานตะวัน
ลุงโย่
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101122
นางสาว
ไพรินทร์
บุญศรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101130
นางสาว
อรปรียา
คำปันนา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101305
นาย
กฤษดา
พึ่งจาบ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101309
นางสาว
กานดา
-
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101320
นางสาว
จิรัชยา
คำท้าว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101331
นางสาว
ชัชฎาพร
ปาปะขัง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101334
นางสาว
ชาลิสา
เพ็ชร์แสง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101356
นางสาว
ธนิสรา
รูปสม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101357
นางสาว
ธมนวรรณ
หนูมาก
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101358
นางสาว
ธิชานันท์
คำน้อย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101359
นางสาว
ธีรตา
ยิ่งยศกำจรชัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101366
นางสาว
เบญจมาศ
บรรเทา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101372
นางสาว
ปิยะฉัตร
คำมูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101385
นางสาว
พัชราวดี
ฟูชื่น
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6609101458
นางสาว
อรวรรณ
ยามรักษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6614102389
นางสาว
ศตพร
ชัยภัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6614102391
นางสาว
ศรีริต้า
แบแลม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6614102397
นาย
สิทธิชัย
สุดซวง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6614104301
นางสาว
จี้เพชร
ภู่ผึ้ง
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6614104307
นางสาว
ธัญสิริ
สิสา
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6618102011
นางสาว
จีราพร
สุพงษ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102023
นาย
ตะวัน
นาคาจิม่า
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102046
นาย
ภาณุพงศ์
ไชยซาววงค์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102047
นาย
ภูริชญ์
ทับทิมทอง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102050
นางสาว
รีรดา
เดชจิตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102070
นาย
เกียรติยศ
สุพจน์เฉลิมขวัญ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102354
นางสาว
ญาณิศา
จีระการ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102357
นางสาว
ญาปภา
พิชิตนิติกร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102415
นางสาว
ธัญพิชชา
นันต๊ะปิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102416
นางสาว
ธัญยธรณ์
มีงาม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102417
นางสาว
ธัญสิริ
เทพคีรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102546
นาย
วรินทร
วงษา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102662
นาย
นนทพันท์
วรศาสตร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6618102672
นางสาว
พรชนก
เมฆวิบูลย์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6701102301
นางสาว
กนกกาญจน์
สามัคคี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102302
นางสาว
กนธิชา
ส่างแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102304
นางสาว
กมลชนก
หุ่นสิงห์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102307
นางสาว
กัญญาณัฐ
ทิปะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102309
นางสาว
กัญญาอร
ใจปัญญาพล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102310
นางสาว
กิ่งแก้ว
-
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102313
นาย
กุลพัทธ์
พิมพ์ศักดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102314
นางสาว
กุลยา
โคสา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102315
นาย
เกียรติยศ
แซ่เห่อ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102316
นาย
เกียรติศักดิ์
จับใจนาย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102319
นางสาว
จรินทร
คำโย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102320
นาย
จักรภัทร
ขัดทา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102321
นาย
จันทร์ติ๊บ
บุญหลาย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102324
นางสาว
จันทิมา
สิงหะเสน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102325
นางสาว
จิตรา
สนามเขต
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102326
นาย
จิรายุ
ติยะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102330
นางสาว
จุฑาทิพย์
วงศ์เรียน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102331
นางสาว
จุฑารัตน์
แสงคอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102334
นาย
ชนินทร์
อินกัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102339
นางสาว
ญาณิศา
กะหลู่
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102340
นางสาว
ณัฐชยา
แก้วหินลาย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102345
นางสาว
ตันหยง
แสนเตปิน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102350
นาย
ธนวัฒน์
แช่มช้อย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102354
นางสาว
นภัสสร
ลุงวิ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102356
นางสาว
นันทวดี
ศรีภูมั่น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102360
นางสาว
บุษยมาส
เฟื่องพันธ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102361
นางสาว
ปณิดา
พลแสน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102362
นางสาว
ปนัดดา
ตาคำ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102366
นาย
ปรีชา
ไกยกิจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102367
นางสาว
ปวีณา
สารโคตร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102385
นาย
ราเชนทร์
สมสา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102391
นางสาว
วราภรณ์
หม่องน่าน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102392
นาย
วรายุฑ
ไขแสง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102393
นางสาว
วรารัตน์
อีดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102397
นาย
ศักดิ์ชัย
รัตนา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102402
นางสาว
กานต์ณัฐชา
คชเดชาชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102410
นางสาว
อมิตา
รักษาภักดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102411
นางสาว
อรณี
อินพรม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102412
นาย
อรรถชัย
กุดคล้าย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102413
นางสาว
อรัญญา
ฉ่ำมณีแดง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102415
นางสาว
อังกา
จะผึ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102417
นาย
อาเชอ
อายิกู่
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102418
นาย
อายือ
อางี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102419
นาย
อิงอชิรกร
หวังพรพิมลมาศ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102422
นางสาว
อินศิริ
วิชัยศรี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102429
นางสาว
ขวัญข้าว
พวงรัตน์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102430
นางสาว
จิณท์วรา
วันทยางค์นันท์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102456
นางสาว
รุ่งทิตย์ตา
อาภัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102458
นางสาว
วนิภา
กาวี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102466
นางสาว
อรอนงค์
สมภาร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102468
นางสาว
อัชญา
วงค์อรัณย์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102481
นาย
ธนพล
พรหมเสน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102482
นางสาว
พรชิตา
ขันธิมา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102487
นางสาว
วราภร
กือพิพัฒน์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701102490
นางสาว
ศิรประภา
เด่นคีรีรัตน์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6701122001
นางสาว
กรรณิการ์
มนสิการเกิด
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122003
นางสาว
กัญญารัตน์
รพีบุญญานนท์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122004
นาย
กิตติ
สีบุญชู
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122005
นางสาว
จิตรลัดดา
พลดงนอก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122011
นางสาว
ณัฐกมล
ทวีศรี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122012
นางสาว
ณัฐการต์
สุขเลียง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122013
นาย
ทัศนะ
เงินบำรุง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122014
นางสาว
ทาริกา
มีบุญทอง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122015
นางสาว
ธีราภรณ์
ทองหลอม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122018
นางสาว
น้ำฝน
แหนะควา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122019
นางสาว
ปนัดดา
สอนนวล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122020
นางสาว
ปานไพลิน
วิหคไพรวัลย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122024
นางสาว
วรัญญา
สุขใจ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122025
นาย
วิธวิน
หมีสิน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122028
นางสาว
สุวรรณี
ก่าควา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122029
นางสาว
โสภิตนภา
พลโยธา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122031
นาย
อาก่ำ
เซียมราย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122035
นาย
ณัฐพล
ชุมอักษร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122036
นาย
ตรีธวัช
ชุมเชื้อ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122040
นาย
ไพโรจน์
โตกลม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122044
นาย
ศุภกิจ
อิ่มใจ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122045
นางสาว
สมร
มาเยอะกู่
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701122049
นาย
ยงยศ
เลาเทาะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125304
นาย
กุลกิตติ์
มอญไข่
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125316
นาย
ธีรภาพ
พรหมวงศา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125320
นางสาว
พรชนก
กอบวิยะกรณ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125321
นางสาว
พรธิรา
คำมอย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125329
นางสาว
ศศิวิมล
สุปิน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125330
นางสาว
ศิริพร
ท่าจันทร์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125336
นาย
การันย์
กรรณิกา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125342
นางสาว
ชวัลลักษณ์
ลุงจั๋น
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125347
นางสาว
ติชิลา
ศิวินา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125359
นางสาว
ปาริชาติ
บุตรน้ำเพ็ชร์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125361
นางสาว
ผกาวดี
แซ่ลี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125370
นางสาว
รัตนาภรณ์
มาออน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125379
นางสาว
สวิตตา
บันดารี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701125387
นางสาว
ณปภัช
รัตนพันธ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6701127001
Mr.
Piseth
Soy
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127002
Miss
Sreyneang
Youn
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127005
นางสาว
แก้วหัตถา
วิเชนสวัสดิ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127006
นางสาว
จันทร์ธิมา
ศรีคง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127011
นางสาว
ณัฐณิชา
คำธิ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127013
นาย
ณัฐนันท์
อุปคุตฆ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127014
นาย
เดชาธร
ลุงยิ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127017
นางสาว
บัวลอย
ธนพรรุ่งโรจน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127018
นางสาว
บูยอ
เม่อแหล่
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127022
นาย
พงศ์ปณต
นาคเนียม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127023
นางสาว
พรพิมล
อาระ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127025
นาย
พุฒิชัย
ศิลปไพรสณฑ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127026
นางสาว
ภริตา
ติ๊บกันเงิน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127030
นาย
วรธน
ศรีเนตร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127031
นางสาว
วริศรา
บุญถนอม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127035
นาย
ศราวุฒิ
ไพรตระการ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127036
นาย
ศักดิ์ดา
ต่วนค่ำ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127042
นาย
สุขสันต์
รัตนคช
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127045
นาย
สุรชา
แก้วรัตน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127048
นางสาว
จิราภรณ์
เบี่ยงแล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127052
นาย
ณัฐพงษ์
บุญศรี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127053
นาย
ณัฐพงษ์
เสือเหลือง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127059
นางสาว
อาติ
เยซอ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127060
นาย
อําพล
สุนภาสถาพร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6701127359
นางสาว
ญาณี
คีรีกัลยา
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127360
นางสาว
ญาดา
อาจ่อ
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127365
นางสาว
ณัชชา
แย้มประดิษฐ์
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127398
นาย
ธนาคาร
เชิงเร็ว
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127401
นางสาว
ธิดารัตน์
ต้อนโสกี
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127450
นาย
พิทักษ์ชล
สิทธิวัฒน์วงศ์
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127451
นางสาว
พิมพ์ณอร
เตียวตระกูล
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127452
นางสาว
พิมพ์นิภา
หมื่นไชยวงค์
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127502
นางสาว
วริศรา
ศานติธารา
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127503
นางสาว
วริศรา
สรเสนา
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127504
นางสาว
วริศา
มดแดง
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127506
นางสาว
วันนิสา
โยชนะ
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127509
นางสาว
วิชยาดา
พรมรักษา
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127518
นาย
เวียร์
-
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127519
นางสาว
ศศิวิมล
ฉิมศิริ
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127529
นางสาว
ศุภานัน
เรือนมูล
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127530
นาย
สพลดนัย
การกิ่ง
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127531
นาย
สมพร
อมรรัตนวิเชียร
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127532
นางสาว
สาธิตากร
แก่นโต
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127534
นางสาว
สิริญากรณ์
แก้วเกษ
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127537
นาย
สุประวีณ์
ปันทโมรา
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127543
นาย
สุรเชษฐ์
มหาวรรณ์
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127548
นาย
อธิบดี
ไชยชาติ
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127550
นางสาว
อภิญญา
ปาเจริญ
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127551
นางสาว
อรวรรณ
ชูจิตร
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127553
นางสาว
อริสรา
ทนทอง
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127579
นาย
ชโลธร
ยางดี
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127585
นางสาว
ณกร
ปรัชญกุล
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127612
นางสาว
พุทธธิดา
มีศิริ
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127627
นาย
ศุภกร
สมควร
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127630
นางสาว
ศุภตรา
ไพรงามแก้ว
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127634
นางสาว
สิรินทรา
กล้าขยัน
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127637
นาย
อดิศร
ขันเอีย
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701127642
นางสาว
อินทิรา
มโนแก้วมณี
:
เกษตรศาสตร์
3ชั่วโมง
6701129004
นางสาว
เพ็ญนภา
ยอดแก้ว
:
เกษตรอินทรีย์
3ชั่วโมง
6703101302
นาย
กรณ์ดนัย
สีสิน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703101307
นาย
จรรยาธนโชติ
โกศัลวัฒน์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703101311
นาย
จิรทีปต์
จันนัน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703101314
นาย
จีรเวช
พึ่งสุข
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703101323
นางสาว
นพรัตน์
เข็มแก้ว
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703101342
นาย
สุทธิโรจน์
จันทร์มงคลธนิ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703101345
นาย
อาชนัน
คู่ควร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703101347
นาย
เอกสิทธิ์
ทานะขันธ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703101358
นางสาว
นันทิพร
โสภาฉัตรณรงค์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6703102348
นางสาว
พิชชาภา
เพชรการณ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6703102349
นางสาว
เพชรินทร์
กอขันธ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6703103310
นางสาว
ชนานันท์
กันจินะ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6703103312
นางสาว
ชลิตา
เฉิดฉาย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6703103313
นางสาว
ช่อผกา
มาศพิทักษ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6703103327
นาย
บี
ภัทรภักดีสกุล
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6703104309
นาย
ปภินวิทย์
จันต๊ะนาเขต
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6703104310
นาย
ปัณณธร
จำรูญกิจ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6703104315
นาย
พุฒิสวรรค์
ษมาจิตรสุริยา
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6703104330
นาย
ยศภัทร์
ตาเจริญ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6704101309
นาย
กิตติวงศ์
มีจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101310
นางสาว
กุริญา
ทาเทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101312
นาย
เขมโสภณ
วงศ์นฤเดชากุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101319
นาย
ชินดนัย
อยู่เชียร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101320
นาย
ณรงค์พล
ชูหนู
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101322
นาย
ณัฐดนัย
กองเสาร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101331
นาย
ธนกฤต
เลิศประเสริฐ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101335
นาย
ธนาวัชร์
ต๊ะทอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101336
นางสาว
ธมล
นวลหมวก
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101341
นางสาว
นวพร
อินธิแสง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101342
นางสาว
นัฐฐา
จันทร์ปลอด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101366
นาย
วชิรวิทย์
ปัญญาศรีวิชัย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101372
นางสาว
ศุภิสรา
มัควิน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101376
นางสาว
สุชานัน
ฉวีจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101387
นาย
อัครวุฒิ
ชดช้อย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101397
นางสาว
ดลนภัส
ภีระคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101406
นางสาว
มณฑกานต์
เทพสิทธิ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101407
นางสาว
มทินา
ชาวป่า
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101409
นางสาว
รสสิวัลย์
ประสิทธิกุลวัชร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704101410
นาย
รัฐภูมิ
มารู
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6704103308
นางสาว
ณฤศษา
ศักดิ์ศรีกลม
:
เคมี
3ชั่วโมง
6704103374
นาย
วรพจน์
สายผึ้ง
:
เคมี
3ชั่วโมง
6704104301
นางสาว
กัญญาณัฐ
วงใจสิทธิ์
:
สถิติและการจัดการสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6704104316
นางสาว
จิดาภา
พรหมานิตานนท์
:
สถิติและการจัดการสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6704104334
นางสาว
ชณัฐฎา
ผูกพันธ์
:
สถิติและการจัดการสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6704104338
นางสาว
พัฒน์ธีรา
ขันทอง
:
สถิติและการจัดการสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6704106407
นาย
วรพล
สุนทโรดม
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6704107315
นางสาว
เบญจมาศ
ราชา
:
นวัตกรรมวัสดุ
3ชั่วโมง
6704107340
นางสาว
ปาริชาติ
บัวผิน
:
นวัตกรรมวัสดุ
3ชั่วโมง
6705101320
นาย
ชยากร
ยืนยง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101322
นาย
ชินพันธุ์
จันทร์ละมูล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101325
นางสาว
ฐิติมา
สร้อยฟ้า
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101342
นางสาว
นฤมล
ปัญญาลังกา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101370
นางสาว
ยุรี
มาลัยศรีจินดา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101375
นางสาว
วชิราภรณ์
แพรขาว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101378
นางสาว
วริศรา
ตันเลียง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101382
นาย
วีระพงศ์
พรธรรมวงศ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101407
นาย
ชยศานติ
นิรัติศยกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101409
นาย
ฐานวัฒน์
อนุมัติ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101410
นางสาว
ณภัทร
แพทย์คดี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101458
นาย
ปุณณวิชญ์
อภิวงค์คำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101466
นางสาว
วิมลิน
เมืองเมา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101468
นาย
สรวิชญ์
เจริญฉ่ำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705101469
นางสาว
สิรินทร์ญา
แก่นสาร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105304
นาย
กรศุทธิ์
อ้ายสืบสาย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105308
นางสาว
กัญญารัตน์
อินทะมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105311
นางสาว
การิน
จันทิพย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105315
นาย
จักรพันธ์
จันบัวลา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105320
นางสาว
จุฑามาศ
ทิปัญญา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105321
นาย
จุลรพงษ์
ทองทิพย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105322
นาย
เฉลิมชัย
เลาปานะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105323
นาย
ชญานนท์
เหมันต์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105325
นางสาว
ชุตินันธ์
นาคเกษม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105327
นางสาว
ฐิตาภา
ต๊ะติญญา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105328
นางสาว
ณัฏฐณิชา
กันทะฟู
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105329
นางสาว
ณัฏฐ์นรี
เสามา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105349
นาย
ธวัชชัย
คล้ายเกิด
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105351
นาย
นครินทร์
โยตะมาร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105354
นางสาว
นันทพัฒน์
เผ่ากันทะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105357
นางสาว
นิพรรณพร
บุญสุธากุล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105359
นาย
ปฏิภาณ
เกษตรบรรพต
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105362
นาย
ปภังกร
ภูโปร่ง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105366
นาย
ปุญญพัฒน์
โชติกล่อม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105375
นางสาว
พิณทิพย์
เนียมสุวรรณ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105377
นางสาว
พิมพ์ริดา
ขุนคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105378
นาย
พิรพัฒน์
โชติธำรงพงศ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105383
นางสาว
ภคพร
ใจบุญมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105384
นาย
ภัควันต์
พรหมแก้ว
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105390
นาย
มุขซิฎ
สำสู
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105397
นางสาว
รัตนาวดี
อินคำสุ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105413
นางสาว
ศิริรัตน์
หมดดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105436
นางสาว
กัญธิศา
ชีวอำไพโรจน์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105437
นางสาว
กาญจนาพร
แสงเงิน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105440
นางสาว
ขัตติยา
ณะไธสง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105441
นางสาว
จิตรานุช
แก้วปริญสวัสดิ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105457
นาย
นัธทวัฒน์
สุยะใหญ่
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105465
นาย
พัฒนชัย
ชัยวงศ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105466
นาย
พีรนัย
มหาสิงห์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105468
นางสาว
ภัทราภรณ์
อินทรมานวงค์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105480
นางสาว
ศุภิสรา
พรมคำน้อย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105481
นาย
สรสิช
บุหงา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105486
นางสาว
สุภาสิณี
สิทธิ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6705105489
นางสาว
อรอนงค์
ถ้วนคล้าย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6706101043
นางสาว
อาทิตยา
ภูเขียว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101046
นางสาว
กันยารัตน์
บุบผา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101304
นางสาว
กมนวรรณ
บัวสุวรรณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101328
นาย
คมชาญ
พรถวิล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101330
นาย
จักรพงษ์
สกุลรัตน์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101336
นาย
จิรายุทธ
ลังเพีย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101358
นางสาว
ชุติมา
ลุงละ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101370
นางสาว
ณัชชา
แวงคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101373
นางสาว
ณัฎฐริณีย์
ศรีชัยวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101374
นางสาว
ณัฏฐณิชา
กานัง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101390
นางสาว
ณิชากร
จิรนากุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101430
นาย
นัฐชนนท์
โตเขียว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101433
นางสาว
นันท์นภัส
นางาโอกะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101436
นางสาว
นางข่อง
-
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101440
นางสาว
นิชกานต์
ศรีชมใจ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101443
นางสาว
นิชาภา
รัตนคุณกรณ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101448
นางสาว
นิศารัตน์
จันทร์ผา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101450
นางสาว
เนตรชนก
บุญไทย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101452
นางสาว
เนรัญชลา
ใจคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101459
นางสาว
ปทุมมาศ
ทิพย์ไทยแก้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101462
นาย
ปรเมศร์
สอนเจริญทรัพย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101463
นาย
ปรเมษฐ์
แซ่อึ๋ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101467
นางสาว
ปวีณา
พองวัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101469
นางสาว
ปาลิดา
คำนิล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101473
นางสาว
พรนภา
จันทราภรณ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101474
นาย
พฤกษาชาติ
วิมลสม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101477
นางสาว
พัชราภรณ์
สถานเดิม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101480
นาย
พัทธกฤช
พูลเงิน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101494
นางสาว
ภัทรนันท์
ตระการชาติไทย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101496
นางสาว
ภัทรภรณ์
ตระการชาติไทย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101506
นาย
มงคล
อำนาจวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101509
นางสาว
มนปริยา
แววเพ็ชร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101513
นางสาว
รณพร
คุ้มศิริ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101514
นาย
รวิชญ์
ยิ่งรุ่งเรือง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101522
นางสาว
รินรดา
กุลพรม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101541
นางสาว
ศศิกานต์
กะธิโต
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101549
นางสาว
ศุภารักษ์
แสงกาศ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101555
นาย
สิทธิโชค
มุ่งหมาย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101557
นางสาว
สุจิตรา
อุดมศรี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101562
นางสาว
สุธิชา
สุริยันต์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101566
นางสาว
สุพัตรา
แสงปัญญา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101567
นางสาว
สุภัทรา
จันมาค้อ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101574
นาย
อชิร
กันทะอุโมงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101575
นางสาว
อนันตญา
ภูผานม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101578
นางสาว
อภิชญา
เหล็กมั่น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101585
นางสาว
อรวรรณ
วันทอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101586
นางสาว
อริยา
พรหมมินทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101602
นางสาว
จิรวรรณ
อินต๊ะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101606
นางสาว
ฐิติวรรณ
ทัดมาลา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101618
นางสาว
ธิญาดา
บำรุง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101626
นางสาว
ปรียา
ลุงสุ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101628
นางสาว
พรพัชร
สุภะถา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706101645
นางสาว
ศิรินธร
อัศวรังษี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6706102018
นางสาว
บัวแสง
ป่อคู
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102021
นางสาว
พรพิมล
ดวงแก้ว
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102029
นางสาว
ภัทรมนต์
บุญมี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102030
นาย
ภูริภัทร์
กันไว
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102039
นางสาว
สิริกัญญา
บ่อคำ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102040
นางสาว
สิริยากร
วงค์ชัยมูล
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102043
นางสาว
อรปรีญา
สู่ทรัพย์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102055
นางสาว
บัณทิตา
คีรีรงรอง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102318
นาย
กุมภ์ภา
พรหมตัน
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102328
นาย
คณัศนันท์
นามประมา
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102360
นางสาว
เฌอมาวีร์
พิทักษ์โรจนะ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102367
นางสาว
ณฐศร
ใจเสมอ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102373
นาย
ณัฐชนน
มณีรัตน์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102384
นางสาว
ณิชาภัทร
คำฝั้น
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102386
นางสาว
ณิชารีย์
แซ่ฮั่ว
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102387
นางสาว
ณิพร
แซ่เล้า
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102389
นาย
ดุริยางค์
แสนย่าง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102406
นาย
ธนิสร
อภิมหาชัย
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102433
นาย
นิธิวัฒน์
ชินเฮือง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102442
นาย
ปรัชญา
จามี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102461
นางสาว
พรหมภรณ์
โนสัก
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102465
นาย
พสชนัน
แซ่หว้า
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102466
นาย
พัชรพงษ์
อารีย์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102468
นางสาว
พัชราภรณ์
โยริยะ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102472
นางสาว
พิชชาพร
ช้างบาง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102474
นางสาว
พิมพ์ชนก
ธรรมเสน
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102482
นาย
พุฒิพงศ์
อินทศร
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102484
นาย
พูนเอก
พลายบุญ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102495
นาย
ภูมิหิรัณย์
ไชยชนะ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102497
นางสาว
มณทิรา
กาญจนาสุกใส
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102500
นางสาว
เมธาวี
สหัสเรืองกิตติ์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102501
นางสาว
เมษรา
อภิรักษ์สายชล
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102509
นาย
รัตนากร
ขำรอด
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102521
นาย
วรวรรธน์
ชนะภัย
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102522
นาย
วรวุฒิ
จิตตาดู
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102523
นาย
วรศักดิ์
วงค์เรือน
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102526
นางสาว
วาลิสา
จะพึ่ง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102532
นาย
เวชพิสิฐ
ภูฆัง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102544
นางสาว
สนิทัศน์
พงษ์หิรัญฤทธวี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102552
นางสาว
สิริรัตน์
สุขอร่าม
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102553
นางสาว
สุกฤตา
อินสูงเนิน
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102555
นางสาว
สุดารัตน์
สุปัญโญ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102560
นางสาว
สุธาวันธ์
เพ็ญศรี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102568
นางสาว
แสงจ่าม
ลุงมาก
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102583
นางสาว
อริสา
ศรีศิลป์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102584
นางสาว
อรุณี
จองแก้ว
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102586
นางสาว
อังคณา
ก๋ามี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102590
นาย
อาณัติ
ดูแฮ
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102597
นาย
อิทธิพล
คำสิงห์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102611
นาย
ชญานนท์
จารุเกษม
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102614
นางสาว
ชลิตา
วันดี
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102617
นางสาว
ณัฏฐณิชา
เมธา
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102622
นางสาว
ณัฐสุดา
ชัยภา
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102625
นางสาว
เทวิกา
บัวบานงาม
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102642
นางสาว
พรรณวษา
อกกว้าง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102646
นางสาว
ภัศรา
กรแสง
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102650
นางสาว
เลิศลักษณ์
เมืองจันทร์
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706102660
นางสาว
สุจิตรา
เรียงสา
:
นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706103083
นางสาว
สุชาดา
แซ่วื่อ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103097
นางสาว
อรภา
อริภู
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103099
นางสาว
อรอนงค์
เสาร์แปง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103119
นางสาว
พจีภร
มณีวงศ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103303
นางสาว
กันต์กนิษฐ์
ฐานะทวีพงศ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103304
นางสาว
กันติศา
คำวรรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103305
นางสาว
กันยาพร
ปันปวง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103306
นางสาว
กัลยา
สนใจ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103307
นางสาว
กาญจนา
เลาวือ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103310
นางสาว
เข็มอักษร
บุตรดี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103315
นางสาว
จิตราพร
สิงขรพนาวัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103316
นางสาว
จิตราภรณ์
ถึงแสง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103317
นางสาว
จิตราภา
จอมมูล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103319
นางสาว
จิรัชญา
วงศ์ยศ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103321
นางสาว
จุฑาทิพย์
นิยมพานิช
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103323
นางสาว
ชนาภัทร
ธรรมมัง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103324
นางสาว
ชนาภา
สวัสดี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103325
นางสาว
ชนิตา
กลิ่นแย้ม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103328
นางสาว
ชุตติกานต์
อินทนันชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103329
นาย
ชูเกียรติ
ทุมพล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103330
นางสาว
ฐิตาพร
แก้วเขื่อน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103336
นางสาว
ณิชนันทน์
รักกะเปา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103337
นางสาว
ดรุณี
ทิพย์ด้วง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103342
นาย
ทองหล่อ
เกี่ยวพันธ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103344
นางสาว
ทิพย์มณี
เฟือยคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103346
นาย
ธนวัฒน์
รุ่นแรก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103347
นางสาว
ธนัชชา
สวาทพงษ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103348
นางสาว
ธมนวรรณ
ณ เชียงใหม่
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103349
นางสาว
ธรินทร์ญา
อุปละ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103350
นางสาว
ธัญชนก
สงสยม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103352
นางสาว
ธัญชนก
หว่างป่อ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103353
นางสาว
ธัญวรัตน์
บุญสูง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103354
นางสาว
ธันยพร
พรหมเหลา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103355
นางสาว
ธิดาพร
ปวงรัตน์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103361
นาย
นันทพงษ์
แขกสินทร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103364
นางสาว
นิยดา
อ่อนสำอางค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103366
นางสาว
นุชศรา
ใจตา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103368
นางสาว
ปรัชกานต์
ปิติคุณธรรม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103369
นางสาว
ปราณปรียา
พงษ์โสภณ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103370
นางสาว
ปราณปรียา
เรืองฤทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103371
นางสาว
ปริฉัตร
จันทะศิลา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103372
นางสาว
ปวรรณรัตน์
บุญเรือง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103373
นางสาว
ปวีณนุช
บุตรโพธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103374
นางสาว
ปาริษา
คำจันทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103376
นาย
ปุญญาวัฒน์
วิกล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103377
นางสาว
เปรม
พลวี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103378
นาย
พงศธร
อยู่คุ้ม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103383
นางสาว
พลอยไพลิน
ศรีมาตย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103385
นางสาว
พัชริญา
สโมสร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103386
นางสาว
พันธิตรา
นัยติ๊บ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103387
นางสาว
พิมพ์ชนก
ลาภจารึก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103391
นาย
พีรวิชญ์
ลาดรัมย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103393
นางสาว
ภควดี
สมเวที
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103394
นางสาว
ภัคจิรา
ทาระพิมพ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103395
นางสาว
ภัคจิรา
นวลศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103396
นาย
ภัทรพล
วงษ์ศรีเผือก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103398
นางสาว
ภาวิณี
หลิ่งทอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103399
นางสาว
ภาสินี
คุณสินธ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103401
นางสาว
มณฑิรา
ไพศาลพนา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103407
นางสาว
ยุพาพร
จะบูสี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103409
นางสาว
รสสุคนธ์
สารพันธ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103410
นางสาว
รสิตา
จะหา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103411
นางสาว
รินรดา
คำแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103412
นางสาว
รุ่งนภา
จันตื่น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103413
นางสาว
รุ้งไพรินทร์
ประไพพานิชย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103416
นางสาว
ลลิตา
สัมพันธ์สินช่วย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103419
นางสาว
วรนุช
อิ่มคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103421
นางสาว
วรรณภา
วิชาเพียร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103422
นางสาว
วรัทยา
โคตรโนนกอก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103424
นางสาว
วราภรณ์
ตุ้ยคำลือ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103427
นางสาว
วิมพ์วิภา
เปาศิริ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103434
นางสาว
ศศิกานต์
ฟักแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103436
นางสาว
ศศิวรรณ
ผันผาย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103440
นางสาว
ศิริเพ็ชรลดากูล
นาคประสิทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103441
นางสาว
ศิริลักษ์
สะอาดนิติ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103444
นางสาว
ศุภามาศ
แก้วตา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103445
นางสาว
สรัญญา
ผมอินทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103455
นางสาว
สุพิชญา
ธีระแนว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103456
นางสาว
สุพิชญา
ปันทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103460
นางสาว
สุวภัทร
ปาสำลี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103463
นางสาว
หทัยรัตน์
ยอดหวาน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103465
นางสาว
อชิรญา
พิศาลเลิศสกุล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103466
นางสาว
อนัญลักษณ์
เลาหรื่อ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103467
นางสาว
อมิตา
บ่อแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103469
นางสาว
อันวา
บุญอิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103470
นางสาว
อิงครัต
มะลิพรม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103473
นางสาว
กชกร
แปงคำมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103475
นางสาว
กัลยารัตน์
สีบาง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103476
นางสาว
ขวัญข้าว
มีหินกอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103477
นางสาว
จิรัชญา
บุญประเสริฐ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103478
นาย
ชาตรี
พัดแดง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103479
นางสาว
ชาลิสา
ห้าวหาญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103480
นางสาว
ซารีหนา
มั่นคง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103482
นาย
ธนกร
ฐิติธัญภัทร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103487
นางสาว
นลินนิภา
ขัติยะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103488
นางสาว
นันทพร
เขียวคำสุข
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103496
นางสาว
เพ็ญพิชชา
พิลาเกิด
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103497
นางสาว
ภาวิณี
ไชยโนฤทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103501
นางสาว
ลลนา
ฮ้อธิวงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706103510
นางสาว
หนึ่งฤทัย
วงค์ขันธ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6706104305
นางสาว
กฤติยาณี
จำปาดี
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104311
นางสาว
ขัตติยา
ชัยณรา
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104314
นางสาว
จันทิมา
จันทนงค์
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104325
นางสาว
ชนิดา
จ่าเต
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104329
นางสาว
ญาณิษา
อย่างคุณธรรม
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104352
นาย
ธรณ์ธันย์
ตัวจริง
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104355
นางสาว
ธัญวรัชญ์
วิยะ
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104357
นาย
ธีรภัทร
บัวมี
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104358
นาย
ธีรยุทธ
ปิมปา
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104363
นางสาว
นวนันท์
โชครวย
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104367
นางสาว
นัทธิดา
พลเดช
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104369
นางสาว
นิตินันท์
พยาราช
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104375
นางสาว
ปณิดา
อายิ
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104376
นางสาว
ปนัดดา
อิ่มเนย
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104379
นางสาว
ปัญญาดา
ศรีสิงห์
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104382
นางสาว
ปานชีวา
ใจปิง
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104392
นางสาว
พิชญธิดา
นวนดี
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104405
นางสาว
ภาวิดา
สุวรรณวลัย
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104408
นางสาว
มนัสนันท์
อรุณรุ่งรัตนา
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104409
นางสาว
ยุพา
ศรชัยปัญญา
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104428
นางสาว
วิรัญชนา
ตุ้ยจันทร์
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104430
นาย
วีรบุรุษ
ทรัพย์เจริญ
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104476
นางสาว
ณีรนุช
ศรีศุภทรัพย์
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104484
นาย
ปภังกร
ประภาวินวงศ์
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104494
นางสาว
ยุรดี
จิตนารินทร์
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104503
นางสาว
ศิริมล
ข้าวสามรวง
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706104508
นางสาว
อนัญญา
แพน้อย
:
การบริหารการเงินและการลงทุน
3ชั่วโมง
6706105046
นาย
ธนาภัทร
ปัญโญ
:
นวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706105336
นางสาว
พัชราพร
เขื่อนแก้ว
:
นวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706105340
นางสาว
พิมพ์มาดา
ขิงหอม
:
นวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706105361
นาย
สมบูรณ์
พีรพัฒน์
:
นวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706105364
นางสาว
สิริราณี
เดชะสูงเนิน
:
นวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706105378
นางสาว
เจนจิรา
ธิหมื่น
:
นวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706105411
นางสาว
สิริราชย์กานดา
ธนาคุณ
:
นวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล
3ชั่วโมง
6706106304
นาย
จัตวา
ปวงชนภักดี
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106327
นางสาว
นราวดี
พรอินทร์
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106328
นางสาว
นัญธิญา
ติ๊บปัญญา
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106332
นาย
พชรพล
วงค์วรรณ์
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106345
นางสาว
ศิรดา
-
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106355
นาย
อัษฎา
กุหลาบแก้ว
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106357
นางสาว
อำพร
จันต๊ะวงศ์
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106361
นางสาว
กันติชา
สังสนา
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106364
นาย
ชัยวัฒน์
มทันณพ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106385
นางสาว
อพิชญา
พรมวงษ์
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6706106389
นางสาว
อังคณา
จินดาทรัพย์เจริญ
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
3ชั่วโมง
6709101001
นางสาว
กัญญาภัทร
ใยบัว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101002
นางสาว
กัญยารัตน์
จงเจนกลาง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101005
นางสาว
เกสรา
สะมู
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101024
นาย
นาถวัฒน์
ลิ้มสกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101028
นางสาว
ปิยะฉัตร
คำเปียง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101030
นางสาว
พัชรพร
กุ่งน๊ะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101031
นางสาว
พัชรา
เล่ารัตนะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101033
นาย
พิมพ์พิศา
ทองอินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101039
นาย
เมธาสิทธิ์
มาตย์บัญดิษฐ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101044
นางสาว
วโรทัย
วิไลศรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101047
นาย
ศิรวิทย์
วงศ์ใหญ่
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101050
นางสาว
สาวทอง
นายลูน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101054
นางสาว
สุนิสา
จันทร์ฤกษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101061
นางสาว
อาริยา
ขวัญธนพีรยศ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101062
นางสาว
อินทุอร
นิลประยูร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101072
นางสาว
เจริญศรี
โปธิ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101084
นางสาว
ราตรี
นวลคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101087
นางสาว
วิไล
จะนะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101089
นางสาว
ศิริขวัญ
เจริญธรรม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101333
นางสาว
ธาริดา
ปัตโต
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101334
นางสาว
ธิดารัตน์
กอแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101336
นางสาว
นภสร
ทรงวิรัตน์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101337
นางสาว
นรินทร์ภร
แก้วสร้อย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101338
นางสาว
นวินดา
เลายี่ปา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101359
นางสาว
ลักษมี
คำเงิน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101360
นางสาว
ลักษมี
ตั๋นคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101361
นางสาว
วชิรญา
ฟองฝน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101363
นางสาว
วรพร
ลุงต๊ะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101365
นางสาว
วันวิพา
พวงอร่าม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101382
นางสาว
สุชาวดี
เจริญปัฐยาวัต
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101383
นางสาว
สุทธิดา
เติมฤดีเสมอ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101384
นางสาว
สุธาทิพย์
สุภาเนตร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101385
นางสาว
สุพิชชา
ช่วยบ้าน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101389
นางสาว
อรวรรณ
ดาบทอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101409
นางสาว
นัฐพร
อ่ำดอนกลอย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101420
นางสาว
วิมลสิริ
วันวิเศษ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101430
นางสาว
สุธิดา
-
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101433
นาย
อ่องแลง
จิ่งเต่า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709101434
นาย
อับดุลอาซิ
มะมิง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6709102305
นางสาว
กุลนันทน์
จักรปา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102306
นาย
ไกรวิชญ์
กมล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102307
นางสาว
จันทรัสม์
โอฬารกิจพาณิช
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102310
นางสาว
จิรสุดา
ปล้องนิราศ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102311
นางสาว
จีรนันท์
ถ้ำกลาง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102313
นางสาว
ฉันธิกา
แซ่หลู่
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102321
นางสาว
ณิชาพัชย์
ทิพไธสง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102324
นางสาว
ธันวารสิริ
หลีชัยกูล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102335
นางสาว
ปริยาภัทร
สุปินะ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102338
นางสาว
ปิ่นปรากรม
บำรุงพิพัฒนพร
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102343
นางสาว
พิมพ์ลภัส
พลเหิม
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102348
นางสาว
มุกทิวา
ตาชมพู
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102349
นางสาว
เมธาวี
โพธิอ่อง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102351
นางสาว
ลัลน์ลลิต
ยอดดี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102353
นางสาว
วริศรา
ทุ่งฝนภูมิ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102354
นางสาว
วริศรา
หอมแก่นจันทร์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102356
นางสาว
วิภาดา
ปองไว้
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102359
นางสาว
ศศิวิมล
อุรา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102364
นางสาว
สุธารส
พิทักษ์ธิติกุล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102371
นางสาว
อุทุมพร
หม่อโป๊ะกู่
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102374
นางสาว
จีรณา
ปิมเทพ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102376
นางสาว
ชนาพร
แซ่ว้าง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102393
นางสาว
วริศรา
ร้องหาญแก้ว
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102394
นาย
วัฒนพงศ์
วามือ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102398
นางสาว
ศุภัสรา
ปันโน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6709102399
นางสาว
สุภัสสร
มลแก้ว
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6710101370
นาย
วรวุฒิ
ภารรัศมี
:
การประมงและนวัตกรรมการผลิตสัตว์น้ำ
3ชั่วโมง
6712101318
นางสาว
ฐณิชา
คำมั่ง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101321
นางสาว
ณิชาภัทร
ฟักเขียว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101323
นาย
ดีเลิศ
ลุงต๊ะ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101334
นางสาว
พรชิตา
น้อยตุ่น
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101342
นาย
ภาคภูมิ
คำแดง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101345
นาย
มงคลกฤษฎ์
ไชยะขันธ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101357
นาย
สมปราชญ์
สมศรี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101358
นาย
สหฤทธิ์
สามารถกุล
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101375
นางสาว
ณัฐณิชา
นิลสนธิ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101387
นางสาว
ปภาวรินทร์
สนสุพรรณ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101388
นางสาว
ปิยะนุช
พิมพ์สมาน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101389
นางสาว
ผ่องพรรณ
มานิตร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101394
นางสาว
วริยา
สวรรค์ทุ่งแก
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101395
นางสาว
วีรชาดา
หนูดำ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101400
นางสาว
สิริวิมล
กัญญา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101401
นางสาว
สุภาพร
ปะละมะกาศ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101403
นางสาว
สุวนันท์
คำจิตแจ่ม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712101414
นาย
พิชญากรณ์
กันถิน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6712102306
นาย
เกียรติศักดิ์
ขาวสะอาด
:
เศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์
3ชั่วโมง
6712102322
นาย
พลพล
ศรีบุญเพ็ง
:
เศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์
3ชั่วโมง
6712102331
นาย
สิทธิกร
บุญร่วม
:
เศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์
3ชั่วโมง
6712102403
นางสาว
เกสรา
เตาะเยาะ
:
เศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์
3ชั่วโมง
6712106304
นางสาว
จิรชยา
สอนราช
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106329
นางสาว
น้ำเย็น
สิริเมธีตระกูล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106334
นางสาว
มณีรัตน์
โคสวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106335
นางสาว
มนัสนันท์
เตียวเจริญพร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106336
นางสาว
มลฤทัย
เจริญสุขทวีพูน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106337
นาย
มีคาเอล
สะกะแฮ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106339
นางสาว
วรางคณา
บัวลาแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106350
นางสาว
สุรัชชายา
ใยญาติ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106357
นางสาว
กรรณธิชา
ต่อปัญญา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106365
นางสาว
ฐิติมา
ชีววิริยะกุล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106404
นางสาว
นาตาลี
บาฮาริน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106406
นางสาว
พรทิวา
อารีย์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106407
นางสาว
พิชามญชุ์
หมื่นเผือก
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106411
นางสาว
ยศวดี
มาคำ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106416
นางสาว
ศุภรัสมิ์
ตรีแสน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712106417
นางสาว
เสาวลักญ์
บุญนาม
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6712107305
นาย
เจษฎา
สุทธพรหมพิงค์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107307
นางสาว
ชุติมา
องอาจ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107309
นางสาว
ณยฎาฐากร
การสะอาด
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107314
นางสาว
ธันยธรณ์
ทองแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107315
นางสาว
นิสากร
เชยจันทร์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107316
นางสาว
บุญพิทักษ์
ศรีแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107317
นางสาว
ประภัสสร
แคว้นเขาเม็ง
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107318
นางสาว
ปราณปรียา
จันทปัญญา
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107319
นางสาว
ปรียาดา
เมฆพัฒน์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107323
นาย
ภูมิธรรม
มงคล
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107324
นางสาว
มินตรา
ขานเพราะ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107344
นางสาว
ณัฐชา
ไชยสาร
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107345
นางสาว
ณัฐชา
ปัญญาเสน
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107347
นางสาว
ณิชา
นันทวงศ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107351
นางสาว
ธัญลักษณ์
ลายประดิษฐ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107352
นางสาว
ธัญสิริ
ศรีสุพพัตพงษ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107353
นางสาว
นภสร
ปัตตะพงศ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107355
นางสาว
ปภังกร
บุญสวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107357
นางสาว
ปุณยาพร
พิศวงค์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107359
นางสาว
พนิษฐ์ภัณท์
คำวัน
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107360
นาย
พรภูมิ
บางโพ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107364
นางสาว
เมธินี
แก้วประดับ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107366
นางสาว
วรัทยา
พันธ์เขตกรณ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107368
นางสาว
วิรัญณา
ทองยอด
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6712107379
นางสาว
ศุภัชยา
คำวงค์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
6714101325
นางสาว
ณภัทร
หาญนิตย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101336
นางสาว
ทัศนวรรณ
คงชื่น
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101339
นางสาว
ธนัชพร
แจ้งพร้อม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101353
นางสาว
ปนัดดา
เทียมใจ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101354
นาย
ประวันวิทย์
ชุมแวงวาปี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101361
นางสาว
พลอยชมภู
สิทธิแพทย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101374
นาย
ภีรัฐพงศ์
สิมเมือง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101376
นางสาว
มินตรา
ครูศรี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101392
นาย
สิทธิกร
อินชายเขา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101397
นาย
สุวิศิษฐ์
รินนายรักษ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101398
นางสาว
อธิชา
นามคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101399
นาย
อภิณัฏฐ์
รินนายรักษ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101441
นางสาว
สุทิดา
ตาละวงค์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714101442
นางสาว
สุภาวดี
แสงจันทร์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6714102321
นางสาว
ชุตินันท์
โพธิ์ชัยทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102334
นางสาว
นววรรณ
บัวแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102342
นางสาว
ผกากาญจน์
อาจสถิตย์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102343
นางสาว
ผการัตน์
จันทร์แดง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102344
นางสาว
พรนัชชา
พานิม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102358
นาย
ยศวีร์
ชูชาติ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102365
นางสาว
ศศิกานต์
ภักดีโต
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102367
นางสาว
ศิรินภา
แก้วบัวไข
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102396
นางสาว
ประภัสสรณ์
อักษรศิริ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102406
นางสาว
พิมพ์ลภัส
สุขวรกิจวนิช
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714102429
นางสาว
ดาวบุษรัตน์
ลิ่มสกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6714104305
นางสาว
จิยาทร
ปานยุ้น
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6714104310
นางสาว
นริศรา
ศรีชนะ
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6714104321
นางสาว
วริษา
เปเซกู่
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6714104323
นางสาว
ศศิกานต์
วันดอนแดง
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6714104333
นางสาว
กมลพรรณ
หอมจิตร์
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6714104336
นางสาว
จิดาภา
วงศ์กวิน
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6714104338
นางสาว
ชนากานต์
ศิริลักษ์
:
นวัตกรรมสังคม
3ชั่วโมง
6715102301
นางสาว
กนกพร
วงค์ศรี
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102303
นางสาว
กมลวรรณ
สุดประเสริฐ
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102333
นาย
ปรัชญา
วงศ์ดี
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102341
นางสาว
ลิเดีย
แซ่เถา
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102345
นางสาว
ศลิษา
สักใหญ่
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102348
นางสาว
สวรส
โบราณราษฎร์
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102353
นางสาว
สุธิมา
กุลเรือง
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102358
นาย
อภิศักดิ์
ปันสา
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102373
นางสาว
ปิยธิดา
วิเวกวนารมณ์
:
วิศวกรรมนวัตกรรมการจัดการพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102417
นางสาว
บุญญาพร
ใจจันต๊ะ
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102442
นางสาว
ศลิษา
ช่างทอง
:
วิศวกรรมพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102455
นาย
ชญาทิพย์
มูลเมือง
:
วิศวกรรมนวัตกรรมการจัดการพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102464
นางสาว
รดา
คำอร
:
วิศวกรรมนวัตกรรมการจัดการพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102465
นางสาว
รัชฎาพร
อัปปะมะเย
:
วิศวกรรมนวัตกรรมการจัดการพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102476
นางสาว
เจนจิรา
ยะกะ
:
วิศวกรรมนวัตกรรมการจัดการพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102481
นางสาว
มัลลิกา
ตุ่นกันทา
:
วิศวกรรมนวัตกรรมการจัดการพลังงาน
3ชั่วโมง
6715102485
นางสาว
วรัชญา
กันมาเวียง
:
วิศวกรรมนวัตกรรมการจัดการพลังงาน
3ชั่วโมง
6715103002
นางสาว
กฤติมุข
พรหมปลูก
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103043
นาย
นิธิภัทร
ศรีเกี่ยวฝั้น
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103058
นาย
ฟ้า
ลุงวิ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103064
นาย
เรวัตร
โกวฤทธิ์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103067
นาย
ศรราม
เลิศวีรเดช
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103074
นาย
สายฟ้า
จันทร์คำ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103077
นางสาว
หมวย
คำสวย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103081
นาย
อภิรักษ์
แก้วนำ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103086
นาย
เอกชัย
หทัยวสันต์สร้าง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6715103099
นาย
พงศภัค
เขียวอ่อน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6718102032
นาย
นครินทร์
จุ้ยหลงเมือง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102306
นาย
กฤษฎา
พุ่มพวง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102309
นางสาว
กัญญาณัฐ
ละวาทิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102311
นางสาว
กัญญาลักษณ์
ประโยชน์โยธิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102312
นาย
กัณฑ์กฤช
ขันทอง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102313
นาย
กันตภณ
กันธานุสรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102315
นาย
กิตติ
ศรีหมอก
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102321
นางสาว
ขวัญจิรา
ศรีทองเอี่ยม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102322
นาย
ขุนณฤทธิ์
นาอุ่นเรือน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102323
นางสาว
เขมนิจ
ห้างมิตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102326
นางสาว
จรัญญา
บูรพามีชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102327
นาย
จักรพงศ์
ตันจา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102328
นาย
จัตุรเดช
เมืองศรีมาตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102332
นาย
จีรวัฒน์
หน่อแก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102336
นางสาว
จุฬาลักษณ์
ทองคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102339
นาย
เจษฎากร
ผองแก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102343
นางสาว
ชนันพัทธ์
ลี่เจริญวงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102345
นางสาว
ชมพูนุช
จันทร์นาราย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102349
นางสาว
ชลธิชา
คำน้อย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102350
นางสาว
ชลิตา
ชินชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102351
นาย
ชวกร
มณีธรรม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102353
นางสาว
ชาลิสา
สิงห์ลอ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102358
นางสาว
ญาดา
กงวงษา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102360
นางสาว
ฐิติกาญจน์
ดิลกคุณธรรม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102367
นางสาว
ณัฐชา
ผลทาน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102369
นาย
ณัฐพงศ์
วงษ์บุญจู
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102394
นางสาว
ธนัชญา
แสนติ๊บ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102396
นาย
ธนากร
บุญลือ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102402
นางสาว
ธัญณิชา
อินทโสตถิ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102409
นาย
ธีรภัทร
หล้าพุฒิ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102417
นาย
นัตพงษ์
จันทนุช
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102441
นาย
ประภากร
ปวงคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102499
นางสาว
มาริษา
อินสาน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102503
นาย
รชต
จิโน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102510
นาย
วชิรวิทย์
มหาวัน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102531
นางสาว
ศิริพร
ทองคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102580
นาย
จิรวัฒน์
จีนะไชย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6718102615
นาย
พิชยะ
รุ่งเรืองวรนนท์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6719103517
นาย
ศรัณย์ภัทร
ดีวัน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6719103526
นาย
รัชพล
ภิวัฒน์มงคลชัย
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6719103527
นาย
วีระโชติ
วงษ์แก้ว
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6719103532
นาย
พชร
พานกระดึง
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6722101001
นางสาว
กรรณิการ์
วงษ์อินทร์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101003
นางสาว
ขวัญยุพา
จะตอ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101005
นางสาว
จุฑารัตน์
อร่ามฤทัยกุลพนา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101009
นาย
ณรงค์ศักดิ์
แจงเขตต์การ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101016
นาย
พิพัฒน์
กำจาย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101018
นางสาว
เพ็ญมณี
สำนักโนน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101020
นาย
รุ่งเพชร
สีรัก
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101024
นาย
สุวภาคย์
สุริยะ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101027
นางสาว
เสาวลักษณ์
จำปาธิ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101033
นางสาว
โชติมณี
พรมดี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101035
นางสาว
มึเคาะพอ
-
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101037
นาย
อนุพงศ์
พริ้วกลาง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6722101309
นางสาว
กัญญรัตน์
ขัตตะ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101326
นางสาว
ฉันทิศา
หนูแสง
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101379
นางสาว
ปริญญา
แก้วคำปัน
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101387
นางสาว
พรวนัช
ศรีวิลัย
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101391
นางสาว
พัตรพิมล
เรี่ยวแรง
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101394
นางสาว
พิมญาดา
ไชยรส
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101410
นางสาว
โยทะกา
เรืองขำ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101412
นางสาว
โยษิตา
ไทยขำ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101413
นาย
รชฏ
ยืนยงคีรีมาศ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101416
นาย
รัตน์พงษ์
บุญครอง
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101418
นางสาว
ลักษณารีย์
ญาณภาพ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101419
นางสาว
ลีลาวดี
นวลศรี
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101420
นาย
วชิรวิทย์
แก้วบุญเสริฐ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101431
นาย
เวชพิสิฐ
นะตา
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101432
นางสาว
ศรัญญา
พุฒลา
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101434
นางสาว
ศิริพร
เมืองโค่
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101435
นางสาว
ศิริพิชญ์
อินสุข
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101436
นาย
ศิวัช
มานนท์
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101440
นางสาว
โศภิตา
อำนวนคณะ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101441
นางสาว
สร้อยฟ้า
สุขแสนโชติ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101443
นาย
สิทธินนท์
พุทธาภิเษก
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101448
นางสาว
สุทธิตา
หิริโอ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101449
นางสาว
สุพัสสร
แช่มตระกูล
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101462
นางสาว
กัญญาภัค
ดวงใจ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101471
นาย
ณัฐพล
โตพ่วง
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101488
นางสาว
วันวิวา
สิทธิดง
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101489
นางสาว
ศุภีนันท์
จันทร์อินทร์
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101492
นางสาว
อคิราภ์
สาระกุล
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722101494
นางสาว
อรญา
วิทักขะ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
6722102008
นางสาว
ณัฐมล
นิลฉ่ำ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6722102015
นางสาว
พิไล
ห้วยไพจิตร
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6722102017
นาย
พีรภัทร์
พันธุ์พงษ์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6722103008
นาย
ธีรชาติ
กองโขน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6722103019
นางสาว
ศรอนงค์
อรุณรัมย์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6722103021
นาย
ศุภกร
โสมพิมาย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6730101335
นางสาว
ญามภัทร
เรือนคำฟู
:
พยาบาล
3ชั่วโมง
6730101337
นางสาว
ธัญลักษณ์
วันมา
:
พยาบาล
3ชั่วโมง