ผู้เข้าร่วม
นายภิญโญ ผลงาม มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ สำนักงานคณบดีมหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6308106304   นายปฐมพร   ใจวงค์เป็ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6308114306   นายจิรศักดิ์   สายทอง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114322   นางสาวนพวรรณ   เลี่ยมใจดี : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114337   นายภูมินทร์   สุกันทา : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114338   นางสาวมธุรส   โทแก้ว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114343   นายรัฐวุฒิ   สุริยะมณี : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114358   นางสาวสุดารัตน์   เตชะสืบ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114369   นางสาวรัชนก   จันทร์เกตุ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408107304   นายชัยยัณห์   ยศบัวพิษย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6408107306   นายธีรภัทร   บุตรเสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6408107307   นางสาวพัชรพร   รักษาโพธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6408107309   นางสาวภัทรนันท์   ขวยไพบูลย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6408107311   นางสาวรมณี   สุขบาง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6408107316   นายชวนากร   อสัมภินนพงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6408107317   นายพรหมันต์   ยูนิพันธุ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6408108304   นางสาวธัญชนก   แสงดำ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6408108312   นางสาวปรียานุช   เพิ่มเติม : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6408109303   นายจิรวัฒน์   ธรรมเกษา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109305   นายชนะชัย   กาญจนเจริญนนท์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109306   นายณัฐภัทร   แย้มกลีบ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109307   นายธนพล   ช้างน้ำ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109309   นางสาวปรียาภรณ์   ภูษิตาภรณ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109310   นายภูเบศ   สุนา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109311   นายภูรินทร์   สุขนิล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109312   นายรุจิกร   พันธุ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109313   นายวรฤทธิ์   ทรัพย์มาก : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109314   นางสาววรัชยา   อติชาติ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109316   นายอัศม์เดช   เต่าหลำ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109317   นางสาวชลธิชา   ศรีสุข : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109319   นายเมฆา   นาราช : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109320   นายจักรเพชร   กมลเลิศ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109323   นายกุลธร   สุขเจริญ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408109324   นางสาวบัณฑิตา   ศิริเวช : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6408114303   นางสาวกมลวดี   ประชาราษฎร์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114304   นางสาวกฤตพร   น้อยสี : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114305   นายกฤษติรัตน์   โกมลรัตน์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114307   นางสาวกุลิสรา   อยู่เจริญ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114320   นางสาวจิราพร   แก้วใส : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114322   นายเจษฎา   คงยืน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114329   นางสาวฐิติยา   เครือแก้ว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114334   นายทิวธง   ทองประไพ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114335   นายธนดนย์   กันเนตร : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114340   นางสาวธัญญาลักษณ์   วงเวียน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114352   นางสาวปริศนา   คงเปี่ยม : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114353   นางสาวปาณิศา   เมืองดี : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114354   นางสาวปิยธิดา   จีนามูล : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114355   นางสาวเปรมกมล   สุริยะลังกา : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114357   นางสาวพรชิตา   ธรรมลังกา : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114363   นายพิภพภัทร   ลาวเมือง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114366   นายโมดูล   ภูมิถาวร : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114368   นางสาวรัตติกาล   อมฤกษ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114369   นายรัตนศักดิ์   แม้นชน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114375   นายวิชาฤทธิ์   ชั่งทอง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114379   นางสาวศิริวรรณ   สุแก้ว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114380   นายศุภกิตติ์   คำเลี้ยง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114386   นางสาวสุพรรษา   ปัญญาไว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114392   นางสาวอนุสรา   สุดแก้ว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114395   นายอาซีม   เรืองอ่อน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114398   นางสาวกุลธิดา   ทุมรัตน์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114400   นางสาวจุรินทร์รัตน์   สุวรรณัง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408114405   นางสาวนันทนา   พุทธิยกุล : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408115305   นายพชรดิษฐ์   เจริญคำ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6408115311   นายนลิต   กวางทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6408115312   นายปิยวัฒน์   บุตรจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6408115317   นางสาวพิมลวรรณ   ภูมิบ้านค้อ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6408116303   นางสาวชลดา   ฉลวย : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116305   นายโชติมนต์   รักชาติ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116310   นางสาวธีรนุช   เกตุสด : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116311   นายธีรภัทร   เรื่องลือ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116315   นายพบธรรม   ทองเทพ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116317   นางสาวมาติกา   ยาง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116318   นางสาววรรณวิสาข์   บุญประจวบ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116320   นายวิโรจน์   ไปนาน : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116321   นางสาวศศินันท์   อาจารย์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116324   นางสาวสุนิสา   ขาวเครือ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116325   นางสาวอรสา   ทางประโยชน์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116326   นางสาวปภาพินน์   อรัญทอง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116327   นายอิทธิพล   วงค์อุตส่าห์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116328   นายณภัทร   ตันนารัตน์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408116329   นางสาวอภิญญา   ตระกูลชัยชนะ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6408131307   นายพชรพล   สันติเลขวงษ์ : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408131309   นายชัยวัชร   เมืองมา : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408131311   นายธนพงษ์   โตอาจ : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408131312   นายพุฒิพงศ์   ใสสะอาด : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408131318   นางสาวพัชรพร   ทรัพย์เจริญ : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6408131321   นายพัทธพงศ์   ทองใหญ่ : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508106301   นางสาวจุฬาลักษณ์   พันศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6508106302   นายชนาสิน   สัจจากุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6508106303   นางสาวชลธิชา   ชาญนอก : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6508106306   นางสาวศิริพร   ฉิมพินิจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6508106307   นายชวิศ   อินทร์คำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6508107302   นางสาวกนกวรรณ   พันธ์ยาง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107303   นางสาวกัญญาภัค   บุญนะฤธี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107304   นางสาวขวัญตา   สันทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107306   นางสาวจิดาภา   ตะไมล์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107307   นายจิระศักดิ์   โลบไธสง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107308   นางสาวชมพูนุท   ขอนคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107309   นางสาวณัฏฐณิชา   สวัสดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107311   นางสาวธีรมนัสภรณ์   นวนศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107312   นายนนธวัฒน์   อินทรพรหม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107315   นางสาวนรินทร   หงษ์ห้า : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107316   นางสาวนวนันท์   นินทะระ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107320   นางสาวปรางค์ทอง   ทองพูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107321   นางสาวปัญญดา   เหมือนสันเทียะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107325   นางสาวรัตนาวดี   อนุกูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107327   นางสาววริษฐา   สุวรรณมะโน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107332   นางสาวอุดมลักษณ์   แซ่ตั้ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508107335   นางสาวภิญญดา   บัตรมาก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6508108301   นางสาวจีรณา   กันคำ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6508108302   นางสาวบุหงา   พุทธชู : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6508108303   นายรชฏ   มงคล : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6508108304   นายเกริกชัย   ขัดสม : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6508108305   นางสาวนรินพร   ไชยลังการ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6508108306   นายภรัณยู   เฮ้งชูชีพ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6508108307   นายศรุต   ครองสุข : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6508109301   นางสาวกัญญาณัฐ   จันทะมนตรี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109303   นายจักรพันธ์   เทพสถิตย์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109304   นายจุลจักร์   หน้อยกลาง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109305   นายเจษฎาภรณ์   บุตรสุรินทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109306   นายชัยวัฒน์   พรมขุนทด : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109307   นางสาวญาณิศามน   กันถาด : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109308   นางสาวฐิติวรรณ   วิลาวรรณ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109309   นายณภัทร   โพธิ์ทอง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109310   นายณภัทรศกร   สิงโต : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109311   นายธนชัย   เสงี่ยมศักดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109312   นายธนภัทร   บุญห้อย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109313   นายธนากร   แก้วสำโรง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109314   นางสาวธิดารัตน์   คงที่ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109315   นางสาวนัชนิดา   บัวแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109316   นางสาวปภัสสร   พุ่มพวง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109317   นางสาวปรียา   ปาสาร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109318   นางสาวปาริฉัตร   ผลาชุม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109319   นายพลวัต   พุกประเสริฐ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109320   นายพัชกิจ   แซ่ว่าง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109321   นายพันธุ์ธัช   ผาทอง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109323   นายภูมิทัศน์   ย่อจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109325   นายภูริจักร   พิพัฒน์อำนวย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109326   นายภูวรินทร์   พลต้าง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109327   นายยุทธพิชัย   อุ่นเครือ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109328   นายโยธิน   กรีโชติ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109329   นางสาวรจนา   นิลฟัก : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109331   นางสาววิมลมณี   ศรีจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109333   นางสาวสกุลลักษณ์   ตุ้ยดา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109334   นายสิทธิชัย   ติ๊บปะละ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109335   นายสินพิทักษ์   เกียดกลาง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109336   นางสาวสุภนัส   ทองบัว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109337   นายสุวิจักขณ์   ลำจะเรา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109339   นางสาวอรณิช   ผิวบัวคำ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109341   นายธนินทร์   ภาวนานนท์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109343   นายภัทรดล   พันธุ์ไกร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508109344   นางสาวพิชญ์สินี   ถุงเงิน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6508111301   นายจตุรพร   สีดี : บัญชี 3ชั่วโมง
6508111303   นายธนานันท์   ใจเสือ : บัญชี 3ชั่วโมง
6508111304   นางสาวพัณณิตา   ไชยมงคล : บัญชี 3ชั่วโมง
6508114301   นางสาวกมลวรรณ   สุขศิริ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114303   นางสาวกานต์มณี   ใบจำปี : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114315   นางสาวจุฑาทิพย์   เพ็งสุข : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114316   นางสาวจุฑามาศ   ดีเมฆ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114317   นางสาวชนากานต์   ต๊ะกัน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114318   นางสาวชาลิสา   ศรีลาศักดิ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114322   นางสาวญดาวรรณ   จูมเกตุ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114350   นางสาวบัวชมพู   ท้องถิ่นพฤกษ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114351   นายปฎิพัทธ์   วงษ์รัตน์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114352   นางสาวปณิดา   บุระพร : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114353   นางสาวปนัดดา   ศรีสุขพร้อม : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114369   นางสาวพุดน้ำบุตย์   สานประดิษฐ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114384   นางสาววิชุดา   บุญมาพันธ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508114397   นางสาวสุทธิดา   กิติรัตน์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6508115004   นางสาวฟาตีฮะห์   วิชา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115005   นางสาวแวซง   สาและ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115007   นางสาวสุไฮลา   มิง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115301   นางสาวกรองทอง   จันทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115302   นายกัณตพิชญ์   วงศ์ศิริ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115303   นายกิตินรินทร์   วันทยา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115304   นายคณิศร   สมานพงษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115305   นางสาวจิรานันท์   ปันฟอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115306   นางสาวจุฑามาศ   จันตา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115308   นายณัฐวุฒิ   อินเปี้ย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115309   นายธราดล   ขาวเหลือง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115310   นางสาวนัทธฤดี   อิ่นแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115313   นางสาวพรพิมล   ติ๊บแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115314   นางสาวพิชญา   ภู่ทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115315   นายพีรพัฒน์   จาบทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115316   นางสาวมนัสวี   อุดมมหาไพร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115317   นายยสุตมา   ดอกจือ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115318   นางสาวรัตนา   นุชัย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115319   นายวิริยะ   สุขผ่อง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115321   นางสาวอริสรา   บุญสมาน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115322   นายเอกชัย   วงค์สิงห์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115325   นางสาวนารีรัตน์   กุลลาว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115326   นายเขษมศักดิ์   กุลาวาชัย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115328   นายตรีภพ   รุ่งเรือง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115329   นายนันทิพัฒน์   นมเนย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115330   นางสาวเสาวลักษณ์   โยทชัย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115331   นางสาวอรณัฐ   ชั้นกลาง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508115332   นางสาวอลิศยา   ลำน้อย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6508116304   นางสาวปัญปาลี   พกุระ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6508116306   นางสาวสุพิชญา   นาคปลา : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6608106301   นายธีรภาพ   บุญแล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6608106302   นายสัณวิชญ์   อินทร์ต๊ะสืบ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6608106303   นายสุรศักดิ์   ยานะสี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6608106304   นางสาวอริสรา   ทรายอินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6608107303   นายณภัทร   ยิ้มนรินทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608107304   นายทวีศักดิ์   แบนจันถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608107305   นางสาวธัญนาฏ   ธรรมยุทธ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608107306   นายนพวัฒน์   ตินะคัด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608107307   นางสาวปฐมาวดี   ชวลิต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608107310   นายภาณุวัฒน์   ทับเณร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608107312   นายชยพล   ขันภูเขียว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608107313   นายณฐนนท์   บังคมเนตร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608107316   นางสาวพิมพ์ชนก   อ่อนน้อม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608107319   นางสาววันวิสา   คำปล้อง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6608109302   นายณัฐดนัย   พลดงนอก : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109303   นางสาวธัญวรรณ   ธรรมยุทธ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109307   นายเพิ่มพูล   แสงน้อย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109311   นายวิทวัธ   ติ๊บแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109312   นายศตคุณ   บุญผล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109313   นางสาวศุภากร   อุดมศิริพันธุ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109314   นางสาวสลิษา   ชิตสุข : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109316   นางสาวสุจิตรา   พัฒนพิลาศ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109317   นางสาวสุดารัตน์   เต็มเปียง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109321   นายอรัชชา   อุปการะ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608109324   นางสาวภณิตา   เลิศร่ำรวยดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6608114371   นางสาววรรณภา   ชื่นชีพ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6608115001   นางสาวกุลธิดา   ใจสดสวยสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6608115002   นายพิเชษฐชัย   พันธจักร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6608115003   นายศัจธร   อินสม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6608115302   นางสาวกมลวรรณ   ปัญญาแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6608115303   นายกฤษณเดช   เพชรวัชรนันท์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6608115306   นายพิชญุตม์   การุญบริรักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6608116302   นางสาวนิชาภัทร   ทองวิเศษ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6608131307   นายจิณณวัตร   พลอยเขียว : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6608131318   นายปุญญวิชญ์   สายบุตร : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6608131326   นางสาวสุภาวดี   ใจแปง : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6608131331   นายยสินทร   ชูมณี : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง