ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6207101306   นางสาวอาภัสรา   อุดมรัตน์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6207103304   นายปณชัย   อาษาจิต : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 6ชั่วโมง
6307101314   นายอภิรักษ์   รอดเจริญ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6307104301   นางสาวณัญญารัตน์   รัตนะ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6307104304   นางสาวทิพวัลย์   พุ่มขจร : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6307107308   นายภูริ์   แดงกนิษฐ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6307107309   นายวีรชัย   ขาวอ่อน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6307108301   นายเจษฎา   ตุลา : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6307108307   นางสาวอารยา   อุดมรัตน์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6407104301   นางสาวกมลวรรณ   ภักดี : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6407104302   นางสาวนันท์นภัส   เต็งทอง : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6407104303   นางสาวอมรรัตน์   คงมั่น : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6407104307   นายภาณุชาติ   จันทร์แสงทอง : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6407107308   นางสาวสิริยากร   ใกล้ชิด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6407108303   นางสาวณัฐธิดา   เยลค์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6407108307   นางสาวรัชฎากร   พันธ์เศรษฐ์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6407108312   นางสาววันวิสาข์   สุดเสนาะ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6407108314   นายศักรินทร์   พุทธรักษ์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6407108319   นายอชิตพล   เชื้อแดงดี : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6507101301   นางสาวขวัญชนก   ลือหล้า : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101302   นางสาวจิรวดี   บุญจร : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101304   นายธนชัย   สุถิพรรณ์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101305   นายธนิกศร   คงจันทร์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101307   นางสาวนวพร   ลิ่มหวี : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101309   นางสาวนุสรา   จินดาศรี : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101310   นายบุญฤทธิ์   แก้วถนอม : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101314   นางสาวศศิธร   สัสดีเมือง : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101315   นายสุกฤษฎ์   ภุมมิต : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101316   นางสาวสุธางศุ์รัตน์   คงเย็น : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101317   นางสาวสุธิตา   พรมวิเชียร : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507101319   นายอภิวัฒน์   การะกันต์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 6ชั่วโมง
6507104001   นางสาวนัสรีน   น้ำใส : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6507104002   นายภาณุพงค์   สุทธิกรณ์ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6507104003   นายสิทธิพล   สีสดสุข : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6507104004   นางสาวสุธาทิพย์   อิ่มจิตร : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6507104304   นางสาวจินดาพร   สละชั่ว : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 6ชั่วโมง
6507107004   นางสาวบาษิตา   หมัดอาหลี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107005   นายพีรพัฒน์   ม่วงสวย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107006   นางสาวอณิสา   บุญยม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107007   นางสาวอารีนา   อามะ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107008   นางสาวพรภคนันท์   รักเมือง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107009   นางสาวสุนิชา   กสีรักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107010   นางสาวสุภาพร   หาการ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107301   นายคณาธิป   สุนทรพัฒน์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107303   นางสาวณิชนันทน์   จันทร์สม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107305   นายนครินทร์   ชูมณี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107307   นางสาวพีรวรรณ   ขุนทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507107315   นางสาวศศิชา   วิทูรพันธ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6507108302   นายเฉลิมพงษ์   รุ่มจิตร : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6507108304   นายณัฐวุฒิ   หมื่นลาง : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6507108305   นายธนพล   บุญมา : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6507108309   นายนันทกานต์   ปัจฉิมมา : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง
6507108317   นางสาวอติกานต์   เรืองนาม : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 6ชั่วโมง