เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6101101306
นาย
จิรพงษ
นางาม
:
พืชไร่
6ชั่วโมง
6101101318
นาย
ณัฐพล
คำกุ้ม
:
พืชไร่
6ชั่วโมง
6101101323
นาย
ทินกร
มั่นมงคลเดช
:
พืชไร่
6ชั่วโมง
6101101325
นาย
ธนกร
เกษมสวัสดิ์
:
พืชไร่
6ชั่วโมง
6101101326
นาย
ธนวัฒน์
หทัยแสนสุขสม
:
พืชไร่
6ชั่วโมง
6101102449
นาย
วีรากร
วรกิจ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6101105309
นางสาว
จิราพร
ลาสิงห์
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101105316
นางสาว
ณัฐธิดา
วงศ์ยา
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101105318
นางสาว
ณิชา
ตรัสงาม
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101105327
นาย
นพรัตน์
นัยโพธิ์
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101105332
นาย
นาวี
กลัดแก้ว
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101105358
นาย
วงศธร
ดวงสุวรรณ์
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101105359
นางสาว
วรนุช
วงค์หวัน
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101105371
นางสาว
สุพัตรา
อุปนันท์
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101105373
นางสาว
อนงค์นาฎ
จันทร์ใส
:
อารักขาพืช
6ชั่วโมง
6101124316
นาย
ธนภัทร
คันธยศ
:
เกษตรเคมี
6ชั่วโมง
6101125313
นาย
ณัฐดนัย
ชินนาวงษ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6101125334
นาย
วิชยุตม์
วงษ์วัน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6101125342
นาย
สุริยา
พรหมหาญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6104101310
นาย
จตุภัทร
กลับกลาย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
36ชั่วโมง
6104101316
นาย
ชนาธิป
จันทร์เดช
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
36ชั่วโมง
6104101378
นาย
ศรชัย
คันทะมูล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
36ชั่วโมง
6104101383
นาย
สกล
วันแต่ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
36ชั่วโมง
6104105320
นาย
วศิน
เทพสิงห์แก้ว
:
คณิตศาสตร์
36ชั่วโมง
6105105321
นาย
ณัฐดนัย
วงค์ปวน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
36ชั่วโมง
6105105341
นางสาว
นุชจารี
คำอ้าย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6106101337
นาย
ณัฐดนัย
เป็งคำตา
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6106101370
นาย
นัฐกานต์
ทศจันทร์
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6106101383
นาย
ปริญญา
ปัญญา
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6106104326
นางสาว
ชฎาภรณ์
เงินพรวน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104333
นาย
ชัยวัฒน์
ดวงเกิด
:
การเงิน
6ชั่วโมง
6106104341
นาย
ณัฏพล
ราชตา
:
การเงิน
6ชั่วโมง
6106104381
นาย
เปี่ยมสกุล
วีระเดชชูชีพ
:
การเงิน
6ชั่วโมง
6106104382
นาย
พงศกร
คุณา
:
การเงิน
6ชั่วโมง
6106104398
นาย
มังกเรศ
พิบูลย์
:
การเงิน
6ชั่วโมง
6110101307
นาย
เขมทัต
ชุ่มชื่น
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101331
นาย
ธนากร
สุธรรม
:
การประมง
6ชั่วโมง
6110101342
นาย
บทวชง
มากล้น
:
การประมง
6ชั่วโมง
6110101349
นาย
พงษ์สิริ
จันทร์เสาร์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110101361
นาย
ภูธเรศ
เอี่ยมอารมณ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6110102328
นาย
นัฎปกรณ์
วงษ์ประเสริฐ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
36ชั่วโมง
6112102302
นาย
เกียรติศักดิ์
วงค์ดวงใส
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
36ชั่วโมง
6112102303
นางสาว
จรรยา
จอมงาม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6112102308
นาย
ชญานนท์
หมื่นแยง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6112102310
นาย
ณรงค์กรณ์
การินทร์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6112102332
นาย
ภูพิงค์
แสนใจเป็ง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
36ชั่วโมง
6112102340
นางสาว
ศวรรยา
เสทธยะ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6112102343
นาย
ศุภวิชญ์
หน่อแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6112102346
นาย
สาริศ
ผ่องธัญญา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6115123313
นาย
เฉลิมเกียรติ
วารินสุ
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6115123331
นาย
ธนพัทธ์
สุมาลัย
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6115123339
นาย
ธีรพงษ์
กาบเกี๋ยง
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6115123379
นาย
ศตวรรษ
เสาศิริ
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6122101312
นางสาว
กิ่งแก้ว
ปลอดทองสม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6122101332
นาย
ชนาธิป
ผุดเกตุ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
6ชั่วโมง
6122101390
นาย
พลวัตร
มิ่งชัย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
6ชั่วโมง
6122101394
นาย
พิสิษฐ์
อ้ายมา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
6ชั่วโมง
6122101462
นาย
เอนกพงค์
เสาร์ขัน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
6ชั่วโมง
6201124305
นาย
พลพล
อินทร์ใหญ่
:
เกษตรเคมี
6ชั่วโมง
6201125332
นาย
ผดุงเกียรติ
ใจยรัตน์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6201125340
นาย
ภาณุวิชย์
แปงคำใส
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6201125342
นาย
ภูรี
ปรากฏดี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6201125347
นาย
ศิวกร
ปิยะเจริญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6201125348
นาย
ศุภกร
เนินพรหม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6203101302
นาย
กฤษฎากร
บุญธรรม
:
วิศวกรรมเกษตร
6ชั่วโมง
6203101345
นาย
สมพล
พุทธรักษี
:
วิศวกรรมเกษตร
6ชั่วโมง
6203101350
นาย
อรรถชัย
สังข์วงค์
:
วิศวกรรมเกษตร
6ชั่วโมง
6204101316
นาย
ณัฐวุฒิ
ณ เชียงใหม่
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
36ชั่วโมง
6204106315
นาย
นทีกานต์
เวียงอุดม
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
6ชั่วโมง
6204106327
นาย
ศุภณัฐ
สุภากาศ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
6ชั่วโมง
6204109307
นาย
ธีรภัทร
อุ่นนันกาศ
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
36ชั่วโมง
6205101308
นางสาว
เกตุมาลา
เทียมธรรม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6205101348
นาย
ธีรภัทร์
อิ่นติ๊บ
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
6205105315
นาย
ชนัจนันท์
สุใจ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
6ชั่วโมง
6205105318
นาย
ชัชนันท์
เรืองวงษ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
6ชั่วโมง
6205105362
นาย
วรวุฒิ
แจ่มใส
:
รัฐประศาสนศาสตร์
36ชั่วโมง
6205105363
นาย
วัชรพล
เอี่ยมสืบนุ่ม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
36ชั่วโมง
6205105372
นาย
สหรัฐ
ล้ำเลิศ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
6ชั่วโมง
6206101307
นาย
กิตติพงษ์
วนาสุวดี
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6206101388
นาย
มังกร
อนุรักษ์กำธร
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6206101391
นาย
ฤกษ์ดี
อุดมทิพย์
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6206101396
นาย
วัชรพล
ชัยวงศ์
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6206102339
นาย
ดรัณ
อัครเมธีกูล
:
การตลาด
36ชั่วโมง
6206102364
นาย
พงศกรณ์
ฉุ้นย่อง
:
การตลาด
36ชั่วโมง
6206102429
นาย
จิรวัฒน์
จริยา
:
การตลาด
36ชั่วโมง
6206102434
นาย
พงศ์เดช
เหล่าพานิช
:
การตลาด
36ชั่วโมง
6206103347
นางสาว
นราพร
ใจกล้า
:
บัญชี
6ชั่วโมง
6206103351
นางสาว
นันทิชา
ใจอินตา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6206103352
นางสาว
นันทิชา
ปานทำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6206103363
นางสาว
ปารียา
ผูกรัก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6206103421
นางสาว
ณัฏฐธิดา
บุญรัตน์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6206104302
นางสาว
กฤติยา
สูงปลูก
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6206104307
นางสาว
จริยา
ธนพิเชษฐ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6206104309
นางสาว
ชนิตา
จักร์แก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6206104332
นางสาว
รุ่งทิวา
การกุณา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6209101309
นาย
ไกรเดช
กิตติคุโณดม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
36ชั่วโมง
6209101374
นางสาว
วิลาวัณย์
อุดมครบ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
6ชั่วโมง
6209101391
นางสาว
อรัชพร
ชัยมงคล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
6ชั่วโมง
6209101393
นางสาว
อัญชลี
สุทา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
6ชั่วโมง
6209101397
นางสาว
ณิชากร
ทองอินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
6ชั่วโมง
6209101401
นางสาว
ปิยธิดา
หล้าคำมูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
6ชั่วโมง
6210101302
นาย
เกียรติศักดิ์
มูลรังษี
:
การประมง
36ชั่วโมง
6210101340
นาย
สุรศักดิ์
สังข์อ่อน
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210101343
นาย
อารีฟีน
ลังเมือง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6210102306
นาย
เจษฏากร
ทองด้วง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6212102308
นาย
ชัชพงศ์
เรืองวงษ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6212102319
นางสาว
พัชริสา
โยธา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6212102323
นาย
เพ็ชรแท้
อำไพร
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6212102341
นาย
ปกรณ์กิต
ทองเลี่ยม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6212106306
นาย
ณฐิณัฐ
สูงขาว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
6ชั่วโมง
6212106307
นาย
ณัฐพล
ลานกิ่ง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
6ชั่วโมง
6212106317
นาย
พงศธร
กิติกาศ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
6ชั่วโมง
6212106322
นาย
ภูวเดช
วีระวงค์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
6ชั่วโมง
6212106330
นาย
ศุภกิจ
สิทธิเดช
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
6ชั่วโมง
6214101310
นาย
กิตติศักดิ์
สุขช่วย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6214101312
นาย
จักรภัทร
ดอกแก้ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6214101321
นาย
ชนาธิศ
สุพิทิพย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6214101330
นาย
ธนากร
สุขเจริญ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6214101342
นาย
ปันชยพล
คิดรอบ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6214101363
นางสาว
สินีนาถ
ทิพย์สังวาลย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6214101385
นาย
อนาวิน
มาอินทร์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6215123310
นาย
ฐาปกรณ์
อุดมเพ็ชร
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6215123312
นาย
ณัฐพงษ์
โพธิศาสตร์
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6215123314
นาย
ดนัยณัฏฐ์
วงศ์ธนอนันต์
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6215123318
นาย
ธนากร
นาคเครือมี
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6215123327
นาย
สุกฤษฏิ์พงษ์
งอนไปล่
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6215123357
นาย
ธนกร
ดวงแก้ว
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6218102366
นาย
ภูมิภัทท์
ทวีผล
:
การสื่อสารดิจิทัล
36ชั่วโมง
6218102394
นาย
เจตณัฐ
อัศวลาภสกุล
:
การสื่อสารดิจิทัล
6ชั่วโมง
6219103506
นาย
ชานนท์
แซ่มั่ว
:
สถาปัตยกรรม
6ชั่วโมง
6219103508
นาย
ณัฎฐนันท์
นันทะระ
:
สถาปัตยกรรม
6ชั่วโมง
6219103510
นางสาว
ดวงพร
เปี่ยมทอง
:
สถาปัตยกรรม
6ชั่วโมง
6219103513
นาย
ปรมินทร์
เกียรติชำ
:
สถาปัตยกรรม
6ชั่วโมง
6222101336
นาย
ณราพงษ์
ปูแปง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
6ชั่วโมง
6222101338
นาย
ณัฐดนัย
กุนาจา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
6ชั่วโมง
6222101390
นาย
ภัทราวุธ
ธรรมจักร
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
6ชั่วโมง
6222101418
นาย
ศุภกานต์
ใจน้อย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
6ชั่วโมง
6222101438
นาย
อนุรุท
ตีที
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
6ชั่วโมง
6301101314
นาย
ธนกร
นิลคง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6301102305
นาย
กฤษฎา
ครูเล่งกี่
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102306
นาย
กฤษณะ
วรรณภิละ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102309
นาย
กันต์พงษ์
ตันเจริญคีรี
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102326
นาย
ชญานิน
บัวผัน
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102329
นาย
ชัยธวัช
ใจรังษี
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102333
นาย
ไชยชาญ
มหาวงษ์
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102339
นาย
ณัฐพงศ์
แก้วเล็ก
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102341
นาย
ณัฐวุธ
แสนสองแคว
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102345
นาย
ตฤณพรรดิ์
สุทธานุกูล
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102346
นาย
เตชากร
ดีคำ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102349
นาย
ธนกฤต
เทพโพธา
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102356
นาย
ธีรพัฒน์
ใจการ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102371
นาย
ปิยวัตน์
ศรีโยธา
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102373
นาย
พงศ์ภาณิช
คะใจ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102382
นาย
ภวดล
โพธิสวัสดิ์
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102388
นาย
ภูตะวัน
ไชยเลิศ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102406
นาย
วีรพงศ์
สืบศรีวิชัย
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102409
นาย
ศรายุทธ
มโนทา
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102421
นาย
สัภยา
มากเงิน
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102432
นาย
อันดา
ขวัญจันทร์
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102445
นาย
อัฐกรณ์
ศรีแปงวงค์
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301102446
นาย
ภาสกร
คำแก้ว
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6301122020
นาย
ณัฐพล
ชัยสม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301124305
นาย
ชินวัตร
สุขต้อ
:
เกษตรเคมี
6ชั่วโมง
6301125305
นาย
เกริกพล
พิทาคำ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6301125322
นาย
ประสิทธิ์
ยาวิละ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6301125339
นาย
ศิวัช
ทวิติยกุล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6301125340
นาย
ศุภณัฏ
ทองมี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6301125348
นาย
อัษฎาวุฒิ
จันทร์แก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6301125350
นาย
กิตติธร
จันทร์มา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6301126312
นาย
นัฐพล
แก้วเขียว
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6303101310
นาย
ทัศน์พล
ภูวเกียรติกุล
:
วิศวกรรมเกษตร
6ชั่วโมง
6303101329
นาย
ภาคิน
กองขุนทด
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303101342
นาย
อำนาจ
ธนูไตร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303102303
นางสาว
จงรักษ์
วันทอง
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6303103326
นางสาว
พจนารถ
สิงหเสนี
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6304101323
นาย
ญาณวุฒิ
ญาณจินดา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
36ชั่วโมง
6304101350
นาย
พิทยา
ถาวรอ้าย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
6ชั่วโมง
6304101366
นาย
ศุภกร
สังข์ป้อม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
6ชั่วโมง
6304101372
นาย
สันติภาพ
มะโนวงค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
6ชั่วโมง
6304101389
นาย
ฐิติกร
เรือนมนต์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
36ชั่วโมง
6304102314
นาย
ภาณุวัฒน์
บัวระวงค์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304103306
นางสาว
ณัฐริกา
เรืองฤทธิ์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304103307
นาย
เดชณรงค์
จินะกาศ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304103308
นางสาว
ทิพวัลย์
รายะ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304103312
นางสาว
แพรวพรรณ
วงศ์ตา
:
เคมี
3ชั่วโมง
6304103313
นางสาว
ภัทรมาศ
บุตรจุมปา
:
เคมี
6ชั่วโมง
6304104303
นาย
กฤติชัย
โรจะนะ
:
สถิติ
6ชั่วโมง
6304105303
นาย
ธนกฤต
ไชยวงค์
:
คณิตศาสตร์
6ชั่วโมง
6304105304
นาย
ธนาธร
ลอยเลิศ
:
คณิตศาสตร์
6ชั่วโมง
6304105306
นาย
บรรณวัฒน์
ศรีเอี่ยมกุล
:
คณิตศาสตร์
6ชั่วโมง
6304105308
นางสาว
วิชชุตา
สุบินรักษ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105309
นางสาว
ศิริวรรณ
หาระมี
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6304105312
นาย
อิบรอเฮม
มุสิกะพันธ์
:
คณิตศาสตร์
6ชั่วโมง
6304106309
นาย
เจษฎาพงษ์
ปุ๊ดใจ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
6ชั่วโมง
6304106333
นาย
รัชชานนท์
เพ็ชรหาญ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
6ชั่วโมง
6304108301
นางสาว
กันต์นิษฐ์
วังคีรี
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6305101307
นางสาว
เกศรากาญจณ์
จินาติ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101316
นางสาว
เจริญขวัญณ์
ภัสสิญาพงศ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101321
นางสาว
ชวิศา
ภักดีกิจ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101336
นาย
ณัฐวุฒิ
รติกาญจนสุขกุล
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
6305101337
นาย
ดิศรณ์
เจริญแก้ว
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
6305101339
นาย
ทศพร
ปิงคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101349
นาย
นฤตย์
ทุนอินทร์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101365
นางสาว
เปรมยุดา
วัฒกีเจริญ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101387
นาย
เมธาวี
สารพัตร
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
6305101419
นางสาว
อภิชญา
ข้าวหอมหาง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101420
นางสาว
อภิญญา
พัฒน์ธิพงษ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101421
นางสาว
อมรรัตน์
เปียงผาตั้ง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101427
นางสาว
อัจฉราภรณ์
สำราญใจ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101429
นางสาว
อัญญานี
อาษา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105316
นาย
ฐานทัพ
ท้าวภูธร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
6ชั่วโมง
6305105323
นาย
ทักษิณ
แข็งแรง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
6ชั่วโมง
6305105326
นาย
ธิติ
ต๊ะพ่อ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105368
นางสาว
อทิตยา
วิชัยวงษ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6305105382
นาย
พัฒนพงษ์
ถมยา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
36ชั่วโมง
6306101308
นางสาว
กัญญาพัชร
อาจธัญกรรม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101314
นางสาว
คำหลาว
ลุงยอด
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101316
นางสาว
จินดาพร
อิ่นคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101319
นางสาว
จิรันธนิน
อินปันบุตร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101342
นางสาว
ณัฐวรันทร
แซ่ตั้ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101409
นาย
สราวุธ
ประทุมธา
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6306101436
นางสาว
ชริดา
ปิติถาโน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306102322
นาย
ชาญวิทย์
ยานะ
:
การตลาด
6ชั่วโมง
6306102386
นางสาว
ศิรภัสสร
ศรีตะบุตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102406
นางสาว
อรณิช
ปันสกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306103314
นาย
เจตนิพัทธ์
สังข์วิศิษฎ์
:
บัญชี
36ชั่วโมง
6306103351
นาย
ประภวิษณุ์
นิลโขง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103352
นาย
ปราชญ์
ขาวนุช
:
บัญชี
6ชั่วโมง
6306103357
นาย
พชรพล
เทพแก้ว
:
บัญชี
6ชั่วโมง
6306103369
นางสาว
ภัสราพร
จันเลน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103370
นาย
ภาณุวัฒน์
แก้ววงค์
:
บัญชี
6ชั่วโมง
6306103387
นาย
วศิน
วงศ์สาร
:
บัญชี
6ชั่วโมง
6306104302
นางสาว
กัญญาณัฐ
พวงจันทร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306104317
นางสาว
มานิตา
นิลลออ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306104318
นางสาว
วชิรญาณ์
พันแสง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306104319
นางสาว
วรนุช
วีจันทร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6309101335
นาย
ธีรภัทร
สุวรรณโกมลชัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6310101301
นาย
กฤษศุวิทย์
แก้วงาม
:
การประมง
6ชั่วโมง
6310101313
นาย
ณัฐกฤต
รัตนหงษ์ทอง
:
การประมง
6ชั่วโมง
6310101334
นาย
สุทธิพงศ์
เอี่ยมทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310101335
นาย
สุทธิพันธ์
แก่นยิ่ง
:
การประมง
6ชั่วโมง
6310101340
นาย
อัมรินทร์
เกิดสมมาตร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6310102301
นาย
กรวิชญ์
กายา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102302
นาย
กฤษกร
จิณะกับ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102313
นาย
ธนายุทธ
เดชจินดา
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102322
นาย
ศิริชัย
มณทอง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102324
นาย
สุทธิพัตร์
ทองรัตน์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6310102325
นาย
สุทิวัส
ดีชูศร
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6312102323
นาย
ศรัณย์ภัทร
มั่นคง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
6ชั่วโมง
6314101339
นาย
นครินทร์
ปัดภัย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6314101343
นางสาว
นันท์นภัส
ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6314101378
นาย
ภูมิพัฒน์
กมลพุฒิเศรษฐ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6314101385
นาย
รัตนชัย
ทองคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6314101394
นางสาว
วิระชา
ทองน้อย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101423
นาย
อัษฎาวุธ
แสนแก้ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6314102457
นาย
อดิศร
เทียนใส
:
ภาษาอังกฤษ
6ชั่วโมง
6315123309
นาย
ณภัทร
กันธวัฒนะ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123313
นาย
ธีรดนย์
ดวงไทย
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6315123320
นางสาว
ปัณฑิตา
จันทคัด
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123325
นาย
พีรพล
ไกรวศิน
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6315123326
นาย
ภาณุพงษ์
ถังสูงเนิน
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6315123329
นางสาว
มุกแท้
ช่างตรึก
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123330
นาย
วราธิษณ์
ใจกันทา
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6315123333
นาย
วิษณุ
ใจงาม
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6315123335
นางสาว
สุธาสินี
เชี่ยวชาญพฤกษา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123338
นาย
อัศวราช
เกิดผล
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6315123339
นาย
อัษฎาวุฒิ
คำแสน
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6315123346
นาย
นายปฏิพล
จองซาน
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6315124016
นาย
ณัฐพล
พรมคำ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
6ชั่วโมง
6315124027
นาย
ธิติ
หอมทวนลม
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
6ชั่วโมง
6315124044
นาย
เพียน
ต่า
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
6ชั่วโมง
6315124049
นาย
รณกร
กันทะวงค์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
6ชั่วโมง
6315124054
นาย
วรภพ
ไชยวงค์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
6ชั่วโมง
6315124057
นาย
วสันต์
รักษา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
6ชั่วโมง
6315124060
นาย
วุฒิพงษ์
แก้วปา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
6ชั่วโมง
6318102304
นางสาว
กัญญาภา
ปากเสนาะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102305
นางสาว
กัลยกร
อภิวงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102310
นางสาว
เกศรา
ตาติ๊บ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102340
นาย
ณัฐภพ
มีชำนาญ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102353
นาย
ธีปกรณ์
ช่วยคิด
:
การสื่อสารดิจิทัล
36ชั่วโมง
6318102366
นางสาว
ประภาวดี
ไชยมงคล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102404
นางสาว
วรัญญา
บุญมา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102406
นาย
วโรดม
ใจแสน
:
การสื่อสารดิจิทัล
36ชั่วโมง
6318102413
นาย
ศิพัตม์
เสวีวัลลภ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102415
นาย
ศิวัช
ไตรนทีพิทักษ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
36ชั่วโมง
6318102422
นาย
สุรชาติ
สมณา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102428
นาย
อัครเดช
เทียมสม
:
การสื่อสารดิจิทัล
6ชั่วโมง
6318102429
นางสาว
อัศญาณิน
อินใจ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102433
นาย
กฤตพัส
บุรินตูม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102443
นาย
สุทธิพงษ์
คงภักดี
:
การสื่อสารดิจิทัล
6ชั่วโมง
6318102444
นาย
อานนท์
-
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102445
นางสาว
กัญญารักษ์
ใจโพธิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102446
นางสาว
ปัณฑ์ชนิต
นครังกุล
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102452
นาย
พีรพล
มูลรังษี
:
การสื่อสารดิจิทัล
6ชั่วโมง
6319102507
นางสาว
ชฎารัตน์
โคตรศรี
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
6ชั่วโมง
6319103527
นาย
ปัณณ์
เงาดี
:
สถาปัตยกรรม
6ชั่วโมง
6322101301
นางสาว
กษิณัฏฐ์
ภัคมิ่งศิษฐ์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6322101317
นาย
จิรายุ
หวันมูล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
6ชั่วโมง
6322101325
นางสาว
ชัญญานุช
ดีตุ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6322101329
นางสาว
ฌาลิณีย์
ใจนันตา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322101347
นางสาว
ธัญญลักษณ์
พรมตัน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6322101348
นางสาว
ธัญพิชชา
สว่างอารมณ์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6322101352
นาย
นวพล
ชุมภูชัย
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
6ชั่วโมง
6322101374
นางสาว
พิชชานันท์
ปินไชย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
6ชั่วโมง
6322101377
นาย
พุทธิพงษ์
วงษ์ศิริสุพรชัย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
6ชั่วโมง
6322101382
นาย
ไมเคิล
ฟานเนียฟัน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
6ชั่วโมง
6322103003
นาย
เกียรติศักดิ์
ชัยนอก
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
6ชั่วโมง
6322103004
นาย
จิรายุ
แสงแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
6ชั่วโมง
6322103016
นาย
พงษ์ศักดิ์
จุฬา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
6ชั่วโมง
6322103018
นาย
เพิ่มศักดิ์
เฟื่องฟูลอย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
6ชั่วโมง
6322103027
นาย
อภิสิทธิ์
ใคร้เชียงคำ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
6ชั่วโมง
6401101003
นาย
กฤษณะ
วิเวก
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101007
นาย
คเณศวร
ณรงค์กูล
:
พืชไร่
6ชั่วโมง
6401101008
นางสาว
จตุพร
แสงสุริยา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101011
นาย
จิรวัฒน์
บัวสด
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101012
นางสาว
จิราภรณ์
ผลบุญ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101016
นาย
เฉลิมชัย
ปัญญา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101021
นางสาว
ณัฏฐณิชา
นามแก้ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101022
นางสาว
ณัฐณิชา
สาคร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101028
นาย
ทองทศ
เจริญธัญพิทักษ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101029
นางสาว
ทัศวรรณ
ผินสุวรรณ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101030
นางสาว
ธัญญ์ชุติมา
นามปวน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101035
นางสาว
นัชนาภา
พิพัฒธากร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101036
นางสาว
นันทัชพร
กานา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101038
นางสาว
นุศรา
เดชคำภู
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101046
นางสาว
พัชราภรณ์
วงค์ษา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101051
นาย
ภูวเดช
พรมพิลา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101053
นางสาว
ยลรดี
คนัมพรศรี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101058
นางสาว
วิภาวี
ทิมให้ผล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101061
นาย
วิษณุ
ปีติ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101069
นาย
อรัณย์
สินวิริยะนนท์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401101072
นาย
ภูมิพัฒน์
แปลงนารี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401102301
นาย
กตัญญู
วงศ์ตา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102303
นาย
กฤษณะ
นุชบ้านป่า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102306
นางสาว
กัญญารัตน์
ยานะวงษา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102307
นาย
กิตติเชษฐ์
เงางาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102308
นาย
กิตติธัช
งามขำ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102309
นางสาว
กิติมา
นาภี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102311
นางสาว
กุลนิษฐ์
แยกโคกสูง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102312
นาย
เกษมธนชัย
อินทณ์ปั่น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102319
นางสาว
เครือวัลย์
สุภาพวรพร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102322
นางสาว
จารุวดี
สังข์ทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102324
นางสาว
จินต์จุฑา
เบญจคีรีทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102325
นางสาว
จิรนันท์
ชิยางคะบุตร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102328
นางสาว
จุฬาลักษณ์
ดาวสว่าง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102329
นางสาว
แจ่มสกุล
เหลืองดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102330
นางสาว
ชนนิกานต์
หกสี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102331
นาย
ชนะชล
เรือนคำ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102332
นางสาว
ชนัญชิดา
อึ้งป้อมเมฆ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102338
นาย
ชิษณุพงศ์
กรองทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102341
นาย
ฐิติพงษ์
ทองโชติ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102342
นาย
ณัฏฐ์ชาณินท์
กะระกล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102343
นางสาว
ณัฐกฤตา
รัตนกิจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102346
นางสาว
ณัฐณิชา
ทาวดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102347
นางสาว
ณัฐธิดา
มะโนเสาร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102349
นางสาว
ณิชกานต์
ยอดดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102351
นาย
ดนุสรณ์
ต๊ะปัญญา
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102352
นาย
ดนุสิทธิ์
สุวรรณยากุล
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102353
นาย
ดุษฎี
เย็นใจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102354
นาย
ติณณภพ
โสภา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102355
นาย
ถิรภาพ
เพ็งตา
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102357
นาย
เทพนิมิตร
ชุมชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102361
นาย
ธนพล
มหายศ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102367
นาย
ธวัชชัย
จาสม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102370
นาย
ธารณ์ปฏิราช
นามแก้ว
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102371
นาย
ธีระธาดา
ทูพันดุง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102372
นาย
นครินทร์
สินสวัสดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102376
นาย
นันทพงศ์
เจริญอภัยกุล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102378
นางสาว
นาตยา
ทิมกลั่น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102379
นางสาว
นิตยา
แกว่นเขตรกรรม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102380
นางสาว
นิรพร
สุรกิจมงคล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102383
นาย
บูรพา
รุ่งโรจน์ประชาชื่น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102384
นาย
บูราฮานูดิง
สาและ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102386
นางสาว
ปณิตา
เลาะหะนะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102387
นางสาว
ปพิชญา
สารฤทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102389
นางสาว
ประทุมรัตน์
แสงทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102399
นางสาว
พิมพ์มณี
พวงมณี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102400
นางสาว
พิยดา
จันทร์โพธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102401
นาย
พีรพัฒน์
ศรีบุรินทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102402
นาย
พีรพัฒน์
สุขฟอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102404
นางสาว
แพรวา
มีบุญมาก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102405
นางสาว
ภัคจิรา
จะงาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102406
นางสาว
ภัทรนันท์
กล้ากระทำ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102407
นางสาว
ภัทรมน
ชลชี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6401102408
นางสาว
ภัศรา
โมกภา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102410
นางสาว
ภิชาพร
ไชยอัษฎาพร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102413
นางสาว
ยุวดี
มีอ่อน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102414
นางสาว
ระพีพร
จะแล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102415
นางสาว
ระพีพรรณ
นิลสนธิ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102416
นาย
รักษ์พงศ์
ตันตระกูล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102418
นางสาว
รัชฎาภรณ์
อ่างแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102420
นางสาว
ลัดดาวัลณ์
ขันตีเอี่ยม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102423
นาย
วชิรวิชญ์
จารุวสุศิริ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102425
นางสาว
วรรณวลัย
สุขสมพร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102427
นางสาว
วรัชยา
มาประกอบ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102429
นาย
วีรศักดิ์
แซ่เจ๊า
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102431
นาย
ศรีนฤเดช
กลิ่นมณฑา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102435
นาย
ศุภกร
จินดาธรรม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102436
นาย
ศุภวัทน์
วงค์หลวง
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102437
นาย
ศุภวิชญ์
แป้นห้วย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102438
นาย
ศุภวิชญุ์
วงค์หลวง
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102441
นาย
สรวิศ
สมอหมอบ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102442
นาย
สหรัชต์
มะโนใจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102444
นาย
สิทธิศักดิ์
แพงสอน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102445
นาย
สิรธีร์
กระบวนสง่า
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102450
นางสาว
สุนิสา
นาภี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102452
นางสาว
สุภาดา
รักกระโทก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102453
นางสาว
สุภาพร
คำปันศักดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102458
นางสาว
สุวิดา
พิสมัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102460
นางสาว
หทัยรัตน์
อุตตะมา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102461
นางสาว
หนึ่งฤทัย
แซ่ยะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102462
นาย
หฤษฎ์
ก้อนสัมฤทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102463
นาย
อดิศักดิ์
ก้อนแปง
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102464
นาย
อนันต์
อ้ายคำ
:
พืชสวน
6ชั่วโมง
6401102465
นาย
อนุวัฒน์
วงษ์วรรณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102466
นาย
อภิชาต
กลับสุวรรณ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102468
นางสาว
อริยา
ใจกิ่ง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102469
นางสาว
อริศรา
จูมศรี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102470
นางสาว
อริศรา
ตาละสา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102475
นาย
อัสดง
เจริญสิทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102482
นาย
เอกลักษณ์
พรมเวียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102497
นาย
ธีรภัทร
สีขาว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102498
นาย
ธีระพงษ์
เต็มเปียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102499
นางสาว
นภัสสร
คีรีจริยกิจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102505
นางสาว
ภัทราพร
เงินทะนงค์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102511
นางสาว
ศิริลักษณ์
สุพร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102513
นาย
ศุภณัฐ
วรรณฤทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401102518
นางสาว
อาทิตยา
เผ่นจันทึก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6401113306
นาย
พัฒพงษ์
ปินตาคำ
:
ปฐพีศาสตร์
6ชั่วโมง
6401113315
นาย
อุกฤษณ์
บุญทา
:
ปฐพีศาสตร์
6ชั่วโมง
6401122003
นาย
กรชวรรณ
ยิ้มเจริญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401122004
นางสาว
กัญญารัตน์
แสนทวีสุข
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122005
นางสาว
กัณฐิกา
สร้อยทอง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122007
นาย
กิตติพงษ์
เลิศพระพร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122008
นาย
จิตติกร
สุภา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122009
นาย
จิรเดช
วาณิชวิโรจน์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122010
นาย
ชนาธิป
สินจักร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122011
นางสาว
ชลนิภา
ชัยเลิศสุข
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122012
นาย
ณัฐทพงศ์
จันทร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122013
นาย
ณัฐพล
มีเชื้อ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401122014
นาย
ณัฐวุฒิ
มากมูล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122018
นาย
ธนภัทร
วัฒนวิชัยกุล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122019
นาย
ธนัตถ์
แสงกุดเลาะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122021
นาย
นนทวัฒน์
คชสูงเนิน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122023
นาย
ปรีชา
โขนกระโทก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401122024
นาย
พลพล
ลีจา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122025
นาย
พิชญุตม์
พิชญานุพงค์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401122026
นาย
พูลทรัพย์
ปิยาโน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122028
นาย
ภาสกร
บุญหล้า
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122030
นาย
มโนพัศ
สะมะโน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401122031
นางสาว
มานิตา
สะอาดชัยกุล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122032
นางสาว
มินตรา
เข็มมาเเก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122035
นาย
รัฐเขตต์
นุกา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122036
นาย
รัฐศาสตร์
อินทร์พรหม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122037
นางสาว
รัตนาภรณ์
เอียดศรีชาย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122039
นางสาว
วิชญาดา
สมาธิ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122042
นาย
ศุภกร
อภิรมยานนท์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122043
นาย
สมพร
นุชสูงเนิน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122044
นาย
สุรเชษฐ์
ลาเศษ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122045
นางสาว
สุวรรณา
พาเกลาะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122048
นางสาว
ขัตติยา
หอมนาน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122050
นาย
ณัฏฐกิตติ์
รสหอม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122051
นาย
ดนุพงษ์
โรจนปกรณ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122053
นาย
ธีรไนย
วิรุฬพรรณ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401122055
นางสาว
ภัทรศยา
พินิจ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122057
นาย
วรวุฒิ
ไอ่คา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401122058
นาย
สกรรจ์
ตามสระน้อย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401122059
นาย
สวิช
ศรีทอน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401122060
นางสาว
ลออง
ปานดุษฎี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401124304
นาย
ณัฐวุฒิ
พันชน
:
เกษตรเคมี
36ชั่วโมง
6401124305
นาย
ธนเขตน์
กล้าหาญ
:
เกษตรเคมี
6ชั่วโมง
6401124306
นางสาว
วรรณษา
จิตรีพรต
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6401124307
นาย
วิทยา
ใจหวัน
:
เกษตรเคมี
6ชั่วโมง
6401124308
นาย
วิทยา
ปงลังกา
:
เกษตรเคมี
6ชั่วโมง
6401124309
นางสาว
ศศิกาณต์
ฤทธิ์เอี่ยม
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6401124311
นางสาว
ศิริรัตน์
ชุมจันทร์
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6401124312
นางสาว
หนึ่งฤทัย
โนนพยอม
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6401124313
นางสาว
อรปรียา
แซ่ผ่าน
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6401124315
นางสาว
กัญญา
สมสุขเสมา
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6401124319
นางสาว
วิภารัตน์
จุมปาแฝด
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6401124321
นางสาว
ศศินา
ไกลถิ่น
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6401125303
นาย
กฤษฎา
เพียรตา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401125306
นาย
ฉัทชนัน
รอดเสวก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401125308
นางสาว
ณัฐวสา
สิงห์สุวรรณ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401125316
นาย
พันธุ์ฮาลา
ปานจันทร์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401125325
นางสาว
ศิยารัตน์
ธนะวงศ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401125328
นางสาว
เสาวณีย์
ดาพัด
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401125334
นางสาว
ณัฐภรณ์
ธรรมวงษา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6401125339
นาย
อัษฎาวุธ
มนสีมา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401125342
นาย
ฉัตรริน
อินต๊ะเงิน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
6ชั่วโมง
6401126302
นาย
จิรศักดิ์
ยอดศร
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6401126303
นางสาว
จุฑารัตน์
อิณปุรณ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6401126304
นางสาว
ณัฐกานต์
คำมุงคุณ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6401126305
นางสาว
ณัฐชยา
รัตนพันธ์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6401126306
นางสาว
ณัฐฌาย์
ตั้งมั่นคงเจริญ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6401126309
นางสาว
พิรดา
เล้าประเสริฐศรี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6401126311
นาย
อธิวัฒน์
อินต๊ะใจ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6401126313
นางสาว
ธัญจิรา
ลำทอง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6403102301
นางสาว
กมลวรรณ
บางพงศ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6403102304
นางสาว
ญาดา
จอมมูล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6403102305
นาย
ณัฐพล
อินทรีย์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6403102308
นางสาว
ธาวินี
พงษ์พนากูล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6403102321
นางสาว
สิรินทร
สิทธิไกร
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6403103344
นางสาว
อัมภวรรณ
คำตา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6403103345
นางสาว
กรวิการ์
ทิศา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6404101324
นางสาว
นิมมิตา
สมริน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6404101334
นาย
รัฐติกรณ์
จินะกาศ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
6ชั่วโมง
6404101355
นาย
กษิดิ์เดช
หลักเหมาะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
6ชั่วโมง
6404101357
นางสาว
ชนันฌ์ณภัสฐ์
สิงห์คาล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6404102307
นางสาว
ธันน์ชนก
ธารศรีศักดิ์สกุล
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6404102322
นางสาว
สุทธิดา
ท้าวทัยสงค์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
36ชั่วโมง
6404103316
นางสาว
เมธาวี
แซ่หลิม
:
เคมี
3ชั่วโมง
6404103318
นางสาว
สุรางคนา
พืชพันธา
:
เคมี
3ชั่วโมง
6404107301
นางสาว
ขวัญชนก
หิมรัตน์
:
นวัตกรรมวัสดุ
3ชั่วโมง
6405101305
นาย
กัณฑ์ธีร์
ยอดคำ
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
6405101320
นาย
ชนาธิป
กระต่ายจันทร์
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
6405101324
นาย
ชลนที
ลิ้มวรรธนะสกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6405101325
นาย
ชลศักดิ์
ผาผง
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
6405101348
นางสาว
ธิษณามดี
ปู่หลู่
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6405101351
นางสาว
นาตาชา
กวดสำโรง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6405101368
นางสาว
พรชนก
ศรีหว้าสะโสม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6405101378
นาย
ภูมิ
บุญเหลื่อม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6405101386
นางสาว
รุ่งฤดี
เกตุรัตน์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6405101415
นาย
อิศราพงศ์
หมื่นยอง
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
6405101419
นาย
กฤตภาส
กิตติชัยพานิช
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6405105323
นาย
ปารมี
วงศ์ลิขิตลาภ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6405105401
นางสาว
สราลีวัลย์
บุญเย็น
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6405105403
นาย
สุรดิษ
แก้วคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
6ชั่วโมง
6405105405
นางสาว
หทัยชนก
จันทร์น้อย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6406101308
นางสาว
กิ่งแก้ว
ภัทรพรฉัตร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101311
นางสาว
เกษราภรณ์
เป็งวันทา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101321
นาย
ชนะชัย
กังวานกันทร
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6406101326
นาย
ชาคริต
วงศ์ปัญญา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101379
นาย
พชรพล
จันทร์ศิริ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101388
นางสาว
พิมพ์นิภา
จันทนาเขต
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101389
นางสาว
พิมพ์วิภา
กดไธสงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101415
นางสาว
ศุภาพิชญ์
ลาเบ้า
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406101427
นาย
สุรวุฒิ
โพธิ์ล่าม
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
6406101497
นาย
ยุทธนา
อำนาจเจริญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6406102001
นางสาว
กฤติยาภรณ์
ชุ่มมงคล
:
บริหารธุรกิจ
3ชั่วโมง
6406102313
นาย
เฉลิมเดช
ยินดีชาติ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6406102347
นางสาว
พีรญา
ใจประเสริฐ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6406103008
นางสาว
กฤติยากร
เปาวัลย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103014
นางสาว
กานต์ธีรา
ทิพย์วังเมฆ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103015
นางสาว
เกตน์นิภา
เผ่าทหาร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103022
นางสาว
จุฬารัตน์
จอมสว่าง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103027
นางสาว
ช่อผกา
ความเพียร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103040
นาย
ธีรพร
สุวรรณะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103046
นางสาว
นิราวัลย์
ใหม่แก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103059
นางสาว
พัชรินทร์
ยุชมภู
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103076
นางสาว
ลดารัตน์
สาระภี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103084
นางสาว
วีราวารี
บุญแสง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103091
นางสาว
ส้ม
ศรีปัญญา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103099
นางสาว
สุปราณี
คำยงค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103104
นางสาว
หลาว
จะบู
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103114
นางสาว
อารินทร์
จะสอ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103311
นางสาว
เจนจิรา
คำปัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103336
นางสาว
รัตนาภรณ์
กาเผือก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103365
นาย
เอกวัฒน์
ตาละปุง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103392
นางสาว
ฐิติวรดา
บุญเจริญ
:
บัญชี
6ชั่วโมง
6406103409
นางสาว
นาขวัญ
เขม้นเขตวิท
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406103438
นางสาว
ศรัณยา
ศรีสอาด
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6406104302
นางสาว
เกตุกานต์
สัณหภักดี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6406104319
นาย
วิศวพัฒน์
มังสุลัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6406104332
นางสาว
ภาวิณี
อินทจักร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6406105308
นาย
สิทธณัฐ
เมธาวงศ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6406106356
นาย
อรรณพ
พูนพัฒนสุข
:
นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่
6ชั่วโมง
6409101023
นางสาว
ธันย์ชนก
กู้เส้ง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101024
นางสาว
ธาวิตา
บุญญาพิทักษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101034
นางสาว
พิชญา
เทพนุกูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101301
นาย
กนก
กัณทะวงค์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101302
นางสาว
กันยากร
ดวงกาศ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409101318
นางสาว
ปาริชาต
ทองด้วง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6409102301
นางสาว
กมลลักษณ์
อินทร์จันทร์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6409102304
นางสาว
ฑิตฐิตา
แป้นพุ่ม
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6409102312
นางสาว
สุชานันท์
สองปอน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6409102319
นางสาว
ฑิฆัมพร
ปงจันตา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ
3ชั่วโมง
6410101002
นาย
กิตติธัช
เดชสง
:
การประมง
6ชั่วโมง
6410101008
นาย
ธนภัทร
แก้วภิบาล
:
การประมง
6ชั่วโมง
6410101017
นาย
ศิริพงษ์
สินสัจธรรม
:
การประมง
3ชั่วโมง
6410101329
นาย
ศิวกร
อินเพ็ญ
:
การประมง
36ชั่วโมง
6410101351
นาย
พลเชฎฐ์
ธุระวรรณ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
6410101353
นาย
ภัสกร
ชายทุ่ย
:
การประมง
3ชั่วโมง
6412101313
นาย
พิพัฒพงศ์
มูลละ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6412101316
นาย
ภูตะวัน
ตุยทัง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6412101332
นาย
จักรพรรดิ์
มูลอินทร์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6414101308
นาย
คณิศร
ชมโกศล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6414101318
นาย
ณัฐกิตติ์
แจ่มกระจ่าง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6414101320
นาย
ณัฐพล
คำแหลม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6414101338
นาย
ภาณุกานต์
ไพบูลย์เสมาทัศน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6414101373
นาย
ชวิศ
แสนสุวรรณ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6414101394
นาย
ปริวิชญ์
เจริญสุขจิระ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6414101408
นาย
ภัทรกร
โบราณ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6414101420
นางสาว
ศรีแพร
จำปาทอง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6414101436
นาย
นิปุณ
เทียบจิรประภา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
6414102313
นาย
ชวโรจน์
เลิศไกรชัยพร
:
ภาษาอังกฤษ
6ชั่วโมง
6414102336
นางสาว
รัตนาพร
คำเงิน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102337
นางสาว
ลลิตพรรณ
สอนทรง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102346
นางสาว
สุชัญญา
สกุลจรรยาดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102361
นางสาว
กนกวรรณ
พันภักดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102362
นางสาว
กมลเนตร
กริสประจันทร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102397
นางสาว
ธิติพร
แย้มวจี
:
ภาษาอังกฤษ
6ชั่วโมง
6414102428
นางสาว
ภัททิยา
เวียงชัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102431
นางสาว
มาริตา
เกตบุญ
:
ภาษาอังกฤษ
6ชั่วโมง
6414102438
นางสาว
วิลาวัณย์
อินผ่อง
:
ภาษาอังกฤษ
6ชั่วโมง
6414102445
นาย
สรัล
แก้วมา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6414102454
นาย
อรรถกร
อุตรรักษ์
:
ภาษาอังกฤษ
6ชั่วโมง
6415123311
นาย
จุลลเพชร
อุ่นเรือน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6415123315
นางสาว
ชัญญานุช
ช่างงาน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6415123316
นางสาว
ณัฐวรรณ
ฟักเจริญ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6415123318
นาย
ธนบดี
ดำนิล
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6415123320
นาย
ธนวัต
บูก้ง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6415123321
นาย
ธีรภัทร์
มะโนเรือง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6415123323
นางสาว
ภคนันท์
วงศ์ทา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6415123325
นาย
ภราดร
ลุงช้อย
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6415123326
นาย
ภัทรชนน
สมหวัง
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6415123327
นาย
ภาณุวัฒน์
จอมหาร
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6415123334
นาย
วัชรกรณ์
สุกระมณี
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6415123355
นาย
พณพล
คงจันทร์
:
พลังงานทดแทน
6ชั่วโมง
6415123360
นาย
วาทิต
ฉัตรฐาปนา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6415124018
นาย
ชัชวาล
มังคละ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
6ชั่วโมง
6415124045
นาย
มัทยาทิตย์
ขันคำกาศ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
36ชั่วโมง
6415124064
นาย
เสม
ช้างตว๋า
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6415124092
นาย
ธนยศ
อินต๊ะนนท์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
36ชั่วโมง
6415124114
นาย
ภควัต
สายพรม
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
36ชั่วโมง
6418102008
นาย
ณพงศ์
จันทาพูน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6418102028
นางสาว
อารีดา
นูนคาน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6418102341
นาย
ธนันธัด
บูชาธรรม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6418102361
นาย
พงษ์สุวรรณ
สุริยะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6418102398
นางสาว
สุวพัชร
ขุนเม่น
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6418102421
นาย
เจษฎา
ศรีฟอง
:
การสื่อสารดิจิทัล
6ชั่วโมง
6418102435
นาย
ธนธรณ์
บุญจันทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
36ชั่วโมง
6418102458
นาย
พัทธดนย์
ชุนนะวรรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6418102505
นาย
ธีรนันท์
บัวภา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6419101004
นาย
ถิรเดช
รักจงเจริญ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101005
นางสาว
ทักษิณา
ศรีสังข์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101006
นาย
ธันว์พันธุ์
ใจเสมอ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101007
นาย
ธีระพล
เลาดี
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101009
นางสาว
มัณฑนา
ทิพย์จักร์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101010
นางสาว
วนิดา
เดชพิชัย
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101013
นาย
ธันยบูรณ์
จันทร์มุข
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101014
นาย
ธาวิน
โรจนะบุรานนท์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101015
นาย
ธีรภัทร
สาอุตม์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101016
นาย
ฤชา
พงษ์สมร
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6419101017
นางสาว
ศศิกานต์
แก่นจันทร์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6422101012
นาย
วีระยุทธ
เจนถูกใจ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6422101321
นาย
เกียรติศักดิ์
คำพร
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
6ชั่วโมง
6422101348
นาย
ณพปกรณ์
โสพิกุล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
6ชั่วโมง
6422101353
นางสาว
ณัฐนรี
คูนา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6422101364
นาย
ธนภัทร
แน่นอุดร
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
6ชั่วโมง
6422101396
นางสาว
นุชรี
แก้วหนองสังข์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6422101462
นาย
วรากรณ์
ป้วนป้อม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6422101473
นาย
ศาสตร์ศิลป์
พรมสวัสดิ์
:
สัตวศาสตร์
6ชั่วโมง
6422101492
นาย
สุธิเดช
วงษ์พรม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6422101496
นางสาว
สุพพัตรา
มั่นใจ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง