ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
43403429   นายสิงหา   คมขำ : เคมี 3ชั่วโมง
45101432   นางสาวธานีญา   คมขำ : พืชศาสตร์ (พืชไร่) 3ชั่วโมง
47701030   นางสาวยุวลักษณ์   คมขำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5701125324   นางสาวพรพิมล   คมขำ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5819102521   นายพัชรพงศ์   คมขำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5907101304   นายกิตติศักดิ์   เอี้ยวปาน : การประมง 3ชั่วโมง
5907101317   นายธวัชชัย   พรพจน์ : การประมง 3ชั่วโมง
5907104316   นางสาวอาภัสรา   ผมคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5915123413   นางสาวสุพาภรณ์   คำศรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5919102536   นายธนสิษฐ์   คมขำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6003102328   นางสาวนัทกมล   คมขำ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6004104303   นางสาวชนิตา   คมขำ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004106302   นายกิตติพงศ์   ทองมาตรา : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106326   นายปิยวัฒน์   อินทรีย์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106343   นางสาวศศิธิดา   เชื้อไสย์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106346   นางสาวสิริกร   ณ ลำพูน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106349   นางสาวอธิศา   อินทะสังข์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106350   นายอนันตชัย   จันทร์พรหม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6006101307   นางสาวกฤษณา   กาใจทราย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101351   นางสาวณภัทชา   บุญตาชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006103412   นางสาวพัชราภา   โนวัฒน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103475   นางสาวสาวิตรี   คุณนะลา : บัญชี 3ชั่วโมง
6007104305   นายณภัทร   ล่องเพ็ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6007104313   นางสาวเสาวนีย์   เปรียบปาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6007108318   นางสาวเมธินี   จันทร์เต็ม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6007108338   นางสาวอริสรา   รัดเสริฐ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012102398   นางสาวกมณรัตน์   เมฆกระจาย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102399   นางสาวเจนจิรา   สีลาทร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102400   นายกรรณฐวรรษ   รอดนวล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6015123318   นายชนวีร์   แซ่ย่าง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123353   นายปัญญากร   คำดวงดาว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123379   นายวรวุฒิ   พูลเทียบรัตน์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6019102512   นางสาวธนัชพร   ชิงชม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6101101338   นายปรเมตต์   ไชยศิริ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101371   นายสรวิชญ์   เบี้ยจั่น : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101105354   นางสาวยุพา   อาชาชัยกิจ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105358   นายวงศธร   ดวงสุวรรณ์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105366   นางสาวศิราณี   จันทะคุณ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6103101315   นางสาวทัตพิชา   ตามาลี : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6103101363   นายอานันต์   ภัทรบรรพต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6104101346   นางสาวนุชวรา   ยะกิจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101350   นางสาวปนัสยา   รุจาคม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101380   นางสาวศรี   บัวแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101397   นางสาวสุพิชญา   แก้วสุดใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101401   นางสาวอริสรา   อินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104102319   นางสาวปาริชาติ   อินคม : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6104106302   นางสาวกัญธิวา   ฉวีวงค์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106316   นายธิปก   สิมสินธุ์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106323   นายปารมี   วงค์คำปัน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106334   นายวีรยุทธ   จอมเมืองกาศ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106335   นายเวชพิสิฐ   ตาสุรินทร์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106337   นายสถาพร   รุจีรัตน์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106345   นายไอ้ใจ   ลุงเฮิง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6105101306   นางสาวกัญญรัตน์   สุขสัจจี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101309   นายไกรวิชญ์   ทองดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101348   นายปฏิพล   จะตุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101349   นายปฐวี   อุทวีสาร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101363   นายพิชชากร   เอี่ยมธีระกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101366   นางสาวพิมพ์สุภา   ศักดิ์คงนันทกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101381   นายวรากรณ์   ต๊ะปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101383   นายวัชรพงษ์   ฝั้นวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101385   นายวิทยา   ยาวิไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101387   นายศรายุท   สวนจันทร์ดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101398   นายสิทธิชัย   ศรีสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101414   นายอภิสิทธิ์   ธเนศวรสุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105351   นายปิยพัทธ์   ธิปั๋น : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105357   นายพลธระ   เพชระบูรณิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105358   นายพัชรพล   นิลทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105359   นางสาวพัชรา   พรมบุ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105362   นางสาวพิมพ์อัปสร   อุปนันท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105410   นายอลงกรณ์   นามนนท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101332   นายฐิติวัฒน์   สุขสวัสดิ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101368   นางสาวนริศรา   ใจกันทะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101411   นายพิพัฒน์   พระนิมิตร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101436   นายวรินทร์   ถิรปวร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101443   นายศาสตรา   โกติแพง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102313   นางสาวกิตติยา   วังท่า : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102317   นายคุณากร   พันธุ์พิชัย : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102334   นางสาวฐิติมา   ยาวุฒิ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102341   นายดนัย   พรมสมบัติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102373   นางสาวปาริชาติ   พรมวัง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102397   นางสาวร่มดี   ชมพูคีรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102432   นายสิปปกร   กันทา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103347   นายทักษ์ดนัย   ญานะฟู : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103377   นางสาวปาริณา   ปิ่นวิเศษ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103380   นางสาวพรธิดา   ตะบิ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103385   นายพัฒนากร   ทาคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103429   นางสาวศิรัญญา   ดวงสุภา : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103446   นางสาวสุรารักษ์   ตุ่นหนิ้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104303   นางสาวกรณิศ   ไชยเมืองชื่น : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104311   นางสาวเก็จมณี   คำลือ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104326   นางสาวชฎาภรณ์   เงินพรวน : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104333   นายชัยวัฒน์   ดวงเกิด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104353   นางสาวทัศนีย์   สาพันธ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104354   นายทิชานนท์   ก๋าคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104355   นางสาวทิพวรรณ   สมพรมปัน : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104417   นางสาวศรัญญา   หงษ์ผ้วย : การเงิน 3ชั่วโมง
6106105302   นายกิตติธัช   มิ่งศิริ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105314   นายธนกร   โป่อ้ายเลา : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105337   นางสาวสุกัญญา   น้ำทิพย์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105341   นายอุกกฤษฎ์   คำด้วง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6107103302   นางสาวนภเกตน์   ปริงหาดยาย : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103303   นางสาวปิยาพัชร   มีเดช : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103304   นางสาวปุษยา   หมัดจันทร์ : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103305   นายพงศกร   ศรีระบาย : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103306   นางสาวพรชนก   หอมวงษ์ : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103307   นายพิพัฒน์   ดอนเจดีย์ : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103308   นายศุภชาติ   ชุ่มกลิ่น : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107104302   นางสาวกมลลักษณ์   เจริญพักตร์ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104303   นางสาวชุติมณฑน์   จันทร์ทองขาว : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104304   นางสาวธิดาพร   คำแก้ว : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104305   นางสาวนภัสสร   รอดเล็น : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104306   นางสาวประไพวรรณ   สุริยเลิศ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104307   นายพีรพัฒน์   พัฒนากูล : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104308   นางสาวภัทรวรินทร์   ปัญญาหาญ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104309   นายภูริวัจน์   ตู้บรรเทิง : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104311   นางสาวสุภาวดี   พรหมเจริญ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104312   นางสาวอริสรา   สุวรรณวงค์ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107107301   นางสาวกานต์มณี   แดงเพ็ง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107303   นายชัยวิชิต   แซ่โค้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107304   นางสาวชุติพร   สีนุ้ยคง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107305   นายณัฏฐนิธิศ   แสงสุระธรรม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107306   นายณัฐชัย   คล้ายรุ่ง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107307   นางสาวณัฐธิดา   นนทสิงห์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107308   นางสาวณัฐรดี   สุขสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107309   นางสาวณัฐวรา   ไกรนรา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107311   นายนฤพนธ์   รัตนภักดี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107312   นางสาวปนัดดา   ทับจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107313   นายพัชรพล   บุญรอด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107314   นายพิชญ์ภูมิ   บุญญแพทย์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107315   นางสาวภาพิมล   ยืนนาน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107316   นายวรวัส   วรเทพนุทัศน์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107318   นางสาวสุภาวิดา   วิเชียร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107320   นายเศวตฉัตร   เรืองชู : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107108301   นางสาวกฤษดารัตน์   เส็นสุวรรณโณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108302   นางสาวกุลสตรี   ศรีคง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108303   นางสาวเกศกมล   โนวัฒน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108306   นางสาวจุฑากมล   มานะจิตร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108307   นายชลดรงค์   ทรงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108308   นายฐาปกรณ์   ไชยวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108309   นางสาวณัฐติยา   ขุนเนียม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108310   นางสาวณัฐธิดา   สว่างวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108311   นางสาวตวงทิพย์   วงค์เลี้ยง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108314   นายนัฐพงษ์   ไกรเทพ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108315   นางสาวนิตยา   เพ็ชรแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108316   นายพศวัต   ศักดิ์เศรษฐ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108317   นางสาวลลิดา   ญาสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108318   นายวิชยุตม์   สินพิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108321   นางสาวศศิพร   ปานทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108322   นางสาวสราวดี   เหลือแหล่ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108323   นายสิขรินทร์   เทาศิริ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108325   นางสาวสุนิตา   หนูนวล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108326   นางสาวสุปรียา   แซ่เซี่ยน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108327   นางสาวสุรีพร   อ่อนจันทร์อม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108328   นางสาวเสาวณี   หมานระเด็น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108330   นายอลงกรณ์   เกตุณรายณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107109315   นายนิรุทธ์   หวัดสนิท : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6108103301   นางสาวกีรติ   ภัทรรังสิกุล : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103302   นางสาวกุลวดา   แก้ววันดี : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103303   นางสาวจินต์จุฑา   พรหมศรี : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103305   นางสาวชฎาพร   มรกต : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103306   นางสาวชนิสรา   งามวงษ์ : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103307   นางสาวชลิตา   แฉล้มลอย : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103308   นายณัฐวุฒิ   สุขทาทอง : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103309   นายธนวัฒน์   ชูจิตร : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103310   นางสาวปภัสสร   ม่วงตุ่น : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103311   นางสาวพิกุล   มะโนนึก : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103312   นางสาววรัญญา   คำดี : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103314   นางสาวศริพร   ดอกคำ : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103315   นางสาวศิริลักษณ์   เชิดชู : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103316   นางสาวสายฝน   เผือกเพ็ชร์ : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103317   นางสาวหทัยชนก   ศรีสะอาด : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108106301   นางสาวกันย์สินี   พรมนัสมงคล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106302   นางสาวชลันธร   จงใจลาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106303   นายณรงค์พล   สีดาคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106304   นางสาวธีริศรา   กอไธสง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106305   นายนนทวัฒน์   พุฒซ้อน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106306   นางสาวปิยฉัตร   สาแย้ม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106307   นางสาวพิชญ์สินี   โกสุระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106308   นางสาวรสรินทร์   ศรีบัวคม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106309   นางสาวสาธินี   สารวุฒิ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106310   นางสาวสุวิชาดา   โกสุระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106311   นางสาวณัฐพัชร์   แก่นทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106312   นายอนุรักษ์   พระสว่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106313   นางสาวพิชญาณี   คำสอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108107301   นางสาวกนกวรรณ   ทะนันชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107303   นางสาวกัญญารักษ์   ฉัตรนฤมิต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107304   นางสาวกุลนภา   ฤทธิ์สุทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107306   นางสาวเกวลี   โนราช : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107307   นายจักรพันธ์   เอี่ยมดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107308   นางสาวจิฬาภรณ์   เพ็ชรหวล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107309   นางสาวจุฑามาศ   วงศ์ไข่ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107312   นายณัฐกฤษณ์   วงศ์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107316   นางสาวณิชาภัทร   จั่นวงศ์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107320   นายนที   ทาเวียง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107321   นายนพณัฐ   แตงอ่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107322   นางสาวนัฐรดี   ศรีพรม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107323   นายนาวิน   บุตรสอน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107325   นางสาวเบญจวรรณ   เปี้ยใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107326   นางสาวปทิตตา   ตรงสาลี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107327   นางสาวภัควลัญชญ์   ใจอิ้ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107329   นางสาวปิญชาน์   ยอดประสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107335   นายวทัญญู   เขียวดวงดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107338   นายวีรปกรณ์   กันแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107339   นายศรัณน์   เพชรภูมี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107343   นางสาวสุดารัตน์   สิทธิกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107351   นางสาวพรภิมล   อิ่มอ่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108108302   นางสาวจิราพร   เมฆบุตร : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108305   นายภาสกร   กองโกย : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108306   นางสาวมลฤดี   กอบชนเมตตา : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108307   นางสาวศุภศิริ   กวยะปาณิก : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108309   นางสาวพรรณภัทร   กันทะสีคำ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108109301   นายเกียรติกุล   ลาภธนาดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109303   นางสาวจิตรานุช   สุรินทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109304   นายจิรวิชญ์   จันทร์เจือจุน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109306   นางสาวชลธิดา   ถาเต็ม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109307   นางสาวชัญญา   ช่องโก้ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109308   นางสาวณัฐนรี   กันทะสอน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109310   นางสาวทิพวรรณ   ตาสลี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109311   นายธงชัย   เมฆอากาศ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109312   นายธนกฤต   ออศิริ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109316   นายนรินทร   เอี่ยมสุภาษิต : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109317   นางสาวนลินี   บุตรงาม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109318   นางสาวปวันรัตน์   ราตรี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109319   นายพรเทพ   ชูศรีจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109320   นายพฤทธิ์   ต่างใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109321   นางสาวพัชนี   เสือเขียว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109322   นายภคพงษ์   สมสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109323   นางสาวรัตนาภรณ์   สอ้าง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109326   นายศิลปกร   มั่นคง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109327   นายสหรัฐ   ปลื้มสุวรรณ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109328   นายสุทิวัส   ใจ๋ใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109329   นางสาวสุภาวดี   ติ๊บแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109330   นายอภิชาติ   โคตรพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108110301   นางสาวจิตรานุช   หอมรส : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110302   นางสาวชนิดา   ผลสวิง : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110303   นายชลสิทธิ์   ทุมต้ายหวัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110305   นางสาวทิพวรรณ   ท้าวใจแปง : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110306   นางสาวนฤชา   สารดี : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110307   นางสาวเนตรชนก   ปาริมา : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110308   นางสาวบัณฑิตา   ปานทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110309   นางสาวปรีญารัตน์   จำปาด่วน : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110310   นางสาวปิยธิดา   วงค์หลอบ : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110311   นายพีรพงษ์   กาฬนิล : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110312   นางสาวภรณ์ทิพย์   เป็นดี : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110313   นางสาววิมลรัตน์   เสนานุช : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110315   นางสาวสุวิณีย์   ศรีวารีรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110316   นายสุรัตน์   สุกิจประเสริฐ : การตลาด 3ชั่วโมง
6108111301   นางสาวกชกร   เพ็งสุข : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111302   นางสาวกนกวรรณ   วิเศษสุข : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111303   นางสาวกรรณิการ์   อ้นเชิด : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111304   นางสาวเจนจิรา   วงศ์โพธิ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111307   นางสาวฐิศรา   จำปาขาว : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111308   นางสาวธิดารัตน์   เคลิ้มกระโทก : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111309   นายนครินทร์   กอฝั้น : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111310   นางสาวบุญพิทักษ์   ลอยคลัง : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111313   นางสาวพรชิตา   ตาบม่วง : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111314   นางสาวรุ่งนิมิต   แก้วคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111315   นายสายฟ้า   อาลักขิต : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111316   นางสาวสาวิตรี   บุญปาน : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111317   นางสาวสุชานาถ   แก้วสุวรรณ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111318   นางสาวอริสา   สมบูรณ์ทรัพย์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111319   นายอิศรา   อินเพ็ชร : บัญชี 3ชั่วโมง
6108114304   นางสาวกัญญาภัค   วิทยาคุณ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114307   นางสาวจริยา   แสงอุดม : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114310   นางสาวจุฑามณี   วุ่นคง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114323   นางสาวณัฐวดี   ข้อค้า : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114324   นางสาวณิชาภัทร   เขียนพลกรัง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114327   นางสาวดวงกมล   ศรียันต์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114328   นางสาวธัญชนก   งามผ่องใส : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114333   นางสาวนภัสรา   เภอรักษ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114335   นางสาวนัยนา   ชารัตน์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114337   นางสาวปาริชาติ   อินทะชิต : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114338   นางสาวฝนดาว   หอมนวล : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114339   นางสาวพรทิตา   ขุนทองจันทร์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114342   นางสาวพัชรมล   บุญมา : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114345   นางสาวเพ็ญพิลัย   เปี่ยนคิด : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114346   นางสาวภักดิพร   สิงห์ชู : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114357   นางสาววลีรัตน์   มีชัย : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114367   นางสาวศิริรัตน์   สมประโคน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114368   นางสาวศิริรัตน์   สุขช่วย : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114375   นางสาวสิริวิมล   แก้วสุวรรณ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114376   นางสาวสุชานันท์   ชัยวงค์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114377   นางสาวสุทธิดา   ยอดแก้ว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114383   นายอนุวัฒน์   เเก้วพิศดาร : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114384   นางสาวอัจฉราพร   ยอดธง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108115303   นายจารุพัฒน์   นวลสาย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115304   นายชญานิน   บุญเพิ่ม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115305   นางสาวชลดา   นามไพร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115306   นางสาวฐิติกาญจน์   ชื่นชม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115307   นางสาวณัชยาภรณ์   ตันคำ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115309   นางสาวดวงพร   กันต์นิกูล : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115310   นายนนธวัช   สุวรรณโน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง