ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5719102508   ฐิติภรณ์   วงศ์วัฒนา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5806102328   คัทรียา   กันทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103329   จิรภิญญา   รักษาชน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103347   ฑิตยา   เครือพานิช : บัญชี 3ชั่วโมง
5907101304   กิตติศักดิ์   เอี้ยวปาน : การประมง 3ชั่วโมง
5907101317   ธวัชชัย   พรพจน์ : การประมง 3ชั่วโมง
5907104316   อาภัสรา   ผมคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6004106343   ศศิธิดา   เชื้อไสย์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106346   สิริกร   ณ ลำพูน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106349   อธิศา   อินทะสังข์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6006102494   ชนัญญา   สุขน้อย : การตลาด 3ชั่วโมง
6006103412   พัชราภา   โนวัฒน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103475   สาวิตรี   คุณนะลา : บัญชี 3ชั่วโมง
6007104305   ณภัทร   ล่องเพ็ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6007104313   เสาวนีย์   เปรียบปาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6007108318   เมธินี   จันทร์เต็ม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6019102502   กิดากาญจน์   เถินบุรินทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102503   กุลชา   ปาลวัฒน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102505   จตุพงษ์   ธาตุอินทร์จันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102506   จิตตินันทน์   ดอกไม้ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102507   เจนจิรา   ดวงจันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102512   ธนัชพร   ชิงชม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102513   ธนาภรณ์   ทองน้อย : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102514   นลธวัช   คำผัด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102515   บัญชา   แซ่อัง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102516   ปณิธาน   รังษี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102518   พรพิสุทธิ์   แห้วเพ็ชร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102519   พิมพ์นภัส   แวงอุบล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102520   ภัทรวดี   ผาลาด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102522   วงนภา   โพธิ์ภู : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102523   วชิรญาณ์   ดีงาม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102524   วัชรากร   มหาดำรงค์สิริกุล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102526   ศศิรัตน์   จโนภาษ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102527   สมโภชน์   สุขแปดริ้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102530   อภิชญา   อีสา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6101101324   นางสาวทิพย์เกสร   นุ่มเนื้อ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101371   นายสรวิชญ์   เบี้ยจั่น : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101105358   นายวงศธร   ดวงสุวรรณ์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101113314   นายธนกฤต   ติ๊บลังกา : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6101124314   นายณัชพล   วงษ์สวรรค์ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124319   นางสาวนพรัตน์   ป้องท้าว : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124322   นายนุติ   บันใจ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124330   นางสาวอารยา   อามหน้อย : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6103101313   นายญาณวัฒน์   ตัดโส : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6103101363   นายอานันต์   ภัทรบรรพต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6103103336   นางสาวพิพรรษพร   ชัยทองคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6104101346   นางสาวนุชวรา   ยะกิจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101397   นางสาวสุพิชญา   แก้วสุดใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101401   นางสาวอริสรา   อินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104102319   นางสาวปาริชาติ   อินคม : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6104102323   นางสาวมาริสา   เกตุอ่อน : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6104103311   นางสาวชาริณี   นุ่มนิ่ม : เคมี 3ชั่วโมง
6105101309   นายไกรวิชญ์   ทองดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101318   นางสาวโชติกา   อินทรสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101334   นางสาวธันยมัย   ติระถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101349   นายปฐวี   อุทวีสาร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101351   นางสาวปัจจัยยา   อินปั๋น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101363   นายพิชชากร   เอี่ยมธีระกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101398   นายสิทธิชัย   ศรีสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101402   นางสาวสิริลักษณ์   เรืองวิไลพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105320   นางสาวณัฐชนก   นิยะบุญ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105358   นายพัชรพล   นิลทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105359   นางสาวพัชรา   พรมบุ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105362   นางสาวพิมพ์อัปสร   อุปนันท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105394   นางสาวสหฤทัย   ไชยวรรณ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101309   นางสาวกาญจนาพร   บานเย็น : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101327   นางสาวชุตินันท์   ขัดปา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101332   นายฐิติวัฒน์   สุขสวัสดิ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101363   นายธีรธร   ทรงศิริวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101377   นายปฏิภาณ   บัวละวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101392   นางสาวปิยฉัตร   นะติ๊บ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101398   นายพรชัย   แซ่เฮ้อ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101406   นายพัชรพันธ์   การประพันธ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101418   นางสาวภคพร   โปทา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101424   นางสาวมณฑิตา   ยาดิบ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101436   นายวรินทร์   ถิรปวร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101443   นายศาสตรา   โกติแพง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101460   นายอนุพงศ์   วงค์ศรีแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101470   นางสาวปณิตา   ไกลถิ่น : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102301   นางสาวกนกนิภา   เกริกเกียรติปรีดา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102304   นางสาวกมนรัตน์   ศรีภา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102305   นางสาวกมลลักษณ์   ซาววงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102306   นางสาวกมลวรรณ   พึ่งบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102310   นางสาวกันธิมา   ศรีวะรา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102311   นายกิตตินันท์   เขื่อนสุวรรณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102320   นางสาวจันทร์จิรา   อุดทาสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102324   นางสาวจีรภัทร์   ขัดพูล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102334   นางสาวฐิติมา   ยาวุฒิ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102336   นางสาวณัฐทริการ   ทาสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102341   นายดนัย   พรมสมบัติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102348   นายธนกานต์   ล้อไพบูลย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102356   นางสาวธัญญารัตน์   เวทำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102362   นางสาวนิภาพร   หมื่นปา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102363   นางสาวนุชนารถ   อินตา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102365   นางสาวเบญจวรรณ   บริสุทธิ์เพ็ชร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102379   นางสาวพิมพ์พิไล   จองสุรียภาส : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102382   นางสาวเพ็ญวรีย์   หัสดีบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102395   นางสาวยุพเรศ   ราชชมภู : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102397   นางสาวร่มดี   ชมพูคีรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102408   นายวงศธร   สีเมืองแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102411   นางสาววันวิสา   อำต๋า : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102414   นางสาววิลาวัลย์   คำยันต์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102422   นางสาวศิรประภา   เหล็กเพชร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102428   นางสาวสโรชา   ทาไชยวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102444   นางสาวสุวภัทร   ดอกรัก : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102446   นายอภิชัย   ถูกจิตร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102456   นางสาวอารยา   มั่นหมาย : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102459   นางสาวเอื้อการย์   นนท์นิติรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102460   นางสาวชฎาธาร   ขันท์ไพศาล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103313   นายเกียรติศักดิ์   ค้ำจุนสวรรค์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103320   นางสาวจิรัชยา   ใจคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104312   นายเกียรติภูมิ   กาฝากทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104314   นางสาวจันทร์ทิรา   มุ่งรังสี : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104322   นางสาวจุฑามาศ   หมื่นสิทธิแพร่ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104323   นางสาวจุฬาศิริ   ชุมภูหมุด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104324   นางสาวเจตวรรณ์   แสงคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104331   นางสาวชลนิภา   สารทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104333   นายชัยวัฒน์   ดวงเกิด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104334   นายชาคริต   วิณรงค์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104361   นางสาวธีรกานต์   บุญรอด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104372   นางสาวนิรชา   ก้อใจ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104381   นายเปี่ยมสกุล   วีระเดชชูชีพ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104382   นายพงศกร   คุณา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104383   นางสาวพรทิพย์   อักษรบริสุทธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104384   นางสาวพรนิภา   พุฒศรี : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104409   นายวสันต์   ประชุม : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104412   นางสาววิลาวรรณ   แสนบุตร : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104423   นายสหชาติ   จันทะสอน : การเงิน 3ชั่วโมง
6107103301   นางสาวญาสินี   ศรีอรรชนานันท์ : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103302   นางสาวนภเกตน์   ปริงหาดยาย : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103303   นางสาวปิยาพัชร   มีเดช : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103304   นางสาวปุษยา   หมัดจันทร์ : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103305   นายพงศกร   ศรีระบาย : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103306   นางสาวพรชนก   หอมวงษ์ : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103307   นายพิพัฒน์   ดอนเจดีย์ : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107103308   นายศุภชาติ   ชุ่มกลิ่น : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6107104302   นางสาวกมลลักษณ์   เจริญพักตร์ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104303   นางสาวชุติมณฑน์   จันทร์ทองขาว : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104304   นางสาวธิดาพร   คำแก้ว : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104305   นางสาวนภัสสร   รอดเล็น : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104306   นางสาวประไพวรรณ   สุริยเลิศ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104307   นายพีรพัฒน์   พัฒนากูล : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104308   นางสาวภัทรวรินทร์   ปัญญาหาญ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104309   นายภูริวัจน์   ตู้บรรเทิง : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104311   นางสาวสุภาวดี   พรหมเจริญ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107104312   นางสาวอริสรา   สุวรรณวงค์ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6107107301   นางสาวกานต์มณี   แดงเพ็ง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107302   นางสาวกุสุมา   แก่นกูล : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107303   นายชัยวิชิต   แซ่โค้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107304   นางสาวชุติพร   สีนุ้ยคง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107305   นายณัฏฐนิธิศ   แสงสุระธรรม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107306   นายณัฐชัย   คล้ายรุ่ง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107307   นางสาวณัฐธิดา   นนทสิงห์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107308   นางสาวณัฐรดี   สุขสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107309   นางสาวณัฐวรา   ไกรนรา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107311   นายนฤพนธ์   รัตนภักดี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107312   นางสาวปนัดดา   ทับจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107313   นายพัชรพล   บุญรอด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107314   นายพิชญ์ภูมิ   บุญญแพทย์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107315   นางสาวภาพิมล   ยืนนาน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107316   นายวรวัส   วรเทพนุทัศน์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107318   นางสาวสุภาวิดา   วิเชียร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107320   นายเศวตฉัตร   เรืองชู : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107108301   นางสาวกฤษดารัตน์   เส็นสุวรรณโณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108302   นางสาวกุลสตรี   ศรีคง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108303   นางสาวเกศกมล   โนวัฒน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108306   นางสาวจุฑากมล   มานะจิตร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108307   นายชลดรงค์   ทรงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108308   นายฐาปกรณ์   ไชยวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108309   นางสาวณัฐติยา   ขุนเนียม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108310   นางสาวณัฐธิดา   สว่างวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108311   นางสาวตวงทิพย์   วงค์เลี้ยง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108314   นายนัฐพงษ์   ไกรเทพ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108315   นางสาวนิตยา   เพ็ชรแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108316   นายพศวัต   ศักดิ์เศรษฐ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108317   นางสาวลลิดา   ญาสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108318   นายวิชยุตม์   สินพิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108321   นางสาวศศิพร   ปานทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108322   นางสาวสราวดี   เหลือแหล่ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108323   นายสิขรินทร์   เทาศิริ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108325   นางสาวสุนิตา   หนูนวล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108326   นางสาวสุปรียา   แซ่เซี่ยน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108327   นางสาวสุรีพร   อ่อนจันทร์อม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108328   นางสาวเสาวณี   หมานระเด็น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107108330   นายอลงกรณ์   เกตุณรายณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6107109315   นายนิรุทธ์   หวัดสนิท : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6108107341   นายศุภวิชญ์   จันทรุไทย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108108301   นายคมกริช   เรือนเป็ง : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108109305   นางสาวจุฑามาศ   นากวิกรัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109320   นายพฤทธิ์   ต่างใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108114377   นางสาวสุทธิดา   ยอดแก้ว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6109101344   นายปริญญา   คีรีกิ้น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102341   นายสรวิชญ์   เขื่อนสุข : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6110101305   นางสาวกุลธิดา   แก้วสูงเนิน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101314   นางสาวชลิตา   สุขสว่าง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101343   นางสาวบัวชมพู   นะราพงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101344   นางสาวปริยานุช   ตั้นสุย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101345   นางสาวเปมิกา   ทองพ่วง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101350   นางสาวพรทิพย์   นุชนารถ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101351   นางสาวพลอย   แสนเหลี่ยว : การประมง 3ชั่วโมง
6110101364   นางสาวเมลิกา   ปาโหด : การประมง 3ชั่วโมง
6110101376   นายวุฒิเกียรติ   คำภิระ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101393   นางสาวอุดมลักษณ์   มาตัน : การประมง 3ชั่วโมง
6110102353   นายเศรษฐภูมิ   สุยะราช : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6112101304   นายกันฑ์เอนก   ใจรังสี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101325   นายปรัตถกร   แสงดี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101337   นายภาณุพงษ์   ชัยโย : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101338   นายภานุวัฒน์   ฝั้นพรม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101352   นายสรรเพชญ   ชำนิ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101369   นางสาววทัญญา   ตั้งภูมิ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112102305   นางสาวจิดาภา   เตชะนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102311   นางสาวณัฏฐณิชา   มะโนคำ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102312   นายณัฐชนน   ครกเงิน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102316   นางสาวทิพย์สุคนธ์   ยอดอานนท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102321   นางสาวนริศรา   ไชยยา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102322   นางสาวนริศรา   ยมมูล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102323   นายนันทวัฒน์   มันธิโน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102325   นางสาวบุณยนุช   เกตุหอม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102327   นางสาวปิยมาศ   หลวงวิเศษ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102332   นายภูพิงค์   แสนใจเป็ง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102337   นางสาววลัญญา   สมบุตร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102342   นางสาวศุภลักษณ์   ยะมูล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102343   นายศุภวิชญ์   หน่อแก้ว : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102344   นางสาวโศภิษฐ์ดา   ยอดคำ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102346   นายสาริศ   ผ่องธัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102352   นายปริตต์   แสนวิชัย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102353   นายธนกร   เเกล้วกล้า : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112106303   นายกฤษติภูมิ   งามโฉม : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106304   นายกษิดิศ   ศรีฟ้า : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106309   นางสาวจันทกานต์   เอกชัยวีรกูล : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106310   นายจิรศักดิ์   ยิ้มพิมพ์ใจ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106311   นางสาวช่อผกา   ศรีวงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106313   นายณภัทร   สุขเจริญ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106316   นายณัฐพล   กวางสบาย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106321   นายธนพัฒน์   พรมไชย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106322   นายธนภัทร   แถบทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106323   นายธนากร   สายคำอิน : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106325   นายธิติวุฒิ   ศรีวิมาลา : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106336   นายปรมัตถ์   ใจศิริ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106351   นางสาวมณรัตน์   มากเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106352   นางสาวมัชฌิมา   โพธิ์ศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106377   นางสาวอินทิรา   อินเทพ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112107301   นางสาวขวัญกมล   โลหะญาณจารี : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107309   นางสาวทิพย์สุภา   แซ่หว้า : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107315   นางสาวภูมรา   ถาวร : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107316   นางสาวภูริชญา   สุวรรณศรี : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107320   นางสาวสุพิชชา   ทนันชัย : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107322   นางสาวสุรีรัตน์   พุ่มพวง : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107323   นางสาวไอย์ลดา   พรหมพนัส : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6114101349   นายปาราเมศ   ประคองใจ : นิเทศศาสตร์บูรณากา