ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5719103503   จิรพัทธ์   ถนอมเผ่า : สถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5806102328   คัทรียา   กันทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5901102417   พุทธพร   กสิกร : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5906103347   ฑิตยา   เครือพานิช : บัญชี 3ชั่วโมง
5919102536   วรพศ   คมขำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6004106343   ศศิธิดา   เชื้อไสย์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106346   สิริกร   ณ ลำพูน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106349   อธิศา   อินทะสังข์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6006103412   พัชราภา   โนวัฒน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103475   สาวิตรี   คุณนะลา : บัญชี 3ชั่วโมง
6012102380   ศุภณัฐ   ศรีจันทร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6015123346   ปฐมพร   ทาสม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123353   ปัญญากร   คำดวงดาว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123384   ศุภกฤต   ภูวิชัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6019102502   กิดากาญจน์   เถินบุรินทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102503   กุลชา   ปาลวัฒน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102505   จตุพงษ์   ธาตุอินทร์จันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102506   จิตตินันทน์   ดอกไม้ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102507   เจนจิรา   ดวงจันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102512   ธนัชพร   ชิงชม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102514   นลธวัช   คำผัด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102515   บัญชา   แซ่อัง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102516   ปณิธาน   รังษี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102518   พรพิสุทธิ์   แห้วเพ็ชร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102519   พิมพ์นภัส   แวงอุบล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102520   ภัทรวดี   ผาลาด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102522   วงนภา   โพธิ์ภู : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102523   วชิรญาณ์   ดีงาม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102524   วัชรากร   มหาดำรงค์สิริกุล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102526   ศศิรัตน์   จโนภาษ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102527   สมโภชน์   สุขแปดริ้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102529   แสงธรรม   สระจันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102530   อภิชญา   อีสา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6101101326   นายธนวัฒน์   หทัยแสนสุขสม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101336   นางสาวปณัฐฐา   ตาแก้ว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101349   นายพุทธิพงษ์   เชื้อกุลา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101354   นางสาวมญชุ์พิชา   คำยา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101371   นายสรวิชญ์   เบี้ยจั่น : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101124319   นางสาวนพรัตน์   ป้องท้าว : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124321   นายนิธิ   โพธิ์พันธุ์ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6103101363   นายอานันต์   ภัทรบรรพต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6103105330   นายอนุชา   จันทาคีรี : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6104101401   นางสาวอริสรา   อินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104105312   นายบัญชา   เจริญนิรมล : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6104106301   นายกอบุญ   อนุพจน์มนตรี : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106332   นายรติกร   อยู่ชุ่ม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106334   นายวีรยุทธ   จอมเมืองกาศ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6105101314   นางสาวชลดา   ติบรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101316   นายชวิน   นิลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101334   นางสาวธันยมัย   ติระถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101348   นายปฏิพล   จะตุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101354   นายปารมี   เจริญศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101355   นางสาวปาริชาติ   บารมีสมบูรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101357   นายผดุงเกียรติ   พีวงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101358   นายพงษ์ศักดิ์   ทองกลัด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101377   นางสาวลักษิกา   บุญทวี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101379   นางสาววรรณกนก   อุตอามาตย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101381   นายวรากรณ์   ต๊ะปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101414   นายอภิสิทธิ์   ธเนศวรสุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105326   นางสาวดารารัตน์   บุญเรือง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105349   นางสาวปิยฉัตร   อยู่นุ้ย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105359   นางสาวพัชรา   พรมบุ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105362   นางสาวพิมพ์อัปสร   อุปนันท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105390   นางสาวสนธยา   เขื่อนคำแปง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105394   นางสาวสหฤทัย   ไชยวรรณ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101309   นางสาวกาญจนาพร   บานเย็น : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101327   นางสาวชุตินันท์   ขัดปา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101332   นายฐิติวัฒน์   สุขสวัสดิ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101340   นางสาวณัฐริกา   ปาลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101352   นางสาวธนกานต์   ตันติชวาลวัฒน์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101363   นายธีรธร   ทรงศิริวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101368   นางสาวนริศรา   ใจกันทะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101369   นายนวพล   เตชะสกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101375   นายบพิธพงศ์   ไชยวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101380   นางสาวปนัดดา   ศัตรู : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101383   นายปริญญา   ปัญญา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101398   นายพรชัย   แซ่เฮ้อ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101400   นางสาวพรธิดา   เมืองจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101418   นางสาวภคพร   โปทา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101432   นางสาววนิดา   กล่อมดี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101470   นางสาวปณิตา   ไกลถิ่น : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102301   นางสาวกนกนิภา   เกริกเกียรติปรีดา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102304   นางสาวกมนรัตน์   ศรีภา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102305   นางสาวกมลลักษณ์   ซาววงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102306   นางสาวกมลวรรณ   พึ่งบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102310   นางสาวกันธิมา   ศรีวะรา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102311   นายกิตตินันท์   เขื่อนสุวรรณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102318   นางสาวงามตา   พฤกษาอนันตรา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102319   นางสาวจตุรพร   ไชยณรงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102320   นางสาวจันทร์จิรา   อุดทาสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102324   นางสาวจีรภัทร์   ขัดพูล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102326   นางสาวฉัตรพร   ขวัญคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102334   นางสาวฐิติมา   ยาวุฒิ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102336   นางสาวณัฐทริการ   ทาสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102341   นายดนัย   พรมสมบัติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102345   นายต้นตระการ   สกุลทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102356   นางสาวธัญญารัตน์   เวทำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102362   นางสาวนิภาพร   หมื่นปา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102363   นางสาวนุชนารถ   อินตา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102365   นางสาวเบญจวรรณ   บริสุทธิ์เพ็ชร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102379   นางสาวพิมพ์พิไล   จองสุรียภาส : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102395   นางสาวยุพเรศ   ราชชมภู : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102397   นางสาวร่มดี   ชมพูคีรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102398   นางสาวรวิสรา   ไชยพานิชย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102404   นางสาวลดาวัลย์   ชนะพันธ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102408   นายวงศธร   สีเมืองแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102409   นางสาววรัญญา   ธัญญาโกศล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102411   นางสาววันวิสา   อำต๋า : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102414   นางสาววิลาวัลย์   คำยันต์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102422   นางสาวศิรประภา   เหล็กเพชร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102440   นางสาวสุนันทินี   คงเรือน : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102444   นางสาวสุวภัทร   ดอกรัก : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102446   นายอภิชัย   ถูกจิตร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102459   นางสาวเอื้อการย์   นนท์นิติรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103313   นายเกียรติศักดิ์   ค้ำจุนสวรรค์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103320   นางสาวจิรัชยา   ใจคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104312   นายเกียรติภูมิ   กาฝากทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104318   นางสาวจิราพร   พงษ์พันธ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104321   นางสาวจุฑามาศ   สุริยะโต้ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104322   นางสาวจุฑามาศ   หมื่นสิทธิแพร่ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104323   นางสาวจุฬาศิริ   ชุมภูหมุด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104324   นางสาวเจตวรรณ์   แสงคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104333   นายชัยวัฒน์   ดวงเกิด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104372   นางสาวนิรชา   ก้อใจ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104382   นายพงศกร   คุณา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104383   นางสาวพรทิพย์   อักษรบริสุทธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104409   นายวสันต์   ประชุม : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104423   นายสหชาติ   จันทะสอน : การเงิน 3ชั่วโมง
6108106301   นางสาวกันย์สินี   พรมนัสมงคล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106302   นางสาวชลันธร   จงใจลาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106304   นางสาวธีริศรา   กอไธสง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106306   นางสาวปิยฉัตร   สาแย้ม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106308   นางสาวรสรินทร์   ศรีบัวคม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106310   นางสาวสุวิชาดา   โกสุระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108107301   นางสาวกนกวรรณ   ทะนันชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107302   นายกฤต   กุลเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107303   นางสาวกัญญารักษ์   ฉัตรนฤมิต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107311   นางสาวณัฏฐณิชา   พามี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107313   นางสาวณัฐชยา   คำชา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107314   นางสาวณัฐติญา   ม่วงยา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107318   นายทักษิณ   ปวงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107319   นายธนวัฒน์   กาฬภักดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107324   นายบุญยกาญจน์   จูเปี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107325   นางสาวเบญจวรรณ   เปี้ยใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107330   นายพงศกร   ทองเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107331   นายภาคภูมิ   จำปาแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107332   นางสาวมาริสา   เข็มวิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107333   นางสาวรังสิยา   กลีบจอหอ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107334   นางสาวรุ้งธิดา   ภูกองชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107336   นางสาววิภาวี   แจ่มกระจ่าง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107337   นายวิริทธิ์พล   ตะไมล์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107340   นางสาวศิริภักดิ์   สีคะปัสสะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107341   นายศุภวิชญ์   จันทรุไทย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107342   นางสาวสายธาร   เครือเนตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107344   นางสาวสุธาทิพย์   โสบ้านบัว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107345   นายสุพงศ์   เทียมแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107346   นางสาวสุวรรณี   อาวรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107348   นางสาวอานิตา   งะสมัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107349   นายชินวัฒน์   กิ่งแก้วเพชร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107351   นางสาวพรภิมล   อิ่มอ่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108109305   นางสาวจุฑามาศ   นากวิกรัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109320   นายพฤทธิ์   ต่างใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108114304   นางสาวกัญญาภัค   วิทยาคุณ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6109101313   นายจื้อฉาง   แซ่หม่า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101344   นายปริญญา   คีรีกิ้น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101383   นางสาวเสาวลักษณ์   พฤกษภักดีวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101397   นายอำนวย   ลอห์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6110101305   นางสาวกุลธิดา   แก้วสูงเนิน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101314   นางสาวชลิตา   สุขสว่าง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101344   นางสาวปริยานุช   ตั้นสุย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101345   นางสาวเปมิกา   ทองพ่วง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101350   นางสาวพรทิพย์   นุชนารถ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101364   นางสาวเมลิกา   ปาโหด : การประมง 3ชั่วโมง
6110101376   นายวุฒิเกียรติ   คำภิระ : การประมง 3ชั่วโมง
6110102302   นางสาวเกวลิน   สุกใส : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102304   นางสาวจิตติมา   ภิญโญ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102325   นายธีรศักดิ์   ตันกุละ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102326   นายนครินทร์   แสงน้ำผึ้ง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102331   นางสาวนิศากร   ปิ่นทอง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102332   นายบวรนันท์   ตันกูล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102334   นางสาวปุญญิศา   จันทร : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102348   นางสาววิภาวรรณ   เนื้อนาค : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102352   นางสาวศิริโสภา   ทิพย์เนตร : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102353   นายเศรษฐภูมิ   สุยะราช : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102364   นางสาวอาจารีย์   โลหะพงษ์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6112101325   นายปรัตถกร   แสงดี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101352   นายสรรเพชญ   ชำนิ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101369   นางสาววทัญญา   ตั้งภูมิ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112102301   นางสาวกมลวรรณ   ชัยปัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102305   นางสาวจิดาภา   เตชะนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102310   นายณรงค์กรณ์   การินทร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102312   นายณัฐชนน   ครกเงิน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102316   นางสาวทิพย์สุคนธ์   ยอดอานนท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102321   นางสาวนริศรา   ไชยยา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102323   นายนันทวัฒน์   มันธิโน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102325   นางสาวบุณยนุช   เกตุหอม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102327   นางสาวปิยมาศ   หลวงวิเศษ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102332   นายภูพิงค์   แสนใจเป็ง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102342   นางสาวศุภลักษณ์   ยะมูล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102343   นายศุภวิชญ์   หน่อแก้ว : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102344   นางสาวโศภิษฐ์ดา   ยอดคำ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102346   นายสาริศ   ผ่องธัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102352   นายปริตต์   แสนวิชัย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102353   นายธนกร   เเกล้วกล้า : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112106303   นายกฤษติภูมิ   งามโฉม : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106304   นายกษิดิศ   ศรีฟ้า : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106309   นางสาวจันทกานต์   เอกชัยวีรกูล : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106311   นางสาวช่อผกา   ศรีวงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106312   นางสาวชุติมา   ธนพัฒน์ศิริ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106313   นายณภัทร   สุขเจริญ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106316   นายณัฐพล   กวางสบาย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106321   นายธนพัฒน์   พรมไชย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106322   นายธนภัทร   แถบทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106323   นายธนากร   สายคำอิน : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106336   นายปรมัตถ์   ใจศิริ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106347   นายพุฒิพงศ์   บุญยณกุล : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106351   นางสาวมณรัตน์   มากเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106352   นางสาวมัชฌิมา   โพธิ์ศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112107301   นางสาวขวัญกมล   โลหะญาณจารี : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107313   นางสาวพิมลวรรณ   หีบแก้ว : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107315   นางสาวภูมรา   ถาวร : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107320   นางสาวสุพิชชา   ทนันชัย : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107323   นางสาวไอย์ลดา   พรหมพนัส : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6114101304   นายกฤษณะ   กลมเกลียว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101318   นางสาวเจนจิรา   วุฒิวงษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101336   นางสาวนนทวรรณ   ดิชวงษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101344   นางสาวนิศาชล   ขามะวัน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101370   นายเมธาสิทธิ์   แดงสัก : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101375   นายฤชุกร   ฟองวรรณา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101379   นางสาววรัชญ์กวิน   แก้ววีระสิงห์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101386   นางสาวศศิธร   โพธิ์สกุลชัยโรจน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101392   นายสรนันท์   จันทาชา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101393   นายสหัสวรรษ์   ใจหวัน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114102307   นางสาวกิตินันท์   จันโทริ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102316   นายชลัช   อังศุธรธนวัฒน์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6115123349   นางสาวปวีณา   อามาตรมนตรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123373   นายวันชัย   คำวันดี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123390   นายสรวิชญ์   วิไลวรรณ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123392   นางสาวสิริพรวดี   ทองทา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123395   นางสาวสุฑาลินี   แสนวัง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123397   นางสาวสุภารัตน์   ศึกเสือ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123399   นางสาวสุวนันท์   ทองยุ้น : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6118102301   นางสาวกนกอร   วิสุวรรณ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102302   นางสาวกรรณิการ์   สุราช : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102304   นายกฤษฎา   ฆารละออง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102305   นางสาวกัณฐิกา   ต่ายครบุรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102306   นายกาญจน์   ปนคำปิน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102308   นางสาวกุลนิษฐ์   อินทรกำเหนิด : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102309   นางสาวเกวลิน   วงศ์แพงศรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102310   นางสาวเกศชนก   แก้วทุ่ง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102311   นางสาวเกษราภรณ์   คำภีร์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102314   นายจักรกฤษณ์   เที่ยงน้อย : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102318   นางสาวชนิกานต์   วิริยภาพ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102320   นางสาวชัชชาภรณ์   รัตนอุบล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102323   นายญาณพัฒน์   ตระกูลรัมย์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102324   นายฐิติพัฒน์   ผิวเกลี้ยง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102328   นายณัฐพล   หงษ์สุวรรณ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102331   นายธนกร   สุภาศรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102332   นายธนธัญ   ราชตัน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102335   นางสาวธิดารัตน์   สมหวัง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102339   นางสาวนวรัตน์   เวียงคำ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102340   นางสาวนัจภัค   ปรีดาสกุล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง