ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5806102328   คัทรียา   กันทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906101315   เกวลิน   พัฒนทรัพย์กุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906103347   ฑิตยา   เครือพานิช : บัญชี 3ชั่วโมง
6003105337   ศุภวรดา   จิตรชูชื่น : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6004106302   กิตติพงศ์   ทองมาตรา : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106343   ศศิธิดา   เชื้อไสย์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106346   สิริกร   ณ ลำพูน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106349   อธิศา   อินทะสังข์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6012102380   ศุภณัฐ   ศรีจันทร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6019102502   กิดากาญจน์   เถินบุรินทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102503   กุลชา   ปาลวัฒน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102506   จิตตินันทน์   ดอกไม้ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102507   เจนจิรา   ดวงจันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102513   ธนาภรณ์   ทองน้อย : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102514   นลธวัช   คำผัด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102516   ปณิธาน   รังษี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102519   พิมพ์นภัส   แวงอุบล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102522   วงนภา   โพธิ์ภู : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102523   วชิรญาณ์   ดีงาม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102524   วัชรากร   มหาดำรงค์สิริกุล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102526   ศศิรัตน์   จโนภาษ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102527   สมโภชน์   สุขแปดริ้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102529   แสงธรรม   สระจันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6101101371   นายสรวิชญ์   เบี้ยจั่น : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101102351   นายณัฐพล   สายแวว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102356   นางสาวดวงกมล   ธรรมชัย : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102404   นางสาวพัชรศรี   แซ่เฮ้อ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102446   นางสาววิลาสิณี   มุ่งมาตย์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102471   นายสิทธินนท์   จันทรสีมาวรรณ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102477   นางสาวสุชาวดี   คล้ายเจ๊ก : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102479   นายสุทัศน์   เพ็ชรกล้า : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101105321   นายธนบูรณ์   ฟักบัว : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105338   นายพงพัฒน์   โคนทรงแสน : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105339   นายพงศกร   ชัยวรรณ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101124322   นายนุติ   บันใจ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124330   นางสาวอารยา   อามหน้อย : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101125335   นายวิทวัฒน์   อัประทัง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6101125351   นายสิรภพ   อินริสพงค์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6103101363   นายอานันต์   ภัทรบรรพต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6103102314   นางสาวธุติญาพร   เพชรงาม : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6104101346   นางสาวนุชวรา   ยะกิจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101401   นางสาวอริสรา   อินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104103308   นางสาวขนิษฐา   ภูจอมขาว : เคมี 3ชั่วโมง
6104105302   นางสาวกวินนา   คุลาไคล : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6104105312   นายบัญชา   เจริญนิรมล : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6104106301   นายกอบุญ   อนุพจน์มนตรี : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106332   นายรติกร   อยู่ชุ่ม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106343   นายอชิกร   โรจน์รณชิต : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106345   นายไอ้ใจ   ลุงเฮิง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6105101309   นายไกรวิชญ์   ทองดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101315   นายชลภัทร์   ชมภูทัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101332   นายธนาวุฒิ   โนเลี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101334   นางสาวธันยมัย   ติระถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101346   นายนิธิ   นุรารักษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101349   นายปฐวี   อุทวีสาร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101354   นายปารมี   เจริญศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101363   นายพิชชากร   เอี่ยมธีระกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101374   นางสาวรวิชา   คำแปง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101376   นายฤทธิชัย   ภักดิ์สันติพงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101377   นางสาวลักษิกา   บุญทวี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101378   นางสาวลักษิกา   ณ เชียงใหม่ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101379   นางสาววรรณกนก   อุตอามาตย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101383   นายวัชรพงษ์   ฝั้นวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101384   นางสาววิชุตา   สุขสำราญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101386   นางสาววิลันดา   สุภายอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101398   นายสิทธิชัย   ศรีสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101402   นางสาวสิริลักษณ์   เรืองวิไลพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101403   นางสาวสุกัญญา   ญาณแขก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105308   นางสาวจิตสุภา   ป้อมเสมา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105309   นายชญานนท์   นิลจันทร์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105319   นายฐิติพันธ์   สิทธิ์คงเกียรติ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105325   นางสาวณิชาภัทร   สาระชาติ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105326   นางสาวดารารัตน์   บุญเรือง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105332   นางสาวธัญวรัชญ์   นิธิธานนท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105336   นางสาวนภาพร   สิริเดชะกุล : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105349   นางสาวปิยฉัตร   อยู่นุ้ย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105359   นางสาวพัชรา   พรมบุ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105375   นางสาวรุ่งอรุณ   ขุนอักษร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105389   นางสาวศิริวรรณ   วงษ์พานิชย์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105390   นางสาวสนธยา   เขื่อนคำแปง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105394   นางสาวสหฤทัย   ไชยวรรณ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105399   นางสาวสุดารัตน์   บุญทา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105405   นางสาวสุวรรณี   โจมรัมย์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105410   นายอลงกรณ์   นามนนท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105411   นางสาวอัญชนา   คำซอนโยง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101309   นางสาวกาญจนาพร   บานเย็น : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101319   นายธนิก   หิรัญวัฒนะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101327   นางสาวชุตินันท์   ขัดปา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101330   นางสาวฐานิกา   ลัภย์โภคาสกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101340   นางสาวณัฐริกา   ปาลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101352   นางสาวธนกานต์   ตันติชวาลวัฒน์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101361   นางสาวธิดา   นามมนตรี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101363   นายธีรธร   ทรงศิริวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101377   นายปฏิภาณ   บัวละวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101392   นางสาวปิยฉัตร   นะติ๊บ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101398   นายพรชัย   แซ่เฮ้อ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101406   นายพัชรพันธ์   การประพันธ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101424   นางสาวมณฑิตา   ยาดิบ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101426   นายยามาโต๊   นิอีมือระ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101432   นางสาววนิดา   กล่อมดี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101436   นายวรินทร์   ถิรปวร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101440   นายวีรภัทร   บุญต่อ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101463   นายอภิวัฒน์   ปวนยา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101467   นายอัษฎาวุฒิ   นามสูง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101473   นางสาวนิชนันท์   แดงภักดี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102324   นางสาวจีรภัทร์   ขัดพูล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102326   นางสาวฉัตรพร   ขวัญคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102334   นางสาวฐิติมา   ยาวุฒิ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102336   นางสาวณัฐทริการ   ทาสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102340   นายณัฐวุฒิ   ไชยวุฒิ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102341   นายดนัย   พรมสมบัติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102348   นายธนกานต์   ล้อไพบูลย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102373   นางสาวปาริชาติ   พรมวัง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102379   นางสาวพิมพ์พิไล   จองสุรียภาส : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102395   นางสาวยุพเรศ   ราชชมภู : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102397   นางสาวร่มดี   ชมพูคีรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102405   นางสาวลัดดา   ปิ่นสุวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102408   นายวงศธร   สีเมืองแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102411   นางสาววันวิสา   อำต๋า : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102422   นางสาวศิรประภา   เหล็กเพชร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102428   นางสาวสโรชา   ทาไชยวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102438   นายสุทธิพงษ์   กันทะแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102444   นางสาวสุวภัทร   ดอกรัก : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102446   นายอภิชัย   ถูกจิตร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102456   นางสาวอารยา   มั่นหมาย : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102462   นางสาวปวีณา   ชุ่มชาติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103301   นางสาวกชพร   แก้วพะคงคา : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103307   นางสาวกานต์นรี   ใจเอื้อ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103320   นางสาวจิรัชยา   ใจคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103334   นางสาวณัฐกานต์   คงมาก : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104306   นางสาวกัลยรัตน์   คำธารา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104311   นางสาวเก็จมณี   คำลือ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104312   นายเกียรติภูมิ   กาฝากทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104315   นางสาวจิณห์วรา   บุหงา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104322   นางสาวจุฑามาศ   หมื่นสิทธิแพร่ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104323   นางสาวจุฬาศิริ   ชุมภูหมุด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104324   นางสาวเจตวรรณ์   แสงคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104328   นายชนันชัย   ชัยเจริญ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104333   นายชัยวัฒน์   ดวงเกิด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104334   นายชาคริต   วิณรงค์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104345   นางสาวณัฐริกา   อินต๊ะซอน : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104354   นายทิชานนท์   ก๋าคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104356   นางสาวธณีญา   คงเขียว : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104357   นางสาวธนภรณ์   จันทร์เขียว : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104359   นางสาวธรณ์ธันย์   นวชัย : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104361   นางสาวธีรกานต์   บุญรอด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104362   นายธีรทรัพย์   พนาพิทักษ์ทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104366   นายนครินทร์   ประพรม : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104372   นางสาวนิรชา   ก้อใจ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104381   นายเปี่ยมสกุล   วีระเดชชูชีพ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104382   นายพงศกร   คุณา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104383   นางสาวพรทิพย์   อักษรบริสุทธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104398   นายมังกเรศ   พิบูลย์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104409   นายวสันต์   ประชุม : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104410   นางสาววิจิตรา   เต๋จ๊ะ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104411   นางสาววิทาดา   คุ้มตระกูล : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104412   นางสาววิลาวรรณ   แสนบุตร : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104419   นางสาวศศินันท์   สืบนุการณ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104427   นางสาวสิริรัตน์   ปินตาติ๊บ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106105307   นางสาวชลิตา   บังคมธรรม : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105313   นายตรัยรัตน์   เกตุพุฒ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105318   นางสาวนริศรา   สุวเสริม : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105320   นายบุญฤทธิ์   สว่างพัฒนกุล : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105327   นางสาวภัทราภรณ์   สุวรส : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105336   นางสาวศุภรัตน์   ทวิชัย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105337   นางสาวสุกัญญา   น้ำทิพย์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105338   นางสาวเสาวลักษณ์   คำลือ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6108107341   นายศุภวิชญ์   จันทรุไทย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108109305   นางสาวจุฑามาศ   นากวิกรัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109307   นางสาวชัญญา   ช่องโก้ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109310   นางสาวทิพวรรณ   ตาสลี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109317   นางสาวนลินี   บุตรงาม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109320   นายพฤทธิ์   ต่างใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109323   นางสาวรัตนาภรณ์   สอ้าง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109326   นายศิลปกร   มั่นคง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6109101351   นางสาวไพรัลยา   ใจคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101363   นางสาววรางคณา   อัศววิจิตรนาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101393   นางสาวอารียา   อริยะลิขิตกร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102324   นางสาวปุณยาพร   ระใหวนอก : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6110101301   นายกณภพ   สมทรง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101305   นางสาวกุลธิดา   แก้วสูงเนิน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101311   นางสาวจิราวรรณ   แก่นไธสง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101312   นางสาวจุฑามาศ   เปรมปราคิน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101314   นางสาวชลิตา   สุขสว่าง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101330   นายธนะวัฒน์   เจริญภักดี : การประมง 3ชั่วโมง
6110101343   นางสาวบัวชมพู   นะราพงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101344   นางสาวปริยานุช   ตั้นสุย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101345   นางสาวเปมิกา   ทองพ่วง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101350   นางสาวพรทิพย์   นุชนารถ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101352   นางสาวพัชรวลัย   เมฆโปธิ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101354   นางสาวพีรยา   ขำสกล : การประมง 3ชั่วโมง
6110101361   นายภูธเรศ   เอี่ยมอารมณ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101363   นางสาวมลฑาทิพย์   ชูเทียน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101364   นางสาวเมลิกา   ปาโหด : การประมง 3ชั่วโมง
6110101376   นายวุฒิเกียรติ   คำภิระ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101380   นางสาวศุภิสรา   แวดศรี : การประมง 3ชั่วโมง
6110101383   นางสาวสุขุมาลย์   สุภาพ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101388   นายหาญณรงค์   ขัดมัน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101389   นายอนุวัฒน์   สุภรัตนกุล : การประมง 3ชั่วโมง
6110101393   นางสาวอุดมลักษณ์   มาตัน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101395   นางสาวณัฏฐณิชา   คล้ายทอง : การประมง 3ชั่วโมง
6110102332   นายบวรนันท์   ตันกูล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102348   นางสาววิภาวรรณ   เนื้อนาค : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102353   นายเศรษฐภูมิ   สุยะราช : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102364   นางสาวอาจารีย์   โลหะพงษ์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6112101311   นายชาติชาย   อมรไพรกุล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101338   นายภานุวัฒน์   ฝั้นพรม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101342   นางสาวรัชนก   แก้วจันทร์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101344   นางสาวรุจิรางค์   ก้อเฝือ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101369   นางสาววทัญญา   ตั้งภูมิ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112102301   นางสาวกมลวรรณ   ชัยปัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102305   นางสาวจิดาภา   เตชะนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102309   นางสาวชลดา   แก้วตุ้ย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102310   นายณรงค์กรณ์   การินทร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102312   นายณัฐชนน   ครกเงิน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102315   นางสาวทิพย์วาพร   กันตีฟอง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102316   นางสาวทิพย์สุคนธ์   ยอดอานนท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102317   นายธรรพ์ณธร   ศรีเหรา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102321   นางสาวนริศรา   ไชยยา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102326   นางสาวปรางทิพย์   อินทยนต์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102328   นางสาวพนิดา   ขำหล่อ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102329   นางสาวพรชนิตว์   แก้วโชติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102330   นางสาวพรนิพา   อุตตะโก : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102331   นางสาวพิรญาณ์   ครุฑเสน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102332   นายภูพิงค์   แสนใจเป็ง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102337   นางสาววลัญญา   สมบุตร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102341   นายศุภกร   ประวัง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102342   นางสาวศุภลักษณ์   ยะมูล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102343   นายศุภวิชญ์   หน่อแก้ว : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102346   นายสาริศ   ผ่องธัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102347   นายอนุพงศ์   เตชะ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102350   นางสาวอัครยา   สิทธิ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102352   นายปริตต์   แสนวิชัย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112106301   นางสาวกมลวรรณ   ปายูน : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106303   นายกฤษติภูมิ   งามโฉม : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106304   นายกษิดิศ   ศรีฟ้า : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106310   นายจิรศักดิ์   ยิ้มพิมพ์ใจ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106311   นางสาวช่อผกา   ศรีวงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106312   นางสาวชุติมา   ธนพัฒน์ศิริ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106313   นายณภัทร   สุขเจริญ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106316   นายณัฐพล   กวางสบาย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106319   นางสาวทิพาวรรณ   หมีคณะ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106321   นายธนพัฒน์   พรมไชย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106323   นายธนากร   สายคำอิน : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106336   นายปรมัตถ์   ใจศิริ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106351   นางสาวมณรัตน์   มากเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106352   นางสาวมัชฌิมา   โพธิ์ศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม