ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5806102328   คัทรียา   กันทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906101315   เกวลิน   พัฒนทรัพย์กุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906103329   จิรภิญญา   รักษาชน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103347   ฑิตยา   เครือพานิช : บัญชี 3ชั่วโมง
5915123413   สุพาภรณ์   คำศรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6001102314   กิตติคุณ   จันทร์แก้ว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6004106302   กิตติพงศ์   ทองมาตรา : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106343   ศศิธิดา   เชื้อไสย์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106346   สิริกร   ณ ลำพูน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106349   อธิศา   อินทะสังข์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6006103412   พัชราภา   โนวัฒน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103475   สาวิตรี   คุณนะลา : บัญชี 3ชั่วโมง
6012102380   ศุภณัฐ   ศรีจันทร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6015123346   ปฐมพร   ทาสม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123379   วรวุฒิ   พูลเทียบรัตน์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6019102502   กิดากาญจน์   เถินบุรินทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102503   กุลชา   ปาลวัฒน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102505   จตุพงษ์   ธาตุอินทร์จันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102506   จิตตินันทน์   ดอกไม้ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102507   เจนจิรา   ดวงจันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102510   ฌาน   ศุภารัตน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102512   ธนัชพร   ชิงชม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102513   ธนาภรณ์   ทองน้อย : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102514   นลธวัช   คำผัด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102515   บัญชา   แซ่อัง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102516   ปณิธาน   รังษี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102518   พรพิสุทธิ์   แห้วเพ็ชร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102519   พิมพ์นภัส   แวงอุบล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102520   ภัทรวดี   ผาลาด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102522   วงนภา   โพธิ์ภู : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102523   วชิรญาณ์   ดีงาม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102526   ศศิรัตน์   จโนภาษ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102527   สมโภชน์   สุขแปดริ้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102528   สุปิณญา   วันแก้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102530   อภิชญา   อีสา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6101101313   นางสาวชัญญานุช   เกื้อชู : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101345   นางสาวพรชิตา   บุญแก้ว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101368   นางสาวศิริลักษณ์   วงค์เก๋ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101102356   นางสาวดวงกมล   ธรรมชัย : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102367   นางสาวธนัญญา   ศักดิ์พุ่ม : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102467   นางสาวสริตา   เกียรติศักดิ์โสภณ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102470   นางสาวสาวิตรี   รักษากลิ่น : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102479   นายสุทัศน์   เพ็ชรกล้า : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102489   นางสาวอธิชา   อยู่ซับซ้อน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101105307   นายจิรพงศ์   คงมี : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105338   นายพงพัฒน์   โคนทรงแสน : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105358   นายวงศธร   ดวงสุวรรณ์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101124322   นายนุติ   บันใจ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124327   นางสาวเสาวลักษณ์   แสนฝั้น : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6103101363   นายอานันต์   ภัทรบรรพต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6103104309   นางสาวนารดา   พรอำนวย : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6104101346   นางสาวนุชวรา   ยะกิจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101401   นางสาวอริสรา   อินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104105312   นายบัญชา   เจริญนิรมล : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6104106301   นายกอบุญ   อนุพจน์มนตรี : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106332   นายรติกร   อยู่ชุ่ม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106345   นายไอ้ใจ   ลุงเฮิง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6105101309   นายไกรวิชญ์   ทองดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101315   นายชลภัทร์   ชมภูทัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101334   นางสาวธันยมัย   ติระถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101348   นายปฏิพล   จะตุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101349   นายปฐวี   อุทวีสาร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101350   นางสาวประภาภรณ์   ศุภผลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101352   นายปาณวัฒน์   คําบุรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101363   นายพิชชากร   เอี่ยมธีระกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101368   นางสาวภัทรวดี   เชื้อสายใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101378   นางสาวลักษิกา   ณ เชียงใหม่ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101380   นางสาววรรณวิศา   ศรีคำภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101381   นายวรากรณ์   ต๊ะปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101386   นางสาววิลันดา   สุภายอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101398   นายสิทธิชัย   ศรีสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101402   นางสาวสิริลักษณ์   เรืองวิไลพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101405   นางสาวสุดาพร   ธิตินนท์กูน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105301   นายกฤษฎา   ศรีคำวัง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105345   นางสาวปนัทดา   จิตร์มุง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105349   นางสาวปิยฉัตร   อยู่นุ้ย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105369   นายภาณุภณ   อินทวงศ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105370   นายภานุเกียรติ   สีชมภู : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105385   นายศักดิ์ดา   เที่ยงธรรม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105390   นางสาวสนธยา   เขื่อนคำแปง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105394   นางสาวสหฤทัย   ไชยวรรณ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105411   นางสาวอัญชนา   คำซอนโยง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101302   นางสาวกนกวรรณ   วงศ์ชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101309   นางสาวกาญจนาพร   บานเย็น : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101315   นางสาวจณิษดา   สายบุญทา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101319   นายธนิก   หิรัญวัฒนะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101326   นางสาวชลธิชา   ศิลา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101327   นางสาวชุตินันท์   ขัดปา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101352   นางสาวธนกานต์   ตันติชวาลวัฒน์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101363   นายธีรธร   ทรงศิริวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101368   นางสาวนริศรา   ใจกันทะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101371   นางสาวนารีรัตน์   ลำเจียก : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101398   นายพรชัย   แซ่เฮ้อ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101418   นางสาวภคพร   โปทา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101436   นายวรินทร์   ถิรปวร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101442   นางสาวศศิวิมล   โพธิ์ทองดี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101473   นางสาวนิชนันท์   แดงภักดี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101474   นางสาวศราภรณ์   มุนิกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102318   นางสาวงามตา   พฤกษาอนันตรา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102320   นางสาวจันทร์จิรา   อุดทาสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102326   นางสาวฉัตรพร   ขวัญคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102328   นางสาวชนินาถ   ดอกคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102332   นางสาวฐิตาพร   มั่งคั่ง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102336   นางสาวณัฐทริการ   ทาสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102340   นายณัฐวุฒิ   ไชยวุฒิ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102341   นายดนัย   พรมสมบัติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102347   นางสาวทิพธัญญา   เอี่ยมศรีพงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102348   นายธนกานต์   ล้อไพบูลย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102354   นางสาวธัชณัณ   วัตถุโชคดีงาม : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102365   นางสาวเบญจวรรณ   บริสุทธิ์เพ็ชร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102397   นางสาวร่มดี   ชมพูคีรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102398   นางสาวรวิสรา   ไชยพานิชย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102405   นางสาวลัดดา   ปิ่นสุวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102408   นายวงศธร   สีเมืองแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102411   นางสาววันวิสา   อำต๋า : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102413   นายวิระยะ   เท่งฮวง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102418   นางสาวศศิญา   ชัยนุรักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102422   นางสาวศิรประภา   เหล็กเพชร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102429   นางสาวสหัสยา   มหาผล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102444   นางสาวสุวภัทร   ดอกรัก : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103320   นางสาวจิรัชยา   ใจคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103348   นางสาวทิพรดา   อิ่งต่า : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103349   นางสาวธนาภรณ์   พยาชัย : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104312   นายเกียรติภูมิ   กาฝากทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104315   นางสาวจิณห์วรา   บุหงา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104318   นางสาวจิราพร   พงษ์พันธ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104321   นางสาวจุฑามาศ   สุริยะโต้ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104322   นางสาวจุฑามาศ   หมื่นสิทธิแพร่ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104323   นางสาวจุฬาศิริ   ชุมภูหมุด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104324   นางสาวเจตวรรณ์   แสงคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104326   นางสาวชฎาภรณ์   เงินพรวน : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104333   นายชัยวัฒน์   ดวงเกิด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104359   นางสาวธรณ์ธันย์   นวชัย : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104366   นายนครินทร์   ประพรม : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104372   นางสาวนิรชา   ก้อใจ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104382   นายพงศกร   คุณา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104383   นางสาวพรทิพย์   อักษรบริสุทธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104386   นางสาวพัชรินทร์   ราชสมบัติ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104395   นายภูริณัฐ   เพียจันทร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104412   นางสาววิลาวรรณ   แสนบุตร : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104423   นายสหชาติ   จันทะสอน : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104432   นางสาวหทัยภัทร   ปาประลิต : การเงิน 3ชั่วโมง
6106105307   นางสาวชลิตา   บังคมธรรม : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105337   นางสาวสุกัญญา   น้ำทิพย์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105341   นายอุกกฤษฎ์   คำด้วง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6108103316   นางสาวสายฝน   เผือกเพ็ชร์ : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108107335   นายวทัญญู   เขียวดวงดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107341   นายศุภวิชญ์   จันทรุไทย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108109305   นางสาวจุฑามาศ   นากวิกรัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109310   นางสาวทิพวรรณ   ตาสลี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109320   นายพฤทธิ์   ต่างใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6109101307   นางสาวกุลภรณ์   อินเหลา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101332   นางสาวธิวาภรณ์   แสงทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101351   นางสาวไพรัลยา   ใจคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102348   นางสาวอารีรัตน์   แนบกลาง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6110101305   นางสาวกุลธิดา   แก้วสูงเนิน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101311   นางสาวจิราวรรณ   แก่นไธสง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101314   นางสาวชลิตา   สุขสว่าง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101317   นางสาวชุติมา   ใจแสน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101333   นายธเนศ   สอนแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
6110101343   นางสาวบัวชมพู   นะราพงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101344   นางสาวปริยานุช   ตั้นสุย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101345   นางสาวเปมิกา   ทองพ่วง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101350   นางสาวพรทิพย์   นุชนารถ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101364   นางสาวเมลิกา   ปาโหด : การประมง 3ชั่วโมง
6110101376   นายวุฒิเกียรติ   คำภิระ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101393   นางสาวอุดมลักษณ์   มาตัน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101394   นายพีรวิชญ์   ศรีวัตถา : การประมง 3ชั่วโมง
6110102353   นายเศรษฐภูมิ   สุยะราช : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6112101311   นายชาติชาย   อมรไพรกุล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101325   นายปรัตถกร   แสงดี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101333   นางสาวพิจิตราพร   คุ้มวงษ์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101368   นางสาวช่อผกา   ผายทอง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101369   นางสาววทัญญา   ตั้งภูมิ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112102301   นางสาวกมลวรรณ   ชัยปัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102305   นางสาวจิดาภา   เตชะนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102307   นางสาวฉวีวรรณ   อินด้วง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102309   นางสาวชลดา   แก้วตุ้ย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102311   นางสาวณัฏฐณิชา   มะโนคำ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102312   นายณัฐชนน   ครกเงิน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102316   นางสาวทิพย์สุคนธ์   ยอดอานนท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102317   นายธรรพ์ณธร   ศรีเหรา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102321   นางสาวนริศรา   ไชยยา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102325   นางสาวบุณยนุช   เกตุหอม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102326   นางสาวปรางทิพย์   อินทยนต์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102327   นางสาวปิยมาศ   หลวงวิเศษ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102328   นางสาวพนิดา   ขำหล่อ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102329   นางสาวพรชนิตว์   แก้วโชติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102330   นางสาวพรนิพา   อุตตะโก : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102331   นางสาวพิรญาณ์   ครุฑเสน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102332   นายภูพิงค์   แสนใจเป็ง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102337   นางสาววลัญญา   สมบุตร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102341   นายศุภกร   ประวัง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102342   นางสาวศุภลักษณ์   ยะมูล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102343   นายศุภวิชญ์   หน่อแก้ว : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102350   นางสาวอัครยา   สิทธิ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102352   นายปริตต์   แสนวิชัย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102353   นายธนกร   เเกล้วกล้า : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112106303   นายกฤษติภูมิ   งามโฉม : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106319   นางสาวทิพาวรรณ   หมีคณะ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106323   นายธนากร   สายคำอิน : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106327   นางสาวอนุธิดา   ด่านระหาญ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106351   นางสาวมณรัตน์   มากเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106352   นางสาวมัชฌิมา   โพธิ์ศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106377   นางสาวอินทิรา   อินเทพ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112107301   นางสาวขวัญกมล   โลหะญาณจารี : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107315   นางสาวภูมรา   ถาวร : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107318   นางสาวลลิตา   พรมจักร์ : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107320   นางสาวสุพิชชา   ทนันชัย : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107322   นางสาวสุรีรัตน์   พุ่มพวง : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6114101301   นางสาวกชพรรณ   เข็มเพ็ชร : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101317   นางสาวจุฬา   จันทร์วุฒิวงศ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101328   นายดิษฐพงษ์   แข่นจันทร์หลวง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101337   นายนภัทรชาติ   แสงคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101341   นางสาวนันทินี   แสงดา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101345   นางสาวบงกชพร   กาญจนาภา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101364   นางสาวภัทรพร   สุขศิริศักดิ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101374   นางสาวรัชฏากรณ์   อำพันธ์ศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101376   นางสาววณิชยา   ไสยยาสน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101381   นายวราวุฒิ   ทองเจือ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101385   นายศรัณย์   เก๋อาภัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101386   นางสาวศศิธร   โพธิ์สกุลชัยโรจน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101387   นางสาวศศิประภา   ขัติศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101392   นายสรนันท์   จันทาชา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101394   นายสหัสวรรษ   ยะรินทร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114102379   Mr.Arie Adriaan Lambert Johanna   Janssen : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6115123311   นางสาวจุฑามาศ   เอกบาง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123319   นายฐิติวัฒน์   ฟักสมบูรณ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123333   นายธนวัฒน์   เพียรประกอบ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123344   นางสาวนันทิยา   ผิวสด : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123349   นางสาวปวีณา   อามาตรมนตรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123359   นายภูชิสส์   เพ็งศิริ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123377   นางสาววิยะดา   บุญมายศ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123381   นายศิวกร   ทองคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123391   นายสันติภพ   บาลไธสง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123392   นางสาวสิริพรวดี   ทองทา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123395   นางสาวสุฑาลินี   แสนวัง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123397   นางสาวสุภารัตน์   ศึกเสือ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123404   นายอรรถพล   สุขตั๋น : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123407   นายอัฐวรรธน์   เสือคุ่ย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123408   นางสาวอาทิตยา   โปธิ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6118102301   นางสาวกนกอร   วิสุวรรณ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102302   นางสาวกรรณิการ์   สุราช : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102304   นายกฤษฎา   ฆารละออง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102305   นางสาวกัณฐิกา   ต่ายครบุรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102308   นางสาวกุลนิษฐ์   อินทรกำเหนิด : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102309   นางสาวเกวลิน   วงศ์แพงศรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102310   นางสาวเกศชนก   แก้วทุ่ง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง