ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
<
5806102328   คัทรียา   กันทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906101315   เกวลิน   พัฒนทรัพย์กุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101402   ปริชญา   เหมราสวัสดิ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906103329   จิรภิญญา   รักษาชน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103347   ฑิตยา   เครือพานิช : บัญชี 3ชั่วโมง
5909101388   ศิริวัฒน์   วังโพธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5915123413   สุพาภรณ์   คำศรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6001102307   กฤษฎา   วันธงไชย : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102314   กิตติคุณ   จันทร์แก้ว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6014102346   อรญา   สันเต็น : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6015123318   ชนวีร์   แซ่ย่าง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123384   ศุภกฤต   ภูวิชัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6018102334   ธามษ์ราเมนทร์   ชุ่มศรีฐ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6019102502   กิดากาญจน์   เถินบุรินทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102503   กุลชา   ปาลวัฒน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102505   จตุพงษ์   ธาตุอินทร์จันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102506   จิตตินันทน์   ดอกไม้ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102507   เจนจิรา   ดวงจันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102510   ฌาน   ศุภารัตน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102512   ธนัชพร   ชิงชม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102513   ธนาภรณ์   ทองน้อย : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102514   นลธวัช   คำผัด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102515   บัญชา   แซ่อัง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102516   ปณิธาน   รังษี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102518   พรพิสุทธิ์   แห้วเพ็ชร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102519   พิมพ์นภัส   แวงอุบล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102520   ภัทรวดี   ผาลาด : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102522   วงนภา   โพธิ์ภู : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102523   วชิรญาณ์   ดีงาม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102524   วัชรากร   มหาดำรงค์สิริกุล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102526   ศศิรัตน์   จโนภาษ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102527   สมโภชน์   สุขแปดริ้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102528   สุปิณญา   วันแก้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102529   แสงธรรม   สระจันทร์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6019102530   อภิชญา   อีสา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6101101309   นางสาวจุฑามาศ   ไชยราช : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101329   นายธีรวัฒน์   สุระเสน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101342   นายพงศธร   ครชาตรี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101345   นางสาวพรชิตา   บุญแก้ว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101353   นายภูริวัจน์   วรรณโฆษิตพงศ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101371   นายสรวิชญ์   เบี้ยจั่น : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101102336   นายชลิต   พนมไพร : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102342   นายญาณธร   ทรัพย์สิน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102349   นายณัฐนิช   ไชยแขวง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102356   นางสาวดวงกมล   ธรรมชัย : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102367   นางสาวธนัญญา   ศักดิ์พุ่ม : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102381   นางสาวนฤมล   เกิดพงษ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102384   นางสาวนัฏธญา   บุญมี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102385   นางสาวนัฐวรรณ   แซ่ลี้ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102462   นายศุภวัฒน์   รัตนชัยประสิทธิ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102470   นางสาวสาวิตรี   รักษากลิ่น : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102488   นางสาวโสรยา   บัวกอง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101105307   นายจิรพงศ์   คงมี : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105318   นางสาวณิชา   ตรัสงาม : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105320   นางสาวทิพากร   เรือนคำ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105321   นายธนบูรณ์   ฟักบัว : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105338   นายพงพัฒน์   โคนทรงแสน : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105339   นายพงศกร   ชัยวรรณ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105358   นายวงศธร   ดวงสุวรรณ์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101124322   นายนุติ   บันใจ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101126313   นางสาวพุธิตา   โพธิ์ยี่ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6103101363   นายอานันต์   ภัทรบรรพต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6103102313   นางสาวธารดี   จันทร์เจริญ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6103102314   นางสาวธุติญาพร   เพชรงาม : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6103102335   นางสาวยุลดา   จงกล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6104101380   นางสาวศรี   บัวแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101401   นางสาวอริสรา   อินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104105312   นายบัญชา   เจริญนิรมล : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6104106301   นายกอบุญ   อนุพจน์มนตรี : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106332   นายรติกร   อยู่ชุ่ม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6105101315   นายชลภัทร์   ชมภูทัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101334   นางสาวธันยมัย   ติระถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101384   นางสาววิชุตา   สุขสำราญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101402   นางสาวสิริลักษณ์   เรืองวิไลพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105349   นางสาวปิยฉัตร   อยู่นุ้ย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105352   นางสาวปิยะภา   ขวัญวงษ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105394   นางสาวสหฤทัย   ไชยวรรณ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101309   นางสาวกาญจนาพร   บานเย็น : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101319   นายธนิก   หิรัญวัฒนะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101327   นางสาวชุตินันท์   ขัดปา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101340   นางสาวณัฐริกา   ปาลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101352   นางสาวธนกานต์   ตันติชวาลวัฒน์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101363   นายธีรธร   ทรงศิริวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101368   นางสาวนริศรา   ใจกันทะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101370   นายนัฐกานต์   ทศจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101392   นางสาวปิยฉัตร   นะติ๊บ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101398   นายพรชัย   แซ่เฮ้อ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101405   นายพัชรพล   ไชยเจริญ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101426   นายยามาโต๊   นิอีมือระ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101436   นายวรินทร์   ถิรปวร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101461   นายอนุวัต   รากะรินทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101470   นางสาวปณิตา   ไกลถิ่น : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102318   นางสาวงามตา   พฤกษาอนันตรา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102341   นายดนัย   พรมสมบัติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102344   นางสาวนัคมน   ด้วงดี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102347   นางสาวทิพธัญญา   เอี่ยมศรีพงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102357   นายธีรพงศ์   อุดมมหาไพร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102359   นางสาวนัฐมล   ชัยเจริญศรีเมธี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102373   นางสาวปาริชาติ   พรมวัง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102397   นางสาวร่มดี   ชมพูคีรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102405   นางสาวลัดดา   ปิ่นสุวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102408   นายวงศธร   สีเมืองแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102411   นางสาววันวิสา   อำต๋า : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102412   นางสาววันวิสาข์   โสตะพราหมณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102413   นายวิระยะ   เท่งฮวง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102419   นายศักดิพงษ์   บูรพา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102422   นางสาวศิรประภา   เหล็กเพชร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102428   นางสาวสโรชา   ทาไชยวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102444   นางสาวสุวภัทร   ดอกรัก : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102446   นายอภิชัย   ถูกจิตร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103313   นายเกียรติศักดิ์   ค้ำจุนสวรรค์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103320   นางสาวจิรัชยา   ใจคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104312   นายเกียรติภูมิ   กาฝากทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104322   นางสาวจุฑามาศ   หมื่นสิทธิแพร่ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104323   นางสาวจุฬาศิริ   ชุมภูหมุด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104324   นางสาวเจตวรรณ์   แสงคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104325   นางสาวเจนจิรา   ประสาทน้ำเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104327   นางสาวชนนิกานต์   วิชัยดิษฐ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104328   นายชนันชัย   ชัยเจริญ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104329   นางสาวชนิกานต์   อาบา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104333   นายชัยวัฒน์   ดวงเกิด : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104357   นางสาวธนภรณ์   จันทร์เขียว : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104359   นางสาวธรณ์ธันย์   นวชัย : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104367   นางสาวนนท์ลณีย์   ขวัญอ่อน : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104372   นางสาวนิรชา   ก้อใจ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104383   นางสาวพรทิพย์   อักษรบริสุทธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104406   นายวรกิจ   นาวา : การเงิน 3ชั่วโมง
6106105313   นายตรัยรัตน์   เกตุพุฒ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105324   นายพัชร   ติ๊บบุญศรี : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6108103301   นางสาวกีรติ   ภัทรรังสิกุล : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108106301   นางสาวกันย์สินี   พรมนัสมงคล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106312   นายอนุรักษ์   พระสว่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106313   นางสาวพิชญาณี   คำสอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108107302   นายกฤต   กุลเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107303   นางสาวกัญญารักษ์   ฉัตรนฤมิต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107304   นางสาวกุลนภา   ฤทธิ์สุทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107310   นางสาวชนาทิพย์   แหวนทองคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107311   นางสาวณัฏฐณิชา   พามี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107313   นางสาวณัฐชยา   คำชา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107314   นางสาวณัฐติญา   ม่วงยา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107315   นางสาวณัฐวรรณ   อินทร์ช่วย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107318   นายทักษิณ   ปวงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107319   นายธนวัฒน์   กาฬภักดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107321   นายนพณัฐ   แตงอ่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107322   นางสาวนัฐรดี   ศรีพรม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107324   นายบุญยกาญจน์   จูเปี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107328   นางสาวปารตี   บุญชูวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107330   นายพงศกร   ทองเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107331   นายภาคภูมิ   จำปาแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107332   นางสาวมาริสา   เข็มวิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107333   นางสาวรังสิยา   กลีบจอหอ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107334   นางสาวรุ้งธิดา   ภูกองชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107335   นายวทัญญู   เขียวดวงดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107336   นางสาววิภาวี   แจ่มกระจ่าง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107337   นายวิริทธิ์พล   ตะไมล์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107340   นางสาวศิริภักดิ์   สีคะปัสสะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107341   นายศุภวิชญ์   จันทรุไทย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107342   นางสาวสายธาร   เครือเนตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107344   นางสาวสุธาทิพย์   โสบ้านบัว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107345   นายสุพงศ์   เทียมแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107346   นางสาวสุวรรณี   อาวรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107348   นางสาวอานิตา   งะสมัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107349   นายชินวัฒน์   กิ่งแก้วเพชร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107351   นางสาวพรภิมล   อิ่มอ่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108108301   นายคมกริช   เรือนเป็ง : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108306   นางสาวมลฤดี   กอบชนเมตตา : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108307   นางสาวศุภศิริ   กวยะปาณิก : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108309   นางสาวพรรณภัทร   กันทะสีคำ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108109301   นายเกียรติกุล   ลาภธนาดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109305   นางสาวจุฑามาศ   นากวิกรัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109310   นางสาวทิพวรรณ   ตาสลี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109330   นายอภิชาติ   โคตรพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108111307   นางสาวฐิศรา   จำปาขาว : บัญชี 3ชั่วโมง
6108115303   นายจารุพัฒน์   นวลสาย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108116304   นายทินนากรณ์   หล่ำชู : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6108116308   นางสาวศิรรินทร์   พาสาเวช : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6108116309   นางสาวศิริวรรณ   กล้าแข็ง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6109101351   นางสาวไพรัลยา   ใจคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101366   นางสาววาริน   ชมเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101383   นางสาวเสาวลักษณ์   พฤกษภักดีวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101384   นางสาวหนึ่งฤทัย   สีทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6110101305   นางสาวกุลธิดา   แก้วสูงเนิน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101311   นางสาวจิราวรรณ   แก่นไธสง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101317   นางสาวชุติมา   ใจแสน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101343   นางสาวบัวชมพู   นะราพงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101344   นางสาวปริยานุช   ตั้นสุย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101345   นางสาวเปมิกา   ทองพ่วง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101350   นางสาวพรทิพย์   นุชนารถ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101351   นางสาวพลอย   แสนเหลี่ยว : การประมง 3ชั่วโมง
6110101352   นางสาวพัชรวลัย   เมฆโปธิ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101354   นางสาวพีรยา   ขำสกล : การประมง 3ชั่วโมง
6110101364   นางสาวเมลิกา   ปาโหด : การประมง 3ชั่วโมง
6110101376   นายวุฒิเกียรติ   คำภิระ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101393   นางสาวอุดมลักษณ์   มาตัน : การประมง 3ชั่วโมง
6110102302   นางสาวเกวลิน   สุกใส : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102304   นางสาวจิตติมา   ภิญโญ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102305   นายจิรวัฒน์   ซางเล็ง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102323   นายธีรภัทร์   แก้ววงวาล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102325   นายธีรศักดิ์   ตันกุละ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102331   นางสาวนิศากร   ปิ่นทอง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102332   นายบวรนันท์   ตันกูล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102334   นางสาวปุญญิศา   จันทร : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102348   นางสาววิภาวรรณ   เนื้อนาค : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102352   นางสาวศิริโสภา   ทิพย์เนตร : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102353   นายเศรษฐภูมิ   สุยะราช : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102364   นางสาวอาจารีย์   โลหะพงษ์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6112101301   นางสาวกรพินธิ์   เยขะจร : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101369   นางสาววทัญญา   ตั้งภูมิ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112102301   นางสาวกมลวรรณ   ชัยปัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102305   นางสาวจิดาภา   เตชะนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102307   นางสาวฉวีวรรณ   อินด้วง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102309   นางสาวชลดา   แก้วตุ้ย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102310   นายณรงค์กรณ์   การินทร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102311   นางสาวณัฏฐณิชา   มะโนคำ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102312   นายณัฐชนน   ครกเงิน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102316   นางสาวทิพย์สุคนธ์   ยอดอานนท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102317   นายธรรพ์ณธร   ศรีเหรา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102325   นางสาวบุณยนุช   เกตุหอม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102326   นางสาวปรางทิพย์   อินทยนต์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102327   นางสาวปิยมาศ   หลวงวิเศษ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102328   นางสาวพนิดา   ขำหล่อ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102329   นางสาวพรชนิตว์   แก้วโชติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102330   นางสาวพรนิพา   อุตตะโก : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102331   นางสาวพิรญาณ์   ครุฑเสน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102332   นายภูพิงค์   แสนใจเป็ง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102337   นางสาววลัญญา   สมบุตร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102341   นายศุภกร   ประวัง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง