ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5901105310   กิติชัย   สระทองเทียน : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105311   เกษศิรินทร์   ธิกาศ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105314   นายจาตุรงค์   ตุละภาพ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105328   นายณรงค์ฤทธิ์   กลุ่นเขียว : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105349   นางสาวปทุมวัน   สุริยนต์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105352   นางสาวประณิตา   แจ้งไพร : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105353   นายปัญจพล   สุริยธนกุล : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105360   นางสาวพัชธิดา   จันมณี : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105372   นางสาวรัชนีวรรณ   โปธิ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105379   นางสาววริศรา   บัวแจ่ม : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105383   นางสาวศศินิภา   ศรีสุข : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105385   สถานพ   เสนคำ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5910101358   นายปองภพ   สุวรรณวงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6009101304   กรรณิกา   พรมจา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101307   กุลนันทน์   ชะนะเป็ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101308   กุลสตรี   จันทร์อินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101315   จ่ามเมือง   จิ่งต่า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101337   นันทพร   ทองชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101344   เบญจมาศ   วิญญูพงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101347   ปริชญา   มลีรัตน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101351   พรกมล   ศรีสวัสดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101355   พัสกร   อดุลย์พรหทัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101357   พิสินี   พุทธา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101359   ภัทชิราภรณ์   ดอนมืด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101361   ยุวดี   ลำดับ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101364   รุจิญา   ทองมูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101365   วชิมาลา   สุวรรณสัตย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101376   ศวัสกร   เทพวรรณ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101377   ศศินา   ชัยสวัสดิ์อารี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101382   ศุภธวดี   อินทรโสภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101386   สริยาพร   ฉัตรดอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101392   สุชาดา   ดวงสุข : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101394   สุชิรา   สมบูรณ์ศรีสกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101400   อภิรดี   ปัญญาโส : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101404   อักษราภัฎ   สิงห์โตทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102309   ธนภัทร   ธูปเทียน : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102321   ภูวดล   ดีหริ่ง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102325   รัศมัธนา   คำวินิจ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6105101316   ชวิน   นิลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101328   ตะวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101332   นายธนาวุฒิ   โนเลี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101340   นคร   พึ่งสุวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6109101003   นางสาวกรรณิการ์   มะโร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101006   นางสาวกัณฐิกา   ดาวรื่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101046   นางสาวปณิตา   รกไพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101049   นางสาวปิยะฉัตร   หทัยวิพุธพงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101053   นางสาวพัชราวดี   แตงทับ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101061   นางสาวรุจิกาญจน์   ธรรมโรจนเมธี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101072   นางสาวสุธิดา   เสาว์นา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101074   นางสาวหนึ่งฤทัย   วรชินา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101302   กรรณิการ์   วงค์ชารี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101303   กษิรา   สินมณฑากิจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101304   กัญญาณัฐ   ศิริกุลพันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101308   ขวัญทิพย์   เจริญพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101312   จิรัฐโชติ   อินทะราชา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101313   จื้อฉาง   แซ่หม่า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101314   จุฑามาศ   แดนอินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101315   ชนกชนท์   ไชยชมภู : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101318   ชลดา   รื่นพิทักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101321   ณัฐการณ์   รู้ฉลาด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101324   ณัฐมนท์   เชาวนา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101332   ธิวาภรณ์   แสงทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101342   ปพนธีร์   สิทธิคณากูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101345   ปองศธร   ปิ่นแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101350   พิมพ์ชนก   บวรรัตน์กรกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101351   ไพรัลยา   ใจคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101353   ภัทรวดี   แมลงทับ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101356   มณฑิการ์   ก๋าแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101357   นางสาวมาตารี   เเสนทวี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101359   รัฐการ   บัญชาโต : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101360   นางสาวรัตนภรณ์   อัศวไพศาลกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101361   นางสาวรุ่งทิวา   สินวิริยะนนท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101362   เรณุการ์   กองตู้ย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101363   วรางคณา   อัศววิจิตรนาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101366   วาริน   ชมเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101367   วิภาภรณ์   อุไรรุ่งโรจน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101370   ศักดา   ก่ออินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101371   ศิริลักษณ์   ปรีพัฒน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101373   สกุลตรา   โสมานะวัฒน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101376   สหัสวรรษ   จันตาราม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101380   สุนิชา   เหลืองวสุธา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101381   สุภาวรรณ   การะเกตุ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101383   เสาวลักษณ์   พฤกษภักดีวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101388   อรฤดี   ทองนาคะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101391   อัญชิษฐา   อินทะจักร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101393   อารียา   อริยะลิขิตกร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101397   อำนวย   ลอห์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102307   จิรัญธิญา   เฉลิมกุล : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102308   นางสาวจุลจิรา   ราษี : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102326   พิมพ์ทอง   ปุกแก้ว : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102342   สืบสกุล   ศักยพันธุ์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102344   นางสาวหทัยกาญจน์   เรืองฤทธิ์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6201125305   นายกิตติ   มีสุข : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6209101001   กนกวรรณ   แซ่ท่อ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101002   นางสาวกิ่งดาว   กุลจิรามั่นคง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101004   นางสาวเกวลี   ศิริวงษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101005   นางสาวขนิษฐา   ต๊ะนันกลาง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101006   นางสาวขวัญจิรา   ตานนท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101007   นางสาวจันทนา   ชัยวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101008   นางสาวจิราวรรณ   คุณหลวง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101009   นางสาวจิลมิกา   คงประกอบ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101010   นางสาวฉฎาธร   แก้วประเพณี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101011   นางสาวชนน์นิภา   ปัญญา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101012   นางสาวชนันพร   ทับลือชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101013   นางสาวชมพูนุท   ปัญญาวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101014   นางสาวชลันธรี   ทัพสุขุม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101015   นางสาวณัฐภัสนันทน์   จอมส่อง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101016   นายณัฐวุฒิ   หน่อคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101017   นางสาวดวงพร   ลุงหล้า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101018   นางสาวดารารัตน์   พันธน่วม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101019   นางสาวสิรินันยา   ลุงทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101020   ติณณ์   บุนนาค : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101021   นายเทพนที   อินทร์ทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101022   นภัสกร   อุพงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101023   นางสาวนันทิยา   วิเศษอาภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101024   นางสาวนิรชา   วงค์มูลหล้า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101025   นางสาวนุจนีย์   คาจู : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101026   นางสาวบุณฑริกา   มาเรือน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101027   นางสาวบุษกร   หมื่นแสนล้าน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101028   นางสาวปวันรัตน์   รักบางบูรณ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101029   นางสาวปิยดา   เรืองวิลัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101031   นางสาวพรทิพย์   ภารดีสดใส : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101033   นางสาวเพ็ญนภา   เป็ดมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101034   นายภาณุพงษ์   หน่อจีนา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101035   นางสาวภาวินี   หลงกูนัน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101036   นางสาวรัตติกาล   อัครชัยวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101039   นางสาววราภรณ์   แซ่หลิว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101040   นางสาววิชุดา   จันทรยุทธ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101041   นายวุฒิกร   ใยบัว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101042   นางสาวศิริประภา   ขันศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101043   ศิลวัต   พรหมมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101044   นางสาวสริญา   สิงห์ใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101045   นางสาวสาวิตรี   ยนันต์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101046   นางสาวสุธิดา   จันทิมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101047   นางสาวสุภาพร   หมื่อแล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101048   นางสาวสุวรรณา   ผิวเหลือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101049   นางสาวสุวิภา   ปัญญาคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101050   นางสาวแสงพร   คำมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101051   นางสาวหทัยกานต์   บัวพาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101052   นายอภิสิทธิ์   รังษี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101053   นางสาวอัญชรินทร์   เอี่ยมสืบทับ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101054   นางสาวไอลดา   แซ่อึ้ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101055   อรณิชา   ขจรขจายกิตติ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101056   นางสาวนิภาพร   ตาใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101057   นางสาวแสงเดือน   ลุงต๋า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101058   นายอนิรุทธิ์   คันธรส : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101301   นางสาวกชพร   พิพัฒน์สำโรง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101302   นางสาวกมลทิพย์   ตั้งประดิษฐ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101303   นายกฤษณพงษ์   วงศ์ชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101305   นางสาวกัญญารัตน์   สถานกอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101307   นางสาวกุสุมา   แหขุนทด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101308   นางสาวเกษวรินทร์   เขียวมณีย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101309   นายไกรเดช   กิตติคุโณดม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101310   นางสาวเขมิกา   ปูคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101312   นางสาวจิราลักษณ์   ลุงกอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101313   นางสาวจุฑามาศ   จอมกันท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101314   นางสาวจุรีพร   ลึกวิลัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101315   นางสาวเจียรนัย   จันทานี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101318   นายชลัมพล   อินตา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101319   นายชัชชัย   แก้วเณร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101320   นายณพงศ์   อินอ่อน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101321   นางสาวณัฐชยา   วงศ์บุญมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101322   นางสาวณัฐชยา   สามัง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101324   นายณัฐนนท์   วงศ์หล่มแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101325   นางสาวณาฐเซียร์   เทรวิซาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101326   นางสาวณิชกุล   ชัยวันดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101327   นางสาวดารารัตน์   กลิ่นขจร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101328   นายตะวัน   ผิวทน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101329   นายตะวัน   ลุงกู่มะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101330   นางสาวแตงโม   มูหลิ่ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101331   นายไตรมาตร   พลายวงษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101332   นางสาวทิพย์วรรณ   เขื่อนขันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101333   นางสาวทิพรดา   ธิวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101334   นายธนวินท์   เกตุคง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101335   นางสาวธนัชพร   ศิริพงศา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101336   นายธนาทัช   ศิวพรอนันต์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101337   นางสาวธวัลรัตน์   ใจปิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101338   นางสาวธิดาพร   สิงขรค้ำจุน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101340   นายธีรภัทร์   ดวงจันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101341   นางสาวนฤมล   บุญแย้ม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101342   นางสาวนลินี   นันตานลินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101343   นางสาวเนตรชนก   แสงจันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101345   นายปฏิภาณ   รักวงษ์ฤทธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101346   นางสาวปรียธิดา   วงค์แปง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101347   นางสาวปิยะฉัตร   ศรีคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101348   นางสาวเปี่ยมปิติ   เปี่ยมปิ่นเศษ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101349   นางสาวพชรนันท์   ศักดินา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101350   นางสาวพรชนก   แตงไทย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101351   นางสาวพรวิภา   โกแสนตอ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101353   นายพศวัฒน์   แก้วฟู : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101354   นางสาวพัชรี   ศรเตโช : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101355   นางสาวพิชญ์กานต์   โพธิยอด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101356   นางสาวพิมพ์ชนก   ถวายนิล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101357   นางสาวพิมพ์นิภา   พวงมาลา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101358   นางสาวพิยะดา   แก้วเล็ก : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101359   นายพิสิษฐ์   ปรากฎผล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101360   นายพุฒิเมธ   ทองรักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101361   นางสาวภริดา   เชอมือกู่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101364   นางสาวมนัญญา   ภู่ศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101365   นางสาวมากีตาร์   แสนสุภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101366   นางสาวมาริสา   มาเยอะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101367   นางสาวเมทินี   แสงคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101368   นางสาวรวิสรา   บัวสุวรรณ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101369   นางสาวรุ่งทิวา   พยาเรือน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101371   นายวราเทพ   ไพรสานฑ์วณิชกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101374   นางสาววิลาวัณย์   อุดมครบ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101375   นางสาววิลาสินี   แซ่จันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101379   นางสาวศศิกาญจน์   จิตนันท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101380   นางสาวศศิประภา   โง่นแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101381   นางสาวศิริญญา   อุ่นปิง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101382   นายสรธัญ   เมืองแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101383   นางสาวสโรชา   แซ่ตัง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101384   นางสาวสิริรัตน์   โตยัง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101385   นางสาวสุชาวลี   ใจรินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101386   นางสาวสุทธิดา   คำปันวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101387   นางสาวสุธินี   ดวงต๋า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101388   นางสาวสุนันทรน์   เชื้อหนองทอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101390   นางสาวอรมณัส   พรหมสุวรรณ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101391   นางสาวอรัชพร   ชัยมงคล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101393   นางสาวอัญชลี   สุทา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101394   นางสาวอารียา   วรเลิศ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101396   นางสาวณัฐฤทัย   แสนพยอม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101397   นางสาวณิชากร   ทองอินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101398   นายธชาทัช   อิทธิเดชดำรงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101401   นางสาวปิยธิดา   หล้าคำมูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101402   นายพิชญุตม์   จอกดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101404   นางสาวโสภิตา   สุริยาศักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101406   นางสาวจุติมา   มังกรเจริญกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102301   นางสาวกชกร   จิตใจฉ่ำ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102302   นางสาวกุลกันยา   มีผดุง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102305   นางสาวชฎาพร   สิทธิ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102307   นายธงชัย   คัพเลอร์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102310   นางสาวธัญญารัตน์   เวชกิจ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102311   นางสาวนริสรา   สีอารัญ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102312   นางสาวนิศาชล   กุมพันธุ์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102313   นางสาวเนรัญชลา   สุพรรณ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102314   นางสาวเบญจมาศ   ปาต๊ะ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102315   นางสาวปิยะนันท์   ผดุงสันต์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102316   นางสาวพรชนก   ศรีวงค์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102317   นางสาวพรรษา   อินตา : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102318   นางสาววรรณวิศา   เมืองสุข : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102320   นางสาววาสนา   ภูมิลา : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102321   นางสาวศิรดา   เดชาชาติ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102322   นางสาวศิริลักษณ์   ชาวทะเล : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102323   นางสาวศุภิสรา   นะวะยศ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102324   นายสมศักดิ์   เตชะเลิศพนา : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102325   นางสาวสิริพร   แสงไฟ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102326   นางสาวสุชาดา   จักรพล : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102327   นางสาวอภิชญา   มงคลภัทรสุข : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102329   นางสาวอรณี   แพพิมพารัตน์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102332   นายอเล็กซานเดอร์   เสนทาวงศ์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6222101347   นายธนวิทย์   อาสนาทิพย์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6222101354   นายธีระวัฒน์   พ่อนามแดง : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6222101357   นายนพวิชญ์   ไวยารัตน์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6222101413   นายศตวรรษ   แก้วมูลมุข : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง