ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5822101301   นางสาวกนกวรรณ   สุขศรี : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101302   นายกฤตานน   ทิพยวงค์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101303   นายกฤษฎา   จันขอนแก่น : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101305   นางสาวกัณฐิกา   เต็งศิริวัฒนานนท์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101306   นางสาวกันต์ฤทัย   คำน้อย : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101308   นางสาวกาญจนา   เมืองสุวรรณ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101310   นางสาวกิติยา   วรจินะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101311   นายเกริกวิทย์   วงศ์จันทร์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101312   นางสาวเกศสินีย์   โนชัย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101313   นายเขตต์กาญจน์   เจริญทอง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101314   นางสาวเขมจิรา   ทิดจิ๋ว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101315   นายจตุพล   ทองคำห่อ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101316   นายจตุรพร   เสนคำ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101318   นางสาวจารุวรรณ   ตลับนาค : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101319   นายจิรวัฒน์   ต๊ะทองคำ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101321   นายเจริญฤทธิ์   ชุ่มใจ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101322   นางสาวฉัตรธิดา   สามเมือง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101323   นางสาวชฎาทิพย์   โสรสสีโสม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101325   นางสาวชลดา   กันแสง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101326   นางสาวชลมุจลินท์   ไตรนทีพิทักษ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101327   นายชัยวัฒน์   คงสุขสดชื่น : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101328   นางสาวชุติกาญจน์   ศรทองแดง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101329   นางสาวฐิติกาล   คำเกตุ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101330   นางสาวณัฐกมล   กระแสร์สินธ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101331   นายณัฐกิตติ์   คุ้มชนะ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101332   นางสาวณัฐธยาน์   จำปาทอง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101333   นางสาวณัฐธิกา   ขันใจ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101334   นางสาวณัฐธิดา   อุปราสิทธิ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101335   นายณัฐนันท์   ทาหอม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101336   นายณัฐพงศ์   มาไกล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101337   นายณัฐพงษ์   ดีมาก : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101338   นายณัฐพล   รังษิมาศ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101339   นางสาวณัฐมล   ผูกน้อย : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101340   นางสาวณัฐริกา   กาจสกุล : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101341   นางสาวเด่นนภา   วงจวง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101342   นายตะวัน   คำภีร์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101343   นายทวีวัฒน์   สินทา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101345   นางสาวธนพร   มันจา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101346   นายธนพล   สารเดช : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101347   นายธวัชชัย   ปิงกุล : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101348   นางสาวธัญญา   พรทวีกันทา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101349   นางสาวธัญญา   วิเศษคุณ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101350   นางสาวธัญพิชชา   แจ้งสว่าง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101351   นางสาวธิดาเทพ   พลอาสา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101352   นายธีรศักดิ์   ทาวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101353   นายนพนนท์   มิ้มโต : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101354   นางสาวนราพร   ทองริว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101355   นางสาวนวพร   รักไท้ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101356   นางสาวนำหทัย   กุณา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101357   นางสาวนิชนิภา   คำหน้อย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101360   นางสาวเบญจรัตน์   อาจวิจิตร : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101361   นางสาวเบญญา   พูดคล่อง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101362   นายปฏิภาณ   กอหลวง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101363   นางสาวปนัดดา   โทสุวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101364   นางสาวปริณดา   แสงจันทร์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101365   นางสาวปาณิศา   บุญถึง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101366   นางสาวปิยธิดา   ยี่บัว : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101367   นางสาวปิยมน   เป็งทินา : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101368   นายพงศธร   จันทร์ลือ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101369   นายพรเทพ   ลาศนันท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101370   นายพลกฤษณ์   วิจิตรพงษา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101371   นางสาวพลอยไพลิน   ว่องศรียานนท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101373   นางสาวพัทธีรา   ยืนยง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101374   นางสาวพันทิวา   คำแหง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101375   นางสาวพิชญ์สินี   ไชยเชื้อ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101376   นางสาวพิชณ์สินี   แก้วลังกา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101377   นางสาวพีรดา   ไฝ่ฟ้า : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101378   นางสาวเพ็ญพิศุทธิ์   จันทร์หอม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101379   นายภควัต   วิจิตรบรรจง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101381   นายภานุพงศ์   ตาละกา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101382   นางสาวมณีนุช   ขันติรักษ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101383   นางสาวมัลลิกา   อำนิด : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101384   นางสาวยศวดี   นวลละออง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101385   นางสาวยามล   แต้มศรี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101386   นางสาวยุวดี   พรกัลญาณี : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101387   นางสาวระพีพรรณ   มุ่งมา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101388   นายรัชชานนท์   สุนะพรม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101389   นายรัชมินทร์   แก้วสิงห์คำ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101390   นางสาวรัตนาภรณ์   ตาวตา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101391   นางสาวรุ่งทิวา   มูลแก้ว : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101392   นางสาวเรณู   โคคำมา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101393   นางสาวลักษณาพร   กันชัย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101394   นายวทัญญู   ฉ่ำเอี่ยม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101395   นางสาววนิชชา   ยอมใบ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101396   นางสาววรัชยา   เครือนวล : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101397   นางสาววราภรณ์   ภู่น้อย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101399   นายวสุณัฎฐ์   อภัยภักดิ์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101400   นายวัศพล   เจนจัด : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101401   นางสาววิชราภรณ์   เหมืองน้อย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101402   นางสาววิรัลยุพา   แปงใจดี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101403   นายวีรพล   วีระคำ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101404   นายวุฒิไกร   ทางาม : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101405   นายวุฒิภัทร์   ใจหนัก : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101406   นางสาวศลิษา   จันต๊ะตึง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101407   นางสาวศศิธร   ศรีสุวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101408   นางสาวศิระประภา   ใจกล้า : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101409   นางสาวศิรินยา   คำบัว : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101410   นางสาวศิริวิภา   นาระถี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101411   นางสาวสนธิญา   สานิถา : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101412   นายสมพร   กาอ้าย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101413   นางสาวสมฤทัย   ใจครุฑ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101414   นางสาวสมฤทัย   สมทะนะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101416   นางสาวสริฏา   เดชา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101417   นายสายชล   เขียวสา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101419   นางสาวสุปรียา   หัสเสม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101420   นางสาวสุมณฑิรา   อุตระ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101421   นางสาวสุมาพร   กองมี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101422   นายสุรศักดิ์   นวลสนิท : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101423   นางสาวสุรัตนา   คงกระพันธ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101424   นายอติพงษ์   แก้วเมือง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5822101425   นายอนุรักษ์   อ้ายจันทึก : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101426   นายอภิสิทธิ์   ติดชัย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101427   นางสาวอมรรัตน์   ประจำถิ่น : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101428   นางสาวอุ้มบุญ   ดอกแก้ว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5822101429   นายเอกดนู   เสียงใส : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101430   นายกฤษฎา   ภักดีสุข : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5822101431   นายเจษฎากร   วงค์จันสุ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101432   นายนพดล   พันจั่น : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101433   นายอดิศักดิ์   ปามาคำ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5922102002   นายจักรกฤษณ์   เชื้อสาวะถี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922102004   นายจิรพันธุ์   สายต่างใจ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922102006   นายชัยณรงค์   วรรณชัย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922102012   นายพรรณทวุฒิ   ราชเดิม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922102014   นายยุทธการ   แก้วสุวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101001   นายกฤษณะ   กุลาเพียร : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101002   นายจักรพงษ์   กองจันดา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101003   นางสาวชาลิตา   ไชยเสนา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101004   นายณัฐวร   ระออเอี่ยม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101005   นายดนุสรณ์   อนุวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101006   นายตรีศักดิ์   แซ่กือ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101007   นายธนกร   ศรีบ้านโพน : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101008   นายนันทวัฒน์   มีสาย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101009   นายพิชัย   เต่านนท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101010   นางสาวพิมลนาฎ   ศรีพนามน้อย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101011   นายศรุต   ทวีวงศ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101012   นางสาวศุภิสรา   พวงยอด : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101013   นางสาวสุภาพร   ตื้อคำ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101015   นางสาวอริศรา   เพียรสร้างวงศ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022102001   นายชโลธร   สวัสดี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102002   นางสาวณัฎฐ์กฤตา   กองภาค : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102003   นายณัฐพงศ์   ทองศักดิ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102004   นายธเนศพล   สายคำดี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102005   นางสาวธัญวิวาห์   วงค์ษา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102006   นางสาวพรเทวี   เต็นเส้า : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102007   นางสาวพลอย   หิรัญสถิตย์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102008   นายวรกร   กันยวม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102009   นายวันชนะ   สว่างแสง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022102010   นายวีรภัทร   เพ็ญศรี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022103001   นายกวินภพ   ขยันยิ่ง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103002   นายกิตติรัตน์   อินทนุ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103003   นายกุลภัทร   วิบูลย์สิน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103004   นายครรชิตพล   ใสหมี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103005   นายจีระพันธ์   ถาบู้ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103006   นายณัฐพงษ์   มณีไชย : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103007   นายธนกฤต   ทวีวงษ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103008   นายธนากร   ทองสละ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103009   นายนันทพล   วุฒิ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103010   นายบัณฑิต   เทพวงศ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103011   นายปฐมพงศ์   แสงโสดา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103012   นายผดุงเกียรติ   บุญบุตตะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103013   นางสาวพิชญาฎา   พรมเอี่ยม : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103014   ว่าที่ร้อยตรีพิเชษฐ์   ประทุมเทพ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103015   นายพิพัฒน์   ไชยเยศ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103016   นายวศิน   โพธิ์สาวัง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103017   นางสาววสุนันท์   มีฟัก : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103018   นายวัชรพล   ทิหวาย : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103019   นายวิสิทธิ์   มาเยอะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103020   นายวุฒิศักดิ์   สกุลประภากุล : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103021   นายศิวกานต์   ปัญญาแก้ว : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103022   นายศุภกรานต์   แสงทอง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103023   นางสาวศุภนิดา   โพธิ์แก้ว : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103024   นายศุภฤกษ์   เพ็ชรนิล : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103025   นายสกนธ์   วงศ์ศิริกุลชัย : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103026   นายสพล   แซ่ย่าง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103027   นายสหราช   นันตา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103028   นายสุนทรไชย   เทียนไทยสงค์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103029   นายอดิศักดิ์   วินทะไชย์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103030   นายอภิวัฒน์   นาทันคิด : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103031   นางสาวอาหมี่   มาแลกู่ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022103032   นางสาวศิริพร   แดงเถิน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง