ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5901102314   กัลยกร   โกทา : พืชสวน (พืชผัก) 18ชั่วโมง
5901102354   ณัฐณิชา   พรมรักษา : พืชสวน (พืชผัก) 6ชั่วโมง
5901102467   ศุภเสกข์   ทองขาว : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 18ชั่วโมง
5901102506   จีระพงษ์   เดชะทิศ : พืชสวน (ไม้ผล) 18ชั่วโมง
5901105305   ชมนภัส   ขุนวาส : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 18ชั่วโมง
5901105340   นนทลีย์   มูฮำหมัดสลาม : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 18ชั่วโมง
5901105359   พลเอก   ถมมูล : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 18ชั่วโมง
5901105370   นางสาวมิลทิรา   วังใย : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 18ชั่วโมง
5901105373   นางสาวรุจิรา   ดวงแค : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 18ชั่วโมง
5901105378   นางสาววรรณภา   อินทร์ศรี : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 18ชั่วโมง
5901105395   สุกันทา   วุฒิเดชลิขิตกุล : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 18ชั่วโมง
5901125317   Toulakhom   Vongviengkham : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
5901125319   ธนชัย   รัมจันทร์ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
5901125330   ปรัชญา   การอง : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
5901125334   พรนัชชา   นับกลาง : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
5901125337   พีรยศ   ปอแก้ว : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
5901125343   วิชัยชาญ   วิมาละ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
5901125347   ศุภฤกษ์   จันทิมา : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
5901125357   ฌานิศ   เกตุวงศ์ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
6001101301   กนกวรรณ   ปิ่นเมือง : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101302   กฤษฎา   วังเป็ง : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101303   เกวลิน   ไชยนุรักษ์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101304   ไกรวิชญ์   อุปมานะ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101305   ขวัญตา   สงเนย : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101306   จิตตรา   ลำภา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101307   จิรัชญา   ชุ่มวงค์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101308   จีรพรรณ์   คล่องงานราษฎร์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101309   จุฑามาศ   จันทร์ดี : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101310   เจตนิพัทธ์   พิมพิสัย : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101311   เฉลิมชัย   พิทักษ์พงศ์เจษฎา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101312   ชาคริต   ศกุนรักษ์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101313   ชุตินันท์   วงศ์ชัยยา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101314   ฐิติพงษ์   สุยะใหญ่ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101315   ณัฐกานต์   ปานเกิด : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101316   นายณัฐดนัย   เรืองมาลัย : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101317   ณัฐธิดา   เนืองนิล : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101318   นายณัฐวุฒิ   จันทร์แก้ว : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101319   ดุษณี   ผิวทอง : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101320   ถิรายุ   บุตรนาแพง : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101321   ทัตเทพ   สัพโส : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101322   นางสาวทัศนีย์   สีเสนซุย : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101323   ธนาธิป   ปรางวิรุฬห์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101324   ธัชธรรม   คำป๊อก : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101325   ธารารักษ์   อาจหาญ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101326   นางสาวธีรดา   ธงวิลัย : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101327   ธีรพงษ์   ทาทอง : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101328   ธีรวัฒน์   แก้วเครือวงค์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101329   ธีรวัฒน์   เนียมหอม : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101330   นภาพร   ภุมรินทร์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101331   นรารัตน์   ทาวงศ์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101332   นัฐลิกา   ศรีตันดา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101333   นายนิติกร   เมืองชัย : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101334   นิติพัฒน์   ศรีอุดร : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101335   นิศารัตน์   มั่นศิล : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101336   นุพงษ์   สุจา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101337   บุษกร   จงกลรัตน์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101338   ประกาศิต   ผดุงสี : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101339   ปราญชลี   สุยะ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101340   ปริญญา   ดอนเทพพล : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101341   ปริญญา   สอนแก้ว : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101342   ปิยะพงษ์   ชัยหมอน : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101343   พงศ์ศิริ   ทองสวาท : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101344   พรณัฐชา   ผิวงาม : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101345   พิชากร   มีทัน : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101346   พิมพ์วิภา   บุตรวงค์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101347   พิมลพรรณ   จอมคำ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101348   พิมลพรรณ   สุขจันทึก : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101349   แพรวพรรณ   โนนสันเทียะ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101350   ภพรัตน์   สันวิลาศ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101351   ภวิตรา   โภครักษา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101352   มณันทยา   เทพตาแสง : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101353   มาลัย   ทรายทวีป : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101354   มุกดา   นาคป้อมฉิน : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101355   ยศนนท์   ประเสริฐทรัพย์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101356   ยุทธนันท์   พฤกษาพราว : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101357   ยุราพร   พันธวงษ์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101358   รัตนพงษ์   พินทิสืบ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101359   รัตนพนธ์   แก้วจักร : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101360   รุ่งโรจน์   ห้องบัว : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101361   รุจิรา   อินต๊ะรัตน์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101362   วรภาส   เวฬุมาศ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101363   วริทธ์   สุรกุล : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101364   วัชระ   ลิ้มสุวรรณ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101365   วาริณี   ประจักษ์บุญเจษฎา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101366   วิรยุทธ   ธงศรี : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101367   ศราวุธ   โมรัฐเสถียร : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101368   ศรีนคร   เพ็งถา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101369   ศศิธร   พิลา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101370   ศศิภา   โพธิ์สิน : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101371   ศศิมา   ยามี : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101372   ศิริวรรณ   วรรณชาติ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101373   ศุภกฤต   คำทา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101374   นายสพล   สมนาม : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101375   นางสาวสราลี   พรมมายะกุล : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101376   สันติภาพ   สุริวรรณ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101377   สุชาวดี   อัตรสาร : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101378   สุภิญญา   ทาอุปรงค์ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101379   หนึ่งฤทัย   แก้วเทศ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101380   อจลวิชญ์   นาบุญมี : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101381   อภิวิชญ์   กำญาณ : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101382   อัจฉริยะ   กันหา : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101383   อาทิตยา   นามโคตร : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001101384   เอกราช   มาไกล : พืชไร่ 18ชั่วโมง
6001105352   ธีระวัฒน์   วงค์ใหญ่ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 6ชั่วโมง
6001125301   กนกพร   จูหว้า : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
6001125308   ชนิสรา   หวังหมู่กลาง : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 18ชั่วโมง
6101125304   จิดาภา   คำอุ่นเรือน : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 6ชั่วโมง
6201101001   กรุณา   รัมมะนะกัจจะ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101002   นางสาวกฤษณา   หลอดคำ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101003   นายกอร์ปชัย   เจริญสุวรรณ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101005   นายกิตติพงษ์   อรัญปาน : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101007   นายจิร   ประดิษฐวนิช : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101008   นายชนาธิป   จันทร์ธีร : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101009   นายชุติวัฒน์   ตั๊งถาวรการ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101010   นางสาวญาธิกา   กันทลา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101011   นางสาวฐิติวรรณ   ศุภะดี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101012   นางสาวณัฐพร   จินดาทะจักร์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101013   นางสาวดวงหทัย   เมียดเตียบ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101014   ธนากร   สงวนวนชาติ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101015   นายธนาวุฒิ   อินต๊ะสาร : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101016   นายธีรพล   มาเยอะ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101017   นางสาวนพเก้า   เอื้อถนอม : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101018   นายนรินทร์   มูลเทพ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101019   นางสาวนวรัตน์   โยธสิงห์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101020   นางสาวนันธิญา   คำเมฆ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101021   นางสาวนารี   ดุจรัตนะ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101022   น้ำฝน   บัวธนะ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101023   บดินทร์   ปฐมกลาง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101024   นายบุญญฤทธิ์   ช่วงทอง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101025   นายประทีป   กติกาธรรม : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101026   ปรางวลัย   หินทอง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101027   นายปัณณวัฒน์   หนองคำภา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101028   นายพงศธร   ปัจฉิมก้านตง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101029   นายพงษ์สิทธิ์   แก้วอันตา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101030   พรชญา   เสภา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101031   นางสาวพรทิพย์   จักรทอง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101032   นางสาวพิยดา   เครืองรัมย์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101033   นายพิเศษ   เอื้อวิบูลย์ศรี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101034   นายเฟาซีย์   สันมาแอ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101035   นางสาวภัณธิตา   จันทร์ชื่น : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101036   ภัทรติยา   โนมายา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101037   นายภาคภูมิ   ขำคำ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101038   นายภานุชิต   ยิ้มย่อง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101039   นางสาวรังสิมา   ยารังษี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101040   รุ่งตะวัน   นิลวัต : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101041   นางสาวลัดดาวรรณ   ถินคำเชิด : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101042   MissLysoung   Lim : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101043   นางสาววลัยลักษณ์   ขุนโยธา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101044   วัชรศักดิ์   ใจรังษี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101045   นายศตรรฆ   ผิวงาม : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101046   นายศักดิ์นรา   ปะสาวะถา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101047   ศิริพร   มงคลเกียรติคีรี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101048   นายเศรษฐกิจ   ชมพล : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101049   นายสาธิต   อุ่นใจ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101050   นายสิทธิชัย   กวางทู : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101051   นายสิทธิพล   ก่อจิตไพบูลย์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101052   นายสุทธิพงษ์   จันทร์ศรี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101053   นางสาวสุนิสา   ดาบุญ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101054   นางสาวสุวิภา   เจาะจันทร์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101055   นางสาวอนิตยา   เขียวนุช : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101056   นายอนุวัฒน์   ถาวร : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101057   นางสาวอรุณี   รัตนเริงวิทย์กุล : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101058   นางสาวอิศราภรณ์   สุทธศรี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101059   นายเอกสิทธิ์   เพิ่มปิก : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101301   นายกฤษฎา   บุญชำนิ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101302   นางสาวกวินนา   เต่าเอก : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101303   นางสาวกัญญารัตน์   หมื่นหน่อ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101304   นายกัณฑ์กฤช   สมบัติคำ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101305   นางสาวกัลยา   ขันตี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101306   นางสาวจิตราวดี   บุญกอด : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101307   นางสาวจิราวรรณ   ยินดี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101308   นางสาวชนาภา   ทอธง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101310   นายชานนท์   พวงมาลา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101312   นางสาวดลนภา   รุนเรืองโรจน์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101313   นางสาวดลพร   ถานะ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101314   นางสาวดวงกมล   อินบุตร : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101317   นางสาวธิดารัตน์   โพขี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101318   นายธีระพัฒน์   โคตะบิน : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101319   นายนภวัต   ช่วยไว้ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101320   นายนรบดี   ธิตา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101321   นายนวพล   ยืนยงค์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101322   นายนัฐชรินทร์   ทาจุมปู : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101323   นายนิรวิทธ์   โทนชัยภูมิ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101324   นางสาวนุชวรา   เมืองก้อน : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101325   นางสาวปรียา   มานะ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101326   นางสาวปรียากุล   ดาดผักแว่น : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101327   นางสาวปวิมล   เกียรติบดีสุข : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101328   นางสาวปัญญาพร   สันติสุขสันต์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101329   นางสาวพัชรากร   บัวเรือง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101331   นายพิพงษ์   ปิยศักดิ์สันติกุล : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101332   นายพีรพล   เจริญชีพ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101333   นายภาณุเดช   อิสระภาพตระกูล : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101334   นางสาวภาณุมาศ   ศรีทะวงศ์เรือง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101335   นางสาวมฆวัน   สุทธิ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101336   นางสาวมาริสา   จันทร์ตี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101337   นายระพีพัฒน์   แสงสว่าง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101338   นางสาวรัตนาภรณ์   ปริกเพชร : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101339   นางสาวเรณู   ไชยบัวแก้ว : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101340   นายวชิรวิทย์   ขำโยม : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101341   นางสาววรวรรณ   โมเทียน : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101342   นางสาววรัญญา   ชุมอะภัย : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101343   นางสาววาสนา   อุประ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101344   นางสาววิภาวี   ก๋าใจ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101345   นางสาววิลาวัณย์   บุดดาเคน : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101346   นางสาววิลาวัลย์   ไชยกาศ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101347   นางสาวศศิธร   จันทะมุด : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101349   นางสาวศิวพร   สุทธคำ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101350   นายศุภกฤต   นรารุจนันท์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101351   นางสาวศุภราณันท์   ทิมทองคำ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101352   นายสมคิด   ใจพินิจ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101353   นายสิขรินทร์   เทียวประสงค์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101354   นางสาวสิริยากร   ดาวกลาง : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101355   นางสาวสุภาพรณ์   ชายน้อย : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101356   นายสุรพงษ์   จิตรไทย : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101357   นางสาวสุรีรัตน์   วิงวัน : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101358   นางสาวอคิราภ์   แสนยากุล : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101359   นางสาวอธิตญา   ย่อมเยาว์ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101360   นายอมตะ   สมศรี : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101361   นางสาวอริสรา   เพชรสังหาร : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101362   นางสาวอรุณี   ศาสนมิติ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101363   นางสาวอำภา   ช่วยไว้ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201101364   นางสาวศิริธร   ศรีภูมิ : พืชไร่ 6ชั่วโมง
6201102302   นางสาวกนกวรรณ   แก้วใบงาม : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102303   นางสาวกนกวรรณ   มนเทียน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102306   นายกฤษดง   ขาวเถิน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102307   นางสาวกฤษติกา   สืบอ้าย : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102308   นางสาวกัญญารัตน์   ปิยะวงศ์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102310   นางสาวกานติมา   แสงดิษฐ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102311   นายกิตติกร   วิชัย : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102312   นางสาวเกตน์สิรี   จ่อนด้วง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102313   นางสาวเกตน์สิรี   วรรณคำ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102314   นางสาวเกตุสุดา   ภู่จีน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102315   นางสาวขนิษฐา   คำฟู : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102316   นางสาวขรินทร์ทิพย์   ฮังกาสี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102318   นางสาวแคทรียา   โลกะวิทย์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102319   นางสาวจรรยา   ยิ้มทรัพย์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102320   นายจักราวุฒิ   ความหมั่น : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102322   นางสาวจิตราภา   ทะยานรัมย์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102323   นายจิรพันธ์   แสงสกุลไพศาล : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102324   นางสาวจิรภาภรณ์   สุมาลี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102325   นายจิรโรจน์   กาญจน์พาณิชย์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102326   นางสาวจิราพัชร   พงค์พันธ์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102327   นางสาวจิราวรรณ   ยะคำ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102328   นายจีรศักดิ์   วิทยา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102329   นายเจนภพ   พรรณขาม : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102330   นายฉัตรมงคล   พิมพ์พา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102331   นางสาวชลกานต์   เขื่อนจันทร์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102334   นางสาวชลิดา   จันทร์ปา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102335   นางสาวชลิตา   สายศักดิ์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102336   นายชัยบดินทร์   ฉ่ำสดใส : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102337   นายชินกร   บับพาน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102338   นายฐรภัทร   ใหม่กันทะ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102339   นางสาวฐาปนีย์   ทำจำปา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102340   นายณชพล   พละสมบูรณ์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102341   นายณทศพล   ค้ำชู : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102342   นางสาวณัฐณิชา   นามแก้ว : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102343   นางสาวณัฐณิชา   โพธิ์กูล : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102344   นางสาวณัฐธิดา   สุดห้วยแก้ว : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102345   นายณัฐพงษ์   อุดเมืองอินทร์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102346   นายณัฐวุฒิ   จันทร์แก้ว : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102348   นางสาวดลนภา   ส่างเสน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102349   นางสาวดวงกมล   ต้นจำปี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102350   นายตะวัน   กันทะตั๋น : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102351   นายไตรภพ   ฉิมโห้ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102352   นางสาวทัศน   เผือกผ่อง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102353   นายธนบดี   ผิวสา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102354   นายธนพงศ์   โมครัตน์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102355   นางสาวธนพร   คำหอม : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102356   นายธนพล   ศรีแปงวงค์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102357   นายธนภัทร   คงแก้ว : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102358   นายธนวัฒน์   ชูรัตน์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102361   นางสาวธัญญลักษณ์   ปิจนัน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102362   นางสาวธัญญาภรณ์   เหวยยูกู่ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102365   นางสาวธัญญาลักษณ์   พรมจักร : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102367   นางสาวธิดารัตน์   ไชยแก่น : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102368   นายธีรชัย   สันทะวงศ์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102370   นางสาวนควรรณ   ปัญทิพย์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102371   นางสาวนทีกานต์   อาสว่าง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102372   นางสาวนพัสร   สุทธิ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102373   นางสาวนริศรา   จินดา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102374   นายนลธวัช   แสงแก้ว : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102375   นางสาวนวพร   ตั้งมั่น : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102376   นางสาวนาถติญา   เสนามนตรี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102377   นางสาวนารีนาฏ   ไชยอาม : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102378   นายนำโชค   ใจหล้า : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102379   นายนิวพิชัย   เพ็ชรโรจน์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102380   นายบรรพต   สมิด : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102382   นายปณิธาน   ปัญญาหล้า : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102383   นางสาวปนัดดา   บุดดาเคน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102384   นางสาวปภาวดี   รบไพรี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102385   นางสาวปรอยฝน   มาเยอะ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102386   นางสาวปริณดา   เชื้อหมอ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102387   นางสาวปรีชญา   สุวรรณ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102388   นางสาวปรีชยานันท์   มั่นทอง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102389   นางสาวปวีณา   ทายงาม : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102392   นายพงศกร   ดีชัย : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102394   นางสาวพนิตนันท์   บวรสวัสดิ์ดำรง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102395   นางสาวพรธิรา   ชาวพเยา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102396   นางสาวพรพรรณ   ไชยเนตร : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102397   นางสาวพรพิมล   กีไสย์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102398   นางสาวพรไพลิน   โงกสูงเนิน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102399   นายพล   พลานุ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102400   นางสาวพวงเพชร   วงษ์จันทร์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102401   นางสาวพสิกา   เกษมควรคีรี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102402   นางสาวพิมพ์มาดา   พันธ์พืช : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102403   นางสาวพิมพา   หลักทรัพย์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102404   นางสาวพิยดา   ศรีหานาม : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102405   นายพีรพล   วิชาคำ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102406   นายพีระพงษ์   อักษร : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102407   นางสาวภักดิ์ชริดา   เชื้อหมอ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102408   นางสาวภัทรสุดา   สิงห์ลอ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102409   นายภัทระ   แสงเรือง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102410   นางสาวภัทราวดี   ติ๊บผัด : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102411   นายภานุวัฒน์   ใจจะดี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102413   นายภูชิต   หงษ์แก้ว : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102414   นายภูวดล   ปริวันตา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102415   นางสาวมัลลิกา   แย้มแสง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102416   นางสาวเมทิณี   ชัยชนะ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102417   นายรณชัย   แม่นวิวัฒนกุล : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102419   นายรพีพงศ์   มุ่งจ่าง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102421   นางสาวรัติกา   โชคดี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102422   นายรุ่งเรือง   เขียดคำ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102423   นางสาวลิศา   จารย์โพธิ์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102424   นางสาววรลักษณ์   ศรีสุข : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102425   นายวรวุฒ   แซ่พ่าน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102426   นางสาววรัญญา   บุญเรือง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102428   นายวริวัฒน์   มาทา : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102430   นางสาววาสินี   ขันแก้ว : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102432   นางสาววิภาวี   เพ็งแพ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102433   นางสาววิลาสินี   แปงบุญเลิศ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102435   นางสาวศศิประภา   ยิ้มดี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102436   นายศิกษก   แป้นห้วย : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102437   นางสาวศินิทรา   คำไผ่ประพันธ์กุล : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102440   นางสาวศิริวิภา   ทองรัตน์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102443   นางสาวสกุลนา   สีตาล : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102444   นายสมชาย   มอกทุ้ง : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102445   นายสมยายุทธ   จริตดีสม : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102446   นางสาวสโรชา   หอมหวล : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102449   นายสิทธิศักดิ์   เริงชัยภูมิ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102450   นางสาวสุชัญญา   ศรียาภัย : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102451   นางสาวสุดารัตน์   แสงจันทร์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102452   นางสาวสุทธิดา   สีสด : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102453   นางสาวสุภาภรณ์   จันทร : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102455   นางสาวสุวิมล   อินทร์บาล : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102456   นางสาวอชิรญา   สุขใส : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102457   นางสาวอชิรญาน์   เปรมสมบัติ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102458   นางสาวอทิตยา   เต็นเส้า : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102459   นายอธิป   โสภณ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102460   นายอนันตระกูร   เกลี้ยงพร้อม : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102461   นางสาวอภิญญา   ม้วนสูงเนิน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102462   นางสาวอภิญญา   สาทางกูล : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102463   นายอมรเทพ   สวนภักดี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102464   นางสาวอมรรัตน์   ศรีวิชัย : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102465   นางสาวอรปรีญา   ศรีสุข : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102466   นางสาวอริสรา   ศรีสถาน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102467   นางสาวอัญญามณี   ยอดอ้อย : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102468   นายอานัส   ปาเต๊ะ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102469   นางสาวอาพาพร   พนาวัน : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102471   นางสาวอารีญา   อินตาโย : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102472   นางสาวอารีรัตน์   วรรณภิระ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102476   นางสาวณัฐวดี   นิลพฤกษ์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102479   นางสาวธาดา   ยังมั่น : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102481   นางสาวปริยาภัทร   ศรีสวัสดิ์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102483   นายรัฐธรรมนูญ   แก้วมะณี : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102484   นายวรัญญู   วงค์พระอินทร์ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102485   นางสาวธีมาพร   มาลาล้ำ : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201102486   นางสาวเกษม์น้ำทิพย์   กลิ่นชิด : พืชสวน 6ชั่วโมง
6201105301   นางสาวกันติชา   รถมณี : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105302   นางสาวกัลยรัตน์   พันวรรณ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105303   นางสาวจารุวรรณ   ยังใสไพร : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105304   นายจีรายุทธ   นาคแย้ม : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105305   นางสาวชนิตร์นันท์   หนูผุด : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105306   นางสาวชลธิชา   ตุมอญ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105307   นางสาวชัญญา   ปิ่งหย่า : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105308   นางสาวณัฐนันท์   วงศ์อูบ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105310   นางสาวธนพร   ไทยนุรักษ์ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105311   นางสาวธัญวรัตม์   หมุ่ยศรี : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105313   นางสาวธีรนาฏ   วรรชนะ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105314   นายธีรภัทร   สิงห์ตัน : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105315   นายนพนันท์   สานา : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105316   นางสาวนุสบา   สุขสำเร็จ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105317   นายบวรทัต   ศรีวะปะ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105318   นางสาวเบญจมาศ   เหลาเลิศ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105319   นางสาวปัจศวีวรรณ   วสะยางกูร : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105320   นางสาวเปรมวดี   จิระทิวากุล : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105321   นางสาวพรพรรณ   คิดตั๋น : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105322   นางสาวมณฑิรา   เรืองนภารัตน์ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105323   นางสาวมนัสยา   มั่นแก้ว : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105324   นางสาวเยาวลักษณ์   เขียวจันทร์สืบ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105325   นางสาวรุจิรา   รินต๊ะสม : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105326   นางสาวลักษิณา   วัดแจ้ง : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105328   นางสาววิลาณี   อุ่นใจ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105329   นางสาวศิรภัสสร   เตชทัตสิวลี : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105330   นางสาวศิริภัทร   ตุ้ยหนิ้ว : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105331   นางสาวศุภิสรา   สุวรรณวงศ์ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105332   นางสาวสมิตา   เจิมศร : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105333   นายสุทธิภัทร   หอมจันทึก : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105334   นายสุเมธ   มากคง : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105335   นายอภินัทธ์   กฤษประจัน : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105336   นางสาวอารีมา   เส็นทุ่ย : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105337   นางสาวอุษณีย์   ศิริอาดัมพันธุ์ : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105338   นายจักรินทร์   ศรีแสง : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105342   นายสุวดล   ทานา : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105343   นายกษิดิศ   กลั่นยิ่ง : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201105346   นางสาวปานใจ   โท่นตั้ง : อารักขาพืช 6ชั่วโมง
6201113301   นางสาวกนกกร   กันไชย : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113304   นายคงบรรชา   แซ่ม้า : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113305   นายคฑาวุธ   มูลเหล็ก : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113306   นางสาวชนกานต์   มูลเงิน : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113307   นางสาวชนิกา   ภูริทัตปัญญา : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113308   นางสาวชนิตรา   สมยอ : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113309   นางสาวชลธิณี   วรรณสุภา : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113310   นายโชคชัย   มณีวงษ์ : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113311   นางสาวญาณิศา   ตาทา : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113312   นางสาวณัฐพร   บุญญัติ : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113313   นายธเนศ   สุทธโลก : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113315   นางสาวเบญญาภา   ปัญญาวงศ์ : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113316   นางสาวปริยาภรณ์   แสนบุดดี : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113317   นางสาวอภิญญา   พุทธกุล : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113318   นางสาวอรัญญา   บุตรพรม : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113319   นางสาวอุมารินทร์   อ้ายตุ๋ย : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง
6201113320   นายปรัชญา   ปราบหงษ์ : ปฐพีศาสตร์ 6ชั่วโมง