ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5805104321   จักรพันธุ์   อุปมาณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905101301   กนกพร   ปิ่นแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101303   นางสาวกรวิภา   จันทศร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101306   กีรติญา   ดุงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101307   นางสาวกุลนรี   ต๊ะกัณทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101311   นางสาวจรรยา   มากดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101313   นางสาวจารุมาศ   จันทะเขียน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101324   นางสาวชุติมา   เทียนโสภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101325   นางสาวซื้อ   กันยา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101326   ณฐพง   ปางจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101329   นางสาวณัฏฐิดา   ปินใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101330   ณัฏพงษ์   ไชยทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101332   นายณัฐชนน   ใคร้มา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101337   นางสาวณัฐริกา   เลอสิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101360   พิชญ์ณัฏฐ์   สุวรรณเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101361   นางสาวพิมพ์ชนก   ปาณสิริรังษี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101367   นายภาณุวิชญ์   บุญธิมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101368   นางสาวมนฤดี   เสน่ห์ดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101369   นางสาวมานิตา   กาวิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101370   นางสาวมุขสุดา   เปี้ยกาศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101372   นางสาวรักษิณา   อุ้ยสกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101373   นางสาวรัตนาภรณ์   กันจะนะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101375   วชิรญาณ์   วงค์คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101385   นายวิทยา   สุมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101387   นายศาสวัต   หมอกมุงเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101388   นางสาวศุภชา   กระจ่างดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101389   นายศุภโชค   บุญเรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101391   ศุภนุช   มารศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101393   นายสหรัตน์   สายโปธิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101396   นางสาวสิริยากร   กิติมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101397   นายสุขสันต์   เจริญตา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101399   นางสาวสุทธิดา   ชัยชนะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101400   นางสาวสุพินันท์   ทุนไฮน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101401   นางสาวสุภัชญาณ์   จิตติภัสสร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101402   นางสาวสุภาพร   พรมมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101403   นางสาวสุมิตรา   กันใจศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101406   อภิญญา   เล่ห์มนตรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101407   นางสาวอรจิรา   พรมเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101410   อัจจิมา   ทิพย์ปา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101413   นางสาวอำพาวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104301   กนกพรรณ   คำเลา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104302   กมลพรรณ   ธงเทียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104303   กรกนก   พุ่มประดับ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104304   กฤติยา   เล็กวิไล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104305   กัญญารัตน์   แก้วมาหา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104306   กาญจนา   คำเกลี้ยง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104308   เกวลิน   แก้วคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104309   เกศกนก   มีเจริญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104310   เกศกานดา   แก้วมณีจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104312   ขจรยศ   ศรีละมุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104313   คณิตฌาณ   บุญแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104314   จันทกานต์   มีสิทธิ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104315   จีรภา   กุณราชา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104316   จุฑาทิพย์   ฟูเฟื่อง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104317   จุฑามาศ   วงค์ต๋าคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104318   ชนัญญา   ปวงคำคง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104320   ชนิฏฐิยา   วาระโว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104322   ชรัญญา   ชัยอุปคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104323   ชรินรัตน์   รัตนบุรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104324   ชลนิกานต์   เขียวใหม่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104325   ชลินทร   อินดวง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104330   ฐิตาพร   อ่อนตวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104331   ฐิติรัตน์   สายน้อย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104332   ณัฐธิกา   อุ่นใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104337   ณิชารีย์   บุญตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104339   ทักษ์   ฐิตรัตน์สกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104340   ทัศนีย์   สุริยะชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104342   ธนพร   เหมยเขียว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104343   ธนวัฒน์   โพธิ์พันธ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104345   ธัญพิชชา   ปาลีกุย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104346   ธีระศักดิ์   ภมรสุจริตกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104348   นนทลี   เนิดน้อย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104349   นนทวัฒน์   สมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104351   นฤมล   ศรีวิชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104352   นิรัญญา   ปันมูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104355   นางสาวบุษกานต์   แก้วสุวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104356   เบญจพร   วงค์หาญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104357   ปฏิภาณ   ดวงบาล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104359   ปิยะนัฐ   คำสาย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104360   ผลิตา   สายบัว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104361   พรเทพ   เฉลิมศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104362   พรภวิทย์   อุบลรัตน์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104363   พรรณิการ์   ศิริวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104364   พรสุดา   อินมูลติ่ง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104365   พิศุทธสินี   สิงห์คา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104366   ภัทรภณ   อภิวงค์งาม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104368   นางสาวมัณฑนา   ธิมาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104369   มัลลิกา   หงษ์วงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104371   มาลินี   วรเรียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104372   นางสาวมุกศจี   ศรีสัตตบุตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104374   รัตมณี   ศรีสมบูรณ์ทรัพย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104375   รุ่งนภา   โพธิวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104376   วณิชยา   ศรีประวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104377   วริศรา   กาละวัง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104378   วัชฎาภรณ์   สินเส้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104380   วิศรุตา   ดีแป้น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104382   ศรรกฏิยพงศ์   ฟูเต็มวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104383   ภัทธิรา   ฤทธิรุตน์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104384   ศศินิภา   อินทะใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104385   ศุภสิริ   คุณหาร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104388   สโรชา   ใจวรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104389   สุกนต์ธี   บุญอินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104390   สุดารัตน์   ชัยยะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104391   สุดารัตน์   เตจ๊ะเสาร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104392   สุธีธิดา   มะโนวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104393   สุนิตา   วิเชียรชาติ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104394   สุริยาพร   หินคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104399   อรทัย   อินต๊ะวิชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104400   อรรัมภา   สุวรรณจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104401   อริสรา   ชมถิ่น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104402   อัมพา   เดชภิรัตนมงคล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104404   อารียา   หล้าท้วม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104405   อิศรานุกูล   มะณี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104406   อิศราวรรณ   กระแสเทพ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104407   เอกสิทธิ์   ปัดมะริด : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201301   นายกฤษฎ์   ใจจินา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201305   มารีรัตน์ฌิ   ลุงมู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201306   นางสาวจารุวรรณ   หมันบุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201309   นายจิรายุทธ   พงศ์ไพบูลย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201313   นายชินกฤษ   พรมเรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201316   ณัฐติพงษ์   สุขประเสริฐ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201317   นางสาวณัฐรี   ศิริพัฒนโยธิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201320   นายธนภัทร   วงศ์บุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201326   ปทิตตา   กระแสแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201327   นายปริญญา   นุ่มโต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201329   นายปุริม   สารพงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201331   นางสาวผกามาส   คล้ายสมาน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201338   นางสาวศิญาภรณ์   ไชยเจริญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201344   นายสิริพงศ์   สิริวรานนท์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204306   จารุภัทร   เครือจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204307   จิราภา   คำรินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204308   จุฑาทิพย์   จันทวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204312   นางสาวชุติภา   มาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204316   ณัฐพร   ดาวเรือง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204318   นางสาวณัฐริกา   ภิญโญประการ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204319   ดาราภรณ์   ทองก้อน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204321   ทรงสิทธิ์   พรหมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204323   ธัญญารัตน์   จันทราช : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204326   ธีรภัทร์   อินทร์แพง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204328   นันท์นนท์   ขัตตะวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204332   ประไพรพักตร์   เรืองศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204333   ปรายฟ้า   ทัศนาทร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204334   พิชญา   คำฟอง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204336   ภคพร   สุวรรณปัญญา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204341   วรัตถ์ภัค   ฟูเต็มวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204344   ศกุณตลา   คำซาว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204347   สิริรุ้ง   สีนวลใหญ่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204349   อดิศักดิ์   กิติตื้อ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204350   อนันตชัย   พรรษา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204351   อนาวิล   ณ เชียงใหม่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204352   อภิสรา   จันสีมุ่ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204353   อรอุมา   ราชประทุม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6005101302   กรรณิการ์   สิงห์ไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101307   เขษมศักดิ์   ฟักเงิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101309   ภีรนีย์   มานะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101310   นายชาคร   อุปละ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101311   จุฬาลักษณ์   จิตรำรุณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101312   ชญานิศ   ทรงธรรม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101313   ชลดา   แสงทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101318   ณัฐธิดา   ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101320   ณัฐพร   ทองกวาวพนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101321   ณัฐพันธ์   เขื่อนคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101322   ณัฐริกา   มีสุข : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101324   ดวงจันทร์   สูงรันดอน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101325   ดานิสา   สถานเดิม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101326   ตะวัน   สอนเบี้ยว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101328   ทศพร   นึกเร็ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101332   ธัญญรัตน์   วงศ์โชคสกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101335   ธิติมา   หล้าเต็น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101336   ธีรวัฒน์   แก้วมงคล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101339   นภัสวรรณ   ศรีชมภู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101341   นิชนันท์   จันต๊ะมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101342   นิชาภัทร   จันทสุวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101344   บุษญาภรณ์   โลกคำลือ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101345   เบญจภรณ์   กองจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101346   เบญจมาศ   พาทะขัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101347   ปริญญ์   อาศิรพงษ์พร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101349   ปวิตรา   ท้าวหล้า : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101353   ปิยะฉัตร   เขตผาติปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101355   พณณกร   คบสระน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101359   เพชรายุธ   สายยิ้ม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101363   ภูวนาถ   ร่มลมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101365   มัทรียา   ตรีไวย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101368   รัชชานนท์   ธีรวังโส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101369   รัตธิญากร   ยะสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101370   รัตน์ติกาล   ตุ่นกุนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101371   รัตนาภรณ์   กันทะดง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101373   วณิชญา   อัมฤทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101374   วรนุช   ถนอมกัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101375   นายวรพล   โชติจิรเดชากุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101376   วรรณพร   คำนวน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101384   วิสาขา   เสนาะพรไพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101385   วีรพันธ์   ใจตั้ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101386   วีรวัฒน์   วงศ์กองแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101387   วุฒิภัทร   มุ่งเจริญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101390   ศศิกุล   จอมแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101391   ศิรินภา   คำจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101401   สุรางคณา   กันหาลีลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101404   อมรรัตน์   ไทยประกอบ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101405   อัจฉริยะ   คงคาใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101407   อิทธิพล   พิไชยอ้น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104301   กนกพร   วงศ์ปิง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104305   กัญญารัตน์   ปัญญาศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104306   กัณฐิกา   คำหล้า : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104309   เกวลิน   อินไผ่ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104320   ชนากานต์   เลิศอุทัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104323   ชลธิชา   เปล้ากระโทก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104326   โชศิกา   คำศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104327   ฌัชชา   จันทร์แก้ว : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104328   ญาดา   พันสุภะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104330   ณัฐกานต์   ตาคำ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104336   ดรุณี   ปรีชาโปร่ง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104342   ธมนวรรณ   ดวงติ๊บ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104344   นภสร   ก่ำคำ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104351   ปลายฟ้า   เรืองฤทธิ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104356   ปิยะดา   เชื้อเต๊อะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104358   พงษ์พิพัฒน์   สิงห์ทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104362   พรรณทิวา   ปัญญา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104368   พิชญานิน   กาวิละ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104372   ภาคินี   อินต๊ะพิงค์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104376   ยุพารัตน์   วิมาลัง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104377   ยุวธิดา   ปัญญาเหล็ก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104378   รัตติยากร   ชาวส้าน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104380   รุจิรดา   กองเงิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104383   วณัฐพล   วงค์ณรัตน์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104384   วรรณลดา   พระพรสิริกุล : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104400   สิริรัตน์   ลงสิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104407   สุวรรณา   พิพัฒนาพร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104409   อนัญลักษณ์   ประทุมทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104410   อมรรัตน์   ฐานชารี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104416   เอรารินทร์   เถายศ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006101443   วรฏ   กิจนิมิตผล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6014101318   ชลิศา   ปัดถามัง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6105101301   นางสาวกชกร   เซ็นน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101302   กตัณณ์   ไชยพรมมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101303   กรภัทร์   ธรรมสละ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101304   กฤษณะ   อ่อนละมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101307   กิตติมา   ดิสา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101309   ไกรวิชญ์   ทองดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101310   ขวัญจิรา   ชมชื่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101311   ขัติยาภรณ์   บุญตะนัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101312   จันทร์จิรา   พงษ์รักษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101314   ชลดา   ติบรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101316   ชวิน   นิลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101317   ชุติพนธ์   แก้วดำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101318   โชติกา   อินทรสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101319   ฐากูร   เงินสลุง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101321   ฐิติชญา   อินทร์เรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101326   ณัฐวุฒิ   ของมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101328   ตะวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101329   ปวริศฐ์   ธัญญานิติ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101330   ทัตติยา   คำวัง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101331   ทัศนชัย   ชูศรีทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101332   นายธนาวุฒิ   โนเลี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101334   ธันยมัย   ติระถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101335   นายธิติวุฒิ   มูลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101336   ธีรพันธุ์   เสาร์จันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101339   ธีรศักดิ์   ชัยศาสตร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101340   นคร   พึ่งสุวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101342   นฤภร   เจาะมู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101344   นัฐธิดา   สุภายะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101345   นัฐวรรณ   มากหลาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101346   นิธิ   นุรารักษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101348   ปฏิพล   จะตุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101349   ปฐวี   อุทวีสาร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101350   นางสาวประภาภรณ์   ศุภผลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101351   ปัจจัยยา   อินปั๋น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101352   นายปาณวัฒน์   คําบุรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101354   ปารมี   เจริญศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101356   ผกาวัลย์   เขื่อนคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101357   ผดุงเกียรติ   พีวงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101358   นายพงษ์ศักดิ์   ทองกลัด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101359   พลอย   สุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101360   พัชรชรัตน์   อินต๊ะเครือ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101361   พัชรพล   พัดตั๋น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101362   พัชรมัย   ตาธิยะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101363   พิชชากร   เอี่ยมธีระกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101366   พิมพ์สุภา   ศักดิ์คงนันทกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101367   นางสาวภัทรภร   ปัญญาทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101368   ภัทรวดี   เชื้อสายใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101369   มนัสวิน   สิงห์อาจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101370   มัญชุลา   เฟื่องฟู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101371   มัณฑิรา   ตองใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101372   ยุวภรณ์   จอมทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101374   รวิชา   คำแปง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101375   รุจิรา   เต็มแบบ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101376   ฤทธิชัย   ภักดิ์สันติพงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101377   ลักษิกา   บุญทวี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101379   วรรณกนก   อุตอามาตย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101381   วรากรณ์   ต๊ะปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101383   วัชรพงษ์   ฝั้นวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101385   วิทยา   ยาวิไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101386   นางสาววิลันดา   สุภายอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101387   นายศรายุท   สวนจันทร์ดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101389   นางสาวศศิวิมล   ม่วงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101391   ศิรินทรา   คิดดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101393   ศิริลักษณ์   พริบไหว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101394   ศิวัฒ   กงทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101397   สหัสวรรษ   ติยะโคตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101398   สิทธิชัย   ศรีสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101399   สิทธิชัย   อินต๊ะจาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101400   สิรวิชญ์   วัฒนวาทิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101401   สิรวิชญ์   อุ่นอก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101402   สิริลักษณ์   เรืองวิไลพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101403   สุกัญญา   ญาณแขก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101404   นายสุชาติ   คีรีแสนภูมิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101406   สุทธินันท์   หล่อวิไลกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101408   สุภาวดี   ชดช้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101410   เสาวลักษณ์   มีแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101411   โสภิตา   มาลุจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101412   โสรยา   ฟองสุภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101413   อนุกุล   จันต๊ะคาด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101415   ฑิตยา   ใจเนตร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101416   อรทัย   นำพล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101421   นายอัษฎางค์   เตชะอุ่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105306   จารุวรรณ   ศิริ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105309   ชญานนท์   นิลจันทร์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105313   ชลธิชา   ง้าวกาเขียว : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105315   ชลลดา   อินนันต์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105317   ชัยวัฒน์   พงศวณิชย์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105320   ณัฐชนก   นิยะบุญ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105321   ณัฐดนัย   วงค์ปวน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105322   ณัฐนพิน   เจ้ากลดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105327   เตชิต   พินิจสุวรรณ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105328   ทัศไนย   วงค์ศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105329   ธนวัฒน์   สมฟอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105331   ธัญญาลักษณ์   ดวงแสง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105341   นุชจารี   คำอ้าย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105342   บันลือศักดิ์   รักกะเปา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105344   ปทิตตา   ภิญญะเดช : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105348   ปริวรรต   กาเรือง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105351   ปิยพัทธ์   ธิปั๋น : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105358   พัชรพล   นิลทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105360   พิชญุตม์   อรุณวรรณชาติ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105367   ภัทรพงศ์   หลอดเข็ม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105369   นายภาณุภณ   อินทวงศ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105372   ภีรพัฒน์   เดชมา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105375   รุ่งอรุณ   ขุนอักษร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105376   วงศธร   เนตรนภากร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105379   วรัตถา   บุญสิตาอาชานนท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105384   วีรวรรณ์   ปัญญาเนาว์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105387   ศิรภัสสร   น่วมเพ็ง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105389   ศิริวรรณ   วงษ์พานิชย์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105401   สุธาทิพย์   ดีศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105404   สุรศักดิ์   ทาหน้อย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105406   นางสาวญาณิฐา   กาวิละมูล : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105413   จุฬารักษ์   ทองดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101301   นางสาวกมลภัทร์   พระตลับ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101302   นายกรวิชญ์   อินแถลง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101303   นายกฤตชัย   ปีมั่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101304   นางสาวกฤตพร   ศักดิ์คงนันทกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101305   นายกฤติภาส   วงค์คำปัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101307   นายกานต์   ลายคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101308   นางสาวเกตุมาลา   เทียมธรรม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101309   นางสาวขวัญฤดี   มีนันท์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101310   นายคณิตธิพล   บุญอยู่ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101311   นางสาวจรุณี   วงศ์บุญชัยเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101312   นางสาวจิตราภรณ์   จันทิมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101313   นางสาวจินดารัตน์   พลอยเจ๊ก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101314   นายจิรพัฒน์   รุ่งเรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101315   นางสาวชญาทิพย์   วงค์แฉ่ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101316   นางสาวชนสรณ์   กลิ่นหอม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101317   นางสาวชนัญชิดา   อุดอ้าย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101318   นางสาวชนาภา   แซ่ซี้ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101319   นางสาวชนิสรา   เหล็กมั่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101320   นางสาวชลดา   ขำดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101321   นายชัชวาล   ชัยศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101322   นางสาวชุติมณฑน์   ยอดวงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101323   นางสาวฐานิยา   มูลขียน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101324   นายฐิติศักดิ์   พูลศิล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101325   นางสาวณธิกา   สุทิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101326   นางสาวณรีรัศม์   มนุชิต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101327   นางสาวณัฎธีรา   สังคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101328   นางสาวณัฐฐาพร   สุโพธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101329   นายณัฐนันท์   สมร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101330   นายณัฐพงศ์   โตนด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101331   นายณัฐพล   มหาวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101332   นายณัฐวุฒิ   มณีวัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101333   นายณัฐวุฒิ   อุปละ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101334   นางสาวณัตติกุล   อินต๊ะวงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101335   นายดนุพล   เลาหาง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101336   นายดีพร้อม   ใจน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101337   นางสาวทวิพร   วีระ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101339   นายทัพพสาร   ปริญาภัสร์สกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101340   นางสาวธดากรณ์   เชื้อสอาด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101341   นางสาวธนภรณ์   คำเขื่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101342   นายธนภัทร   โสภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101343   นายธนวัฒน์   กันธะวงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101344   นางสาวธนัชญา   ศรีบุญมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101345   นายธวัชชัย   พลอยหาญการ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101346   นางสาวธวัลรัตน์   โยกาศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101347   นางสาวธัญสุดา   ปัญญาใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101348   นายธีรภัทร์   อิ่นติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101349   นางสาวธีรารัตน์   ฝั้นวีระ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101350   นายนพรัตน์   ชมภูธัญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101351   นางสาวนภัสสร   ตาละคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101352   นายนรภัทร   อิ่นแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101353   นางสาวนลิษา   เรืองยงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101354   นายนัทธพนธ์   ขอบเหลือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101355   นางสาวปฐมาวดี   ดอกดวง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101356   นางสาวปานวรินทร์   อิ่นคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101357   นางสาวปาลิดา   อุตะมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101358   นางสาวปิยะธิดา   แก้วกาหลง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101359   นายพงศกร   ดีมั่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101360   นางสาวพรวิภา   จำรัสฉาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101361   นางสาวพลอยไพลิน   ชั่งไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101362   นายพัฒนา   กันทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101363   นางสาวพิมพ์นภา   ปัญญามี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101364   นายพิษณุ   ไชยพรม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101365   นางสาวเพชรรัตน์   โนจา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101366   นางสาวกัญจน์ณาภัทร   ชุมภูงาม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101367   นางสาวเพ็ญพิชญ์ชา   อ่ำทิม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101368   นายภานุวัฒน์   สุวรัตนากุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101369   นางสาวภิญญดา   ปันกุน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101370   นายรัฐนนท์   พิทักษ์กิตติกร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101371   นางสาววรัสยา   ลุงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101372   นางสาววราพร   เณรแย้ม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101373   นางสาววราภรณ์   นะตา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101374   นายวศิน   โกฏิยานนท์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101375   นางสาววิภาภรณ์   วงษ์จุ้ย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101376   นางสาวศศิภรณ์   กิมสอ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101377   นางสาวศิรินทร์รัตน์   มีปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101379   นายศุภโชค   จันต๊ะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101380   นายศุภโชค   สมพงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101381   นางสาวศุภมาส   เผือกเหลือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101382   นางสาวศุภลักษณ์   กุหลาบ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101383   นายเศรษฐวัฒน์   อุปนันท์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101384   นายสมบัติ   เชอหมื่อ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101385   นายสรายุทธ   แซ่อึ้ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101386   นายสราวุธ   มูลทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101387   นายสิรภพ   สุขใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101388   นายสิรวิชญ์   สุปผล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101389   นางสาวสุดารัตน์   ศรีเพ็ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101390   นางสาวสุทธิชา   ตุ่มรังษี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101391   นางสาวสุนิษา   ปานันท์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101392   นางสาวสุภธิดา   โขงจักร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101393   นายสุเมธ   สรรเพชร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101394   นายสุรศักดิ์   ทัพวงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101395