ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5805201317   ชุติมา   อยู่สุข : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5806101475   วิศรุต   วิศาลวรรธนะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806102426   นายปวรุตม์   ครุฑเมือง : การตลาด 3ชั่วโมง
5901102426   มงคล   ยาวยวน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102484   แสงชัย   ยอดกันทอน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5903101346   นายภควัต   สามาลย์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5904101302   กฤตพิพัฒน์   พางาม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5905201305   มารีรัตน์ฌิ   ลุงมู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201306   นางสาวจารุวรรณ   หมันบุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201319   นางสาวดารารัตน์   แสงศรีจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201326   ปทิตตา   กระแสแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201328   นางสาวปาริชาติ   ประชาสุข : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201348   อภิชญา   สายติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5906101365   นางสาวธนภร   อิฐานูประธานะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101399   นางสาวประกายแก้ว   สุภารักษ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101467   นางสาวสหัทยา   ทะคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101468   นางสาวสายฝน   อินสมบัติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101470   นางสาวสิริญญา   ปัญวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101471   นางสาวสิริมา   นุ่มนิ่ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101472   นางสาวสิริวิมล   บุญทะวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101477   นางสาวสุดารัตน์   หน้อยบุญตัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102303   นางสาวกนกวรรณ   กลิ่นถือศิล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102305   นางสาวกมลรัตน์   กลั่นแสง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102306   นางสาวกมลรัตน์   ทาต่าน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102310   นางสาวกองกาญจน์   ย่อยกลาง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102311   นางสาวกัญญาณัฐ   เลาห์ทวีรุ่งเรือง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102315   นางสาวกานต์พิชชา   สอนอ้อ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102331   นางสาวจิตวิสุทธิ์   ต๊ะรัง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102332   นางสาวจินตนา   คำหล้า : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102337   นางสาวจิราภา   เรืองเกตุ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102347   นางสาวฉัตรฑริกา   คิดงาม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102348   ชฎิล   ถวายนิล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102351   นางสาวชลณิชา   พุทธเหมาะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102376   ณัฐริกา   ธรรมโม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102388   นายธนกร   วิลัยคาร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102391   นางสาวธนพร   จันทร์ต๊ะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102396   นางสาวธิติยา   เทิดไพรพนาวัลย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102398   นายนนทวัฒน์   ปารมีส้าว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102401   นายนราวิชญ์   สุขเจริญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102405   นวพันธ์   จองแก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102407   นางสาวนันท์นภัส   บุญอ้าย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102410   นางสาวนิชาภา   โค้วตระกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102411   นิชาภา   โนแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102416   นางสาวนุชนารถ   สายสูง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102418   บุณยานุช   อินทะกนก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102422   นางสาวเบญจวรรณ   จิตปรีชา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102423   ปฏิภาณ   ทรัพย์จงนิมิต : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102426   นางสาวประกายพิมพ์   โชคเดชากุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102428   นายประเสริฐ   แสนสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102431   นางสาวปิยกมล   ธรรมแงะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102432   นางสาวปิยกมล   อภิวัฒนพงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102433   นางสาวปิยมาศ   เป๊ะยอคือนือ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102434   นางสาวปิยวรรณ   คงอิ้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102435   ปิยวรรณ   สุขคำปา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102441   นางสาวพรพิมล   ต๋าคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102443   นางสาวพรศิลป์   กันกล่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102444   พลวัตร   ปุกคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102445   นางสาวพลอยไพริน   ไวว่อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102446   นางสาวพัชรี   กำมะลอ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102447   นางสาวพัทธนันท์   บัวจันทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102449   นางสาวพิมพ์ชนก   สิทธิเดช : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102454   นางสาวแพรววิไล   คดีโลก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102459   นายภานุลักษณ์   ณ เชียงใหม่ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102460   ภูมินทร์   เพชรมี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102472   นางสาวยาวิณี   ขัดสีใส : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102478   นางสาวรัตติกาล   คำมนตร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102483   วชิรวิทย์   เรืองรำไพกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102488   วรัญญา   ลิ้มปิยะศรีสกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102490   วราภรณ์   ติ๊บทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102499   นายวิษณุกร   สายเครื่อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102502   นายวีระชัย   ดวงดี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102503   นายวีระพล   อุ่นใจ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102506   นางสาวศรัณย์พร   เสริมศิริโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102507   นายศรัณย์ภัทร   ชัยดวงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102512   ศิริพร   เวฬุวนารักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102516   นายศุภกร   กองคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102519   นางสาวศุภธวดี   ปาวิน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102520   นางสาวศุภนันท์   สุยะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102521   ศุภวิชญ์   ชัยชนะวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102527   สรัญญา   เหล่าพยอม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102529   นางสาวสโรชา   เขียวคุ้ม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102534   นางสาวสุดารัตน์   แซ่จาง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102537   นางสาวสุภิญญา   แควเวียง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102541   นางสาวชิตาพัณณ์   ฐากูรมณีรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102546   นางสาวอภิญญา   สุทธิศรีวรากร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102547   นางสาวอรณัส   วงค์อุไร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102548   นางสาวอริสา   ปาระมีแจ้ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102549   นางสาวอรุณรัตน์   ตันสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102552   นางสาวอังคณา   สิงห์แก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102553   อังคณาพร   หยกรติกาญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102554   นางสาวอัจฉรา   อาริยะจ้อน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102558   นางสาวอัญชลา   ผิวขาว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102559   นางสาวอันน่า   มิลเล่อร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102563   นางสาวอารีรัตน์   วิริยะช่วงโชติ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102565   นางสาวอุทัยรัตน์   พิงคะสัน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103356   ณัฐนิชา   ทิพย์อินทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5914102330   นางสาวนัดชา   แก้วสุรินทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5915123352   นางสาวปวิชญา   พิมมะรัตน์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123363   นางสาวเพ็ญพิสุทธิ์   ต๋าตา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123377   วรยา   จันทร์กลิ่น : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123394   สุณีรัตน์   จะซา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6001102319   ไกรวิชญ์   ดาคำ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6006102305   กรรณิการ์   แก้วสว่าง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102314   กุญศิริ   ญาณะโรจน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102320   จันทรจิรา   จันทรยากุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102332   ไชยวุฒิ   แสนทวีสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102372   น้ำฝน   ชัยเสน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102379   เบญจวรรณ   จันทร์สวะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102386   ปิยวรรณ   สังข์ประคอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102401   พิมยาภา   ออมกลิ่น : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102405   ภัทรภรณ์   เตยทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102410   ภานุพงษ์   เฉลิมสินสุวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102414   เมธาวี   จันทรมิตรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102422   รัฐนันท์   ขยัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102423   ราชานันท์   บุญศิริ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102435   วรินทร์ธันยพร   กูลวัฒน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102466   สุมลฑา   พุกพะยา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102469   อติเทพ   เสลานนท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102483   อัจฉรียา   ติปัญโญ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006105343   ธัญชนก   ยานา : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106102317   นายคุณากร   พันธุ์พิชัย : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102320   นางสาวจันทร์จิรา   อุดทาสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102358   นายธีรภัทร   พรมกร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102368   นางสาวประกายดาว   ชมภูยอด : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102379   นางสาวพิมพ์พิไล   จองสุรียภาส : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102388   นางสาวภัทรสุดา   สังข์ลักษณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102391   นายภูมิ   บุญมาชัย : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102393   นางสาวมณีนุช   สุภา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102394   นางสาวยาสะมีน   แย้มอยู่ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102405   นางสาวลัดดา   ปิ่นสุวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102407   นางสาวลัดดาวรรณ   สุภากูล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102417   นางสาวศศิกานต์   คำปันแสน : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102423   นางสาวศิริรัตน์   สังข์ประคอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102424   นางสาวศุทชา   อุดมสินค้า : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102435   นางสาวสิรินทร์ยา   ขาวดี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102436   นางสาวสิริรัญญา   บุญมาก : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102437   นางสาวสุชารัตน์   วงศ์โชติบริรักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102439   นางสาวสุนทรีพร   จินะพรม : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103308   นางสาวกิตติยา   เจียมศักดิ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6114101331   นายธนโชติ   ธิน้อย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101389   นายศุภณัฐ   พิมดี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6115124014   นายฐิติกรณ์   สรงประภา : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6201102417   นายรณชัย   แม่นวิวัฒนกุล : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102418   นายรณชัย   ยาวยวน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102419   นายรพีพงศ์   มุ่งจ่าง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102420   นายระสิกร   นุกาศรัมย์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6203101327   นางสาวประภัสสร   เทพธรรม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6205101303   นายกฤตชัย   ปีมั่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101323   นางสาวฐานิยา   มูลขียน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101325   นางสาวณธิกา   สุทิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101327   นางสาวณัฎธีรา   สังคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101334   นางสาวณัตติกุล   อินต๊ะวงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101337   นางสาวทวิพร   วีระ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101340   นางสาวธดากรณ์   เชื้อสอาด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101341   นางสาวธนภรณ์   คำเขื่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101342   นายธนภัทร   โสภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101344   นางสาวธนัชญา   ศรีบุญมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101348   นายธีรภัทร์   อิ่นติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101350   นายนพรัตน์   ชมภูธัญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205101358   นางสาวปิยะธิดา   แก้วกาหลง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105306   นางสาวแก้วกาญจน์   แก้วฉวี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105308   นางสาวจิณห์นิภา   ชาวงศ์ศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105309   นางสาวจินดาพร   วงศ์ชัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105312   นางสาวจิรัชญา   ทาตุการ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105313   นางสาวจีรภรณ์   กุณราชา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105355   นายภานุพงษ์   สมภักดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105356   นายภูวดล   หนวดคำ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105372   นายสหรัฐ   ล้ำเลิศ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105396   นางสาวนริศรา   การเพียร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105407   นางสาวศิรินารถ   ยวงเงิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6206102301   นางสาวกนกกร   ภู่เปี่ยม : การตลาด 3ชั่วโมง
6206102328   นางสาวจิราภรณ์   ยอดผ่านเมือง : การตลาด 3ชั่วโมง
6206102347   นางสาวธันยพร   เพชรนามชัย : การตลาด 3ชั่วโมง
6206102359   นางสาวปภาดา   แหยมตั้ง : การตลาด 3ชั่วโมง
6206102361   นางสาวปารีณา   ป้อปาง : การตลาด 3ชั่วโมง
6206102362   นางสาวปุณยนุช   ตรีสัตย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6206102379   นายภูธดล   พรกนกโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6206102405   นางสาวสิรินภัส   พันธ์ชน : การตลาด 3ชั่วโมง
6206102416   นางสาวอทิตยา   สิงห์เถื่อน : การตลาด 3ชั่วโมง
6209101047   นางสาวสุภาพร   หมื่อแล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101302   นางสาวกมลทิพย์   ตั้งประดิษฐ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101303   นายกฤษณพงษ์   วงศ์ชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101305   นางสาวกัญญารัตน์   สถานกอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101307   นางสาวกุสุมา   แหขุนทด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101309   นายไกรเดช   กิตติคุโณดม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101313   นางสาวจุฑามาศ   จอมกันท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101314   นางสาวจุรีพร   ลึกวิลัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101315   นางสาวเจียรนัย   จันทานี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101317   นางสาวชนินาถ   จันชะนะกิจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101318   นายชลัมพล   อินตา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101320   นายณพงศ์   อินอ่อน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101321   นางสาวณัฐชยา   วงศ์บุญมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101323   นางสาวณัฐธิดา   สถานเขื่อน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101329   นายตะวัน   ลุงกู่มะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101330   นางสาวแตงโม   มูหลิ่ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101332   นางสาวทิพย์วรรณ   เขื่อนขันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101333   นางสาวทิพรดา   ธิวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101335   นางสาวธนัชพร   ศิริพงศา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101337   นางสาวธวัลรัตน์   ใจปิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101345   นายปฏิภาณ   รักวงษ์ฤทธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101347   นางสาวปิยะฉัตร   ศรีคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101349   นางสาวพชรนันท์   ศักดินา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101351   นางสาวพรวิภา   โกแสนตอ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101357   นางสาวพิมพ์นิภา   พวงมาลา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101358   นางสาวพิยะดา   แก้วเล็ก : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102315   นางสาวปิยะนันท์   ผดุงสันต์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102331   นางสาวกิตติกา   จินายิ้ม : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6212106328   นายวิศรุต   บุญมา : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6214101343   นางสาวปานชีวา   ทองแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101345   นางสาวปิยะธิดา   ประภาตะนันท์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214102309   นางสาวจารุกัญญ์   ปิมปะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102310   นางสาวจารุภา   ศรีคิรินทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102311   นางสาวจิณณ์ณณัช   จันทร์เรือง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102312   นางสาวจิตติยา   บุญเลิศ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102319   นางสาวชญานุศภัฒค์   หิรัญพรพิศาล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102321   นางสาวชวนพิศ   ก๋าวินจันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102322   นางสาวชัญญานุช   อำนาจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102323   นางสาวโชติกา   ภูพวก : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102324   นางสาวณัฏฐณิชา   ม่วงเมือง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102331   นางสาวทิวาพร   คำษาวงค์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102332   นางสาวธนพร   เกษโสภา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102334   นางสาวธัญวรรณ   ฉิมสุนทร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102335   นางสาวนภาพร   แก้วใจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102393   นางสาวสุทธภา   สุวรรณกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102410   นางสาวอารียา   เรืองหิรัญวนิช : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6215123342   นายวีรชัย   เลาว้าง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123343   นางสาวศศิเพ็ญ   ทองมี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123344   นางสาวศิรินันท์   จะสาร : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123345   นางสาวศิริวรรณ   ตุงไธสง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123346   นายสหัสวรรษ   วงษาเนาว์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123349   นางสาวสุพัชรีย์   กาติ้ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123350   นายสุวรรณ   อรุณเสวก : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123353   นางสาวอาทิมา   ใจคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123361   นายชลสิทธิ์   สิงห์ไหว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6222101370   นางสาวปณิตา   กอนแก้ว : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6222101376   นางสาวปาริฉัตร   แสนกา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง