ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5901101331   ธีรพงศ์   เปลี่ยววิญญา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901102356   ณัฐพร   ไชยปัญญา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102362   ดาวรีย์   บุญเกิด : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102437   เยาวเรศ   เศษห้า : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102451   วาฐิณี   สวัสดิ์พูน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102488   อนนต์   วิเชียรเลิศ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901113302   กมลลักษณ์   แก้วปรีดาภรณ์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113309   ฉัตรบุศย์   มะเรืองศูนย์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113312   ญานิกา   บัวผัด : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113314   ธันย์ศรุต   กำเนิด : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113317   ทิวา   ผ่านคำ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113319   ธัญจิตรา   สุวรรณ์พิงคา : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113323   นายปฐมพงศ์   โหมเพ็ง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113327   พนิดา   ท่าสระ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113330   พิชญทัฬห์   พุ่มโพธิ์ทอง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113336   วิภาดา   ปาละอ้าย : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113338   ศศินา   โพธิ์ทอง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113342   สุธาทิพย์   อุดมศรี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113344   อภิญญา   เลาะไชยสงค์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901124317   นายประเสริฐ   เสกเสรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901126302   จงกลวนี   ช่างไม้ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5903102327   นางสาวเนตรนภิส   อาซุ่ง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102334   นางสาวปาริฉัตร   สระทองปาน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5905101320   นางสาวชนากานต์   แก้วกำเนิด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101327   นางสาวณราพร   วังโย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101368   นางสาวมนฤดี   เสน่ห์ดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101369   นางสาวมานิตา   กาวิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101372   นางสาวรักษิณา   อุ้ยสกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101383   วิชชุนี   วิชาหา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101391   ศุภนุช   มารศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101395   สิริกร   ปุ๊ดหนอย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101396   นางสาวสิริยากร   กิติมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101399   นางสาวสุทธิดา   ชัยชนะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101405   นางสาวอภิชญา   ติ๊บดวงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101406   อภิญญา   เล่ห์มนตรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104301   กนกพรรณ   คำเลา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104309   เกศกนก   มีเจริญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104314   จันทกานต์   มีสิทธิ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104330   ฐิตาพร   อ่อนตวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104331   ฐิติรัตน์   สายน้อย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104337   ณิชารีย์   บุญตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104339   ทักษ์   ฐิตรัตน์สกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104342   ธนพร   เหมยเขียว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104348   นนทลี   เนิดน้อย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104354   บัญชา   สุทธิรักทรัพย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104357   ปฏิภาณ   ดวงบาล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104360   ผลิตา   สายบัว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104369   มัลลิกา   หงษ์วงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104371   มาลินี   วรเรียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104372   นางสาวมุกศจี   ศรีสัตตบุตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104375   รุ่งนภา   โพธิวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104377   วริศรา   กาละวัง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104378   วัชฎาภรณ์   สินเส้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104385   ศุภสิริ   คุณหาร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104392   สุธีธิดา   มะโนวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104399   อรทัย   อินต๊ะวิชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104404   อารียา   หล้าท้วม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104405   อิศรานุกูล   มะณี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104406   อิศราวรรณ   กระแสเทพ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201316   ณัฐติพงษ์   สุขประเสริฐ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204304   กฤษณา   ใจบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204305   กิติศักดิ์   กาทู : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204306   จารุภัทร   เครือจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204307   จิราภา   คำรินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204308   จุฑาทิพย์   จันทวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204310   ชลธิชา   ทิมอรุณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204311   ชานนท์   เปรมประสิทธิผล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204313   ณรงค์เดช   ใจกล้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204318   นางสาวณัฐริกา   ภิญโญประการ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204319   ดาราภรณ์   ทองก้อน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204320   ตรัยวิทย์   มูลตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204321   ทรงสิทธิ์   พรหมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204322   ธนพัฒน์   พระทองคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204324   ธัญรดา   ปิ่นแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204326   ธีรภัทร์   อินทร์แพง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204329   บวรภัค   ยะสะนะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204331   ปฏิภาณ   มาตัน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204333   ปรายฟ้า   ทัศนาทร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204334   พิชญา   คำฟอง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204339   วรชาติ   แก้วชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204340   วรเมธ   เพ็ชรประพันธ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204342   วัฒนา   ธรรมเสน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204345   สรวิศ   สนธิคุณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204346   สิรวิชญ์   เมืองมาหล้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204348   สุธิกานต์   ศักดิ์ดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204349   อดิศักดิ์   กิติตื้อ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204350   อนันตชัย   พรรษา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204351   อนาวิล   ณ เชียงใหม่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204353   อรอุมา   ราชประทุม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204354   อาทิตย์   ทองดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101327   นางสาวจิราภรณ์   แก้วดำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101333   ชนกกานต์   ต๋าคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101507   พรพรรณ   ขจรเกียรติชวาล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102303   นางสาวกนกวรรณ   กลิ่นถือศิล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102304   นายกมลทรรศน์   คำเย็น : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102306   นางสาวกมลรัตน์   ทาต่าน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102307   นายกฤตนัย   แสนยาเกียรติคุณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102308   นายกฤษฎา   สำลี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102309   นายกฤษฏ์   สมบัติพรพิริยา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102311   นางสาวกัญญาณัฐ   เลาห์ทวีรุ่งเรือง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102313   นางสาวกัลยา   อะโนสัก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102314   นางสาวกาญจนา   พรมสาร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102315   นางสาวกานต์พิชชา   สอนอ้อ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102318   นางสาวกุลณัฐ   ชานุวัด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102325   นางสาวจริยา   นาพุทธา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102326   นายจักรกฤษ   กุสะรัมย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102328   นางสาวจันทร์แดง   แสนต่อมคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102330   นายจิตรกร   ตระกูลลักขณา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102331   นางสาวจิตวิสุทธิ์   ต๊ะรัง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102335   นางสาวจิราภรณ์   แซ่อึ้ง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102341   นายจีรภัทร   นามนาค : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102348   ชฎิล   ถวายนิล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102351   นางสาวชลณิชา   พุทธเหมาะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102356   นางสาวชุติมา   เปี้ยอุด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102360   ณพิชญ์   โอดนันท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102361   นางสาวณภัทร   แก้วเสน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102365   ณัฐกร   วัฒนา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102368   นางสาวณัฐธิดา   กาวิละ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102371   ณัฐพงษ์   เทพปินตา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102373   นายณัฐพล   สถิตย์ตระกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102375   นางสาวณัฐริกา   เขียวมาวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102384   นางสาวทักษพร   นันต๊ะปา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102387   นางสาวทิพประภาพร   จำปา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102395   นางสาวธัญหทัย   สุทาสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102398   นายนนทวัฒน์   ปารมีส้าว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102400   นางสาวนภัสร   กุลบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102402   นางสาวนฤพร   พันธ์เตี้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102403   นางสาวนฤมล   ภู่นุช : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102408   นางสาวนันทิกานต์   กันธะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102412   นางสาวนิตติยาพร   ผิวหลง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102415   นางสาวนิศาชล   เทพจักร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102418   บุณยานุช   อินทะกนก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102422   นางสาวเบญจวรรณ   จิตปรีชา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102425   ปธานิน   อินทนันท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102426   นางสาวประกายพิมพ์   โชคเดชากุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102428   นายประเสริฐ   แสนสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102429   ปราณปรียา   คำตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102430   นางสาวปาลิตา   โครพ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102431   นางสาวปิยกมล   ธรรมแงะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102432   นางสาวปิยกมล   อภิวัฒนพงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102434   นางสาวปิยวรรณ   คงอิ้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102439   นายพชร   กุณากา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102440   นางสาวพรธิวา   พรมสุจา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102448   นายพิชัย   พิริแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102459   นายภานุลักษณ์   ณ เชียงใหม่ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102462   นายภูริณัฐ   ฟักแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102463   ภูริพัทธ์   ยอดไกรศรี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102465   นายภูริวิทย์   นันตา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102467   นายมหวัน   มหาวันน้ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102477   นางสาวรัชศิกา   ทรัพย์สิน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102489   นางสาวพีรชญา   ธนวรณัฏฐ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102492   นางสาววริศรา   วงค์ทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102498   นางสาววิภาวินี   ทองปลี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102501   นางสาววีรยา   ใหม่เฟย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102517   ศุภกร   ชมดวง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102521   ศุภวิชญ์   ชัยชนะวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102527   สรัญญา   เหล่าพยอม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102528   นางสาวสราญรัตน์   ขุนเพ็ง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102529   นางสาวสโรชา   เขียวคุ้ม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102533   นางสาวสุชัญญา   สัญญเดช : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102537   นางสาวสุภิญญา   แควเวียง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102538   สุรวิชญ์   ธิวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102546   นางสาวอภิญญา   สุทธิศรีวรากร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102548   นางสาวอริสา   ปาระมีแจ้ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102549   นางสาวอรุณรัตน์   ตันสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102555   นางสาวอัจฉราวดี   อินทะเสน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102557   นางสาวอัญชนา   อินปิกกา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102558   นางสาวอัญชลา   ผิวขาว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102559   นางสาวอันน่า   มิลเล่อร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102560   อัมพร   คชพงษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102561   อัษฎาวิทย์   อุปาระ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102563   นางสาวอารีรัตน์   วิริยะช่วงโชติ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103361   ณิชกานต์   จี้ยอด : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103368   แทนเพชร   คำเพ็ชรดี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104303   นางสาวกนกวรรณ   วงค์คม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104304   นางสาวกมลชนก   จันทรส : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104312   นางสาวกัญญาวีร์   คันทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104313   นางสาวกัลญาณัท   วังแง่ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104336   นางสาวชนิกานต์   สุ่มไพบูลย์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104380   ปนัดดา   ปัญญาอธิสิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104398   นางสาวไพลิน   รักวัติ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104406   นางสาวมัลลิกา   ใจคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104430   นางสาววิภาดา   อุนจะนำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104434   นางสาวศิริพร   แสนตา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104438   นายศุภกฤต   อินผัด : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104439   นางสาวนันท์วรัตน์   จายประมูล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104457   นายสุริยะศักดิ์   สิงห์ศิลป์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104475   นางสาวอาทิตยาพร   มีเกษร : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104476   อาภัสรา   บุญเฮือง : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101302   กรกมล   อัศวบวรวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101332   ณิชา   รัตนเทวมาตย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101333   นางสาวณิชากร   เหล่าชาติ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101343   นันทพัชร์   ธนัญธรวนิชกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101344   นิชชิตา   เครือแปง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101354   นางสาวปัลวี   แก้วกำเหนิด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101371   นางสาวรมณ   พิมพ์ตะคุ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101375   รุ่งโรจน์   แตงโสภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101384   นางสาวศศิธร   ใจดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5910101311   นายคุณานันต์   สืบสาย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101326   ชัยธวัฒน์   กาวี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101336   นางสาวณิชารีย์   แสนหลวง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101348   นัทธพงศ์   บุญศรีรัมย์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101349   นายนันทิพัฒน์   แซ่จ๋าว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101353   นายปฏิภาณ   กองบุตร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101359   นางสาวปัญญาพร   สุขแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101361   นางสาวปาริชาติ   อินทจักร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101362   ปาลิตา   ตาชมพู : การประมง 3ชั่วโมง
5910101363   ปิ่นมณี   หล้ามะโน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101366   พชร   รุ่งเรืองทิพย์สุภา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101376   ภัทร   เรือนมูล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101383   นางสาวมณธิชา   วรรณะ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101389   รสสุคนธ์   อุ่นเรือน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101413   สุทัศตรา   ตรึกตราครบุรี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101427   อณัฐชา   ทวีกิติกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101429   อภิชญา   อาทิตย์ตั้ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101432   นางสาวอมลวรรณ   สงวนสันเทียะ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101433   นางสาวอรทัย   มะลิลา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101435   อาทิตย์   บัวอิ่น : การประมง 3ชั่วโมง
5912101306   นายกันพล   ถนอมรุ่งเรือง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101312   นายคมสันต์   เชื้อหลุบโพธิ์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101363   นายวุฒิชัย   งาขาว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101374   นายสัมฤทธิ์   ข่ายสุวรรณ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101375   นายสิทธิชัย   เครือวัลย์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101381   นายสุรเชษฐ์   อินต๊ะมูล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101382   นายหล้าเสา   วรนาถยืนยง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101383   นายอภิวัฒน์   พงษ์ประเสริฐ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101385   นายอรรถพล   ใหม่จันทร์แดง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101392   นายเอกพันธ์   คำแจ้ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912102309   นางสาวคัทลียา   ธิน้อมธรรม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102313   ชุติมา   อนุรักษ์สักทอง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102391   นางสาวสุกัญญา   สืบสิมมา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102403   นางสาวอภิญญา   ชายเรือน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102406   อักษร   พรหมปัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106324   นางสาวทิพารมย์   หลักหมั่น : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106333   นางสาวนภัสสร   สุยะพรม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106335   นักรบ   ศิริพิทักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106366   วนิดา   ศรีบุบผา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106368   วรางคณา   สิงขรบรรจง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106370   นางสาววรินท์ศยา   หิศร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106371   นางสาววลัยลักษณ์   ลิ้นจี่ขาว : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106375   นางสาววิลาวัณย์   วิศิษฎ์ศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106376   นางสาวศราวดี   สมดวง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106389   นางสาวอริยาพร   สีไสย์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5915123308   นายกีรติ   กิตตะ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123314   นายจักราวุธ   นิลทา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123316   นางสาวจิราภรณ์   เป็งเมืองมูล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123320   นายชยันต์   จินาโส : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123327   ชูศักดิ์   สังสถิตย์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123339   ธารารัตน์   สมนิล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123344   นันทิตา   แสนใจบาล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123345   นางสาวนิภาพร   นกเอี้ยง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123348   นางสาวปนัฐดา   พญาไทย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123352   นางสาวปวิชญา   พิมมะรัตน์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123353   นางสาวปิยะนุช   ศรีบุญยงค์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123354   นางสาวปิยะพร   มากมิ่ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123356   นางสาวพนิดา   กอนา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123357   นางสาวพนิดา   ชนะสงคราม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123362   พิมพ์พจี   อิ่มเพ็ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123363   นางสาวเพ็ญพิสุทธิ์   ต๋าตา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123366   นายภาณุพงศ์   แสนสองแคว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123367   ภาณุพงษ์   มีชัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123369   นายภูรินท์   สายตรง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123372   เมธาพร   สีเสือ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123373   รมย์ธีรา   ศรีพรหม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123374   นางสาวรัชฎาภรณ์   วรรณนุช : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123382   นายวัฒนา   วอนสร้อย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123384   นางสาววิชญาภรณ์   ครุฑจันทร์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123385   นางสาววิสสุตา   นันใจยะ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123387   นายศิรชัช   อารักษ์วาณิช : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123394   สุณีรัตน์   จะซา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123395   นางสาวสุดารัตน์   ต้องจิตต์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123396   สุธิตา   นันตา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123397   นางสาวสุพิชชา   ผาทอง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123399   นางสาวสุวีรยา   นามกร : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123400   นางสาวโสรญา   สวัสดิ์ผล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123402   อนันตญา   กาบแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123404   นางสาวออมทรัพย์   ทาไชยวงค์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123410   นางสาวอินทุอร   ใจอ้าย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123412   นางสาวอุไรพร   ปีอาทิตย์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6001113301   กชพรรณ   เขื่อนศรี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101349   ปวิตรา   ท้าวหล้า : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106102439   นางสาวสุนทรีพร   จินะพรม : การตลาด 3ชั่วโมง