ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5806102536   นางสาวดวงกมล   เมล็ดแตง : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102537   นางสาวดารณี   ใจวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5901102315   กาญจนา   เสมอโภค : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102325   จันทนา   ปันยา : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102356   ณัฐพร   ไชยปัญญา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102362   ดาวรีย์   บุญเกิด : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102431   มาริสา   จันต๊ะวงค์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102437   เยาวเรศ   เศษห้า : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901124312   นางสาวณัฐวดี   เวศยพิรุฬห์ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124315   นที   โพธิ์ศรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124318   พรทิพย์   เชาวกิจโสภณ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124322   นายมนัส   แซ่ม้า : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124323   นายยรรยง   ประเทืองไพรศรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124325   นายวทัญญู   ฟองศรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5903101315   นายชินวัฒน์   กันใหม่ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101363   นายสุทิวัส   ยาวิชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5905101302   นางสาวกรณิการ์   แจ้คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101305   กฤษณะ   สีเขียว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101307   นางสาวกุลนรี   ต๊ะกัณทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101311   นางสาวจรรยา   มากดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101313   นางสาวจารุมาศ   จันทะเขียน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101314   จารุวรรณ   สุขเกษม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101316   นางสาวจิตรสินี   พงษ์สถิตย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101318   นางสาวจุฬารัตน์   อุ่นคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101319   นางสาวฉันทิกา   คำติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101324   นางสาวชุติมา   เทียนโสภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101328   นางสาวณัฏฐ์ธิดา   อินทปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101329   นางสาวณัฏฐิดา   ปินใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101330   ณัฏพงษ์   ไชยทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101331   นางสาวณัฐกุล   ภูกองไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101333   นางสาวณัฐญานันท์   นันต๊ะกูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101334   นางสาวณัฐฐินันท์   คชศิลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101340   นายธณากร   สินเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101341   นางสาวธนวรรณ   แก้วดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101344   ธนิสรา   ปันกองงาม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101345   นางสาวธัญญาเรศ   ลุงมาก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101346   นายนราวิชญ์   แปงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101348   นางสาวนิษฐเนตร์   อินต๊ะหล่อ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101352   นางสาวปาริฉัตร   กาวิล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101353   นางสาวปีณฑิรา   ตาคำอิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101354   นางสาวผกาสินี   วิชัยปะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101357   นางสาวพิชาวีร์   จักรบุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101361   นางสาวพิมพ์ชนก   ปาณสิริรังษี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101375   วชิรญาณ์   วงค์คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101381   นางสาววันวิสาข์   จันทร์ใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101382   นางสาววาสนา   หาบทองคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101383   วิชชุนี   วิชาหา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101385   นายวิทยา   สุมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101388   นางสาวศุภชา   กระจ่างดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101390   นางสาวศุภนิดา   วงศ์พญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101391   ศุภนุช   มารศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101395   สิริกร   ปุ๊ดหนอย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101400   นางสาวสุพินันท์   ทุนไฮน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101402   นางสาวสุภาพร   พรมมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101403   นางสาวสุมิตรา   กันใจศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101404   นางสาวเสาวลักษณ์   จินดา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101405   นางสาวอภิชญา   ติ๊บดวงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101406   อภิญญา   เล่ห์มนตรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101410   อัจจิมา   ทิพย์ปา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101411   นางสาวอารียา   วงค์ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101413   นางสาวอำพาวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104318   ชนัญญา   ปวงคำคง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104389   สุกนต์ธี   บุญอินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204301   กนกพร   กันทะละ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204302   กมลพรรณ   ปะระดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204303   กฤษฎา   ธนารักษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204304   กฤษณา   ใจบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204305   กิติศักดิ์   กาทู : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204306   จารุภัทร   เครือจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204307   จิราภา   คำรินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204308   จุฑาทิพย์   จันทวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204310   ชลธิชา   ทิมอรุณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204311   ชานนท์   เปรมประสิทธิผล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204312   นางสาวชุติภา   มาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204313   ณรงค์เดช   ใจกล้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204316   ณัฐพร   ดาวเรือง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204318   นางสาวณัฐริกา   ภิญโญประการ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204319   ดาราภรณ์   ทองก้อน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204320   ตรัยวิทย์   มูลตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204321   ทรงสิทธิ์   พรหมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204322   ธนพัฒน์   พระทองคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204323   ธัญญารัตน์   จันทราช : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204324   ธัญรดา   ปิ่นแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204326   ธีรภัทร์   อินทร์แพง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204328   นันท์นนท์   ขัตตะวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204329   บวรภัค   ยะสะนะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204330   บุญฤทธิ์   สมีนาง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204331   ปฏิภาณ   มาตัน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204332   ประไพรพักตร์   เรืองศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204333   ปรายฟ้า   ทัศนาทร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204334   พิชญา   คำฟอง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204338   รัญชนา   เรือนทราย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204339   วรชาติ   แก้วชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204340   วรเมธ   เพ็ชรประพันธ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204341   วรัตถ์ภัค   ฟูเต็มวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204342   วัฒนา   ธรรมเสน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204343   วิรัญชนา   ธรรมชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204344   ศกุณตลา   คำซาว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204345   สรวิศ   สนธิคุณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204346   สิรวิชญ์   เมืองมาหล้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204348   สุธิกานต์   ศักดิ์ดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204349   อดิศักดิ์   กิติตื้อ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204350   อนันตชัย   พรรษา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204351   อนาวิล   ณ เชียงใหม่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204352   อภิสรา   จันสีมุ่ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204353   อรอุมา   ราชประทุม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204354   อาทิตย์   ทองดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906102302   กนกภรณ์   รักไทย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102303   นางสาวกนกวรรณ   กลิ่นถือศิล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102305   นางสาวกมลรัตน์   กลั่นแสง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102306   นางสาวกมลรัตน์   ทาต่าน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102310   นางสาวกองกาญจน์   ย่อยกลาง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102311   นางสาวกัญญาณัฐ   เลาห์ทวีรุ่งเรือง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102313   นางสาวกัลยา   อะโนสัก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102314   นางสาวกาญจนา   พรมสาร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102315   นางสาวกานต์พิชชา   สอนอ้อ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102318   นางสาวกุลณัฐ   ชานุวัด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102325   นางสาวจริยา   นาพุทธา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102326   นายจักรกฤษ   กุสะรัมย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102328   นางสาวจันทร์แดง   แสนต่อมคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102330   นายจิตรกร   ตระกูลลักขณา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102331   นางสาวจิตวิสุทธิ์   ต๊ะรัง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102334   นางสาวจิราพร   เกลาเกลี้ยง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102335   นางสาวจิราภรณ์   แซ่อึ้ง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102341   นายจีรภัทร   นามนาค : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102342   นางสาวจุฑาทิพย์   ชวนชัยภูมิ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102343   นางสาวจุฑามาศ   พงค์สุรินทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102344   นางสาวจุฑามาศ   เพ็งถมยา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102345   นางสาวจุฑามาศ   แย้มอ่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102347   นางสาวฉัตรฑริกา   คิดงาม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102349   นางสาวชนิดาภา   ชมภู : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102351   นางสาวชลณิชา   พุทธเหมาะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102352   ชลสิทธิ์   เสริญสมบูรณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102353   นายชัยวัตร   ขัดสาย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102354   นายชินกร   การเลียง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102356   นางสาวชุติมา   เปี้ยอุด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102357   นางสาวชุติมา   อ้ายแดง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102360   ณพิชญ์   โอดนันท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102361   นางสาวณภัทร   แก้วเสน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102362   ณัชชา   สุวรกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102364   ณัฏฐนันท์   จันทร์เขียว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102365   ณัฐกร   วัฒนา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102367   ณัฐณิชา   โชคสิริคุณปกรณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102368   นางสาวณัฐธิดา   กาวิละ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102369   นางสาวณัฐนพิน   ศรีพรม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102370   นางสาวณัฐนันท์   ปาแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102371   ณัฐพงษ์   เทพปินตา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102373   นายณัฐพล   สถิตย์ตระกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102375   นางสาวณัฐริกา   เขียวมาวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102376   ณัฐริกา   ธรรมโม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102378   นายณัฐวุฒิ   ชัยชนะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102385   นางสาวทักษิณา   ขัวนา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102388   นายธนกร   วิลัยคาร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102390   นายธนโชติ   กิตติวิเศษกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102392   นางสาวธนัชญา   ทิพย์ดวง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102393   นายธนัตถ์   เกตติมะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102394   นายธวัชชัย   จารเขียน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102396   นางสาวธิติยา   เทิดไพรพนาวัลย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102398   นายนนทวัฒน์   ปารมีส้าว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102400   นางสาวนภัสร   กุลบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102402   นางสาวนฤพร   พันธ์เตี้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102403   นางสาวนฤมล   ภู่นุช : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102404   นางสาวนฤมล   ยุบลไสย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102407   นางสาวนันท์นภัส   บุญอ้าย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102409   นางสาวนันทิยา   จงประสม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102410   นางสาวนิชาภา   โค้วตระกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102412   นางสาวนิตติยาพร   ผิวหลง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102414   นิรมล   ทรงประดิษฐ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102415   นางสาวนิศาชล   เทพจักร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102416   นางสาวนุชนารถ   สายสูง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102418   บุณยานุช   อินทะกนก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102422   นางสาวเบญจวรรณ   จิตปรีชา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102425   ปธานิน   อินทนันท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102428   นายประเสริฐ   แสนสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102429   ปราณปรียา   คำตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102431   นางสาวปิยกมล   ธรรมแงะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102432   นางสาวปิยกมล   อภิวัฒนพงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102433   นางสาวปิยมาศ   เป๊ะยอคือนือ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102434   นางสาวปิยวรรณ   คงอิ้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102435   ปิยวรรณ   สุขคำปา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102436   เปศล   ไชยวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102440   นางสาวพรธิวา   พรมสุจา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102441   นางสาวพรพิมล   ต๋าคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102443   นางสาวพรศิลป์   กันกล่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102445   นางสาวพลอยไพริน   ไวว่อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102446   นางสาวพัชรี   กำมะลอ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102447   นางสาวพัทธนันท์   บัวจันทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102449   นางสาวพิมพ์ชนก   สิทธิเดช : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102454   นางสาวแพรววิไล   คดีโลก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102455   นางสาวภัทธิยา   แสนซุ้ง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102461   ภูมิสิริ   รัชตวรคุณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102463   นายภูริพัทธ์   ยอดไกรศรี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102466   นางสาวมณฑิรา   ปาแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102467   นายมหวัน   มหาวันน้ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102468   นางสาวมะปราง   รติโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102469   มัณฑนากร   ฟ้าร่วมปัญญา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102470   นางสาวเมธาวี   ถวัลย์พงศ์สกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102476   นายรัชตะ   ผ่องฉวี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102481   นางสาวลฎาภา   บุญพระรักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102483   วชิรวิทย์   เรืองรำไพกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102484   นางสาววนาพร   สุวรรณอาภา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102485   นายวรพงศ์   ปัญญา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102486   นางสาววรพัชรี   จอมที่รักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102487   นางสาววรัญญา   โพธิตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102488   วรัญญา   ลิ้มปิยะศรีสกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102490   วราภรณ์   ติ๊บทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102495   นางสาววลัยพร   แซ่เท้า : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102496   วัชรพล   บุญตอม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102498   นางสาววิภาวินี   ทองปลี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102499   นายวิษณุกร   สายเครื่อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102500   นายวีรภัทร   กล้าหาญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102503   นายวีระพล   อุ่นใจ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102514   ศิริวรรณ   วงษ์วิภาค : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102516   นายศุภกร   กองคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102517   ศุภกร   ชมดวง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102518   นายศุภกิต   แสงจง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102522   นางสาวศุภาพิชญ์   ไชยประสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102524   นางสาวสตรีรัตน์   โลมาสม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102531   นายสาริน   ลีวัฒนตระกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102532   นายสิทธิศักดิ์   สุขกมล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102537   นางสาวสุภิญญา   แควเวียง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102538   สุรวิชญ์   ธิวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102544   อธิปชัย   ชัยยะเจริญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102546   นางสาวอภิญญา   สุทธิศรีวรากร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102547   นางสาวอรณัส   วงค์อุไร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102548   นางสาวอริสา   ปาระมีแจ้ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102549   นางสาวอรุณรัตน์   ตันสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102552   นางสาวอังคณา   สิงห์แก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102553   อังคณาพร   หยกรติกาญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102554   นางสาวอัจฉรา   อาริยะจ้อน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102555   นางสาวอัจฉราวดี   อินทะเสน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102556   อัจฉริยะพร   คำชมภู : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102557   นางสาวอัญชนา   อินปิกกา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102558   นางสาวอัญชลา   ผิวขาว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102559   นางสาวอันน่า   มิลเล่อร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102563   นางสาวอารีรัตน์   วิริยะช่วงโชติ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102565   นางสาวอุทัยรัตน์   พิงคะสัน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906104311   นางสาวกัญญารัตน์   แกดสันเทียะ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104350   นายณัฐดนัย   ตาลศรี : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104426   วัชราภรณ์   สดสวัสดิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104456   นางสาวสุมิตรา   บุญทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906105316   นางสาวจรรยา   เพชรหลายสี : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105322   นางสาวชไมพร   ศิริมิตรอำนวย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105340   นายธนวัฒน์   ฉัตราธิกุล : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105343   นายธนิด   เกียรติธนดล : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105353   นางสาวนิตยา   ประคำสาย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105365   นางสาวปิยะนันท์   คงสีทอง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105374   นายพีระณัฐ   พิลึก : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105384   นางสาวยุพเรศ   วงค์ตา : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105397   นางสาวศุภมาส   พงค์จันทร์เขียว : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105408   นายอธิป   บัวเทศ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5912101381   นายสุรเชษฐ์   อินต๊ะมูล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012106303   กวินภพ   ประเสริฐ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6012106311   จิรภัทร   เทพพานิช : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6012106359   วิชชการ   ธาตุชัย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง