ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5804102352   นางสาวศิริมาศ   อินทร์แย้ม : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804106343   นายวัฒนพงษ์   ไชยวงศ์สาย : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5805101310   นางสาวจิราภา   พรมเสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101332   นายธนพงษ์   วังทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101352   นายชลธร   สันติเกียรติ์ผดุง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805104363   นางสาวพรฟ้า   บุตรสิริกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204345   นายสัมพันธ์   พรหมบุตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5822101352   นายธีรศักดิ์   ทาวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5901105377   นางสาววรรณพร   อุทธศรี : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105380   นางสาววาสนา   แจ่มหอม : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105382   นางสาววิไลวรรณ   พิมพวง : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105383   นางสาวศศินิภา   ศรีสุข : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105393   นางสาวสิรีธร   สุวรรณ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105383   นางสาวพิลาวัณย์   หอมใบบัว : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105405   นางสาวศศิวรรณ์   ปะโมทะโก : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6001125324   นายพีรศักดิ์   เดชทัน : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
6003101334   นายประทานพร   โสดา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6004105318   นางสาวนริศรา   วงค์สาย : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004105341   นางสาวอัจฉรา   บัวสมุย : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006103455   นางสาววริษา   ศิริดาพร : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103482   นางสาวสุจิตรา   ชุปวา : บัญชี 3ชั่วโมง
6009101335   นางสาวนลพรรณ   ใจภิภักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101369   นางสาววรรษวิมล   วุ่นวน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101373   นางสาววิภาพรรณ   คำสิม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101375   นางสาวศรสวรรค์   พรมขุนทด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101387   นางสาวสิณิสา   สิงห์ทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102329   นายวิทวัส   ไชยพรมพาณิชย์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6101102400   นายพงศกร   คำวงศ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102427   นายราเชนทร์   ใคร่ครวญ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102429   นายรุ่งรวิน   เก่งกาจ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102430   นายรุสลาน   กาซอ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102474   นายสุกฤษฏิ์   บุรีรักษ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6104101388   นางสาวสาวิกา   ปาทายะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101399   นายสุรชาติ   คงกำเหนิด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101400   นายหัตธวัช   โพธิ์งาม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104103304   นางสาวกฤตกา   โสหา : เคมี 3ชั่วโมง
6104106330   นายภูสิทธิ   ฟูเมืองปาน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106342   นายสุรศักดิ์   ศรีจันทร์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106343   นายอชิกร   โรจน์รณชิต : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106346   นายสุภชีพ   สินประมวญ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104108301   นางสาวกชกร   อยู่ถาวร : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6104108303   นางสาวธิติรัตน์   กงพลนันท์ : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6104108304   นางสาวศิวิตา   มูลมาวัน : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6105101324   นางสาวณัฐณิชา   อินสุยะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101327   นางสาวเดือนนภา   เสนแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101336   นายธีรพันธุ์   เสาร์จันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101340   นายนคร   พึ่งสุวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101362   นางสาวพัชรมัย   ตาธิยะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101381   นายวรากรณ์   ต๊ะปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101417   นางสาววราภัสร์   สุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101418   นางสาวอรยา   หุ่นทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101419   นายอรรถพล   ขยัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101420   นางสาวอรอนงค์   คงประยูร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101422   นางสาวอาภัสรา   คำจริง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101343   นางสาวณัฐสุดา   ไชยสุภาพ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101452   นางสาวสุชญา   จันทิวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106103309   นางสาวกิติยาภรณ์   คำธารา : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103320   นางสาวจิรัชยา   ใจคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103323   นางสาวเจนจิรา   จำภูวรรณ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104322   นางสาวจุฑามาศ   หมื่นสิทธิแพร่ : การเงิน 3ชั่วโมง
6109101328   นางสาวธัญทิพย์   ทรงมณี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101333   นายธีรพัฒน์   จ๊ะมั่ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101335   นางสาวนริศรา   คงเพ็ชรศักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101337   นางสาวนัฐณิชา   หงษ์ยนต์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101339   นางสาวนีรภา   ศรียายอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101340   นางสาวนุสบา   มะหะหมัด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101347   นางสาวพรวิมล   ลุงสม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101380   นางสาวสุนิชา   เหลืองวสุธา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101381   นางสาวสุภาวรรณ   การะเกตุ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101383   นางสาวเสาวลักษณ์   พฤกษภักดีวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6114102381   นายวชิระ   กลัดเจริญ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6122101354   นายเตชสิทธิ์   จิตรบุตร : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101356   นายทิวัตถ์   จุมปาคำ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101363   นายธีระ   บัวเย็น : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง