ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5703101319   นายธนาภัทร์   อุปวัฒน์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5703103347   นางสาวสุธาทิพย์   ภู่สว่าง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5801101304   นางสาวกฤติยา   บุญจริง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101307   กัลยกร   เรืองแจ่ม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101315   นายชนะฤทธิ์   จิตรนึก : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101329   นางสาวธิดามาศ   กำยาน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101332   นางสาวนราภรณ์   ชาวเมือง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101335   นางสาวนิศากร   แถลงไข : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101338   ประกายกาญจน์   สุขสบาย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101339   นางสาวปิยะมล   กันยวม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101342   นายพิทยพัฒน์   ไชมาคำ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101343   พิศชานันท์   โล่วันทา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101354   นายศักรินทร์   ชัยทา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101358   นางสาวศิริลักษณ์   บุญเงิน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101365   นางสาวสิรินทรา   ศิริยา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101369   นางสาวสุวัญณี   สวัสดิ์พล : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101375   นางสาวอาทิตยา   ศรีลาฉิม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101378   นางสาวอินทิรา   พันชั่ง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801101379   นายเอกรัฐ   ธนานุสิทธิ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801102328   จุฑาทิพย์   ทิพย์ศรีบุตร : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5801102373   นวพร   เมืองมูล : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5801102393   พรพินิต   ตันตุ้ย : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5801113320   ทิพย์สุคนธ์   เมืองเมฆ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5801113323   นรากร   ชัยวงค์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5801126318   บุรพร   ศรพรหม : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5801126322   ปิยะนัด   ศรีพันลม : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5801126329   เมทินี   ปันมาเรือน : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5803103303   นางสาวเกวลี   แซ่เจ๋า : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103304   นางสาวคุณัญญา   แก้วเกตุ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103305   นางสาวจันทนา   นันตา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103306   นางสาวจิตรานุช   ปันทะนันท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103309   เจษฎา   กันยาคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103311   นางสาวฐาปนี   ศรีสัจจา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103315   นางสาวทิพยาพัศ   เรืองคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103316   นายธนชัย   กันทะบุปผา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103320   นางสาวธัญญาลักษณ์   กันธา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103325   อคิราห์   ทรัพย์สิริตระกูล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103333   นางสาวภาวิณี   มณีชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103335   นางสาวรักษิณา   สืบศักดิ์วงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103337   นางสาวรัตติกาล   มะโนคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103342   สุดารัตน์   ดูแสง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103343   นางสาวสุธาทิพย์   ศรีแกวงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103344   นางสาวสุภาพร   เขื่อนแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103345   นางสาวสุมินทร์ตรา   คุ้มคง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103346   นางสาวหฤทัย   โพธิเจริญ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103347   นายอิทธิพล   เปี้ยอุตร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803103348   นางสาวอินทิรา   กนิษฐานนท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5803104306   นายธีรเดช   ยิ้มละมัย : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803104308   นางสาวนรยา   จันทร์กอง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803104311   ภัทรนันท์   เมฆะ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803104314   นายรัฐมน   คำหมื่น : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803104315   นายวิชัย   บุญมา : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803104316   นางสาวศิริรัตน์   ชัยวรรณา : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803104319   นายสรวิศ   พุทธอินทร์ศร : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803105301   นางสาวกรวิภา   วงค์รินทร์ :