ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5801126327   ภรณีนิภา   โมมีเพชร : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5801126330   ยลรวี   ละออสุวรรณ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5806102477   นายวิชญวัฒก์   เวชมนัส : การตลาด 3ชั่วโมง
5806104528   นางสาวหทัยกาญจน์   ตันทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5901101303   นางสาวกาญจนา   สมบูรณ์ทรัพย์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101307   นางสาวจารุดี   แซ่เถา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101320   นางสาวณัฐธยาน์   จำบัวขาว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101332   นายนพดล   อินริสพงค์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101335   นุศิตา   ทาสุรินทร์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101336   เบญจมัย   เหมืองทอง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101344   ปรียานุช   ชิ้นงูเหลือม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101345   นางสาวผกามาศ   ทองเกิดอินทร์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101363   นางสาวศิริลักษณ์   อุปะละเป็ง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101368   นางสาวสุจิตตรา   เชื้อสาย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101369   สุชัญญา   วงค์ชัย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901113347   จตุพร   อินทรพิทักษ์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901124305   นางสาวจุฑาทิพย์   สริวรรณ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124323   นายยรรยง   ประเทืองไพรศรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901126303   จิณณพัต   ลดหวั่น : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126319   นภัสกรณ์   ทะเหมย : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126320   น้ำทิพย์   ลีนา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5905204310   ชลธิชา   ทิมอรุณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204311   ชานนท์   เปรมประสิทธิผล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204352   อภิสรา   จันสีมุ่ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101322   นางสาวจันทกานต์   จันทร์ตาใหม่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906104421   นางสาววรางคณา   ใจงาม : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101404   นางสาวอนงค์นาถ   สีนวลผ่อง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5910101358   นายปองภพ   สุวรรณวงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5914101308   ฉัตรมงคล   เชื้อปงปัน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101339   นางสาวพัทธนันท์   แก้วนา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5915123354   นางสาวปิยะพร   มากมิ่ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5922101386   วิเชษฐ์พงษ์   พรมมาลา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6001101305   ขวัญตา   สงเนย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101307   จิรัชญา   ชุ่มวงค์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101309   จุฑามาศ   จันทร์ดี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101310   เจตนิพัทธ์   พิมพิสัย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101312   ชาคริต   ศกุนรักษ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101314   ฐิติพงษ์   สุยะใหญ่ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101318   นายณัฐวุฒิ   จันทร์แก้ว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101319   ดุษณี   ผิวทอง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101322   นางสาวทัศนีย์   สีเสนซุย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101323   ธนาธิป   ปรางวิรุฬห์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101326   นางสาวธีรดา   ธงวิลัย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101327   ธีรพงษ์   ทาทอง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101328   ธีรวัฒน์   แก้วเครือวงค์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101329   ธีรวัฒน์   เนียมหอม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101330   นภาพร   ภุมรินทร์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101332   นัฐลิกา   ศรีตันดา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101335   นิศารัตน์   มั่นศิล : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101337   บุษกร   จงกลรัตน์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101338   ประกาศิต   ผดุงสี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101340   ปริญญา   ดอนเทพพล : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101342   ปิยะพงษ์   ชัยหมอน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101349   แพรวพรรณ   โนนสันเทียะ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101350   ภพรัตน์   สันวิลาศ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101351   ภวิตรา   โภครักษา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101352   มณันทยา   เทพตาแสง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101353   มาลัย   ทรายทวีป : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101357   ยุราพร   พันธวงษ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101364   วัชระ   ลิ้มสุวรรณ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101368   ศรีนคร   เพ็งถา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101369   ศศิธร   พิลา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101371   ศศิมา   ยามี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101372   ศิริวรรณ   วรรณชาติ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101375   นางสาวสราลี   พรมมายะกุล : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101376   สันติภาพ   สุริวรรณ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101379   หนึ่งฤทัย   แก้วเทศ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101382   อัจฉริยะ   กันหา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001124301   กนกวรรณ   สุปินชมภู : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124303   นางสาวกานต์ธิดา   อินสม : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124306   จารุวรรณ   ร่มพนาธรรม : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124308   ชัยรัตน์   ศรีขัติ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124312   ธนวินท์   ถาวะรัตน์ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124316   ปฏิภาณ   ปันสุทะ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124319   ขจีวรรณ   จะฟะ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124327   สุทธิดา   ชัยโย : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124328   สุภาวินี   เพชรศรีชัย : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001125317   บุรัสกร   เรืองฤทธิ์ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
6001126321   วีรวัฒน์   แก้วประสิทธิ์ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6005101365   มัทรียา   ตรีไวย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104357   พงศกร   ลิมปชัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104380   รุจิรดา   กองเงิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104398   ศิริลักษณ์   คงกล่อม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006101316   กิตติธัช   แก้วปิง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006102314   กุญศิริ   ญาณะโรจน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006103472   ศุภณัฐ   ไชยเทพ : บัญชี 3ชั่วโมง
6009101303   กนกพรรณ   กัณหาวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101329   ธัญลักษณ์   คำรินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101331   ธันย์ชนก   พันธุ์ดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6010101421   อรชร   รังศรี : การประมง 3ชั่วโมง
6010102337   ศศิวรรณ   กันล้อม : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102347   อนุชา   กาวีวงค์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6012107313   โซเฟีย   รุ่งวิทยานุรัตน์ : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6014101308   กานต์พิตชา   วันสิริภักดิ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101318   ชลิศา   ปัดถามัง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6022101315   จักรี   พันธ์พืช : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101316   จิราภรณ์   เสริมทรัพย์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101321   ชนม์นิภา   เปไสล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101335   ต้นตระการ   เต๋จ๊ะแยง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101342   ธนัญญา   วงศ์ศาลา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101358   บวรรัตน์   วงค์พระยา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101374   นางสาวผกาสินี   ขาวแดง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101396   มัยรา   แก่นสันเทียะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101409   วราลักษณ์   พูลวิเชียร : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101423   ศิริรัตน์   จุลนันท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101426   ศุภาวรรณ   บัวจาย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101435   สุธิดา   ทาต๊ะ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6101124301   นายกตัญญู   พิภัชมงคลกุล : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124304   นายกฤษณะ   ภูสถาน : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124306   นายกิตติคุณ   แผนฉลาด : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124309   นายจักร์รัญ   ปาระมี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124312   นางสาวญาณิศา   นิลวัตร : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124315   นางสาวณัฐธิดา   เนื่องหล้า : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124317   นายธีรภัทร   เทียมเทศ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124323   นายพีรพัฒน์   เพชรไทย : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124325   นางสาวรุจิรา   กองม่วง : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124326   นางสาวลลิตา   บัวพร : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124328   นางสาวอนิสา   เกริ่นสระน้อย : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124329   นางสาวอภิญญา   ยอดคีรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101124331   นางสาวอภิพร   จันทรสนธยา : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101125329   นายมาสะยูกิ   ยามาโมโต้ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6101125334   นายวิชยุตม์   วงษ์วัน : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6101126301   นางสาวกัลยกร   วัฒนศิริ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126302   นางสาวกัลยาลักษณ์   เทือกเพีย : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126303   นางสาวเกษมณี   บุญพร : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126304   นางสาวฐิติรัตน์   ปัญญาอุด : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126312   นางสาวฝนทิพย์   บุญตะไนย์ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126313   นางสาวพุธิตา   โพธิ์ยี่ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126314   นางสาวรวิสรา   เทพสิงห์ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126315   นางสาววริศรา   วงศ์เวียน : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126316   นางสาววิลาสินี   กลั่นบุศย์ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126318   นางสาวศิริวิมล   เคือนิน : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126319   นางสาวสุภาวดี   มีโพธิ์ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6101126320   นางสาวอริสรา   ชินดวงงาม : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6103103366   นางสาวอภิชญา   โนวิชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6103103367   นางสาวอมรพรรณ   บุญยะวัตร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6105105304   นางสาวเกศินี   เลิศวงศ์ร่มเย็น : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105310   นายชนกานต์   ผูกจิต : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105314   นางสาวชลลดา   พรหมมินทร์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105320   นางสาวณัฐชนก   นิยะบุญ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105322   นางสาวณัฐนพิน   เจ้ากลดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105323   นางสาวณัฐปภัสร์   กรองกาญจน์กุล : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105324   นางสาวณัฐพร   พงศ์ไพบูลย์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105397   นางสาวสุขิตา   เพชรสุวรรณ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101333   นายณฏฐพล   อ้วนวุฒิ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102373   นางสาวปาริชาติ   พรมวัง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103325   นางสาวชฎาพร   แก้วประภา : บัญชี 3ชั่วโมง
6109101356   นางสาวมณฑิการ์   ก๋าแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101357   นางสาวมาตารี   เเสนทวี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101359   นางสาวรัฐการ   บัญชาโต : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101361   นางสาวรุ่งทิวา   สินวิริยะนนท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102304   นายคิรากร   พนาใฝ่ธรรมชาติ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6122101303   นางสาวกรรณิการ์   ศรีสุวรรณดิษฐ์ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101304   นางสาวกฤติยา   เหลืองฐิตกุล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101306   นางสาวกัญญารัตน์   ศรีชนะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101307   นางสาวกัลญา   กาวิชัย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101308   นางสาวกัลยรัตน์   นราเกษม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101309   นางสาวกัลยา   ตันหลวง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101311   นางสาวกิ่งกมล   ลาภเพิ่มพูนสิริกุล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101312   นางสาวกิ่งแก้ว   ปลอดทองสม : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101313   นางสาวกิตติมา   เงินจันทร์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101314   นางสาวกีรติกานต์   จรูญพูนมงคล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101316   นางสาวกุหลาบ   ทนงค์แผง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101318   นางสาวเกศรา   ปะนามเท : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101319   นางสาวเกียรติสุดา   มงคลเจริญเชาว์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101320   นางสาวขนิษฐา   บังราช : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101322   นายคันธรัตน์   ต้องเชื้อ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101323   นายจักรพงษ์   บุญสอน : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101324   นางสาวจารุวรรณ   มากระโทก : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101329   นางสาวจุฑามาศ   พงษ์ธรรม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101331   นายชณิลธร   โพธิ์แสงดา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101332   นายชนาธิป   ผุดเกตุ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101334   นางสาวชลิตา   วรรณเผือก : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101335   นายชาติชาย   กู้วัฒนะสกุล : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101336   นางสาวชุติกาญจน์   เชิดพุทรา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101337   นางสาวชุติกาญจน์   บัวกระโทก : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101338   นางสาวชุติมา   จบศรี : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101341   นายณภัทร   โชติสุวรรณรัตน์ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101344   นางสาวณัฏฐณิชา   หงษาวงษ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101348   นางสาวณัฐภาวี   หนูจันทร์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101349   นางสาวณัฐมน   ทองแห้ว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101350   นายณัฐวุฒิ   เขม้นงาน : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101351   นางสาวณัฐิกา   ทาต่อมวงศ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101352   นางสาวณิชนันท์   อุตรชน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101354   นายเตชสิทธิ์   จิตรบุตร : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101355   นางสาวทิพย์น้ำฝน   สิ่วสงวน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101356   นายทิวัตถ์   จุมปาคำ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101360   นายธาดา   อินทร์สุวรรณโณ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101362   นายธีรภัทร   คงปันนา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101363   นายธีระ   บัวเย็น : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101366   นางสาวนภัสสร   เสสา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101367   นายนรานันทน์   จันทร์เลน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101368   นางสาวนัฐชา   พบกระโทก : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101369   นางสาวนัฐทรียา   พวงพันธ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101370   นางสาวนันทภรณ์   วิยานันท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101371   นางสาวนาเดีย   กันยา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101372   นางสาวน้ำตาล   อนิยมพิสัย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101373   นางสาวนิจจารีย์   สายสี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101377   นายเบญจพล   มูลคำ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101383   นางสาวปิยะธิดา   พฤษกิจ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101384   นางสาวปิยาพัชร   พุทธนาวงศ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101386   นายพงษ์สถิต   ต้องสู้ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101387   นางสาวพชรพรรณ   เสณาคำ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101388   นางสาวพนิตา   แย้มฤดี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101389   นางสาวพริมา   ช่างคำ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101390   นายพลวัตร   มิ่งชัย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101392   นางสาวพัชรมัย   เอี่ยมชัย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101393   นางสาวพิมประไพ   ครองอำนวย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101394   นายพิสิษฐ์   อ้ายมา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101401   นางสาวมัลลิกา   คณะพล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101404   นางสาวรัตติกร   แพงศรี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101406   นางสาวรุ่งนิษฐ์ชา   รุ่งรัตน์เดชากรณ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101407   นางสาวรุ่งระวี   สารทอง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101408   นางสาวรุจีรัตน์   พูมพักดิ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101409   นางสาวฤดีรัตน์   ยะเชียงคำ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101410   นางสาวลัดดา   หมุนอุดม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101411   นางสาวลัดดาวัลย์   สุขศรีราษฏร์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101412   นางสาวลัดลิตา   ต๊ะหล้า : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101413   นางสาววนัชพร   ตักโพธิ์ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101414   นางสาววนิดา   เเชกรี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101415   นางสาววรพรรณ   มหาวัน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101416   นายวราพงค์   ณ ลำพูน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101417   นางสาววราภรณ์   นันลือ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101418   นางสาววันวิสา   แพงศรี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101419   นางสาววิชยา   บุญเจริญตั้งสกุล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101420   นางสาววิมลรัตน์   สุขส่ง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101421   นางสาววิไล   ธาราเสรี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101423   นางสาวศศิกานต์   ศรีเกิน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101424   นางสาวศศิธร   ชัยเกษม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101425   นายศักดิ์สิทธิ์   ดวงชื่น : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101426   นางสาวศิขริน   คำวันนา : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101427   นางสาวศิรภัสสร   อุ่นปวง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101428   นางสาวศิริลักษณ์   สอนหาจักร : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101429   นางสาวศิริวิมล   เงาใส : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101430   นายศุภากร   ใจมุข : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101431   นายศุวิจักษ์   เรืองเนตร : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101432   นายสมภพ   มูนีกุล : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101433   นางสาวสายธาร   เพลินพัฒนา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101434   นางสาวสาริกา   อินต๊ะโมง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101435   นางสาวสาลินี   หมุนสิงห์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101436   นายสิขเรศ   แสนสุข : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101438   นางสาวสุดารัตน์   แสงมณี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101439   นางสาวสุพรรณนิกา   ลอยมา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101440   นางสาวสุพรรณี   มณีจันสุข : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101441   นางสาวสุพัตรา   ลีศรี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101442   นางสาวสุพัตรา   สังข์แย้ม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101443   นางสาวสุพิณญา   กาศมณี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101444   นางสาวสุรีรัตน์   อุ่นวิเศษ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101445   นางสาวสุวิชชา   วงศ์สุวรรณ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101446   นางสาวเสาวิภักดิ์   เชื้อโตเติม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101447   นางสาวอโณทัย   เขียวทัพ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101448   นายอธิวัฒน์   คงเมือง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101449   นายอนุชิต   ศรีขัดเค้า : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101450   นายอมรเทพ   แสงมณี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101451   นางสาวอรัญญา   นายจะหริ่ง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101452   นางสาวอริยา   ปัจจัย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101453   นายอัครชัย   คำเพราะ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101455   นางสาวอัญธิชา   เหมวิเชียรชัย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101458   นายอำพล   เลิศสกุลทอง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101459   นายอิศรา   จงชมผา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101463   นายรัชชานนท์   ชาววิวัฒน์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101464   นางสาวหทัยรัตน์   แสงสุวรรณ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง