ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5800101335   นางสาวสมฤทัย   อุดเถิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6010101346   นางสาวธนัตดา   พรหมทะนันท์ : การประมง 3ชั่วโมง
6010102309   นางสาวชุมสาย   บุรสินสง่า : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102312   นางสาวณัฐวิภา   มากมาย : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102325   นางสาวปลายฟ้า   นิยม : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102331   นางสาวไพลิน   เพียสังกะ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102332   นางสาวเฟริญา   ตันสุหัช : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102333   นายภูมิพัฒน์   เจริญวรรณยิ่ง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102336   นางสาวศรีแพร   เพชรแสง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102345   นางสาวหทัยชนก   พละสินธุ์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6010102351   นางสาวอารียา   ทองโชติ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6106105343   นายนารเมธ   ไตรรัตนพงศ์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6110101001   ว่าที่ร้อยตรีหญิงกนกพร   เกียรติธีรโชติ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101002   นางสาวจริยา   ลิงาลาห์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101003   นายจักรชัย   แก้วแสง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101004   นายณัฏกิตติร์   กาวีอ้าย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101005   นายธนพล   สุระรังสิต : การประมง 3ชั่วโมง
6110101006   นายธิติวุฒิ   นาคสง่า : การประมง 3ชั่วโมง
6110101007   นายธีรยุทธ   พนาพัฒน์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101008   นายนรวีร์   ทองเจียม : การประมง 3ชั่วโมง
6110101009   นายนราธร   ชุมนุม : การประมง 3ชั่วโมง
6110101010   นายนัฏฐิติ   เวียงสี : การประมง 3ชั่วโมง
6110101011   นายประวิทย์   ละดาดก : การประมง 3ชั่วโมง
6110101012   นางสาวพรชิตา   พิชัยคำ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101013   นางสาวพรพฤติกร   รัตนไพบูลย์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101014   นายภาณพัช   รอดคง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101015   นายวชิระ   เลิศพรกุลรัตน์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101016   นายวรวุฒิ   อุทธคำ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101017   นางสาววิไลลักษณ์   ใจขาน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101018   นางสาวศิริพร   เป้าพะเนาว์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101020   นางสาวสุภาพร   อาษา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101021   Mr.Horngda   Hon : การประมง 3ชั่วโมง
6110101022   นายอกนิษฐ์   โล่ซ้าย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101023   Mr.Alamderlong   Him : การประมง 3ชั่วโมง
6110101301   นายกณภพ   สมทรง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101302   นายกมลภพ   โพธิ์ทอง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101303   นางสาวกัญญาพัชร   เข็มเพชร : การประมง 3ชั่วโมง
6110101304   นายกิตติ   มีสุข : การประมง 3ชั่วโมง
6110101305   นางสาวกุลธิดา   แก้วสูงเนิน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101306   นางสาวเกตุสุดา   อินต๊ะวงค์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101307   นายเขมทัต   ชุ่มชื่น : การประมง 3ชั่วโมง
6110101308   นายจักรพันธ์   บุญพิทักษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101309   นายจินดาวุธ   ขันลา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101310   นางสาวจิรัญชญา   ปฤษณา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101311   นางสาวจิราวรรณ   แก่นไธสง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101312   นางสาวจุฑามาศ   เปรมปราคิน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101313   นายชยรัตน์   ชลุยรัตน์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101314   นางสาวชลิตา   สุขสว่าง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101315   นางสาวชารีรัตน์   กันทะวัง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101316   นายชิติพัทธ์   ธรรมโชติ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101317   นางสาวชุติมา   ใจแสน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101318   นางสาวฐิติยา   อานุ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101320   นายณัฐกานต์   ปันเต็ม : การประมง 3ชั่วโมง
6110101321   นางสาวณัฐกุล   มีแท้ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101322   นายณัฐพงศ์   คงเพ็ชรศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101323   นางสาวณิราวรรณ   ชาวยอง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101324   นายดนัยวัฒน์   น้อยพุฒ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101326   นางสาวธนชภรณ์   ทิพย์โอสถ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101328   นางสาวธนพร   วงษ์ศิลา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101329   นางสาวธนวรรณ   ลิ้มประเสริฐ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101330   นายธนะวัฒน์   เจริญภักดี : การประมง 3ชั่วโมง
6110101331   นายธนากร   สุธรรม : การประมง 3ชั่วโมง
6110101332   นายธนาวุฒิ   หมูคำ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101333   นายธเนศ   สอนแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
6110101334   นายธวัชชัย   เเก้วกันยา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101335   นางสาวธัญชนก   แววคล้ายหงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101337   นางสาวธัญสมร   กุยเเก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
6110101339   นายธีรศักดิ์   แก้วยองผาง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101342   นายบทวชง   มากล้น : การประมง 3ชั่วโมง
6110101343   นางสาวบัวชมพู   นะราพงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101344   นางสาวปริยานุช   ตั้นสุย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101345   นางสาวเปมิกา   ทองพ่วง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101346   นางสาวเปรมกัลยา   ยุทธิวัจน์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101347   นายพงศธร   เหมรา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101348   นายพงศภัค   ธรรมศร : การประมง 3ชั่วโมง
6110101349   นายพงษ์สิริ   จันทร์เสาร์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101350   นางสาวพรทิพย์   นุชนารถ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101351   นางสาวพลอย   แสนเหลี่ยว : การประมง 3ชั่วโมง
6110101352   นางสาวพัชรวลัย   เมฆโปธิ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101353   นางสาวพิทยารัตน์   สอนม่วง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101354   นางสาวพีรยา   ขำสกล : การประมง 3ชั่วโมง
6110101356   นายพีรัช   สิงห์เกษมศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101357   นางสาวเพิ่มพูน   ต้นวรรณา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101358   นางสาวเพียงฤทัย   อินทวิสัย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101359   นางสาวภัทธีมา   แก้วโวหาร : การประมง 3ชั่วโมง
6110101360   นายภานุพงศ์   สาริโน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101361   นายภูธเรศ   เอี่ยมอารมณ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101362   นายภูริทัศน์   พอใจ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101363   นางสาวมลฑาทิพย์   ชูเทียน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101364   นางสาวเมลิกา   ปาโหด : การประมง 3ชั่วโมง
6110101366   นายลัทธพล   ปินธง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101367   นายวงศธร   สายคำ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101368   นางสาววรณัฏฐา   จ๋ายเจริญ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101369   นางสาววราภรณ์   มอมขุนทด : การประมง 3ชั่วโมง
6110101370   นายวราวุธ   ยศเรือนคำ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101371   นายวัฒนกร   ปัญญาเฟือน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101372   นางสาววันอาสาฬ์   นนกระโทก : การประมง 3ชั่วโมง
6110101373   นางสาววิยดา   หมื่นพิลมทอง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101374   นายวีรพล   พงศ์พชร : การประมง 3ชั่วโมง
6110101375   นายวีระภัทร์   ศรีวิชัย : การประมง 3ชั่วโมง
6110101376   นายวุฒิเกียรติ   คำภิระ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101377   นายศกวรรธน์   คงชม : การประมง 3ชั่วโมง
6110101378   นางสาวศิรินภา   จอมภา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101379   นายศุภวิชญ์   สุทธพันธุ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101380   นางสาวศุภิสรา   แวดศรี : การประมง 3ชั่วโมง
6110101382   นายสัญหนัส   เชียงทอง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101383   นางสาวสุขุมาลย์   สุภาพ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101384   นางสาวสุชารวี   ดอกคำแดง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101385   นางสาวสุภาพร   ธุระพันธ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101386   นายสุวพิชญ์   สินธุแปง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101388   นายหาญณรงค์   ขัดมัน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101389   นายอนุวัฒน์   สุภรัตนกุล : การประมง 3ชั่วโมง
6110101390   นายอรรถพล   ครรไลรักษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101391   นางสาวอัญชลีพร   เพ็งตา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101393   นางสาวอุดมลักษณ์   มาตัน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101394   นายพีรวิชญ์   ศรีวัตถา : การประมง 3ชั่วโมง
6110101395   นางสาวณัฏฐณิชา   คล้ายทอง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101396   นายธนพัต   ภูมิคง : การประมง 3ชั่วโมง
6110101397   นางสาวแสงแก้ว   หงษ์คำ : การประมง 3ชั่วโมง
6110102301   นางสาวกานต์รวี   สุวรรณโชติ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102302   นางสาวเกวลิน   สุกใส : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102303   นายจักรวาล   อรรคนิตย์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102304   นางสาวจิตติมา   ภิญโญ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102305   นายจิรวัฒน์   ซางเล็ง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102306   นางสาวจิราพร   นาจกระโทก : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102308   นางสาวชมพูนุช   เกตุสกุล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102309   นายชยังกูร   ประจงเศรษฐ์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102310   นายชิษณุพงศ์   ศิริประยงค์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102318   นางสาวดวงรัตน์   ภู่ดนตรี : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102321   นายธนวัฒน์   เขียวสอาด : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102323   นายธีรภัทร์   แก้ววงวาล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102326   นายนครินทร์   แสงน้ำผึ้ง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102327   นางสาวนภัสสร   คำพวง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102329   นายนันทภพ   สุวรรณภูมิ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102330   นางสาวนิภาภัทร์   คงสง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102331   นางสาวนิศากร   ปิ่นทอง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102332   นายบวรนันท์   ตันกูล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102333   นางสาวบุษบา   สีพรรณ์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102334   นางสาวปุญญิศา   จันทร : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102335   นายพรภวิษย์   ห่านสิงห์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102336   นางสาวพรรยี่หวา   ภุมกา : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102337   นางสาวพิจิตรา   บุญโพธิ์กอง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102338   นางสาวพิมพ์วิภา   พลอยแดง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102340   นายภัณฑบดี   ศิริคำรณ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102341   นายภูมินทร์   คำแก้ว : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102342   นายโภคิน   สมณะ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102343   นางสาวมณีวรรณ   ป๋าพนัสสัก : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102344   นายโยธา   แก้วกาศ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102345   นางสาวลักษณพร   ขันทะมา : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102346   นางสาววรรัตน์   ปิ่นสกุล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102347   นายวสวัตติ์   วิระโย : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102348   นางสาววิภาวรรณ   เนื้อนาค : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102349   นางสาววิสาขา   ชนพิมาย : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102350   นางสาวศิรินาฎฐ์   บุญช่วย : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102351   นางสาวศิริลักษณ์   อยู่รัมย์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102352   นางสาวศิริโสภา   ทิพย์เนตร : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102353   นายเศรษฐภูมิ   สุยะราช : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102355   นายสรวิศ   จีวะเจริญ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102357   นายสุจริต   ทองคำ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102358   นางสาวสุทธิรักษ์   ทองคำ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102363   นายอนุวัฒน์   บำรุงราษฎร์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102364   นางสาวอาจารีย์   โลหะพงษ์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง