เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5805104410
นางสาว
หยาดพิรุณ
วัฒนกุล
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5822101431
นาย
เจษฎากร
วงค์จันสุ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5910101310
นาย
คุณานนท์
มาลาหวน
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101312
นาย
จตุพล
สามัญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101370
นางสาว
พลอยพรรณ
กาสุนันท์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5910101381
นางสาว
มณฑพร
จวงสาคร
:
การประมง
3ชั่วโมง
5912106330
นาย
ธีรดนย์
ขันดา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5915123354
นางสาว
ปิยะพร
มากมิ่ง
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5918102315
นาย
ชิตณรงค์
สำราญถิ่น
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5918102341
นางสาว
ปวัตินันท์
ดุมดก
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5918102352
นาย
รัชนิกร
พรมประดิษฐ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6001101019
นาย
ปรีชา
บุบผาศักดิ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001102345
นาย
ณัฐพงศ์
นพรเกตุประธาน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102348
นาย
ณัฐวุฒิ
การเร็ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102349
นาย
ณัฐิวุฒิ
สีตุ้ยเลิง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102487
นางสาว
สุทธิดา
จังหวัดกลาง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102488
นางสาว
สุธาสินี
พินิจการ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102516
นางสาว
อารุณี
สิทธิวัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6004105306
นาย
คณิน
ฉัตรธนพงศ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105324
นาย
ยุทธการ
ชุ่มมงคล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6006103051
นาย
ศิวกรานต์
พันแจ้ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103472
นาย
ศุภณัฐ
ไชยเทพ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006105306
นาย
กาญจนภัณฑ์
อินทุภูติ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105373
นางสาว
รสา
รอดฉวาง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6009101305
นาย
กษิดิศ
อรินใจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6010101393
นางสาว
ศิริพร
จันทะโชติ
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101396
นาย
สรชัชย์
ดาบเขียว
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101399
นางสาว
สัณห์พิชา
มินทร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010102336
นางสาว
ศรีแพร
เพชรแสง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6012101302
นาย
กนกพล
แจ้งสวน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6015123331
นาย
ติ๊บ
ไทยใหญ่
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6018102352
นาย
ปิยพล
พนมไพร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6022101382
นาย
พิทยา
ยังสุข
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101410
นาย
วัชรกร
คำโส
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6101101021
Miss
Thim
Loeuy
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101026
Mr.
Bee
Ly
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101029
Mr.
Pov
Pat
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101302
นาย
กิตติธร
เติกทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101323
นาย
ทินกร
มั่นมงคลเดช
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101342
นาย
พงศธร
ครชาตรี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101353
นาย
ภูริวัจน์
วรรณโฆษิตพงศ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101356
นาย
ระวีโรจน์
สุรินรัตน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101360
นาย
วรชาติ
เรือนรู
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101101381
นาย
อัษฎาวุธ
สุวรรณชาติ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6101102345
นางสาว
ฐิติวรดา
วอนอก
:
พืชสวน
1ชั่วโมง
6101102399
นาย
ปุณณเมธ
พรมราช
:
พืชสวน
1ชั่วโมง
6101102400
นาย
พงศกร
คำวงศ์
:
พืชสวน
1ชั่วโมง
6101102402
นาย
พรชัย
สุขแสงสว่าง
:
พืชสวน
1ชั่วโมง
6101102410
นาย
พีรดนย์
โพธิ์ชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102415
นางสาว
มัชฌิมา
ดีขะนุ
:
พืชสวน
1ชั่วโมง
6101102416
นางสาว
มัลลิกา
เหมือนขุนทด
:
พืชสวน
1ชั่วโมง
6101102417
นาย
มาโนด
วงอินทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102429
นาย
รุ่งรวิน
เก่งกาจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102441
นาย
วิทยา
เหมอโบกุ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102442
นาย
วิทวัฒน์
ศิริ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102447
นาย
วีระชัย
บุบผาสังข์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101102448
นาย
วีระวุฒิ
วิระราช
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6101105344
นาย
พัชรพล
ใจแก้ว
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105345
นางสาว
พัชรา
ผ่องอำไพศักดิ์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105346
นางสาว
พัชรียา
คำอินทรักษ์
:
อารักขาพืช
1ชั่วโมง
6101105356
นางสาว
รุ่งทิวา
ปัญญา
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105357
นาย
ฤทธิเดช
ภมรพรรณ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105360
นาย
วรเมธ
เครือวัลย์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105363
นางสาว
วลีลักษณ์
มรดกธีรภาพ
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105371
นางสาว
สุพัตรา
อุปนันท์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105375
นางสาว
อรพรรณ
จิตรีวาสน์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101105377
นาย
อานาวิน
ขันไชยวงค์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
6101124308
นางสาว
เกศินีย์
จันมี
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124310
นางสาว
จิ๋ว
ทอนแต่ม
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124324
นางสาว
ยุพวดี
เชิญขวัญมา
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124325
นางสาว
รุจิรา
กองม่วง
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124326
นางสาว
ลลิตา
บัวพร
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124328
นางสาว
อนิสา
เกริ่นสระน้อย
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101124331
นางสาว
อภิพร
จันทรสนธยา
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6101125301
นาย
กิตติพงศ์
นอกไธสง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125306
นาย
ชนาธิป
ณัฏฐากร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125309
นาย
ชายชล
ธูปแพ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125313
นาย
ณัฐดนัย
ชินนาวงษ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125315
นาย
ณัฐพล
วงค์มะโน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125330
นาย
มิกชน
บุญยืน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125333
นาย
วรวิช
อ๊อดทรัพย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125347
นางสาว
อริสา
แสนมี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125352
นาย
ธันวา
อาจชอบการ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6101125353
นาย
ธนาวุฒิ
รัตนมงคล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6103101356
นาย
สุรศักดิ์
แสงสุข
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6104101304
นาย
กฤตภาส
ธิปาแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101305
นาย
กษิดิ์เดช
จายโจง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101306
นาย
กันทรากร
ตุ้ยแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101307
นาย
กิตฒิกาญจน์
ดิษขนาน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101309
นาย
เขมทัต
ศรีหริ่ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101310
นาย
จตุภัทร
กลับกลาย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101311
นาย
จตุรงค์
คำป้อ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101312
นาย
จักรี
ม่วงสาร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101313
นาย
จิรภัทร
ก๋องคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101314
นาย
จิรัฏฐ์
แสงฉาย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101315
นาย
ชนะพล
รัตนพงค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101316
นาย
ชนาธิป
จันทร์เดช
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101317
นาย
ชยานันต์
สุยะใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101319
นาย
ญาณวุฒิ
ญาณจินดา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101322
นาย
ณัฐชนน
บุญเพ็ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101323
นาย
ณัฐพงศ์
ภักดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101324
นาย
ณัฐพล
ปานแดง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101325
นาย
ณัฐภัทร์
คำดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101326
นาย
ณัฐภาส
ผลากอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101327
นาย
ณัฐวุฒิ
เขียวอุบล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101328
นาย
ณัฐวุฒิ
บุญทาวงค์ษา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101329
นาย
ณัฐวุฒิ
พรหมบูรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101330
นาย
เดชาวัต
ใจตา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101333
นาย
ธนกฤต
อุบล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101334
นาย
ธนดล
มันตาวิวรรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101335
นาย
ธนบุตร
สุทธวิชา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101337
นาย
ธนวัฒน์
ไก่งาม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101338
นาย
ธนวัฒน์
สามเคี้ยม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101340
นาย
ธวัชชัย
ไถหว่าน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101342
นาย
ธีรภัทร
ฟุ่มเฟือย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101343
นาย
นนธวัช
ทองยู
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101347
นาย
บรรณสิทธิ์
สิมะพรม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101349
นาย
ปฏิพล
สถาวรวิจิตร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101351
นาย
ประสิทธิ์
บุญกว้าง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101354
นาย
พงศ์พิสุทธิ์
ผากา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101358
นาย
พฤติพงศ์
มุสิกอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101361
นาย
พิสิฐ
คนผักแว่น
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101362
นาย
พีรวีร์
ระย้าเพชร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101363
นาย
พืชมงคล
อินทานุวัฒน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101364
นาย
พุฒิพงศ์
ทองเขียน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101366
นาย
ภาณุ
บุตรดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101367
นาย
ภาณุวัฒน์
ศรีชัยวิทย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101368
นาย
ภูมินทร์
คชพัฒน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101370
นาย
รัชชานนท์
เชื้อเมืองพาน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101371
นาย
รัชภัฏ
เตียวสุวรรณ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101372
นาย
วชิราพงษ์
ขวัญถาวร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101373
นาย
วรเทพ
บุญศักดิ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101374
นาย
วรายุทธ์
ศิวบูรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101375
นาย
วัชพล
ภูบุญเต็ม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101376
นาย
วันชัย
นวลผ่อง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101377
นาย
วุฒิพงษ์
อรุณโน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101378
นาย
ศรชัย
คันทะมูล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101379
นาย
ศรัณยู
ขันคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101381
นาย
ศักดิธัช
ชอบธรรมกุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101383
นาย
สกล
วันแต่ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101385
นาย
สถาพร
ตีคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101386
นาย
สมยศ
มุกดาสวรรค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101387
นาย
สมรัตน์
ศีลธรรม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101389
นาย
สิรวิชญ์
กาญจนารมย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101395
นาย
สุธิชล
บุญยืน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101399
นาย
สุรชาติ
คงกำเหนิด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104101400
นาย
หัตธวัช
โพธิ์งาม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6104103317
นาย
ธีรพัฒน์
คงเจริญ
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104103324
นาย
พีรพัฒน์
ยะทิพย์
:
เคมี
3ชั่วโมง
6104104303
นาย
ธนัตม์
ชุมภูพเยาว์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6104105308
นาย
ชายชาญ
อรุณเบิกฟ้า
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105309
นาย
ธเนศพล
คำซาว
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105311
นาย
นนทพัฒน์
เพิ่มพูลวงษ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105312
นาย
บัญชา
เจริญนิรมล
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105313
นาย
บัณฑิต
เชื้ออาษา
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105314
นาย
ปกรณ์ศักดิ์
สว่างแสง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105315
นาย
ประกร
แซ่ว้าง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105316
นาย
ภูมินันท์
เกาะลอย
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105320
นาย
วศิน
เทพสิงห์แก้ว
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105323
นาย
อติรุจ
ขยัน
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104105324
นาย
อิทธิฤทธิ์
ช่างสลัก
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6104106312
นาย
ธนกฤต
ล่าชัย
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104106346
นาย
สุภชีพ
สินประมวญ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6104108305
นาย
จักรกฤษณ์
ชุมแวงวาปี
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6105101302
นาย
กตัณณ์
ไชยพรมมา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101303
นาย
กรภัทร์
ธรรมสละ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101304
นาย
กฤษณะ
อ่อนละมูล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101305
นาย
ก้องภพ
นิยมาศ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101309
นาย
ไกรวิชญ์
ทองดี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101313
นาย
ชยากร
ธรรมเขตต์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101315
นาย
ชลภัทร์
ชมภูทัน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101316
นาย
ชวิน
นิลแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101317
นาย
ชุติพนธ์
แก้วดำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101319
นาย
ฐากูร
เงินสลุง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101325
นาย
ณัฐพล
นามคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101326
นาย
ณัฐวุฒิ
ของมา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101328
นาย
ตะวัน
จันทร์แก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101329
นาย
ปวริศฐ์
ธัญญานิติ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101339
นาย
ธีรศักดิ์
ชัยศาสตร์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101342
นางสาว
นฤภร
เจาะมู
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101345
นางสาว
นัฐวรรณ
มากหลาย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101349
นาย
ปฐวี
อุทวีสาร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101352
นาย
ปาณวัฒน์
คําบุรี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101363
นาย
พิชชากร
เอี่ยมธีระกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101374
นางสาว
รวิชา
คำแปง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101397
นาย
สหัสวรรษ
ติยะโคตร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101398
นาย
สิทธิชัย
ศรีสวัสดิ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101399
นาย
สิทธิชัย
อินต๊ะจาย
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101400
นาย
สิรวิชญ์
วัฒนวาทิน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101401
นาย
สิรวิชญ์
อุ่นอก
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101402
นางสาว
สิริลักษณ์
เรืองวิไลพร
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101404
นาย
สุชาติ
คีรีแสนภูมิ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101406
นาย
สุทธินันท์
หล่อวิไลกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101413
นาย
อนุกุล
จันต๊ะคาด
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101414
นาย
อภิสิทธิ์
ธเนศวรสุวรรณ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105101419
นาย
อรรถพล
ขยัน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105303
นางสาว
กิ่งกาญจน์
กุลุชิ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105309
นาย
ชญานนท์
นิลจันทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105312
นางสาว
ชลณิชา
สกุลจรรยาดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105315
นางสาว
ชลลดา
อินนันต์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105320
นางสาว
ณัฐชนก
นิยะบุญ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105324
นางสาว
ณัฐพร
พงศ์ไพบูลย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105331
นางสาว
ธัญญาลักษณ์
ดวงแสง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105332
นางสาว
ธัญวรัชญ์
นิธิธานนท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105338
นางสาว
นันท์ชญาน์
บุณยอมรโรจน์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105351
นาย
ปิยพัทธ์
ธิปั๋น
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105358
นาย
พัชรพล
นิลทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105359
นางสาว
พัชรา
พรมบุ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105362
นางสาว
พิมพ์อัปสร
อุปนันท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105363
นางสาว
พีรชยา
พงค์ดา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105364
นางสาว
พุธิตา
มหาสิงห์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105370
นาย
ภานุเกียรติ
สีชมภู
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105372
นาย
ภีรพัฒน์
เดชมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105373
นาย
ยศกร
หลวงอำมาตย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105384
นางสาว
วีรวรรณ์
ปัญญาเนาว์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105389
นางสาว
ศิริวรรณ
วงษ์พานิชย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105395
นางสาว
สัภยา
แซ่ห้อง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105400
นางสาว
สุทธิดา
สัตตารัมย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6105105405
นางสาว
สุวรรณี
โจมรัมย์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6106101301
นางสาว
กนกวรรณ
บริบูรณ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101302
นางสาว
กนกวรรณ
วงศ์ชัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101328
นางสาว
ชุติวรรณ
ก้อนคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101329
นางสาว
ญาณัจฉรา
บุญมี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101330
นางสาว
ฐานิกา
ลัภย์โภคาสกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101331
นางสาว
ฐิติณัฏฐ์
อานุ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101358
นางสาว
ธัญชนก
นาเจริญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101362
นางสาว
ธีรกานต์
ไชยอิ่นคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101423
นางสาว
ภิญญดา
วิมลสมบัติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101425
นางสาว
มานี
เตชะเลิศพนา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101428
นางสาว
รัตติกาล
วงค์ชำนาญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6106101429
นางสาว
รินทร์หทัย
สุขทรัพย์
:
การจัดการ
1ชั่วโมง
6106102311
นาย
กิตตินันท์
เขื่อนสุวรรณ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102316
นาย
คชินทร์
ชาฎา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102322
นาย
จิรวัตร
เลาย่าง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102333
นาย
ฐิติกร
ล้ำเลิศสุข
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102336
นางสาว
ณัฐทริการ
ทาสิทธิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102340
นาย
ณัฐวุฒิ
ไชยวุฒิ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102341
นาย
ดนัย
พรมสมบัติ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102345
นาย
ต้นตระการ
สกุลทอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102348
นาย
ธนกานต์
ล้อไพบูลย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102350
นางสาว
ธนพร
สุชฎา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102352
นางสาว
ธนภรณ์
กันธิมา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102353
นาย
ธนัตถ์
ใจกว้าง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102354
นางสาว
ธัชณัณ
วัตถุโชคดีงาม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102355
นาย
ธัชธรรม
จิระภาค
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102357
นาย
ธีรพงศ์
อุดมมหาไพร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102360
นาย
นัทธกร
กฤษณา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102361
นาย
นันทพงศ์
พนากำเนิดสกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102364
นางสาว
บุษราคัม
ปราบทองกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102375
นาย
พงศ์พันธ์
คำเขียว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102381
นาย
พีรวัส
กิติสาย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102402
นางสาว
รัตนาภรณ์
ตั้งสลุง
:
การตลาด
1ชั่วโมง
6106102404
นางสาว
ลดาวัลย์
ชนะพันธ์
:
การตลาด
1ชั่วโมง
6106102413
นาย
วิระยะ
เท่งฮวง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102415
นาย
ศตวรรษ
ต้อตานา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102419
นาย
ศักดิพงษ์
บูรพา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102425
นาย
สมชาย
เมอโป
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102426
นาย
สรวิศ
เกียรติ์กรัณย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102427
นาย
สรวิศ
บุญศรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102431
นาย
สิทธินันท์
จันต๊ะคาด
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102432
นาย
สิปปกร
กันทา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102433
นาย
สิรภพ
ผ่องประภา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102438
นาย
สุทธิพงษ์
กันทะแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106102457
นาย
อำนาจ
มัจฉา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6106103323
นางสาว
เจนจิรา
จำภูวรรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103381
นางสาว
พวงผกา
ทามัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103382
นางสาว
พัชราภรณ์
บัวจี๋
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103383
นางสาว
พัชรี
ปุกคาม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103384
นางสาว
พัชรี
สายบุญยืน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103386
นางสาว
พิมพ์จันทร์
แซ่ย่าง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103387
นางสาว
พิมพ์พนิต
ใหม่คำน้อย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103388
นางสาว
พิราพรรณ
คำแปง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103402
นางสาว
รัตนากาญจน์
สุขมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103404
นางสาว
รุฤญา
มาโยธา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103406
นางสาว
ลักษิกา
เเซ่หลี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106103408
นางสาว
วรพรรณ
โบเซะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6106104301
นางสาว
กนกกร
รุณเกตุ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104302
นางสาว
กนกพร
สุริพันธ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104317
นางสาว
จิรัชยา
คำปันวงค์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104318
นางสาว
จิราพร
พงษ์พันธ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104320
นางสาว
จุฑามณี
วงษ์จักร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104322
นางสาว
จุฑามาศ
หมื่นสิทธิแพร่
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104323
นางสาว
จุฬาศิริ
ชุมภูหมุด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104336
นางสาว
ชารินา
กิจประเสริฐศิลป์
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104337
นางสาว
ชุตินันท์
แขกทอง
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104338
นางสาว
ชุติมณฑน์
แสนต๊ะ
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104339
นางสาว
ญานิกา
ผิวเผือก
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104340
นางสาว
ณัฎฐณิชา
ชำนาญกุล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104341
นาย
ณัฏพล
ราชตา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104342
นางสาว
ณัฐกานต์
เหล็กทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104343
นางสาว
ณัฐฐิดา
กาวิล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104344
นางสาว
ณัฐมล
ลุงออ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104354
นาย
ทิชานนท์
ก๋าคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104363
นาย
ธีร์ธวัช
จันแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104365
นาย
ธีรศักดิ์
อุ่นอินต๊ะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104366
นาย
นครินทร์
ประพรม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104376
นางสาว
เบญจวรรณ
วิชัยคำ
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104380
นาย
ปาฏิหาริย์
แสงสว่างพิพัฒน์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104381
นาย
เปี่ยมสกุล
วีระเดชชูชีพ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104384
นางสาว
พรนิภา
พุฒศรี
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104388
นางสาว
พิมลวรรณ
ยันทะวาย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104390
นางสาว
ภัคธีมา
อ่อนเถื่อน
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104391
นางสาว
ภัททิยา
จันทรา
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104394
นาย
ภูบดี
พิทองจา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104402
นางสาว
รดา
ทะอาด
:
การเงิน
1ชั่วโมง
6106104405
นาย
วทัญญู
สุทธิอรรคเวช
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104406
นาย
วรกิจ
นาวา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104407
นาย
วรวิทย์
โพธิ์ศรี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104414
นางสาว
วิไลลักษณ์
มาเมือง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104415
นางสาว
วีรวรรณ
ลอยมาปิง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104416
นางสาว
เวธกา
กันทะวงค์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104419
นางสาว
ศศินันท์
สืบนุการณ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104421
นางสาว
ศิริรัตน์
เพ็ชรจำรัส
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104422
นางสาว
ศุภานัน
เลิศหล้า
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104424
นางสาว
สายสัมพันธ์
จันทวลี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104425
นางสาว
สาวิตรี
โจมหาร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104434
นางสาว
อนัชชา
โตแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104437
นางสาว
อภิญญา
เพ็ชราวรรณ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104438
นางสาว
อมลวรรณ
ปานมาศ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104440
นางสาว
อรณิชา
จุลคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6106104442
นางสาว
อาภรณ์
ไพบูลย์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6109101312
นาย
จิรัฐโชติ
อินทะราชา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101342
นาย
ปพนธีร์
สิทธิคณากูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109101372
นางสาว
ศุภานัน
ทีมี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102312
นางสาว
ชวนวรรณ
เดชดี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
1ชั่วโมง
6109102317
นางสาว
ธิติมา
ขุมเพชร
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
1ชั่วโมง
6109102333
นางสาว
ยุพดี
วิกยานุเคราะห์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
1ชั่วโมง
6109102334
นางสาว
รักษิณา
อินทรเทศ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
1ชั่วโมง
6109102338
นาย
วสวัตติ์
วงศ์กาวี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6109102344
นางสาว
หทัยกาญจน์
เรืองฤทธิ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
1ชั่วโมง
6112101301
นางสาว
กรพินธิ์
เยขะจร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101312
นางสาว
ณัฐชญาภรณ์
เดชเสน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101314
นางสาว
ทุรัถยา
อุ่นใจจม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101318
นางสาว
ธัญพิชชา
แก้วถา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101322
นางสาว
นิมนญา
ปาลพันธ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101326
นางสาว
ปรารถนา
กาวิละ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101328
นางสาว
ปิยะฉัตร
สุวรรณา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101332
นางสาว
พนิตนันท์
แผนจู๋
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101333
นางสาว
พิจิตราพร
คุ้มวงษ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101334
นางสาว
พิไลวรรณ์
คำแดง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101350
นางสาว
ศุภานิช
ศิริเสาร์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101353
นางสาว
สรสิชา
หมดดี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6112101366
นางสาว
อาภัสรา
น้อยมูลศรี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6114101303
นาย
กรวิทย์
วงศ์ต๊ะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101347
นาย
ปรณัฐ
แสนแปง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101348
นาย
ปรเมท
หาทรัพย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101353
นาย
พงษ์ธนากร
เชิงเร็ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101357
นาย
พัฒนวัฒน์
มาสวัสดิ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101358
นาย
พัทธาดนย์
สดับ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101366
นาย
ภาณุวัฒน์
แง่โว้
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101403
นาย
อธิวัฒน์
ทิพย์ภัคนันท์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114102380
นาย
กัมพล
ปัญญา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6118102306
นาย
กาญจน์
ปนคำปิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102317
นางสาว
ชนนิกานต์
นาคะวิจิตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
1ชั่วโมง
6118102318
นางสาว
ชนิกานต์
วิริยภาพ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102322
นางสาว
ชาลิสา
ศรีถาวร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102324
นาย
ฐิติพัฒน์
ผิวเกลี้ยง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102325
นางสาว
ณัฏฐา
ชมนารถติกร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102326
นาย
ณัฐนนท์
อยู่ดี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102330
นางสาว
ณิชากร
ธนศรีพนิชชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102332
นาย
ธนธัญ
ราชตัน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102333
นาย
ธนากร
สุยาลักษณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102334
นางสาว
ธิดารัตน์
ขะจำปี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102337
นาย
นฤชิต
เนตรยอง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102339
นางสาว
นวรัตน์
เวียงคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
1ชั่วโมง
6118102342
นาย
นิติธร
เปียงตา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102344
นาย
เบญจพล
ทะนุชิต
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102348
นาย
ปริญญา
ซุ่ยยัง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102352
นาย
พศิน
วงษ์ดีศรีโยธิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102354
นาย
พิเชษฐ์
ทุนอินทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102355
นางสาว
พิมพ์ลภัส
นาคะเกศ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102356
นาย
พีรณัฐ
กุลรินทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102357
นาย
พีรภัทร
สมบูรณ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102358
นาย
พุฒิพงศ์
ปิยะพันธ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102360
นาย
ภูมินทร์
กิตติพันธ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102361
นาย
ภูมิรพี
จุลญาติ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102366
นางสาว
ศิริตา
กาญจนามัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102367
นางสาว
ศิริลักษณ์
เครือดวงคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102370
นาย
สรัล
สุขแก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102374
นาย
สุพัฒน์
เดชะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102376
นางสาว
สุวพิชญ์
ปัญญาแดง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102378
นาย
พีรพัฒน์
พันธ์เพชร
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6119103508
นาย
โชคทวี
ปาลี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103517
นาย
วัลลภ
พัน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6119103518
นาย
สมรักษ์
หมื่อแล
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6122101323
นาย
จักรพงษ์
บุญสอน
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
1ชั่วโมง
6122101466
นาย
พิชัย
เกียงมี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง