ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5808108313   พินทุสร   ไตรสุธา : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5808108320   วรพงศ์   อำไพ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5808109318   ฤทธิเดช   ไชยกันทะ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5808109319   วัชรินทร์   อ้มทองหลาง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5808109325   ศุภลักษณ์   คำภิระแปง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5808109326   สกุณา   บวบกระโทก : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5808109331   หยาดน้ำค้าง   กอแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5808109334   อัฐพล   จำแน่ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5808110301   กฤติยา   วัฒนผลินธร : การตลาด 6ชั่วโมง
5808110305   จีรันดา   จันอ่อน : การตลาด 6ชั่วโมง
5808111341   พิมลวรรณ   กันพิเศษ : บัญชี 6ชั่วโมง
5808111361   ศศิวิมล   ดีมงคล : บัญชี 6ชั่วโมง
5808112318   อมรา   ปิ่นแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5808113302   ณัฐพงศ์   ตาใจ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 6ชั่วโมง
5808114307   นายกันตพงศ์   เครือมา : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
5808114323   ชุติมา   เนินพลับ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
5808114347   นุศรา   สีอ่อน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
5808114391   อนุศรา   เกตุเอี่ยม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
5908105303   ชุติมณฑน์   ขาวอ้น : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5908105309   พิมลวรรณ   เชื้อจิตร : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5908112302   กมลวรรณ   อินทร์สุวรรณ์ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908112303   กรรณิกา   อินไข : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008105302   ฐิติรัตน์   เฉิดฉวีวรรณ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6008105306   สิริพร   ถนอมจิตร : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6008106333   สุภารัตน์   ม่วงมูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6008107315   ณรงค์ชัย   ตันติวานนท์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107316   ดุสิตา   คำผิว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107326   พัชรากร   ถุงแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107345   สิรินทิพย์   สุจริตธุระการ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107349   อภิสิทธิ์   มีสมศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108103312   นางสาววรัญญา   คำดี : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108107324   นายบุญยกาญจน์   จูเปี่ยม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108109307   นางสาวชัญญา   ช่องโก้ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109315   นายธีระพงษ์   พรมวงษ์ป้อ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109318   นางสาวปวันรัตน์   ราตรี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109323   นางสาวรัตนาภรณ์   สอ้าง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109326   นายศิลปกร   มั่นคง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109330   นายอภิชาติ   โคตรพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108111303   นางสาวกรรณิการ์   อ้นเชิด : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111306   นายชยากร   ผลกรรณ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111318   นางสาวอริสา   สมบูรณ์ทรัพย์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108115303   นายจารุพัฒน์   นวลสาย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115320   นายสุวสันติ์   วงศ์สาร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108116305   นายธนัช   แสงชัย : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6108116309   นางสาวศิริวรรณ   กล้าแข็ง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6108118301   นายเกียรติภูมิ   หล้าคำมี : เศรษฐศาสตร์ประยุกต์เพื่อการพัฒนาชุมชน 6ชั่วโมง