ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5412106424   นางสาวปนัดฐา   ภู่พร้อมพันธุ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5605101381   นางสาวลลิตา   มาทะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5701102401   นางสาวพัชราภรณ์   ไชยศิลป์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5803104302   นางสาวเกวลิน   ศรีบุรินทร์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803104311   ภัทรนันท์   เมฆะ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5803104322   นางสาวเสาวลักษณ์   ทองบุตร : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5804101331   นางสาวณิชาพร   สร้อยงาม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5804101415   นางสาวอรุณวรรณ   ผ่านสุวรรณ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5805101383   นายศิรสิทธิ์   สำรวมจิต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201329   นางสาวปวีนา   กลิ่นถนอม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805204303   กฤดภณ   อัศวภูมิ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204306   จตุกร   ยะอนันต์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204309   เจนจิรา   อยู่เย็น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204310   ชัยธวัช   มูลแขม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204325   นุสรา   เนื่องหล้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204326   ปฏิภาณ   วงศ์แปง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204332   ภัทรวรรณ   อัตทะรันท์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204338   ฤทัยรัตน์   เรือนคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204345   สัมพันธ์   พรหมบุตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5806102319   นายกิตติพงษ์   นาคคชฤทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806105358   นางสาวปิ่นกมล   ยอดศรีคำ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5810101303   นางสาวกัญญารัตน์   ทองเจือ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101304   นางสาวกาญจนา   มีแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5810101305   นางสาวกานติมา   แก้วไตรรัตน์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101306   นายกิตติกานต์   จันทร์งาม : การประมง 3ชั่วโมง
5810101307   นายเกรียงศักดิ์   สมมะนะ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101308   นางสาวเกวรินทร์   สารพรม : การประมง 3ชั่วโมง
5810101310   นางสาวแก้วทิพย์   ทิปัญญา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101311   นางสาวคณัสนันท์   ทองสุ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101312   คทากร   บุญอุปละ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101313   นายจักรกฤษ   จักรคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101314   นายจักรกฤษณ์   ฤทธิเดช : การประมง 3ชั่วโมง
5810101315   นางสาวจิตติมา   อภัยศรี : การประมง 3ชั่วโมง
5810101316   นายจิรวัฒน์   วงศ์คำ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101317   นางสาวจิระนันท์   พวงมาลัย : การประมง 3ชั่วโมง
5810101318   นางสาวจุฑารัตน์   บางเหลือม : การประมง 3ชั่วโมง
5810101319   นางสาวเจนจิรา   ปานแม้น : การประมง 3ชั่วโมง
5810101321   นายชนาธิป   ชิตพูล : การประมง 3ชั่วโมง
5810101322   นายชาญชัย   ชนก : การประมง 3ชั่วโมง
5810101324   นายชิติพันธ์   วิชัยกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5810101325   นายณัฐกุล   สังข์วัฒน์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101326   นายณัฐดนัย   ชุ่มมะโน : การประมง 3ชั่วโมง
5810101327   นางสาวณัฐธิกานต์   งามเมือง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101328   นางสาวณัฐนันท์   คงจันทร์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101330   นางสาวณัฐริกา   ขัดฝั้น : การประมง 3ชั่วโมง
5810101331   นางสาวณัฐริกา   ชัยมาเชื้อ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101332   นางสาวณัฐสุดา   มอยเรือน : การประมง 3ชั่วโมง
5810101333   นางสาวดรุณทิพย์   เขื่อนขันติ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101334   ดวงลัดดา   พรานจร : การประมง 3ชั่วโมง
5810101336   ดุษฎี   เวชกรณ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101338   นายธนพนธ์   ธะนะมงคล : การประมง 3ชั่วโมง
5810101339   ธนเมศฐ์   ธารทอง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101341   ธรณ์ธนัญสร   มีก่ำ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101342   ธฤต   หลวงเครื่อง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101344   นางสาวธัญจิรา   อยู่ดี : การประมง 3ชั่วโมง
5810101345   นางสาวธัญชนก   แก้วพรหม : การประมง 3ชั่วโมง
5810101346   นางสาวธัญสิริ   บุญเกิด : การประมง 3ชั่วโมง
5810101347   นางสาวธีรภรณ์   บ้านคุ้ม : การประมง 3ชั่วโมง
5810101348   ธีรศักดิ์   ธุระ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101349   นายธีระวุฒิ   ไชยวงค์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101350   นางสาวนงนภัส   สมคะเน : การประมง 3ชั่วโมง
5810101351   นันทวุฒิ   พรรคพิง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101352   น้ำฝน   ทรงกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5810101354   นุชจรี   มาดี : การประมง 3ชั่วโมง
5810101355   นางสาวนุชจรี   อุ่นเรือน : การประมง 3ชั่วโมง
5810101356   นางสาวนุชนาฎ   ต๊ะรังษี : การประมง 3ชั่วโมง
5810101357   นางสาวนุชนาถ   ต๊ะมัง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101358   เบญจมาศ   แพงพงา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101360   นายปฐม   ไม่โรยรส : การประมง 3ชั่วโมง
5810101361   นายปฐวีกาญจน์   จิตบรรจง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101362   นางสาวปภาวดี   กันทา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101365   นายปิยังกูร   ปัญญานวล : การประมง 3ชั่วโมง
5810101366   นายพงศกร   พรมขอนยาง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101368   นางสาวพรพิมล   ป้องเศร้า : การประมง 3ชั่วโมง
5810101369   พรพิมล   สำราญใจ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101371   นายพสิษฐ์   พยา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101372   นางสาวพัชรีพร   เมืองมา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101373   นายพิทักษ์พงศ์   ดาวดึงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101375   นางสาวเพ็ญประภา   นันตา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101376   นายภัทรวุฒิ   รัตนนิตย์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101377   นางสาวภัทราศิณี   พระไวทาง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101378   นายภีมพศ   จันทร์น้อย : การประมง 3ชั่วโมง
5810101379   นางสาวภูริฉัตร   จันดี : การประมง 3ชั่วโมง
5810101380   นายเมธิส   ใจเมตตา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101381   ยุวดี   วังยาว : การประมง 3ชั่วโมง
5810101382   นายรณรงค์   เลือกถา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101383   รมย์รวินท์   ศรีอภัย : การประมง 3ชั่วโมง
5810101384   นายรวิพล   ธนัญชัย : การประมง 3ชั่วโมง
5810101385   นายรวีโรจน์   เดชะผล : การประมง 3ชั่วโมง
5810101386   นายระพีพัฒน์   หวันวงค์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101387   นางสาวรัตนาภรณ์   ธิปละ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101388   นางสาวรุ่งทิพย์   อยู่สำอางค์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101389   นางสาววรดา   ศรีใจ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101390   นางสาววรนิษฐา   จอมคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101392   นายวรวิช   คงศรี : การประมง 3ชั่วโมง
5810101393   นางสาววรัญญา   รุ่งสาย : การประมง 3ชั่วโมง
5810101394   นางสาววรัญญา   หอมอ่อน : การประมง 3ชั่วโมง
5810101395   นายวัชระ   มาตวงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101396   นายวัฒน์ธีรพงษ์   ศรีเพิ่มภูมิ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101397   วัฒนา   ศรประสิทธิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101398   นางสาววิจิตรา   พยัควงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101400   นายศราวุธ   ทองคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101401   นางสาวศศิมาพร   ผ่องแผ้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5810101402   นางสาวศศิวิมล   มูลแฝง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101404   นางสาวศิรภัสสร   เพ็ชรทอง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101405   นางสาวศิริวรรณ   เกิดดี : การประมง 3ชั่วโมง
5810101407   นายศุภกร   นันอำไพ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101408   นายศุภฤกษ์   วรรณตา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101409   นายสมบูรณ์   หน่อคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101410   นายสมลักษณ์   คำไอมาลี : การประมง 3ชั่วโมง
5810101411   นางสาวสรญา   บัวบุญ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101412   นางสาวสโรชา   รอดยอดสร้อย : การประมง 3ชั่วโมง
5810101413   นายสันติภาพ   อยู่คร้าม : การประมง 3ชั่วโมง
5810101414   นางสาวสายฝน   นันทวงศ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101415   นางสาวสายรุ้ง   ท่อนคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101416   นายสิรภพ   จันทร์งาม : การประมง 3ชั่วโมง
5810101417   นางสาวสุชิรา   ไชยเชียงพิณ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101418   สุดารัตน์   ใจโหม้ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101420   นายสุทภินันท์   แพงวิเศษ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101422   สุพัตรา   ป้อเครือ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101423   สุรัสวดี   บัวทอง : การประมง 3ชั่วโมง
5810101424   นางสาวเสาวลักษณ์   นิมิตรศิลป์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101425   นางสาวหทัยภัทร   งามนอก : การประมง 3ชั่วโมง
5810101426   อดิพงศ์   เป็กธนู : การประมง 3ชั่วโมง
5810101427   นายอดิศร   แก้วคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101428   นางสาวอทิตติยา   พลสูงเนิน : การประมง 3ชั่วโมง
5810101429   นายอนุรักษ์   กาวิจา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101430   อภิรักษ์   เหมพิจิตร : การประมง 3ชั่วโมง
5810101432   นางสาวอังคณา   พรมผาม : การประมง 3ชั่วโมง
5810101433   นางสาวอัจฉราพร   ด่านซ้าย : การประมง 3ชั่วโมง
5810101434   นางสาวอัฉราพรรณ   สุธรรมมา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101435   นายอัษฎาวุธ   มาละบุตร : การประมง 3ชั่วโมง
5810101436   นางสาวอาจรีย์   ศิริมาตย์ : การประมง 3ชั่วโมง
5810101437   อารีย์รัตน์   ใจเมา : การประมง 3ชั่วโมง
5810101439   นางสาวอุมลรัตน์   กุศล : การประมง 3ชั่วโมง
5812101332   นางสาวธนัญญา   กิติวงศ์โกศัย : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5812106339   ธันย์ชนก   สุขคลุม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5901113301   กนกพร   เติมลาภ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113303   กุลภรณ์   หมูโต่ง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113304   กุลนิดา   ไพลสีม่วง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113308   นางสาวจิดาภา   คำอุ่นเรือน : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113311   ชุติพร   สุดเฉลามาลี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113312   ญานิกา   บัวผัด : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113316   ทินกร   กูลสวัสดิ์มงคล : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113317   ทิวา   ผ่านคำ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113320   นิภาพรรณ   แมะบ้าน : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113322   ปฏิวัติ   ตลับนาค : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113327   พนิดา   ท่าสระ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113329   พิกุล   ชูชื่นบุญ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113330   พิชญทัฬห์   พุ่มโพธิ์ทอง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113331   ภานุมาศ   เวชกร : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113333   รุ่งนภา   หยกรัศมีโรจน์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113335   วันเฉลิม   แสนคำลือ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113337   นายศรัณย์   จันทร์วงศ์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113338   ศศินา   โพธิ์ทอง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113339   ศันสนะ   วงศ์อ้าย : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113341   นางสาวสุกัญญา   ศรีบัวขาว : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113342   สุธาทิพย์   อุดมศรี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113344   อภิญญา   เลาะไชยสงค์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113345   อรภาณี   คำบุบผา : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113346   อังคณา   สวัสดี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901125357   ฌานิศ   เกตุวงศ์ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5903101372   จันทร์จรัส   ศรีสมบุญ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903104308   จีรานุช   บัวหลวง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104334   นางสาวอภิชญา   ปินตา : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5904101303   นายกฤติน   ภูษาพาณิชย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101309   นายเกษมสันต์   ภักดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101311   จิรายุ   ปราบหงส์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101314   ชินกฤต   เสาสีจันทร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101315   ฐิติพร   แซ่เติ๋น : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101316   ณัชชา   ธีระเลิศธรรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101318   นายดวงดี   มูลคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101319   ทรงยศ   ใจไชย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101323   ธนัยนันท์   จิระพาณิชย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101324   นายธฤต   สุนิลหงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101325   นางสาวธิดารัตน์   อินต๊ะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101330   นายนฤเบศร์   แก้วสาตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101335   นายปัญญาวัฒน์   ปลอดกระโทก : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101343   นายพิสิฐพงศ์   มูลประการ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101344   นายพีรพัฒน์   ติยะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101347   นายภวัต   คุ้มครอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101350   นายภัทรดนัย   เทพบุญ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101351   นายภานุพงค์   แก้วกุดเลาะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101352   นายภูริณัฐ   ปันตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101353   นายภูศานต์   มูลเมือง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101358   ฤทัย   คำสายใย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101359   นายวรรณพนธ์   โรจนรุ่งทวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101370   นายศิวกร   มณีศักดิ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101372   ศุภกิจ   จี้สละ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101374   นายศุภณัฐ   พัฒนาเจริญชัย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101380   สุนิสา   คงเกษม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101383   สุภาภรณ์   บัวถา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101384   สุรพงษ์   - : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101385   สุรพล   ลุงวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101386   นางสาวสุวิชญา   นันทไชย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101387   นางสาวหฤทัย   สายผาบ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101389   นายอดิศักดิ์   กันทะวิลัง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101390   นางสาวอนามิกา   นิกรเทศ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101391   นายอภิชาติ   แสงเพ็ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101394   เอกภพ   เป็งธรรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904103303   นางสาวกานติมา   ปัญญาอ้าย : เคมี 3ชั่วโมง
5904103304   นางสาวเก็จมณี   กรองสติปัญญา : เคมี 3ชั่วโมง
5904103305   นายจักรกฤษณ์   โปธา : เคมี 3ชั่วโมง
5904103310   นายฉันท์ชนก   คะเสนา : เคมี 3ชั่วโมง
5904103321   นางสาวปิยะธิดา   เลิศศรี : เคมี 3ชั่วโมง
5904103323   นายพชรพล   จุลอำพันธ์ : เคมี 3ชั่วโมง
5904103324   วรีธดา   คำวงค์ปิน : เคมี 3ชั่วโมง
5904103329   ณัฐธณฐศา   วิชัยวนารัตน์ : เคมี 3ชั่วโมง
5904103331   นางสาววีนัส   ชัยประเสริฐ : เคมี 3ชั่วโมง
5904103335   นายศักรินทร์   ภูมิมา : เคมี 3ชั่วโมง
5904103338   นางสาวสกุลตรา   จงรัมย์ : เคมี 3ชั่วโมง
5904103349   อาทิตยา   คำใจ : เคมี 3ชั่วโมง
5905101313   นางสาวจารุมาศ   จันทะเขียน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101318   นางสาวจุฬารัตน์   อุ่นคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101324   นางสาวชุติมา   เทียนโสภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101344   ธนิสรา   ปันกองงาม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101349   นางสาวนุจิรา   ไผ่กอ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101351   นางสาวประภาพรรณ   เจริญดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101352   นางสาวปาริฉัตร   กาวิล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101354   นางสาวผกาสินี   วิชัยปะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101358   นางสาวพลอย   สุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101361   นางสาวพิมพ์ชนก   ปาณสิริรังษี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101373   นางสาวรัตนาภรณ์   กันจะนะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101403   นางสาวสุมิตรา   กันใจศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101404   นางสาวเสาวลักษณ์   จินดา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101407   นางสาวอรจิรา   พรมเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101410   อัจจิมา   ทิพย์ปา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101411   นางสาวอารียา   วงค์ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101412   นางสาวอารีรัตน์   ภูสด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104394   สุริยาพร   หินคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104402   อัมพา   เดชภิรัตนมงคล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101304   นางสาวกรกาญจน์   คำศิริชัยกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101321   นายจักรกฤษ   สุรินทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101322   นางสาวจันทกานต์   จันทร์ตาใหม่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101323   นางสาวจิดาภา   อิ่มเขียว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101324   จิตลดา   นามวัฒน์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101327   นางสาวจิราภรณ์   แก้วดำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101335   นางสาวชนกานต์   ศรีจันทร์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101343   นางสาวชุตินันท์   ขัดปา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101352   ณัฐกิตติ์   เทโวขัติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101359   เดชฤทธิ์   จันทร์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101369   นางสาวธมนวรรณ   จันทรามูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101370   นางสาวธัญชนก   เม็งขาว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101374   ธิติสุดา   ยังเกิด : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101397   นางสาวปรมาภรณ์   คกะเนปะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101405   ปรียาพร   ปิ่นปฐม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101408   นางสาวปาณิสรา   นวลขาว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101417   พัณณิตา   ดุษฎีสังเวย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101484   นายสุริยาวุธ   ปาละสุวรรณ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101503   นางสาวอิสริยาภรณ์   มะโนสกูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906105301   นางสาวกมลพรรณ   ไชยวงค์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105316   นางสาวจรรยา   เพชรหลายสี : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105322   นางสาวชไมพร   ศิริมิตรอำนวย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105323   นางสาวชลิตา   มลาไวย์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105353   นางสาวนิตยา   ประคำสาย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105365   นางสาวปิยะนันท์   คงสีทอง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105378   ภัทริศา   มณีวรรณ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5906105403   นางสาวสุพิชญา   กิจโมกข์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5910101304   กันติยา   พงษ์นาวี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101310   คุณานนท์   มาลาหวน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101313   จันทกานติ์   วังป่าตาล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101315   นางสาวจิราภรณ์   กังวาล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101316   นางสาวจีรนันท์   พิสกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101317   เจษฎา   จักร์แก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101318   ชญานิศ   เดชเดชะ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101319   ชญานี   ขันตี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101320   ชนชิต   อินตาพรหม : การประมง 3ชั่วโมง
5910101322   ชนิกานต์   รัตน์เถลิงศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101323   ชลแดน   พูลศิลป์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101324   นางสาวชลิญญา   สุดา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101326   ชัยธวัฒน์   กาวี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101328   ฌัชชา   ทาปัญญา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101330   นางสาวณัชชา   บุญดี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101334   นางสาวณัฐริกา   คงถาวร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101336   นางสาวณิชารีย์   แสนหลวง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101340   ธนพงษ์   อินชัย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101342   ธวัชชัย   ยาสิทธิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101345   นายนราธิป   โพธิ์พะเนา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101347   นวพร   สุภอิสริยะกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101349   นายนันทิพัฒน์   แซ่จ๋าว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101359   นางสาวปัญญาพร   สุขแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101361   นางสาวปาริชาติ   อินทจักร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101362   ปาลิตา   ตาชมพู : การประมง 3ชั่วโมง
5910101363   ปิ่นมณี   หล้ามะโน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101367   นางสาวพรจิรา   ลีลาน้อย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101370   พลอยพรรณ   กาสุนันท์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101372   พิทักษ์พงศ์   พรมใจจอม : การประมง 3ชั่วโมง
5910101373   พิมพ์นิภา   เพ็ชรบุญมี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101374   นางสาวพิมวรานี   กวงคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101376   ภัทร   เรือนมูล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101377   นางสาวภัทรวดี   ใจบุญลือ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101378   ภานุมาส   จันตาระ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101379   ภาพพิมพ์   ใจโต : การประมง 3ชั่วโมง
5910101381   มณฑพร   จวงสาคร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101383   นางสาวมณธิชา   วรรณะ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101386   นายรชต   ปัญญาสุรจิต : การประมง 3ชั่วโมง
5910101387   นางสาวรวิพร   หมวดก๋อย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101389   รสสุคนธ์   อุ่นเรือน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101390   รัฐมนตรี   ยิ่งนอก : การประมง 3ชั่วโมง
5910101395   วราลักษณ์   จันทร์เกตุ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101397   นางสาววัชราภรณ์   ไชยวงค์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101399   นางสาวศศิกานต์   บุญแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101401   ศุภชัย   มีกิจเจริญยิ่ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101406   สรพงษ์   สีรุ้ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101411   นางสาวสุดาภรณ์   ติศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101417   นางสาวสุนิศา   กุมพาภัติ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101418   สุนิษา   เนคมานุรักษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101421   สุรศักดิ์   ศิริพร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101423   นางสาวสุวรรณา   วิเศษแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101424   นางสาวโสภา   เกียรติวนากุล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101426   หัทยา   ณ นคร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101427   อณัฐชา   ทวีกิติกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101431   นางสาวอภิญญา   สุเมฆวัฒนา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101432   นางสาวอมลวรรณ   สงวนสันเทียะ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101434   อักษร   ทรัพย์สมบัติ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101437   อิสราภรณ์   ยอดแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101439   ไอยาดา   แสงป้อ : การประมง 3ชั่วโมง
5912102336   นางสาวนภัสสร   จันที : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102352   นางสาวเปมิกา   ดวงตา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102353   นางสาวพรชิตา   กันทาแจ่ม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102356   นางสาวพรหมพร   แก้วเขียว : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102376   นางสาวศรินญา   ใจมี : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102382   นางสาวศิรินยา   กันทะ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102389   สิริรัตน์   วาลือศรี : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102392   นางสาวสุดาภรณ์   กองแก้ว : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102393   นางสาวสุดารัตน์   มูลเมือง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102395   นางสาวสุปรียา   ใจทอง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5914101332   นางสาวปัญญพัฒน์   กิติปัญญา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5919102502   จินตกานต์   ยิ้มสำราญ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102503   จิรายุ   น่ารัก : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102507   ชยุตม์   กาวินคำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102508   นายชัยวรุฒ   อภิสิทธิ์โยธิน : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102521   ภานุพงษ์   แสงคำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102523   ระพีพงศ์   ไชยปิง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102524   รัชนีกร   บัณฑราภิวัฒน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102526   ศิรินทิพย์   วงค์คำทิ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102527   สหภพ   เปรมสมบัติ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102528   สาธร   เล้าประเสริฐ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102532   อนันต์   ด่านวันดี : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5919102534   อังคณา   พูลสวัสดิ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5922101303   นายกฤษณกาญจน์   กันรัมย์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101311   จริยา   จ๊ะใจ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101313   นางสาวจิราวรรณ   จันทร์เทพ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101315   จุติพร   จบจังหรีด : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101318   นางสาวชไมพร   แก้วบุญเรือง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101322   ชิตาภรณ์   ปานเหลือง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5922101326   นางสาวณภัทราภรณ์   ศักดิ์สูง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101327   นางสาวณัฐชยา   ดีดวงแก้ว : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101330   นางสาวณัฐธิดา   ทะสีใจ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101332   นางสาวณัฐสุดา   พรคชรักษ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101340   นนทิชา   เกลียวกมลทัต : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101346   นุชนารถ   อุดสืบ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101354   นางสาวปาริฉัตร   จำปาเครือ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101357   พรธีรา   สมบรรณ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101358   นางสาวพลอยไพริน   ปัญโยกาศ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101360   นางสาวพัฒนวพรรณ   ปารีธัญ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101363   นางสาวมณีรัตน์   มูลทอง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101370   นางสาวรวิสรา   อิ่นแก้ว : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101371   รัตติญากร   จันแก้ว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101372   รัตนาภรณ์   คำหน้อย : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101376   ลลิตาพร   โถงาม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101385   วิชิดา   พิชตาพาณิชย์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5922101401   ศุภิสรา   ทรวงแสวง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101418   อทิตยา   ขันไชยวงค์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101430   อินธุออน   ผิวงาม : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6110101387   นางสาวสุวรรณา   วิเศษแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง