ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5605101307   นายกิตติศักดิ์   รัตนภิเษกชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5605101324   นายชยานนท์   ซางเล็ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5605101332   นายติณณภพ   สุฤทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5605101337   นายธนรัฐ   สมฤทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5605101354   นายปวเรศ   กันทะแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5605101409   นายอรรถพล   เครื่องแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101309   นางสาวกัลยรัตน์   ปานวิเชียร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101314   นางสาวจารุ   วิกยานุเคราะห์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101315   นางสาวจิตราวดี   ศรีวงค์ไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101319   นายชนาธิป   กันทะโน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101321   นางสาวชลกานต์   นันต๊ะราช : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101333   นายทัศน์พล   วิไชยา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101362   นางสาวปวีณ์ธิดา   ชาวลาว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101367   นางสาวพนิดา   พันธ์อุ่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101368   นางสาวพัฒน์นรี   จิกาวงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101370   นางสาวพัทธมน   วรรณดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101376   นายเมธา   ลายคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101384   นายวัชระ   อินตะแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705101420   นางสาวอรระวี   จันทร์ศิลป์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5705104301   นายกนต์ธร   ส่วยนุ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5705104319   นางสาวฐิติรัตน์   มีสีดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5705104352   นายพงศธร   ใจดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5705104365   นางสาวรวิวรรณ   ก๋องจินา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5705104367   นางสาวรัชนี   ขันจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5705201336   นางสาวพรกนก   มะโนวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101301   นางสาวกมลชนก   คำแดง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101302   นายกฤตณัฐ   เฟื่องจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101303   นางสาวกฤติยา   บุญปั๋น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101305   นางสาวกัณฐิกา   ท่ากะเชียง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101306   นายกิตติพงษ์   เมฆโพธิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101307   นางสาวกิตติยา   เทือกต๊ะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101308   กุลสตรี   นามสามล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101311   นางสาวจุฑามาศ   เวชภัณฑ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101312   นางสาวชนกเนตร   หยาดตะคุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101314   นายชยนนท์   แก้วสอาด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101316   นายชาญวิชญ์   ชราชิต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101317   นางสาวญาณิศา   เรืองปาน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101318   นายฐิติพงษ์   ชัยลังกา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101319   นางสาวฐิติรัตน์   เงาธรรม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101320   นายณัฐกิตติ์   บุญช่วย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101325   กาญจนกร   เหลืองทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101326   นางสาวดรุณรัฐ   สมเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101327   ตะวันวิศว์   พรหมขัติแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101328   นายทรงสิทธิ์   สนธิคุณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101331   นายธนโชติ   มะกา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101332   นายธนพงษ์   วังทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101334   นางสาวธนภรณ์   แก้วทองสุข : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101335   ธนลภย์   เกตุประสาท : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101336   นายธนวรรธน์   กรรณิกา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101345   นางสาวประกายดาว   โม้คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101348   นางสาวปรียาภรณ์   กองอารินทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101349   นายปวริศร   หวันชัยศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101351   นางสาวปิยะกานต์   หม่องรอบ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101352   ชลธร   สันติเกียรติ์ผดุง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101357   นางสาวภาคินี   ตุ้ยหล้า : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101358   นายภิเษก   เครือบุญอุ่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101359   นายภูมิชนก   จุมปามัญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101360   นายมงคล   ปิชัยนะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101361   นางสาวมณฑกานต์   กันทาพัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101362   นางสาวมันทนา   ยาวิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101364   นางสาวมุกดา   อุ่นกาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101365   นางสาวเยาวเรศ   สุพันธ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101366   นางสาวรุ่งนภา   สลับศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101368   นายวงศ์วรรธก์   โหรา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101371   นายวรพิชญ์   จำปาเงิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101372   นางสาววรันธร   รัตนเวทิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101375   นางสาววรินดา   อุปนันท์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101376   นายวิทยา   ปราบปรามภัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101377   นายวิทวัส   อินเหล็ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101379   วิภาภรณ์   นัตกานต์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101380   นางสาววิภาวี   ทองเขียว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101381   นายวุฒิชัย   รัตนมงคล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101383   นายศิรสิทธิ์   สำรวมจิต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101384   นางสาวศิรินาฎ   ทองอาจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101385   กรรษพงค์   วียะศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101390   นางสาวสิริพร   ศรีวิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101393   นางสาวสุดารัตน์   อะมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101394   นายสุทิน   ปินตาโมงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101395   นายสุบรรณ   ขียา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101396   นางสาวสุปรียา   กิ่งดา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101397   นางสาวสุวิชาดา   เป็งนาค : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101405   นายอรรถพล   หารุคำจ๋า : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101406   นายอรุณโรจน์   กันทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101407   อลงกต   สาคร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101408   อัญชลีพร   สิงห์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101410   นางสาวสุจิตรา   จำปา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805104302   กนกทิพ   พุฒนา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104303   กวินนา   ทองดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104304   กษกรณ์   ใจแข็ง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104305   กัญจน์ชนน   นามวงษา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104306   กัญญารัตน์   เสาร์คำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104307   กันตินันท์   เสนีวงศ์ ณ อยุธยา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104310   กาญจนา   หนูศรีเจริญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104311   กานต์ธีรา   สุวรรณทา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104315   กุลธิดา   ชื่นใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104318   นางสาวเกวลี   ยอดคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104320   นางสาวจริยานันท์   แสงทอง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104322   จิรวรรณ   ศรีโพธิ์งาม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104325   ชลิตา   แก้วเป็ง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104328   ญาณิศา   เตชะโสด : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104329   ฐิตินันท์   แสนตางใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104336   กัญญรัศ   ปัญญาฟู : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104337   ณิธินันท์   บุญปั๋น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104340   ธนพร   บุตุทำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104341   ธนวรรณ   ธารีศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104345   ธัญญา   สารฤทธิ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104348   นัฐพงษ์   เทพสวัสดิ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104351   นิพล   พร้อมเพียง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104359   ผกาวัลย์   มีอยู่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104363   พรฟ้า   บุตรสิริกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104364   พรรษชล   พรรณงาม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104365   พัชราภรณ์   พรหมเต็ม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104367   พายัพ   สนธิคุณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104368   จิรภิญญา   สุดสายตา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104371   พิไลพรรณ   ฉายาลักษณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104372   พิษณุ   ชมภู : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104373   เพชรรัตน์   สมนา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104376   ภากร   ชื่นอารมย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104378   รพีพรรณ   ดวงตา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104380   วงศกร   เทพเสาร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104381   วชิราชา   ทับแถม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104382   วณิชชา   ขันทองนาค : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104384   วรารมย์   ทองหนัก : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104385   วสุพล   อุดดง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104386   วัชรพงษ์   เม็งขาว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104387   วารุณี   นามแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104388   วิเคณฑ์   นันต๊ะเสน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104390   วีรชาติ   ทวีกิจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104392   ศักรินทร์   ศรีคำมูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104393   ศิริญญา   มูลละ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104394   ศิริพร   อ่อนม่วง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104396   ศิริลักษณ์   ติยะกว้าง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104397   ศิวดล   แก้ววงษ์นุกูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104404   สุดารัตน์   เสารัตนไพร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104406   ภศิชา   วิเชียรภัทรกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104407   สุธิดา   อินทร์สุวรรณโณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104409   สุภัสสรา   กอบแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104415   อรปรียา   ใจยาเก๋ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104416   อริศรา   หน่อยะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104418   อัจฉริยา   ไชยโปธิ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104419   อัญชิรีย์   ฐิติธนัญญา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104420   อัสนีย์   สร้อยคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104421   อาทิมา   ผัดตันตุ่น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805201302   นางสาวกัลยกร   ห่านตระกูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201303   นางสาวกานต์สินี   วิลัยลักษณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201308   นางสาวขวัญกมล   เต็มเปี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201314   นางสาวชาลีมา   ศรีสุวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201322   นางสาวณัฐวศา   กาสุนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201326   นางสาวนภัสชญา   สุขทองสา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201329   นางสาวปวีนา   กลิ่นถนอม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201333   นายพลวัต   มะม่วงชุม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201339   นางสาวเพ็ญพิสุทธิ์   สมบุญเจริญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201347   นายวัฒชิระพงษ์   ทองน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201355   นางสาวสมฤดี   โพธิโต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201357   นางสาวสุธาสินี   ยุติรักษา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201363   นายอภิชัย   ศรีใจสถาน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805204303   กฤดภณ   อัศวภูมิ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204335   มานะ   เมือกขุนทด : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805204352   อริยาภรณ์   สิทธิสงคราม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905101301   กนกพร   ปิ่นแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101302   นางสาวกรณิการ์   แจ้คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101303   นางสาวกรวิภา   จันทศร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101304   กฤษฎิ์   วิทยวราวัฒน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101305   กฤษณะ   สีเขียว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101306   กีรติญา   ดุงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101307   นางสาวกุลนรี   ต๊ะกัณทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101308   นางสาวเขมิกา   จันทรวิทุร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101309   นางสาวไข่มุกข์   วิชัยดิษฐ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101310   นายคมกฤษ   บุญโนนยาง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101312   นางสาวจันทร์ตระการ   หินคง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101313   นางสาวจารุมาศ   จันทะเขียน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101314   จารุวรรณ   สุขเกษม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101315   นางสาวจิดาภา   วงษ์ภักดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101316   นางสาวจิตรสินี   พงษ์สถิตย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101317   นายจินณวัตร   ฉิมนิกร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101318   นางสาวจุฬารัตน์   อุ่นคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101319   นางสาวฉันทิกา   คำติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101320   นางสาวชนากานต์   แก้วกำเนิด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101321   นางสาวชนินาถ   เจียมทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101322   ชริน   สอนสุกอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101323   นายชินวัตร   จันกิติ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101324   นางสาวชุติมา   เทียนโสภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101325   นางสาวซื้อ   กันยา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101327   นางสาวณราพร   วังโย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101328   นางสาวณัฏฐ์ธิดา   อินทปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101329   นางสาวณัฏฐิดา   ปินใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101331   นางสาวณัฐกุล   ภูกองไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101332   นายณัฐชนน   ใคร้มา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101333   นางสาวณัฐญานันท์   นันต๊ะกูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101334   นางสาวณัฐฐินันท์   คชศิลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101335   ณัฐนิดา   สารยศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101336   นายณัฐพงษ์   วงค์สถาน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101338   นายทักษ์ดนัย   ช่างต่อ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101339   นายแทนไท   แดนโพธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101340   นายธณากร   สินเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101341   นางสาวธนวรรณ   แก้วดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101343   นายธนิสร   มะโนคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101344   ธนิสรา   ปันกองงาม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101345   นางสาวธัญญาเรศ   ลุงมาก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101347   นางสาวนฤมล   ใจคง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101348   นางสาวนิษฐเนตร์   อินต๊ะหล่อ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101349   นางสาวนุจิรา   ไผ่กอ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101350   เนตรนรินทร์   นวลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101351   นางสาวประภาพรรณ   เจริญดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101352   นางสาวปาริฉัตร   กาวิล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101353   นางสาวปีณฑิรา   ตาคำอิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101354   นางสาวผกาสินี   วิชัยปะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101355   นายพงศ์ภรณ์   พิบูลย์ศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101356   นายพชร   แก้วใจมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101357   นางสาวพิชาวีร์   จักรบุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101358   พลอย   สุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101360   พิชญ์ณัฏฐ์   สุวรรณเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101361   นางสาวพิมพ์ชนก   ปาณสิริรังษี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101362   นางสาวพิริยาธร   แสงศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101363   นางสาวพุธวรรณ   เกิดแสง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101364   นางสาวภัครมัย   ใจมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101365   นางสาวภัทรจิรา   ยี่เรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101366   นางสาวภัทร์นฤน   เหลืองธรรมศิริ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101368   นางสาวมนฤดี   เสน่ห์ดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101369   นางสาวมานิตา   กาวิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101370   นางสาวมุขสุดา   เปี้ยกาศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101371   นางสาวกานต์รัตนา   สุทธพันธ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101372   นางสาวรักษิณา   อุ้ยสกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101373   นางสาวรัตนาภรณ์   กันจะนะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101374   นางสาวรินลณี   วงค์พุทธคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101375   วชิรญาณ์   วงค์คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101376   นายวรภัทร   นาวารี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101377   นางสาววรลัดดา   บัติแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101378   นางสาววริศรา   อารี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101379   นายวัชรากร   วาทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101380   นายวันเฉลิม   ยะแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101381   นางสาววันวิสาข์   จันทร์ใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101382   นางสาววาสนา   หาบทองคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101383   วิชชุนี   วิชาหา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101385   นายวิทยา   สุมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101386   นายวิสิทธิ์   ยศวงใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101387   นายศาสวัต   หมอกมุงเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101388   นางสาวศุภชา   กระจ่างดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101389   นายศุภโชค   บุญเรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101390   นางสาวศุภนิดา   วงศ์พญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101391   ศุภนุช   มารศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101392   นายสงกรานต์   พรหมพนัส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101393   นายสหรัตน์   สายโปธิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101394   สิทธิพงศ์   วงศ์ศิริภัคดีกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101395   สิริกร   ปุ๊ดหนอย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101396   นางสาวสิริยากร   กิติมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101397   นายสุขสันต์   เจริญตา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101398   นางสาวสุชัญญา   วิญญานะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101399   นางสาวสุทธิดา   ชัยชนะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101400   นางสาวสุพินันท์   ทุนไฮน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101401   นางสาวสุภัชญาณ์   จิตติภัสสร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101402   นางสาวสุภาพร   พรมมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101403   นางสาวสุมิตรา   กันใจศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101404   นางสาวเสาวลักษณ์   จินดา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101405   นางสาวอภิชญา   ติ๊บดวงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101406   อภิญญา   เล่ห์มนตรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101407   นางสาวอรจิรา   พรมเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101408   นางสาวอรอนงค์   ปล้องประภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101409   อวตารซิงห์   โบปาราย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101410   อัจจิมา   ทิพย์ปา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101411   นางสาวอารียา   วงค์ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101412   นางสาวอารีรัตน์   ภูสด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101413   นางสาวอำพาวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104301   กนกพรรณ   คำเลา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104302   กมลพรรณ   ธงเทียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104303   กรกนก   พุ่มประดับ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104304   กฤติยา   เล็กวิไล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104305   กัญญารัตน์   แก้วมาหา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104306   กาญจนา   คำเกลี้ยง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104307   นางสาวกาญจนาพร   โท๊ะนาบุตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104308   เกวลิน   แก้วคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104309   เกศกนก   มีเจริญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104310   เกศกานดา   แก้วมณีจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104311   เกศแก้ว   ใบศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104312   ขจรยศ   ศรีละมุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104313   คณิตฌาณ   บุญแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104314   จันทกานต์   มีสิทธิ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104315   จีรภา   กุณราชา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104316   จุฑาทิพย์   ฟูเฟื่อง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104317   จุฑามาศ   วงค์ต๋าคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104318   ชนัญญา   ปวงคำคง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104319   ชนากานต์   พาก่ำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104320   ชนิฏฐิยา   วาระโว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104321   ชไมพร   สอนดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104322   ชรัญญา   ชัยอุปคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104323   ชรินรัตน์   รัตนบุรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104324   ชลนิกานต์   เขียวใหม่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104327   ชื่นกมล   แสนอุ่น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104328   ชื่นนภา   นามวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104329   ญาณิศา   ธิยะสืบ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104330   ฐิตาพร   อ่อนตวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104331   ฐิติรัตน์   สายน้อย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104332   ณัฐธิกา   อุ่นใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104335   นายณัฐพงศ์   วงค์สถาน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104337   ณิชารีย์   บุญตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104338   นางสาวดารุณี   สายเครื่อง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104340   ทัศนีย์   สุริยะชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104342   ธนพร   เหมยเขียว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104344   นางสาวธนิตา   สำราญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104345   ธัญพิชชา   ปาลีกุย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104346   ธีระศักดิ์   ภมรสุจริตกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104347   เธียรชัย   หมั่นบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104348   นนทลี   เนิดน้อย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104349   นนทวัฒน์   สมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104350   นางสาวนฤมน   วรรณวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104351   นฤมล   ศรีวิชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104352   นิรัญญา   ปันมูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104353   บงกชพร   ฉายชัยภูมิ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104354   บัญชา   สุทธิรักทรัพย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104355   นางสาวบุษกานต์   แก้วสุวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104356   เบญจพร   วงค์หาญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104357   ปฏิภาณ   ดวงบาล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104358   นางสาวปิยนุช   ศรีวิเศษ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104360   ผลิตา   สายบัว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104362   พรภวิทย์   อุบลรัตน์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104363   พรรณิการ์   ศิริวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104364   พรสุดา   อินมูลติ่ง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104365   พิศุทธสินี   สิงห์คา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104366   ภัทรภณ   อภิวงค์งาม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104367   ภัทรา   วิชิตผลไพบูลย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104368   นางสาวมัณฑนา   ธิมาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104369   มัลลิกา   หงษ์วงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104370   มาริษา   เสือดำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104371   มาลินี   วรเรียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104372   นางสาวมุกศจี   ศรีสัตตบุตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104373   รัตนา   มูลชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104375   รุ่งนภา   โพธิวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104376   วณิชยา   ศรีประวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104377   วริศรา   กาละวัง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104378   วัชฎาภรณ์   สินเส้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104380   วิศรุตา   ดีแป้น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104381   ศตคุณ   ศรีตระกูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104382   ศรรกฏิยพงศ์   ฟูเต็มวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104383   ภัทธิรา   ฤทธิรุตน์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104384   ศศินิภา   อินทะใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104385   ศุภสิริ   คุณหาร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104386   นางสาวสมฤดี   ซาวสิงห์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104387   นายสรวิศ   อินต๊ะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104388   สโรชา   ใจวรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104389   สุกนต์ธี   บุญอินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104390   สุดารัตน์   ชัยยะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104391   สุดารัตน์   เตจ๊ะเสาร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104392   สุธีธิดา   มะโนวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104393   สุนิตา   วิเชียรชาติ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104394   สุริยาพร   หินคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104395   เสาวภา   สุดสอาด : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104396   แสงสุรีย์   ปิ่นมณี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104397   อภิชญา   ศรีริวิจิตชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104398   อภิรดี   คำมา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104400   อรรัมภา   สุวรรณจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104401   อริสรา   ชมถิ่น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104402   อัมพา   เดชภิรัตนมงคล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104403   อัษฎาวุฒิ   ปางค่า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104405   อิศรานุกูล   มะณี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104406   อิศราวรรณ   กระแสเทพ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104407   เอกสิทธิ์   ปัดมะริด : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104409   เกวารินทร์   สุจริต : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201301   นายกฤษฎ์   ใจจินา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201302   นางสาวกัญญ์วรา   ฟองกันทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201303   เกียรติศักดิ์   ทรายคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201304   นายเกียรติศักดิ์   สุวรรณจิตน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201305   มารีรัตน์ฌิ   ลุงมู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201306   นางสาวจารุวรรณ   หมันบุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201307   นายจิรศักดิ์   เขียวกันทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201308   จิราพรรณ   ใจเดิม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201309   นายจิรายุทธ   พงศ์ไพบูลย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201310   นางสาวจุฬาลักษณ์   กมลชัยสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201311   นายชัยมงคล   ใจเป็ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201312   นายกอบกุล   สุขวัฒนากอบกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201314   นายญาณกิตต์   มูลคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201315   ณรงค์ฤทธิ์   ศรีแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201317   นางสาวณัฐรี   ศิริพัฒนโยธิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201318   ณัฐวดี   อินทะวัง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201320   นายธนภัทร   วงศ์บุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201321   นายธัชชนะ   รอดไพรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201322   นายนนทัช   ปัญญาธนาธร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201324   นางสาวบัณฒิตา   หนูทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201325   นายปณชัย   หลำน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201327   นายปริญญา   นุ่มโต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201329   นายปุริม   สารพงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201330   นายเป็นเอก   สันตติพงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201331   นางสาวผกามาส   คล้ายสมาน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201332   นายพงษ์สิริ   วงษ์รพีพรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201333   นางสาวพิชชาพร   ปงกา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201334   พิชญา   อินทร์ถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201335   นางสาวพิมพ์ประไพ   สมใจดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201336   นางสาวภัทรหทัย   เทพวีระกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201338   นางสาวศิญาภรณ์   ไชยเจริญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201339   นางสาวศิรินทร   คำปิง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201340   นางสาวศุภิสรา   สุวรรณศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201341   นางสาวสกาวรัตน์   ฟองใสย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201342   นายสราวุธ   กันทะษา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201344   นายสิริพงศ์   สิริวรานนท์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201345   นางสาวสุดารัตน์   สีสม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201346   สุธาทิพย์   ดีศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201347   นางสาวสุธิมนต์   ธงเทียน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201348   อภิชญา   สายติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204302   กมลพรรณ   ปะระดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204304   กฤษณา   ใจบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204305   กิติศักดิ์   กาทู : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204306   จารุภัทร   เครือจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204311   ชานนท์   เปรมประสิทธิผล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204312   นางสาวชุติภา   มาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204313   ณรงค์เดช   ใจกล้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204316   ณัฐพร   ดาวเรือง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204317   ณัฐพร   เอกวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204318   นางสาวณัฐริกา   ภิญโญประการ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204319   ดาราภรณ์   ทองก้อน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204320   ตรัยวิทย์   มูลตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204321   ทรงสิทธิ์   พรหมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204322   ธนพัฒน์   พระทองคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204323   ธัญญารัตน์   จันทราช : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204324   ธัญรดา   ปิ่นแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204325   ธันย์ชนก   ศิริ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204327   นางสาวนัทชา   สุขสวัสดิ์ศิริเดช : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204329   บวรภัค   ยะสะนะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204330   บุญฤทธิ์   สมีนาง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204331   ปฏิภาณ   มาตัน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204333   ปรายฟ้า   ทัศนาทร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204338   รัญชนา   เรือนทราย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204340   วรเมธ   เพ็ชรประพันธ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204341   วรัตถ์ภัค   ฟูเต็มวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204342   วัฒนา   ธรรมเสน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204343   วิรัญชนา   ธรรมชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204344   ศกุณตลา   คำซาว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204346   สิรวิชญ์   เมืองมาหล้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204348   สุธิกานต์   ศักดิ์ดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204350   อนันตชัย   พรรษา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204351   อนาวิล   ณ เชียงใหม่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204352   อภิสรา   จันสีมุ่ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204354   อาทิตย์   ทองดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204355   นางสาวรวิวรรณ   ก๋องจินา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง