ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5308109312   นางสาวฐาปนี   ดวงติ๊บ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5503101343   นายอาภากร   แซ่หลี : วิศวกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
5601101302   นายกัณฑพงษ์   เกษม : พืชไร่ 6ชั่วโมง
5601101341   นายปักษ์อิสรา   ชาพรมมา : พืชไร่ 6ชั่วโมง
5601101343   นายพงศกร   ชุมภูชัย : พืชไร่ 6ชั่วโมง
5605104346   นายปกรณ์เกียรติ   ขัดเรือง : การบริหารท้องถิ่น 9ชั่วโมง
5612102371   นายปรัชญา   แก้วเทพ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 9ชั่วโมง
5614101371   นายวิทยา   ลาภใหญ่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 9ชั่วโมง
5619102532   นายพีระศิลป์   ใจโต : ภูมิสถาปัตยกรรม 9ชั่วโมง
5701124329   นางสาวรมย์ระวี   เทียนแป้น : เกษตรเคมี 9ชั่วโมง
5705101305   นายกฤษฎา   ง้าวกาเขียว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5705101306   นายกฤษณะ   ศิริอางค์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5705101358   นางสาวปภัชญา   ศรีสุวรรณ : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5705101383   นางสาววลัดดา   เดชกันทา : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5705201303   นายกิตติพงษ์   ศรีทอง : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5705201323   นายดนุ   เพ็งมาก : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5705201329   นายเนตรตะวัน   เทียนบุตร : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5705201332   นายปฏิพัทธ์   เปรมปรีดิ์ : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5705201334   นายปฐมพงศ์   โพธิ์เที้ยม : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5705201336   นางสาวพรกนก   มะโนวงศ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5705201344   นายมนตรี   วรรณกูล : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5705204317   นายธราเทพ   ศรีดาคำ : การบริหารท้องถิ่น 9ชั่วโมง
5705204327   นายพรวุฒิ   มูลรังษี : การบริหารท้องถิ่น 9ชั่วโมง
5706101342   นายณัฐพล   วันลับแล : การจัดการ 9ชั่วโมง
5706101467   นางสาวณัฐวรรณ   แก้วลังกา : การจัดการ 9ชั่วโมง
5706102402   นางสาวปาริชาติ   กุลนานวน : การตลาด 9ชั่วโมง
5706104512   นางสาวสุทธิดา   เกือกแก้ว : การเงิน 6ชั่วโมง
5706104513   นางสาวสุพัตรา   จันทบุตร : การเงิน 6ชั่วโมง
5710101338   นายณัฐพล   แสนแล : การประมง 9ชั่วโมง
5712101353   นางสาวพัชรพร   ขันแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5712102385   นางสาวศศิวิมล   แสนแล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 9ชั่วโมง
5714102336   นางสาวปริญญาพร   วรินทร์ : ภาษาอังกฤษ 9ชั่วโมง
5801101004   นายจตุรวัฒน์   ณ ลำพูน : พืชไร่ 6ชั่วโมง
5801124310   นางสาวณัฐวดี   ลาภขุนทด : เกษตรเคมี 6ชั่วโมง
5801124318   นางสาวนิศารัตน์   วุฒินุช : เกษตรเคมี 6ชั่วโมง
5801124339   นางสาววิภารัตน์   อบอุ่น : เกษตรเคมี 6ชั่วโมง
5804101356   ปฏิภาณ   สมพันธ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 9ชั่วโมง
5804101401   นายสุกัลย์   แสงสุวรรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 9ชั่วโมง
5804108325   นางสาวภัทธิรา   เอี่ยมมณีรัตนา : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 9ชั่วโมง
5805101304   นางสาวกวินนา   มิดดา : รัฐศาสตร์ 9ชั่วโมง
5805104328   ญาณิศา   เตชะโสด : การบริหารท้องถิ่น 9ชั่วโมง
5806101500   นางสาวสุจิตกานต์   หงสไกร : การจัดการ 9ชั่วโมง
5806103011   นางสาวจารุวรรณ   ไชยวงค์ษา : บัญชี 6ชั่วโมง
5806103018   นางสาวชฎาพร   วงเวียน : บัญชี 6ชั่วโมง
5806103033   นางสาวดวงนภา   แสงคำ : บัญชี 9ชั่วโมง
5806103037   นายทัศน์นัย   ทิพย์เจริญ : บัญชี 6ชั่วโมง
5806103471   นางสาวศุพัชรวรรณ   ยศอ่อน : บัญชี 9ชั่วโมง
5806103476   นางสาวสร้อยทอง   กองทา : บัญชี 9ชั่วโมง
5806103484   นางสาวสุทธิดา   อินยาศรี : บัญชี 9ชั่วโมง
5806104446   นางสาวภรณ์ชิตา   จิตนาน : การเงิน 9ชั่วโมง
5806104537   นางสาวอรปรียา   มูลสม : การเงิน 9ชั่วโมง
5809101325   นายชวิศ   รักสัตย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 9ชั่วโมง
5809101402   นางสาวอัญชรินทร์   ศรีจันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 9ชั่วโมง
5809101407   นางสาวอุบลรัตน์   บัววัง : พัฒนาการท่องเที่ยว 9ชั่วโมง
5812106383   นายสิทธิวัฒน์   เปียงเพี้ยง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 9ชั่วโมง
5814101307   นางสาวจงจินต์   ป้องสีดา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 9ชั่วโมง
5814101378   นายสุวิชา   กาญจนาภาส : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 9ชั่วโมง
5819101309   นางสาวชิดสุภางค์   มูลแฝง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 9ชั่วโมง
5819101323   นางสาวรัตติกาล   ฤทธิคุณ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 9ชั่วโมง
5819102511   นางสาวณัฐนรี   บ่อสุข : ภูมิสถาปัตยกรรม 9ชั่วโมง
5819102515   นางสาวนภัสสร   กิจพันธ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 9ชั่วโมง
5819103523   ลลิตา   เปี่ยมสุข : สถาปัตยกรรม 9ชั่วโมง