เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
บุคลากร
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
โครงการเสวนาและนิทรรศการ “เสริมสร้างวินัย ต้านภัยการโกง” และ กิจกรรมการโต้วาทีภาคีต่อต้านการทุจริตในสถาบันอุดมศึกษา ประจำปี ๒๕๕๘
-
วันที่เริ่มต้น
05/10/2558
เวลา
0:00
วันที่สิ้นสุด
09/10/2558
เวลา
0:00
ทั้งวัน
สถานที่จัด
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
ภายในสถาบัน
ในประเทศ
ต่างประเทศ
หน่วยงานที่จัด
ผู้รับผิดชอบ
ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานที่จัด
คณะ/สำนัก
สาขา/กอง
หน่วยงานภายใน
ชื่อหน่วยงาน
ผู้รับผิดชอบหลัก
สำนักงานมหาวิทยาลัย
6
กองพัฒนานักศึกษา
5
พิชิตพงษ์ ไชยโยชน์
กรรณิการ์ เลิศพฤกษ์พนา
ณัฐภัทร ดาวสุข
ณภัทร แก่นสาร์
อรณุตรา จ่ากุญชร
กองส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม
1
อำพร เวียตตัน
คณะเทคโนโลยีการประมงและทรัพยากรทางน้ำ
1
อภินันท์ สุวรรณรักษ์
หน่วยงานภายนอก
0
พิชิตพงษ์ ไชยโยชน์
กรรณิการ์ เลิศพฤกษ์พนา
ณัฐภัทร ดาวสุข
ณภัทร แก่นสาร์
อรณุตรา จ่ากุญชร
อภินันท์ สุวรรณรักษ์
อำพร เวียตตัน
รวม
7
ผู้รับผิดชอบหลัก (นักศึกษา)
5503103329
นาย
ปราโมทย์
กิจนิยม
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
6ชั่วโมง
5503103348
นาย
ศราวุฒิ
วงพรมสาย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
6ชั่วโมง
5503105334
นาย
ศุภโรจน์
โรจนสุวรรณ
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
6ชั่วโมง
5504104332
นางสาว
เมธวี
พวงมาลี
:
สถิติ
6ชั่วโมง
5504104334
นางสาว
ณัฎฐาวรกาญ
แก้วอุดร
:
สถิติ
6ชั่วโมง
5504104336
นางสาว
รัตน์พิศุทธิ์
อิกำเหนิด
:
สถิติ
6ชั่วโมง
5504104348
นางสาว
สุภัทรชา
ศรีวิศาลศิลป์
:
สถิติ
6ชั่วโมง
5504104358
นางสาว
ไอลดา
ปราสาทิกะพันธ์
:
สถิติ
6ชั่วโมง
5505104406
นาย
สุชานนท์
เตโช
:
การปกครองท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5506101408
นาย
สุเชษฎฐ์
วิภาวีพลกุล
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
5506102364
นาย
มนัสวี
มณีเกี๋ยง
:
การตลาด
6ชั่วโมง
5506102388
นาย
วีรภัทร
ทศทิศรังสรรค์
:
การตลาด
6ชั่วโมง
5509101486
นางสาว
อรกช
นันทดี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
6ชั่วโมง
5512102415
นาย
ณัฐชนน
รัตนมงคล
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
5514102330
นางสาว
ยวิษฐา
จูสวย
:
ภาษาอังกฤษ
6ชั่วโมง
5601124306
นางสาว
จิราวดี
วรสิทธิ์
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
5601126308
นางสาว
ติตราภรณ์
คำแก้ว
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5601126312
นางสาว
นันทกานต์
โตงาม
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5601126336
นางสาว
สุภางค์ศิริ
หมันหลี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5603103303
นางสาว
จารุนันท์
แม่นปืน
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
6ชั่วโมง
5605101319
นางสาว
จุรีนุช
สุขคำเมือง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5605101350
นางสาว
บุศรินทร์
แก้วมงคล
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
5605101351
นางสาว
ปณิศา
คำสิงห์แก้ว
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
5605101360
นาย
พงศธร
สุจิตธรรม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5605101379
นางสาว
รัตนาภรณ์
กาบมาลา
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
5605101394
นางสาว
ศรีสุดา
คำดี
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5605101400
นาย
ศุภชัย
ถอสุวรรณ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5605101414
นาย
อานนท์
สุภายอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5605104310
นางสาว
จุฑารัตน์
แก้วหล้า
:
การบริหารท้องถิ่น
6ชั่วโมง
5605104325
นาย
ณัฐพล
เขียวดง
:
การบริหารท้องถิ่น
6ชั่วโมง
5605104326
นาย
ณัฐิกรณ์
สุภาพันธ์
:
การบริหารท้องถิ่น
6ชั่วโมง
5605104357
นางสาว
พลอยไพลิน
ช่างไม้งาม
:
การบริหารท้องถิ่น
6ชั่วโมง
5605104387
นางสาว
ศศิลักษณ์
ปรางค์ชัยกุล
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5606101348
นาย
ธนวัฒน์
กัณหะวัน
:
การจัดการ
6ชั่วโมง
5606105338
นางสาว
ธมลวรรณ
ยศโต
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
6ชั่วโมง
5609101444
นางสาว
สุพัตรา
โกษาจันทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5614102304
นางสาว
กิติยวดี
สุรินทร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5614102343
นาย
รัฐศาสตร์
ช่วยสุวรรณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5614102367
นาย
อัครพล
เอื้อศรี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5622101310
นางสาว
เกวลิน
เป็งศิริ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5622101317
นางสาว
จิรารัตน์
วุ่นจันทร์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5622101318
นางสาว
จุฑารัตน์
บัวบาน
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5622101338
นางสาว
ธนาภรณ์
พูดตรง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5622101371
นาย
พีรพล
ชุ่มอินทรจักร
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5701105326
นาย
ชัยวัฒน์
โคตรเสนา
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5701105403
นาย
อภิสิทธิ์
กุเวสา
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5704101338
นางสาว
ทรรศน์พร
กาศสกุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5705101327
นาย
จิณณ์ณิชา
นิติธีร์วรากุล
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
5705101337
นาย
ธนกร
สารบรรณ
:
รัฐศาสตร์
6ชั่วโมง
5705101403
นางสาว
ณัจฉรียา
การินทร์จินดา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5705101411
นาย
เสกสันต์
ชัยนาม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5705201303
นาย
กิตติพงษ์
ศรีทอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5706102442
นางสาว
วิมลรัตน์
สิงห์คาล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5706103473
นาย
อนวัช
สายเทพ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5706105410
นางสาว
สุพิชฌาย์
กุณฑา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
6ชั่วโมง
5710101017
นาย
ประพนธ์
เกิดจำรูญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5710101369
นางสาว
พิรญาณ์
เทพแก้ว
:
การประมง
3ชั่วโมง
5714101327
นาย
ณรงค์เดช
สิงห์กัณฑ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5714101341
นาย
ธีรนัย
ยุวศิริกุลชัย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5714101358
นาย
พฤกษ
เครือหงษ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
6ชั่วโมง
5714101398
นางสาว
สุพิชชา
สุธาพจน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5714101404
นางสาว
อธิชา
แซ่มั่น
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5718102302
นางสาว
กฤติยา
วงศ์มา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5722101318
นาย
จักรกฤษณ์
บุญซาว
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5722101330
นาย
ทศพล
พรหมอินต๊ะ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5722101338
นางสาว
นราภร
คำเชียงเงิน
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5722101341
นางสาว
นิจภาคย์
แจ่มกระจ่าง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5722101344
นางสาว
เบญจพร
นิลสิงห์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5722101361
นาย
ภาณุวิชญ์
เล็บสังวาลย์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5722101364
นางสาว
มาริษา
ทำดี
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5722101367
นางสาว
เมลดา
นาน้ำเชี่ยว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5722101402
นางสาว
สุธินี
ลืมหลง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5722101404
นางสาว
สุนิสา
ดีจาก
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5722101405
นางสาว
สุภาพรรณ
วงศ์อนันต์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5722101406
นางสาว
สุมิตรา
นิลพันธ์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5722101419
นางสาว
อรอุมา
ไพริน
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5722101425
นางสาว
อัญชลีพร
ชัยมา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5801101008
นาย
ณเคนทร์
คำนันดา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
5801102499
นางสาว
มนันยา
ศรีจันทะ
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5801105309
นาย
กิตติพงษ์
วงค์หาญ
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105335
นาย
ธนวัช
จันทะเนตร
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105340
นาย
ธีรทัพพ์
เรืองเทศ
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105341
นาย
ธีรวัฒน์
บัวเพ็ชร
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105343
นาย
นนทวัชร์
สุทาชัย
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105361
นาย
ภาคภูมิ
ปวนปันวงค์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105362
นาย
ภาณุ
หมื่นโฮ้ง
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105365
นาย
รัตนพล
ยืนยงคีรีมาศ
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105368
นาย
วรกานต์
เอิกเกริก
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
5801105373
นาย
วิทวัส
คันธรัตน์
:
อารักขาพืช
3ชั่วโมง
5801125301
นางสาว
กชพร
อินต๊ะปาน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125303
นางสาว
กนกพร
วงศ์กันทา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125304
นางสาว
กรกช
ภูมิถาวร
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125305
นาย
กิตติภพ
ทั้งสน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125306
นาย
กุศล
สุวรรณใจ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125308
นางสาว
จารุวรรณ
รำไพบรรพต
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125309
นางสาว
จีราวดี
คำศรี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125312
นางสาว
เจนจิราพร
อาคมวัฒนะ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125314
นางสาว
ชนิกานต์
กองมา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125315
นางสาว
ชัญญานุช
ต่างสกุล
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125316
นาย
ชาญณรงค์
กาวยุ่น
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125317
นางสาว
ญาสุมินทร์
ธิจันทร์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125319
นางสาว
ณัฐกมล
ผลพิมาย
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125322
นางสาว
ณัฐริกา
ภูวังหม้อ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125325
นางสาว
ทานตะวัน
ภิรักษา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125328
นางสาว
นันทวรรณ
เขตรสุวรรณ์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125329
นางสาว
นุชนาฏ
วงศ์ใจแก้ว
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125331
นางสาว
ประภากร
กาละเกตุ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125335
นางสาว
ปิยาพัชร
ตันนารัตน์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125336
นางสาว
พนิดา
มาคม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125337
นางสาว
พนิดา
สาลีอาจ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125338
นางสาว
พัชรี
โพธิ์ภักดี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125339
นางสาว
พินทุสร
ใหม่ปัน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125340
นางสาว
ภัณฑิรา
เนตรแสงสี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125344
นางสาว
มัธรินทร์
ขันเล็ก
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125346
นาย
ยุทธนา
ขจิตเพชรจรัส
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125347
นางสาว
ยุภาพร
กาบขาว
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125348
นางสาว
รณิษฐา
เชื้อแขก
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125350
นางสาว
วรรณวิสา
ราชปรีชายุทธ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125352
นางสาว
วิภาดา
พรมทา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125353
นางสาว
วิภารัตน์
จัตุชัย
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125354
นางสาว
ศศิธร
ขุนเงิน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125355
นางสาว
ศิริพร
วงศ์ดี
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125358
นางสาว
ศิริวรรณ
งามประเสริฐ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125359
นางสาว
ศิริวรรณ
ยอดแก้วเหลือง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125364
นางสาว
สุจิตตรา
มณีขัติย์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125366
นางสาว
สุทธิดา
ต๊ะปัญญา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125368
นางสาว
สุธิตา
จันทร์ภูทิพย์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125371
นางสาว
อรจิรา
แถวนาม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125372
นางสาว
อรทัย
คล้ายเนียม
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125374
นางสาว
อรุณลักษณ์
จะหละ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125375
นางสาว
อังคณา
จำปาวัน
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125376
นางสาว
อัฉราพร
สุจันทา
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125378
นางสาว
อิษยา
พรมคณะ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125379
นางสาว
อู๊
นายต๊ะ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125380
นาย
เอกชัย
นุสอ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125381
นาย
ศิธรินทร์
จันทร์ตื้อ
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801125385
นาย
ปวริศร์
สุนทรนนท์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
5801126301
นาย
ก้องเกียรติ
แก่นแก้ว
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126306
นางสาว
จิณห์วรา
กันหมุด
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126308
นางสาว
ฉัตรสุดา
จันทร์ปิง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126311
นาย
ชลกร
สันนิถา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126317
นางสาว
นัฐลินี
จินดาแสงสี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126318
นางสาว
บุรพร
ศรพรหม
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126321
นางสาว
ปิยวรรณ
พันโสดา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126322
นางสาว
ปิยะนัด
ศรีพันลม
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126323
นาย
เผด็จชัย
ใจยะ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126324
นางสาว
พัชรพร
กลิ่นแย้ม
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126325
นางสาว
พาขวัญ
สมฤทธิ์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126326
นางสาว
พิมพ์นิภา
ไพรพนากุล
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126327
นางสาว
ภรณีนิภา
โมมีเพชร
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126328
นาย
ภาณุชิตย์
ศิริการ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126329
นางสาว
เมทินี
ปันมาเรือน
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126330
นางสาว
ยลรวี
ละออสุวรรณ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126332
นางสาว
วราพรรณ
ปันติ๊บ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126337
นางสาว
สิริกาญจน์
ดีนา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126341
นางสาว
อัจฉริยา
ทองเจียม
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5801126342
นางสาว
อาภาภรณ์
แก่นปัดชา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
5803102342
นางสาว
พิมพ์วลัญช์
พัฒนเจริญ
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
5803103336
นางสาว
รัชนีกร
ใสยาท
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
5804101339
นาย
ธีรติ
กิ่งจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5804101353
นาย
นุติ
บันใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
5804102301
นางสาว
กมลชนก
สิงห์เรือง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102302
นางสาว
กรกมล
ศรีประเสริฐ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102303
นางสาว
กัญญารัตน์
บุญเรือง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102304
นางสาว
กัลยกร
หาญนิรันดร์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102306
นางสาว
จิรนันท์
ขัดทะเสมา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102307
นางสาว
จุฑารัตน์
อกนิษฐ์กุล
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102308
นางสาว
จุไรลักษณ์
ทำบุญ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102310
นางสาว
ชนนุช
อัคควรรณโณ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102312
นางสาว
ชุติมา
ปาวงศ์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102314
นางสาว
ฑิตยา
ชมภูศรี
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102316
นางสาว
ณัฐชยา
ลำน้อย
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102323
นางสาว
ธัญญารัตน์
ลาโซ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102324
นาย
ธันยบูรณ์
ศรีนวลอ้าย
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102326
นางสาว
นิรชา
ขุนใจ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102327
นางสาว
นิรัชชา
สุริยา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102328
นางสาว
บุญสิตา
วงศ์บุตร
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102329
นางสาว
บุษบาวรรณ
การมงคล
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102331
นางสาว
เบญจวรรณ
พงค์สุข
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102333
นางสาว
ปริญญานุช
ปินนิล
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102334
นางสาว
ปัญญาภา
อ้วนสะอาด
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102342
นางสาว
วนิดา
ทารินทร์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102343
นางสาว
วริศรา
เรือนพันธ์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102350
นางสาว
ศิริขวัญ
สุนันต๊ะ
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102351
นางสาว
ศิริพร
จินตนาวิจักขณ์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102352
นางสาว
ศิริมาศ
อินทร์แย้ม
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102353
นางสาว
สิริกานต์
กองแก้ว
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102355
นาย
สุทธิชัย
ใจแก้ว
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102358
นางสาว
สุลัดดา
บัวแก้ว
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804102363
นางสาว
อุมาพร
ทองแทน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
5804103313
นางสาว
ชลิตา
ท่าหาญ
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103317
นางสาว
ณฤฌา
รามแก้ว
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103319
นางสาว
ธัญจิรา
ทรงกลิ่น
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103321
นางสาว
ธิดารัตน์
เปาป่า
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103328
นางสาว
ปิยธิดา
คำแหง
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103336
นางสาว
มณฑิรา
พาพันธุ์
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103338
นางสาว
มะลิวัลย์
ฉางข้าวพรม
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103339
นางสาว
รัตนา
แก้วคำ
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103340
นางสาว
ลัดดาวัลย์
วิริยะ
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103346
นางสาว
ศิริลักษณ์
ร่อนทอง
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103353
นางสาว
สุพัตรา
มะธุโฆ
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804103355
นางสาว
อภิชญา
หริกุลพิพัฒน์
:
เคมี
3ชั่วโมง
5804105333
นาย
ยุทธนา
นงนุช
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
5805101304
นางสาว
กวินนา
มิดดา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805101371
นาย
วรพิชญ์
จำปาเงิน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805101394
นาย
สุทิน
ปินตาโมงค์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805101405
นาย
อรรถพล
หารุคำจ๋า
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5805204349
นางสาว
สุภาภรณ์
พวงพิกุล
:
การบริหารท้องถิ่น
3ชั่วโมง
5806101001
นาย
กฤษดา
ทาวรรณะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101005
นางสาว
กุลพัชร
ราชคม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101006
นางสาว
เกษรินทร์
กรกฏธนูทอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101021
นางสาว
ฐิติพร
ต๊ะใจ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101033
นาย
ธีรวัฒน์
เมฆมนต์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101042
นางสาว
ประภารัตน์
เครือวงค์เมืองคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101044
นาย
พงศกร
ทองเลิศ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101048
นางสาว
พิมผกา
คำเปียง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101049
นางสาว
เพชรทราภรณ์
ม่อนคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101054
นางสาว
รตินันท์
แกล้ววิกิจ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101055
นางสาว
รัฐติภรณ์
ยานะรินทร์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101056
นางสาว
รัตติกาล
ถาวรธนโชติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101065
นางสาว
วิภาวี
ปู่แหลง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101066
นางสาว
วิยะดา
ส่งศรีบุญสิทธิ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101068
นางสาว
ศิริประภา
วังเม็ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101069
นางสาว
ศิริพร
สุพรพงค์ภาค
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101071
นาย
สมเพชร
ลุงแสง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101077
นางสาว
สุดาลักษณ์
อินต๊ะสาร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101080
นางสาว
สุนิสา
ใยสำลี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101089
นาย
อรรถพล
สิมสีดา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101318
นาย
เกียรติศักดิ์
มุกดานัน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101319
นาย
ขจรพงศ์
วังธิยอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101334
นาย
จีระเษก
ไชยกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101360
นาย
ณัฐวัฒน์
ไวเจริญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101386
นาย
นพดล
เรือนสุภาธง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101387
นาย
นรินทร์
สินธุยะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101484
นางสาว
ศุจีภรณ์
เอี่ยมสกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101487
นางสาว
ศุภัทชา
เต๋จ๊ะสุข
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101490
นางสาว
สรัลรัตน์
สุขแสง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806101534
นางสาว
ณัฐการณ์
แก้วพงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
5806102320
นาย
กิตติพงษ์
เป็งปัน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102324
นางสาว
แก้ว
จองมั่น
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102329
นาย
จักรภัทร
ปลักปลา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102343
นาย
เจตนา
กำจาย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102345
นาย
เจษฎา
ปาลาย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102347
นาย
เจษฎากร
กาบแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102364
นาย
ณฐกร
ดีเจริญกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102385
นาย
ต้นน้ำ
ภู่เหมา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102391
นาย
ทีปกร
สงวนวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102395
นาย
ธนวัฒน์
วิเศษจารุโรจน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102425
นางสาว
ปวริศา
กุลานุรักษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102460
นางสาว
โยธาการณ์
โมลิกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102466
นางสาว
รัตน์ชยา
ชินายศ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102472
นางสาว
วรางคณา
ปลื้มจิตร
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102487
นางสาว
ศตพร
เอนกชาติ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102507
นางสาว
สายใจ
ยี่ภิญโญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102508
นางสาว
สาวิตตรี
สิทธิยศ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102509
นางสาว
สิราวรรณ
บัวบาน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102510
นางสาว
สิริชนก
ปานเนียม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102513
นาย
สุกฤต
เครื่องคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102526
นางสาว
อังคณา
สามปุ๊ก
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102530
นางสาว
อัศรา
งามขำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102531
นางสาว
อาทิติยา
สมนาม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806102535
นาย
ศิริชัย
อุดมพันธุ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
5806103315
นางสาว
กาญจนา
บัวแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103317
นางสาว
กิ่งกาญจน์
โปธา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103332
นาย
จิรัฐิติ
สุกใส
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103341
นาย
ชนาธิป
เชื้อพรมศร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103355
นางสาว
ณัฐญา
กันต๊ะมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103356
นางสาว
ณัฐณิชา
ฉายอรุณ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103359
นางสาว
ณัฐมล
วงค์สายแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103360
นางสาว
ณัฐวิภา
มูลอิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103368
นางสาว
ทิวาพร
กองแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103370
นางสาว
ธมนพัชร์
ภิระบัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103387
นางสาว
นัฐมล
สงพิมพ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103424
นางสาว
พิมพลอย
อุดทาเศษ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103430
นาย
ภาณุพงศ์
นาเจริญ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103449
นาย
วรเมธ
บุญเฉลียว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103454
นางสาว
วิชชุดา
วงศ์ใจคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103455
นางสาว
วิชญา
นะราช
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103457
นาย
วุฒิชัย
สุต๊ะนันท์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103459
นางสาว
ศรสวรรค์
สมบูรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103460
นางสาว
ศรัณย์พร
กาแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103461
นางสาว
ศรวดี
ราชประสิทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103507
นางสาว
อัจฉรา
ดวงแลบ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806103509
นาย
อานุภาพ
ชัยพนัส
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5806104325
นางสาว
เก็จจุฬา
แก้วจันทร์เพชร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104346
นางสาว
ชญานี
มูลธิมา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104348
นางสาว
ชนัญญา
ศรีมูล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104353
นางสาว
ช่อผกา
หอมมณี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104354
นางสาว
ชัญญา
มณี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104355
นางสาว
ชัญญานุช
แก้วสมบูรณ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104406
นางสาว
นิรชา
ตากล้า
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104407
นางสาว
นิรมล
พรมมา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104411
นางสาว
บุญฑริกา
กุศลส่ง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104414
นางสาว
เบญญทิพย์
ขวัญสด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104415
นาย
ปฐมเพชร
แซ่เอี้ยว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104416
นางสาว
ปนัดดา
ศรีทัดแอ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104417
นางสาว
ปภัสรา
แสงผึ้ง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104419
นางสาว
ประภัสสร
ปันทะวงค์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104421
นางสาว
ปาณิสรา
ปุระมาปัด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104435
นางสาว
พิชญ์ธินี
รัศมีมาลา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104442
นางสาว
พิมพ์ปวีณ์
ซินมุข
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104456
นางสาว
มาริสา
แก่นสงสัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104475
นางสาว
วจี
ยั่งยืน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104477
นางสาว
วนัชพร
สุขลิตร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104478
นางสาว
วนิชยา
แลใจ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104479
นางสาว
วนิดา
พุ่มเพชรสา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104481
นางสาว
วรนิษฐา
คัมภิรานนท์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104490
นางสาว
วิวรรณา
เหลืองเมฆา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104491
นางสาว
วิศรุตา
พลอยบุตร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104493
นางสาว
ศรวณีย์
ใจแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104495
นางสาว
ศราสินี
นาคคงคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104496
นางสาว
ศรุตา
วิลัยทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104508
นาย
ศุภกฤต
ติงพิพัฒนกัมพล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104525
นางสาว
สุภาพรรณ
ไชยวรรณ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104529
นางสาว
หทัยภัทร
อินต๊ะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806104537
นางสาว
อรปรียา
มูลสม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5806105004
นาย
จัตตุโชค
ปัญญา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105007
นางสาว
ฐิติญา
อ่วมโอฬาร
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105016
นางสาว
ณิชกานต์
เอื้องคำ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105031
นาย
พงษ์พันธ์
ติปินโต
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105039
นาย
วิศรุต
ทิมสุวรรณ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105047
นาย
สมรส
ลุงแสง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105049
นางสาว
สายใหม
สาห่อ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105056
นางสาว
อติพร
พลธนะ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5806105346
นางสาว
นัชชา
แถลงนิตย์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
5809101328
นางสาว
ฐานิดา
เกียรติมหาไชย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101332
นางสาว
ดลยา
ชัยมงคล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5809101333
นางสาว
ดวงใจ
ก้องพนาไพรสณฑ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
5810101301
นางสาว
กนกพร
จูหว้า
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101302
นาย
กฤตนันท์
ทองสุกมาก
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101308
นางสาว
เกวรินทร์
สารพรม
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101311
นางสาว
คณัสนันท์
ทองสุ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101321
นาย
ชนาธิป
ชิตพูล
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101322
นาย
ชาญชัย
ชนก
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101341
นางสาว
ธรณ์ธนัญสร
มีก่ำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101345
นางสาว
ธัญชนก
แก้วพรหม
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101346
นางสาว
ธัญสิริ
บุญเกิด
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101347
นางสาว
ธีรภรณ์
บ้านคุ้ม
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101349
นาย
ธีระวุฒิ
ไชยวงค์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101351
นาย
นันทวุฒิ
พรรคพิง
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101354
นางสาว
นุชจรี
มาดี
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101355
นางสาว
นุชจรี
อุ่นเรือน
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101356
นางสาว
นุชนาฎ
ต๊ะรังษี
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101357
นางสาว
นุชนาถ
ต๊ะมัง
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101360
นาย
ปภังกร
ไม่โรยรส
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101386
นาย
ระพีพัฒน์
หวันวงค์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101389
นางสาว
วรดา
ศรีใจ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101395
นาย
วัชระ
มาตวงษ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101396
นาย
วัฒน์ธีรพงษ์
ศรีเพิ่มภูมิ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101397
นาย
วัฒนา
ศรประสิทธิ์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101400
นาย
ศราวุธ
ทองคำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101404
นางสาว
ศิรภัสสร
เพ็ชรทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101407
นาย
ศุภกร
นันอำไพ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101408
นาย
ศุภฤกษ์
วรรณตา
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101409
นาย
สมบูรณ์
หน่อคำ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101411
นางสาว
สรญา
บัวบุญ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101416
นาย
สิรภพ
จันทร์งาม
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101421
นางสาว
สุนิตา
สวัสดิแพทย์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101422
นางสาว
สุพัตรา
ป้อเครือ
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101423
นางสาว
สุรัสวดี
บัวทอง
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101424
นางสาว
เสาวลักษณ์
นิมิตรศิลป์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101425
นางสาว
หทัยภัทร
งามนอก
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101426
นาย
อดิพงศ์
เป็กธนู
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101428
นางสาว
อทิตติยา
พลสูงเนิน
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101432
นางสาว
อังคณา
พรมผาม
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101434
นางสาว
อัฉราพรรณ
สุธรรมมา
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101436
นางสาว
อาจรีย์
ศิริมาตย์
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101437
นางสาว
อารีย์รัตน์
ใจเมา
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101438
นางสาว
อารีวรรณ
มูลตรี
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101439
นางสาว
อุมลรัตน์
กุศล
:
การประมง
3ชั่วโมง
5810101440
นางสาว
อุไรรัตน์
ศรีไม้
:
การประมง
3ชั่วโมง
5812101303
นางสาว
กวิสรา
สารกุมาร
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101305
นางสาว
กัลยรัตน์
เภากุ่ม
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101347
นาย
ปราโมทย์
ก้อนแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101348
นาย
ปัณณวิชญ์
อินคง
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101360
นาย
ภูมินันท์
หน่อโอย
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101388
นางสาว
ศุภากร
ทวีราช
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812101408
นางสาว
วิภาภรณ์
ดีฝั้น
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5812106303
นาย
กิตติพงษ์
ปานคำ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106305
นาย
ไกรวิชญ์
หล้าคำมี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106309
นาย
จักรวรรดิ
หมอกลิ้ม
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106331
นาย
เดชาธร
จันต๊ะคาด
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106334
นาย
เทียนชัย
กันธิมา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106355
นางสาว
ปิยาภรณ์
จินะราช
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106361
นางสาว
พิมนิกา
นิวันติ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106375
นาย
ศรัณย์
วงค์ใจ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106377
นาย
ศิริราช
สิทธิวงค์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106380
นางสาว
ศุภานันท์
สุปง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106381
นางสาว
สโรชา
ทะใจ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106382
นาย
สิทธิธร
คำทร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106383
นาย
สิทธิวัฒน์
เปียงเพี้ยง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106385
นาย
สุกัลย์
พนเจริญสวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812106394
นาย
อภิวุฒิ
ชื่นจิตต์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
5812107302
นาย
กฤษฎา
ธนารักษ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5812107323
นาย
ธนภัทร
จิตนาวณิชย์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5812107324
นาย
ธนวัฒน์
โพธิ์พันธ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5812107342
นาย
พีรวัชร
สินพยัคฆ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5812107359
นาย
สัณหณัฐ
สุขวิทยาวงษ์
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
3ชั่วโมง
5814101311
นางสาว
จิตราพร
ใจคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5814101318
นางสาว
ชุติมา
เริ่มกูล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5814101323
นางสาว
ณัฐพรรณ
มีอยู่
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5814101344
นางสาว
พลอย
วิน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5814101357
นางสาว
วรกมล
ตรีทศ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5814101361
นางสาว
วฤณดา
ธราธารกุลวัฒนา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5814101388
นาย
อิทธิพัฒน์
ทองศรี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
5814102346
นาย
พัชร์สิตา
ศุภอรรถกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
5815123323
นาย
ชัยโชติ
กุลวงษา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
5818102327
นาย
นภนต์
สุขเกษม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5818102328
นาย
นัทนันท
ดีลาภ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5818102347
นางสาว
มณชวิตา
นุชคง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
5822101301
นางสาว
กนกวรรณ
สุขศรี
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101302
นาย
กฤตานน
ทิพยวงค์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101303
นาย
กฤษฎา
จันขอนแก่น
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101305
นางสาว
กัณฐิกา
เต็งศิริวัฒนานนท์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101306
นางสาว
กันต์ฤทัย
คำน้อย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101307
นางสาว
กาญจนา
แก้วไฟ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
5822101310
นางสาว
กิติยา
วรจินะ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101311
นาย
เกริกวิทย์
วงศ์จันทร์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101313
นาย
เขตต์กาญจน์
เจริญทอง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101314
นางสาว
เขมจิรา
ทิดจิ๋ว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101315
นาย
จตุพล
ทองคำห่อ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101316
นาย
จตุรพร
เสนคำ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101318
นางสาว
จารุวรรณ
ตลับนาค
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101319
นาย
จิรวัฒน์
ต๊ะทองคำ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101320
นางสาว
จุฑารัตน์
บุญเจริญ
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
5822101321
นาย
เจริญฤทธิ์
ชุ่มใจ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101322
นางสาว
ฉัตรธิดา
สามเมือง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101323
นางสาว
ชฎาทิพย์
โสรสสีโสม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101324
นางสาว
ชนิดา
วงศ์กล้า
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
5822101325
นางสาว
ชลดา
กันแสง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101327
นาย
ชัยวัฒน์
คงสุขสดชื่น
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101328
นางสาว
ชุติกาญจน์
ศรทองแดง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101329
นางสาว
ฐิติกาล
คำเกตุ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101331
นาย
ณัฐกิตติ์
คุ้มชนะ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101332
นางสาว
ณัฐธยาน์
จำปาทอง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101337
นาย
ณัฐพงษ์
ดีมาก
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101339
นางสาว
ณัฐมล
ผูกน้อย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101340
นางสาว
ณัฐริกา
กาจสกุล
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101343
นาย
ทวีวัฒน์
สินทา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101345
นางสาว
ธนพร
มันจา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101346
นาย
ธนพล
สารเดช
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101348
นางสาว
ธัญญา
พรทวีกันทา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101349
นางสาว
ธัญญา
วิเศษคุณ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101350
นางสาว
ธัญพิชชา
แจ้งสว่าง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101352
นาย
ธีรศักดิ์
ทาวรรณ์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101356
นางสาว
นำหทัย
กุณา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101357
นางสาว
นิชนิภา
คำหน้อย
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101358
นางสาว
นิติภรณ์
อินถาวร
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
5822101359
นางสาว
นุชนาฏ
ซางสุภาพ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101361
นางสาว
เบญญา
พูดคล่อง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101363
นางสาว
ปนัดดา
โทสุวรรณ์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101364
นางสาว
ปริณดา
แสงจันทร์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101365
นางสาว
ปาณิศา
บุญถึง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101366
นางสาว
ปิยธิดา
ยี่บัว
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101367
นางสาว
ปิยมน
เป็งทินา
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101368
นาย
พงศธร
จันทร์ลือ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101369
นาย
พรเทพ
ลาศนันท์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101370
นาย
พลกฤษณ์
วิจิตรพงษา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101371
นางสาว
พลอยไพลิน
ว่องศรียานนท์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101373
นางสาว
พัทธีรา
ยืนยง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101374
นางสาว
พันทิวา
คำแหง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101376
นางสาว
พิชณ์สินี
แก้วลังกา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101377
นางสาว
พีรดา
ไฝ่ฟ้า
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101378
นางสาว
เพ็ญพิศุทธิ์
จันทร์หอม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101379
นาย
ภควัต
วิจิตรบรรจง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101382
นางสาว
มณีนุช
ขันติรักษ์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101385
นางสาว
ยามล
แต้มศรี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101386
นางสาว
ยุวดี
พรกัลญาณี
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101387
นางสาว
ระพีพรรณ
มุ่งมา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101390
นางสาว
รัตนาภรณ์
ตาวตา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101392
นางสาว
เรณู
โคคำมา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101394
นาย
วทัญญู
ฉ่ำเอี่ยม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101396
นางสาว
วรัชยา
เครือนวล
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101397
นางสาว
วราภรณ์
ภู่น้อย
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101400
นาย
วัศพล
เจนจัด
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101401
นางสาว
วิชราภรณ์
เหมืองน้อย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101403
นาย
วีรพล
วีระคำ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101404
นาย
วุฒิไกร
ทางาม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101405
นาย
วุฒิภัทร์
ใจหนัก
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101406
นางสาว
ศลิษา
จันต๊ะตึง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101411
นางสาว
สนธิญา
สานิถา
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101412
นาย
สมพร
กาอ้าย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101413
นางสาว
สมฤทัย
ใจครุฑ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101414
นางสาว
สมฤทัย
สมทะนะ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5822101416
นางสาว
สริฏา
เดชา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101417
นาย
สายชล
เขียวสา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101418
นาย
สุทัศน์
สร้อยแสง
:
สัตวศาสตร์
3ชั่วโมง
5822101419
นางสาว
สุปรียา
หัสเสม
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101421
นางสาว
สุมาพร
กองมี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101422
นาย
สุรศักดิ์
นวลสนิท
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101424
นาย
อติพงษ์
แก้วเมือง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
5822101426
นาย
อภิสิทธิ์
ติดชัย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822101428
นางสาว
อุ้มบุญ
ดอกแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822101429
นาย
เอกดนู
เสียงใส
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5822102007
นางสาว
นงลักษณ์
-
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822102010
นางสาว
พรไพริน
เพชรพิง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
5822102018
นางสาว
สุกัญญา
เขี่ยนแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
เนื่องด้วยการคอร์รัปชั่นนั้นเป็นเรื่องที่ใกล้ตัวของทุกคนโดยเฉพาะในสังคมที่มีการหลากหลายของผู้คนที่มาอยู่ร่วมกันทั้งภายในรั้วมหาวิทยาลัย โรงเรียนหรือแม้กระทั่งสังคม ทำให้ต้องมีการปลูกฝังจิตสำนึกที่ดีในการหยุดการคอร์รัปชั่นโดยเริ่มจากคำว่าวินัยที่ใกล้ตัวทั้งวินัยในตนเอง วินัยต่อผู้อื่น หรือแม้กระทั่งวินัยต่อสังคม เพียงแค่มีจิตสำนึกในคำเหล่านี้แล้วนี้ภายในสังคมก็จะไม่มีการโกงเกิดขึ้นอย่างเด็ดขาด
ดังนั้น องค์การนักศึกษาและชมรมบัณฑิตไทยโตไปไม่โกงได้เล็งเห็นถึงความสำคัญนี้จึงจัดทำโครงการเปิดโลกกิจกรรมนักศึกษาเสวนาและนิทรรศการ “เสริมสร้างวินัย ต้านภัยการโกง” และกิจกรรมการโต้วาทีภาคีต่อต้านการทุจริตในสถาบันอุดมศึกษา ประจำปี ๒๕๕๘ เดือนตุลาคม ๒๕๕๘ เวลา๐๘.๐๐ - ๑๖.๐๐ น. ณ ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก รัชกาลที่ ๙ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ โดยทางชมรมจะจัดให้มีการโต้วาทีจากตัวแทนนักศึกษามหาวิทยาลัยเครือข่าย ๑๐ สถาบันในจังหวัดเชียงใหม่ มีการจัดนิทรรศการจากทั้งทางตัวแทนนักศึกษาที่ประกอบไปด้วย ชมรมบัณฑิตไทยโตไปไม่โกง องค์การนักศึกษา สภานักศึกษา และองค์กรภายนอกที่ประกอบไปด้วย สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่และผู้แทนจากกองทัพบก โดยผู้เข้าร่วมฟังเสวนาและการโต้วาที ได้แก่ตัวแทนนักศึกษา นายกสโมสร ๑๓ สโมสร องค์การนักศึกษา สภานักศึกษา คณบดี ตัวแทนนักศึกษาจาก ๑๐ สถาบันในจังหวัดเชียงใหม่ โรงเรียนและชุมชน เข้าร่วมฟังเสวนาและโต้วาทีเพื่อเป็นการเสริมสร้างและปลูกฝังค่านิยมอัตลักษณ์ของคนไทยให้มีจิตสำนึกเล็งเห็นถึงพิษภัยของการทุจริตให้มากขึ้นมีวินัยที่ดีในสังคมเสริมสร้างเครือข่ายการต่อต้านการโกงและเพื่อเป็นการเสริมสร้างกรอบแนวคิดของการต่อต้านการโกงในสังคมไทย
พิชิตพงษ์ ไชยโยชน์
(ผู้บันทึกข้อมูล)
ข้อมูลวันที่ :
07/10/2558 11:07
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตอนที่
1
รายละเอียด
ประเภท/ลักษณะงาน
ไม่ระบุ
เกี่ยวข้องกับกิจกรรม
ไม่ระบุ
ระดับ
อื่นๆ
ปริมาณงานทั้งหมด
3
ชั่วโมง
วัน
เป้าหมายผู้เข้าร่วม
5000
คน
จำนวนผู้เข้าร่วม
ไม่ระบุ
คน
ตอนที่
2
รายรับ-รายจ่าย
รายรับ
ไม่ระบุ
บาท
มูลค่ารายรับ
ไม่ระบุ
บาท
ค่าใช้จ่าย
ไม่ระบุ
บาท
มูลค่าค่าใช้จ่าย
ไม่ระบุ
บาท
ตอนที่
3
ผลการดำเนินงาน
ไม่ระบุ
ตอนที่
4
สอดคล้องสมรรถนะ
ประเภทสมรรถนะ
สมรรถนะหลักของมหาวิทยาลัย
สมรรถนะประจำกลุ่มงาน
สมรรถนะของผู้บริหาร
ตอนที่
5
เอกสารอ้างอิง
ไม่มีข้อมูล
ตอนที่
6
ภายใต้โครงการ
โครงการเสวนาและนิทรรศการ “เสริมสร้างวินัย ต้านภัยการโกง” และ กิจกรรมการโต้วาทีภาคีต่อต้านการทุจริตในสถาบันอุดมศึกษา ประจำปี ๒๕๕๘
ตอนที่
7
ภายใต้งานวิจัย
ไม่มีข้อมูล
ตอนที่
8
การบูรณาการ
ไม่มีข้อมูล