จอมสุดา ดวงวงษา
|
คณะเทคโนโลยีการประมงและทรัพยากรทางน้ำ
|
ประเสริฐ ประสงค์ผล
|
คณะเทคโนโลยีการประมงและทรัพยากรทางน้ำ
สำนักงานคณบดีคณะเทคโนโลยีการประมงและทรัพยากรทางน้ำ
งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
|
พิชิต สิทธิกัน
|
คณะบริหารธุรกิจ
|
จักรพงษ์ พวงงามชื่น
|
คณะผลิตกรรมการเกษตร
|
กอบลาภ อารีศรีสม
|
คณะผลิตกรรมการเกษตร
|
กัลย์ชิสา นามวงศ์พรหม
|
คณะผลิตกรรมการเกษตร
สำนักงานคณบดีคณะผลิตกรรมการเกษตร
งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
|
ณภาภัช เลี้ยงประยูร
|
คณะพัฒนาการท่องเที่ยว
สำนักงานคณบดีคณะพัฒนาการท่องเที่ยว
งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
|
วาที คงบรรทัด
|
คณะวิทยาศาสตร์
|
ญาณากร สุทัสนมาลี
|
คณะวิศวกรรมและอุตสาหกรรมเกษตร
|
ณัฐดนัย ยงไสว
|
คณะศิลปศาสตร์
สำนักงานคณบดีคณะศิลปศาสตร์
งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
|
สุระพงษ์ เตชะ
|
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบสิ่งแวดล้อม
|
ณัฐภัทร ดาวสุข
|
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบสิ่งแวดล้อม
สำนักงานคณบดีคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบสิ่งแวดล้อม
งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
|
ณัฐธนะนันท์ เอี่ยมตะกูล
|
คณะสัตวแพทยศาสตร์
สำนักงานคณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์
|
ประภากร ธาราฉาย
|
คณะสัตวศาสตร์และเทคโนโลยี
|
วัฒนาพงษ์ ใหม่เฟย
|
คณะสารสนเทศและการสื่อสาร
สำนักงานคณบดีคณะสารสนเทศและการสื่อสาร
งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
|
ชไมพร ตันสุวรรณ
|
มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - ชุมพร
สำนักงานคณบดีมหาวิทยาลัยแม่โจ้ - ชุมพร
งานบริหารและธุรการ
|
วรัญญู รีรมย์
|
มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ
|
ธนวัฒน์ ปินตา
|
มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ
|
ภิญโญ ผลงาม
|
มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ
สำนักงานคณบดีมหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ
งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
|
อภิสิทธิ์ รัตนปภานันท์
|
มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ
สำนักงานคณบดีมหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ
งานบริการการศึกษาและกิจการนักศึกษา
|
จำเริญ วงศ์โพธิ์
|
มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ
สำนักงานคณบดีมหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ
งานบริหารและธุรการ
|
สุดเขต สกุลทอง
|
วิทยาลัยบริหารศาสตร์
|
ธเนศ ไชยชนะ
|
วิทยาลัยพลังงานทดแทน
|
ผ่องรักษ์ ยศเดช
|
วิทยาลัยพลังงานทดแทน
สำนักงานคณบดีวิทยาลัยพลังงานทดแทน
|
อัมพิกา กันชะนะ
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองคลัง
งานบริหารการเงิน 2
|
ธัณฐภรณ์ เมธีวริศวงศ์
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองคลัง
งานอำนวยการ
|
วุฒิพล คล้ายทิพย์
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองเทคโนโลยีดิจิทัล
|
ณัฐกฤตา โกมลนาค
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองเทคโนโลยีดิจิทัล
งานวิจัยและพัฒนา
|
อรณุตรา จ่ากุญชร
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
|
ชาญวิทยายุทธ์ อินทร์แก้ว
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
|
อนงค์ ไชยแก้ว
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
|
นิตยา ดวงบาล
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
|
กชสร จินดารัตน์
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานทุนการศึกษาและให้คำปรึกษา
|
ศิริกาญจน์ ตันมาละ
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานทุนการศึกษาและให้คำปรึกษา
|
สกุณา เชาวพ้อง
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานบริการและสวัสดิการนักศึกษา
|
บุษบา โกมลมณี
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานบริการและสวัสดิการนักศึกษา
|
พงษ์สันต์ สมบัติ
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานบริการและสวัสดิการนักศึกษา
|
สมชาย วงศ์ศิริ
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานบริการและสวัสดิการนักศึกษา
|
จิระเดช ดวงศีลธรรม
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานบริการและสวัสดิการนักศึกษา
|
ราเชนทร์ สุขทั่วญาติ
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานบริการและสวัสดิการนักศึกษา
|
พิชิตพงษ์ ไชยโยชน์
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์
|
ณภัทร แก่นสาร์
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์
|
ศิรินภา เทียบแก้ว
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์
|
รัศมี อภิรมย์
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานพัฒนาวินัยนักศึกษา
|
สุทธิพงศ์ เรือนมั่น
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานพัฒนาวินัยนักศึกษา
|
ปัญญวัจน์ ชลวิชิต
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานหอพัก
|
กัลยา ธนันชัย
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานอำนวยการ
|
ฐิติรัตน์ มนตรี
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานอำนวยการ
|
จีรพรรณ มั่งมี
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานอำนวยการ
|
วิทชัย สุขเพราะนา
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม
งานดนตรีและนันทนาการ
|
วุฒิภัทร เกตุพัฒนพล
|
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม
งานอนุรักษ์สืบสานศิลปวัฒนธรรม
|
อัจฉราพร ศิวิลัย
|
สำนักบริหารและพัฒนาวิชาการ
ฝ่ายสหกิจศึกษาและพัฒนาอาชีพ
|
สุกิจ ติดชัย
|
สำนักวิจัยและส่งเสริมวิชาการการเกษตร
กองบริหารงานบริการวิชาการ
งานปรับปรุงและขยายพันธุ์พืช และสัตว์
|
เบญจรัตน์ ศุภอุดมฤกษ์
|
สำนักหอสมุด
ฝ่ายจดหมายเหตุและคอลเล็กชั่นพิเศษ
|
เยาวภา เขื่อนคำ
|
สำนักหอสมุด
ฝ่ายจดหมายเหตุและคอลเล็กชั่นพิเศษ
|