เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6403101310
นาย
ธนัชพิพัฒน์
สินคุณาธาร
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6403101325
นาย
พันธุ์ธัช
เทียมเหรียญทอง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6403101331
นาย
ภูริบดินทร์
สมคะเน
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6403104317
นาย
อภิสิทธิ์
นวลชม
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6422101507
นางสาว
อนัญลักษณ์
ลังกาตุง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6504101362
นาย
พรหมพิริยะ
พรมมา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6530101304
นาย
เกียรติพงษ์
บุญอินทร์
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101314
นางสาว
ฐิตินันท์
สุวงค์
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101315
นางสาว
ณัฏฐิณิชา
เจ๊ะนุ้ย
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101318
นางสาว
ณิชารีย์
ภาพพิกุล
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101319
นางสาว
ทิพย์ภาพร
ศิริวัฒน์
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101320
นางสาว
ธัญพิชชา
ปะสี
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101321
นาย
ธีระวัฒน์
ฟูคำ
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101325
นางสาว
ปานดวงใจ
ชินสงคราม
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101333
นางสาว
ภัทราวดี
บุญทรง
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101352
นางสาว
อรกัญญา
อินลี
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6530101355
นางสาว
อารีพรรณ
สุภามงคล
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6603101302
นางสาว
กันติศา
มุงเมือง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101305
นาย
จักรพันธ์
สุวรรณฉิม
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101306
นาย
จิตติพัฒน์
สุคันธนาถ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101307
นาย
จิระศักดิ์
หล่ายสอง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101309
นาย
เจษฎาภรณ์
ใจเรือน
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101310
นางสาว
ชญานิษฐ์
เขื่อนจันทร์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101316
นาย
ชินดนัย
บำรุงแคว้น
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101318
นาย
ณัฐชัย
วิมลมาศ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101319
นางสาว
ธมลวรรณ
ยอดทา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101321
นางสาว
ธันยา
สมโภชน์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101324
นาย
ธีรภัทร์
บุญเกิดกูล
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101325
นาย
ธีราภัทร
มีดี
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101329
นาย
นันทพงศ์
ออมทรัพย์สิน
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101330
นาย
นันทวัฒน์
ปัญญามูล
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101332
นาย
ปฐมพงษ์
รัตนทิพย์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101333
นาย
ปวพล
จรมณี
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101334
นาย
พัชรพล
ยอดแก้ว
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101335
นาย
พัชรพล
ศรีพนมวรรณ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101340
นางสาว
ยุรดา
จิตรักษ์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101342
นางสาว
รุ่งรุจี
นาทอง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101343
นางสาว
รุ่งฤดี
ผาภูมิสุจิตร
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101345
นางสาว
ศุศิรา
สินธุ์ญา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101346
นาย
สรวีย์
สัจจจารีรัตน์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101347
นาย
สิทธินนท์
เจริญธรรม
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101348
นางสาว
สุชัญญา
บุญม่อม
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101353
นางสาว
อินทิรา
บัวจ้อย
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101356
นาย
เทพทัต
ลุงทน
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603101358
นาย
อภิมงคล
นุศาจารย์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6603102315
นาย
ปุราทิตย์
บัวอินทร์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6603102319
นาย
พุทธิพงษ์
บัวนาค
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6603102325
นาย
วิศิษฏ์
วัชระพิมลมิตร
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6603102336
นาย
ณภัทร
กรอบจินดา
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6603102342
นาย
วิชัย
เมือง
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6603105305
นางสาว
รสริน
วัฒนวิกย์กรรม
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
2ชั่วโมง
6603105309
นางสาว
รัชนี
จิระพาณิชย์
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
2ชั่วโมง
6603105311
นางสาว
ศศินิภา
บุญมา
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
2ชั่วโมง
6630101301
นางสาว
กติชา
พรมใจ
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101302
นางสาว
กมลชนก
นนทวาสี
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101303
นางสาว
กัลยา
โพธิสาร
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101307
นางสาว
จินดา
ปอธาน
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101308
นาย
ชนาภพ
โพธิ์ทอง
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101311
นางสาว
ณัชชาพัชร์
สิทธิวงศ์สิน
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101313
นางสาว
ณัฐธิดา
ซาคุณ
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101314
นางสาว
ณัฐนรี
ไชยลิ้นฟ้า
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101316
นางสาว
ธนภรณ์
ผักกูด
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101317
นางสาว
ธัญชนก
คมสัน
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101318
นางสาว
ธัญพิชชา
คำเทพ
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101319
นางสาว
ธิดารัตน์
ดิษฐาวรากุล
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101321
นางสาว
นฤมล
มาจ๊ะ
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101323
นางสาว
นิภาพร
ไชยยศ
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101326
นางสาว
ปิยะนัฐ
อุ่นอุดมวนา
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101328
นางสาว
พรรณศร
พานแก้ว
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101329
นางสาว
พรรณิฎา
เพชรสวัสดิ์
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101330
นางสาว
พลอยชมพู
จันทราศรี
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101332
นางสาว
พิมพ์วิสาข์
ยศใจ
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101333
นางสาว
มณฑิตา
ศกุนตนาค
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101334
นางสาว
มณฑิตา
ศรีเพ็ญ
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101335
นางสาว
มัชฌิมา
ศรีวิชัย
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101336
นางสาว
ยุพยงค์
วงษ์จี๋
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101342
นางสาว
ศกุนตลา
โคตรรักษา
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101344
นางสาว
ศศิกานต์
สวัสดี
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101346
นางสาว
ศศิประภา
โอษคลัง
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6630101348
นางสาว
ศศิวิมล
จันต๊ะนาเขตต์
:
พยาบาล
2ชั่วโมง
6703101308
นาย
จรัญ
พะคึเลอ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6703101314
นาย
จีรเวช
พึ่งสุข
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6703101328
นาย
ปกรณ์เกียรติ
บุญปัญญา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6703101330
นาย
ปัณณวิชญ์
ศรีพนา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6703101337
นาย
รัชชานนท์
หุ้มไธสง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6703101345
นาย
อาชนัน
คู่ควร
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6703101349
นาย
ชัยวัฒน์
ศิริสลุง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6703102302
นางสาว
จุฑามาศ
ขันทองคำ
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102304
นางสาว
ณัฏฐ์กฤตฏา
เพชรมี
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102305
นาย
ณัฐภัทร
พัฒนศิริ
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102306
นาย
ธนกฤต
พิมพ์มหินทร์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102307
นาย
นิธิกร
อยู่นาน
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102308
นาย
บารมี
กันธะวงค์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102310
นางสาว
ปพิชญา
นิ่มวร
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102311
นางสาว
ปุณยนุช
ชาวเรณู
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102317
นางสาว
มยุรฉัตร
คำบัว
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102318
นาย
วิศวพงษ์
เตโพธิ์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102319
นางสาว
ศดานันท์
นาคพันธ์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102324
นางสาว
อัญชลีภา
น้อมระวี
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102325
นางสาว
อาทิตยา
เสาภา
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102326
นางสาว
กานต์ธิดา
คงเจริญนิวัติ
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102330
นางสาว
คคนางค์
กำพลวิญญ์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102331
นางสาว
จิณัฐชญาภรณ์
อาทรประชาชิต
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102333
นางสาว
จิราพัชร
ลอยทายี่
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102335
นางสาว
ชลธิชา
ฮ่อธิวงศ์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102337
นางสาว
ช่อทิพย์
โมลิพันธ์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102339
นางสาว
ชุติกาญจน์
ฟ้าสิริพร
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102341
นางสาว
ณิชนันทน์
พรหมมา
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102346
นางสาว
นวรัตน์
จะทอ
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102348
นางสาว
พิชชาภา
เพชรการณ์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102353
นางสาว
ศุภนุช
สง่าทรัพย์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6703102355
นางสาว
ศุภานิช
สง่าทรัพย์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6714101437
นาย
วรชาติ
พูลประเสริฐ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6722101405
นาย
ภูมิภัทร
ลำแสง
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง