ผู้เข้าร่วม
มหาวิทยาลัยแม่โจ้-ชุมพร 1
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม 1
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6307104304   นางสาวทิพวัลย์   พุ่มขจร : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6307107302   นายเฉลิมชัย   มีแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6307107304   นางสาวธิดารัตน์   รัตนะ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6307107310   นางสาวศศิธร   สินนอก : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6307107311   นายอภิสิทธิ์   สินประสงค์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6307107315   นายรวิชญ์   สุวรรณชาตรี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6307108303   นายธนพัฒน์   ทวยนาค : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6307108307   นางสาวอารยา   อุดมรัตน์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407101304   นายธนธรณ์   ภาคีศิล : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6407101305   นายพีรพล   ท้วมศรี : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6407101307   นางสาวกิ่งกาญจนา   ศรีสวัสดิ์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6407104005   นางสาวพัชรี   ลุ่งกี่ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6407107002   นางสาวปราณี   โพธิ์อาจ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6407107303   นางสาวจินดาลักษณ์   ไชยเสนาะ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6407107308   นางสาวสิริยากร   ใกล้ชิด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6407107309   นางสาวสุรัสสา   ฤทธิโสม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6407108302   นางสาวณัฐฐา   มีกมล : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407108303   นางสาวณัฐธิดา   เยลค์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407108304   นายทวี   ช่างทำ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407108305   นางสาวนภัสรา   สุทธิ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407108306   นางสาวภัทราภรณ์   สายแวว : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407108307   นางสาวรัชฎากร   พันธ์เศรษฐ์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407108309   นายไกวัลย์   การบรรจง : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407108317   นางสาวจุฑามาศ   จันทร์เทพ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6407108319   นายอชิตพล   เชื้อแดงดี : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507101001   นายกฤษดา   รอดอินทร์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101003   นายเจนณรงค์   พรหมครวญ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101004   นายชัยพล   ศรีสมบัติ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101005   นายณัฐกาญจน์   อินตัน : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101006   นายทวิช   บุญร่ม : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101007   นายพีระพงศ์   แน่นหนา : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101008   นายธนกฤต   สุขทองแท้ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101010   นายอัษฎา   ปาโหด : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101012   นายสุพัฒนพงษ์   รอดสงค์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101301   นางสาวขวัญชนก   ลือหล้า : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101305   นายธนิกศร   คงจันทร์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101306   นายธรรมปนาท   จับใจ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101309   นางสาวนุสรา   จินดาศรี : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101310   นายบุญฤทธิ์   แก้วถนอม : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101316   นางสาวสุธางศุ์รัตน์   คงเย็น : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101317   นางสาวสุธิตา   พรมวิเชียร : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507101319   นายอภิวัฒน์   การะกันต์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6507104002   นายภาณุพงค์   สุทธิกรณ์ : การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ 3ชั่วโมง
6507107001   นายกุญชเดช   บุญเพ็ญ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107003   นางสาวนิศากร   โสภณ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107006   นางสาวอณิสา   บุญยม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107007   นางสาวอารีนา   อามะ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107008   นางสาวพรภคนันท์   รักเมือง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107010   นางสาวสุภาพร   หาการ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107301   นายคณาธิป   สุนทรพัฒน์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107302   นายณรงค์ศักดิ์   อินทวิเศษ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107303   นางสาวณิชนันทน์   จันทร์สม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107304   นายธีรศักดิ์   สมัญญา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107305   นายนครินทร์   ชูมณี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107306   นายนาดิร   หมาดดาเร๊ะ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107307   นางสาวพีรวรรณ   ขุนทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107308   นายวุฒิชัย   จัดภัย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107309   นายสรชัย   จอมเผือก : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107310   นายอนันตคีย์   ศรีพิเชียร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507107311   นายเอกภาพ   หลังเกต : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6507108301   นางสาวกชพรรณ   ขำอนันต์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108306   นายธนวัฒน์   ภิญโญภาพ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108307   นางสาวนภัสราภรณ์   พยัคฆ์ฤทธิ์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108308   นางสาวนวนันทน์   เรืองดิษฐ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108311   นางสาวเบญจมาศ   สุภาวษี : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108313   นางสาวประกายทิพย์   เสียงเลิศ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108314   นางสาวมุทิตา   เสียมไหม : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108315   นางสาววรกานต์   โรยสุวรรณ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108318   นางสาวอรวรรณ   สัสดีเหมาะ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108319   นางสาวกนกพร   ลั่นคีรี : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108321   นางสาวพรชนก   ใจมูล : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6507108324   นางสาวพัชชา   ย้อยไชยา : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607101001   นางสาวจารุวรรณ   บุญส่งแก้ว : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607101002   นายจิตรภาณุ   วิเชียรวงษ์ : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607101004   นางสาวพุธทาศินีย์   ชาญกล : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607101005   นายสรศักดิ์   โพธิลังกา : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607101301   นางสาวซานะ   สำลี : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607101305   นางสาวพรนภา   ขำจิตร : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607101310   นางสาวภัทรจาริน   ทนน้ำ : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607101311   นายภัทรพล   สุนทรพัฒน์ : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607101314   นายพรมพิริยะ   เฟื่องเพชร : นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6607103301   นายกิตติศักดิ์   ชามโสม : การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ 3ชั่วโมง
6607104008   นางสาวภัทราวดี   ชอบงาน : การท่องเที่ยวและบริการ 3ชั่วโมง
6607104009   นางสาวภิญญดา   โทคง : การท่องเที่ยวและบริการ 3ชั่วโมง
6607104010   นางสาววรรณศิริ   รัชนิพล : การท่องเที่ยวและบริการ 3ชั่วโมง
6607104011   นางสาวศศิภา   ดำคง : การท่องเที่ยวและบริการ 3ชั่วโมง
6607104013   นางสาวอาทิตยา   ฉิ้วล้อ : การท่องเที่ยวและบริการ 3ชั่วโมง
6607107001   นางสาวพรวลัย   ราตรี : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107301   นายกิตติพงศ์   จันทร์เกลี้ยง : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107302   นายจิรกฤต   เวชสุวรรณ : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107303   นายนวปฎล   สุขเจริญ : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107304   นายบิสมีน   อีแต : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107305   นายสุภชัย   แก้วแดง : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107306   นางสาวรุ่งนภา   ถึงชุมพร : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107307   นางสาวอรอุมา   ไทยนุกูล : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107308   นายภูริภัทร   แซ่อ๋อง : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607107309   นายธวัชชัย   ปรีชาชน : พืชศาสตร์ 3ชั่วโมง
6607108004   นายเก่งกาจ   จุนเด็น : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108009   นายจีรศักดิ์   หวัดสนิท : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108024   นายศรนรินทร์   ทานอักษร : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108303   นายณัฐิวุฒิ   คงแก้ว : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108304   นายธีรวัฒน์   พรหมศาสตร์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108305   นายพิชย   แคนตะ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108306   นายภัทรศัย   วิมล : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108308   นายศักดิภัทร   เสนีย์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108310   นางสาวสุดารัตน์   รัตนรังษี : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108311   นางสาวสุพิชฌาย์   อรุณรักษ์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108312   นายอติวิชญ์   ศรีระพร : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108313   นายภาสกร   แสงใส : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108315   นายพงษ์ประภัทร   อัศจันทร์ : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง
6607108316   นางสาวสุชานาถ   พัฒน์ทอง : การเมืองและการปกครองท้องถิ่น 3ชั่วโมง