ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6001125349   นายกัญจน์ธนัท   วงศ์คำจันทร์ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
6101125353   นายธนาวุฒิ   รัตนมงคล : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6106101307   นายกฤษฎา   ตาสาย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102424   นางสาวศุทชา   อุดมสินค้า : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103331   นางสาวฐานิภา   ฉิมวัย : บัญชี 3ชั่วโมง
6107107302   นางสาวกุสุมา   แก่นกูล : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6107107317   นายสุกฤษฎิ์   สุขแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6201102305   นายกฤษณพงค์   จอมใจ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201105344   นางสาวมัทธริกา   อินต๊ะวิน : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6201126309   นางสาวนัทธฤดี   ใจแก้ว : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6203102312   นายพิวัฒน์   อุทธกัง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6204105308   นางสาวธันย์ชนก   สุยะ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105311   นายจิรพัชร   น้อยจ้อย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105326   นายณัฐวรรธน์   ลำสอนจิตต์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105377   นางสาวสุพัตรา   ลือทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6206101304   นางสาวกฤติยา   สุยะแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6206101378   นางสาวพิชญาภา   บุญศรี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6206101416   นายสุริยา   อุ่นเรือน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6206102453   นางสาวสโรชา   มะลิวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6206104320   นายธีระศักดิ์   มานุ : การเงิน 3ชั่วโมง
6208109302   นางสาวจุฑาทิพย์   ราชิวงค์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6208109309   นางสาวศิรดา   กาญจนจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6209101340   นายธีรภัทร์   ดวงจันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101360   นายพุฒิเมธ   ทองรักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6210102306   นายเจษฏากร   ทองด้วง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6210102308   นายณภัทร   มั่นคงฐาน : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6210102319   นายสมเกียรติ   โยมญาติ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6212101311   นางสาวนิภาภรณ์   ยะอื่อ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6212106315   นายปราณ กิจวิถี   สงฆ์รักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6215123346   นายสหัสวรรษ   วงษาเนาว์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123353   นางสาวอาทิมา   ใจคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123356   นายจักรภพ   สุนันต๊ะ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6301101323   นายปฏิพัทธ์   คิดอ่าน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101342   นายสุรยุทธ   บุตรดี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101344   นายอนันตชัย   บัวทอง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101345   นางสาวอริสรา   มธุรส : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101350   นางสาวชิดชนก   ตัดโส : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301102302   นางสาวกนิษฐา   ชัยวุฒิ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102309   นายกันต์พงษ์   ตันเจริญคีรี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102312   นายกิตติภณ   อินหันต์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102314   นายกึ่งพุทธกาล   รักษาชนม์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102319   นางสาวฆนณัฐ   ทองดัง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102320   นายจตุพล   เพ็งแจ่ม : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102323   นายจิระพงศ์   มหาวงค์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102326   นายชญานิน   บัวผัน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102328   นางสาวชนินาถ   โพธิ์ศรี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102329   นายชัยธวัช   ใจรังษี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102336   นางสาวณัฏฐริณีย์   เชิดฉาย : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102348   นายธนกร   อินทุรัตน์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102355   นายธีทัต   คงเหล่า : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102388   นายภูตะวัน   ไชยเลิศ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102393   นางสาวรวินันทร์   คุ้มศิริ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102409   นายศรายุทธ   มโนทา : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102431   นายอัทพล   ปวงทุเลา : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102443   นายภควัฒน์   โตเจริญ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301105301   นางสาวกชกร   ดำสงค์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105302   นางสาวกนกพร   คำปวง : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105304   นางสาวกัญจนพร   ดำคำภา : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105305   นางสาวกัญญาณัฐ   มีสมวัฒน์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105306   นายจักรินทร์   ปันคำ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105308   นางสาวชญาธร   เกษมกิตติธรา : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105309   นายชลภัทร   รอสูงเนิน : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105310   นางสาวชลิตา   รัชตะรุ่งเรือง : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105311   นางสาวฐิติยาภรณ์   ญาณะตัน : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105312   นางสาวณัชชา   ฉิมมา : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105313   นายดนุพล   ล้านหล้า : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105314   นายตะวัน   ลองจำนงค์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105315   นายธนกร   เนียมเพราะ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105317   นางสาวประภาพร   คุณาคำ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105319   นางสาวฝนมณี   สามสาลี : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105320   นายพีรณัฐ   กาฬภักดี : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105322   นางสาวรัชฎามนี   คำภิโล : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105325   นางสาวศิริมาศ   มาลีการุณกิจ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105327   นางสาวสมฤทัย   ปัญโยกาศ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105328   นางสาวสรัญญา   แก้วเทศ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105329   นางสาวสัณห์ฤทัย   ฟักทองอยู่ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105332   นางสาวสุธาทิพย์   คุ้มกุดขมิ้น : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105333   นายอัครชัย   จันทร์ศรีมา : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105334   นายวรเมธ   เครือวัลย์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105337   นางสาวภารดา   คล้ายแก้วสกุล : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301124301   นายกนกนภัส   ตั๋นกำเลิศ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6301125303   นายกิตติ   มีสุข : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125307   นายจิรพนธ์   ทองแก้ว : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125317   นายณัฐพงศ์   มณเฑียรรัตน์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125321   นางสาวนิศารัตน์   ศรีสุทัศน์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125323   นายปวริศ   บุญเพิ่ม : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125332   นางสาวมาลีวัลย์   ยาวิชัย : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125341   นายสรรค์โสภาคย์   หลัดโส๊ะ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125342   นายสหรัฐ   ผลชูศรี : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125357   นางสาววรรณวิสา   ราชปรีชายุทธ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125360   นายวิศวรรษ   สืบสอน : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6303101306   นางสาวณัฐนรี   มูลเมือง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101308   นางสาวณิชลดา   อุ่นเมือง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101309   นายดนัย   จันคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101312   นายธณนชัย   ศรีภูมิ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101313   นายธนกฤต   มโนชัยวุฒิกุล : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101322   นางสาวปนัดดา   วัฒนาพันธุ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101329   นายภาคิน   กองขุนทด : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101331   นายมนัญชัย   บุญคง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101333   นายวัชรพล   บุญตา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303101341   นายอัครชัย   ปูดอก : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303103304   นางสาวกฤติกาญจน์   เชื้อวังคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103305   นางสาวกัญญาณัฐ   ไกรรัตน์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103306   นางสาวกุลนิดา   สุขเสรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103314   นางสาวชัญญานุช   บุญพันธ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103318   นางสาวนันท์นภัส   ไชยชนะชมภู : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103320   นางสาวนูรซากิช   อิสสภาพ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103321   นางสาวบุชายา   กองมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103322   นางสาวบุษญา   มะโน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103324   นางสาวปิญชาทิตย์   บัวอินทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103326   นางสาวพจนารถ   สิงหเสนี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103328   นางสาวพัชรนันท์   โรจะนะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103329   นางสาวพัทธมน   ปู่แหลง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103331   นางสาวภาณุมาศ   ยกทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103333   นางสาวมลิวัลย์   นางเมาะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103336   นางสาวรุ่งฤดี   คำแดง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103339   นางสาวลูกชุบ   ทับศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103342   นางสาววรรณภา   ช่วยประดิษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103343   นางสาววริษฐา   เรือนอ้าย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103344   นางสาววิรัญญา   ศรีสุข : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103345   นางสาวศรีสุดา   ซั่วเซ่งอี่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103346   นางสาวศศิปภา   ทองเปิ่ง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103347   นางสาวสกุณา   แซ่ย่าง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103351   นางสาวสุพรรษา   เจริญผล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103355   นายอดิศร   บุญยงค์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6304101309   นางสาวกัลย์สุดา   ดวงดาว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304101314   นางสาวจีรนันท์   แก้วม่วงมัน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304101315   นางสาวจีรวรรณ   แก้วม่วงมัน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304101320   นางสาวชบา   ปิ่นเพชรกุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304101335   นางสาวธัญชนก   ปัญญาคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304102301   นางสาวกรกนก   หงสาอ่อน : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102308   นางสาวณัฏฐนิช   วิทยาดีมาก : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102311   นางสาวพนิตา   วนาอาสา : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102321   นางสาวสุธิษา   ขัติหอม : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102322   นายอดิพงษ์   โพธิจักร์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304104302   นางสาวธัญญรัตน์   ขันธมะ : สถิติ 3ชั่วโมง
6304105309   นางสาวศิริวรรณ   หาระมี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6304106319   นายธนธรรม   ขัติวงษ์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304108302   นางสาววชิรญาณ์   ศรีจันทร์ : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6304109303   นางสาวระพีพรรณ   ลือใจ : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
6305101311   นางสาวจิดาภา   บำรุงเจียม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101315   นายจิระศักดิ์   นางเมาะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101318   นางสาวชนนิกานต์   แซ่แต้ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101323   นางสาวชัญญานุช   ดวงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101334   นางสาวณัฐลินี   อุราแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101342   นายธนบดี   วัชรพลางกูร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101351   นางสาวนลินี   จันทร์ต๊ะมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101366   นายพงศ์พิทักษ์   วังธิยอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101370   นายพรรษกร   ใจสม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101373   นางสาวพลอยวรินทร์   คงนุ่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101391   นางสาวรัตนาวดี   นิลวัฒน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101393   นางสาววัลภา   แลวฤทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101395   นางสาววิมลพร   มังคละแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101399   นางสาวศศิกานต์   ฟักแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101400   นางสาวศศิวิมล   สุจาแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101408   นายสิริวัฒน์   เลิศธนวิรัตน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101410   นางสาวสุพัตรา   อินนวน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101411   นางสาวสุพิชชา   บัวพันธ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105301   นางสาวกมลวรรณ   แคว้นคอนฉิม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105305   นางสาวขนิษฐา   ยาวไธสง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105308   นางสาวคุณนิธิ   รองเดช : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105311   นางสาวพิชญนัทธ์   ปัญญากูล : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105313   นางสาวชั้นบุญ   เชียงปาละ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105314   นายชินวัฒน์   พวงอภัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105316   นายฐานทัพ   ท้าวภูธร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105323   นายทักษิณ   แข็งแรง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105326   นายธิติ   ต๊ะพ่อ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105329   นางสาวนริสรา   อินโอภาส : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105340   นางสาวพัณณิตา   ยอดดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105365   นางสาวสุภิชา   สมพงษ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105367   นายแสงชัย   อนุดีเก้า : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105368   นางสาวอทิตยา   วิชัยวงษ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105372   นางสาวอารีย์รัตน์   ลายะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105386   นายศวัสกรณ์   ทิพย์โอสถ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105388   นางสาวชวัลนัทธ์   ทองมีมาก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305105398   นางสาวพิมพ์ปภัส   อ้นบ้านดง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6306101302   นายกมลภพ   แก้วเดียว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101306   นางสาวกฤติกร   ต๊กควรเฮง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101312   นางสาวกุลภรณ์   อินทนุ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101313   นางสาวเกศรินทร์   พลประถม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101314   นางสาวคำหลาว   ลุงยอด : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101315   นางสาวคุณัญญา   เหลืองกิตติคุณ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101327   นางสาวชนากานต์   เลิศไตรคุปต์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101329   นายชัยพันธ์   พรธีรโชติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101330   นางสาวชาลีนา   สาเหล่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101332   นายณรงค์ฤทธิ์   เครือสกุลเพ็ญ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101333   นางสาวณัชชา   การดี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101334   นางสาวณัฏฐณิชา   สายอินต๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101335   นายณัฏฐนันท์   เครือแปง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101336   นายณัฐชัย   เนตรใหญ่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101338   นางสาวณัฐธิดา   เปงดี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101341   นางสาวณัฐวดี   อินสอน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101342   นางสาวณัฐวรันทร   แซ่ตั้ง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101343   นางสาวณิชนันทน์   ฤกษ์งาม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101344   นางสาวดลพร   จมรมงคลพิไล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101345   นายแทนตะวัน   โพธิ์สอน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101349   นางสาวธัญลักษณ์   ป้อปาลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101352   นายนฤบดี   จำปาทอง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101354   นายนัฎชากร   ปิ่นยา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101355   นางสาวน้ำฝน   ชมภูกลาง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101356   นางสาวบัณฑิตา   ทองเทียน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101359   นางสาวปณาลี   นิจศรีวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101360   นายปภาวิน   บัวรวย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101361   นายปรมินทร์   ตรีรัตนาเศรฐ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101364   นายปีติภัทร   ใจพรหม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101366   นางสาวพรชนก   โชคกิตติกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101372   นางสาวพัชรินทร์   ศรีชนะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101380   นางสาวเพียงดาว   อินพรม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101388   นายยุทธนา   ทาชื่นจิตร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101389   นายยุทธภูมิ   ผาสุก : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101399   นางสาวศศิวรรณ   ปู่ทอน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101405   นางสาวสกุลทิพย์   ศรีนาม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101409   นายสราวุธ   ประทุมธา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101410   นายสหรัถ   จันทร์ปัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101411   นายสิทธิชัย   สิทธิชยาพรกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101413   นางสาวสุธาสินี   พิมพิสาร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101416   นางสาวสุธีธิดา   ขันเขียว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101419   นางสาวสุภาวินี   ปัญญา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101420   นายสุรชัย   แข็งแรง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101425   นางสาวอรอมล   วงศ์คำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101426   นางสาวอังค์วรา   แซ่ฉั่ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101428   นางสาวอัจฉราภร   อัศวมงคล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101429   นายอาทิตย์   ซั่วเซ่งอิ้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101431   นางสาวอุบลรัตน์   บุญวัง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101433   นายจินตามัย   อินทร์ปาน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101438   นางสาวนาฎนารี   ของงาม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101439   นางสาวภัทรนันท์   รัตนนิรมลสกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101443   นางสาวสุธิดา   อุบลจินดา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101446   นางสาวอาทิตยา   รัตนพงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101449   นางสาวปาณิศา   ทรงเจริญกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101450   นายจีรภาส   สุระจิตต์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306101453   นายรติพันธ์   มาลัยรุ่งสกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306102309   นางสาวจริยาสิริ   แถวกระโทก : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102330   นางสาวณัฐกานต์   ล้วนสุคนธ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102334   นางสาวดรัลพร   จมรมงคลพิไล : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102337   นายต้นข้าว   พิมขนิษฐ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102352   นางสาวธาวิตา   มินทขัติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102353   นางสาวธีรกานต์   วงศา : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102361   นางสาวปัญจมา   ปาละโค : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102368   นางสาวนัชญ์แพรวา   สุโมตะยะกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102382   นางสาววีรยา   หนูหล่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102383   นายศรัณยู   สมานพงษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102386   นางสาวศิรภัสสร   ศรีตะบุตร : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102389   นายศุภชีพ   ชาญเชี่ยว : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102391   นางสาวสกุลรัตน์   จันทร์มาลี : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102396   นางสาวสุพรรณิการ์   คำใจ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102397   นางสาวสุพรรนิศา   สิงห์หาญ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102399   นางสาวสุภัชชา   ผินผัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102400   นายสุวรรณ   ลุงออ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102401   นายเสริมชาติ   อินทะนาม : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102411   นางสาววรรณสา   สีดำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102417   นางสาวภัทรนันท์   พ่อไชยราช : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102424   นายอลังการ   สามนคร : การตลาด 3ชั่วโมง
6306103033   นางสาวประภัสสร   เขียวธง : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103308   นางสาวคุณัญญา   เรือนสม : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103309   นางสาวจรรยาพร   นาคิน : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103315   นายเฉลิมพล   ทะตัน : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103320   นางสาวญาริณี   อินทะวงษ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103328   นางสาวณิชากร   แหวนทอง : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103329   นางสาวถิรพร   กุศลทาน : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103331   นายทิชากร   สุขทิพย์คงคา : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103334   นายธนายุ   ศรีกุลภัทร : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103336   นางสาวธัญสุดา   แสนเขื่อน : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103342   นายนราวิชญ์   ศรีโพธิ์วัง : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103347   นางสาวนัทชา   สายสร้อย : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103371   นางสาวภาลินี   มะโนคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103376   นางสาวยุวดี   อุดหนุน : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103389   นางสาววาษิณี   คำมูลใจ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103391   นางสาววิภารัตน์   เขียวหล้า : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103416   นางสาวอรณัส   เทศนิยม : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103417   นางสาวอริยา   ปราณีทะ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103418   นางสาวอังค์วรา   ทนันชัย : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103419   นางสาวอาชิว   แซ่เจ้า : บัญชี 3ชั่วโมง
6306103421   นางสาวพรทิพา   บุญช่วย : บัญชี 3ชั่วโมง
6306104301   นางสาวกัญญ์วรา   ทิวาวงษ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6306104303   นางสาวกุลนิษฐ   ล่ำสวย : การเงิน 3ชั่วโมง
6306104306   นางสาวฉิง   - : การเงิน 3ชั่วโมง
6306104311   นางสาวธัญเรศ   วงศ์วรมัยกุล : การเงิน 3ชั่วโมง
6306104312   นางสาวนภสร   ก๋งอุบล : การเงิน 3ชั่วโมง
6306104315   นางสาวพรธวัล   คำทิพย์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6306104316   นางสาวภัทรลภา   สุยะการ : การเงิน 3ชั่วโมง
6306104317   นางสาวมานิตา   นิลลออ : การเงิน 3ชั่วโมง
6306105311   นายสุภทัต   มารื่น : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6306106321   นางสาวอาทิมา   พันธุ : นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่ 3ชั่วโมง
6307101303   นายขจรศักดิ์   เพชรโสม : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6307101304   นายณัฐพร   หอกแสง : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6307101307   นางสาวธัญญลักษณ์   อินทรคง : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6307101309   นายวรกานต์   ชื่นอารมย์ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6307101310   นายศุภกิจ   สรรพากร : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6307101312   นายสรศักดิ์   เชื้อบ่อคา : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6307101314   นายอภิรักษ์   รอดเจริญ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6307101315   นายนิติภัฑร์   อับดุลบุตร : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6307101318   นายกริชวัชร์   สงค์ดำ : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง 3ชั่วโมง
6308106301   นางสาวกัญญารัตน์   พิสุราช : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6308107302   นางสาวกรณิการ์   จำปา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107303   นางสาวกัลยรัตน์   น้อยนิด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107306   นางสาวชริษา   จันทร์จวน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107307   นายปิยะณัฐ   ทับนิล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107308   นางสาวพรพรหม   ฆ้องเดช : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107309   นางสาวพรหมพร   พันพิจิตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107312   นายภานุพงศ์   ชุมแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107313   นายภูมิกิจ   กิจชระภูมิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107314   นางสาวรัชฎาพร   วิญคาม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107315   นางสาวศิริรัตน์   วงษ์สว่าง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107316   นายศิริโรจน์   เสนียุทธ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107318   นายอภิชา   พึ่งแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107319   นายวัชรพงศ์   แสนย่าง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308107320   นายพัทธดนย์   พุฒดง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6308108302   นางสาวจิรภัทร   วิจิตรจันทร์ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6308108303   นางสาวจิรัชยา   สีนวล : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6308108308   นางสาวปิยมาส   ปรางทอง : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6308108309   นายพศิน   ขวัญกิจศักดา : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6308108314   นางสาววิลาวัลย์   กันทะ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6308108318   นางสาวอุรัสยา   ตัณโชติ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6308109313   นางสาวพิมลรัตน์   แพ่งสภา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6308109314   นายภูมินทร์   ทาเอื้อ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6308109316   นายสิรวิชญ์   วงศ์ปิน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6308109317   นางสาวอาทิตยา   มาบจะบก : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6308109319   นายประพันธ์   วารีนิยม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6308111301   นางสาวกนกวรรณ   มูลเมือง : บัญชี 3ชั่วโมง
6308111302   นางสาวกุลจิรา   คีรีรัตน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6308111303   นางสาวขวัญฤดี   เพิ่มนิตย์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6308111304   นางสาวญาดาวดี   ปราบมนตรี : บัญชี 3ชั่วโมง
6308111306   นางสาวเบญญาภา   สุภาแก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
6308111310   นางสาวอรทัย   ใจเปรี้ยว : บัญชี 3ชั่วโมง
6308111312   นางสาวชยานันท์   ชูขำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6308111313   นางสาวโรสสุคล   สีเถื่อน : บัญชี 3ชั่วโมง
6308114302   นางสาวกัลยกร   แป้นทอง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114305   นางสาวจิตรา   พิมพ์วงศ์เขียว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114307   นางสาวจีรนันท์   ใจเที่ยง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114316   นายธนกร   ขุนนคร : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114323   นางสาวนฤมล   ชื่นวงศ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114326   นางสาวน้ำฝน   ปืนสุข : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114348   นางสาววรรณยุดา   บุตรนวน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114353   นางสาวศิรภัสสร   แก้วมุกดา : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114358   นางสาวสุดารัตน์   เตชะสืบ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308114366   นายอัมรินทร์   คำมูล : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308115301   นายกิตติ   สวัสดิรักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115302   นายเฉลิมศักดิ์   ปานเอี่ยม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115305   นายชาญณรงค์   เชื้อนัก : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115310   นางสาวเบญจมาศ   ปรางทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115311   นายปฏิภาณ   ใจแสวง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115312   นายพัฒนา   วงค์สิทธิ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115314   นางสาวมณีเฟิร์น   กันธะหมื่น : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115316   นางสาวรินรดา   ศุภธนศักดา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115319   นางสาวสุธาสินี   เณรตาก้อง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115321   นายโอฬาร   แจ่มใส : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115322   นางสาวชญาดา   ม้าแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308115323   นายวัชรินทร์   ทนหมัด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6308131302   นายชัยธัช   ฉ่ำเฉลิม : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308131303   นายปพนธีร์   ผดุงกรรณ์ : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308131305   นางสาวพิรุฬห์ลักษณ์   ยูปานนท์ : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6308131307   นายสรพัชร   อโหสิ : เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ 3ชั่วโมง
6309101303   นางสาวกัญญารัตน์   ไชยวงค์ศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101306   นายเขมณัฐ   วามะศิริ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101307   นางสาวจณิสตา   จานแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101312   นายจิรายุ   สิงสุขศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101316   นางสาวชนนิศา   สงวนนาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101318   นางสาวชารินณา   จันตะนี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101319   นางสาวชุติพร   ชัยเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101320