ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
43403429   นายสิงหา   คมขำ : เคมี 3ชั่วโมง
45101432   นางสาวธานีญา   คมขำ : พืชศาสตร์ (พืชไร่) 3ชั่วโมง
47701030   นางสาวยุวลักษณ์   คมขำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5701125324   นางสาวพรพิมล   คมขำ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5819102521   นายพัชรพงศ์   คมขำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5907101304   กิตติศักดิ์   เอี้ยวปาน : การประมง 3ชั่วโมง
5915123413   สุพาภรณ์   คำศรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5919102536   วรพศ   คมขำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6003102328   นัทกมล   คมขำ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6004104303   ชนิตา   คมขำ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004106316   ต่อตระกูล   ติง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106320   นัฐพล   ฉัตรสุวรรณ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106324   ปฐมพร   มะโนธรรม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106326   ปิยวัฒน์   อินทรีย์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106342   ศราวุธ   ทับทิมบัว : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106345   สันติภาพ   หนูปัง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6006101307   กฤษณา   กาใจทราย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101351   ณภัทชา   บุญตาชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6015123334   นายธนบดี   ตาคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6101102334   ชลธิชา   สุธรรมฤทธิ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6103104304   ขวัญชนก   กันธิยะ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6104101397   สุพิชญา   แก้วสุดใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104106302   กัญธิวา   ฉวีวงค์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106310   ชุติกาญจน์   เหงี่ยมสูงเนิน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106316   นายธิปก   สิมสินธุ์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106323   ปารมี   วงค์คำปัน : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106334   วีรยุทธ   จอมเมืองกาศ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106337   สถาพร   รุจีรัตน์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6104106345   ไอ้ใจ   ลุงเฮิง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6105101348   ปฏิพล   จะตุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101381   วรากรณ์   ต๊ะปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101383   วัชรพงษ์   ฝั้นวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101402   สิริลักษณ์   เรืองวิไลพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105316   ชัยภัทร   วิทิตปริวรรต : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105319   ฐิติพันธ์   สิทธิ์คงเกียรติ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105351   ปิยพัทธ์   ธิปั๋น : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105360   พิชญุตม์   อรุณวรรณชาติ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106102317   นายคุณากร   พันธุ์พิชัย : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102318   งามตา   พฤกษาอนันตรา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102347   ทิพธัญญา   เอี่ยมศรีพงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102412   วันวิสาข์   โสตะพราหมณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103307   กานต์นรี   ใจเอื้อ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103334   ณัฐกานต์   คงมาก : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104328   ชนันชัย   ชัยเจริญ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104371   นาริศรา   ธรรมเฮิง : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104381   เปี่ยมสกุล   วีระเดชชูชีพ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104395   ภูริณัฐ   เพียจันทร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6106104417   นางสาวศรัญญา   หงษ์ผ้วย : การเงิน 3ชั่วโมง
6106105302   กิตติธัช   มิ่งศิริ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6106105334   วุฒิพงษ์   ปงหาญ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6107108314   นัฐพงษ์   ไกรเทพ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108103301   กีรติ   ภัทรรังสิกุล : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103302   กุลวดา   แก้ววันดี : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103303   จินต์จุฑา   พรหมศรี : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103305   นางสาวชฎาพร   มรกต : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103306   ชนิสรา   งามวงษ์ : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103307   ชลิตา   แฉล้มลอย : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103308   ณัฐวุฒิ   สุขทาทอง : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103309   ธนวัฒน์   ชูจิตร : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103310   ปภัสสร   ม่วงตุ่น : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103311   พิกุล   มะโนนึก : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103312   นางสาววรัญญา   คำดี : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103314   ศริพร   ดอกคำ : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103315   ศิริลักษณ์   เชิดชู : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103316   สายฝน   เผือกเพ็ชร์ : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108103317   หทัยชนก   ศรีสะอาด : เทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6108106301   กันย์สินี   พรมนัสมงคล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106302   ชลันธร   จงใจลาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106303   นายณรงค์พล   สีดาคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106304   ธีริศรา   กอไธสง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106305   นนทวัฒน์   พุฒซ้อน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106306   ปิยฉัตร   สาแย้ม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106307   พิชญ์สินี   โกสุระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106308   รสรินทร์   ศรีบัวคม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106309   สาธินี   สารวุฒิ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106310   สุวิชาดา   โกสุระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106311   ณัฐพัชร์   แก่นทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106312   นายอนุรักษ์   พระสว่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106313   พิชญาณี   คำสอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108107301   กนกวรรณ   ทะนันชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107302   กฤต   กุลเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107304   กุลนภา   ฤทธิ์สุทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107306   เกวลี   โนราช : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107307   จักรพันธ์   เอี่ยมดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107308   จิฬาภรณ์   เพ็ชรหวล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107309   จุฑามาศ   วงศ์ไข่ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107310   ชนาทิพย์   แหวนทองคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107313   ณัฐชยา   คำชา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107314   ณัฐติญา   ม่วงยา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107315   ณัฐวรรณ   อินทร์ช่วย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107316   ณิชาภัทร   จั่นวงศ์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107318   ทักษิณ   ปวงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107319   ธนวัฒน์   กาฬภักดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107320   นที   ทาเวียง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107321   นพณัฐ   แตงอ่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107322   นัฐรดี   ศรีพรม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107323   นาวิน   บุตรสอน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107324   บุญยกาญจน์   จูเปี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107325   เบญจวรรณ   เปี้ยใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107326   ปทิตตา   ตรงสาลี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107327   ภัควลัญชญ์   ใจอิ้ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107328   ปารตี   บุญชูวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107329   ปิญชาน์   ยอดประสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107330   พงศกร   ทองเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107332   มาริสา   เข็มวิชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107333   รังสิยา   กลีบจอหอ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107334   รุ้งธิดา   ภูกองชัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107335   วทัญญู   เขียวดวงดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107336   วิภาวี   แจ่มกระจ่าง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107337   วิริทธิ์พล   ตะไมล์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107338   วีรปกรณ์   กันแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107339   ศรัณน์   เพชรภูมี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107340   ศิริภักดิ์   สีคะปัสสะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107342   สายธาร   เครือเนตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107343   สุดารัตน์   สิทธิกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107344   สุธาทิพย์   โสบ้านบัว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107345   สุพงศ์   เทียมแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107346   สุวรรณี   อาวรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107348   อานิตา   งะสมัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107349   นายชินวัฒน์   กิ่งแก้วเพชร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108107351   พรภิมล   อิ่มอ่อน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108108302   จิราพร   เมฆบุตร : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108305   นายภาสกร   กองโกย : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108306   มลฤดี   กอบชนเมตตา : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108307   ศุภศิริ   กวยะปาณิก : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108108309   พรรณภัทร   กันทะสีคำ : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6108109301   เกียรติกุล   ลาภธนาดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109303   จิตรานุช   สุรินทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109304   จิรวิชญ์   จันทร์เจือจุน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109306   ชลธิดา   ถาเต็ม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109307   ชัญญา   ช่องโก้ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109308   ณัฐนรี   กันทะสอน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109311   ธงชัย   เมฆอากาศ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109312   ธนกฤต   ออศิริ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109315   ธีระพงษ์   พรมวงษ์ป้อ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109316   นรินทร   เอี่ยมสุภาษิต : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109317   นลินี   บุตรงาม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109318   ปวันรัตน์   ราตรี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109319   พรเทพ   ชูศรีจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109321   พัชนี   เสือเขียว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109322   ภคพงษ์   สมสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109323   รัตนาภรณ์   สอ้าง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109325   ศรัณยู   โถงโฉม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109326   ศิลปกร   มั่นคง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109327   สหรัฐ   ปลื้มสุวรรณ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109328   สุทิวัส   ใจ๋ใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109329   สุภาวดี   ติ๊บแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109330   อภิชาติ   โคตรพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108110301   จิตรานุช   หอมรส : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110302   ชนิดา   ผลสวิง : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110303   ชลสิทธิ์   ทุมต้ายหวัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110305   ทิพวรรณ   ท้าวใจแปง : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110306   นฤชา   สารดี : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110307   เนตรชนก   ปาริมา : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110308   บัณฑิตา   ปานทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110309   ปรีญารัตน์   จำปาด่วน : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110310   ปิยธิดา   วงค์หลอบ : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110311   พีรพงษ์   กาฬนิล : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110312   ภรณ์ทิพย์   เป็นดี : การตลาด 3ชั่วโมง
6108110313   วิมลรัตน์   เสนานุช : การตลาด 3ชั่วโมง
6108111301   กชกร   เพ็งสุข : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111302   กนกวรรณ   วิเศษสุข : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111303   กรรณิการ์   อ้นเชิด : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111304   เจนจิรา   วงศ์โพธิ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111307   ฐิศรา   จำปาขาว : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111308   ธิดารัตน์   เคลิ้มกระโทก : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111309   นครินทร์   กอฝั้น : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111310   บุญพิทักษ์   ลอยคลัง : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111313   พรชิตา   ตาบม่วง : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111314   รุ่งนิมิต   แก้วคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111315   สายฟ้า   อาลักขิต : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111316   สาวิตรี   บุญปาน : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111317   สุชานาถ   แก้วสุวรรณ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6108111318   อริสา   สมบูรณ์ทรัพย์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6108114304   กัญญาภัค   วิทยาคุณ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114307   จริยา   แสงอุดม : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114323   ณัฐวดี   ข้อค้า : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114324   ณิชาภัทร   เขียนพลกรัง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114327   ดวงกมล   ศรียันต์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114338   ฝนดาว   หอมนวล : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114343   พัสกร   บุญน้อม : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114346   ภักดิพร   สิงห์ชู : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114368   ศิริรัตน์   สุขช่วย : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114375   สิริวิมล   แก้วสุวรรณ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114380   สุวรรณา   สุขมากผล : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114382   อนงนุช   จำนงกูล : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108114383   อนุวัฒน์   เเก้วพิศดาร : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108115303   จารุพัฒน์   นวลสาย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115304   ชญานิน   บุญเพิ่ม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115305   ชลดา   นามไพร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115306   ฐิติกาญจน์   ชื่นชม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115307   ณัชยาภรณ์   ตันคำ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115309   ดวงพร   กันต์นิกูล : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115310   นนธวัช   สุวรรณโน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115311   ปัทมา   วิชาพร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115312   พิสิษฐ์   ทินเรืองศิริ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115313   ภูมินทร์   นิยมไทย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115314   มาลินี   โคตรชมภู : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115315   รัตติกาล   แสงจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115316   ศิริลักษณ์   บรรหาลี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115318   ศุภกร   บุญลือ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115319   สายชล   ทองเศรษฐี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115320   สุวสันติ์   วงศ์สาร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115321   นายอธิศ   ทับวัน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108115322   นางสาวอรนลิน   ใจเถิน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6108116302   กุลดา   ธยาธรรม : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6108116304   ทินนากรณ์   หล่ำชู : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6108116307   เลิศลักขณา   วงศ์ทวีทอง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6108116308   ศิรรินทร์   พาสาเวช : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6108117301   กิตฏิญากร   ดอนเคนรถ : ชีววิทยาประยุกต์ 3ชั่วโมง
6108117302   ขนิษฐา   สมพงษ์ : ชีววิทยาประยุกต์ 3ชั่วโมง
6108117303   ดวงหทัย   แสงอำไพ : ชีววิทยาประยุกต์ 3ชั่วโมง
6108118301   เกียรติภูมิ   หล้าคำมี : เศรษฐศาสตร์ประยุกต์เพื่อการพัฒนาชุมชน 3ชั่วโมง
6108118303   ธีรณัฐ   เครื่องจักร : เศรษฐศาสตร์ประยุกต์เพื่อการพัฒนาชุมชน 3ชั่วโมง
6108118304   น้ำเพชร   ปิ่นดี : เศรษฐศาสตร์ประยุกต์เพื่อการพัฒนาชุมชน 3ชั่วโมง
6109102304   นายคิรากร   พนาใฝ่ธรรมชาติ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6110101317   ชุติมา   ใจแสน : การประมง 3ชั่วโมง
6110101322   ณัฐพงศ์   คงเพ็ชรศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6110102323   ธีรภัทร์   แก้ววงวาล : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6110102341   นายภูมินทร์   คำแก้ว : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6112101304   กันฑ์เอนก   ใจรังสี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101309   ชนัตร   สินจักร์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112101313   ณัฐพันธ์   ราชคม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112102303   จรรยา   จอมงาม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102308   ชญานนท์   หมื่นแยง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102321   นางสาวนริศรา   ไชยยา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102352   ปริตต์   แสนวิชัย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102353   ธนกร   เเกล้วกล้า : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6114101374   รัชฏากรณ์   อำพันธ์ศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101386   ศศิธร   โพธิ์สกุลชัยโรจน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101398   สุภาดา   ยี่นวล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101399   สุรีรัตน์   จันทร์พงศ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114102347   พีรเดช   บุญยืน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6115123369   วรภัทร   ปานปุย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123390   สรวิชญ์   วิไลวรรณ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6118102306   กาญจน์   ปนคำปิน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102311   เกษราภรณ์   คำภีร์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102313   นายจรินทร์   บุญวิจิตร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102321   ชามิน   หนุนอนันต์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102322   ชาลิสา   ศรีถาวร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102326   ณัฐนนท์   อยู่ดี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102333   ธนากร   สุยาลักษณ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102337   นฤชิต   เนตรยอง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102346   ปฎิพัทธิ์   ปันแก้ว : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102356   พีรณัฐ   กุลรินทร์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102357   พีรภัทร   สมบูรณ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102360   ภูมินทร์   กิตติพันธ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102361   นายภูมิรพี   จุลญาติ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102363   ยวิษฐา   ศรีกะพา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102365   วรดา   เพ็ชรศรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102369   นายศุภกิตติ์   แสงสว่าง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102373   สุธาทิพย์   พิศโฉม : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102374   สุพัฒน์   เดชะ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102379   อรนลิน   แก้วเกตุ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6119103503   นายจิรพนธ์   ต้อนรับ : สถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6122101363   ธีระ   บัวเย็น : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6201101302   นางสาวกวินนา   เต่าเอก : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201101303   นางสาวกัญญารัตน์   หมื่นหน่อ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201101306   นางสาวจิตราวดี   บุญกอด : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201101307   นางสาวจิราวรรณ   ยินดี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201101331   นายพิพงษ์   ปิยศักดิ์สันติกุล : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201101351   นางสาวศุภราณันท์   ทิมทองคำ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201101355   นางสาวสุภาพรณ์   ชายน้อย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201102305   นายกฤษณพงค์   จอมใจ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102310   นางสาวกานติมา   แสงดิษฐ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102318   นางสาวแคทรียา   โลกะวิทย์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102325   นายจิรโรจน์   กาญจน์พาณิชย์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102329   เจนภพ   พรรณขาม : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102338   นายฐรภัทร   ใหม่กันทะ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102340   นายณชพล   พละสมบูรณ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102371   นางสาวนทีกานต์   อาสว่าง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102372   นางสาวนพัสร   สุทธิ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102380   นายบรรพต   สมิด : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102381   นางสาวเบ็ญจรัตน์   หนานใส่ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102399   นายพล   พลานุ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102409   นายภัทระ   แสงเรือง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102411   นายภานุวัฒน์   ใจจะดี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102412   นางสาวภาวรินทร์   ปรินเเคน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102413   นายภูชิต   หงษ์แก้ว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102415   นางสาวมัลลิกา   แย้มแสง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102417   นายรณชัย   แม่นวิวัฒนกุล : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102423   นางสาวลิศา   จารย์โพธิ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102443   นางสาวสกุลนา   สีตาล : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102444   นายสมชาย   มอกทุ้ง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102451   นางสาวสุดารัตน์   แสงจันทร์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102452   นางสาวสุทธิดา   สีสด : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102456   นางสาวอชิรญา   สุขใส : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102458   นางสาวอทิตยา   เต็นเส้า : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102464   นางสาวอมรรัตน์   ศรีวิชัย : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102474   นายอิศรพงศ์   ไชยตน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102475   นายชินวัตร   แสนเล้า : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102476   นางสาวณัฐวดี   นิลพฤกษ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102486   นางสาวเกษม์น้ำทิพย์   กลิ่นชิด : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201105301   นางสาวกันติชา   รถมณี : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6201105303   นางสาวจารุวรรณ   ยังใสไพร : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6201105318   นางสาวเบญจมาศ   เหลาเลิศ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6201105319   นางสาวปัจศวีวรรณ   วสะยางกูร : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6201105333   นายสุทธิภัทร   หอมจันทึก : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6201105335   นายอภินัทธ์   กฤษประจัน : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6201105346   นางสาวปานใจ   โท่นตั้ง : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6201113315   นางสาวเบญญาภา   ปัญญาวงศ์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6201125307   นางสาวชไมพร   บุตรลักษณ์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125308   นายชลสิทธิ์   สมสุข : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125313   นางสาวณัฐพร   จันทร์ผ่อง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125314   นายณัฐวุฒิ   จาวเจริญพาณิชย์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125316   นางสาวณิชกานต์   โปทาวี : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125318   นายเทพ   ทองอร่าม : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125321   นางสาวธัญลักษณ์   โปธายะ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125322   นางสาวธิดารัตน์   ยอดศร : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125324   นางสาวนริศรา   ยกให้ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125325   นายนวมินทร์   พงประยูรณ์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125328   นางสาวบุษยามาศ   เเสนบัวคำ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125329   Mr.Boulapha   Thongdinalay : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125330   นางสาวปวีณา   จันดอก : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125334   นายพีรพล   ยะคำดุก : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125335   นายเพชรายุธ   บรรจง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125337   นางสาวภัชฎาพร   อินทนนท์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125340   นายภาณุวิชย์   แปงคำใส : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125344   นางสาวลลิศา   ปริกเพชร : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125346   นายวศิน   ศรีวันใจ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125349   นายเศรษฐภูมิ   คำภีระ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125352   นางสาวสราวลี   อนันท์สุข : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125356   นางสาวอธิติญา   ใจตรง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125358   นางสาวอัฐภิญญา   อินทร์พลทัน : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201126305   นางสาวชฎาพร   สุขใจ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6201126307   นางสาวฐิติยา   ณ พัทลุง : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6201126309   นางสาวนัทธฤดี   ใจแก้ว : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6201126311   นางสาวพัชราภรณ์   อ่วมเกิด : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6201126318   นายวิศรุต   บุญเสม : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6203101301   นายกฤษฎากร   กอพล : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101303   นางสาวกัลยารัตน์   ศรีกุนนะ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101306   นางสาวจันทนิภา   ชัยธีรเดช : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101307   นางสาวจารุวรรณ   ไชยชนะ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101308   นายจิณณวัตร   สุธรรม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101312   นายชุติมันต์   ธรรมสอน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101313   นายเชาว์   วิวิตตา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101314   นายฐิติรัฐ   อุทัยนา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101315   นายทัตเทพ   ไพรพฤกษ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101316   นายธนเดช   ศิลารักษ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101318   นายธวัชชัย   ชัยกาจ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101326   นางสาวเบญจวรรณ   น่าชม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101330   นางสาวพรชิตา   แซ่เคอ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101331   นายพีรพัฒน์   อุ่นทิ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101334   นายภูทกฤต   เชื้อประดิษฐ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6203101339