ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6004107316   นายพงศ์พิสุทธิ์   ทองวรรณ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6015123320   นายชวนากร   จันทวงศ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6101125344   นางสาวโสริญา   ทองเนตร : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6104104303   นายธนัตม์   ชุมภูพเยาว์ : สถิติ 3ชั่วโมง
6105105305   นางสาวจารุวรรณ   เพชรยอด : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105333   นางสาวธัญวรัตน์   การกิจ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105341   นางสาวนุชจารี   คำอ้าย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101453   นางสาวสุดรัตน์   เเตะวอ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6109102338   นายวสวัตติ์   วงศ์กาวี : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6112101363   นางสาวอนิจศรา   ปันผล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6115123325   นายณัฐดนัย   ขุนชัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123364   นางสาวมะลิสา   กิติตาล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123392   นางสาวสิริพรวดี   ทองทา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6122101379   นางสาวเบญจรัตน์   ปานน้อย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6201102383   นางสาวปนัดดา   บุดดาเคน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6203104313   นายวิศรุต   รังษี : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6209101384   นางสาวสิริรัตน์   โตยัง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101387   นางสาวสุธินี   ดวงต๋า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101404   นางสาวโสภิตา   สุริยาศักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209102321   นางสาวศิรดา   เดชาชาติ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6210102307   นายชนะศักดิ์   สมเครื่อง : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6214102350   นางสาวปาริฉัตร   จันทาแสน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102362   นางสาวพิมญาดา   นันทะเสน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102379   นางสาวเวธกา   เสนาเกตุ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102382   นางสาวศศธร   วงษ์เสถียร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102402   นางสาวอรพิน   ประจันบาล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6222101419   นางสาวศุภรดา   แสงศรี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6301101042   นางสาวสิริกานดา   พุดหอมโพธิ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101316   นายธีรศักดิ์   มามั่น : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101324   นางสาวปวริศา   พิลึก : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301101335   นายวชิรวิทย์   คำสุหล้า : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301105310   นางสาวชลิตา   รัชตะรุ่งเรือง : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6301105323   นางสาวรัชรินทร์   บุรานนท์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6303102301   นางสาวกรณิกา   อัตนสูตร : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303102321   นางสาวภัคจีราพร   ปู่ก่ำ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303103343   นางสาววริษฐา   เรือนอ้าย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6304101372   นายสันติภาพ   มะโนวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304102302   นายกฤษดา   เพ็ชด้วง : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102305   นางสาวชนาพร   ขันแก้ว : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102311   นางสาวพนิตา   วนาอาสา : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102314   นายภาณุวัฒน์   บัวระวงค์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102318   นางสาววรางคณา   โสภา : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102319   นางสาวเวียงพิงค์   ขัดสีแสง : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102320   นางสาวศุภรดา   สมบูรณ์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102321   นางสาวสุธิษา   ขัติหอม : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102322   นายอดิพงษ์   โพธิจักร์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6305101310   นายจรัณ   หนักแน่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101315   นายจิระศักดิ์   นางเมาะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101323   นางสาวชัญญานุช   ดวงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101351   นางสาวนลินี   จันทร์ต๊ะมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6305101387   นายเมธาวี   สารพัตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6306102322   นายชาญวิทย์   ยานะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6306102406   นางสาวอรณิช   ปันสกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6309101012   นางสาวฐิติรัตน์   ทองว่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101329   นางสาวทนาภรณ์   คำด้วง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101332   นางสาวธันวา   รัตนโภคา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101343   นางสาวปณิดา   ปาลียะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101369   นางสาวศรีนารี   ภาสดา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101372   นางสาวศิริกุล   ตะริดโน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309101388   นางสาวอนุสรา   แสนสุวรรณ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309102329   นางสาวศิริรัตน์   ถาวรสันต์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309102331   นางสาวสโรชา   เรืองจินดา : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6309102332   นางสาวอรวีร์กร   ปัญญาพิมพ์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6310101307   นางสาวเจษฎาพร   เต่งมาก : การประมง 3ชั่วโมง
6310101316   นางสาวธิดารัตน์   จันทร์ธูป : การประมง 3ชั่วโมง
6310101318   นางสาวปราณี   เทพสาย : การประมง 3ชั่วโมง
6310101339   นายอลงกรณ์   หอมอุดม : การประมง 3ชั่วโมง
6312101303   นายกิตตินันท์   น้อยด้วง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6312101306   นางสาวจันทัปปภา   ภิรมศรี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6312101308   นางสาวณัฐฐาวดี   บัวสุข : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6312101318   นางสาวเบญจมาศ   อัมภรัตน์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6312101335   นางสาวสุภัญชลี   ทองนาคะ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6312101354   นางสาวภัทรพร   เข็มทอง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6312102316   นางสาวปิยวดี   เตชะชัย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6312107315   นางสาวศศิธร   อ่อนน้อม : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6312107316   นายสมภพ   มั่นยืน : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6312107321   นายอินทรักษ์   ปานพูน : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6314101334   นายธนภัทร   ภิรมย์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6314101344   นางสาวนันทิญา   ไชยคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6314101367   นางสาวพัชราภรณ์   แซ่อ๋อง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6314101397   นายศตวรรษ   สมพริ้ง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6314101422   นางสาวอัมรินทร์   คำลือ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6314102347   นางสาวดุสิตา   แย้มกลิ่นพุฒ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6314102348   นางสาวถิรพร   คำโสม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6314102396   นางสาวเฟื่องลดา   ประหุน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6314102397   นางสาวภคมน   เขียววัน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6314102450   นายสุทธิชัย   ใจมุข : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6315123322   นายพนมกร   ผลาผล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6315123330   นายวราธิษณ์   ใจกันทา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6315124023   นายธนภัทร   ใจจุมปู : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 9ชั่วโมง
6315124028   นายนพรุจ   เขยตุ้ย : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 9ชั่วโมง
6315124029   นายนัฐวุฒิ   เอี่ยมสะอาด : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 6ชั่วโมง
6315124032   ว่าที่ร้อยตรีนิติพัฒน์   ปัญญา : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6315124033   นายปฐมพร   บุญยัง : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6315124062   นายศักราช   ความหมั่น : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 12ชั่วโมง
6315124065   นายสหัสวรรษ   พรมเสน : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 12ชั่วโมง
6315124073   นายอธิพันธ์   เหล็กสีสืบ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6318102349   นางสาวธมลวรรณ   จี้รัตน์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6319103531   นางสาวมนทกานต์   สมพูล : สถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
6322101304   นายกิตติกร   เนตรบังอร : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6322101305   นายกิตติพงศ์   ดีสุข : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6322101306   นายกิตติพงศ์   วงศ์คำนวน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6322101314   นางสาวจารุวรรณ   ใจแก้ว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6322101323   นางสาวชลฐิชา   หมีนิ่ม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6322101330   นายณธีวิชญ์   ศิระวิมลพงพษ์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 12ชั่วโมง
6322101352   นายนวพล   ชุมภูชัย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6322101383   นางสาวยุวดี   พระงาม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6322101398   นายวรวิทย์   จันทิมา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6322101438   นางสาววีรพร   พุทธาสมศรี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง