เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6012101328
นางสาว
ณัฐมน
ม่วงสิมมา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6101125315
นาย
ณัฐพล
วงค์มะโน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
3ชั่วโมง
6105101364
นาย
พิชาภพ
รัตนชมภู
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6114101318
นางสาว
เจนจิรา
วุฒิวงษ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101331
นาย
ธนโชติ
ธิน้อย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114101339
นางสาว
นัฐกัลย์
สีสังข์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6114102310
นางสาว
ขวัญชนก
หอมกลิ่น
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102312
นางสาว
จิณห์นิภา
มาลัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102315
นางสาว
เจือจันทร์
แถบหอม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102319
นางสาว
ณัฐธิกา
ตะพัง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102325
นาย
ธนบล
จุลนิมิตร
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102327
นางสาว
ธัญญลักษณ์
มั่นคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102328
นางสาว
ธัญญาภรณ์
พันชคาม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102333
นางสาว
นนลดา
สะมิระสุทธิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102334
นางสาว
นิตยา
ติสละ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102336
นางสาว
นิศารัตน์
ตั้งศรีวงศ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102350
นางสาว
เมสินี
สุขแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102354
นางสาว
วนิดา
แววนิล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102355
นางสาว
วรรณิสา
วงค์ตะวัน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102357
นางสาว
วิภาดา
เครือหอม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102374
นาย
อานุภาพ
สังข์ยก
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102379
Mr.
Arie Adriaan Lambert Johanna
Janssen
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6114102381
นาย
วชิระ
กลัดเจริญ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6118102363
นางสาว
ยวิษฐา
ศรีกะพา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6118102373
นางสาว
สุธาทิพย์
พิศโฉม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6122101383
นางสาว
ปิยะธิดา
พฤษกิจ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6201126312
นางสาว
พิมพกานต์
ตองใจ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6206101428
นางสาว
อาริญา
วันนิ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6206102302
นางสาว
กนกวรรณ
ขันสุรินทร์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6206102362
นางสาว
ปุณยนุช
ตรีสัตย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6209101301
นางสาว
กชพร
พิพัฒน์สำโรง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101305
นางสาว
กัญญารัตน์
สถานกอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101319
นาย
ชัชชัย
แก้วเณร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101323
นางสาว
ณัฐธิดา
สถานเขื่อน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101334
นาย
ธนวินท์
เกตุคง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101347
นางสาว
ปิยะฉัตร
ศรีคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101355
นางสาว
พิชญ์กานต์
โพธิยอด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101365
นางสาว
มากีตาร์
แสนสุภา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101366
นางสาว
มาริสา
มาเยอะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101386
นางสาว
สุทธิดา
คำปันวงค์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6209101401
นางสาว
ปิยธิดา
หล้าคำมูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6214101340
นาย
ปริญญา
ชุ่มเรือน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6214101386
นาย
ณัฐสาร
นำบุญจิตร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6214102301
นางสาว
กรรณิการ์
ชุ่มสูงเนิน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102302
นางสาว
กันยารัตน์
กังวล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102303
นางสาว
กัลยกร
ฟักปลั่ง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102304
นางสาว
กาญจนี
ขำหินลาด
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102306
นางสาว
กุลณัฐ
คำปันแสน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102316
นางสาว
จีราพร
สอนส่งกลิ่น
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102321
นางสาว
ชวนพิศ
ก๋าวินจันทร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102327
นางสาว
ณิชนันทน์
สุภกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102328
นางสาว
ดวงพร
มาสา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102329
นางสาว
เดือนฉาย
ลุงโซ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102330
นางสาว
ทิพยรัตน์
โยนิจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102333
นางสาว
ธนพร
งามละมัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102337
นางสาว
นริสรา
คำนนท์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102339
นางสาว
นัทธมน
จินใจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102340
นางสาว
นิชนันท์
ปุกไธสง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102341
นาย
นิติพงษ์
บ่อแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102344
นาย
ปรัตถกร
สุรินทร์แก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102346
นาย
ปวีณ์กร
ใสใหม่
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102347
นางสาว
ปวีณา
ก้านเหลือง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102351
นางสาว
ปาลิดา
ดลราษี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102359
นางสาว
พัชรินทร์
เนื่องอ้น
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102363
นางสาว
พิมพิศา
พุ่มพฤกษ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102364
นาย
พีรภัทร
หล้าเขียว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102365
นาย
พีรสิทธ์
นิลพฤกษ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102366
นางสาว
แพรวา
พรมดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102369
นางสาว
มัญณัฎฐ์
รชานนท์ปวงมณี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102370
นางสาว
รจนา
สองแกะ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102373
นางสาว
วรัญรัตน์
พูลสวัสดิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102375
นางสาว
วลัยลักษณ์
พินธุ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102386
นางสาว
สรุดา
กระจับเงิน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102391
นางสาว
สุชาวดี
ฤกษนันทน์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102393
นางสาว
สุทธภา
สุวรรณกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102394
นางสาว
สุธาสินี
สุขจันทร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102396
นางสาว
สุวนันท์
ฉัตรแก้วสมบูรณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102397
นางสาว
สุวภัทร
พาพันธุ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102404
นางสาว
อริสรา
ด้วงช้าง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6214102408
นาย
อานนท์
ชัยชาติ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6218102309
นาย
ขวัญเมือง
ศรีคำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6218102322
นางสาว
ชุติมา
ไทยอู่
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6218102343
นาย
นพรุจ
อินต๊ะแสน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6218102358
นาย
พัศกรจรัส
คำแดง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6218102378
นาย
ศรันย์
กาญจนรัตน์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6301126301
นาย
กฤษฎา
ทองคำ
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6301126304
นางสาว
ณัชธภากร
สบายสุข
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6301126313
นางสาว
กิรณา
โคกสีอำนวย
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6303101329
นาย
ภาคิน
กองขุนทด
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6303103302
นางสาว
กนกภรณ์
ดู่สันเทียะ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103320
นางสาว
นูรซากิช
อิสสภาพ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103330
นางสาว
เฟื่องฟ้า
ชัยบุตร
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103336
นางสาว
รุ่งฤดี
คำแดง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103337
นางสาว
รุ่งอรุณ
ชูเชิด
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103342
นางสาว
วรรณภา
ช่วยประดิษฐ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103343
นางสาว
วริษฐา
เรือนอ้าย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103344
นางสาว
วิรัญญา
ศรีสุข
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6303103346
นางสาว
ศศิปภา
ทองเปิ่ง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6304101301
นางสาว
กนกกร
เขตรักษา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304101302
นางสาว
กมลวรรณ
บัวคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6304102303
นางสาว
กิตติกา
แก้วริน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102311
นางสาว
พนิตา
วนาอาสา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102314
นาย
ภาณุวัฒน์
บัวระวงค์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304102321
นางสาว
สุธิษา
ขัติหอม
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
3ชั่วโมง
6304104302
นางสาว
ธัญญรัตน์
ขันธมะ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6305101327
นางสาว
ฐิติรัตน์
แก้วทา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101356
นางสาว
ปนัดดา
นพเก้า
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101359
นางสาว
ปราถนา
เกิดจันอัด
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6305101386
นาย
มงคล
ทองพิมพ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6306101307
นาย
กษิติ
นครแพง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101311
นางสาว
กุลนันท์
ทองคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101315
นางสาว
คุณัญญา
เหลืองกิตติคุณ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101319
นางสาว
จิรันธนิน
อินปันบุตร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101332
นาย
ณรงค์ฤทธิ์
เครือสกุลเพ็ญ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101335
นาย
ณัฏฐนันท์
เครือแปง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101339
นาย
ณัฐภัทร
แซ่ชั่น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101342
นางสาว
ณัฐวรันทร
แซ่ตั้ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101345
นาย
แทนตะวัน
โพธิ์สอน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101354
นาย
นัฎชากร
ปิ่นยา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101445
นาย
อดิศักดิ์
สุดเฉลียว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101446
นางสาว
อาทิตยา
รัตนพงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306101449
นางสาว
ปาณิศา
ทรงเจริญกุล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6306102401
นาย
เสริมชาติ
อินทะนาม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306102407
นางสาว
เทียนกัลญาภัค
เกาะแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6306103017
นาย
ณัฐภัทร
สุวรรณเดชา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103022
นาย
ธนากร
พะยา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103028
นางสาว
นันทกานต์
เทียนดำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103036
นางสาว
ปรียาภรณ์
แก้วดวงเล็ก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103041
นางสาว
พรรวี
หลวงนา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103044
นางสาว
พันธิภา
วงศ์กุณา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103050
นางสาว
มาริษา
ดวงปินตา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103051
นางสาว
เมธาสิทธิ์
คำก๋า
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103060
นางสาว
วริศรา
โพธายะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103062
นาย
วุฒิพงษ์
ใจบ้านเอื้อม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103064
นางสาว
ศุภมาส
พิงคะสัน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103073
นางสาว
สุธารัตน์
มหามิตร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103074
นางสาว
สุธีรา
รูปสูง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103075
นางสาว
สุนิสา
ชะเงา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103079
นาย
สุรพงศ์
ตาสีเน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103084
นางสาว
หัถยา
พุ่มรส
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103086
นางสาว
อภิชญา
วงศ์กันทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103091
นางสาว
อัครณี
มณีเหล็ก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306103097
นางสาว
กรภัทร์
ไชยวุฒิ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6306104304
นางสาว
เกวลิน
ละคำลือ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306104305
นางสาว
จิดาภา
เรืองขำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306104307
นางสาว
ณัฐณิชา
เปลี่ยนสันเทียะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306104309
นางสาว
ธัญญลักษณ์
จอมวุฒิ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306104325
นางสาว
อรทัย
สายคำดี
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6306105001
นางสาว
ชลิตวรรณ
นาคทอง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105003
นาย
ปอรมัท
เกตุแก้ว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6306105005
นางสาว
อารียา
มะยี
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6309101301
นางสาว
ธวษมน
ดำอำไพ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101302
นางสาว
กรรณิกา
กาละวงศ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101328
นางสาว
ดาริกา
บุญปั๋น
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101329
นางสาว
ทนาภรณ์
คำด้วง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101331
นางสาว
ธัญวรัตน์
ไชยสลี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101332
นางสาว
ธันวา
รัตนโภคา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101333
นาย
ธีรภัทร์
วงษ์นาค
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101336
นางสาว
นภัสนันท์
สมใจ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101339
นางสาว
นัทธรดา
ตันละมัยงาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101340
นาย
นิติ
อ้อยกาบ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101345
นางสาว
ปาริฉัตร
ดวงละม้าย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101350
นางสาว
พอวา
หาญดิฐกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101354
นางสาว
ภัทราภา
ยอดเกตุ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101357
นางสาว
เมทิกา
ปราชญาไพศาล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101358
นางสาว
รมย์นลิน
ใยน้อย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101363
นางสาว
วรารัตน์
ลิตา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101365
นางสาว
วันวิสา
ลิ้มบ้วนฮก
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101367
นางสาว
วีร์สุดา
กาติ๊บ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101368
นาย
วุฒิไกร
สุดใจงาม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101372
นางสาว
ศิริกุล
ตะริดโน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101375
นาย
สรายุทธ
วรรณ์สุทธะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101383
นาย
สุรเชษฐ์
แซ่เท่า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6309101393
นางสาว
อาทิตยา
สุริยา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6312101318
นางสาว
เบญจมาศ
อัมภรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101334
นางสาว
สุชัญญา
นามสิงห์สา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101344
นางสาว
ณัฐธิตา
วิทยา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6312101347
นางสาว
ฟ้าใส
ทองประสงค์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6314101324
นางสาว
ณัชยา
รัตนะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101326
นางสาว
ณัฐริกา
ต้นหนองดู่
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101332
นาย
เทวา
คีรีรัตน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101358
นางสาว
ปุณรดา
สุจริตจันทร์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101368
นาย
พันธบัตร
พันธเสน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101369
นาย
พีรธัช
คีรีทรัพย์ทวี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101372
นาย
พูนภัค
วิสิฐสันติสุข
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101375
นาย
ภัทราวุธ
โภคาปกรณ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101385
นาย
รัตนชัย
ทองคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101388
นาย
วรเมธ
อินต๊ะอาด
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101428
นางสาว
ชญาดา
กล้าคง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314101430
นางสาว
ธัญญารักษ์
อาลักษณ์ธรรม
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
3ชั่วโมง
6314102303
นางสาว
กนกพร
ปัญญานะ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102304
นางสาว
กนกวรรณ
พุ่มพวง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102307
นางสาว
กรองทอง
สาระบูรณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102309
นาย
กฤษณ์
เชื้อเมืองพาน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102311
นางสาว
กัญญมน
มีฤทธิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102312
นางสาว
กัญญารัตน์
คงกะพันธ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102313
นางสาว
กัญญารัตน์
แจ้งอุบล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102315
นางสาว
กุลภิกา
ไหวพริบ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102317
นางสาว
ขวัญสิริ
จี๋คีรีวุธ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102319
นางสาว
จันทรัตน์
จันทร์แกม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102320
นางสาว
จิระวดี
สารากาล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102324
นางสาว
ชลธิชา
แก้วหาวงค์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102327
นาย
ชัชนันท์
สัตรูพ่าย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102332
นางสาว
ฐิตินันท์
ดอนทิพย์ทราย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102335
นาย
ณรงค์ฤทธิ์
แช่มช้อย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102337
นางสาว
ณัชชา
คงกล่ำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102338
นาย
ณัฎฐากร
กูรุง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102340
นางสาว
ณัฏฐพิชา
อารีพรสมสุข
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102347
นางสาว
ดุสิตา
แย้มกลิ่นพุฒ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102348
นางสาว
ถิรพร
คำโสม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102354
นาย
ธนภัทร
ไชยลังการ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102355
นาย
ธวัชชัย
มาลี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102360
นางสาว
ธัญวรัตน์
นิธิธรรมจริยา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102361
นางสาว
ธันย์ชนก
ด้วงทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102366
นางสาว
นภัสวรรณ
สวรรค์ไพร
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102368
นางสาว
นริศรา
อำนวยพร
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102369
นางสาว
นลินี
ลาไผ่
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102371
นางสาว
นิสรีนทร์
หมาดเต๊ะ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102372
นางสาว
นุชนาฎ
ทองคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102373
นางสาว
นูรอิห์ซาน
อินนูยูซี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102374
นางสาว
บุษราคัม
ติยะบุตร
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102380
นางสาว
ปัญญาพร
ทันพรมมา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102383
นางสาว
ผกามาส
คำคง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102385
นางสาว
พชรพร
พรมอ้าย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102386
นางสาว
พนิดา
จันทร์แก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102388
นางสาว
พรสวรรค์
วงค์ริยะ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102389
นางสาว
พรอุมา
นามเดช
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102390
นางสาว
พิชญาภา
เนตรโรจน์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102393
นางสาว
พิมฤทัย
ไชยวาน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102394
นาย
พิสิฐพงศ์
พันธุศาสตร์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102395
นาย
ไพโรจน์
จันทรัตน์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102396
นางสาว
เฟื่องลดา
ประหุน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102397
นางสาว
ภคมน
เขียววัน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102398
นางสาว
ภรางค์ทิพย์
เทพกูล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102399
นางสาว
ภัคจิรา
เขาแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102400
นางสาว
ภัทรพรรณ
ทรัพย์พ่วง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102401
นางสาว
ภัทรวดี
ชาญสุวรรณ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102402
นาย
ภีม
วงศ์ใหญ่
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102403
นางสาว
มณีนพรัษน์
สว่างคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102404
นางสาว
มนัสชนก
เสริมศักดิ์วรกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102406
นางสาว
เมทินี
ประโยชน์มี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102408
นางสาว
ยศวดี
เพ็ญพิชัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102409
นางสาว
ยอดชีวัน
ผาทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102410
นางสาว
เยาวลักษณ์
นอสร้อยทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102412
นางสาว
รัชนีกร
ดาวประดับ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102413
นางสาว
รัชวิภา
สว่างอารมณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102414
นางสาว
รินลณี
ครูบรรณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102416
นางสาว
ลภัสรดา
วงค์ราชสีห์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102417
นางสาว
ลักษิกา
ทะทุมมา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102418
นางสาว
ลัดดาวัลย์
เจริญกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102419
นางสาว
ลาภิสรา
บุนนาค
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102420
นางสาว
วณพันธน์
อิงควระ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102421
นางสาว
วธิดา
นันตาดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102422
นางสาว
วรรณทสา
ขืนเขียว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102424
นางสาว
วราภรณ์
แซ่ห่วง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102427
นาย
วสันต์
เจริญทองดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102428
นาย
วาสุกรี
ขุนทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102430
นางสาว
วิญาดา
ห้าด่านจาก
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102442
นาย
สรายุธ
ป้องคำ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102443
นางสาว
สโรชา
คำพุด
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102444
นางสาว
สโรชา
พาพรหม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102445
นางสาว
สาวิตรี
เทียนแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102446
นางสาว
สาวินี
กวินวรรณา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102449
นางสาว
สิริลักษณ์
ด้วงทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102451
นางสาว
สุปริญา
หมายมั่น
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102452
นางสาว
สุพัตรา
เพ็งหมู
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102454
นางสาว
สุภัสสรา
ลีเลิศตระกูล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102455
นางสาว
สุรางค์วรรณ
สุขเกษม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102456
นางสาว
หทัยกานต์
ต้นสวรรค์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102459
นางสาว
อภัชญา
เจริญศุภมิต
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102461
นางสาว
อรุณี
ดอกไม้
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102464
นาย
อัครวินท์
คงสมฤทธิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102466
นางสาว
อานีส
ลานง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102470
นางสาว
อุมาพร
ฟักสุวรรณ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102471
นางสาว
อาอีซะห์
สาลัง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6314102472
นางสาว
อนีตา
ชัยรัตน์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6315123307
นางสาว
ญาณิศา
บัวพลู
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315123317
นางสาว
นฤมล
สมปาน
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6315124016
นาย
ณัฐพล
พรมคำ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124017
นาย
ณัฐพล
มาลีเจริญ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124026
นาย
ธันญาวิทย์
วงศ์ทอง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124032
ว่าที่ร้อยตรี
นิติพัฒน์
ปัญญา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124034
นาย
ประสิทธิ์
ลุงออ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124035
นาย
ปิติพล
จิ่งต่า
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124043
นาย
พุทธพงษ์
สุวรรณกูล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124053
นาย
วรพจน์
ขัติยะ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124060
นาย
วุฒิพงษ์
แก้วปา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6315124061
นางสาว
ศรัณกรพรรษ
สินธณัฐชยากร
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
3ชั่วโมง
6318102373
นาย
พงศกร
ก้อนป้อ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102374
นาย
พงศฑร
รัตนบุรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102378
นางสาว
พรวิมล
เคลิ้มกระโทก
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102381
นางสาว
พัชรินทร์
ศรีลาออน
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102388
นางสาว
พิรยาพร
โทจำปา
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102390
นางสาว
พุทธิชา
แสนสุข
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102393
นางสาว
ภัทรวดี
สดคมขำ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102399
นางสาว
ยลดา
คล้ายสิทธิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102408
นาย
วีรเทพ
ในฤทัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102421
นางสาว
สุทธิดา
เก็งสาริกิจ
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102424
นาย
อดิศักดิ์
วันใส
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102425
นาย
อนุสรณ์
ทาโม่น
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102426
นางสาว
อภิชญา
สมไหว
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102427
นางสาว
อภิรดี
เอื้อธรรม
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102430
นางสาว
อาทิตยา
ทองสังข์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102447
นาย
สมชาย
ชัยศรีสวัสดิ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6318102451
นาย
วชิรวิชญ์
เกตุนุช
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6319103506
นาย
ชญานนท์
อินทรประวัติ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103509
นาย
ญาณากร
โคลำ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103513
นาย
ณัฐวัชร
ศรีพุ่ม
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103514
นางสาว
ณัฐสุดา
เหล็กดี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103519
นางสาว
นฤมลวรรณ
ธรรมวัตร
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103524
นางสาว
ปภาวรินทร์
มีสอาด
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103529
นางสาว
ภัทรวดี
ปวงรังษี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103531
นางสาว
มนทกานต์
สมพูล
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103533
นางสาว
รัตนาวดี
แก้วตุ้ย
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103534
นางสาว
รัตพร
จุตตะโน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103535
นางสาว
รุ่งนภา
บุญชู
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103536
นางสาว
วงศ์วรุณ
อุ่นบ้าน
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103537
นางสาว
วรดา
ดารา
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103538
นางสาว
วรางคณา
คุ้มเสาร์
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103539
นางสาว
วรางวรรณ
คำล้น
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103540
นางสาว
วิราวรรณ
บุญประเสริฐ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103541
นางสาว
วิลาวัลย์
ตันปะละ
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103542
นางสาว
ศรุตา
วันดี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103543
นางสาว
ศศิวิมล
พลรัตน์
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103544
นางสาว
ศิรประภา
นามกาล
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103545
นางสาว
สิรินทิพย์
จันทะศรี
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103548
นางสาว
อริสรา
ปัญจมพาณิชย์
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103550
นางสาว
อารียา
สาคร
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6319103552
นางสาว
ณัฐกานต์
สวนแก้ว
:
สถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6322101322
นาย
ชนิสร
สวัสดี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322101368
นาย
พงศกร
ทองนอก
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6322101392
นางสาว
วรกมล
เถาว์พิมาย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6322101399
นางสาว
วรัชยา
เมืองตาแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6322101401
นางสาว
วศินี
เวนวล
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง