ผู้เข้าร่วม
สำนักงานมหาวิทยาลัย 15
หน่วยงานภายนอก 0
รวม 15
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6001105302   กรวิชญ์   ต้าวใจ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105319   ชนิดาพร   แนวประเสริฐ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105337   ณิชากร   ทิชาติ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105367   ปิติพงศ์   พรมปัญญา : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105369   ปิยะนันต์   พรมเกตุ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6004101311   เกรียงไกร   สุริยา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004105324   ยุทธการ   ชุ่มมงคล : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006103472   ศุภณัฐ   ไชยเทพ : บัญชี 3ชั่วโมง
6012101302   กนกพล   แจ้งสวน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6101101343   นายพงษ์เดช   คุ้มบัวลา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101359   ลลิตวดี   ทะนุตัน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101102304   กฤษธร   อุ่นใจ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101113328   วรพรรณ   ชัยวรรณ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6104101386   นายสมยศ   มุกดาสวรรค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104105324   อิทธิฤทธิ์   ช่างสลัก : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101349   ปฐวี   อุทวีสาร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101352   นายปาณวัฒน์   คําบุรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6110101362   ภูริทัศน์   พอใจ : การประมง 3ชั่วโมง
6110101396   นายธนพัต   ภูมิคง : การประมง 3ชั่วโมง
6115123307   กิตติคุณ   สิทธิกาจน์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123342   นวพล เตียวสกุล   เพิ่มงาม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6118102352   พศิน   วงษ์ดีศรีโยธิน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6119101001   Kimtich   Huy : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6201101327   นางสาวปวิมล   เกียรติบดีสุข : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201101335   นางสาวมฆวัน   สุทธิ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6201102400   นางสาวพวงเพชร   วงษ์จันทร์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102489   นายภูมิปณิธาน   ขัติยะ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201113304   นายคงบรรชา   แซ่ม้า : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6201122065   Mr.Keochamroeun   Bouy : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6204101347   นายวรพล   ใจดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204106326   นายศุภฐิติ   สำลีร่วง : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6204106332   นายสุวันไชย   ชุ่มพงษ์พันธ์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6205105330   นายทวิวัฒน์   สายะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105341   นายนราวุฒิ   อินแก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6206102392   นายวิทวัส   นครังสุ : การตลาด 3ชั่วโมง
6209101359   นายพิสิษฐ์   ปรากฎผล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6210102316   นางสาวปันนธร   วงษ์สาจันทร์ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6210102318   นายศิลป์ศรุต   ขัตติยะ : นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง 3ชั่วโมง
6218102305   นายเกษฎา   สมเวที : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6222101316   นางสาวจริยาพร   สีแสด : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6222101395   นางสาวมาลี   แยแปงกู่ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6301101323   นายปฏิพัทธ์   คิดอ่าน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6301102362   นายนิติ   พรสมบูรณ์ศรี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301102366   นายบุญธรรม   ศักดิ์บำเพ็ญกุล : พืชสวน 3ชั่วโมง
6301124305   นายชินวัตร   สุขต้อ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6301124311   นายอภิรักษ์   ชุมภูวัน : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6301125311   นางสาวชิดชนก   ส่างสุ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6301125330   นายภูริวัฒน์   ปรีดี : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6303101312   นายธณนชัย   ศรีภูมิ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6303102309   นายชวลิต   อินตาเส้า : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303102313   นายณัฐพล   ไชยจิตร : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6303103307   นายเกริกฤทธิ์   เกษนาวา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103355   นายอดิศร   บุญยงค์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103356   นางสาวอรสินี   ปันไฝ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103358   นายอลงกรณ์   แสงอินทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6303103362   นางสาวพิมวดี   ทองเสงี่ยม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6304101320   นางสาวชบา   ปิ่นเพชรกุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304101348   นางสาวพรชิตา   ไข่แก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6304102313   นางสาวพิณญาพร   วงค์สามาร : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102314   นายภาณุวัฒน์   บัวระวงค์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102319   นางสาวเวียงพิงค์   ขัดสีแสง : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304102322   นายอดิพงษ์   โพธิจักร์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6304103308   นางสาวทิพวัลย์   รายะ : เคมี 3ชั่วโมง
6304103312   นางสาวแพรวพรรณ   วงศ์ตา : เคมี 3ชั่วโมง
6304105308   นางสาววิชชุตา   สุบินรักษ์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6304105309   นางสาวศิริวรรณ   หาระมี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6304106309   นายเจษฎาพงษ์   ปุ๊ดใจ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6304106310   นายเจษฎาภรณ์   ปุ๊ดใจ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6306101451   นางสาวนภวรรณ   สิงห์สุภา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6306102404   นางสาวอภิญญา   โพธิตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
6306103332   นางสาวทิพากร   แสงนูญ : บัญชี 3ชั่วโมง
6306105303   นางสาวขวัญจิรา   ชมภู : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6306105305   นางสาวณัชชา   ประมูลวงค์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6306105308   นางสาวภูนิศา   มูลพนัส : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6306106314   นางสาววรนุช   สุมามาลย์ : นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่ 3ชั่วโมง
6306106325   นางสาวสร้างฝัน   ปาเลิง : นวัตกรรมธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่ 3ชั่วโมง
6309101364   นายวสันต์   จันทร์อ่อน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6310101003   นายคงเดช   คุณประทุม : การประมง 3ชั่วโมง
6310101014   วาสนา   แก้วยงกต : การประมง 3ชั่วโมง
6310101016   นางสาวศิริลักษณ์   เสถียร : การประมง 3ชั่วโมง
6310101017   นายศุภชัย   เอี่ยมสอาด : การประมง 3ชั่วโมง
6310101327   นายวรายุทธ   จิรวัฒนกูลชัย : การประมง 3ชั่วโมง
6310101336   นางสาวสุปิยกุล   กวงเเหวน : การประมง 3ชั่วโมง
6310101338   นางสาวหงส์เหม   ทองนาค : การประมง 3ชั่วโมง
6314101312   นายเจนพิพัฒน์   กัลยาวุฒิ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6315123317   นางสาวนฤมล   สมปาน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6315123328   นางสาวมณัญญา   วงษ์ดี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6318102009   นางสาวปพิชญา   บัวดอกตูม : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6318102018   นางสาวภัณฑิลา   โสรัสสะ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6322101435   นางสาวไอลดา   ยิ้มน้อย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6322101438   นางสาววีรพร   พุทธาสมศรี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง