ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5906103458   ศิราวรรณ   ชัยประสิทธิ์กุล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104390   พรสวรรค์   เดือนสว่าง : การเงิน 3ชั่วโมง
6001101320   ถิรายุ   บุตรนาแพง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6006102431   วราพจน์   จันมะโน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006103460   วิไลรัตน์   สุพาภรณ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006104433   อภิชญา   เวียงหก : การเงิน 3ชั่วโมง
6009101310   ขวัญจิรา   มาอุด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6012102302   กมลชนก   โพธิ์เหลือ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102306   กิ่งกาญจน์   เทพวงค์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102309   เกษกนก   จี้ยศกาบ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102311   จันทรากานต์   ธณแจ่ม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102315   ชนิกานต์   สุขรี : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102336   ธัชนน   นันตาเวียง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102370   วรฉัตร   มีดวง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102380   ศุภณัฐ   ศรีจันทร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102386   สุทธิพงษ์   อินต๊ะสุข : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102387   สุธิชา   แดงคำมูล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102395   อุ้มบุญ   ครองสมบัติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102396   อัณณ์ชญา   สาหร่าย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6101101302   นายกิตติธร   เติกทอง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101303   นางสาวแคทรียา   เชื่อมรัมย์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101304   นางสาวจริญญา   โมกศิริ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101306   นายจิรพงษ   นางาม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101309   นางสาวจุฑามาศ   ไชยราช : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101310   นางสาวจุฑารัตน์   จันทรเสนา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101311   นางสาวจุฑารัตน์   มามา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101312   นางสาวชลธิชา   บัวผาย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101314   นางสาวซูไรดา   เปาะอีแต : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101316   นางสาวฐิติวรดา   ดีสาระ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101317   นางสาวณัฐนรี   แก้วปินตา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101318   นายณัฐพล   คำกุ้ม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101319   นางสาวณัฐวดี   แสวงศรี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101320   นางสาวดาราพร   ประจักษ์กาญจนา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101321   นางสาวดาราวรรณ   วงศ์สุวรรณ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101322   นางสาวทักษิณา   เขียวชุ่ม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101324   นางสาวทิพย์เกสร   นุ่มเนื้อ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101325   นายธนกร   เกษมสวัสดิ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101326   นายธนวัฒน์   หทัยแสนสุขสม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101328   นายธีรภัทร   กันธิกา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101329   นายธีรวัฒน์   สุระเสน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101330   นางสาวนงลักษณ์   ลีสุขสาม : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101331   นายนพรุจ   สุริทำนา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101332   นายนภินทร   ยอดคง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101333   นายนรินทร์   พิสัยเลิศ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101334   นางสาวนิภาพร   แสงบุญเรือง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101335   นางสาวเบญจรัตน์   นพพันธ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101336   นางสาวปณัฐฐา   ตาแก้ว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101339   นายปานเทพ   วันศรี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101340   นางสาวเปรมยุดา   จันทาทอง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101341   นายเปรมศักดิ์   พัชรมงคลสกุล : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101343   นายพงษ์เดช   คุ้มบัวลา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101345   นางสาวพรชิตา   บุญแก้ว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101346   นางสาวพรทิพย์   พันหนองหล้า : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101348   นางสาวพิมพ์ชนก   ยวงผ้า : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101349   นายพุทธิพงษ์   เชื้อกุลา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101350   นางสาวเพ็ญนภา   คำไส : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101351   นางสาวภัทราภรณ์   คิดรักเมือง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101352   นายภานุพงศ์   ศิลารักษ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101353   นายภูริวัจน์   วรรณโฆษิตพงศ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101354   นางสาวมญชุ์พิชา   คำยา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101356   นายระวีโรจน์   สุรินรัตน์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101358   นางสาวรัชฎาพร   ธรรมจิตร : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101359   นางสาวลลิตวดี   ทะนุตัน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101361   นางสาววรนุช   ยะแบน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101362   นางสาววริศศรา   คนอ้วน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101363   นางสาววิภาดา   พรมชาติ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101365   นางสาวศราลักษณ์   ภิญโญจิตร์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101366   นางสาวศรีบังอร   กุลดวงจันทร์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101367   นางสาวศิริกัญญา   สุจา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101368   นางสาวศิริลักษณ์   วงค์เก๋ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101370   นางสาวโศรดา   อาจปาสา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101372   นางสาวสรัลรัตน์   อยู่รอด : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101373   นางสาวสุนิศา   มีพวก : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101375   นางสาวสุภัตรา   เจริญสุข : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101376   นางสาวอรัญญา   จิตรโคตร : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101377   นางสาวอริสรา   ทันนาเขตต์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101378   นางสาวอโรชา   นันเขียว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101379   นางสาวอัญชลี   ขวัญยืน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101381   นายอัษฎาวุธ   สุวรรณชาติ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101382   นางสาวอารญา   รักซ้อน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101383   นางสาวอารยา   วงศ์ถานะ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101102337   นายชัยวุฒิ   วงค์ใหญ่ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101105316   นางสาวณัฐธิดา   วงศ์ยา : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105318   นางสาวณิชา   ตรัสงาม : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105320   นางสาวทิพากร   เรือนคำ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101105353   นางสาวเมธาวี   ลาภทิพย์ : อารักขาพืช 3ชั่วโมง
6101124309   นายจักร์รัญ   ปาระมี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6101125301   นายกิตติพงศ์   นอกไธสง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6101125306   นายชนาธิป   ณัฏฐากร : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6101125309   นายชายชล   ธูปแพ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6101125321   นางสาวปฐมพร   บัวเทศ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6101125330   นายมิกชน   บุญยืน : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6101125333   นายวรวิช   อ๊อดทรัพย์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6103101362   นายอรรถพัฒน์   เกตุพงษ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6103102322   นางสาวปานตา   ปานอ่อน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6103102329   นางสาวพิชานันท์   พรหมจันทร์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6103102342   นางสาวศศินา   ดวงเนตร : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6103105330   นายอนุชา   จันทาคีรี : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6104101303   นางสาวกมลนัทธ์   สุขุมิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101305   นายกษิดิ์เดช   จายโจง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101307   นายกิตฒิกาญจน์   ดิษขนาน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101309   นายเขมทัต   ศรีหริ่ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101311   นายจตุรงค์   คำป้อ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101315   นายชนะพล   รัตนพงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101316   นายชนาธิป   จันทร์เดช : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101318   นางสาวเชษฐ์สุดา   สมปาน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101321   นางสาวณัฏฐธิดา   สุวรรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101322   นายณัฐชนน   บุญเพ็ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101323   นายณัฐพงศ์   ภักดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101329   นายณัฐวุฒิ   พรหมบูรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101334   นายธนดล   มันตาวิวรรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101338   นายธนวัฒน์   สามเคี้ยม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101340   นายธวัชชัย   ไถหว่าน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101345   นางสาวนลิน   สายทองชั่ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101346   นางสาวนุชวรา   ยะกิจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101348   นางสาวเบญจวรรณ์   ปวนปัน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101350   นางสาวปนัสยา   รุจาคม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101351   นายประสิทธิ์   บุญกว้าง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101352   นางสาวปริดา   ตาคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101354   นายพงศ์พิสุทธิ์   ผากา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101355   นางสาวพชรพร   แจ้งจิตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101358   นายพฤติพงศ์   มุสิกอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101359   นางสาวพัชราภา   ชัยเทพ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101360   นางสาวพิชชาภา   จี๋คำวรรณ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101362   นายพีรวีร์   ระย้าเพชร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101365   นางสาวภัทรวารินทร์   ปินตาปิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101366   นายภาณุ   บุตรดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101367   นายภาณุวัฒน์   ศรีชัยวิทย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101368   นายภูมินทร์   คชพัฒน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101369   นางสาวเมวิกา   กันภัย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101372   นายวชิราพงษ์   ขวัญถาวร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101376   นายวันชัย   นวลผ่อง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101377   นายวุฒิพงษ์   อรุณโน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101379   นายศรัณยู   ขันคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101380   นางสาวศรี   บัวแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101383   นายสกล   วันแต่ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101386   นายสมยศ   มุกดาสวรรค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101388   นางสาวสาวิกา   ปาทายะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101389   นายสิรวิชญ์   กาญจนารมย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101391   นางสาวสิริพิม   หมอดู : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101392   นางสาวสุจารี   คำเงิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101393   นางสาวสุชานันท์   แพรวนภา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101394   นางสาวสุทธิดา   ชิวหากาญจน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101396   นางสาวสุธิดา   ยานะโส : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101399   นายสุรชาติ   คงกำเหนิด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101400   นายหัตธวัช   โพธิ์งาม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104101401   นางสาวอริสรา   อินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104102319   นางสาวปาริชาติ   อินคม : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6104102323   นางสาวมาริสา   เกตุอ่อน : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6104102330   นางสาวสมพร   สระแก้ว : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6104103306   นางสาวกัญญาวีร์   แก้วประดับ : เคมี 3ชั่วโมง
6104103310   นางสาวชลลดา   สุภาธง : เคมี 3ชั่วโมง
6104105301   นางสาวชนิษฐา   สมปาน : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101311   นางสาวขัติยาภรณ์   บุญตะนัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101350   นางสาวประภาภรณ์   ศุภผลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101374   นางสาวรวิชา   คำแปง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101377   นางสาวลักษิกา   บุญทวี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101379   นางสาววรรณกนก   อุตอามาตย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101402   นางสาวสิริลักษณ์   เรืองวิไลพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105311   นางสาวชเนตตี   ลือชัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105319   นายฐิติพันธ์   สิทธิ์คงเกียรติ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105343   นายปกรณ์   มูลเมือง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105344   นางสาวปทิตตา   ภิญญะเดช : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105348   นายปริวรรต   กาเรือง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105350   นางสาวปิยนุช   กุลณา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105358   นายพัชรพล   นิลทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105374   นางสาวรัตน์สุดา   อุ่นเรือน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105398   นางสาวสุชัญญา   บุญธรรม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105404   นายสุรศักดิ์   ทาหน้อย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105409   นางสาวอริสา   ฐิตสิริพงศ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101310   นางสาวกานต์ธิดา   ณ นครพนม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101314   นางสาวคำหอม   ฟองเกตุ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101429   นางสาวรินทร์หทัย   สุขทรัพย์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101434   นางสาววรดา   โชครวย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101437   นางสาววริศรา   คะชา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102301   นางสาวกนกนิภา   เกริกเกียรติปรีดา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102302   นางสาวกนกพร   พงค์สวัสดิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102304   นางสาวกมนรัตน์   ศรีภา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102305   นางสาวกมลลักษณ์   ซาววงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102306   นางสาวกมลวรรณ   พึ่งบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102310   นางสาวกันธิมา   ศรีวะรา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102318   นางสาวงามตา   พฤกษาอนันตรา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102319   นางสาวจตุรพร   ไชยณรงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102321   นางสาวจิรประภา   โตยะวนิช : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102324   นางสาวจีรภัทร์   ขัดพูล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102334   นางสาวฐิติมา   ยาวุฒิ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102336   นางสาวณัฐทริการ   ทาสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102341   นายดนัย   พรมสมบัติ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102344   นางสาวนัคมน   ด้วงดี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102351   นายธนพล   สุนทมาลา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102356   นางสาวธัญญารัตน์   เวทำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102362   นางสาวนิภาพร   หมื่นปา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102363   นางสาวนุชนารถ   อินตา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102364   นางสาวบุษราคัม   ปราบทองกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102369   นางสาวปวีณวัสสา   ขันธนานันท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102373   นางสาวปาริชาติ   พรมวัง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102379   นางสาวพิมพ์พิไล   จองสุรียภาส : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102382   นางสาวเพ็ญวรีย์   หัสดีบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102387   นางสาวภัทรวรินทร์   อินต๊ะทุ่ง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102388   นางสาวภัทรสุดา   สังข์ลักษณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102389   นายภาณุพงศ์   ญาณวุฒิ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102394   นางสาวยาสะมีน   แย้มอยู่ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102395   นางสาวยุพเรศ   ราชชมภู : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102397   นางสาวร่มดี   ชมพูคีรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102405   นางสาวลัดดา   ปิ่นสุวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102414   นางสาววิลาวัลย์   คำยันต์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102422   นางสาวศิรประภา   เหล็กเพชร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102425   นายสมชาย   เมอโป : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102428   นางสาวสโรชา   ทาไชยวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102436   นางสาวสิริรัญญา   บุญมาก : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102440   นางสาวสุนันทินี   คงเรือน : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102444   นางสาวสุวภัทร   ดอกรัก : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102456   นางสาวอารยา   มั่นหมาย : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102459   นางสาวเอื้อการย์   นนท์นิติรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103345   นางสาวตรีทิพยนิภา   จี้ใจ : บัญชี 3ชั่วโมง
6106103447   นางสาวสุวนันท์   เค้าแหวน : บัญชี 3ชั่วโมง
6109101309   นางสาววีรินทร์ภัทร์   จันทร์แก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101313   นายจื้อฉาง   แซ่หม่า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101319   นางสาวชุติมณฑน์   อินตะกูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101330   นางสาวธิดา   ใจคง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101334   นายนพกร   เนตรสุวรรณ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101352   นายภวินท์   นุชนาฎ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101353   นางสาวภัทรวดี   แมลงทับ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101356   นางสาวมณฑิการ์   ก๋าแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101359   นางสาวรัฐการ   บัญชาโต : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101360   นางสาวรัตนภรณ์   อัศวไพศาลกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101397   นายอำนวย   ลอห์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102307   นางสาวจิรัญธิญา   เฉลิมกุล : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102308   นางสาวจุลจิรา   ราษี : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102309   นางสาวฉัตรลัดดา   โพธิ์ศรีทอง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102316   นางสาวทิชากร   ศรีสุด : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109102326   นางสาวพิมพ์ทอง   ปุกแก้ว : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6110101351   นางสาวพลอย   แสนเหลี่ยว : การประมง 3ชั่วโมง
6110101374   นายวีรพล   พงศ์พชร : การประมง 3ชั่วโมง
6112102319   นางสาวธัญญาพร   ปกรณ์วนาไพร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102320   นางสาวนภัสกร   อยู่ถมยา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102325   นางสาวบุณยนุช   เกตุหอม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102339   นางสาววิรีญาย์   เงินโก : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102349   นางสาวอรวรรณ   กันทะวี : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112106303   นายกฤษติภูมิ   งามโฉม : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106311   นางสาวช่อผกา   ศรีวงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106312   นางสาวชุติมา   ธนพัฒน์ศิริ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106325   นายธิติวุฒิ   ศรีวิมาลา : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106330   นายนันทวัฒน์   ผลพฤกษา : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106368   นางสาวสุดารัตน์   ไชยลาภ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112107322   นางสาวสุรีรัตน์   พุ่มพวง : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6112107323   นางสาวไอย์ลดา   พรหมพนัส : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6114101302   นายกรวิชญ์   อภัยโรจน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101305   นางสาวกัญญารัตน์   พันตาคม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101315   นายจักรกฤษณ์   กันทาคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101318   นางสาวเจนจิรา   วุฒิวงษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101326   นางสาวณัฐริกา   ห้าวหาญ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101331   นายธนโชติ   ธิน้อย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101339   นางสาวนัฐกัลย์   สีสังข์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101349   นายปาราเมศ   ประคองใจ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101354   นางสาวพรนัชชา   รักษ์พนาไพศาล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101368   นางสาวภูพิงค์   สิงห์ทอน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101370   นายเมธาสิทธิ์   แดงสัก : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101378   นายวรพล   รังษิมาศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101389   นายศุภณัฐ   พิมดี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101399   นางสาวสุรีรัตน์   จันทร์พงศ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101407   นางสาวอิสรีย์   ตัมพวิบูลย์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101408   นางสาวอิสรีย์ภัค   เกษมศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114102301   นางสาวกมลทิพย์   สมัครการ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102304   นางสาวกัญญารัก   ฟักอ่อน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102305   นางสาวกัญญารัตน์   สายสวาท : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102306   นางสาวกานต์ชนก   เหล่าภักดี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102307   นางสาวกิตินันท์   จันโทริ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102309   นางสาวขวัญกมล   กุมเมฆ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102314   นายเจษฎา   ต๊ะวัง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102316   นายชลัช   อังศุธรธนวัฒน์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102319   นางสาวณัฐธิกา   ตะพัง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102335   นางสาวนิต้า   หีบทอง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102347   นายพีรเดช   บุญยืน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102353   นางสาวลลิตา   ทาริวงศ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102361   นางสาวศศิ   เศรษฐพงษ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102363   นางสาวศิริประภา   สิงห์ลอ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102366   นางสาวสุดารัตน์   เขียวพระอินทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102380   นายกัมพล   ปัญญา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6118102303   นายกฤติพงศ์   ลังกา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102312   นางสาวพิมพ์ลดา   พรหมมิจิตร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102317   นางสาวชนนิกานต์   นาคะวิจิตร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102343   นางสาวนิษฐ์ชญา   นวลวงค์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102355   นางสาวพิมพ์ลภัส   นาคะเกศ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102366   นางสาวศิริตา   กาญจนามัย : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102367   นางสาวศิริลักษณ์   เครือดวงคำ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102372   นางสาวชญาณิศา   น้อยศรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102375   นางสาวสุภาวดี   คำมะฤทธิ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102376   นางสาวสุวพิชญ์   ปัญญาแดง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6122101317   นายเกรียงไกร   เรือนใจดี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101458   นายอำพล   เลิศสกุลทอง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101462   นายเอนกพงค์   เสาร์ขัน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6201101344   นางสาววิภาวี   ก๋าใจ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6205105315   นายชนัจนันท์   สุใจ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105341   นายนราวุฒิ   อินแก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105346   นายบัณฑิต   ต๊ะแลง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105351   นายปุณณภพ   นวนหมวก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105374   นายสิทธิชัย   โพดกาลง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6215123330   นายพศวัต   เรืองโฉม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215124004   นายกฤตภาส   ปันวิวัฒน์ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124008   นายคเชนท์   สุกแดง : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124017   นายชาญณรงค์   การินตา : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124019   นางสาวญานิกา   ขาวเอี่ยม : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124026   นายธงชัย   โพเก : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124029   นายนนทวัฒน์   เมืองนำโชค : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124030   นายนพคูณ   ก้อนแก้ว : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124032   นายนันทวัฒน์   คำยอย : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124043   นายภัทรพงศ์   ยอดยัง : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124053   นายวรปรัชญ์   สอนทิพย์ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124059   นายวิโรจน์   เลาลี : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124061   นายวีรวัฒน์   ชัยศิริลักษณ์ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124062   นายวีรากร   ยศยิ่ง : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124071   นายสิทธิโชค   อินทะวัน : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124077   นายสุรทิน   บุญเทียม : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124078   นายเสฏฐวุฒิ   สุขห่วง : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124084   นายอธิษฐณัฏฐ์   สิญจวัตร์ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124090   นายชัยราช   ใจศิลป์ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124099   นายสหภาพ   กันมะโณ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124100   นายสิทธิชัย   ดีจันทร์ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6219101001   นายเกริกพล   มีบุตรดี : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6219101003   นางสาวชนิดาภา   เข้าฝาย : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6219101005   นายธนกฤต   อูปทอง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6219101014   นายวุฒิวัฒน์   บุญปัญญา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6219101015   นางสาวศศินา   วงษ์สง่า : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง