ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5908107319   ชาญณรงค์   บุญเรือง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908108311   ธวัชชัย   ชลาประเสริฐ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5908113302   ฐิติพงศ์   มาดี : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 6ชั่วโมง
6008104301   กรวิชญ์   อินทร์บำรุง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104302   เกวลิน   ร่มโพรีย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104304   ณิชมน   บุญทะวงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104305   ดาริณี   เบอร์เดน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104306   ลภัสรดา   นิลมาก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104307   นงลักษณ์   แก้วดี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104308   นจิรา   พิมขนิษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104309   นนธิชา   แสงจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104310   บุณยานุช   โพธิ์ทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104311   พนิตนันท์   ธุรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104312   ภราลักษณ์   ไกรศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104313   รัตติยากร   ศิลาเณร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104314   วรัญญา   สิงหัตถะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104315   ศักดิ์สิทธิ์   กุลกระโทก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008104316   รจนา   คณทา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6008105302   ฐิติรัตน์   เฉิดฉวีวรรณ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6008105307   อรพรรณ   นันทวุฒิพันธุ์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6008107301   กฤษฎา   วังอินทร์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107302   กัลญา   ฤกษ์งามชัย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107303   กิตติชนม์   คชพงษ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107304   โกวิทย์   ได้พร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107305   จักรพันธ์   มาเยอะ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107306   จิตติมา   รอดไพรี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107307   จิตรกร   สุจิรังกุล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107308   จิรายุ   มหมนต์เจริญ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107310   ฉัตรธิดา   หมั้นทองเพชร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107311   เฉลิมพล   ยาอุด : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107312   ชลธิชา   อิ่มเพ็ง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107313   ฐิติวัสส์   พูนพิพัฒน์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107314   ณพิชญ์   ลอยนอก : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107315   ณรงค์ชัย   ตันติวานนท์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107316   ดุสิตา   คำผิว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107318   ทัศชนาพร   ขันแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107319   ธนพร   ทองพูล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107322   นฤมล   กุมภาพันธ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107323   นันทวัฒน์   ทิพย์ขุนทด : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107326   พัชรากร   ถุงแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107327   พุทธิพล   ทรวงแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107329   ฟ้าเทพเมฆินทร์   ทารินยะหนัก : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107331   ภาณุ   องคะลอย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107333   ภาสิณี   มีศิลป์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107334   ยุพารัตน์   สุวรรณกาศ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107335   รณยุทธ์   ดีบุก : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107338   ฤทธิรงค์   ฝั้นนุวงค์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107341   ศุภโชค   หาญจิตต์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107346   สิริมงคล   ขอนคำ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107348   สุชัจจ์   พงษ์รื่น : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107349   อภิสิทธิ์   มีสมศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107352   เอกสิทธิ์   ชุติมหาชน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107354   ชนนท์   ปินะสุ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107356   นัสรุจณ์   พุ่มแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008108303   ไชยเชษฐ์   วิลาจันทร์ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
6008109334   ศรายุทธ   แหน่งน้อย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6008111304   ชลธิชา   เวียงแก้ว : บัญชี 6ชั่วโมง
6008111314   พลอยสวย   ถุงเงิน : บัญชี 6ชั่วโมง
6008114301   กฤษฎา   จิตรเที่ยง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114302   กฤษฏา   ผดุงพงษ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114303   กษิรา   เรืองเพ็ชร์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114304   กัญญารัตน์   จันทศร : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114305   กิตตินันท์   หอมนาน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114306   กิตติภณ   กาโต่ง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114307   จักร์ภัทร   รัตนพันธ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114308   จินดารัตน์   เอี่ยมสอาด : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114309   จิราพร   พ่วงแม่กลอง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114310   จุฑามณี   บุญสุข : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114311   ชนันพร   สิงห์แก้ว : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114312   ชนานันท์   คำยอด : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114313   ชมพูนุช   คำอินทร์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114315   ชัชพงศ์   ต่อศิริ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114316   ชัยวัฒน์   ลีลาศ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114317   โชคชัย   นนทะคำจันทร์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114318   ฐิตินันท์   เทพอินใจ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114320   ตันติกร   ชูประสิทธิ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114321   ธนกฤต   ขำประเสริฐ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114322   ธนธัช   ชาญอาวุธ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114323   ธนพันธุ์   สุพร : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114324   ธัศนัย   ระยับ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114325   ธิดา   สักสดใส : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114326   ธิติพันธ์   ธรรมกุล : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114328   ธีรวัฒน์   โสดวิลัย : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114329   นนทนีย์   ลูกภูเขียว : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114330   นพรัตน์   ผูกกิจ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114332   นพรัตน์   แสงวิเศษ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114334   นิตยา   ศศิธรบำรุง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114335   นุชรินทร์   อินทร์กา : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114336   เบญจมาศ   พรหมขำ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114337   ปริยวิศว์   เสียงชารี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114338   ปัณชญา   กันตะบุตร : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114339   นางสาวปัณฑิตา   นุ้ยประสิทธิ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114341   พรวิมล   เนียมเอี่ยม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114342   พัชรพร   เชื้อเอี่ยม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114343   พิชญดา   ศรมณี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114344   พีรณัฐ   จันทร์แดง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114345   พีระวัฒน์   รุจิสิทธิยานนท์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114346   เพาวิธู   แจ่มกระจ่าง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114347   มิ่งภิมุขข์   คงคำ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114348   รวีโรจน์   แหยมดอนไพร : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114349   รักษ์ศิยา   เกิดสุทธิ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114350   นางสาวรัชดา   กองเพ็ง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114351   รัชนาวรรณ   จอมป้อ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114353   วชิรพันธ์   ขาวสุด : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114354   วรนุช   นันทะบุตร : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114355   วรรณกร   ทองนุช : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114356   วราภรณ์   โตภูเขียว : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114357   วันวิภา   กันหะ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114360   วีรภัทร   ลิ่มโชตินันท์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114361   สุณิสา   ต้มกลั่น : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114364   สุภาภรณ์   ผลเสน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114365   สุวนันท์   จันทร์พล : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114366   สุวรรณี   ถาวร : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114367   เหมือนขวัญ   ดีเหมือน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114368   อนงค์รัตน์   แก่นโพธิ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114369   นางสาวอรทัย   สายบัว : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114370   อรรถกฤษณ์   เชื้อกรด : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114371   อาทิตยา   แก้วสุวรรณ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114372   อุบัวรัตน์   เรือนเงิน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108103301   กีรติ   ภัทรรังสิกุล : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103302   กุลวดา   แก้ววันดี : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103305   นางสาวชฎาพร   มรกต : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103307   ชลิตา   แฉล้มลอย : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103308   ณัฐวุฒิ   สุขทาทอง : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103309   ธนวัฒน์   ชูจิตร : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103310   ปภัสสร   ม่วงตุ่น : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103312   นางสาววรัญญา   คำดี : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103314   ศริพร   ดอกคำ : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103315   ศิริลักษณ์   เชิดชู : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103316   สายฝน   เผือกเพ็ชร์ : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103317   หทัยชนก   ศรีสะอาด : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108107304   กุลนภา   ฤทธิ์สุทธิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107306   เกวลี   โนราช : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107308   จิฬาภรณ์   เพ็ชรหวล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107309   จุฑามาศ   วงศ์ไข่ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107310   ชนาทิพย์   แหวนทองคำ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107311   ณัฏฐณิชา   พามี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107313   ณัฐชยา   คำชา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107314   ณัฐติญา   ม่วงยา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107315   ณัฐวรรณ   อินทร์ช่วย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107316   ณิชาภัทร   จั่นวงศ์แก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107319   ธนวัฒน์   กาฬภักดี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107322   นัฐรดี   ศรีพรม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107329   ปิญชาน์   ยอดประสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107331   ภาคภูมิ   จำปาแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107332   มาริสา   เข็มวิชัย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107333   รังสิยา   กลีบจอหอ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107334   รุ้งธิดา   ภูกองชัย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107336   วิภาวี   แจ่มกระจ่าง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107340   ศิริภักดิ์   สีคะปัสสะ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107341   ศุภวิชญ์   จันทรุไทย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107342   สายธาร   เครือเนตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107343   สุดารัตน์   สิทธิกุล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107344   สุธาทิพย์   โสบ้านบัว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107345   สุพงศ์   เทียมแสน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107346   สุวรรณี   อาวรณ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107348   อานิตา   งะสมัน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108109304   จิรวิชญ์   จันทร์เจือจุน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109308   ณัฐนรี   กันทะสอน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109317   นลินี   บุตรงาม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109318   ปวันรัตน์   ราตรี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109321   พัชนี   เสือเขียว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109323   รัตนาภรณ์   สอ้าง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109329   สุภาวดี   ติ๊บแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108110310   ปิยธิดา   วงค์หลอบ : การตลาด 6ชั่วโมง
6108111301   กชกร   เพ็งสุข : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111302   กนกวรรณ   วิเศษสุข : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111303   กรรณิการ์   อ้นเชิด : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111304   เจนจิรา   วงศ์โพธิ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111305   นางสาวเฉลิมพร   ไกรเกริกเกียรติ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111307   ฐิศรา   จำปาขาว : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111309   นครินทร์   กอฝั้น : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111310   บุญพิทักษ์   ลอยคลัง : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111313   พรชิตา   ตาบม่วง : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111315   สายฟ้า   อาลักขิต : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111316   สาวิตรี   บุญปาน : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111318   อริสา   สมบูรณ์ทรัพย์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111321   นางสาวชนันชิดา   วงค์อุด : บัญชี 6ชั่วโมง
6108114001   นายคชา   ทาตื้อ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114002   นายจะเส่   ดาชอ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114003   นายเจษฎา   สุทำทาน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114004   นายธนวัฒน์   ขันพิทักษ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114006   นางสาวนงลักษณ์   แก้วบุญช่วย : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114007   นายนันทศักดิ์   อินยะ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114008   นางสาวบุญญาพร   ผลประโยชน์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114010   นายวิทยา   เจนจิราพงศ์พันธุ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114011   นางสาวสุนิสา   อุเรศิลป์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114012   นายอรรถชัย   สุยะ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114371   ศุภชัย   ขันปาลี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114382   อนงนุช   จำนงกูล : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108115310   นนธวัช   สุวรรณโน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108116301   กมลชนก   อินยะ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6108116302   กุลดา   ธยาธรรม : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6108116304   ทินนากรณ์   หล่ำชู : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6108116306   นายภูกานต์   ปัญญาดิษฐ์วงษ์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6108116308   ศิรรินทร์   พาสาเวช : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6108116309   ศิริวรรณ   กล้าแข็ง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6204101368   นายกรธวัช   สะสม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101369   นายจิรายุ   พฤฒิทวีวัฒน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101372   นายวีรชัย   แก้วขอด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101373   นายสมพงษ์   ตันธวัฒน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101374   นางสาวชนิกานต์   สิงห์ไชย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6206102445   นายจักรพรรณ   จอนค้าง : การตลาด 6ชั่วโมง
6206102446   นายจักรี   มิวันเปี้ย : การตลาด 6ชั่วโมง
6206102448   นางสาวฤทัยทิพย์   ภิรมย์จุ้ย : การตลาด 6ชั่วโมง
6206102449   นางสาววรรณนภา   สุขแป้น : การตลาด 6ชั่วโมง
6206102450   นางสาวศุภิสรารัตน์   อมตะวงศ์ : การตลาด 6ชั่วโมง
6208106305   นายธนกร   ขันธเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106306   นางสาวน้ำเพชร   ศรีโหม้ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208107302   นางสาวเกณิกา   สายัณห์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107304   นายอัครเดช   จูปรางค์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107314   นางสาววิภาวรรณ   ใจกาศ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107319   นางสาวอารียา   ทรัพย์ประเสริฐ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107322   นายถิรวัฒน์   แซ่กือ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107323   นายศิลารัตน์   รัตนศิลา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208108306   นางสาวกรองแก้ว   กลิ่นแย้ม : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
6208111301   นางสาวจารุกัญญ์   กันยะเส : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111302   นางสาวพัชรีวรรณ   อุดตุ้ย : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111303   นางสาวพิชญา   วรฤทธิ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111304   นางสาวมัลลิกา   คำเจริญ : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111305   นางสาวรัชชา   จันทร์เกตุ : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111306   นางสาวสุภาพร   เพชรปัญญา : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111307   นางสาวอัจฉราพร   ดวงดี : บัญชี 6ชั่วโมง
6208114308   นายคหบดี   ปรีเปรม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114309   นางสาวคุณากร   จันทร์หอม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114311   นายจิตรภาณุ   กลิ่นเจริญ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114313   นางสาวจุฑามณี   คงสุวรรณสกุล : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114314   นายชนกานต์   หนูอิ่ม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114317   นายชาญณรงค์   มูลศรี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114321   นายณัฐพงษ์   อาจรอด : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114324   นางสาวดารณี   มงคล : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114332   นายนทีธรณ์   สิงห์สุวรรณ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114339   นางสาวเบญจมาศ   นิพิฐธรรม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114340   นายปฐมพล   แสนสิทธิ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114342   นายพิพัฒน์   เสราดี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114346   นายวรพงศ์   ไชยแก้ว : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114352   นายศุภกฤต   หาญจริง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114353   นายศุภนันท์   ภักดี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114355   นางสาวสรัลนุช   จันทร์คำเรือง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114370   นายอาทิตย์   พิมศรี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114373   นางสาวอารีญา   อัชการ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208115302   นายจิรายุทธ   ร่มจำปา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115303   นางสาวณัฏชา   บริวาส : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115304   นายณัฐพงศ์   มอญพันธุ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115305   นายณัฐพงศ์   รัฐถาวร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115306   นางสาวธนัญญา   ผิวแดง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115307   นางสาวนวพรรณ   สรรพโชติ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115308   นายภาคิไนย   ล้วนรอด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115309   นายยศพนธ์   เลี้ยงประเสริฐ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208116304   นางสาวพิธุนิภา   หัทยาสิทธินันท์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง