ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6114101301   กชพรรณ   เข็มเพ็ชร : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101335   ธนิษฐา   อินทร์แสงทอง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101347   ปรณัฐ   แสนแปง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101348   ปรเมท   หาทรัพย์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101360   พิยดา   กอแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101366   ภาณุวัฒน์   แง่โว้ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101373   เยาวลักษณ์   ไทยอู่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101374   รัชฏากรณ์   อำพันธ์ศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101376   วณิชยา   ไสยยาสน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101378   นายวรพล   รังษิมาศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101380   วรางคณา   สุวรรณศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101381   วราวุฒิ   ทองเจือ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101385   ศรัณย์   เก๋อาภัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101391   สกาย   สุวรรณกิตติกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101392   สรนันท์   จันทาชา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101395   สิริพร   เกตุสุวรรณ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101397   สุธาสินี   ตุ่นตา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101402   อทิตยา   ยืนยิ่ง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101406   อริสรา   หวันแดง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114102311   นายจรรษณะ   สมบูรณ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102314   เจษฎา   ต๊ะวัง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102324   นายทักษิณ   ยุทธการกำธร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102337   เนติวิทย์   วงศ์จันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102353   ลลิตา   ทาริวงศ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102354   วนิดา   แววนิล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102355   วรรณิสา   วงค์ตะวัน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102356   วริศรา   สุดวารี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102359   ศรายุทธ   จันดา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102361   ศศิ   เศรษฐพงษ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102363   ศิริประภา   สิงห์ลอ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214101301   นางสาวกนกพร   นาคทอง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101303   นางสาวกนิษฐา   ทุนกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101304   นางสาวกฤติมา   แพทย์คุณ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101306   นางสาวกัญญาณัฐ   ยากรณ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101307   นางสาวกัญญาภัค   น้อยลมทวน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101309   นางสาวกานต์ธิดา   แก้วเทพ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101310   นายกิตติศักดิ์   สุขช่วย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101312   นายจักรภัทร   ดอกแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101318   นางสาวฉัตรวี   พงษ์ทวี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101322   นายชรันดร์   กระแสร์สาย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101323   นางสาวชุติกาญจน์   กาญจนรัตน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101324   นางสาวชุติกาญจน์   หน่อแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101326   นายณัฐพงศ์   มะโนเสาร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101328   นายณัฐพล   คำปาเชื้อ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101332   นางสาวธัญชนก   ปันทนะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101333   นางสาวธัญวรัตน์   กิจพิทักษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101334   นางสาวธัญวรัตม์   คิดเลิศล้ำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101335   นางสาวนงนภัส   แจ่มใส : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101340   นายปริญญา   ชุ่มเรือน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101341   นางสาวปัทมาภรณ์   เปรื่องปราชญ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101342   นายปันชยพล   คิดรอบ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101344   นางสาวปารจรีย์   ซุ่นใช้ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101346   นางสาวพสุดาภา   ธิยะคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101347   นายพาทิศ   แก่นจันทร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101356   นางสาววรปีร์   สุวรรณทัต : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101358   นายศิรากร   เครือพิมาย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101359   นางสาวศิวาพร   ปันดอนตอง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101360   นางสาวศุภกานต์   ศรีสุวรรณ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101364   นางสาวสุธัญญา   ยมศรีเคน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101371   นางสาวอาทิตยา   แม้นอินทร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101372   นางสาวอารียา   สุนทรา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101373   นางสาวอิชฌนา   บุญสมหมาย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101374   นายกิตติพงศ์   หล่อดู : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101377   นายนทีกรานต์   วิภาษา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101378   นางสาวนรีกานต์   คำหาบ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101386   นายณัฐสาร   นำบุญจิตร : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214102301   นางสาวกรรณิการ์   ชุ่มสูงเนิน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102302   นางสาวกันยารัตน์   กังวล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102303   นางสาวกัลยกร   ฟักปลั่ง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102304   นางสาวกาญจนี   ขำหินลาด : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102305   นางสาวกานต์ชนก   บุญถึง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102306   นางสาวกุลณัฐ   คำปันแสน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102307   นางสาวเกทเสมนี   ศิลปะไพรวรรณ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102309   นางสาวจารุกัญญ์   ปิมปะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102310   นางสาวจารุภา   ศรีคิรินทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102311   นางสาวจิณณ์ณณัช   จันทร์เรือง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102312   นางสาวจิตติยา   บุญเลิศ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102314   นางสาวจิรารัตน์   การะเกตุ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102316   นางสาวจีราพร   สอนส่งกลิ่น : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102317   นางสาวเจนจิรา   ต้อยทอง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102318   นางสาวชญานิศ   จินพละ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102319   นางสาวชญานุศภัฒค์   หิรัญพรพิศาล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102321   นางสาวชวนพิศ   ก๋าวินจันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102322   นางสาวชัญญานุช   อำนาจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102323   นางสาวโชติกา   ภูพวก : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102324   นางสาวณัฏฐณิชา   ม่วงเมือง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102326   นางสาวณิชกานต์   เก้าสกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102327   นางสาวณิชนันทน์   สุภกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102328   นางสาวดวงพร   มาสา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102329   นางสาวเดือนฉาย   ลุงโซ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102330   นางสาวทิพยรัตน์   โยนิจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102331   นางสาวทิวาพร   คำษาวงค์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102332   นางสาวธนพร   เกษโสภา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102333   นางสาวธนพร   งามละมัย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102334   นางสาวธัญวรรณ   ฉิมสุนทร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102335   นางสาวนภาพร   แก้วใจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102336   นางสาวนรินทิพย์   ชัยตาแสง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102337   นางสาวนริสรา   คำนนท์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102338   นางสาวนวรัตน์   เงางาม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102339   นางสาวนัทธมน   จินใจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102340   นางสาวนิชนันท์   ปุกไธสง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102341   นายนิติพงษ์   บ่อแก้ว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102342   นางสาวนูรอาซีกีน   บาดง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102343   นางสาวปภาวดี   หัสสา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102344   นายปรัตถกร   สุรินทร์แก้ว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102345   นางสาวปรางค์ทิพย์   ตันบุตร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102346   นายปวีณ์กร   ใสใหม่ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102347   นางสาวปวีณา   ก้านเหลือง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102349   นางสาวปานชีวา   ศรีนามบุรี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102350   นางสาวปาริฉัตร   จันทาแสน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102351   นางสาวปาลิดา   ดลราษี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102353   นางสาวปิ่นปินัทธ์   อ้วนดี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102354   นางสาวปิยะธิดา   สันตะพันธ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102355   นางสาวปุณณภา   กันทะเป็ง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102356   นางสาวผณินทรา   จันทน้อย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102357   นางสาวพรรณนิกา   ฟังเย็น : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102358   นางสาวพัชรา   พลนาคู : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102359   นางสาวพัชรินทร์   เนื่องอ้น : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102360   นางสาวพัชรินทร์   โนจา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102361   นางสาวพิจิตรา   เอมเสม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102362   นางสาวพิมญาดา   นันทะเสน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102363   นางสาวพิมพิศา   พุ่มพฤกษ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102364   นายพีรภัทร   หล้าเขียว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102365   นายพีรสิทธ์   นิลพฤกษ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102367   นางสาวภัณฑิรา   เพียรุ้ย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102368   นางสาวภัสสร   บัวขาว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102369   นางสาวมัญณัฎฐ์   รชานนท์ปวงมณี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102370   นางสาวรจนา   สองแกะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102373   นางสาววรัญรัตน์   พูลสวัสดิ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102374   นางสาววริศรา   แสงโสรจสุข : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102375   นางสาววลัยลักษณ์   พินธุ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102376   นายวศิน   น้าประเสริฐ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102378   นางสาววิจิตรา   เกษี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102379   นางสาวเวธกา   เสนาเกตุ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102380   นางสาวศรสวรรค์   วัจน์นาถรุ่งโรจน์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102381   นายศรัณย์   จันทร์แดง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102382   นางสาวศศธร   วงษ์เสถียร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102384   นายศุภวิชญ์   กาลิกานนท์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102385   นางสาวศุภางค์ณิช   จ่ายเพ็ง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102386   นางสาวสรุดา   กระจับเงิน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102387   นางสาวสโรชา   โกเสนตอ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102390   นางสาวสุกัลยา   เจือสุข : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102392   นายสุดเขต   สีจันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102393   นางสาวสุทธภา   สุวรรณกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102394   นางสาวสุธาสินี   สุขจันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102397   นางสาวสุวภัทร   พาพันธุ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102398   นางสาวหทัยรักษ์   ทัพเสลา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102399   นางสาวอชิรญา   ยาวิลาศ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102400   นายอธิษฐ์   แก้วเขียว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102404   นางสาวอริสรา   ด้วงช้าง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102405   นางสาวอริสรา   ดอนกลาง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102406   นางสาวอาทิตยา   ลุงป่งยะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102407   นายอาธาร   คำใจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102408   นายอานนท์   ชัยชาติ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102409   นางสาวอารยา   อารยพิทยา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102411   นายอุดมพฤกษ์   กรีธาธร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102412   นายเอกอภิสิทธิ์   สุดเสาร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง