ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5912102372   นายวัฒนชัย   สุธีรจารุวรรณ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6001101320   นายถิรายุ   บุตรนาแพง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101376   นายสันติภาพ   สุริวรรณ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001102312   นางสาวกัลยาภัสร์   ดำบัว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102313   นางสาวกาญจนา   วงษ์มณี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102318   นางสาวเกศินี   แสงสรีจันทร์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102323   นางสาวจันทกานต์   กล้าหาญ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102328   นายจิรายุ   พรหมประทานเดชา : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102331   นางสาวจุฑารัตน์   บริบูรณ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102349   นายณัฐิวุฒิ   สีตุ้ยเลิง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102381   นางสาวนพมาศ   ชุมภูมี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102400   นางสาวปริญญา   คนมาก : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102401   นายปริญญา   คำภูแสน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102402   นางสาวปวีณา   วงศ์แวว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102405   นางสาวปาริชาติ   เชื้อหมอ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102418   นางสาวพีรดา   คำแก้ว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102444   นายวรพล   อรุณพันธุ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102452   นายวัชรกร   บุตรแวง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102464   นางสาวศศิธร   นันทกุล : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102466   นางสาวศิริพร   ทับทิมจันทร์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102502   นางสาวหนึ่งอรทัย   สุขยิ่ง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102504   นางสาวหัถยา   คำจันทร์วงค์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102512   นางสาวอัยลดา   เดือนไธสง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001113303   นายกำชัย   ก้านเกตุ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113323   นางสาวปิลันธสุทธิ์   มาศตันติพร : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113329   นายภูริน   สิริโชติชัย : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001124318   นายรณภพ   เผยกลาง : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6003101304   นายกิตติศักดิ์   ประสงค์สิน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101305   นายคณัศว์   มิ่งโอโล : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101307   นายจักรินทร์   เพชรายุทธการ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101310   นางสาวจุฑามาศ   วงศ์เทพ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101311   นางสาวจุฑามาศ   สิงห์ทร : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101313   นางสาวชนาพร   ป้อมคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101314   นางสาวชยาภรณ์   ภักดีไทย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101316   นางสาวชลลดา   ท้าวนิล : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101319   นายไชยวัฒน์   ปัญญาหล้า : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101324   นายธนโชติ   วันเปี้ย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101326   นายธนบูลย์   จ่าราช : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101328   นางสาวธัญชนก   แสนยอด : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101329   นางสาวธีราวรรณ   จันทะเขต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101331   นายนพรัตน์   อาทร : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101332   นางสาวนภาพร   จันทร์ชู : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101334   นายประทานพร   โสดา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101336   นางสาวพรนภา   แสงแก้วกาศ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101337   นายพิตรพิบูล   เกียรติพิบูลย์ชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101343   นางสาวยุพิณ   อุดมศักดิ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101344   นางสาวรัชฎาภรณ์   ส่องาม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101345   นายรัฐเขตต์   ชัยสงคราม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101346   นายเริงฤทธิ์   สุขวัฒนานนท์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101348   นายวัฒนา   ถาแก้ว : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101349   นางสาววิภาดา   ปินวงศ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101352   นางสาวศรญา   ภูยอดพลอย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101353   นายศรีรัตน์   ดวงคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101354   นางสาวศิริประภา   สีทะหา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101355   นางสาวศิโรรัตน์   เจริญองค์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101356   นายศิววงศ์   ท้าวศิริ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101359   นางสาวสริญญา   พรมรุกขชาติ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101360   นายสิทธินนท์   พรมศรี : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101362   นายสุกฤษฎิ์   โนคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101363   นายสุกฤษฎิ์   ผดุงไทย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101364   นางสาวสุประภา   กันยาประสิทธิ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101365   นางสาวสุภาพร   ปานประสิทธิ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101367   นายอนุพงค์   คำเเสน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003102301   นางสาวกัญญารัตน์   กันทะวงค์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102303   นางสาวกุลนัฐ   ตันเชียงคำ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102305   นายจิรวัฒน์   เต้าชัยภูมิ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102306   นางสาวจิระนันท์   กองแสน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102308   นางสาวชลฐิกา   เทือกชัยคำ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102315   นางสาวณัฐริกา   อินต๊ะสุวรรณ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102317   นายณัฐสิทธิ์   ธรรมสอน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102329   นางสาวนันท์นภัส   ไชยสถาน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102350   นายสุขเกษม   สุขมี : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003103304   นางสาวจารุวรรณ   โนจรมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103305   นางสาวจีรนันท์   วานิชต์นติลานนท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103306   นางสาวฉัตรนิษสรา   วานิชต์นติลานนท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103313   นางสาวณัฐนรี   คันทะมัง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103315   นางสาวณัฐภัทร   เทียมพูล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103319   นายณัฐิวุฒิ   เกี๋ยงคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103336   นายปิยะพงศ์   เศษสรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103354   นายวัชรพงษ์   เทพังธง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103355   นายศรัณย์   สิทธิชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103357   นายศักดา   มูลโลก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103360   นายสมเกียรติ   ป้อมศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103361   นางสาวสิเมษินี   คูปฏิพัทธ์นุกุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103362   นางสาวณิชนันช์   เชียงแรง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103364   นางสาวสุภาพร   บุญกว้าง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103366   นายสุริยา   อ้นยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103368   นางสาวสุวพัชร   อุยถาวรยิ่ง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003104316   นายธนพนธ์   สะอาดเอี่ยม : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104321   นางสาวปดิวลันดา   กันเจียก : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104322   นางสาวปภัสฎา   สุระขะ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104324   นางสาวปิยะนุช   สินโพธิ์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104329   นายวรัญญู   แก้วประไพ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104338   นางสาวสุทธิดา   กำเหนิดทอง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003105306   นายฉัฐวณิชย์   ภัสสุวัสม์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105308   นายตะลันต์   ตันโต : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105309   นายทวีชาติ   ประสาขา : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105311   นายธนากานต์   ช้างอินทร์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105313   นางสาวกาญจนาณัฏฐ์   บุตรศรี : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105315   นายธีระพัฒน์   ธรรมวงค์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105318   นางสาวนริศรา   ปงผาบ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105322   นางสาวพชรวรรณ   ศิริ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105323   นางสาวพฤกษา   พรหมฟัง : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105325   นางสาวพิชิตา   เมืองคำ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105326   นางสาวเพชรรัตน์   คำเงิน : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105328   นายภคพงษ์   แสงอรุณทอง : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105330   นางสาวมลวิภา   ศิริปี : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105331   นางสาวยุภาวดี   กล้าจอหอ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105333   นางสาววารุณี   หลักแหลม : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105335   นางสาวศรินยา   ไชยชนะ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105339   นางสาวสุชาดา   สามเกลียว : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105340   นางสาวสุณิสา   ประเสริฐสุข : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105341   นางสาวอัจฉรา   สามาลา : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105342   นางสาวอาริยาภรณ์   ครองสิทธิ์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6004107302   นางสาวกุลนิษฐ์   สายวงค์อินทร์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107303   นางสาวขวัญจิรา   จองยอด : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107304   นายเคณรมิษ   ลงยันต์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107308   นางสาวณารินทร์   บุญรุ่งเรืองศักดิ์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107311   นายธิติ   ขันธ์สุวรรณ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107317   นายธณพัทไชย   วงค์สงสัย : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107318   นางสาวภัคจิรา   ชาญอนันต์วงศา : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107320   นางสาวยุพารัตน์   ภูแถวเชือก : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107321   นางสาวรัชนีพร   เกตุพิมล : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107323   นางสาววราภรณ์   พันชำนาญ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107324   นางสาววิชชุดา   อินต๊ะชัยวงค์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107327   นางสาวศรินยา   กองตองกาย : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107329   นายสิทธิพล   หนุนวงค์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107330   นางสาวสิริวรรณ์   วงค์ศรี : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107331   นายสิริโสภณ   มูลสมบัติ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107336   นายสุรัติ   คงสกุล : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107337   นางสาวสุรินทร์ทิพย์   ใจเมือง : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107338   นางสาวสุริศรา   แพงคำ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107340   นางสาวอภิชญา   กิริยา : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107341   นางสาวอมราพร   ปันวงค์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004108302   นางสาวกรวรรณ   ขัตติยะ : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6004108305   นางสาวจารุวรรณ   เจริญรักษ์ : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6004108314   นายราชัน   วิทยานที : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6004108319   นางสาวสุนัทตรา   โพธิสุข : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6005101320   นางสาวณัฐพร   ทองกวาวพนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101327   นายทรงวุฒิ   ศรีสุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101350   นายปัญญพนต์   คำภิโล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101353   นางสาวปิยะฉัตร   เขตผาติปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101377   นายวรวุฒิ   หล้าสุก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101390   นางสาวศศิกุล   จอมแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101405   นายอัจฉริยะ   คงคาใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104305   นางสาวกัญญารัตน์   ปัญญาศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104306   นางสาวกัณฐิกา   คำหล้า : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104309   นางสาวเกวลิน   อินไผ่ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104325   นายชาญณรงค์   จันทร์มี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104336   นางสาวดรุณี   ปรีชาโปร่ง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104340   นายธนกฤต   ไวดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104370   นายภควัต   คำมงคล : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104372   นางสาวภาคินี   อินต๊ะพิงค์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104376   นางสาวยุพารัตน์   วิมาลัง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104377   นางสาวยุวธิดา   ปัญญาเหล็ก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104380   นางสาวรุจิรดา   กองเงิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104402   นายสุประวีร์   บุญมาลัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104414   นายเอกภัท   นิธิภิญญากร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006101302   นางสาวกนกวรรณ   บุญโกศล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101317   นายกิตติพัฒน์   ค้าไกล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101332   นางสาวจุฑารัตน์   บุญคอย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101333   นายเจิดรุ่ง   แก้วจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101345   นายไชยนรินทร์   อยู่คมโชติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101346   นายไชยวัฒน์   น้อยนาค : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101365   นายดบัสวิน   ทิพกนก : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101372   นายธนวิชญ์   สารเวียง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101397   นายปรวรรต   สมเกตุ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101403   นางสาวปาณลิณี   มังคะวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101404   นางสาวปิยรักษ์   เตโชฬาร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101405   นางสาวปิยะพร   เท็นผม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101408   นางสาวพนิดา   โนลอย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101409   นางสาวพรทิพย์   จันทน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101412   นางสาวพัชรินทร์   อินเตจ๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101416   นางสาวพิชญาภา   หล่อธาร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101421   นายไพโรจน์   สาหร่ายทอง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101425   นางสาวภัทริกา   รู้รอบ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101427   นายภาณุพงศ์   ใจปินตา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101431   นางสาวยวิษฐา   ชินดา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101432   นายยุทธศาสตร์   สหกิจขจร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101433   นางสาวยุพา   สุเป็ง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101438   นายราเชน   พงศาวลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101442   นางสาววนิดา   ศิริราชนิยม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101463   นายสิริชัย   หุมนา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101478   นายอนุสรณ์   ชุมภูสุวงษ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101481   นางสาวอรจิรา   นพรัตน์บุญ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101482   นางสาวอรณี   คำมูลสืบ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101484   นางสาวอรพรรณ   ใหมละเอียด : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101485   นางสาวอรพินท์   ปิยะประชากร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101493   นางสาวอาทิตยา   นามอ้าย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006102301   นางสาวกนกวรรณ   พินิจชนะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102302   นางสาวกนกวรรณ   หวงสัจจะกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102304   นางสาวกมลรัตน์   ทับทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102311   นายกันตินันท์   พยาราช : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102313   นางสาวกัลยกร   อ่วมอุไร : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102316   นางสาวเกสราภรณ์   จุลทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102319   นายจักรี   แซ่เลี้ยว : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102323   นางสาวจิราภา   จันทร์พวง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102325   นายจิรายุส   ตันอร่าม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102326   นางสาวจุฬาลักษณ์   ธรรมโน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102329   นางสาวชฎาพร   แก่นแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102331   นางสาวชัญญานุช   มูลพรมมา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102339   นางสาวณัฐชมล   มาตรง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102340   นางสาวณัฐชา   แจ้งฉิม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102350   นายทรงกลด   ปันแจ่ม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102379   นางสาวเบญจวรรณ   จันทร์สวะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102380   นายปฏิวัติ   ชัยเรือง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102381   นางสาวปทิตตา   เกษแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102384   นางสาวปรียาดา   วีรเศรษฐ์กรกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102389   นางสาวปุญญาพร   ชูประเสริฐ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102391   นางสาวพรสวรรค์   หวายหอม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102396   นางสาวพิชญาภัค   แคนยุกต์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102398   นางสาวพิมพ์ประภา   มหายศ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102402   นางสาวพิลัมภา   หลีศิริ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102413   นางสาวเมทินี   ดิษฐศรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102421   นางสาวรัชนันท์   บดีรัฐ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102422   นายรัฐนันท์   ขยัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102425   นางสาวลักขณา   รุ่งโรจน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102428   นางสาววรพร   ผอมทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102429   นางสาววรัชยา   ปั้นเปรม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102431   นายวราพจน์   จันมะโน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102445   นางสาวศิริลักษณ์   เชื้อชูม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102447   นางสาวศิริลักษณ์   มินทร์ชัย : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102451   นางสาวสรัศณี   สุขอยู่ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102453   นางสาวเพชรพลอย   ผาวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102454   นางสาวสะกีนะห์   เกียรติ์กรัณย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102457   นางสาวสิริยากรณ์   ใหญ่อยู่ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102465   นางสาวสุภัสรา   อุปทะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102466   นางสาวสุมลฑา   พุกพะยา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102467   นางสาวเสาวลักษณ์   พยุงวงษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102471   นางสาวอนงนาฏ   เป็งกาศ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102472   นางสาวอนันตา   คงรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102474   นางสาวอนุสรา   ไพรโจนศรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102475   นางสาวอภิชญา   เหล็กตั๋ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102480   นางสาวอรวรรณ   คำภีรธัมโม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102482   นางสาวอัจฉรา   พุ่มพฤกษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102486   นางสาวอิ่ง   ลุงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006103350   นางสาวณัฐกานต์   ศรีด้วง : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103396   นางสาวปานไพลิน   ศรีอรุณกิจจา : บัญชี 3ชั่วโมง
6006104303   นางสาวกมลวรรณ   ปันอนุ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104310   นางสาวกุลวดี   บางสุวรรณ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104324   นางสาวฉัตรฤทัย   สุริยจักร : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104327   นางสาวชนากานต์   กาวิน : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104328   นายชนายุส   เม่งบุญยัง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104341   นายณัฐภัทร   กองแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104343   นางสาวณัฐสุดา   วงค์ไพศาลฤทธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104346   นางสาวตรีทิพย์   แก้วทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104347   นางสาวทิพย์สุดา   หมื่นพิลมทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104349   นายทิวัตถ์   อิงคพัฒนากุล : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104351   นายธนพล   วงษ์สุวรรณ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104353   นางสาวธัญชนก   สมิดสุวรรณ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104354   นางสาวธัญญลักษณ์   บุญยงค์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104356   นางสาวธัญพิมล   ทองไทย : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104357   นางสาวธันยพร   เสนตา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104360   นางสาวธีระดา   วันควร : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104361   นางสาวนัฐธิดา   เสาขอด : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104362   นางสาวนัธวรรณ   กันทา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104363   นางสาวเนตรชนก   อัครรุ่งโรจน์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104364   นางสาวบัณฑิตา   อดุลทิฐิพัชร : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104365   นางสาวบุษยากร   สัตยวงค์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104367   นางสาวปทิตตา   ชูแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104371   นายปานวัชร์   มีปัญญา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104376   นางสาวปุณนที   เมฆตรง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104384   นางสาวพิมพ์นภา   เมืองคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104390   นายภาคิน   รัตนเดชา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104391   นายมนัสศักดิ์   ทองทิพย์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104396   นางสาวรัชฎาวรรณ   อยู่เกษม : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104407   นางสาววรารัตน์   แจ้วิสอน : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104408   นางสาววาทพร   ผาสม : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104409   นางสาววิภาพร   สุดแสง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104423   นางสาวสุพัตตรา   โกวฤทธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104427   นายสุวิจักขณ์   ศรีอรุณกิจจา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104429   นางสาวเสาวลักษณ์   เขื่อนจันทึก : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104436   นางสาวอรัญญา   กันทะเนตร : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104437   นางสาวอรัญญา   ยี่แก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104438   นายอรัณย์   ดวงแก้วมงคล : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104441   นายอัชฎาธรณ์   ยัคลา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104444   นางสาวอาทิตยา   นวลทา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104447   นางสาวไอรดา   ใบหลี : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104448   นางสาวอุษณิษา   ปัญญาหลวง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006105304   นางสาวกมลวรรณ   ราชเปียง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105316   นางสาวจีรวรรณ   เสมอคำ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105322   นายชาญ   ซุ่นต่า : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105324   นายเชิดชัย   วิเชียรมงคล : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105344   นายนภดล   เจริญเชาว์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105354   นายปาณัท   พวงทอง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105379   นายศรัญย์   ฮา : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6009101320   นางสาวณรินธร   วรรณสุข : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101322   นางสาวณัฐชา   ยอดมาลัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101323   นางสาวณัฐธัญ   ธัญญเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101324   นางสาวนิธินันท์   ภุชกฤษดาภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101329   นางสาวธัญลักษณ์   คำรินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101330   นางสาวธัญสินี   ต่ออิ่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102303   นางสาวฐาณิตา   แสงศรีจันทร์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102314   นางสาวนิรชา   อัมพุธ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102327   นางสาววณิชนันท์   คำธิ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102328   นางสาววันชนก   ฉลองสุขวัฒน์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102338   นางสาวสุภาวดี   ตันมา : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102342   นายอธิการ   สัญญะวิชัย : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6010101304   นางสาวกัญญารัตน์   พิมกลาง : การประมง 3ชั่วโมง
6010101307   นายกิตติพงษ์   จิระพงษ์สุวรรณ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101308   นางสาวกุณฑิรา   ลื่นลม : การประมง 3ชั่วโมง
6010101310   นายโกวิทย์   มังคลาด : การประมง 3ชั่วโมง
6010101312   นางสาวขวัญฤทัย   คุณโห : การประมง 3ชั่วโมง
6010101313   นายคณาธิป   ไชยยา : การประมง 3ชั่วโมง
6010101314   นายคมกริช   นิ่มนวล : การประมง 3ชั่วโมง
6010101318   นายจิระนันท์   ศรีต่ายขำ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101325   นางสาวชลธิชา   ทองหลิม : การประมง 3ชั่วโมง
6010101326   นางสาวชัชชฎาพร   จันโทสถ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101331   นางสาวฏิญาภัคร์   อุ่นแสง : การประมง 3ชั่วโมง
6010101333   นางสาวณัฐธิดา   พิมพ์ศรี : การประมง 3ชั่วโมง
6010101337   นางสาวดาวพระศุกร์   ปัดนาพันธ์ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101339   นายทยากร   รัตนเจริญ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101345   นายธนวัฒน์   พรหมเสนา : การประมง 3ชั่วโมง
6010101346   นางสาวธนัตดา   พรหมทะนันท์ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101355   นางสาวน้ำทิพย์   บุญเลี้ยง : การประมง 3ชั่วโมง
6010101359   นายปริญญา   นุ่มสุข : การประมง 3ชั่วโมง
6010101361   นายปิยฉัตร   ศรีสุวรรณ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101362   นางสาวปิยะมาศ   วงค์จักร์ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101364   นางสาวปุณิกา   นินยะมาศิริ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101376   นางสาวภัทรพรรณ   วรรณภิระ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101377   นางสาวมณีกานต์   ชัยยา : การประมง 3ชั่วโมง
6010101383   นายรัฐนนท์   ทองนุช : การประมง 3ชั่วโมง
6010101384   นางสาววณิชยา   พ่วงทรัพย์ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101386   นายวิษณุ   ดวงแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
6010101389   นางสาวศศิธร   กาญจนสุนทร : การประมง 3ชั่วโมง
6010101391   นางสาวศิรินยา   ศรีคำ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101392   นางสาวศิรินิภาภรณ์   สายบัว : การประมง 3ชั่วโมง
6010101393   นางสาวศิริพร   จันทะโชติ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101394   นางสาวศิริลักษณ์   แสนสงค์ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101395   นางสาวศิโรรัตน์   ไกรทอง : การประมง 3ชั่วโมง
6010101397   นางสาวศุภรัตน์   นักร้อง : การประมง 3ชั่วโมง
6010101399   นางสาวสัณห์พิชา   มินทร : การประมง 3ชั่วโมง
6010101400   นางสาวสายธาร   กลิ่นกุล : การประมง 3ชั่วโมง
6010101403   นายสุกฤษฏิ์   ทิมศิลป์ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101404   นางสาวสุกัญญา   บุญโสภิณ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101410   นางสาวเสาวนีย์   มนชาตรี : การประมง 3ชั่วโมง
6010101417   นายอนุพงค์   มูลเฟย : การประมง 3ชั่วโมง
6010101420   นายอภิลักษณ์   ชนประชา : การประมง 3ชั่วโมง
6010101421   นางสาวอรชร   รังศรี : การประมง 3ชั่วโมง
6010101422   นางสาวอรษา   กันทาส้ม : การประมง 3ชั่วโมง
6012101302   นายกนกพล   แจ้งสวน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101303   นางสาวกรกช   ติ๊บเบี้ยว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101304   นายกฤชณัฐน์   ชำนาญหมอ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101305   นางสาวกัญญารัตน์   สมเวช : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101306   นางสาวกาญจนา   แข่งขัน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101308   นางสาวจันจิรา   นาทันใจ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101310   นางสาวจิรัชญา   ม่วงแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101312   นายปุณณวิทย์   นิธิภัทร์ชญานนท์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101314   นางสาวชนินาถ   ทีปกาญจน์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101316   นางสาวชลธิชา   แสนศรี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101318   นายชัยชนะ   ธะราวุฒิ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101323   นางสาวฐาปนี   สุขอนันต์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101324   นายณภัทร   เรียงผา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101325   นางสาวณัชรินทร์   วงค์น้ำโจ้ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101327   นายณัฐภัทร   จันทร์เทวี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101332   นางสาวทิพภาพร   อิ่นแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101336   นายธนากร   ทรายแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101338   นายธีระยุทธ   ปิ่นแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101345   นางสาวพีรญา   ศรีพรม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101347   นางสาวประภาพร   ปั๋นแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101353   นางสาวพรสวรรค์   ชาติบุรุษ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101357   นายภานุวัฒน์   สังหาร : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101358   นางสาวภาพตะวัน   เทพวงค์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101362   นางสาวรัตนาพร   อุดแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101365   นางสาวรุ่งอรุณ   ทรายมูล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101368   นายวรยศ   ใจพิงค์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101370   นางสาววิลาสินี   ชตานนท์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101372   นางสาวศรัณย์ญา   อ้อเจริญ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101374   นางสาวศิริลักษณ์   วงคม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101377   นางสาวศุภนิดา   วงค์งาม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101379   นายสันติ   ศิริภัทรนุกุล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101380   นางสาวสิรีธร   เจริญ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101381   นางสาวสุกัญญา   ชุมชอบ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101383   นางสาวสุทธิสา   ตุ่นคำ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101384   นางสาวสุวนันท์   ธนะ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101385   นางสาวสุวนันท์   อินต๊ะสี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101388   นางสาวอนินทิตา   ทรงเดช : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101389   นายอภิชิต   ใจสี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012102321   นางสาวณัฐณิชา   ธิมายอม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102322   นางสาวณัฐธิดา   คำสอน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102324   นางสาวณัฐพร   อินต๊ะเสนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102328   นางสาวณัฐริกา   กันทะวงค์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102358   นายภาณุวัฒน์   วงศ์ศรีธาตุ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102363   นางสาวมลิวัลย์   ชุ่มวงค์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102369   นางสาวลัดดา   เกษมศรีธารา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102375   นายวุฒิภัทร   ใจสมปาน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102386   นายสุทธิพงษ์   อินต๊ะสุข : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102398   นางสาวกมณรัตน์   เมฆกระจาย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102399   นางสาวเจนจิรา   สีลาทร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102400   นายกรรณฐวรรษ   รอดนวล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012106308   นายเกริก   ละอองสกุล : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6014101305   นายกฤษฏิ์   โชคพนารัตน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101306   นางสาวกัญชพร   กาวีรัตน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101307   นางสาวกัญญาวีร์   เหล่าศรีชัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101311   นางสาวจิดาภา   ทองสุข : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101314   นางสาวจิรานุช   ไชยคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101319   นายฐิรดล   สีออน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101320   นายชารีฟ   สมิทธิยะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101326   นายศิภัสร์กร   ตาคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101327   นางสาวณิชากร   บุญธรรม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101331   นางสาวธนพร   ดงประหลาด : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101332   นายธนภพ   แหย่พะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101335   นายนพณัฐ   ชัยเทพ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101336   นางสาวนภัสวรรณ   วงศ์แคะหล้า : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101338   นางสาวบงกชกร   ไทยใหม่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101341   นางสาวพิมพ์ประภัทร   เยาว์ลา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101346   นางสาวภัทรศิราภรณ์   เกียรติวงศ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101347   นายภัทวรรธน์   ทามัน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101350   นายภูมิรพี   กิจพิทักษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101352   นางสาวรัชฎาภรณ์   เขื่อนแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101356   นางสาววชิราพรรณ   หลงวงศ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101358   นางสาววนิดา   สุขนา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101360   นางสาววราพิณ   ยาบูฮา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101361   นายวาษิญ   สุดใจหล้า : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101363   นายวีรภัทร   ท่างาม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101365   นางสาวเวธกา   วงศ์ใหญ่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101369   นางสาวสรัลชนา   แสงทับทิม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101371   นางสาวสิรินยา   ชาญกิจ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101372   นางสาวสิริลักษณ์   เฟื่องเกษม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101373   นางสาวสุธีรา   เรืองไทย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101374   นางสาวสุวีรยา   แพรดำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101375   นายเสริมสิทธิ์   คนไว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101378   นายอาชวะ   สุดี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6015123302   นางสาวกฤษติยา   เหล่าเขตกิจ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123304   นายกันตพัฒน์   เนียมเพราะ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123308   นางสาวเกษมณี   ลิ้มพูล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123312   นายจิรายุ   แบ่งทิศ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123314   นางสาวจุฑาทิพย์   วงค์ก่ำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123315   นายเจษฎาภรณ์   ด่านวิบูลย์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123319   นางสาวชโลธร   วิจิตขะจี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123322   นางสาวญาณิกา   บุญยวง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123370   นางสาวมนณกร   ศรีวะปะ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123372   นางสาวเมรียา   ลาดปาละ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123373   นางสาวยุวรินทร์   ต๋าคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6018102340   นายนฤเบศ   เกตุทอง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6022101424   นางสาวศิริรัตน์   เผ่าเต็ม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101443   นางสาวสุลีวัลย์   สุริยา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101450   นางสาวอรพิณ   อุดมศักดิ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง