ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6014101367   นางสาวศิวัชญา   ทิมกลับ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101303   นายกรวิทย์   วงศ์ต๊ะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101306   นางสาวกานต์สินี   ธรรมจิตร : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101311   นางสาวเกศลิน   คันธรส : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101315   นายจักรกฤษณ์   กันทาคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101317   นางสาวจุฬา   จันทร์วุฒิวงศ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101332   นายธนวัฒน์   เมฆคะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101333   นางสาวธนันยา   มีภู่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101337   นายนภัทรชาติ   แสงคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101339   นางสาวนัฐกัลย์   สีสังข์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101341   นางสาวนันทินี   แสงดา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101349   นายปาราเมศ   ประคองใจ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101357   นายพัฒนวัฒน์   มาสวัสดิ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101358   นายพัทธาดนย์   สดับ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101360   นางสาวพิยดา   กอแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101363   นางสาวภัคจิรา   ปันด้วง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101364   นางสาวภัทรพร   สุขศิริศักดิ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101366   นายภาณุวัฒน์   แง่โว้ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101367   นายภานุวัตร   คิดโสดา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101370   นายเมธาสิทธิ์   แดงสัก : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101371   นางสาวเมลิสสา   โยธา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101372   นายยอดเมือง   หลอยจอง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101373   นางสาวเยาวลักษณ์   ไทยอู่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101378   นายวรพล   รังษิมาศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101380   นางสาววรางคณา   สุวรรณศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101381   นายวราวุฒิ   ทองเจือ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101389   นายศุภณัฐ   พิมดี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101391   นางสาวสกาย   สุวรรณกิตติกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101392   นายสรนันท์   จันทาชา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101395   นางสาวสิริพร   เกตุสุวรรณ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101397   นางสาวสุธาสินี   ตุ่นตา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101402   นางสาวอทิตยา   ยืนยิ่ง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114101406   นางสาวอริสรา   หวันแดง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114102304   นางสาวกัญญารัก   ฟักอ่อน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102307   นางสาวกิตินันท์   จันโทริ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102320   นางสาวณีรนุช   ธีรสุขพิมล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102324   นายทักษิณ   ยุทธการกำธร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102329   นางสาวธัญมาศ   ทาหน่อทอง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102330   นายธาม   ปานาม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102337   นายเนติวิทย์   วงศ์จันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102354   นางสาววนิดา   แววนิล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102355   นางสาววรรณิสา   วงค์ตะวัน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102356   นางสาววริศรา   สุดวารี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102361   นางสาวศศิ   เศรษฐพงษ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102364   นางสาวศิริวรรณ   ทนงใจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102366   นางสาวสุดารัตน์   เขียวพระอินทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102375   นางสาวอาภาพรรณ   สุขทอง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102376   นางสาวอารียา   ผาสุขศาสตร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102379   Mr.Arie Adriaan Lambert Johanna   Janssen : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214101301   นางสาวกนกพร   นาคทอง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101303   นางสาวกนิษฐา   ทุนกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101304   นางสาวกฤติมา   แพทย์คุณ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101306   นางสาวกัญญาณัฐ   ยากรณ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101307   นางสาวกัญญาภัค   น้อยลมทวน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101309   นางสาวกานต์ธิดา   แก้วเทพ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101312   นายจักรภัทร   ดอกแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101319   นางสาวชนนิกานต์   ไตรภพเสาวภาคย์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101320   นางสาวชนัญชิดา   พงศ์ศุภะมงคล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101322   นายชรันดร์   กระแสร์สาย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101323   นางสาวชุติกาญจน์   กาญจนรัตน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101324   นางสาวชุติกาญจน์   หน่อแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101326   นายณัฐพงศ์   มะโนเสาร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101327   นางสาวณัฐพร   ดีปินไซร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101328   นายณัฐพล   คำปาเชื้อ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101332   นางสาวธัญชนก   ปันทนะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101333   นางสาวธัญวรัตน์   กิจพิทักษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101334   นางสาวธัญวรัตม์   คิดเลิศล้ำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101335   นางสาวนงนภัส   แจ่มใส : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101340   นายปริญญา   ชุ่มเรือน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101341   นางสาวปัทมาภรณ์   เปรื่องปราชญ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101344   นางสาวปารจรีย์   ซุ่นใช้ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101347   นายพาทิศ   แก่นจันทร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101356   นางสาววรปีร์   สุวรรณทัต : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101358   นายศิรากร   เครือพิมาย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101359   นางสาวศิวาพร   ปันดอนตอง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101364   นางสาวสุธัญญา   ยมศรีเคน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101368   นางสาวอภิชญาพร   เพิ่มพวก : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101371   นางสาวอาทิตยา   แม้นอินทร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101372   นางสาวอารียา   สุนทรา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101373   นางสาวอิชฌนา   บุญสมหมาย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101374   นายกิตติพงศ์   หล่อดู : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101375   นางสาวชลธิชา   คงรอด : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101377   นายนทีกรานต์   วิภาษา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101378   นางสาวนรีกานต์   คำหาบ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101386   นายณัฐสาร   นำบุญจิตร : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214102301   นางสาวกรรณิการ์   ชุ่มสูงเนิน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102302   นางสาวกันยารัตน์   กังวล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102303   นางสาวกัลยกร   ฟักปลั่ง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102305   นางสาวกานต์ชนก   บุญถึง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102306   นางสาวกุลณัฐ   คำปันแสน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102307   นางสาวเกทเสมนี   ศิลปะไพรวรรณ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102309   นางสาวจารุกัญญ์   ปิมปะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102310   นางสาวจารุภา   ศรีคิรินทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102311   นางสาวจิณณ์ณณัช   จันทร์เรือง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102312   นางสาวจิตติยา   บุญเลิศ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102314   นางสาวจิรารัตน์   การะเกตุ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102316   นางสาวจีราพร   สอนส่งกลิ่น : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102318   นางสาวชญานิศ   จินพละ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102319   นางสาวชญานุศภัฒค์   หิรัญพรพิศาล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102320   นางสาวชฎามาศ   อาจม่วง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102321   นางสาวชวนพิศ   ก๋าวินจันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102322   นางสาวชัญญานุช   อำนาจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102323   นางสาวโชติกา   ภูพวก : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102324   นางสาวณัฏฐณิชา   ม่วงเมือง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102326   นางสาวณิชกานต์   เก้าสกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102327   นางสาวณิชนันทน์   สุภกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102329   นางสาวเดือนฉาย   ลุงโซ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102330   นางสาวทิพยรัตน์   โยนิจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102331   นางสาวทิวาพร   คำษาวงค์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102333   นางสาวธนพร   งามละมัย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102334   นางสาวธัญวรรณ   ฉิมสุนทร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102335   นางสาวนภาพร   แก้วใจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102336   นางสาวนรินทิพย์   ชัยตาแสง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102337   นางสาวนริสรา   คำนนท์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102338   นางสาวนวรัตน์   เงางาม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102339   นางสาวนัทธมน   จินใจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102340   นางสาวนิชนันท์   ปุกไธสง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102342   นางสาวนูรอาซีกีน   บาดง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102344   นายปรัตถกร   สุรินทร์แก้ว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102346   นายปวีณ์กร   ใสใหม่ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102348   นางสาวปัญญาพร   แก้วกำยาน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102349   นางสาวปานชีวา   ศรีนามบุรี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102350   นางสาวปาริฉัตร   จันทาแสน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102351   นางสาวปาลิดา   ดลราษี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102354   นางสาวปิยะธิดา   สันตะพันธ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102356   นางสาวผณินทรา   จันทน้อย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102357   นางสาวพรรณนิกา   ฟังเย็น : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102358   นางสาวพัชรา   พลนาคู : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102359   นางสาวพัชรินทร์   เนื่องอ้น : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102361   นางสาวพิจิตรา   เอมเสม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102362   นางสาวพิมญาดา   นันทะเสน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102363   นางสาวพิมพิศา   พุ่มพฤกษ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102364   นายพีรภัทร   หล้าเขียว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102365   นายพีรสิทธ์   นิลพฤกษ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102367   นางสาวภัณฑิรา   เพียรุ้ย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102368   นางสาวภัสสร   บัวขาว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102369   นางสาวมัญณัฎฐ์   รชานนท์ปวงมณี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102370   นางสาวรจนา   สองแกะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102373   นางสาววรัญรัตน์   พูลสวัสดิ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102374   นางสาววริศรา   แสงโสรจสุข : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102375   นางสาววลัยลักษณ์   พินธุ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102376   นายวศิน   น้าประเสริฐ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102378   นางสาววิจิตรา   เกษี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102379   นางสาวเวธกา   เสนาเกตุ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102380   นางสาวศรสวรรค์   วัจน์นาถรุ่งโรจน์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102381   นายศรัณย์   จันทร์แดง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102382   นางสาวศศธร   วงษ์เสถียร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102384   นายศุภวิชญ์   กาลิกานนท์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102385   นางสาวศุภางค์ณิช   จ่ายเพ็ง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102386   นางสาวสรุดา   กระจับเงิน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102387   นางสาวสโรชา   โกเสนตอ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102388   นายสหศวรรษ   นามวิเศษ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102389   นางสาวสิรินันท์   สุขุมพรรณ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102390   นางสาวสุกัลยา   เจือสุข : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102391   นางสาวสุชาวดี   ฤกษนันทน์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102392   นายสุดเขต   สีจันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102393   นางสาวสุทธภา   สุวรรณกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102394   นางสาวสุธาสินี   สุขจันทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102396   นางสาวสุวนันท์   ฉัตรแก้วสมบูรณ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102397   นางสาวสุวภัทร   พาพันธุ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102398   นางสาวหทัยรักษ์   ทัพเสลา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102399   นางสาวอชิรญา   ยาวิลาศ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102400   นายอธิษฐ์   แก้วเขียว : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102401   นางสาวอรณิชา   คำจา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102402   นางสาวอรพิน   ประจันบาล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102403   นางสาวอรยา   ดีสม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102404   นางสาวอริสรา   ด้วงช้าง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102405   นางสาวอริสรา   ดอนกลาง : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102406   นางสาวอาทิตยา   ลุงป่งยะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102407   นายอาธาร   คำใจ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102408   นายอานนท์   ชัยชาติ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102409   นางสาวอารยา   อารยพิทยา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102411   นายอุดมพฤกษ์   กรีธาธร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6214102412   นายเอกอภิสิทธิ์   สุดเสาร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง