ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5912102372   นายวัฒนชัย   สุธีรจารุวรรณ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6001101306   นางสาวจิตตรา   ลำภา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101336   นายนุพงษ์   สุจา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101373   นายศุภกฤต   คำทา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001101376   นายสันติภาพ   สุริวรรณ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001102353   นายทรัพย์ศิริ   จงจอหอ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102361   นายธนพล   รัตนจันทร์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102400   นางสาวปริญญา   คนมาก : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102401   นายปริญญา   คำภูแสน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102402   นางสาวปวีณา   วงศ์แวว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102405   นางสาวปาริชาติ   เชื้อหมอ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102418   นางสาวพีรดา   คำแก้ว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102425   นางสาวภันทิรา   ทาคำมา : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102464   นางสาวศศิธร   นันทกุล : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102466   นางสาวศิริพร   ทับทิมจันทร์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102502   นางสาวหนึ่งอรทัย   สุขยิ่ง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001113323   นางสาวปิลันธสุทธิ์   มาศตันติพร : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113328   นางสาวภานุชนาถ   อรุณศรี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6003101304   นายกิตติศักดิ์   ประสงค์สิน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101305   นายคณัศว์   มิ่งโอโล : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101307   นายจักรินทร์   เพชรายุทธการ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101310   นางสาวจุฑามาศ   วงศ์เทพ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101311   นางสาวจุฑามาศ   สิงห์ทร : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101313   นางสาวชนาพร   ป้อมคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101316   นางสาวชลลดา   ท้าวนิล : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101319   นายไชยวัฒน์   ปัญญาหล้า : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101322   นายณัฐวัฒน์   ชุ่มสา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101324   นายธนโชติ   วันเปี้ย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101326   นายธนบูลย์   จ่าราช : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101328   นางสาวธัญชนก   แสนยอด : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101329   นางสาวธีราวรรณ   จันทะเขต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101331   นายนพรัตน์   อาทร : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101332   นางสาวนภาพร   จันทร์ชู : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101334   นายประทานพร   โสดา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101336   นางสาวพรนภา   แสงแก้วกาศ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101337   นายพิตรพิบูล   เกียรติพิบูลย์ชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101343   นางสาวยุพิณ   อุดมศักดิ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101345   นายรัฐเขตต์   ชัยสงคราม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101346   นายเริงฤทธิ์   สุขวัฒนานนท์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101348   นายวัฒนา   ถาแก้ว : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101349   นางสาววิภาดา   ปินวงศ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101352   นางสาวศรญา   ภูยอดพลอย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101353   นายศรีรัตน์   ดวงคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101354   นางสาวศิริประภา   สีทะหา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101355   นางสาวศิโรรัตน์   เจริญองค์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101356   นายศิววงศ์   ท้าวศิริ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101359   นางสาวสริญญา   พรมรุกขชาติ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101360   นายสิทธินนท์   พรมศรี : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101361   นายสิทธิพงษ์   บัวพวงชน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101362   นายสุกฤษฎิ์   โนคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101363   นายสุกฤษฎิ์   ผดุงไทย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101364   นางสาวสุประภา   กันยาประสิทธิ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101365   นางสาวสุภาพร   ปานประสิทธิ์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101367   นายอนุพงค์   คำเเสน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003102305   นายจิรวัฒน์   เต้าชัยภูมิ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102317   นายณัฐสิทธิ์   ธรรมสอน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102330   นางสาวปานทอง   แก้ววงษา : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102334   นางสาวพิมพ์ผกา   รบศึก : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102350   นายสุขเกษม   สุขมี : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102356   นางสาวหทัยภัทร   พยัคฆ์เรือง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102357   นางสาวอุบลวรรณ   วรรณโกสิทธ์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003103357   นายศักดา   มูลโลก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003104316   นายธนพนธ์   สะอาดเอี่ยม : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104321   นางสาวปดิวลันดา   กันเจียก : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104322   นางสาวปภัสฎา   สุระขะ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104324   นางสาวปิยะนุช   สินโพธิ์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104329   นายวรัญญู   แก้วประไพ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104335   นางสาวศุภรัตน์   จันทร์ติ๊บ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104338   นางสาวสุทธิดา   กำเหนิดทอง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003105304   นางสาวจุฑารัตน์   โชติกาญจนวงศ์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105306   นายฉัฐวณิชย์   ภัสสุวัสม์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105308   นายตะลันต์   ตันโต : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105309   นายทวีชาติ   ประสาขา : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105311   นายธนากานต์   ช้างอินทร์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105313   นางสาวกาญจนาณัฏฐ์   บุตรศรี : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105315   นายธีระพัฒน์   ธรรมวงค์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105318   นางสาวนริศรา   ปงผาบ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105322   นางสาวพชรวรรณ   ศิริ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105323   นางสาวพฤกษา   พรหมฟัง : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105324   นางสาวพิชญาภรณ์   หมื่นทิ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105325   นางสาวพิชิตา   เมืองคำ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105326   นางสาวเพชรรัตน์   คำเงิน : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105328   นายภคพงษ์   แสงอรุณทอง : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105330   นางสาวมลวิภา   ศิริปี : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105333   นางสาววารุณี   หลักแหลม : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105335   นางสาวศรินยา   ไชยชนะ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105339   นางสาวสุชาดา   สามเกลียว : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105340   นางสาวสุณิสา   ประเสริฐสุข : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105341   นางสาวอัจฉรา   สามาลา : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6003105342   นางสาวอาริยาภรณ์   ครองสิทธิ์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
6004101357   นายพงศ์ศักดิ์   พงษ์ตุ้ย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101359   นายพีรพัฒน์   อุดมสิทธิ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004104301   นางสาวกาญจณรัตติ์   โชครวย : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104302   นางสาวขวัญฤทัย   สายสุวรรณ์ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104303   นางสาวชนิตา   คมขำ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104305   นายธนกร   นันติ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104307   นางสาวประติภา   ทิพพระหา : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104310   นางสาวรวิษฎา   ดีวงศ์ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104311   นางสาวรัชฎาพร   ปินทิพย์ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104312   นางสาวริตารัตน์   ด้วงบู่ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104313   นางสาววรรณวิสา   แข่งขัน : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104314   นางสาวศรัณย์พร   แก้วเต๋จา : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104316   นายสุกฤต   สิทธิครอง : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104317   นายแสง   สินบันเทิง : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104318   นางสาวอรอัชฌา   คำอินต๊ะ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004104319   นางสาวอรัญญา   จีนะ : สถิติ 3ชั่วโมง
6004107302   นางสาวกุลนิษฐ์   สายวงค์อินทร์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107303   นางสาวขวัญจิรา   จองยอด : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107304   นายเคณรมิษ   ลงยันต์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107308   นางสาวณารินทร์   บุญรุ่งเรืองศักดิ์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107311   นายธิติ   ขันธ์สุวรรณ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107317   นายธณพัทไชย   วงค์สงสัย : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107318   นางสาวภัคจิรา   ชาญอนันต์วงศา : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107320   นางสาวยุพารัตน์   ภูแถวเชือก : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107321   นางสาวรัชนีพร   เกตุพิมล : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107323   นางสาววราภรณ์   พันชำนาญ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107324   นางสาววิชชุดา   อินต๊ะชัยวงค์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107327   นางสาวศรินยา   กองตองกาย : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107329   นายสิทธิพล   หนุนวงค์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107330   นางสาวสิริวรรณ์   วงค์ศรี : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107331   นายสิริโสภณ   มูลสมบัติ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107336   นายสุรัติ   คงสกุล : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107337   นางสาวสุรินทร์ทิพย์   ใจเมือง : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107338   นางสาวสุริศรา   แพงคำ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107340   นางสาวอภิชญา   กิริยา : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107341   นางสาวอมราพร   ปันวงค์ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004109304   นายชัยพล   จินะทา : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
6005101318   นางสาวณัฐธิดา   ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101320   นางสาวณัฐพร   ทองกวาวพนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101353   นางสาวปิยะฉัตร   เขตผาติปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101390   นางสาวศศิกุล   จอมแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101405   นายอัจฉริยะ   คงคาใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104301   นางสาวกนกพร   วงศ์ปิง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104303   นายกฤษณะ   เวียงทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104305   นางสาวกัญญารัตน์   ปัญญาศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104307   นางสาวกาญจนา   สินต๊ะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104309   นางสาวเกวลิน   อินไผ่ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104321   นางสาวชลดา   ชาภิรมย์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104322   นางสาวชลดา   ปินตาแสน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104324   นางสาวชลลดา   สราญชัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104325   นายชาญณรงค์   จันทร์มี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104336   นางสาวดรุณี   ปรีชาโปร่ง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104337   นางสาวดวงฤทัย   วงค์ราช : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104340   นายธนกฤต   ไวดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104343   นางสาวธิดาพร   จุรัตน์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104357   นายพงศกร   ลิมปชัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104362   นางสาวพรรณทิวา   ปัญญา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104363   นางสาวพรรณปวีณ์   วงค์ขัดนนท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104367   นายพัชรเดช   ประเจิด : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104370   นายภควัต   คำมงคล : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104375   นางสาวมาทินี   ชูช่วย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104388   นางสาววิชชุลดา   ฟองมี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104389   นางสาววิชญา   เทพกัน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104390   นางสาววิรชา   ธรรมรังษี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104392   นายวิศรุต   แสนคำอ้าย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104393   นายศรัณย์   จันทร์ซุย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104394   นายศรานนท์   โคตะวิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104397   นางสาวศิริลักษณ์   กันณะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104398   นางสาวศิริลักษณ์   คงกล่อม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104402   นายสุประวีร์   บุญมาลัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104411   นายอัฏฐพล   มั่นคง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104414   นายเอกภัท   นิธิภิญญากร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104415   นายเอกราช   ธนะเสวี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006101303   นางสาวกมลรัตน์   เรือนอุโมงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101327   นายจิตรภาณุ   ยังใสไพร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101369   นายธณวรรธณ์   อุดมเกษตรคีรี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101385   นางสาวนงนภัส   ศรีวิชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101386   นางสาวนภาภรณ์   ลำธาร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101387   นางสาวนรีรัตน์ เอลานี่   คริสลิน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101390   นางสาวนัฐชรินทร์   โสพล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101393   นางสาวนุสรา   วงศ์เทพ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101401   นางสาวปรีณาภา   ยอดนิล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101410   นางสาวพรพิมล   ไอ่จาง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101420   นางสาวแพรวพัฒตรา   สุพรรณนอก : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101425   นางสาวภัทริกา   รู้รอบ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101430   นางสาวมัทนพร   ภาชนนท์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101439   นางสาวรินลดา   ช้างขาว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101443   นายวรฏ   กิจนิมิตผล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101446   นางสาววรรณรัตน์   ทองแจ่ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101451   นางสาววาสนา   พรมตัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101457   นางสาวศิรประภา   ชินะกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101459   นางสาวษิณภา   ศุภนิมิตร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101460   นางสาวสกุลรัตน์   โซงเซา : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101464   นางสาวสุกานดา   อะภัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101465   นางสาวสุคนธ์ทิพย์   พลัดเชื้อนิล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101474   นางสาวสุภิญญา   สุต๋า : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101477   นางสาวโสวิชญา   ถาวร : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006102301   นางสาวกนกวรรณ   พินิจชนะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102302   นางสาวกนกวรรณ   หวงสัจจะกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102304   นางสาวกมลรัตน์   ทับทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102311   นายกันตินันท์   พยาราช : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102313   นางสาวกัลยกร   อ่วมอุไร : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102314   นางสาวกุญศิริ   ญาณะโรจน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102316   นางสาวเกสราภรณ์   จุลทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102318   นางสาวจริยา   แก้วโพธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102319   นายจักรี   แซ่เลี้ยว : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102323   นางสาวจิราภา   จันทร์พวง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102325   นายจิรายุส   ตันอร่าม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102326   นางสาวจุฬาลักษณ์   ธรรมโน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102328   นายฉัตรชนก   ผู้ประเสริฐผล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102329   นางสาวชฎาพร   แก่นแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102331   นางสาวชัญญานุช   มูลพรมมา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102339   นางสาวณัฐชมล   มาตรง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102340   นางสาวณัฐชา   แจ้งฉิม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102341   นางสาวณัฐฑริกา   แก้ววงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102342   นางสาวณัฐธิกานต์   อุปนันท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102348   นางสาวณัฐสุดา   สิธิยอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102350   นายทรงกลด   ปันแจ่ม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102360   นางสาวธัญชนก   ช่างเจรจา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102361   นางสาวธัญลักษณ์   ใสพิมพ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102362   นางสาวธัญวรรณ   วิฑูรย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102378   นางสาวบุณฑริกา   เพชรรักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102379   นางสาวเบญจวรรณ   จันทร์สวะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102380   นายปฏิวัติ   ชัยเรือง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102381   นางสาวปทิตตา   เกษแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102382   นางสาวปภัสรา   พรมรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102384   นางสาวปรียาดา   วีรเศรษฐ์กรกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102385   นายปัณณธร   พลานุกร : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102388   นางสาวปิยาพัชร   เปล่งศรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102389   นางสาวปุญญาพร   ชูประเสริฐ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102396   นางสาวพิชญาภัค   แคนยุกต์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102398   นางสาวพิมพ์ประภา   มหายศ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102418   นางสาวโยธากา   ชิดสนิท : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102421   นางสาวรัชนันท์   บดีรัฐ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102422   นายรัฐนันท์   ขยัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102425   นางสาวลักขณา   รุ่งโรจน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102428   นางสาววรพร   ผอมทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102438   นายวิศรุต   วิศาลวรรธนะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102445   นางสาวศิริลักษณ์   เชื้อชูม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102449   นางสาวสกาวรัตน์   มูลสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102451   นางสาวสรัศณี   สุขอยู่ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102453   นางสาวเพชรพลอย   ผาวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102454   นางสาวสะกีนะห์   เกียรติ์กรัณย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102457   นางสาวสิริยากรณ์   ใหญ่อยู่ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102465   นางสาวสุภัสรา   อุปทะ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102466   นางสาวสุมลฑา   พุกพะยา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102467   นางสาวเสาวลักษณ์   พยุงวงษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102472   นางสาวอนันตา   คงรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102474   นางสาวอนุสรา   ไพรโจนศรี : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102475   นางสาวอภิชญา   เหล็กตั๋ว : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102476   นายอภิชาติ   คำบุดดา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102478   นายอภิสิทธิ์   ไทยากรณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102480   นางสาวอรวรรณ   คำภีรธัมโม : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102482   นางสาวอัจฉรา   พุ่มพฤกษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102484   นางสาวอัญชลีพร   ชัยขุนพล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102485   นางสาวอาภัสรา   เทพกัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102486   นางสาวอิ่ง   ลุงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006104303   นางสาวกมลวรรณ   ปันอนุ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104306   นางสาวกัญจนพร   เงานอ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104310   นางสาวกุลวดี   บางสุวรรณ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104327   นางสาวชนากานต์   กาวิน : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104328   นายชนายุส   เม่งบุญยัง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104341   นายณัฐภัทร   กองแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104346   นางสาวตรีทิพย์   แก้วทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104347   นางสาวทิพย์สุดา   หมื่นพิลมทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104350   นางสาวทิวาภรณ์   เชียงมา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104356   นางสาวธัญพิมล   ทองไทย : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104357   นางสาวธันยพร   เสนตา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104358   นางสาวธารอัมพร   เครือมุกธิเบศร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104367   นางสาวปทิตตา   ชูแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104368   นางสาวปภาพินท์   คำบังวัล : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104370   นางสาวปัทมา   ไชยเสน : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104373   นางสาวปิยธิดา   ทองพิจิต : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104374   นางสาวปิยธิดา   อิ่นเเก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104375   นางสาวปิยะธิดา   คำมา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104377   นางสาวผาณิตา   ภาระตะวัตร : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104378   นางสาวพรรณนารายณ์   ใจบุญทา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104380   นางสาวพิชญ์สินี   บุราคร : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104384   นางสาวพิมพ์นภา   เมืองคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104386   นางสาวแพรวพรรณ   นันทชัย : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104389   นายสฐิรวิช   รักพงษ์จิรโชติ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104392   MissMaliwan   Kumkaew : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104396   นางสาวรัชฎาวรรณ   อยู่เกษม : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104401   นางสาวลลิดา   กุสุโมทย์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104402   นางสาวลักษิกา   ช่วยนา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104403   นางสาววชิรญาณ์   พรมมา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104423   นางสาวสุพัตตรา   โกวฤทธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104429   นางสาวเสาวลักษณ์   เขื่อนจันทึก : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104436   นางสาวอรัญญา   กันทะเนตร : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104437   นางสาวอรัญญา   ยี่แก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104438   นายอรัณย์   ดวงแก้วมงคล : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104444   นางสาวอาทิตยา   นวลทา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104447   นางสาวไอรดา   ใบหลี : การเงิน 3ชั่วโมง
6006105304   นางสาวกมลวรรณ   ราชเปียง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105306   นายกาญจนภัณฑ์   อินทุภูติ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105323   นายชานน   บุญมีมีไชย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105331   นายณัฐพล   สร้อยเพ็ชร : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105332   นายณัฐพัชร์   ศุภกิจเตชโภคิน : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105344   นายนภดล   เจริญเชาว์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105393   นายวิษณุกร   พงษ์เย็น : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6009101305   นายกษิดิศ   อรินใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101320   นางสาวณรินธร   วรรณสุข : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101321   นางสาวณัฏฐณิชา   จิตรักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101322   นางสาวณัฐชา   ยอดมาลัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101323   นางสาวณัฐธัญ   ธัญญเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101324   นางสาวนิธินันท์   ภุชกฤษดาภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101325   นางสาวตรีณา   อหะหมัดจุฬา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101329   นางสาวธัญลักษณ์   คำรินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101330   นางสาวธัญสินี   ต่ออิ่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101331   นางสาวธันย์ชนก   พันธุ์ดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101360   นางสาวยศวดี   เข็มทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101361   นางสาวยุวดี   ลำดับ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101362   นางสาวรัฐนันท์   เที่ยงมั่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101363   นางสาวรุ่งทิวา   กิตินันท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101364   นางสาวรุจิญา   ทองมูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101365   นางสาววชิมาลา   สุวรรณสัตย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101367   นางสาววรรณพร   ธาราแสวง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101377   นางสาวศศินา   ชัยสวัสดิ์อารี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101380   นางสาวศิรินทิพย์   รักษาพันธุ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101383   นางสาวสไบทิพย์   ปิงเมือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102303   นางสาวฐาณิตา   แสงศรีจันทร์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102311   นางสาวธัญชนก   เพ็ชรฉวาง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102314   นางสาวนิรชา   อัมพุธ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102327   นางสาววณิชนันท์   คำธิ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102328   นางสาววันชนก   ฉลองสุขวัฒน์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102338   นางสาวสุภาวดี   ตันมา : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102342   นายอธิการ   สัญญะวิชัย : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6010101317   นายจิรพันธ์   แรงดี : การประมง 3ชั่วโมง
6010101318   นายจิระนันท์   ศรีต่ายขำ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101333   นางสาวณัฐธิดา   พิมพ์ศรี : การประมง 3ชั่วโมง
6010101393   นางสาวศิริพร   จันทะโชติ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101399   นางสาวสัณห์พิชา   มินทร : การประมง 3ชั่วโมง
6010101403   นายสุกฤษฏิ์   ทิมศิลป์ : การประมง 3ชั่วโมง
6012101306   นางสาวกาญจนา   แข่งขัน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101307   นางสาวขนิษฐา   ใจรังสี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101309   นางสาวนภัทร์ธมณฑ์   นาสินสอน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101313   นางสาวชณมาศ   ไชยสุทธินันท์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101314   นางสาวชนินาถ   ทีปกาญจน์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101324   นายณภัทร   เรียงผา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101326   นายณัฐพล   บำเรอ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101341   นางสาวนฤมล   อินสา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101343   นายนัทธพงศ์   มหาวงศ์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101345   นางสาวพีรญา   ศรีพรม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101347   นางสาวประภาพร   ปั๋นแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101351   นายพชรพุฒิ   ภครศักดิ์ชัย : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101353   นางสาวพรสวรรค์   ชาติบุรุษ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101356   นางสาวเฟยนี่   ชอร์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101363   นางสาวรุ่งจิตรา   สุวรรณรัตน์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101365   นางสาวรุ่งอรุณ   ทรายมูล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101377   นางสาวศุภนิดา   วงค์งาม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101381   นางสาวสุกัญญา   ชุมชอบ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101384   นางสาวสุวนันท์   ธนะ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012102320   นางสาวณัฐชยา   ผลวัฒนะ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102341   นางสาวนันทวดี   หอมแก่นจันทร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102343   นางสาวนิภารัตน์   สลีอ่อน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102359   นายภาณุวิชญ์   ปู่ประเสริฐ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102379   นางสาวศิริวรรณ   ปาลี : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102381   นางสาวสนธิยา   วงศ์ชัย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102398   นางสาวกมณรัตน์   เมฆกระจาย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102399   นางสาวเจนจิรา   สีลาทร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102400   นายกรรณฐวรรษ   รอดนวล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012106302   นางสาวกมลวรรณ   ฤกษ์งาม : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6012106354   นางสาวยุวดี   ทองทิน : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6012106360   นางสาววิภารัตน์   แก้วคต : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6012106363   นางสาวศิรินธร   วงศ์ดาว : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6012106371   นายสิปปกร   อุ่นกันทา : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6014101305   นายกฤษฏิ์   โชคพนารัตน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101307   นางสาวกัญญาวีร์   เหล่าศรีชัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101308   นางสาวกานต์พิตชา   วันสิริภักดิ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101310   นางสาวคุกกี้   - : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101311   นางสาวจิดาภา   ทองสุข : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101314   นางสาวจิรานุช   ไชยคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101316   นางสาวจุฬาลักษณ์   ทองคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101318   นางสาวชลิศา   ปัดถามัง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101324   นางสาวณัฐมาศ   คงประพันธ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101327   นางสาวณิชากร   บุญธรรม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101332   นายธนภพ   แหย่พะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101336   นางสาวนภัสวรรณ   วงศ์แคะหล้า : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101338   นางสาวบงกชกร   ไทยใหม่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101345   นายภัทรวิทย์   สุทธิพงศ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101350   นายภูมิรพี   กิจพิทักษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101352   นางสาวรัชฎาภรณ์   เขื่อนแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101356   นางสาววชิราพรรณ   หลงวงศ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101357   นายวณัฐพงศ์   พิทักษ์ทอง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101360   นางสาววราพิณ   ยาบูฮา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101361   นายวาษิญ   สุดใจหล้า : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101362   นางสาววาสนา   นันต๊ะเสน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101363   นายวีรภัทร   ท่างาม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101365   นางสาวเวธกา   วงศ์ใหญ่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101371   นางสาวสิรินยา   ชาญกิจ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101372   นางสาวสิริลักษณ์   เฟื่องเกษม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101373   นางสาวสุธีรา   เรืองไทย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101375   นายเสริมสิทธิ์   คนไว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101377   นายอภิสิทธิ์   หล้าเป็ง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101380   นางสาวอุดมพร   อุสาหะพงษ์สิน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014101381   นางสาวอุมาพร   ธัญญพันธ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014102337   นางสาวมัลลิกา   สุธาธรรม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6022101443   นางสาวสุลีวัลย์   สุริยา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101450   นางสาวอรพิณ   อุดมศักดิ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง