ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5705104382   วัศพล   สิทธิโรจนกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5818102372   อริยะ   อยู่จงดี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5900101306   พจนารถ   ดนตรีไทย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5901102355   ณัฐธิดา   เกิดวิชิต : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102357   ณัฐวัตร   ทางดี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102367   ธนวินท์   พิสัยเลิศ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102397   ปิยะธิดา   เตชะชัย : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102402   พรนภา   หมีนิ่ม : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102415   พิทยา   อินปากดี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102417   พุทธพร   กสิกร : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102432   มุกรินทร์   เสเล : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102441   ฤทัยรัตน์   แก้วติน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102447   วรัญญา   ดนตรี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5903101304   กิจติกุล   โตมู : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101308   นายเจตษฎา   ฮามพรม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101322   นายธนกฤต   รินคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101328   ปภัทร์นันท์   ศรีจันทร์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101333   นายเปรม   สอาดยิ่ง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101335   นายพงศธร   รักคุณ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101341   พิทักษ์   มหาไม้ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101353   วรัมพร   ใจหมั้น : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101354   นางสาววลารินทร์   ยาวุฒิ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101357   วุฒิภัทร   ขันโท : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101365   นางสาวสุมินตรา   อินแถลง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102311   นางสาวจุฑาทิพย์   เซิงสมหวัง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102317   นางสาวณัชชา   แสงฉาย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102323   นายทินภัทร   รุ่งมงคลชัย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102330   นางสาวปวีณา   เทพานนท์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102332   นางสาวปัทมาภรณ์   ศิลปชัย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102340   นางสาวภาณิศา   จันทร์ศิริ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102344   นางสาววราภรณ์   จิราภรณ์เทวี : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102346   นางสาวศรัณยธร   สมจิตร : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903104302   นางสาวกัลยา   บุญสม : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903105317   รวิสรา   รุณรักษา : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5904102347   นางสาวอติกานต์   เพชรม่อม : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5904102349   นางสาวอรจินดา   กานุมัด : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5904105305   นายจตุรงค์   ญาณะวงษา : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105330   วัชรงกรณ์   เจริญวุฒิ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105332   นายวิรุฬห์   โพธิชัยเลิศ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101315   นางสาวจิดาภา   วงษ์ภักดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101326   ณฐพง   ปางจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101413   นางสาวอำพาวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104337   ณิชารีย์   บุญตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104342   ธนพร   เหมยเขียว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104343   ธนวัฒน์   โพธิ์พันธ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104349   นนทวัฒน์   สมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104376   วณิชยา   ศรีประวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104388   สโรชา   ใจวรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104394   สุริยาพร   หินคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104409   เกวารินทร์   สุจริต : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201309   นายจิรายุทธ   พงศ์ไพบูลย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201326   ปทิตตา   กระแสแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201331   นางสาวผกามาส   คล้ายสมาน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5906101303   นางสาวกนกวรรณ   บัวกัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101306   นางสาวกฤติยา   นาอินทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101310   นางสาวกวินทิพย์   แสนแก้วกาศ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101314   นางสาวเกวรินทร์   อินทนุ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101327   นางสาวจิราภรณ์   แก้วดำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101328   นางสาวจุฑามาศ   จืมทราย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101329   นางสาวจุฬาลักษณ์   ทองหนุน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101331   นางสาวเจนจิรา   แก้วทอง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101333   ชนกกานต์   ต๋าคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101338   นางสาวชนิดา   ขันคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101339   ชลธร   โกมล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101353   นางสาวณัฐตญา   มงคลคลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101355   นางสาวณัฐนรี   กิตติชัยวรคุณ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101358   นางสาวดาราพร   ถาแพร่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101365   นางสาวธนภร   อิฐานูประธานะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101367   นันท์นภัส   นาวา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101369   นางสาวธมนวรรณ   จันทรามูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101376   นายธีรภัทร   ชัยเสนา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101378   นายนราทัศน์   สังข์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101391   นีน่านุชนา   เชน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101394   นางสาวเบญษญากรณ์   ธรรมยศ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101397   นางสาวปรมาภรณ์   คกะเนปะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101399   นางสาวประกายแก้ว   สุภารักษ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101400   ประพาส   เฮงมีชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101402   ปริชญา   เหมราสวัสดิ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101404   ปรียาณัฐ   มณีจรรุ่งเรือง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101405   ปรียาพร   ปิ่นปฐม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101406   ปัณณพร   อินทนนท์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101409   นางสาวปิยนัท   อุ่นเรือน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101410   นายปุเรนทร์ฉัตร   หวลคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101411   นายพงศ์พิสุทธิ์   มากมูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101412   พรชิตา   อุตมะโน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101413   พรรณทิวา   จันทิมา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101414   พรรณนภา   อินต๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101415   นายพรวิทย์   เกรอด : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101417   พัณณิตา   ดุษฎีสังเวย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101419   นางสาวพิไลภรณ์   กอแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101420   นายพีรพัฒน์   สมรินทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101421   ไพศรวัณ   มีชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101423   นางสาวภัทราภรณ์   ปัญญาจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101424   ภัสสรา   ได้ด้วยเพียร : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101428   มนตรี   กันหาจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101429   มนสิชา   อ่อนตาผา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101431   นางสาวมัชฌิมา   ยิ้มแย้ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101432   นางสาวเมธาวี   สงฉิม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101434   โยธการ์   เขื่อนขวา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101436   นางสาวรัตติกาล   รัตนศิลา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101445   นางสาววรวรรณ   ลาหลง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101447   นางสาววัชราภรณ์   ไชยพูน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101453   ศศิพิมล   ฉลาดเขียว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101461   นางสาวศิริลักษณ์   อินทวัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101463   นายศุภชัย   แก้วเกตุ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101465   นางสาวศุภาวรรณ   จักร์คำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101467   นางสาวสหัทยา   ทะคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101468   นางสาวสายฝน   อินสมบัติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101469   นายสิริกร   สินเสาร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101470   นางสาวสิริญญา   ปัญวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101471   นางสาวสิริมา   นุ่มนิ่ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101472   นางสาวสิริวิมล   บุญทะวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101477   นางสาวสุดารัตน์   หน้อยบุญตัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101478   นางสาวสุทธินี   ศรีกันไชย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101479   นางสาวสุนิษา   สิงห์สัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101480   นางสาวสุภัสสรา   ศรีใจวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101482   นางสาวสุภาวดี   นราหาญ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101493   นายอภิชัย   อินริกิ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101503   นางสาวอิสริยาภรณ์   มะโนสกูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101506   นิธิกร   สันชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102302   กนกภรณ์   รักไทย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102317   นายกีรติ   เทียนชัย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102342   นางสาวจุฑาทิพย์   ชวนชัยภูมิ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102359   รัตนากร   ทัศนปัญญา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102457   นายภาณุพันธ์   จันทร์ขัน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102458   นายภานุรุจ   ช่วยสถิตย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103479   นางสาวสุภาวดี   สีตา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103481   สุมิตรา   แก้วคำแดง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104405   มัลลิกา   ขำดำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5908106321   เบญญาภา   พุทธา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101309   นางสาวกุลสตรี   เอี่ยมอินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101353   นายปัญจพล   ณ เชียงใหม่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5912102318   นางสาวณัฐชุดา   ชัยวัง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102321   ณัฐริกา   กันทิม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102328   นางสาวธนัชชา   ใจปินตา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102340   นวพร   สายยศ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102345   นางสาวบุญสิตา   พรหมานนท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102346   นายบุรัสกร   จันระวัง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102362   ภรณ์วิภา   วังงาม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102364   นางสาวภิรัญชญา   คำเสือ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102368   นางสาววรกานต์   มุกดานัน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102379   นางสาวศศิประภา   มะโนศิลป์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102388   นางสาวสราวัลย์   บุญมงคลกิตติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102401   อนุวัฒน์   พรมเสน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102408   นางสาวอัญชนา   ดาวทอง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106326   นายธนวิทย์   คุ้มกันนาน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106354   นายภาคภูมิ   หอมจันทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106355   นายภานุวัฒน์   ทองใบ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106359   นางสาวมาณีรัตน์   วังมูล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106361   นายยศสรัล   สมประสงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106362   นางสาวรวิภา   คุ้มครอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106378   นายศุภกิตติ์   โต๊ะถม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106396   กัณฑิกรณ์   เซี่ยงลี้ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5914101315   นายธนภูมิ   ริณพัฒน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101331   นางสาวปริษฐา   อารีย์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101333   นางสาวพรทิพย์   พึ่งจาบ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101344   พิมพ์ชนก   ปุญญฤทธิ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101356   นายมาศวัฒน์   แป้งหอม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101366   นางสาววรารัตน์   ลาวิชัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101380   มนฑ์สิชา   แซ่เต็น : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914102308   นางสาวจีรนุช   ชัยชนะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102315   นางสาวโชติกา   ประทุม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5915123335   นายธนพงษ์   บุญเลิศ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123355   นายปิยะวัฒน์   ทรายคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123365   ภาคภูมิ   อินทพงษ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123390   ศุภกฤต   วงศ์สอน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102331   นายนภภูมิสิริ   ศิรินวล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5919101349   นางสาวรุจิรา   ตั้งมั่น : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5922101304   ก้องนเรนทร์   คันทะพรม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101325   นายฐิติกร   ทองคำ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101385   วิชิดา   พิชตาพาณิชย์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5922101389   นางสาววิลาวัลย์   วงศ์คำปวน : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6004101308   กันยารัตน์   ขำพงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101335   ณัฐภัทร   บุญชุ่มใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101357   พงศ์ศักดิ์   พงษ์ตุ้ย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101363   ภัคพล   บำรุงเกียรติ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101375   วรัญชลี   คณารัตน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101381   ศราวุฒิ   กาติ๊บ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101400   สิทธินนท์   ทัศนสมบูรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6006101384   นครินทร์   พงษ์เศวต : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101413   พันธกานต์   สิทธิดง : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101435   รวิช   พิเชฐวรกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006104329   ฐิติมา   กิ้งเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104333   ณัชชา   วันศุกร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104334   ณัฎฐริณีย์   อุดทาคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104335   ณัฐกานต์   ตื้อเสาร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104395   รวินท์นิภา   พ่วงตรง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104397   รัชยา   บัวชุม : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104398   รื่นฤดี   แซ่หลี : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104399   รุ่งนภา   เนยสูงเนิน : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104430   แสงดาว   จันทร์ทา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104443   อัฒวุทธ์   งามวัฒนากุล : การเงิน 3ชั่วโมง
6009101351   พรกมล   ศรีสวัสดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6012101351   พชรพุฒิ   ภครศักดิ์ชัย : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012102361   โภคิน   วันใส : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6014102311   นางสาวจีรภรณ์   แซ่ศิล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102319   นายกีรดิต   หีมบุญช่วย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6015123309   คณิตตา   จันทร์แดง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123311   จินตรา   ขุยนาเพียง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123317   ชฎาพร   นำภา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123318   ชนวีร์   แซ่ย่าง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123325   ณฤมล   ทนทาน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123329   นางสาวณิชนันทน์   คลาดโรค : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123338   มนตกานต์   ไชยคำวัง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123340   นภัสวรรณ   เย็นแย้ม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123344   นุชนารถ   ทรัพย์เมฆ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123349   ประภาพันธุ์   แรกไธสง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123364   กฤตณัท   ภาวัตโชติกุล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123365   จุติณัฏฐ์   วรรณทัศน์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123385   สรรชัย   ก้อนศรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123395   อนุวัฒน์   อุดนัน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123399   อัฐพล   เตชะวงศ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123400   อาทิตยา   เขาแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6106102314   นางสาวเกวลิน   คันธรส : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102346   เต็มสิริ   จอมเมือง : การตลาด 3ชั่วโมง
6112102348   อรจิรา   รินห้วยเสียม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112106330   นันทวัฒน์   ผลพฤกษา : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6115123301   กชพรรณ   สอนง่าย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123310   จิรภัทร   สุขเกิด : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123325   ณัฐดนัย   ขุนชัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123389   สมิตานันท์   พงษ์สุวรรณ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123393   สุกฤตา   อินต๊ะวงศ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6119101001   Kimtich   Huy : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6119101002   นายเกียรติศักดิ์   ชุมหล่อ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6119101003   นางสาวญาณิศา   พิทักษ์วัฒนดำรง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6119101006   นายธีระวัฒน์   สามทอง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6119101009   นายพีระพงศ์   เลาเทาะ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6119101010   พุทธิฉัตร   วงศ์ตาผา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6119101014   นายสุพจน์   แซ่ย่าง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6119101016   นายเอกชัย   น้อยแฮ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง