ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6204101301   นายกฎกฤษ   รัตนวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101302   นายกรเกียรติ   จันทร์ต๊ะนิต : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101304   นางสาวกรองกาญจน์   แสนผาบ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101305   นายเกียรติศักดิ์   แซ่โซ้ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101306   นายไกรสนธ์   ผัดเวียง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101307   นายคณาธิป   คุณยศยิ่ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101308   นายจารุกิตติ์   ธีระสมบูรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101309   นายจารุวัฒน์   เเต่งนวล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101310   นายจิรวัฒน์   โปธา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101311   นายชยพล   ลาภเปี่ยม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101314   นายณัฐกร   มอเมือง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101315   นายณัฐกิตติ์   หงษ์ทอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101316   นายณัฐวุฒิ   ณ เชียงใหม่ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101317   นายเดชาวัต   ยุติธรรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101318   นายธนโชติ   พงษ์ปัญญา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101319   นายธนะรัชต์   ซ่ามยอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101320   นายธีระวัฒน์   เลาว้าง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101322   นายนรภัทร   แคว้งใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101323   นายนราวิชญ์   ศิริ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101324   นายนันทิศ   เชี่ยวชาญ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101325   นางสาวนิตยา   สุขเกษม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101326   นายบวรพจน์   แสนโซ้ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101327   นายบุณยวัฒน์   กวางต๊ะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101328   นายปรมินทร์   กรกีรติการ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101329   นางสาวประกายมุข   จีราคม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101330   นายประสิทธิ์   วิชาคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101331   นายปรีดา   สดศรีทอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101333   นางสาวพนิตพร   ปินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101334   นางสาวพรชนก   ชัยมงคล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101335   นายพละทูน   ปุญโญรัตน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101336   นางสาวพิมพ์ประภา   ชามะรัตน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101337   นายพิริยะพงศ์   วิริปัญญา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101338   นางสาวเพ็ญลักษณ์   บุญพูน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101339   นายภัทรภูมิ   โชคระดา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101340   นายภาสกร   เจริญศิลป์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101342   นางสาวมนทกานต์   แก้วโต : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101343   นายเมฆินทร์   จีนะวรรณ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101344   นายรฐพล   ดวงชื่น : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101345   นางสาวรังสิมา   แก้วโชติ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101346   นางสาวรัตนาพร   บุตรวงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101347   นายวรพล   ใจดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101348   นางสาววิภาวี   เครื่องพนัด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101349   นางสาวศตพร   ทองสกุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101350   นายศราพันธ์   บุญค้ำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101351   นายศิริวุฒิ   ภูวนาสันติ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101352   นายศิลาดล   ประคองธนะพันธุ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101353   นางสาวสกุณา   ธนาเสถียร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101354   นายสรสิช   ไชยราษฎร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101355   นายสราวุฒิ   ภัทรภูวดล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101357   นางสาวสาธิดา   สมใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101358   นายสิทธินันท์   ศิริจันทร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101359   นายสืบพงษ์   พลายประเสริฐ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101360   นางสาวอัจฉรา   ตุแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101361   นางสาวอัญญมณี   พุกแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101362   นางสาวอัญญาณี   ฤทธิ์เทวา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101363   นายอัศวิน   วัฒนาประดิษฐชัย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101364   นายอานนท์   แซ่เฮ้ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101365   นางสาวประพิชญา   แสงวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101366   นางสาวภิรญา   ภูริชัยธำรง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6204101367   นายบัญญพนต์   ชัยปรีชา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง